ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
มอร์แคมป์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พอร์ตสมัท
21:00
Cheltenham Town
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
18:00
Swindon Town
Barrow
21:00
Leyton Orient
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Harrogate Town
21:00
สคันธอร์ป
Hartlepool United
21:00
Northampton Town
Mansfield Town
21:00
Oldham Athletic
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Bradford City
โรชเดล
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stevenage
21:00
Exeter City
Sutton United
21:00
Port Vale
Walsall
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
21:30
MVV Maastricht
เอ็มเมน
23:45
Excelsior
FC Eindhoven
02:00
TOP Oss

147 - WC Qualification Africa

เอธิโอเปีย
20:00
แอฟริกาใต้
กินี
20:00
ซูดาน
กานา
23:00
ซิมบับเว
โตโก
23:00
Congo
เซเนกัล
02:00
นามิเบีย
กินี-บิสเซา
02:00
โมร็อกโก

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
ฟาเจียโน โอคายามา
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
Giravanz Kitakyushu

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
18:00
Singha Chiangrai United
BG Pathum United
18:00
Police Tero FC
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
True Bangkok United
SCG Muangthong United
19:00
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
ระยอง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
18:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
Raj Pracha

99474 World - Friendly International

อุซเบกิสถาน
22:00
มาเลเซีย
กือราเซา
23:00
นิวซีแลนด์
โปรตุเกส
02:15
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

América
07:30
Pumas UNAM
FCSB
15:00
Voluntari
CSA Steaua Bucureşti
15:00
Voluntari
Argeş
15:00
Concordia Chiajna
CSKA 1948 Sofia
15:30
Marek
Gaz Metan Mediaş
15:30
SCM Gloria Buzau
Dinamo Bucureşti
15:30
Petrolul 52
BATE
16:00
Isloch
Zagłębie Lubin
16:00
Chrobry Głogów
Mioveni
16:00
Rapid Bucuresti
Diósgyőr
16:00
Mezőkövesd-Zsóry
ยูเวนตุส
16:00
Alessandria
Raków Częstochowa
16:30
Podbeskidzie
Glinik Gorlice
17:00
Wisła Kraków
Gorica
17:00
Slaven Koprivnica
Borec
17:00
Vardar
Dnipro-1
17:00
Metalist 1925 Kharkiv
Altınordu
17:30
Göztepe
Lech Poznań
18:00
ŁKS Łódź
Dinamo Brest
18:00
Neman Grodno
Górnik Łęczna
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
คราสโนดาร์
19:00
Rubin Kazan'
กาลาตาซาราย
20:00
Tuzlaspor
อูดิเนเซ่
20:00
Tabor Sežana
เอ็มโปลี
20:00
Ternana
ลูโดโกเรต์ส
20:30
Yantra 1919

462 England - National League

Altrincham
21:00
Maidenhead United
Boreham Wood
21:00
Dagenham & Redbridge
Bromley
21:00
Torquay United
Dover Athletic
21:00
Barnet
Halifax Town
21:00
Weymouth
King's Lynn Town
21:00
Solihull Moors
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Chesterfield
Stockport County
21:00
Aldershot Town
Wealdstone
21:00
Eastleigh
Woking
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Yeovil Town
21:00
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
Fylde
Blyth Spartans
21:00
Chorley
Darlington
21:00
Hereford
Farsley Celtic
21:00
Curzon Ashton
Gateshead
21:00
Boston United
Gloucester City
21:00
Bradford Park Avenue
Guiseley
21:00
Leamington
Kettering Town
21:00
Chester
Kidderminster Harriers
21:00
Brackley Town
Spennymoor Town
21:00
AFC Telford United
York City
21:00
Southport

462 England - Fa Trophy

Mossley
21:00
Ossett United
Bridlington Town
21:00
Sheffield
Clitheroe
21:00
Liversedge
Trafford
21:00
Bootle FC
Prescot Cables
21:00
Frickley Athletic
Pickering Town CFC
21:00
Ramsbottom United
Tadcaster Albion
21:00
Runcorn Linnets
1874 Northwich
21:00
Marine
Marske United
21:00
Glossop North End
Cleethorpes Town
21:00
Shildon AFC
Rylands
21:00
Hebburn Town
Market Drayton Town
21:00
Leek Town
Soham Town Rangers
21:00
Shepshed Dynamo
Chasetown
21:00
Halesowen Town
Bury Town
21:00
Wisbech Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Evesham United
Spalding United
21:00
Belper Town
Carlton Town
21:00
Bedworth United
Corby Town
21:00
Histon
Lincoln United
21:00
Sutton Coldfield Town
Yaxley FC
21:00
Biggleswade
Heybridge Swifts
21:00
Barking
Faversham Town
21:00
Tilbury
AFC Sudbury
21:00
Cray Valley (PM)
Maldon & Tiptree
21:00
Felixstowe & Walton United
Sittingbourne
21:00
Herne Bay
Staines Town
21:00
Three Bridges
Colney Heath
21:00
Basildon United
VCD Athletic
21:00
Chertsey Town
Northwood
21:00
Haywards Heath Town
Marlow
21:00
FC Romania
East Grinstead Town
21:00
Waltham Abbey
Barton Rovers
21:00
Berkhamsted
Hullbridge Sports
21:00
Hanwell Town
Bedfont Sports
21:00
Romford
Tooting & Mitcham United
21:00
Whitehawk
Witham Town
21:00
Lancing
Burgess Hill Town
21:00
Sevenoaks Town
Bracknell Town
21:00
Hertford Town
Aveley
21:00
Uxbridge
Harlow Town
21:00
Phoenix Sports
Bristol Manor Farm
21:00
Paulton Rovers
Melksham Town
21:00
Basingstoke Town
Didcot Town
21:00
Frome Town
North Leigh
21:00
Binfield
Cinderford Town
21:00
Bideford
Cirencester Town
21:00
Kidlington
Larkhall Athletic
21:00
Slimbridge
Thatcham Town
21:00
Sholing
AFC Totton
21:00
Barnstaple Town
Highworth Town
21:00
Plymouth Parkway
Stocksbridge Park Steels
21:00
Widnes
Kendal Town
21:00
Yorkshire Amateur
City of Liverpool
21:00
Colne
Workington
21:00
Dunston
Coleshill Town
21:00
Newcastle Town
Bedford Town
21:00
Cambridge City
Loughborough Dynamo
21:00
Sporting Khalsa
Daventry Town
21:00
Ilkeston Town
Chichester City
21:00
Great Wakering Rovers
Westfield
21:00
Ramsgate
Welwyn Garden City
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Ware
21:00
Canvey Island
Corinthian
21:00
Brentwood Town
Hastings United
21:00
Ashford United
Willand Rovers
21:00
Mangotsfield United
Thame
21:00
Lymington Town
Aylesbury United
21:00
Chipstead

