ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 13 ต.ค. 2564

49477 ไทยลีก

BG Pathum United
18:00
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
ลำปาง เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
Phrae United
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
Lamphun Warrior
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:30
ราชนาวี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
19:00
Raj Pracha
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom
สุโขทัย เอฟซี
19:00
Muangkan United

99474 World - Club Friendlies

Partizan
21:30
Trajal Krusevac
JSK Rodgau
00:00
Kickers Offenbach

462 England - Premier League Cup

West Ham United U23
20:00
Exeter U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ซันเดอร์แลนด์
01:00
Manchester United U21
บริสตอล โรเวอร์ส
01:00
Chelsea U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
01:45
Worthing

11 Germany - Regionalliga: Bayern

1860 Rosenheim
00:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
00:00
Lokomotive Leipzig
ZFC Meuselwitz
00:00
Tennis Borussia
Auerbach
00:00
Babelsberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
00:00
Linx

802 Israel - Liga Leumit

Beitar Tel Aviv Ramla
23:00
Hapoel Ra'anana

998 Montenegro - Second League

Bokelj
20:00
Mladost
Jedinstvo
20:00
Arsenal Tivat
Grbalj
20:00
Kom
Cetinje
20:00
Berane
Mladost DG
22:30
Igalo

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
18:30
Dolgie Prudy
Krasnodar II
19:00
Torpedo Moskva
Orenburg
20:00
Tekstilshchik
Fakel
21:00
SKA Khabarovsk
Metallurg Lipetsk
21:30
Veles
Akron
22:00
Alaniya Vladikavkaz
Neftekhimik
22:00
Spartak Moskva II
KAMAZ
22:00
Yenisey
Rotor Volgograd
22:30
Urozhay
Baltika
00:00
Volgar Astrakhan

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
20:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
20:00
Futura Humenne

47 Sweden - Svenska Cupen

Stockholm Internazionale
23:00
Elfsborg
มัลโม่
01:00
Onsala

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Mendoza
07:05
Belgrano

5 Brazil - Serie A

Bahia
07:30
Palmeiras
ฟลาเมงโก
05:00
Juventude
Atlético Mineiro
05:00
Santos
Chapecoense
05:00
Athletico PR
Fortaleza
06:30
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Botafogo

80 Chile - Primera B

Magallanes
22:00
Univ. Concepción
Santiago Morning
02:00
Barnechea
Unión San Felipe
04:00
Fernández Vial
Puerto Montt
04:30
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Quindío
08:05
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:00
Cartaginés
Alajuelense
08:00
Santos de Guápiles
Grecia
03:00
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
04:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Deportivo Sanarate
Deportivo Reu
01:00
Puerto San Jose
San Pedro
04:00
Suchitepéquez
Plataneros
04:00
Siquinalá
Juventud Pinulteca
04:00
Aurora
Chimaltenango
04:00
Mixco
Agua Blanca
04:00
Mictlán

99474 World - WC Qualification Concacaf

สหรัฐอเมริกา
06:00
คอสตาริกา
Canada
06:30
Panama

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
07:05
Pumas Tabasco
Alebrijes
09:05
Tampico Madero
Mineros de Zacatecas
05:00
Tapatío

158 Uruguay - Segunda Division

Danubio
07:30
Juventud
Rocha
05:00
Villa Teresa

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
Hartford Athletic

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
20:30
Simba
Etoile de Kivu
20:30
Tshinkunku

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
20:00
ZESCO United

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
21:55
Jeddah
Al-Ain
22:30
Al Adalh
Al-Kawkab
23:50
Al Shoalah
Al Draih
23:50
Al Khaleej

5618 China PR - FA Cup

Shenzhen
13:30
Shaanxi Warriors
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
14:30
Qingdao Youth Island
Tianjin Teda
14:30
Beijing BG
Chongqing Dangdai Lifan
15:00
Wuhan Three Towns
Changchun Yatai
17:00
Hangzhou
Shandong Luneng
18:30
Nantong Zhiyun
Dalian Professional
18:30
China PR U20
Meixian Qiuxiang
18:30
Henan Jianye

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
06:00
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
01:00
Juventud Unida G.
Yupanqui
01:00
Deportivo Paraguayo
ลูกาโน
01:00
Puerto Nuevo
Defensores de Cambaceres
01:00
Sportivo Barracas

99474 World - SAFF Championship

Bangladesh
18:00
เนปาล
อินเดีย
23:00
มัลดีฟส์

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:00
Diest

556 Belgium - Provincial-Namur

ES de la Molignée
01:00
US Dinantaise

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
20:30
Velka Bites

32 Spain - Tercera - Group 6

Saguntino
00:30
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 12

Lanzarote
02:00
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
21:00
UD Caravaca
Real Murcia II
21:30
UCAM Murcia II
La Union Atletico
22:00
Bala Azul
Cartagena FC
00:00
Huércal-Overa
Cartagena II
00:00
CAP Ciudad de Murcia
Los Garres
01:00
El Palmar
Deportiva Minera
01:30
Archena Sport

