ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 20 ต.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

FC Barcelona
23:45
ดินาโมเคียฟ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:45
VfL Wolfsburg
เบนฟิกา
02:00
FC Bayern München
ยังบอยส์
02:00
บียาร์เรอัล
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
อตาลันต้า
ลีลล์
02:00
เซบีย่า
เชลซี
02:00
มัลโม่
เซนิต
02:00
ยูเวนตุส

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

สปาร์ตัก มอสโก
21:30
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
ฮัลล์ซิตี
01:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
บาร์นสลีย์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
สวอนซีซิตี
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เรดิง
02:00
แบล็กพูล

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
True Bangkok United

99474 World - Club Friendlies

Achilles '29
00:30
De Treffers

462 เอฟเอคัพ

Havant & Waterlooville
01:45
Torquay United

462 England - Professional Development League

Crewe U23
19:00
Barnsley U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

LSK Hansa
00:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
00:00
Energie Cottbus
Germania Halberstadt
00:00
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
21:30
Lörrach-Brombach
Göppinger SV
00:00
Linx
Reutlingen
00:00
Spfr. Dorfmerkingen

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zira II
17:00
Sabah II
MOIK
17:00
Zaqatala
Turan
17:30
Qaradağ Lökbatan

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
22:00
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
21:30
Sloga

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
22:00
Lokomotiva Zagreb

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
22:00
Tammeka

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Csákvári TK
23:00
Szolnoki MÁV

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:30
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
18:00
Albatroz

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
20:00
Bryne
Fredrikstad
23:00
Strømmen
Raufoss
23:00
Stjørdals-Blink
Sandnes Ulf
23:00
Åsane
Sogndal
23:00
HamKam
Start
23:00
Grorud
Ullensaker / Kisa
23:00
Jerv
Ranheim
01:00
Aalesund

2 Poland - 1. Liga

Polkowice
23:00
Puszcza Niepołomice
Odra Opole
01:30
SKRA Częstochowa

296 Serbia - Prva Liga

Mačva Šabac
22:00
Zlatibor Čajetina

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
19:30
Šamorín

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
00:00
UD Ibiza
Fuenlabrada
00:00
Amorebieta
อัลกอร์กอน
02:00
เลกาเนส
ลูโก
02:00
พัลมาส

47 Sweden - Svenska Cupen

Hudiksvall
22:00
Hammarby

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:15
Vélez Sarsfield
Arsenal de Sarandi
00:30
Gimnasia La Plata
San Lorenzo
02:45
Lanús
Estudiantes
05:00
Atlético Tucumán
Banfield
05:00
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Villa Dálmine
07:10
Ferro Carril Oeste

5 Brazil - Serie A

Ceará
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Coritiba
07:30
Sampaio Corrêa
Botafogo
06:30
Brusque

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:00
Melipilla
La Serena
00:00
Colo-Colo
Universidad Católica
04:30
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

Fernández Vial
05:00
Cobreloa
San Luis
05:30
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
07:40
Real Cartagena

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pereira
05:30
Deportes Tolima

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
FAS

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
00:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Mazatlán
América
07:05
Santos Laguna
Atlas
09:05
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
07:05
Mineros de Zacatecas
Pumas Tabasco
09:05
Cancún
Celaya
05:00
Alebrijes

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Jalapa

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
20:15
Villa Española
Fénix
01:15
ลิเวอร์พูล
Plaza Colonia
03:30
River Plate
Peñarol
06:30
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
08:15
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์กซิตี
Inter Miami
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ซินซินนาติ
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
LA Galaxy II
New York RB II
06:00
Loudoun United
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
Mamelodi Sundowns
Maritzburg United
22:30
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
22:00
Petro de Luanda

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Blessing

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
17:00
Kariobangi Sharks
Police
17:15
Nzoia United
Leopards
19:00
Gor Mahia
Bandari
19:00
Posta Rangers
Talanta
19:00
KCB
Ulinzi Stars
19:00
Bidco United
Homeboyz
19:00
Tusker
Sofapaka
19:00
Mathare United

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
00:15
Khouribga
Mouloudia Oujda
02:30
Raja Casablanca

