ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 ก.ย. 2564

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
23:45
พีเอสวี
NEC
23:45
อูเทรชท์
โกรนิงเงิน
01:00
วิเทสส์
เฟเยนูร์ด
02:00
ฮีเรนวีน
พีอีซี ซโวลล์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
00:00
แร็งส์
โมนาโก
00:00
แซงต์ เอเตียน
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
00:00
แบรสต์
แรนส์
00:00
Clermont
อองเช่ร์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
Lens
02:00
สตราส์บูร์ก
ลอริยองต์
02:00
นีซ
โอลิมปิก ลียง
02:00
Troyes
เม็ตซ์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
23:30
เวโรน่า
Spezia
23:30
ยูเวนตุส
กายารี่
01:45
เอ็มโปลี
เอซี มิลาน
01:45
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เซบีย่า
00:30
บาเลนเซีย
บียาร์เรอัล
03:00
เอลเช่
เรอัล มาดริด
03:00
มาจอร์กา

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

462 คาราบาว คัพ

ไบรท์ตัน
01:30
สวอนซีซิตี
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:45
เวสต์แฮม
เชลซี
01:45
แอสตันวิลลา
อาร์เซน่อล
01:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
มิลล์วอลล์
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 Netherlands - KNVB Beker

Spakenburg
01:00
UNA
OFC Oostzaan
01:00
Excelsior Maassluis
Staphorst
01:00
Dongen
ADO '20
01:00
Koninklijke HFC
USV Hercules
01:00
ACV
Hoogland
01:00
Westlandia
Kozakken Boys
01:00
Groene Ster
GVV Unitas
01:00
Ter Leede
Gemert
01:00
TEC
OSS '20
01:00
HSC '21

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
00:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

LSK Hansa
00:00
Jeddeloh
VfB Lübeck
00:30
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
00:00
Energie Cottbus
Hertha BSC II
00:00
Babelsberg
Lokomotive Leipzig
00:00
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
22:15
SGV Freiberg
Göppinger SV
00:30
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
00:00
Hallbergmoos-Goldach
Donaustauf
00:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Hessen

Waldgirmes
00:30
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
00:30
Eintracht Celle

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
00:30
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

An der Fahner Höhe
21:30
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
00:00
Mechtersheim
Elversberg II
00:00
Eppelborn
Diefflen
00:00
Jagersburg
Emmelshausen
00:30
Eintracht Trier
Mülheim-Kärlich
00:30
Hassia Bingen
Salmrohr
00:30
Karbach
FV Engers 07
00:30
Eisbachtal
Alemannia Waldalgesheim
00:30
Kaiserslautern II
Koblenz
00:30
Gonsenheim
Hertha Wiesbach
00:30
Dudenhofen
Wormatia Worms
00:30
Pfeddersheim
Röchling Völklingen
00:30
Speyer

919 Armenia - Premier League

Van
18:00
Noah
Ararat-Armenia
21:00
Urartu

143 Austria - Austrian Cup

Hohenems
23:30
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
Kalsdorf
TSV St. Johann
00:00
Austria Klagenfurt
Schwarz-Weiß Bregenz
00:00
Lafnitz
Grazer AK
01:25
Wattens

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
18:30
Kapaz
Qarabağ II
18:30
Sumqayıt II
Zaqatala
18:30
Turan
Keşlə II
20:30
Sabah II

556 Belgium - Pro League

Antwerp
01:45
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
21:00
Rudar Prijedor
Radnik Bijeljina
23:00
Zrinjski
Siroki Brijeg
23:00
Sloga
Sarajevo
01:30
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Marek
17:00
Levski Sofia
Septemvri Tervel
20:00
Septemvri Simitli
Levski Lom
20:00
Lokomotiv Sofia 1929
Bansko
20:00
OFK Pirin
Sportist Svoge
20:00
Septemvri Sofia
CSKA Sofia
22:00
Hebar 1918

