ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 29 ก.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

อตาลันต้า
23:45
ยังบอยส์
เซนิต
23:45
มัลโม่
FC Bayern München
02:00
ดินาโมเคียฟ
เบนฟิกา
02:00
FC Barcelona
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
บียาร์เรอัล
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
ลีลล์
VfL Wolfsburg
02:00
เซบีย่า
ยูเวนตุส
02:00
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
เรดิง
ฟูลัม
01:45
สวอนซีซิตี
ลูตัน ทาวน์
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
มิลล์วอลล์
01:45
บริสตอลซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
บอร์มัธ

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
วิสเซล โคเบะ

462 England - Professional Development League

Crewe U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
01:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Biggleswade
01:45
St Neots Town
FC Romania
01:45
Hertford Town

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
00:00
LSK Hansa
Hannover 96 II
00:30
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
23:30
Greuther Fürth II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
00:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
00:00
Balingen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
00:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
00:00
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
00:00
SV Steinbach
Hunfelder SV
00:00
Neuhof
Rot-Weiß Hadamar
00:00
Waldgirmes
Eddersheim
00:30
Viktoria Griesheim
FV Bad Vilbel
00:30
Hessen Dreieich
SV Zeilsheim
01:00
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Germania Egestorf
00:30
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
00:00
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
00:30
Dornbreite Lubeck

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
19:30
Ararat-Armenia
Urartu
22:30
Noah

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
18:00
Sabah II
Zira II
18:00
MOIK
Səbail II
19:00
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Capljina
21:00
Radnik Bijeljina
Klis Buturović Polje
21:00
Igman Konjic
Rudar Han Bila
21:00
Zeljeznicar
Ljubic Prnjavor
21:00
GOSK Gabela
Gorazde
21:00
Sloboda Tuzla
Modrica
21:00
Sarajevo
Svatovac Poljice
21:00
Zrinjski
Stupčanica Olovo
21:00
Borac Banja Luka
Omarska
21:00
Rudar Prijedor
Sloga Uskoplje
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
Sloboda Mrkonjic Grad
21:00
Siroki Brijeg

116 Cyprus - Cyprus Cup

Doxa
22:00
Akritas
Ahironas
22:00
Ethnikos Achna
Aris
22:00
Enosis

320 Denmark - Landspokal Cup

FA 2000
23:15
Hvidovre

125 Greece - Greek Cup

Egaleo
20:00
Kissamikos

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
21:00
Dorogi
Budaörs
21:00
Tiszakecske
Szentlőrinc SE
21:00
Szombathelyi Haladás
Vasas
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV
23:00
Budafoki MTE
Kecskemeti TE
23:00
Pécsi MFC
Siófok
23:00
Győri ETO
Csákvári TK
23:00
Békéscsaba
Diósgyőr
23:00
III. Kerületi TUE
Ajka
23:00
Szeged 2011

748 Latvia - Virsliga

Riga
23:40
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
20:00
Auda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
00:00
Strømsgodset

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
21:00
Ranheim
Strømmen
21:00
KFUM
Bryne
23:00
Ullensaker / Kisa
Jerv
23:00
Aalesund
Raufoss
23:00
Start
Stjørdals-Blink
23:00
Fredrikstad
Åsane
23:00
Sogndal
HamKam
01:00
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
22:00
Radomiak Radom

2 Poland - Polish Cup

Lech Poznań II
18:00
Puszcza Niepołomice
Bełchatów
20:00
Arka Gdynia
Wisłoka Dębica
20:00
Świt Skolwin
Swit
20:00
Rekord Bielsko-Biała
Wieczysta Kraków
20:30
Chrobry Głogów
Olimpia Zambrów
20:30
Katowice
Powiśle Dzierzgoń
20:45
Garbarnia Kraków
Resovia Rzeszów
21:00
Widzew Lodz
Olimpia Grudziądz
21:00
Warta Poznań
Sokół Ostróda
22:00
Pogoń Siedlce
Stomil Olsztyn
00:45
Sandecja Nowy Sącz