462 England - Wsl 2 Women

Sheffield Utd W
21:00
Liverpool W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:30
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
21:00
Kingstonian
Cheshunt
21:00
Bognor Regis Town
Corinthian-Casuals
21:00
Merstham
East Thurrock United
21:00
AFC Hornchurch
Folkestone Invicta
21:00
Brightlingsea Regent
Haringey Borough
21:00
Cray Wanderers
Horsham
21:00
Potters Bar Town
Leatherhead
21:00
Enfield Town
Margate
21:00
Lewes
Wingate & Finchley
21:00
Carshalton Athletic
Worthing
21:00
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Matlock Town
United of Manchester
21:00
Nantwich Town
Gainsborough Trinity
21:00
Ashton United
Grantham Town
21:00
Bamber Bridge
Hyde United
21:00
Lancaster City
Mickleover Sports
21:00
Morpeth Town
Radcliffe Borough
21:00
Buxton
South Shields
21:00
Basford United
Stafford Rangers
21:00
Scarborough Athletic
Warrington Town
21:00
Stalybridge Celtic
Whitby Town
21:00
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
20:30
Redditch United
Alvechurch
21:00
Leiston
Banbury United
21:00
Nuneaton Town
Hednesford Town
21:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
21:00
Bromsgrove Sporting
Rushall Olympic
21:00
Tamworth
St Ives Town
21:00
Royston Town
Stourbridge
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Stratford Town
21:00
Peterborough Sports
Biggleswade Town
21:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
HHC
Scheveningen
19:30
Noordwijk
Volendam II
20:00
IJsselmeervogels
Kozakken Boys
20:00
Katwijk
Quick Boys
20:00
TEC
Rijnsburgse Boys
20:00
ASWH
Spakenburg
20:00
Excelsior Maassluis
Jong Sparta
20:30
AFC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Hamburger SV II
Heider SV
19:00
Eintracht Norderstedt
Werder Bremen II
19:00
Atlas Delmenhorst
Oberneuland
20:00
Jeddeloh
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
19:00
Schweinfurt
1860 Rosenheim
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Schalding-Heining
19:00
Rain / Lech
Pipinsried
19:00
Greuther Fürth II
Eichstätt
19:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
19:00
Aalen
FSV Frankfurt
19:00
FC Gießen
Stuttgart II
19:00
TSV Steinbach
Hessen Kassel
19:00
Astoria Walldorf
Ulm
19:00
Pirmasens
Kickers Offenbach
19:00
Bahlinger SC
Elversberg
19:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Homberg
Preußen Münster
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Borussia M'gladbach II
19:00
Sportfreunde Lotte
Uerdingen
19:00
Rot-Weiss Essen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Reutlingen
Göppinger SV
19:00
Lörrach-Brombach
Ilshofen
19:00
Stuttgarter Kickers
CfR Pforzheim
19:00
SGV Freiberg
Freiburger FC
19:30
Astoria Walldorf II
Linx
20:30
Ravensburg
Villingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Bruchsal
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
Würzburger FV
Neumarkt Germany
19:30
Eintracht Bamberg
Vilzing
20:00
Sand
Vatan Spor
20:00
Bayern Hof
Karlburg
21:00
DJK Bamberg
Gebenbach
21:00
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
19:00
Dachau
Ismaning
19:00
Hankofen-Hailing
Schwaben Augsburg
20:00
Kottern
Kirchanschöring
20:00
Pullach
Jahn Regensburg II
21:00
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Hemelingen
Blumenthaler SV
18:00
Brinkumer SV
BTS Neustadt
18:00
Komet Arsten
OSC Bremerhaven
20:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
TSV Sasel
Lohbrugge
19:00
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
19:00
FC 1906 Erlensee
Baunatal
19:30
Bayern Alzenau
Fernwald
20:00
Lehnerz
Hunfelder SV
20:00
Hanau 93
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Eddersheim
Waldgirmes
21:00
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:30
BW Lohne
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Wolfenbüttel
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
20:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Kaiserslautern II
19:00
Koblenz
Jagersburg
20:00
Arminia Ludwigshafen
Salmrohr
20:30
FV Engers 07
Hassia Bingen
20:30
Eintracht Trier
Pfeddersheim
20:30
Röchling Völklingen
Diefflen
20:30
Wormatia Worms
Mechtersheim
21:00
Eppelborn
Eisbachtal
21:00
Alemannia Waldalgesheim
Karbach
21:30
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
18:30
Bordesholm
Eutiner SV
19:00
Pansdorf
Altenholz
19:00
Eckernforder SV
Dornbreite Lubeck
20:00
Lubeck II

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
17:45
Dnepr Mogilev
Lida
19:00
อาร์เซน่อล
Volna
21:00
Gomelzheldortrans

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
20:00
Omarska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Drina Zvornik
Modrica
20:00
Ljubic Prnjavor
Krupa na Vrbasu
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Slavija
20:00
Sloga Doboj
Borac Kozarska Dubica
20:00
Podrinje Janja
Tekstilac Derventa
20:00
Sloboda Novi Grad
Budućnost Pilica
20:00
Sutjeska Foca