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Karlberg
00:30
Gamla Upsala

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
18:00
Bergama Belediyespor
Batman Petrolspor
18:00
Karaman Belediyespor
Hendek Spor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
Nevşehirspor
18:00
Sancaktepe Belediye
Kütahyaspor
18:00
Osmaniyespor
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Bugsaşspor
Elazığspor
18:00
Çatalcaspor
Erbaaspor
18:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

68 Aksaray Belediyespor
18:00
Düzcespor
Kuşadasıspor
18:00
Şile Yıldızspor
Kestelspor
18:00
Yomraspor
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Yeni Altındağ BS
Kızılcabölükspor
18:00
Çarşambaspor
Bayrampaşaspor
18:00
Erzin Belediyespor
Hacettepe
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
76 Iğdır Belediyespor
18:00
Yeni Orduspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ofspor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
Karabükspor
18:00
Derincespor
Mardin BB
18:00
Erokspor
Karaköprü Belediyespor
18:00
Ankara Adliyespor
Gümüşhanespor
18:00
Karşıyaka
Edirnespor
18:00
İçelspor
Tepecikspor
18:00
Modafenspor
Ceyhanspor
18:00
Ağrı 1970
Orduspor 1967
23:00
Fethiyespor

5 Brazil - Copa do Nordeste

Treze
07:30
Floresta
Juazeirense
07:30
Central
Moto Club MA
01:00
Retrô
Jacuipense
05:30
Uniclinic

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
01:20
Londrina

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
07:00
Flandria

2454 Albania - Albanian Cup

Partizani Tirana
18:30
Tërbuni Pukë
Tirana
18:30
Shkumbini Peqin
Skënderbeu Korçë
18:30
Veleçiku Koplik
Korabi Peshkopi
18:30
Vora
Laçi
18:30
Butrinti Sarandë
Kukësi
18:30
Maliqi
Kastrioti Krujë
18:30
Elbasani
Apolonia Fier
18:30
Flamurtari
Egnatia Rrogozhinë
18:30
Turbina Cërrik
Pogradeci
18:30
Besa Kavajë
Teuta Durrës
18:30
Luzi 2008
Vllaznia Shkodër
18:30
Labëria

99474 World - Friendly International Women

India W
22:00
Chinese Taipei W

5 Brazil - Copa Verde

Sinop
02:00
Porto Velho
Fast Clube
02:00
Castanhal
Águia Negra
02:00
Nova Mutum EC
Brasiliense
02:00
Rio Branco ES
Real Ariquemes
02:30
Peñarol
Galvez
03:00
Ypiranga AP

41 Europe - Champions League Women

Wolfsburg W
23:45
Servette Chênois W
Paris SG W
23:45
Zhytlobud-1 W
Juventus W
02:00
Chelsea W
Real Madrid W
02:00
Breidablik W

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
17:00
Rekord Bielsko-Biala W

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Carrick Rangers
01:45
Coleraine
Crusaders
01:45
Ballymena United
Glenavon
01:45
Glentoran
Limavady United
01:45
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
01:45
Loughgall

296 Serbia - Serbian Cup

Radnik Surdulica
19:00
Radnički Kragujevac
Partizan
21:30
Trajal Krusevac

32 Spain - Copa Federacion

Ebro
22:00
Izarra
Peña Deportiva
22:00
Lleida Esportiu
Guijuelo
00:00
Navalcarnero
Real Avilés
01:00
Racing Santander
Gimnástica Torrelavega
01:00
Leioa
Juventud Torremolinos
01:00
คอร์โดบา
Yeclano
01:15
Xerez
Merida
01:30
Moralo

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
23:15
Police

227 Russia - Pfl

Sakhalin
10:00
Arsenal Tula II
Dinamo Vladivostok
12:00
Ryazan
Irtysh
20:00
Novosibirsk

462 England - League Cup Women

Liverpool W
01:00
Aston Villa W
Manchester City W
01:00
Everton W
Millwall W
01:00
West Ham W
Tottenham W
01:30
Charlton W
Lewes W
01:30
Crystal Palace W
Reading W
01:30
Bristol City W
Birmingham W
01:30
Brighton W
Coventry United W
01:45
Watford W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Portadown U20

44 Argentina - Reserve League

Vélez Sársfield Res.
20:00
Arsenal Res.
Huracán Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Rosario Central Res.
20:00
Patronato Res.
Defensa y Justicia Res.
23:30
Estudiantes La Plata Res
Lanús Res.
01:30
Banfield Res.

49477 ไทย ลีก คัพ

Khonkaen Mordindang
15:00
Udon United
Sisaket United
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Royal Thai Fleet
15:00
ACDC
Banbueng
15:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Chainat United
15:00
IPE Samut Sakhon
Phattalung
15:00
Satun United
Pattani
16:00
Songkhla

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
18:00
Senica U19

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Atlético Ottawa

5 Brazil - Copa Rio

Americano
01:00
Perolas Negras
Volta Redonda
01:00
CFRJ / Marica

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Tacuary
02:00
Sportivo Iteño
2 de Mayo
04:15
Deportivo Santaní

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Prime Bangkok
Inter Bangkok
15:30
Samut Prakan

1233 Finland - Kolmonen

TPK
22:00
Toejoen Veikot
Barca
00:30
SaPa Pieksämäki