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Kansanshi Dynamos

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
19:30
Tractor Sazi
Sanat Naft
21:30
Zob Ahan
Esteghlal
21:30
Havadar

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Al Faysali
Al Buqa'a
00:30
Al Hussein

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Wahda
22:35
Al-Kawkab
Al Quadisiya
23:45
Al Khaleej

52126 Pakistan - Premier League

Muslim
17:00
Lyallpur
SNGPL
23:15
PCAA

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
17:00
Pohang Steelers

11240938 เอเอฟซีคัพ

Nasaf
20:00
Warriors
Muharraq
23:00
Al Kuwait

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
07:00
San José
Always Ready
02:00
Wilstermann
Municipal Vinto
06:30
Independiente Petrolero

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
18:00
Balatonfuredi
Érdi VSE
18:00
Andráshida
Videoton II
18:00
Kaposvári Rákóczi
Nagykanizsai ULE
18:00
BVSC
MTE 1904
18:00
Kelen
Gardony
18:00
Gyori ETO II
Zalaegerszegi TE II
18:00
SC Sopron
Puskás II
18:00
Papai Perutz
Komárom
18:00
Gyirmót II
Bicskei
23:00
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
19:30
Juventus U23
Fiorenzuola
23:00
Pergolettese
Legnago Salus
23:00
Pro Patria
Pro Sesto
23:00
Calcio Padova
Seregno
23:00
Virtus Verona
Südtirol
23:00
Piacenza
Trento Calcio 1921
23:00
FeralpiSalò
Triestina
23:00
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
22:30
Vibonese
Picerno
00:00
Nuova Monterosi
Turris
01:00
Campobasso
Bari 1908
01:30
Foggia
Catania
02:00
Avellino
Latina
02:00
Catanzaro
Monopoli
02:00
Juve Stabia
Paganese
02:00
Potenza Calcio
Palermo
02:00
Virtus Francavilla
Taranto
02:00
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:00
Bra
Chieri
20:00
Sestri Levante
Fossano
20:00
Caronnese
Gozzano
20:00
Sanremo
Pro Imperia
20:00
Città di Varese
Lavagnese
20:00
Vado
PDHAE
20:00
Derthona
Saluzzo
20:00
Casale
Asti
21:00
Ligorna
Novara
23:00
RG Ticino

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Brusaporto
Castellanzese
20:00
Desenzano Calvina
Crema
20:00
Olginatese
Legnano
20:00
Casatese
Leon
20:00
Folgore Caratese
Real Calepina
20:00
Caravaggio
Sangiuliano City
20:00
Pontisola
Adrense
20:00
Sona
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Vis Nova Giussano
Villa d'Almè
23:30
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Correggese
Alcione
20:00
Mezzolara
Athletic Carpi
20:00
Borgo San Donnino
Bagnolese
20:00
Prato
Cavenago Fanfulla
20:00
Ravenna
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Progresso
Lentigione
20:00
Tritium
Rimini
20:00
Real Forte Querceta
Sasso Marconi
20:00
Forlì
Seravezza
20:00
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Bisceglie
US Bitonto
20:00
Città di Fasano
Brindisi
20:00
San Giorgio
Casertana
20:00
Gravina
Francavilla
20:00
Molfetta Calcio
Lavello
20:00
Casarano
Nocerina
20:00
Nardò
Rotonda
20:00
Sorrento
Mariglianese
20:00
Nola 1925
Virtus Matino
20:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Biancavilla
Città Di Sant’Agata
20:00
Castrovillari
Cittanova Interpiana
20:00
Troina
Trapani 1905
20:00
Santa Maria Cilento
Paternò
20:00
Licata
Portici
20:00
FC Messina
Aversa Normanna
20:00
San Luca
Rende
20:00
Sancataldese
Lamezia Terme
23:00
Gelbison
Acireale
01:00
Giarre

1578 Norway - 2. Division

Nardo
20:00
Øygarden
Kongsvinger
00:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:30
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
19:00
Făurei

32 Spain - Tercera - Group 4

Urduliz
00:30
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 9

Motril
01:00
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 13

Mazarrón FC
22:30
Lorca Deportiva

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
00:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
00:00
Karlshamn
Eslov
00:00
Rosengård