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
20:00
Vaprus

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Longford Town

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
18:00
JDFS Alberts
Grobiņa
19:00
Tukums
Saldus SS/Leevon
19:00
Dinamo Riga
Smiltene
20:00
Albatroz

998 Montenegro - Second League

Berane
20:30
Mladost DG
Cetinje
20:30
Kom
Grbalj
20:30
Arsenal Tivat
Jedinstvo
20:30
Mladost
Bokelj
20:30
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Crusaders
Linfield
21:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
Institute
Knockbreda
21:00
Ards
Newry City AFC
21:00
Loughgall
Queen's University
21:00
Annagh United
Dergview
21:00
H&W Welders

2 Poland - 1. Liga

Katowice
17:40
Tychy 71

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Baltika
Yenisey
17:00
Rotor Volgograd
Dolgie Prudy
18:00
Fakel
Veles
18:00
Krasnodar II
Spartak Moskva II
19:00
Akron
Tekstilshchik
20:00
Tom' Tomsk
Volgar Astrakhan
20:00
Metallurg Lipetsk
Urozhay
21:00
Neftekhimik
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Orenburg
Torpedo Moskva
21:00
KAMAZ

1161 Scotland - Challenge Cup

Raith Rovers
19:00
East Fife
Montrose
19:30
Greenock Morton
Elgin City
20:00
Inverness CT
Cove Rangers
20:00
Albion Rovers

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
20:00
Púchov
Futura Humenne
20:00
Námestovo
Partizán Bardejov
20:00
Banska Bystrica
Slavoj Trebišov
20:00
FK Košice
Žilina II
21:30
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
20:00
Nafta
Rogaška
20:00
Beltinci
Bilje
20:30
Rudar Velenje
Brežice
00:00
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
21:00
คิโรน่า
Mirandés
21:00
SD Eibar
อัลเมรีอา
23:15
พัลมาส
เรอัล โอเบียโด้
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
19:00
Linkoping W
Häcken W
20:00
Vittsjo W
KIF Orebro W
21:00
Djurgarden W

47 Sweden - Svenska Cupen

Viken
20:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Assyriska
Gefle
18:00
Hammarby Talang
Sylvia
21:00
IF Karlstad Fotboll
Hudiksvall
21:00
Haninge
Täby
22:00
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
18:00
Lindome
Tvååker
18:00
Vänersborgs IF
Österlen
19:00
Lund
IFK Malmö
19:00
Qviding FIF
Linköping City
21:00
Oskarshamns AIK
Åtvidaberg
21:00
Utsikten
Torns
21:00
Ljungskile

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
18:45
The New Saints
Aberystwyth Town
20:30
Caernarfon Town
Bala Town
20:30
Cefn Druids
Cardiff MU
20:30
Haverfordwest County
Flint Town United
20:30
Barry Town United
Newtown
20:30
Penybont

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:15
Vélez Sarsfield
Argentinos Juniors
23:30
Defensa y Justicia
Sarmiento
23:30
Aldosivi
Patronato
01:45
Racing Club
Banfield
04:00
River Plate
Boca Juniors
06:15
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
01:00
Brown de Adrogué
Gimnasia Jujuy
01:00
Guillermo Brown
Deportivo Morón
01:30
Villa Dálmine
Barracas Central
01:30
Independiente Rivadavia
Quilmes
01:35
Atlanta
Almagro
02:00
Defensores de Belgrano
Alvarado
02:30
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:30
Atlético GO
Atlético Mineiro
02:30
Ceará
Sport Recife
02:30
Corinthians
Fortaleza
05:00
ฟลาเมงโก
Athletico PR
05:00
Bahia

5 Brazil - Serie B

Coritiba
07:30
Cruzeiro
Guarani
02:30
Londrina
Vitória
05:00
Confiança

5 Brazil - Serie C

Tombense
03:00
Manaus
Novorizontino
05:00
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
22:30
Palestino
เอฟเวอร์ตัน
01:30
Universidad Chile
Antofagasta
04:00
Melipilla
Colo-Colo
06:30
Huachipato

80 Chile - Primera B

Coquimbo Unido
07:00
Santiago Morning
Fernández Vial
04:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:05
Envigado
Once Caldas
02:00
Deportes Tolima
Deportivo Cali
04:00
La Equidad
Millonarios
06:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
03:00
Valledupar
Unión Magdalena
03:30
Atlético

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
CD Platense
04:30
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Guastatoya
Municipal
04:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
01:00
San Pedro
Aurora
04:00
Agua Blanca
Mixco
04:30
Juventud Pinulteca

41 Europe - WC Qualification Europe

ลิทัวเนีย
20:00
บัลแกเรีย
คาซัคสถาน
20:00
Bosnia and Herzegovina
อาเซอร์ไบจาน
23:00
ไอร์แลนด์
ฟินแลนด์
23:00
ยูเครน
จอร์เจีย
23:00
กรีซ
สวีเดน
23:00
โคโซโว
สกอตแลนด์
23:00
อิสราเอล
ลักเซมเบิร์ก
01:45
เซอร์เบีย
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
หมู่เกาะแฟโร
01:45
ออสเตรีย
มอลโดวา
01:45
เดนมาร์ก
อันดอร์รา
01:45
อังกฤษ
ฮังการี
01:45
แอลเบเนีย
โปแลนด์
01:45
ซานมารีโน

458 Mexico - Liga MX

Juárez
07:00
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
06:05
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Jalapa

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
04:30
Carlos Stein

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:15
River Plate
Rentistas
01:30
Peñarol
Wanderers
03:45
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
08:00
Colorado Springs
Las Vegas Lights
09:00
LA Galaxy II
Charlotte Independence
06:00
New York RB II
New Mexico United
06:00
Rio Grande Valley
Louisville City
06:30
Sporting Kansas City II

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
CD Lunda-Sul
Sporting de Cabinda
21:30
Desportivo Huíla
Interclube
21:30
Cubango
Progresso
22:30
Onze Bravos