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
21:00
Solin

266 Croatia - Croatia Cup

Sesvete
20:30
Varaždin
Belišće
20:30
Vinogradar
Bjelovar
20:30
Rudeš
Bijelo Brdo
20:30
Cibalia
Zagreb
20:30
Oriolik Oriovac
Orijent 1919
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Rudar Labin
21:30
Split
Medimurje Cakovec
23:00
Šibenik
Karlovac 1919
23:30
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - Cyprus Cup

Apollon
23:00
Olympiada Lympion
อาโปเอล
23:00
Nea Salamis
Omonia 29is Maiou
23:00
Paphos
Alki Oroklini
23:00
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Czech Cup

Sokol Zápy
20:30
Hradec Králové
Třinec
20:30
Teplice
Prostějov
20:30
Bohemians 1905
Karviná
20:30
Chrudim
Zbuzany
20:30
Slovácko
Přepeře
20:30
Jablonec
Loko Vltavín
20:45
Baník Ostrava
Lisen
21:00
Sparta Praha
Slovan Velvary
21:15
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 Denmark - Landspokal Cup

Vanløse
21:30
Vejle
B 1913
21:30
SønderjyskE
Kjellerup
21:30
Midtjylland
VSK Århus
21:30
Nordsjælland
Aalborg Freja
21:30
Lyseng
Nykøbing
23:00
โคเปนเฮเก้น
Fremad Amager
23:00
Randers
Marienlyst
23:30
Middelfart

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
23:00
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:30
Oulu
Honka
22:30
KuPS
HJK
22:30
HIFK
Haka
22:30
SJK
Ilves
22:30
Mariehamn
KTP
22:30
Lahti

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
22:15
Apollon Smirnis
OFI
22:15
Asteras Tripolis
Panaitolikos
22:15
PAOK
AEK Athens
00:30
Lamia
Aris
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

MOL Vidi
01:00
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
00:30
ÍBV

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Haifa
00:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Ternana
23:00
ปาร์มา
Cremonese
01:30
Perugia

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
22:00
Liepāja

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
23:00
Dinamo-Auto
Milsami
23:00
Zimbru
Sheriff
23:00
Floreşti

1578 Norway - NM Cup

KFUM
22:00
Kristiansund
Grorud
22:00
Lillestrøm
Harstad
23:00
Brann
Kongsvinger
23:00
Flekkerøy
Start
23:00
Mjøndalen
Alta
23:00
Bodø / Glimt
Vålerenga
23:00
Odd
Øygarden
23:00
Sarpsborg 08
Nardo
23:00
Arendal
Ranheim
23:00
Aalesund
Strømsgodset
23:00
Stabæk
Bryne
23:00
Molde
Sogndal
23:00
Åsane
Moss
23:00
Sandnes Ulf
HamKam
23:00
Raufoss
Viking
01:10
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Polish Cup

Górnik Zabrze
19:30
Radomiak Radom
Orleta Radzyn Podlaski
20:30
Falubaz Zielona Góra
Concordia Elbląg
21:00
Unia Skierniewice
Ślęza Wrocław
21:00
Chojniczanka Chojnice
Wigry Suwałki
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
Motor Lublin
00:00
Podbeskidzie
Miedź Legnica
00:00
Odra Opole
Stal Rzeszów
00:15
Raków Częstochowa
Włocłavia Włocławek
00:46
Piast Gliwice
Korona Kielce
01:00
Wisła Płock
Stal Mielec
01:30
Wisła Kraków

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Rio Ave
01:00
ซานตาคลารา
Famalicão
03:15
Penafiel

155 Romania - Romania Cup

Argeş
19:00
Botoşani
CSM Slatina
20:30
Dunărea Călăraşi
Csikszereda
20:30
Chindia Târgovişte
Unirea Slobozia
20:30
ASU Poli Timişoara
Concordia Chiajna
20:30
Gaz Metan Mediaş
SCM Gloria Buzau
20:30
Academica Clinceni
1910 Oradea
20:30
Hermannstadt
SSC Farul
22:00
Sepsi
Hunedoara
01:00
FCSB