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
16:00
Volgar Astrakhan
Dolgie Prudy
18:00
Metallurg Lipetsk
Spartak Moskva II
19:00
Tom' Tomsk
Krasnodar II
20:00
Rotor Volgograd
Urozhay
21:00
Orenburg
Alaniya Vladikavkaz
22:00
Fakel
Tekstilshchik
22:00
Baltika
Akron
22:00
Yenisey
Veles
22:30
KAMAZ
Torpedo Moskva
23:00
Neftekhimik

1161 Scotland - Championship

Raith Rovers
01:05
Dunfermline Athletic

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
22:00
Domžale

47 Sweden - Superettan

Akropolis
00:00
Jönköpings Södra
Falkenberg
00:00
Landskrona
GAIS
00:00
Örgryte
Norrby
00:00
Helsingborg
GIF Sundsvall
00:00
Trelleborg

404 Turkey - Turkish Cup

Ankara Adliyespor
17:00
Ofspor
Yomraspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
Ağrı 1970
17:00
Kuşadasıspor
Artvin Hopaspor
18:00
Bugsaşspor
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Ceyhanspor
Fatsa Belediyespor
18:00
Halide Edip Adıvar
Kestelspor
18:30
Yıldırım Belediyesispor
68 Aksaray Belediyespor
18:30
Bayrampaşaspor
Çarşambaspor
18:30
Yeni Altındağ BS
Tepecikspor
19:00
Türk Metal Kırıkkale
Şile Yıldızspor
19:00
Erzin Belediyespor
Bergama Belediyespor
19:00
Sancaktepe Belediye
Hendek Spor
19:30
Yeni Orduspor
Erokspor
23:00
Osmaniyespor

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
07:10
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Operário PR
Coritiba
07:30
Confiança
Guarani
05:00
Cruzeiro
Brasil de Pelotas
05:00
Brusque

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:00
Huachipato
Santiago Wanderers
02:00
Universidad Chile
Antofagasta
04:30
Unión La Calera

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:40
Llaneros

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
01:30
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Juventud Pinulteca
00:00
Mixco
San Pedro
01:00
Deportivo Reu
Marquense
04:00
Amatitlan

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
Juárez
Atlas
09:00
Puebla
Pachuca
09:05
América
Atlético San Luis
05:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Celaya
Alebrijes
05:00
Tapatío

158 Uruguay - Segunda Division

Danubio
07:30
Racing
Rampla Juniors
02:30
Villa Teresa
Rocha
05:00
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
ซินซินนาติ
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
Inter Miami
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Atlanta United II
06:30
Louisville City

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
19:00
Fovu Club
APEJES Academy
21:30
Cotonsport

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:30
Simba
Dauphins Noirs
20:30
Tshinkunku
Renaissance
21:30
RCK

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
22:00
Youssoufia Berrechid
FUS Rabat
23:00
Olympic Safi
Difaâ El Jadida
01:15
FAR Rabat
RSB Berkane
03:30
Hassania Agadir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
KMC
Kagera Sugar
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
ZESCO United
Buildcon
20:00
Power Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
Indeni
Forest Rangers
20:00
Lusaka Dynamos
Nkana
20:00
Chambishi
Prison Leopards
20:00
Nkwazi
Green Buffaloes
20:00
Kabwe Warriors
Green Eagles
20:00
Zanaco
Konkola Blades
20:00
Red Arrows

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
22:10
Al Orubah
Al Jabalain
22:40
Al Adalh
Najran
00:10
Al Shoalah
Ohod
00:10
Jeddah

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
21:45
Bani Yas
Ajman
21:45
Al Sharjah
Khorfakkan Club
00:00
Emirates
Al Ain
00:00
Al Wahda

5618 China PR - League One

Meizhou Hakka
15:00
Jiangxi Liansheng
Hangzhou
18:35
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
17:00
Pohang Steelers