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
22:30
Police
Kiko
22:30
RCK
Majestic
22:30
RC Bobo-Dioulasso
ASFA-Yennenga
00:45
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:30
AC Rangers
Vita Club
21:30
Maniema Union

2568 Zambia - Super League

Indeni
20:00
Kabwe Warriors
Red Arrows
20:00
Kansanshi Dynamos
Zanaco
20:00
Nkana

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
20:05
Masfut
Al Jazira Al Hamra
20:05
Gulf Heroes
City
20:10
Masafi

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
13:00
Gangneung City

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
21:00
St Albans City
Chippenham Town
21:00
Welling United
Dartford
21:00
Hungerford Town
Dorking Wanderers
21:00
Bath City
Dulwich Hamlet
21:00
Billericay Town
Hampton & Richmond
21:00
Chelmsford City
Havant & Waterlooville
21:00
Concord Rangers
Hemel Hempstead Town
21:00
Oxford City
Maidstone United
21:00
Eastbourne Borough
Slough Town
21:00
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:00
Ituzaingó

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
21:00
Liniers
Puerto Nuevo
01:00
Sportivo Barracas
Deportivo Paraguayo
01:00
ลูกาโน
Central Ballester
01:00
Argentino Rosario
Centro Español
01:00
Defensores de Cambaceres

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
ODIN '59
Staphorst
19:30
Lisse
Excelsior '31
19:30
Ajax Amateurs
Barendrecht
19:30
GOES
DVS '33
19:30
VVOG
SteDoCo
19:30
DOVO
Sportlust '46
20:00
Harkemase Boys
Ter Leede
20:00
Sparta Nijkerk
VVSB
23:00
ACV

99474 World - Asian Cup Qualification

กวม
00:30
กัมพูชา

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
00:30
Jette
US Givry
01:00
Solières Sport
Tubize
01:00
Stockay-Warfusée
La Louvière
01:00
Warnant

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Oudenaarde
00:30
Voorwaarts Zwevezele
Ronse
00:30
Zelzate
Gent-Zeehaven
01:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

KSC City Pirates
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Heur Tongeren
01:00
Hades
Sporting Hasselt
01:00
Londerzeel
Houtvenne
01:00
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Svelta Melsele
00:30
Voorde Appelterre
Torhout
00:30
Erpe-Mere United
Tempo Overijse
01:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
ลีลล์
Zwarte Leeuw
00:30
Wellen
Diest
00:30
Weerstand Koersel
Turnhout
00:30
Esperanza Pelt
Witgoor Sport
00:30
Racing Mechelen
Beringen
01:00
Sint-Lenaarts
Nijlen
01:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Tournai
01:00
Gosselies Sports
Aische
01:00
Ostiches
Union Namur
01:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
01:00
PAC Buzet
Albert Quévy-Mons
01:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:00
Rochefort
Marloie Sport
01:00
Onhaye
Sprimont-Comblain
01:00
Wanze / Bas-Oha
Oppagne-Wéris
01:30
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
00:30
Kalmthout
K. Kontich
00:30
Bornem
Oppuurs
00:30
Antonia
Eendracht Zoersel
01:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Bierbeek
01:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Le Roeulx
00:30
Snef-Tyber
Solre-sur-Sambre
00:30
Gilly

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
00:30
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
01:00
Achel
Alken
01:00
Herderen-Millen
Groen Star Beek
01:00
KFC Eksel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
01:00
Lorraine Arlon
Aubange
01:00
Meix-Devant-Virton
Sartoise
01:00
La Roche
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
01:00
Loyers
Grand-Leez
01:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Meulebeke
00:00
RC Lauwe
Oostnieuwkerke
00:00
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
20:00
Lokomotiv Ruse
Sportist General Toshevo
20:00
Riltsi
Septemvri Tervel
20:00
Spartak Varna II
Dorostol
20:00
Ludogorets III
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Dunav 2010
Volov Shumen
20:00
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
20:00
APEP
EN THOI Lakatamia
20:00
MEAP Nisou
Halkanoras
20:00
Kouris Erimi
Peyia
20:00
Omonia Psevda
Elia Lythrodonta
20:00
Ethnikos Assias
AE Zakakiou
20:00
Ormideia
Iraklis Yerolakkou
20:00
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
15:15
Viktoria Plzen II
Baník Sokolov
15:15
Příbram II
Motorlet Praha
15:15
Admira Praha
Slavoj Vyšehrad
15:15
Písek
Jablonec II
15:15
Sokol Živanice
Mlada Boleslav II
15:15
Dukla Praha II
Králův Dvůr
15:30
Rakovnik
Povltava FA
15:30
Slavia Praha II
Teplice II
16:00
Sokol Brozany
Ústí nad Orlicí
20:00
Hradec Kralove II
Slovan Velvary
20:00
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
15:15
Viktoria Otrokovice
Velké Meziříčí
15:15
Hlučín
Dolní Benešov
20:00
Banik Ostrava II
Blansko
20:00
Frýdek-Místek
Vrchovina
20:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Rokycany
Hořovicko
15:30
Český lev - Union Beroun
Doubravka
20:00
Slavoj Mýto
Spartak Sobeslav
20:00
Klatovy
Sokol Lom
20:00
Prestice
Hvězda Cheb
21:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Aritma Praha
Tatran Rakovnik
15:15
Chomutov
Olympie Brezova
20:00
Neratovice-Byškovice
Český Brod
20:00
Banik Sous
Ostrov
20:00
Kladno
Slaný
20:00
FK Brandys nad Labem
Louny
20:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Hlinsko
Velke Hamry
15:30
Kolín
Náchod
20:00
Dvůr Králové
Tochovice
20:00
Kosmonosy
Horky nad Jizerou
20:00
Čáslav
Trutnov
20:00
Letohrad
Vysoke Myto
20:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Holesov
Nove Sady
20:00
HFK Olomouc
Viktorie Přerov
20:00
Kozlovice
Tatran Všechovice
20:00
Strani
Skaštice
20:00
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
20:00
Břeclav
Bystřice nad Pernštejnem
20:00
Velka Bites
Hodonín-Šardice
20:00
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Frederikssund
Greve
18:00
Solrød
Allerod
18:00
Brønshøj
Avarta
18:00
B 1903
Herstedøster
18:30
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
Holbæk B&I
Skovshoved
17:00
Køge Nord
B 1908
17:00
Ringsted
LSF
18:00
KFUM
Tarnby FF
19:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
17:00
Aarhus Fremad II
Oure
18:00
Tarup-Paarup
B 1913
18:00
Sydvest
Hedensted
18:30
Marienlyst
B 1909
19:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
ASA Aarhus
Norresundby
18:30
Fuglebakken KFUM
Kjellerup
18:30
Vejgaard B
AaB II
21:15
Odder

