ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 1 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สโตกซิตี
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
01:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
01:00
FC Dordrecht
FC Den Bosch
01:00
Telstar
Helmond Sport
01:00
Jong Ajax
MVV Maastricht
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
NAC Breda
01:00
Excelsior
TOP Oss
01:00
De Graafschap
Jong PSV
01:00
วีวีวี เวนโล
Roda JC Kerkrade
01:00
FC Eindhoven
Jong Utrecht
01:00
เอ็มเมน
FC Volendam
01:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

FC Köln
01:30
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
02:00
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
01:45
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
18:00
Singha Chiangrai United

462 England - Professional Development League

Millwall U23
19:00
Queens Park Rangers U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
PEC Zwolle W
ADO Den Haag W
00:30
PSV W
FC Twente W
00:30
Excelsior Barendrecht W

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
Heidenheim
Erzgebirge Aue
23:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
00:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
00:00
Drochtersen / Assel
VfB Lübeck
00:30
Phönix Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
00:00
Schalding-Heining

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
22:00
Energie Cottbus
ZFC Meuselwitz
23:30
Lokomotive Leipzig
BFC Dynamo
00:00
FSV Optik Rathenow
Babelsberg
00:00
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
00:00
Köln II
Rödinghausen
00:30
Wiedenbrück
Sportfreunde Lotte
00:30
Alemannia Aachen
Fortuna Köln
00:30
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
00:00
Bruchsal
Astoria Walldorf II
00:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
23:30
ATSV Erlangen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
00:30
Ingolstadt II
1880 Wasserburg
00:30
Deisenhofen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
00:30
Wandsbeker TSV Concordia
Osdorf
00:30
Hamburger SV III

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
00:30
TVD Velbert
Union Nettetal
00:30
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
01:00
Rotenburger SV
Spelle-Venhaus
01:00
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
00:30
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
23:00
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Emmelshausen
00:30
Eisbachtal
Arminia Ludwigshafen
00:30
Dudenhofen

2454 Albania - Superliga

Dinamo Tirana
00:45
Partizani Tirana

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
SV Horn II
Amstetten
23:30
Kapfenberger SV
Vorwärts Steyr
23:30
Rapid Wien II
Juniors OÖ
23:30
St. Pölten
Dornbirn
01:25
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
22:30
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

Mechelen
01:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Westerlo
01:00
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
07:00
CSKA Sofia
Botev Plovdiv
21:30
CSKA 1948 Sofia
Beroe
23:45
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
23:00
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
20:30
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
22:00
AEL
Apollon
00:00
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Othellos
21:00
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
21:00
Prostějov
Zbrojovka Brno
22:00
Sparta Praha II
Vysočina Jihlava
23:00
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
00:00
Vejle

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Lyngby
Hobro
00:00
Fremad Amager

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Stade Briochin
Red Star
00:00
Cholet
Laval
00:00
Châteauroux
Orléans
00:00
Bastia-Borgo
Sedan
00:00
Sète
Chambly
00:00
Avranches
Boulogne
00:00
Le Mans
Concarneau
00:00
Créteil

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
01:00
Várda SE

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
St Patrick's
Finn Harps
02:00
Dundalk
Shamrock Rovers
02:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Cork City
Athlone Town
01:45
Cabinteely
Wexford Youths
01:45
UCD
Cobh Ramblers
01:45
Galway United
Shelbourne
01:45
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda
Hapoel Kfar Saba
20:00
Maccabi Bnei Raina
Agudat Sport Ashdod
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Afula
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Acre

251 Italy - Serie B

เลชเช่
01:30
Monza

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
19:00
Floreşti
Petrocub
22:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Jezero
22:00
Iskra

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
01:45
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
01:45
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:00
Jagiellonia Białystok
Piast Gliwice
01:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
23:00
Podbeskidzie
ŁKS Łódź
01:30
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
01:00
Moreirense
Famalicão
03:15
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Mioveni
22:00
Argeş
Chindia Târgovişte
01:00
FCSB