227 Russia - Russian Cup

Dinamo Barnaul
16:30
Olimpiyets
Legion Dynamo
19:00
Ufa
Leningradets
20:00
คราสโนดาร์
Kairat Moskva
20:00
Akhmat Grozny
Znamya Noginsk
20:00
Krylya Sovetov
Dinamo Stavropol'
22:00
Dinamo Moskva
Dinamo Bryansk
22:00
Arsenal Tula
Saransk
22:00
Khimki
Chayka
23:30
Rostov

1161 Scotland - League Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
Livingston
Dundee
01:45
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
20:30
Novi Pazar
Spartak Subotica
22:30
Proleter Novi Sad
Napredak
22:30
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Budućnost Dobanovci
Železničar Pančevo
21:00
Mladost Novi Sad
Kabel Novi Sad
21:00
IMT Novi Beograd
Loznica
21:00
Timok
Rad Beograd
21:00
Zlatibor Čajetina
Inđija
21:00
Grafičar
Žarkovo
21:00
Mačva Šabac
Javor Ivanjica
00:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
22:00
Bravo
Olimpija
01:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Gorica
Dekani
21:00
Bilje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
00:00
Degerfors
Elfsborg
00:00
มัลโม่
Sirius
00:00
Norrköping
Örebro
00:00
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
23:00
ยังบอยส์
St. Gallen
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Yverdon Sport
Neuchâtel Xamax
01:30
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Super Lig

Gazişehir Gaziantep
21:00
อิสตันบูล บีบี
Kayserispor
00:00
กาลาตาซาราย
Göztepe
00:00
Hatayspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Tavriya
17:00
โอเล็กซานเดรีย
LNZ Cherkasy
19:00
Inhulets
Volyn
21:00
Mariupol
VPK-Ahro Shevchenkivka
21:00
Dnipro-1
Obolon'-Brovar
23:00
Veres

44 Argentina - Copa Argentina

Godoy Cruz
04:10
Racing Club

5 Brazil - Serie A

São Paulo
06:30
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Confiança
Náutico
07:30
Londrina
Vitória
05:00
Coritiba

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
22:00
Cobreloa
Puerto Montt
02:00
Barnechea
Deportes Temuco
04:00
San Marcos
Fernández Vial
04:30
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
05:00
Magallanes

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:40
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Zacapa Tellioz
Suchitepéquez
00:00
Marquense
Deportivo Reu
01:00
Quiché
San Pedro
04:00
Plataneros
Agua Blanca
04:00
Sacachispas
Mictlán
04:00
Mixco
Aurora
04:00
Deportivo Sanarate
Juventud Pinulteca
04:00
Chimaltenango
Puerto San Jose
04:30
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

Juárez
09:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Universidad Guadalajara
Dorados
09:05
Correcaminos UAT
Tlaxcala
05:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
23:00
Real Garcilaso
Alianza Lima
01:15
Melgar
Sporting Cristal
03:30
Carlos Manucci

338 Peru - Segunda Division

Atlético Grau
08:30
Carlos Stein

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
07:00
Rampla Juniors
Albion
02:00
Juventud
Central Español
04:30
Rocha

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
06:30
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
New York RB II
Charlotte Independence
06:00
Miami FC II
Atlanta United II
06:30
Birmingham Legion

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
AmaZulu
Maritzburg United
22:00
Tshakhuma

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:00
Renaissance
Simba
20:30
Motema Pembe
Maniema Union
20:30
AC Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
03:30
FAR Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
00:00
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
18:00
Chambishi
Kafue Celtic
20:00
Indeni
Forest Rangers
20:00
Buildcon
Prison Leopards
20:00
Power Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
Kabwe Warriors
Green Eagles
20:00
Lusaka Dynamos
Konkola Blades
20:00
Nkwazi
Green Buffaloes
20:00
Zanaco