1233 Finland - Kakkonen

OTP
21:00
GBK

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
Blois
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Rouen
23:00
Vitré
Granville
23:00
Saint-Malo
Poissy
23:00
Lorient II
Romorantin
23:00
Versailles
Guingamp II
23:00
Caen II
Vannes
23:30
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Bobigny
23:00
Haguenau
Fleury 91
23:00
Sainte Geneviève
Olympique St Quentin
23:00
Auxerre II
Schiltigheim
23:00
Entente SSG
St Maur Lusitanos
23:00
Belfort
Metz II
23:00
Épinal
Lens II
23:00
Reims II
Gobelins
23:30
Beauvais

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
21:00
Olympique Marseille II
Hyères
22:00
Chasselay MDA
Monaco II
22:00
Saint-Priest
Martigues
23:00
Rumilly Vallieres
Louhans-Cuiseaux
23:00
Aubagne
Marignane Gignac
23:00
Toulon
Grasse
23:00
Jura Sud Foot
Lyon Duchère
23:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Trélissac
23:00
Chamalières
Nantes II
23:00
Bergerac
Bourges Foot 18
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Canet Roussillon
23:00
Colomiers US
Yzeure
23:30
Montpellier II
Stade Montois
23:30
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
23:00
Velay
Aurillac Arpajon
23:00
Moulins Football
Limonest
23:00
Bourgoin-Jallieu
Lyon Duchere II
23:00
Hauts Lyonnais
Vaulx
23:00
Thonon Évian
Montlucon
23:00
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:00
Montceau
Paron
20:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
23:00
Sochaux II
Pontarlier
23:00
Besancon FC
Gueugnon
23:00
Valdahon Vercel
Racing Besançon
23:00
Selongey
Dijon II
23:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
21:00
Drapeau Fougères
Brest II
23:00
TA Rennes
Lannion
23:00
Guipry-Messac
Dinan Léhon
23:00
Plouzane
Stade Pontivy
23:00
Saint-Colomban Locmine
Saint-Pierre Milizac
23:00
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Vierzon
23:00
Orleans II
Avoine OCC
23:30
Montargis
Déols
00:00
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
20:00
Illkirch Graffenstaden
Prix-lès-Mézières
20:00
Mulhouse
Nancy II
21:00
Colmar
Strasbourg II
21:00
Sarre Union
Raon l'Etape
23:00
RC Epernay
Saint-Louis Neuweg
23:00
Amneville
Biesheim
23:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Croix Football IC
23:00
Amiens SC II
Lille II
23:00
Vimy
Valenciennes II
23:00
Feignies-Aulnoye
Saint-Omer
23:00
US Chantilly
Boulogne II
23:00
Olympique Marcquois
Maubeuge
23:00
Wasquehal
Le Touquet
23:00
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Le Havre II
Vire
23:00
Alencon
AG Caennaise
23:00
Évreux 27
Saint-Lo Manche
23:00
Dieppe
Avranches II
23:00
Bayeux
Cherbourg
23:00
Dives-Cabourg

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
19:30
FeralpiSalò
Lecco
22:30
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone B

Reggiana
21:00
Olbia
Montevarchi
22:30
Modena
Fermana
22:30
Siena
Gubbio
22:30
Pontedera
Pistoiese
22:30
Teramo

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
22:00
Nuova Monterosi
Avellino
22:30
Virtus Francavilla

1578 Norway - 2. Division

Sotra
18:00
Fram
Vard
19:00
Flekkerøy
Øygarden
19:00
Kjelsås
Kvik Halden
19:00
Florø
Brattvåg
20:00
Kongsvinger
Arendal
21:00
Notodden
Bærum
21:00
Alta
Hødd
21:00
Eidsvold
Vålerenga II
21:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Wisła Puławy
19:45
Znicz Pruszków
Olimpia Elbląg
20:00
Garbarnia Kraków
Wigry Suwałki
20:00
Pogoń Siedlce
Sokół Ostróda
20:00
Hutnik Krakow
Chojniczanka Chojnice
21:00
Bełchatów
Kalisz
23:00
Motor Lublin
Stal Rzeszów
00:00
Śląsk Wrocław II

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vianense
19:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
19:00
Pinhalnovense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ştiinţa Miroslava
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Foresta Suceava
19:00
Şomuz Fălticeni
Hușana Huși
19:00
Bucovina Radauti
Dante Botoşani
19:00
Paşcani
CSM Bacău
19:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sportul Chiscani
19:00
Dinamo Bacău
Viitorul Ianca
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Focsani
19:00
Metalul Buzău
Otelul
19:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

CSM Fetești
19:00
Înainte Modelu
Agricola Borcea
19:00
Popești-Leordeni
Olteniţa
19:00
Voluntari II
Gloria Albeşti
19:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
19:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Odorheiu Secuiesc
Plopeni
19:00
Pucioasa
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Horezu
19:00
Vediţa Coloneşti
Minerul Costeşti
19:00
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dinamo Vranje
20:00
Meševo
Jagodina
20:00
Dubocica
Jedinstvo Paraćin
20:00
Trajal Krusevac
Sloga Leskovac
20:00
Radnički Pirot