227 Russia - Youth League

Akademiya Konoplev U20
14:00
Ural U19
Strogino U20
17:00
Ufa U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Khimki U20
UOR №5 U20
17:00
Chertanovo U20
CSKA Moscow U19
18:00
Nizhny Novgorod U19
Akhmat Grozny U19
18:00
Krasnodar U19
Sochi U19
19:00
Rostov U19
Spartak Moskva U19
20:00
Dinamo Moskva U19

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
20:00
Kolubara

296 Serbia - Prva Liga

Javor Ivanjica
00:00
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
22:00
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
22:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
01:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
00:00
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
02:00
เรอัล บายาโดลิด

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
00:00
IFK Göteborg

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:30
Neuchâtel Xamax
Vaduz
01:30
Thun

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
00:00
อิสตันบูล บีบี
Antalyaspor
00:00
Adana Demirspor

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
00:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
23:30
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
16:00
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv
20:00
Skoruk Tomakivka
Nikopol
20:00
Krystal
Tavriya
20:00
Viktoriya Mykolaivka
Metalurh Zaporizhya
22:00
SK Poltava

515 Wales - Premier League

The New Saints
01:45
Aberystwyth Town
Flint Town United
01:45
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
05:00
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

San Telmo
01:30
Almagro
Villa Dálmine
03:10
Club Atlético Güemes
Atlético Rafaela
05:30
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:30
Remo

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:00
Unión Española

80 Chile - Primera B

San Luis
06:00
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
07:40
Once Caldas
Deportes Tolima
06:00
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
04:00
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
05:00
Guanacasteca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
07:00
Morelia
Cimarrones de Sonora
09:06
Pumas Tabasco
Atlante
05:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

UNAN Managua
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
06:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Ayacucho
22:30
Carlos Manucci
Sport Boys
01:00
Alianza Atlético
Cienciano
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
02:00
Rentistas

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
07:00
Charlotte Independence

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Sagrada Esperança
Kabuscorp
21:00
Sporting de Cabinda
Onze Bravos
21:00
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
22:30
Douanes
RC Bobo-Dioulasso
22:30
Kiko

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
22:30
Kawkab Marrakech
UTS Rabat
22:30
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
20:00
Simba
Biashara United
20:00
Ruvu Shooting

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
22:00
Al Hussein
Al Jazeera
00:30
Shabab Al Ordon
Al Ramtha
00:30
Al Faysali

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
20:35
Al Duhail
Al Sailiya
20:35
Al Khor
Al Arabi
23:15
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
22:20
Al Feiha
Al Faisaly
22:25
Al Batin
Al Ittihad
00:20
Al Ahli Jeddah

5618 China PR - League One

Wuhan Three Towns
15:30
Nantong Zhiyun
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Zhenjiang Huasa
Xinjiang Tianshan
18:35
Beijing BG

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
17:00
Paju Citizen
Changwon City
17:00
Gyeongju HNP

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:00
Sportivo Barracas
Deportivo Muñiz
01:00
ลูกาโน
Central Ballester
01:00
Yupanqui
Centro Español
01:00
Liniers

11555657 South America - Copa Sudamericana

Athletico PR
07:30
Peñarol

99474 World - SAFF Championship

เนปาล
23:00
มัลดีฟส์
ศรีลังกา
23:00
Bangladesh

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
23:00
Povltava FA

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Znojmo
Hanácká
23:00
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
00:00
Olympie Brezova

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
00:00
Sydvest

1233 Finland - Kakkonen

OTP
22:30
JS Hercules

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
23:00
Radunia Stężyca

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Aerostar Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
19:00
Gloria Albeşti
FCV Farul Constanţa II
19:00
Agricola Borcea
Popești-Leordeni
19:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
17:00
Arges Pitesti II
Academica Clinceni II
19:00
Tunari
Dinamo Bucureşti II
19:00
Unirea Bascov

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
19:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
19:00
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trajal Krusevac
20:30
Timočanin

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
00:00
Zlaté Moravce-Vrablé II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Skovde
23:30
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

IFK Hässleholm
00:30
Eslov

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Sävedalen

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
01:00
Argentino Quilmes

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
22:00
Stoke City U23
Aston Villa U23
01:00
Wolves U23
Newcastle Utd U23
01:00
Middlesbrough U23
Norwich City U23
01:00
Fulham U23
Nottingham U23
01:00
Burnley U23