49477 Thailand - FA Cup

Khonkaen Sambaitao
15:00
Grakcu Sai Mai United
Chiangrai
15:00
Chiangmai Coaching
MH Nakhonsi
15:00
Thai Spirit
Wang Noi
15:00
อุดรธานี เอฟซี
Bangkok
15:00
Surin
Nan City
15:00
Namphong United
Bisita Ayothaya
15:00
ขอนแก่น เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
Kanjanapat Group
Kamphaeng Phet
15:00
Dome
Kabin United
15:00
Mahasarakham United
Kalasin
15:00
Rasi Salai United
Chaiyaphum United
15:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
15:00
Cha Choeng Sao
Pakchong
15:00
IPE Samut Sakhon
Bang Pa-in
15:00
Songkhla
Banbueng
15:00
สุโขทัย เอฟซี
Samut Songkhram
15:00
Prime Bangkok
ม.เกษมบัณฑิต
15:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Saraburi United
15:00
Phitsanulok
Udon United
15:00
TP Samut Prakan
Roi Et
15:00
Royal Thai Fleet
Singha Nuea Chiangmai
15:00
Pathum Thani University
Surindra
15:00
Nonthaburi
Huai Thalaeng United
15:00
Marines Eureka
Phichit United
17:00
Muangkan United
Nakhon Pathom
17:30
Nonthaburi City
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
Nakhon Si Thammarat
Raj Pracha
18:00
Satun United
ระยอง เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

11555657 South America - Copa Sudamericana

Libertad
05:15
Bragantino

11555657 South America - Copa Libertadores

Atlético Mineiro
07:30
Palmeiras

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Racing Mechelen
01:00
Beringen

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Grand-Leez

1233 Finland - Kakkonen

Honka Akatemia
22:30
SalPa

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
22:30
Giana Erminio
Virtus Verona
22:30
Pro Vercelli
Lecco
23:00
Pro Patria
Pro Sesto
23:00
Triestina
Südtirol
23:00
Renate
Calcio Padova
01:30
Fiorenzuola
Trento Calcio 1921
01:30
Mantova
AlbinoLeffe
02:00
FeralpiSalò
Piacenza
02:00
Legnago Salus
Seregno
02:00
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
22:30
Bari 1908
Taranto
22:30
Nuova Monterosi
Fidelis Andria
23:00
Foggia
Latina
23:00
Juve Stabia
Monopoli
23:00
Picerno
Paganese
23:00
Vibonese
Palermo
23:00
Campobasso
Potenza Calcio
23:00
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone B

Vis Nova Giussano
20:00
Breno

251 Italy - Serie D: Girone F

Trastevere
20:00
Sambenedettese

1578 Norway - 2. Division

Notodden
23:00
Skeid

20 Portugal - 2. Division: Group A

União Madeira
02:00
Camara de Lobos

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
22:00
San Martin

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs FK
00:30
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stocksund
00:45
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
21:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
00:30
Olympic

5 Brazil - Paranaense 2

Apucarana
01:30
União PR
PSTC
01:30
Independiente FSJ

41 Europe - UEFA Youth League

Zenit U19
16:00
Malmo FF U19
Atalanta U19
18:00
Young Boys U19
BFC Daugavpils U19
18:00
Minsk U19
Manchester United U19
19:00
Villarreal U19
Salzburg U19
19:00
Lille U19
APOEL U19
20:00
Kairat U19
Qabala U19
20:00
AZ U19
Zvijezda Bijeljina U19
20:00
Trabzonspor U19
Bayern U19
21:00
Dynamo Kyiv U19
Benfica U19
21:00
Barcelona U19
Wolfsburg U19
21:00
Sevilla U19
Juventus U19
21:00
Chelsea U19
MTK U19
21:00
Sparta Praha U19
Septemvri Sofia U19
21:00
Akademia Futbollit U19
Csikszereda U19
22:00
Angers U19
Pogon Szczecin U19
23:00
Deportivo La Coruña U19
PAOK U19
23:00
Žilina U19
Koln U19
23:00
Genk U19
Domzale U19
00:00
Empoli U19
St Patrick's U19
01:45
Crvena Zvezda U19