296 Serbia - Srpska Liga - West

Takovo
20:00
Sloga Požega
Budućnost Arilje
20:00
Sloga Bajina Basta
Jedinstvo Ub
20:00
Borac Čačak
Mačva 1929
20:00
Real Podunavci
Semendrija 1924
20:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Castkovce
Nové Zámky
19:30
Beluša
Marcelová
19:30
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
17:00
Choco
Atlético Arnoia
22:00
Silva
Arzúa
22:00
Estradense
Somozas
22:00
Rápido Bouzas
Juvenil Ponteareas
22:00
Viveiro
Sofán
22:30
Polvorín
Alondras
23:30
Villalbés
Barco
00:00
Noia

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
16:30
San Martin
Mosconia
21:30
Gijon Industrial
Praviano
21:30
Real Titánico
Colunga
22:00
Roces
Llanes
22:00
Langreo II
Covadonga
22:00
Lealtad
Lenense
22:00
Luarca
Navarro
22:00
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
21:45
Cartes
Atlético Albericia
22:00
Selaya
Barreda
22:00
Vimenor
Escobedo
22:30
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
17:00
Portugalete
San Ignacio
21:30
Basconia
Tolosa
21:30
Durango
CD Vitoria
22:00
Deportivo Alaves II
Deusto
22:00
Santutxu
Lagun Onak
22:00
Beasain
Uritarra
22:30
Beti Gazte
Barakaldo
23:00
Urduliz
Leioa
23:00
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
22:00
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
16:00
Saguntino
RC Catarroja
16:30
Roda
Olímpic de Xàtiva
16:30
Atzeneta
Castellon II
17:00
Callosa Deportiva
Hércules II
21:00
Silla
Torrent
22:00
Torrellano
Orihuela
22:30
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
23:00
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Mirandés II
Bembibre
21:15
Guijuelo
Salamanca II
21:30
Real Ávila
UD Santa Marta
21:30
Numancia II
Palencia CF
21:30
Cultural Leonesa II
La Virgen del Camino
21:30
Ciudad Rodrigo
Atlético Tordesillas
22:00
Atlético Astorga
Almazán
22:30
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
17:30
Huétor Vega
Alhaurín
00:00
Almería II
Atlético Porcuna
00:00
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
23:00
Pozoblanco
Rota
23:00
Tomares
Cabecense
23:00
Ceuta II
Gerena
23:30
Cartaya
Lucena
23:30
Utrera
Puente Genil
00:00
Los Barrios
Xerez
01:00
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

Platges de Calvià
18:00
Inter Ibiza
Murense
20:30
Campos
San Rafael
21:00
Constància
Mercadal
21:15
Manacor
Rotlet Molinar
22:00
Portmany
PE Sant Jordi
22:00
Collerense
Poblense
22:00
Santanyi
Binissalem
22:00
Mallorca II
Son Veri
22:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
18:00
Lanzarote
Santa Úrsula
22:00
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
23:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
23:00
El Palmar
Bala Azul
23:00
Lorca Deportiva
Huércal-Overa
00:00
Deportiva Minera
Real Murcia II
00:00
UD Caravaca
CAP Ciudad de Murcia
01:00
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

Llerenense
22:30
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
20:30
Burladés
Pamplona
21:00
Gares
Avance Ezcabarte
21:00
Cirbonero
Murchante
21:30
Subiza
Azkoyen
22:00
Cantolagua
Cortes
22:00
Txantrea
Valle Egüés
23:00
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
21:30
Illescas
Hogar Alcarreño
22:00
Huracán Balazote
Guadalajara
22:00
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Forward
19:00
IFK Skovde
Ahlafors
19:00
IF Karlstad II
Gauthiod
19:00
Angered BK
IFK Tidaholm
19:00
Kumla
Nordvärmland
20:00
Lidköping
Yxhult
20:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Enkoping
Kvarnsveden
18:00
Gute
Kungsängen
19:00
Enskede
Stockholm Internazionale
19:00
Gamla Upsala
IFK Österåker
19:00
Järfälla
Skiljebo
19:00
Karlberg
Arlanda
21:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
18:00
Notvikens IK
Täfteå
19:00
Frösö
Boden
19:00
Storfors
Bergnasets
19:00
Skellefteå
Gottne IF
20:00
Stöde
IFK Östersund
20:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
20:00
Berga
Räppe
20:00
Solvesborg
Karlshamn
20:00
Olympic

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
19:00
Arameiska / Syrianska
Rynninge
19:00
United Nordic
Motala
19:00
Tyreso
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
IFK Eskilstuna
Syrianska
19:00
Karlslund
Mjolby
20:00
Nyköping
Värmbols
21:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
18:00
Eskilsminne
Hoganas
18:00
Dalstorps
Ullared
18:30
Tord
Sävedalen
18:30
Vinberg
Husqvarna
19:00
Assyriska BK
Astrio
19:00
Torslanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

1954 Kelkit Belediyespor
18:30
Elazığspor
Artvin Hopaspor
18:30
Kütahyaspor
Fatsa Belediyespor
18:30
Erbaaspor
Osmaniyespor
19:00
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
19:00
Hendek Spor
Bugsaşspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
Çatalcaspor
19:30
Nevşehirspor
Sancaktepe Belediye
19:30
Kahta 02 Spor
Bergama Belediyespor
19:30
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Elaziz Belediyespor
18:30
Bayrampaşaspor
Yomraspor
18:30
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:30
68 Aksaray Belediyespor
Yeni Orduspor
18:30
Siirt Il Ozel Idaresi
Düzcespor
19:00
Kuşadasıspor
Çarşambaspor
19:00
Hacettepe
Yeni Altındağ BS
19:00
Kestelspor
Erzin Belediyespor
19:00
76 Iğdır Belediyespor
Şile Yıldızspor
19:30
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ağrı 1970
18:00
Gümüşhanespor
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Mardin BB
Karaköprü Belediyespor
18:30
Edirnespor
Ankara Adliyespor
19:00
Tepecikspor
Modafenspor
19:30
Ceyhanspor
Derincespor
19:30
Ofspor
Erokspor
19:30
İçelspor
Fethiyespor
23:00
Karabükspor
Karşıyaka
23:00
Orduspor 1967