5 Brazil - Copa do Nordeste

Santa Cruz
07:30
Floresta
Ferroviário
07:30
Juazeirense
Vitória
07:30
Itabaiana
ABC
05:30
Jacuipense
Botafogo PB
05:30
Imperatriz

41 Europe - UEFA Youth League

Chelsea U19
18:00
Malmo FF U19
Zenit U19
18:00
Juventus U19
Kairat U19
18:00
APOEL U19
Minsk U19
18:00
BFC Daugavpils U19
Trabzonspor U19
18:00
Zvijezda Bijeljina U19
Barcelona U19
19:00
Dynamo Kyiv U19
Manchester United U19
19:00
Atalanta U19
Salzburg U19
19:00
Wolfsburg U19
Lille U19
19:00
Sevilla U19
Sparta Praha U19
19:00
MTK U19
Benfica U19
21:00
Bayern U19
Young Boys U19
21:00
Villarreal U19
Maccabi Haifa U19
21:00
Žalgiris U19
Žilina U19
21:30
PAOK U19
Hajduk Split U19
22:00
Shkendija U19
Crvena Zvezda U19
22:00
St Patrick's U19
Angers U19
23:00
Csikszereda U19
Empoli U19
00:00
Domzale U19
Hammarby U19
00:00
Ranger U19
Deportivo La Coruña U19
01:00
Pogon Szczecin U19

44 Argentina - Torneo Federal A

Sol de Mayo
06:30
Deportivo Madryn

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
02:15
Folgore
Murata
02:15
Libertas
Tre Fiori
02:15
Pennarossa
Fiorentino
02:15
Cosmos
La Fiorita
02:15
Tre Penne

99474 World - Friendly International Women

Puerto Rico W
06:00
Guyana W

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
03:00
Flamengo RJ U20

5 Brazil - Copa Verde

Manaus
02:00
Porto Velho
São Raimundo RR
03:00
Castanhal
Rio Branco
04:00
Nova Mutum EC
Paysandu
06:00
Peñarol

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:00
Magpies Crusaders

245 Czech Republic - U19 League

Slovacko U19
17:15
FK Pardubice U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
20:30
Richards Bay

344167 N/C America - Concacaf League

Santos de Guápiles
05:00
Forge

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
18:00
KF Ballkani
Gjilani
18:00
Drenica

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Struga
19:00
Borec
Akademija Pandev
19:00
Makedonija
Skendija 79
19:00
Renova
Vardar
19:00
Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Ohrid
Belasica
19:00
Sileks
Pelister
19:00
Rabotnicki
Shkupi
19:00
Tikves

227 Russia - Pfl

Novosibirsk
19:00
Irtysh

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
20:00
Songo

556 Belgium - 1st National Women

Anderlecht II W
01:30
Moldavo W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
17:00
Vizela U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
01:45
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Levante U19
23:30
Elche U19

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
20:00
Atlético Tucumán Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
River Plate Res.

49477 ไทย ลีก คัพ

Udon United
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:00
Huai Thalaeng United
Sa Kaeo City
15:00
Kamphaeng Phet
Mahasarakham United
15:00
Surin Sugar
ACDC
15:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Marines Eureka
15:00
Kohkwang
Rayong United
15:00
Kabin United
Chainat United
15:00
Bang Pa-in
Samut Songkhram
15:00
Pathum Thani University
Kanjanapat Group
15:00
Hua Hin City
Saraburi United
15:00
Kanchanaburi
Samut Prakan
15:00
ม.เกษมบัณฑิต
Nonthaburi
15:00
Bangkok
Prime Bangkok
15:00
Grakcu Sai Mai United
Satun United
15:00
Songkhla
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:00
Nakhon Si Thammarat
Krabi
15:00
Young Singh United
Northern Tak United
15:00
Phitsanulok
Chiangrai Lanna
15:00
Uthai Thani
Cha Choeng Sao
18:00
Bankhai United

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
20:00
Petržalka U19

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
02:00
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
06:00
Valour

5 Brazil - Copa Rio

Madureira
01:00
CFRJ / Marica

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Libertad
03:30
Guaraní de Trinidad
Sportivo Ameliano
06:00
Guaireña