ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกทู

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

147 - WC Qualification Africa

มาลาวี
20:00
โกตดิวัวร์
แคเมอรูน
23:00
โมซัมบิก
แองโกลา
00:30
Gabon
แอลจีเรีย
02:00
Niger
จิบูตี
02:00
บูร์กินาฟาโซ
อียิปต์
02:00
Libya

99474 World - Club Friendlies

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
11:30
Cruz Azul
Arda
15:00
Maritsa Plovdiv
RFC Seraing
16:00
Royal Excel Mouscron
Slovan Liberec
16:00
Chrudim
Honvéd
16:00
Siófok
Budafoki MTE
16:00
Paksi SE
นูเรมเบิร์ก
16:00
Ingolstadt
Deinze
17:00
Mechelen
Lechia Gdańsk
17:00
Stomil Olsztyn
Tsarsko selo
18:00
Lokomotiv Plovdiv
Dukla Praha
19:00
Bohemians 1905
Domžale
19:00
Sesvete
Beroe
19:00
Sozopol
Ried
20:00
Vorwärts Steyr
Austria Klagenfurt
20:00
Bravo
Várda SE
20:00
Minai
Vasas
20:00
Újpest
PAEEK
20:15
Olympiakos
อิสตันบูล บีบี
21:00
Kocaelispor
Rijeka
01:00
Olimpija

462 England - Premier League Cup

Blackburn Rovers U23
01:00
Middlesbrough U23
Huddersfield Town U23
01:00
Watford U23
Colchester U23
01:00
Southend U23
Fulham U23
01:00
Stoke City U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
00:30
Feyenoord W
Ajax W
00:30
Alkmaar W
PSV W
00:30
SC Heerenveen W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eltersdorf
00:00
Augsburg II
Illertissen
00:00
Heimstetten
Memmingen
00:30
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
22:00
Mainz 05 II
TuS RW Koblenz
00:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Wuppertaler SV
Alemannia Aachen
00:30
Wegberg-Beeck
Wiedenbrück
00:30
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Bissingen
00:00
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

SC Feucht
00:00
Cham
Ammerthal
00:00
Seligenporten
ATSV Erlangen
00:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Donaustauf
00:30
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
00:00
Paloma
Barmbek-Uhlenhorst
00:30
Hamm United
Victoria Hamburg
00:30
Osdorf
Hamburger SV III
01:00
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Dreieich
00:30
Viktoria Griesheim
FV Bad Vilbel
01:00
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Oldenburger SV
01:00
Eichede

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Levski Lom
19:00
Lokomotiv Sofia 1929

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
22:00
EIF
TPS
22:30
VPS

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Annecy
Sète
00:00
Laval
Cholet
00:00
Orléans
Stade Briochin
00:00
Villefranche
Créteil
00:00
Boulogne
Châteauroux
00:00
Concarneau
Le Mans
00:00
Chambly
Avranches
00:00
Red Star

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
01:45
Shamrock Rovers
Waterford United
01:45
Derry City
St Patrick's
01:45
Bohemians
Finn Harps
02:00
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Shelbourne
01:45
Athlone Town
Galway United
01:45
Bray Wanderers
Cork City
01:45
Wexford Youths
Cabinteely
01:45
Cobh Ramblers
UCD
01:45
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Acre
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ramat Gan
20:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Afula

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
01:45
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
01:45
Dundela

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
22:30
Korona Kielce

1161 Scotland - Challenge Cup

Kilmarnock
01:45
Queen's Park
Queen of the South
01:45
Partick Thistle

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
23:00
Krško
Krka
23:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
02:00
มาลากา

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
00:30
Platense
Central Cordoba SdE
02:45
Huracán
Estudiantes
05:00
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Club Atlético Güemes
03:10
San Telmo
Instituto
06:00
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

Botafogo
05:00
CRB
Vila Nova
05:00
Remo

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
02:00
Puerto Montt
Univ. Concepción
04:30
Deportes Iquique
Deportes Santa Cruz
04:30
Copiapó
San Marcos
05:00
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
04:00
Deportivo Pasto
Rionegro Águilas
06:00
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Bogotá

99474 World - WC Qualification Concacaf

ฮอนดูรัส
07:05
คอสตาริกา
เม็กซิโก
08:40
Canada
เอลซัลวาดอร์
09:05
Panama

41 Europe - WC Qualification Europe

เช็กเกีย
01:45
เวลส์
เอสโตเนีย
01:45
เบลารุส
ลัตเวีย
01:45
เนเธอร์แลนด์
ยิบรอลตาร์
01:45
มอนเตเนโกร
ตุรกี
01:45
นอร์เวย์
ไซปรัส
01:45
โครเอเชีย
มอลตา
01:45
สโลวีเนีย
รัสเซีย
01:45
Slovakia
เยอรมนี
01:45
โรมาเนีย
ไอซ์แลนด์
01:45
อาร์เมเนีย
ลิกเตนสไตน์
01:45
North Macedonia

99474 World - WC Qualification South America

เอกวาดอร์
07:30
โบลิเวีย
เปรู
08:00
ชิลี

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
06:00
Deportivo Maldonado

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
07:00
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
22:30
Douanes
ASFB
22:30
ASK

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
21:30
TP Mazembe

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Ramms
20:05
Al Hamriyah
Al Bataeh
20:10
Dibba Al Fujairah
Hatta
20:10
Al Fujairah
Al Arabi
20:10
Al Thaid