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
05:00
Humaitá

5 Brazil - Carioca 2

São Gonçalo EC RJ
01:00
Serrano RJ
Campo Grande AC
01:00
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
União RS
Igrejinha
02:00
Passo Fundo

5 Brazil - Paranaense 2

Independiente FSJ
01:30
União PR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
23:05
Acassuso
Fénix
01:00
San Miguel
Villa San Carlos
01:00
UAI Urquiza
Deportivo Armenio
01:00
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia y Tiro
01:30
Sarmiento Resistencia

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
11:30
Bucheon 1995
Jeonnam Dragons
14:00
Seoul E.
Anyang
16:30
Sangju Sangmu

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:30
The Lakes
Albany Creek Excelsior
15:30
St George Willawong

5 Brazil - Brasileiro U20

Chapecoense-SC U20
01:00
Flamengo RJ U20

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
15:00
Magpies Crusaders
Redlands United
16:30
Gold Coast Knights

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
15:30
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

Mandel United
01:00
Dessel Sport
Patro Eisden
01:00
Rupel Boom
Thes Sport
01:30
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hallescher FC U19
16:00
Hansa Rostock U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
16:15
Leczna W
Tarnovia Tarnów
17:00
Akademia Piłkarska LG
UKS SMS Lodz W
18:00
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
16:00
Liberec W
Horní Heršpice
16:00
Sparta Prague W
Slavia Prague W
19:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
15:00
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Zaglebie U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
Slask U18
17:00
Lech Poznan U18
Polonia Warszawa U18
17:00
Gornik Z. U18
Warta Poznań U18
17:00
Raków Częstochowa U18
Arka Gdynia U18
18:00
Jagiellonia U18
SMS Łódź U18
20:30
Legia U18

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Hilal Al-Quds
23:00
Shabab Al Am'ari
Thagafi Tulkarm
23:00
Tubas

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
07:00
Atlético Chiriquí
Sporting San Miguelito
04:00
San Francisco
Deportivo Universitario
06:00
Árabe Unido
Azuero
06:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Sturt Lions
11:00
South Adelaide Panthers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Bavois
Cham
21:00
Stade Nyonnais
Brühl
21:00
Young Boys II
YF Juventus
21:00
Bellinzona
Breitenrain
21:00
Chiasso
Zürich II
21:00
Biel-Bienne
Étoile Carouge
22:00
Basel II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Stadl-Paura
St. Anna
23:45
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
19:00
Wiener Viktoria
First Vienna
21:00
Bruck/Leitha

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
15:00
Novosibirsk

47 Sweden - Elitettan Women

Umea W
17:00
Brommapojkarna W
Borgeby W
19:00
Bollstanäs W
Lidköping W
19:00
Uppsala W
IFK Sundsvall W
19:00
Alingsås W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
20:30
Honka W
Åland United W
20:30
HJK W
KuPS W
20:30
TiPS W
HPS W
20:30
JyPK W
Ilves W
20:30
PK-35 W

99474 World - Friendly International U19

Russia U19
17:00
Bulgaria U19
Mexico U20
19:00
England U19
Belgium U19
21:00
France U19
Slovakia U19
00:00
Netherlands U19

32 Spain - Primera Division Women

Alavés W
16:00
Huelva W
Atletico Madrid W
22:00
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
19:00
St. Liege W
Zulte-Waregem W
21:00
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

Genk II W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Eva's Tienen W
20:30
RFC de Liege W
Famkes Merkem W
21:00
Wuustwezel W
Gent II W
22:00
Anderlecht II W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Chastre W
Mechelen W
22:00
Kontich W
Moldavo W
00:30
Standard Liège II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
18:15
Farum BK W
FC Thy - ThistedQ
20:00
Køge

251 Italy - Serie A Women

Sampdoria W
17:30
Inter Milano W
Juventus W
19:30
Napoli W
Lazio W
19:30
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Querétaro W
Atlas W
00:00
Necaxa W
Cruz Azul W
00:00
León W
Toluca W
04:00
Santos Laguna W

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
15:00
Hapoel Deir Hanna
Maccabi Ahva Sha'ab
16:00
Ahva Kafr Manda
Maccabi Ironi Yafia
19:30
Hapoel Ironi Arraba
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:30
Ahi Bir al-Maksur
Ihud Bnei Baka
20:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Pardesya Noam
00:15
Hakoah Ramat Gan
Sporting Tel Aviv
01:00
Hapoel Hod Hasharon
Ramla
01:00
Ironi Or Yehuda

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
21:00
Estoril U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Levante II W
16:30
Discobolo-La Torre W
Atlético Madrid III W
18:00
Laurus W
Deportivo La Coruña II W
21:00
Villestro W
Añorga W
21:00
Racing Santander II W
Cacereño II W
21:00
La Rambla W
Murcia Féminas W
21:30
Albacete II W
Viajes Interrías W
22:00
Friol W
Nueva Montaña W
22:00
Osasuna II W
San Ignacio W
22:00
Athletic Club III W
Real Unión Tenerife II W
22:00
La Garita W
Puerto del Carmen W
22:00
Llamoro W
Real Madrid II W
22:30
Madrid III W
Peña la Amistad W
22:30
Geneto del Teide W
Las Majoreras W
23:00
Orientación Marítima W
Unión Viera W
23:00
Fundación Tenerife W
Logroño II W
23:45
Atlético Lince W

3483 USA - USL League One

North Carolina
02:00
Chattanooga Red Wolves
Union Omaha
06:00
Greenville Triumph

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glenavon U20
20:00
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