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Kelantan United
20:00
Negeri Sembilan

153732 India - Calcutta Premier Division A

George Telegraph
15:30
BSS Sporting

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
20:00
Arka Gdynia U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Shabab Alsamu
Jabal Al Mukaber
23:00
Islami Kalkelea

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Bataeh
20:15
Hatta
Dibba Al Fujairah
20:15
Al Arabi

344167 N/C America - Concacaf League

Deportivo Saprissa
07:00
Cotzumalguapa
Motagua
09:15
Deportivo Universitario

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Delémont
01:00
Schötz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Gleisdorf 09
Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
Weiz
00:00
Union Vöcklamarkt
Hertha
00:00
Wolfsberger AC II
Treibach
00:00
Wels
Spittal
00:00
Allerheiligen
Stadl-Paura
00:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Neusiedl
Wiener SC
00:30
Mauerwerk

556 Belgium - Super League Women

Gent W
01:30
Zulte-Waregem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
23:30
AaB W

17 France - Division 1 Women

Montpellier W
02:00
Fleury 91 W
Bordeaux W
02:00
Lyon W

119 Georgia - Liga 3

Aragvi Dusheti
18:30
Gori
Kolkheti Khobi
18:30
Merani Tbilisi II
Tbilisi City
18:30
Meshakhte
Guria
18:30
Varketili
Spaeri
18:30
Kolkheti Poti
Chiatura
18:30
Didube 2014

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:45
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Qalansawe
15:45
Hapoel Pardesya Noam
MS Be'er Sheva
16:00
Hapoel Merhavim
Maccabi Neve Sha'anan
16:30
Hapoel Bnei Musmus
Shikun HaMizrah
16:30
MS Jerusalem
Beitar Ironi Kiryat Gat
16:30
Ramla
Ironi Or Yehuda
16:30
Hapoel Gedera
Maccabi Ironi Netivot
16:45
Arad
Mac Ram Amidar
17:00
Maccabi Ironi Amishav PT
Beitar Petah Tikva
17:00
Hapoel Mahane Yehuda
Maccabi Kiryat Malachi
17:00
Hapoel Yeruham
Hapoel Ironi Safed
17:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Beitar Nahariya
17:30
Hapoel Deir Hanna
Ahva Kafr Manda
17:40
Hapoel Tuba-Zangariyye
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:30
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Tirat HaCarmel
19:00
Ihud Bnei Baka
MS Kfar Kama
19:00
MS Tirat HaCarmel
Tzeirey Tira
19:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Hod Hasharon
19:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:15
Hapoel Ramot Menashe
Ironi Beit Dagan
19:15
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Tzeirey Tamra
Maccabi Isfiya
19:30
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Beit Shean
19:30
Ahi Bir al-Maksur
Ihud Bnei Shfaram
20:00
Ahi Akko

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Geneto del Teide W
03:00
Llamoro W

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
North Carolina
New England II
04:00
Forward Madison
Greenville Triumph
06:00
Inter Miami II

556 Belgium - Reserve Pro League

Anderlecht U21
00:30
Zulte-Waregem U21

32 Spain - Spain Youth League

San José U19
02:00
Águilas SA U19

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
20:00
Ripensia Timişoara

44 Argentina - Reserve League

Aldosivi Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Sarmiento Res.
River Plate Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Colón Res.
20:00
Banfield Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Rosario Central Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Platense Res.
20:00
Patronato Res.
Godoy Cruz Res.
22:00
Newell's Old Boys Res.
Vélez Sársfield Res.
00:00
Independiente Res.

401 Slovakia - Youth League

Poprad U19
20:00
DAC U19

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
16:00
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
02:00
Diamond Stars

1233 Finland - Kolmonen

TiPS
22:00
MPS/Atletico Malmi
Viikingit
22:30
PuiU Helsinki
Kuusysi
23:30
Ponnistajat
ÅIFK
23:30
TPS II
SAPA III
23:45
Espoo II
EBK
00:00
ToTe
CLE
00:00
Kirkkonummi