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:45
Al Gharafa
Al Khor
23:30
Al Wakrah
Al Rayyan
23:30
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
22:15
Al Akhdoud
Bisha
22:50
Ohod
Al Adalh
00:15
Al Draih

5618 China PR - League One

Zibo Sunday
15:30
Beijing BG
Shaanxi Chang'an
18:35
Zhenjiang Huasa
Wuhan Three Towns
18:35
Xinjiang Tianshan

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

กัมบะ โอซาก้า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Daegu
Suwon
14:30
Seongnam
Seoul
17:00
Incheon United

11240938 เอเอฟซีคัพ

Nasaf
22:00
ATK Mohun Bagan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
02:00
Real Tomayapo
Municipal Vinto
05:15
The Strongest

11555657 South America - Copa Sudamericana

Bragantino
05:15
Libertad

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
07:30
Atlético Mineiro

1233 Finland - Kakkonen

TPV
22:30
KaaPo
EPS
22:30
Ilves II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Kelen
18:00
Veszprém
Andráshida
21:00
Komárom
Balatonfuredi
21:00
Kaposvári Rákóczi
Tatabánya
21:00
BVSC
Gyori ETO II
21:00
Érdi VSE
Gyirmót II
21:00
Bicskei
MTE 1904
21:00
Puskás II
Gardony
21:00
Zalaegerszegi TE II
Papai Perutz
22:00
Nagykanizsai ULE
SC Sopron
23:00
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
21:30
Triestina
Virtus Verona
01:30
Piacenza

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
21:00
CS U Craiova II

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
22:15
Praviano
Colunga
22:15
Llanes
Lealtad
22:15
Navarro
Tuilla
22:30
Real Oviedo II
San Martin
22:30
Real Titánico
Langreo II
22:45
Lenense
Roces
00:00
L'Entregu
Caudal
00:30
Covadonga
Luarca
01:00
Mosconia
Urraca
01:00
Gijon Industrial

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Skovde
00:30
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
00:30
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Berga
00:00
Kristianstad

5 Brazil - Carioca 2

Carapebus
01:00
Duque de Caxias
São Gonçalo EC RJ
01:00
Rio São Paulo
Perolas Negras
01:00
7 de Abril
Campo Grande AC
01:00
Olaria
Serrano RJ
01:00
Goytacaz
Nova Cidade
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
05:00
São Gabriel
Guarani RS
06:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Paranaense 2

Nacional PR
01:30
União PR
Independiente FSJ
01:30
PSTC
Prudentópolis
01:30
Andraus Brasil
Araucária
01:30
Verê
Apucarana
01:30
AA Iguaçu

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
07:10
Los Andes

909440 Cambodia - C-League

Phnom Penh Crown
18:00
Kirivong Sok Sen Chey

2454 Albania - Albanian Cup

Butrinti Sarandë
18:30
Laçi
Besa Kavajë
19:00
Pogradeci
Tërbuni Pukë
21:00
Partizani Tirana
Shkumbini Peqin
21:00
Tirana
Veleçiku Koplik
21:00
Skënderbeu Korçë
Oriku
21:00
Bylis Ballsh
Erzeni Shijak
21:00
Dinamo Tirana
Besëlidhja Lezhë
21:00
Burreli
Vora
21:00
Korabi Peshkopi
Maliqi
21:00
Kukësi
Elbasani
21:00
Kastrioti Krujë
Flamurtari
21:00
Apolonia Fier
Turbina Cërrik
21:00
Egnatia Rrogozhinë
Lushnja
21:00
Tomori Berat
Luzi 2008
21:00
Teuta Durrës
Labëria
21:00
Vllaznia Shkodër

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:00
Seoul E.