Pamplona U19
16:00
AD San Juan U19
Trival Valderas U19
16:00
Alcorcón U19
Calavera U19
16:15
Recreativo Huelva U19
Marina Sport U19
17:00
Racing Santander U19
Celta de Vigo U19
17:00
Val Miñor U19
Txantrea U19
17:00
Oberena U19
Granada U19
17:00
San Félix U19
Almería U19
17:00
Córdoba U19
Málaga U19
17:00
Coria U19
Sevilla U19
17:00
Santa Fe U19
Arucas U19
17:00
Tenerife U19
Las Zocas U19
17:00
Acodetti U19
Sanluqueno U19
17:30
Castilleja U19
Tomares U19
18:00
Sporting Atlético U19
La Oliva U19
18:00
Orientación Marítima U19
Sobradillo U19
18:00
San José U19
Águilas SA U19
18:30
Las Palmas U19
Unión Viera U19
19:00
Victoria U19
Huracán U19
19:00
Maspalomas U19
Antiguoko U19
20:30
Mutilvera U19
Real Avilés U19
21:00
Bezana U19
Badajoz U19
21:00
Rayo Vallecano U19
Cornellà U19
21:30
Girona U19
Unión Adarve U19
21:30
Burgos CF U19
Barcelona U19
22:00
Montecarlo U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Ebro U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Getafe U19
Europa U19
22:30
Sant Andreu U19
Mensajero U19
22:30
Marino U19
Cartagena FC U19
22:30
Conquense U19
Villegas U19
23:00
Tolosa U19
Arenas Getxo U19
23:00
Athletic Club U19
El Ejido U19
23:00
Vázquez Cultural U19
CF San José U19
23:00
Roda U19
Cádiz U19
00:00
Tiro de Pichón U19
Séneca U19
00:00
Real Betis U19
Espanyol U19
00:30
Bellvitge U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Chatellerault
Neuville
23:30
Chauvigny
Cognac
00:00
Lège-Cap-Ferret
Libourne
00:00
Stade Bordelais
Poitiers
00:00
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
22:00
Rodez II
Agde
23:00
Muret
Castanet
23:00
Fabrègues
Nîmes II
23:00
Alberes Argelès
Blagnac
23:00
Narbonne
Olympique d'Alès
00:00
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Bretigny Foot
Paris II
21:30
Ivry US
Mantes 78
23:00
Racing Colombes 92
Blanc Mesnil
23:00
Aubervilliers
Linas-Montlhery
23:00
Meaux Academy Football
PSG II
23:00
Les Mureaux
Drancy JA
23:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
21:00
Villefranche SJB
Corte
21:00
Istres
Cannet Rocheville
22:00
Côte Bleue
Consolat Marseille
23:00
Marseille Endoume Catalans
Rousset-Ste Victoire
23:00
Gazélec Ajaccio

44 Argentina - Reserve League

Patronato Res.
20:00
Racing Club Res.

5 Brazil - Paulista Série B

USAC
01:00
Independente SP

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Cerezo Osaka W
11:00
Speranza W
Ehime W
11:00
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
15:00
Krasnodar W
Lokomotiv Moscow W
18:00
Zenit W
Chertanovo W
20:00
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
02:00
East End Lions

1004 Canada - Premier League

Cavalry
03:00
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:00
Nenzing
Schruns
21:00
Bizau
Fussach
21:00
Hörbranz
Rheindorf Altach II
21:00
Andelsbuch
Bezau
21:00
Lustenau
Hard
21:00
Göfis
Meiningen
21:00
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Albany Creek Res.
13:00
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:30
San Antonio Unido
Iberia
01:30
General Velásquez
Recoleta
02:00
Rodelindo Román
Deportes Limache
03:00
Lautaro de Buin

479 Japan - Japan Football League

Tokyo Musashino City
11:00
TIAMO Hirakata
Honda Lock
11:00
Kochi United

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
15:30
Kohkwang
Bankhai United
15:30
Sa Kaeo City
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Bangkok
Army
15:30
Inter Bangkok
Samut Prakan
15:30
North Bangkok University
Ang Thong
15:30
Pathum Thani University
Bang Pa-in
15:30
IPE Samut Sakhon
Samut Songkhram
15:30
Hua Hin City
Udon United
15:30
Chaiyaphum United
Huai Thalaeng United
15:30
Ubon Ratchathani
Yasothon
15:30
Mahasarakham United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Surat Thani FC
Trang
15:30
Krabi
Uttaradit
15:30
Wat Bot City
Northern Tak United
15:30
Kamphaeng Phet
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Kabin United
Pattani
16:15
Phattalung
Chiangrai
17:00
See Kwae

1233 Finland - Kolmonen

ToTe
16:00
SexyPöxyt
SavU
16:00
IPS Edustus
SIF
16:00
Kiisto
OPS
17:00
TP-47
Union Plaani
17:00
KyPa
NoPS
17:00
TP-T
Töölön Taisto
18:00
Espoon Tikka
EIF II
18:00
NuPS
Kultsu
18:00
LaPa
PK-37
18:00
JPS
Warkaus
18:00
JJK Jyväskylä II
MaPS
18:00
ÅIFK
Raahe
19:00
RoPo
Ri-Pa
19:00
RPS Lions
KJP
19:00
HaPK
Tampere United
19:00
Haka Juniorit
Ponnistajat
19:30
Kapina
Kuusysi
19:30
NJS II
RiPS
19:30
TuPS
FC Espoo
20:00
EsPa
CLE
20:00
EPS II
EBK
20:00
Kirkkonummi
Atlantis II
20:00
Kontu
PKKU II
20:00
MPS
Futura
20:00
Valtti
PJK
20:00
TKT
ACE
20:00
PP-70
IkU
20:00
Tervakosken Pato
JanPa
20:00
Loiske
Tervarit-j
20:30
OsPa
Riverball
20:30
PAVE
Toejoen Veikot
21:15
JyTy Turku
VG-62
21:30
Åland