44 Argentina - Torneo Federal A

Racing Córdoba
01:00
Unión Sunchales
Douglas Haig
01:00
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Las Parejas
01:00
Sportivo Belgrano
Ciudad de Bolívar
01:00
Deportivo Madryn
Estudiantes de San Luis
01:00
Deportivo Camioneros
Circulo Deportivo
01:00
Sportivo Desamparados
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Villa Mitre
Olimpo
01:30
Sol de Mayo
Gimnasia Concepción
02:00
Defensores Belgrano VR
Boca Unidos
02:00
Sarmiento Resistencia
CDJU Gualeguaychu
02:00
Gimnasia y Tiro
Sportivo Peñarol
02:00
Huracán Las Heras
Independiente Chivilcoy
02:00
Juventud Unida Univ.
Cipolletti
02:00
Sansinena
Chaco For Ever
04:30
Crucero del Norte

909440 Cambodia - C-League

National Defense
15:30
Cambodia Tiger
Visakha
15:30
Kirivong Sok Sen Chey

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
21:00
Labëria
Flamurtari
21:00
Tepelena

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
The Gap

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Pulau Pinang
20:00
Kuala Lumpur
Terengganu
20:00
Selangor
Selangor United
20:00
Pahang
Kuching FA
20:00
Perak

98 Australia - Ffa Cup

ECU Joondalup
17:00
Adelaide Olympic

146 South Africa - MTN8 Cup

Moroka Swallows
23:00
Cape Town City

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
21:00
Markaz Tulkarm
Tubas
21:00
Markez Balata

344167 N/C America - Concacaf League

Alajuelense
07:15
Guastatoya
Olimpia
09:30
Inter Moengotapoe
Plaza Amador
05:00
Santos de Guápiles

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
21:00
KF Feronikeli
Drenica
21:00
Malisheva
Gjilani
21:00
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Paradiso
00:30
Winterthur II
Martigny Sports
01:15
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Chiasso
01:00
Sion II

462 England - FA Cup Women

Manchester City W
01:00
Leicester W
Brighton W
01:00
Charlton W
Arsenal W
01:15
Tottenham W
Birmingham W
01:45
Chelsea W

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
00:00
Admira II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Žalgiris
23:00
Hegelmann Litauen

47 Sweden - Svenska Cupen Women

IFK Kalmar W
23:00
Växjö W
Boo W
23:45
Djurgarden W
Morön W
00:00
Pitea W
Kvarnsvedens W
00:00
Mallbacken W
Brommapojkarna W
00:00
AIK W
Sätra W
00:00
Hammarby W
Västerås BK 30 W
00:00
KIF Orebro W
Norrköping W
00:00
Eskilstuna United W
Husqvarna W
00:00
Linkoping W
Jitex W
00:00
Vittsjo W
Eskilsminne W
00:00
Kristianstads W
Borgeby W
00:00
Rosengard W
Lidköping W
00:15
Alingsås W
Själevad W
00:30
Umea W

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
19:30
Textáfrica

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
22:30
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
22:00
Huelva W
Sevilla W
22:30
Madrid CFF W
Levante W
23:00
Eibar W
Villarreal W
23:00
Barcelona W
Real Madrid W
00:00
Real Sociedad W
Valencia W
00:00
Athletic Club W
Real Betis W
01:00
Atletico Granadilla W
Atletico Madrid W
01:00
Alavés W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
01:45
Coleraine U20

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
01:00
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Paulista Série B

Colorado Caieiras
01:00
USAC
União Mogi
01:00
Flamengo SP
Catanduva
01:00
Rio Branco SP
VOCEM
01:00
XV de Jaú
Grêmio Sãocarlense
01:00
Mauá
Grêmio Prudente
01:00
Paulista
Taquaritinga
01:00
Independente SP
Inter de Bebedouro
01:00
Matonense

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
23:15
Freetown City
Police
02:00
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
04:30
Atlético Ottawa
Valour
06:45
Pacific

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
15:30
The Gap Res.

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
01:45
Derry City W
Glentoran BU W
01:45
Cliftonville W
Crusaders Strikers W
02:00
Sion Swifts W

1233 Finland - Kolmonen

JyTy Turku
21:30
TPK
JJK Jyväskylä II
23:00
PK-37
Peimari United
23:00
Toejoen Veikot
Jyväskylä Blackbird
23:30
Barca
TP-T
00:00
PJK
Haka Juniorit
00:00
NoPS
Atlantis II
00:15
Futura