99474 World - Friendly International Women

Mexico W
07:00
Colombia W
Costa Rica W
08:00
Panama W

2405 Estonia - Estonian Cup

FC Tallinn
00:30
Paide

1004 Canada - Championship

HFX Wanderers
04:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
York9

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
16:30
St George Willawong
Brisbane Knights
17:30
The Gap

153732 India - Calcutta Premier Division A

Southern Samity
16:00
Bhawanipore

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:00
Jomo Cosmos
Free State Stars
20:00
TS Sporting
Polokwane City
20:00
Richards Bay
Pretoria Callies
20:00
JDR Stars

344167 N/C America - Concacaf League

Forge
07:00
Independiente
Guastatoya
09:00
Alajuelense

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Grasshopper II
01:00
Buochs
Bulle
01:15
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
00:30
Étoile Carouge
Biel-Bienne
01:00
Basel II
Black Stars
01:30
YF Juventus

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Pehchevo
20:00
Skendija 79
New Stars
20:00
Borec
Veleshta
20:00
Shkupi

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
01:00
Progrès Niedercorn
Fola Esch
01:00
Swift Hesperange
Victoria Rosport
01:00
Rodange
Differdange 03
01:00
RM Hamm Benfica
Etzella Ettelbrück
01:00
Wiltz
Mondorf-les-Bains
01:00
F91 Dudelange
UT Pétange
01:00
Jeunesse d'Esch
Racing
01:00
Hostert

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kaspiy
19:00
แอสตาน่า
Taraz
19:00
Shakhter Karagandy
Kairat
21:00
Kaisar
Tobol
21:00
Kyzyl-Zhar

227 Russia - Pfl

Kuban Kholding
20:00
Rotor-2

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

B71
00:15
HB

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

ซูดูว่า
23:00
Žalgiris

86 Ukraine - Super Cup

ชัคตาร์
01:00
ดินาโมเคียฟ

251 Italy - Primavera Cup

Lazio U19
16:00
Reggina U19
Ascoli U19
19:00
Frosinone U19
Brescia U19
20:00
Pordenone U19
Verona U19
20:00
Venezia U19
Napoli U19
20:00
Benevento U19
Cosenza U19
20:00
Crotone U19
Torino U19
20:00
Virtus Entella U19
Parma U19
20:00
Cremonese U19
Cagliari U19
20:00
Monza U19
Bologna U19
20:00
Pisa U19
Pescara U19
20:00
Spezia U19
Milan U19
20:00
Como U19
Lecce U19
20:00
Salernitana U19
Genoa U19
20:00
Alessandria U19
Sassuolo U19
22:00
Perugia U19

32 Spain - Spain Youth League

UD Logroñés U19
00:00
Getxo U19

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
01:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Resende U20

5 Brazil - Paulista Série B

Taquaritinga
01:00
América SP
Fernandópolis
01:00
Inter de Bebedouro
Catanduva
01:00
Matonense
XV de Jaú
01:00
VOCEM
Santacruzense
01:00
Osvaldo Cruz
Assisense
01:00
Grêmio Prudente
Itapirense
01:00
Grêmio Sãocarlense
Mogi Mirim
01:00
Independente SP
São Carlos
01:00
Rio Branco SP
Mauaense
01:00
Flamengo SP
Colorado Caieiras
01:00
Barcelona EC
Guarulhos
01:00
Paulista
Manthiqueira
01:00
União Mogi
ECUS
01:00
Mauá
Atlético Mogi
01:00
USAC

401 Slovakia - Youth League

Podbrezová U19
21:30
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
East End Tigers
Johansen
02:00
SLIFA Mount Aureol

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
The Gap Res.

5 Brazil - Copa Rio

América RJ
01:00
Americano

491 Northern Ireland - Championship Women

Killen Rangers W
01:30
Lisburn W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Fernando de la Mora
03:15
Sportivo Luqueño

1233 Finland - Kolmonen

TPK
22:15
Peimari United
JJK Jyväskylä II
23:00
PAVE
JPS
23:00
FC Komeetat