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Khorfakkan Club
21:15
Al Wahda

44 Argentina - Primera C

Midland
01:00
Victoriano Arenas
Luján
01:00
General Lamadrid
Deportivo Español
01:00
Real Pilar
El Porvenir
01:00
Claypole
Sportivo Italiano
01:00
Deportivo Laferrere
San Martín Burzaco
01:00
Dock Sud
Excursionistas
01:00
Argentino Merlo
Berazategui
01:00
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:00
Yupanqui

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
15:30
Slovácko II
Zlín II
20:00
Sigma Olomouc II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
00:00
Ringkøbing

17 France - CFA Group D

Béziers
00:00
Les Herbiers
Angoulême
01:00
Andrézieux

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
19:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Arges Pitesti II
19:00
Academica Clinceni II
Unirea Bascov
19:00
Rapid Bucuresti II
FCSB II
19:00
Dinamo Bucureşti II
Flacăra Moreni
19:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
19:00
Blejoi Vispeşti
Hermannstadt II
19:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
19:00
Sporting Roşiori
CSM Slatina
19:00
Viitorul Dăești
Alexandria
19:00
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
22:00
Caudal
L'Entregu
01:00
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 4

Amurrio
00:30
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

Valencia II
23:00
Beniganim
Jove Espanol
00:30
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Tájar
01:00
At. Malagueño
Alhaurino
01:30
UD San Pedro
Marbella
02:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
03:00
Las Palmas III
Unión Viera
03:00
Arucas

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Eslov
00:15
Rosengård
Hässleholms IF
00:30
Karlskrona

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia Concepción
06:00
Crucero del Norte

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
16:30
Capalaba
Peninsula Power
16:45
Eastern Suburbs Brisbane

153732 India - Calcutta Premier Division A

George Telegraph
15:30
Railway

245 Czech Republic - U19 League

Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19

48946 Palestine - West Bank League

Markaz Tulkarm
20:00
Shabab Al Khaleel
Shabab Alsamu
22:00
Jabal Al Mukaber
Islami Kalkelea
23:00
Al-Bireh

65437 Panama - Lpf

Alianza
06:00
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
16:00
Adelaide City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gleisdorf 09
00:00
Treibach
Union Vöcklamarkt
00:00
Ried II
Deutschlandsberger SC
00:00
Spittal
Wels
00:00
Bad Gleichenberg
Sturm Graz II
00:00
Kalsdorf
Allerheiligen
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:30
Wiener SC
Mannsdorf
00:30
Leobendorf
Draßburg
00:30
Admira II
Traiskirchen
00:30
Stripfing
Wiener Neustadt
00:30
TWL Elektra

99474 World - Friendly International U19

Montenegro U19
20:00
Albania U19
Qatar U19
20:00
Armenia U19
Sweden U19
20:30
Ireland U19

99474 World - Friendly International U18

Turkey U18
19:00
Spain U18
Romania U18
22:00
Portugal U18

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
01:00
Club Brugge W
White Star Woluwé W
01:30
Eendracht Aalst W
Genk W
01:30
Gent W

119 Georgia - Liga 3

Didube 2014
18:00
Aragvi Dusheti
Gori
18:00
Spaeri
Kolkheti Poti
18:00
Guria
Varketili
18:00
Tbilisi City
Meshakhte
18:00
Saburtalo II
Bakhmaro
18:00
Kolkheti Khobi
Merani Tbilisi II
18:00
Chiatura

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Segev Shalom
15:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Maccabi Neve Sha'anan
15:45
Maccabi Isfiya
Hapoel Ironi Safed
16:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Hapoel Qalansawe
Hapoel Yeruham
16:00
Hapoel Gedera
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:00
Arad
Hapoel Merhavim
16:00
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Ramat Gan
16:30
Hapoel Ramat Yisrael
Maccabi Ahi Iksal
17:20
MS Kfar Kama
Maccabi Ironi Amishav PT
17:30
Tzeirey Tira
Hapoel Beit Shean
18:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
Shikun HaMizrah
Ironi Bnei Kabul
18:30
Beitar Nahariya
Shimshon Bnei Taibe
18:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Ramot Menashe
18:40
Beitar Haifa Jacob
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Hapoel Bnei Musmus
19:00
Pardes Hanna-Karkur
MS Tirat HaCarmel
19:00
Tzeirei Umm al-Fahm
Hapoel Mahane Yehuda
19:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
19:00
Ironi Beit Dagan
Moadon Tzeirey Rahat
19:00
MS Be'er Sheva
Tzeirei Sakhnin
20:00
Maccabi Bnei Jadida
Ihud Bnei Shfaram
20:00
Ironi Bnei Sha'ab

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
New England II

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
Platense Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Rosario Central Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Lanús Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Huracán Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
17:00
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

Police
23:15
Central Parade
East End Tigers
02:00
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

York9
06:30
Atlético Ottawa

5 Brazil - Copa Rio

CFRJ / Marica
01:00
Volta Redonda

479 Japan - Japan Football League

Kariya
11:00
Veertien Mie

1233 Finland - Kolmonen

KoiPS
22:30
Espoo II
TiPS
22:30
LPS
PPJ
22:30
HPS
Liry
22:30
STPS
P-Iirot
23:00
TPS II
Kings
23:45
SaPa Pieksämäki
HIFK 2
00:15
PuiU Helsinki
Finnkurd
00:15
MPS/Atletico Malmi