ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 ก.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เบซิคตัส
23:45
ดอร์ทมุนด์
Sheriff
23:45
ชัคตาร์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
คลับ บรูกก์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แอตเลติโก มาดริด
02:00
ปอร์โต้
ลิเวอร์พูล
02:00
เอซี มิลาน
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
อาแจกซ์
อินเตอร์ มิลาน
02:00
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

สปาร์ตัก มอสโก
21:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
ฟูลัม
บริสตอลซิตี
01:45
ลูตัน ทาวน์
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
มิดเดิลส์เบรอ
สวอนซีซิตี
01:45
มิลล์วอลล์
สโตกซิตี
01:45
บาร์นสลีย์

49477 ไทยลีก 2

Muangkan United
17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Nakhon Pathom
17:30
Raj Pracha
ตราด เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
Lamphun Warrior
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
อุดรธานี เอฟซี
Phrae United
19:30
ระยอง เอฟซี

462 England - Premier League Cup

Exeter U23
01:00
Wolves U23
Birmingham U23
02:00
Huddersfield Town U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
01:45
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
01:45
AFC Dunstable

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
00:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Oberneuland
00:30
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
22:00
Sonnenhof Großaspach
Pirmasens
23:00
Stuttgart II
Balingen
23:30
TSV Steinbach

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Rödinghausen
Fortuna Düsseldorf II
00:00
Wuppertaler SV
Bonner SC
00:30
Fortuna Köln
Köln II
00:30
Alemannia Aachen
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ravensburg
22:30
Reutlingen
Backnang
22:30
Spfr. Dorfmerkingen
Ilshofen
22:30
Göppinger SV
Neckarsulmer SU
23:30
Oberachern
CfR Pforzheim
23:30
Nöttingen
Linx
00:00
Astoria Walldorf II
Villingen
00:00
SGV Freiberg
Bruchsal
00:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
22:30
Kottern
Deisenhofen
22:30
Schwabmünchen
Ismaning
22:30
Türkspor Augsburg
Schwaben Augsburg
22:30
1880 Wasserburg
Ingolstadt II
23:30
Donaustauf
1860 München II
00:00
Gundelfingen
Jahn Regensburg II
00:00
Hallbergmoos-Goldach

11 Germany - Oberliga: Bremen

Komet Arsten
00:30
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
00:00
Fernwald
Neuhof
00:00
Baunatal
SV Steinbach
00:00
Hunfelder SV
FC 1906 Erlensee
00:00
Buchonia Flieden
Hessen Dreieich
00:00
Türk Gücü Friedberg
Waldgirmes
00:00
FV Bad Vilbel
Dietkirchen
00:00
Rot-Weiß Hadamar
Viktoria Griesheim
00:30
Rot-Weiß Walldorf
Ginsheim
00:30
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Greifswalder FC
00:30
Hansa Rostock II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
19:30
Qaradağ Lökbatan
Turan
19:30
MOIK
Səbail II
21:30
Zira II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
22:00
Velez

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:30
Osijek II
Orijent 1919
21:30
Dugopolje
Cibalia
21:30
Sesvete
Kustošija
21:30
Rudeš
Bijelo Brdo
21:30
Varaždin
Dinamo Zagreb II
21:30
Opatija
Solin
21:30
Croatia Zmijavci
Inter Zaprešić
23:00
Jarun

266 Croatia - Croatia Cup

Bednja
21:00
Osijek

1233 Finland - Ykkonen

JIPPO
21:00
PK-35
KPV
21:30
EIF
TPS
22:30
Gnistan
VPS
22:30
Klubi-04
Jaro
22:30
RoPS
MP
22:30
MuSa

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
21:00
III. Kerületi TUE
Budaörs
21:00
Szeged 2011
Szentlőrinc SE
21:00
Dorogi
Vasas
22:00
Pécsi MFC
Kecskemeti TE
23:00
Budafoki MTE
Siófok
23:00
Szolnoki MÁV
Csákvári TK
23:00
Győri ETO
Diósgyőr
23:00
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
23:00
Békéscsaba
Szombathelyi Haladás
23:00
Tiszakecske

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
02:15
Afturelding

1796 Iceland - Iceland Cup

ÍR
23:30
ÍA
Vestri
23:30
Valur
Fylkir
02:15
Víkingur Reykjavík
HK
02:15
Keflavík

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
20:00
Rīgas FS
Riga
22:00
FC Daugavpils / Progress

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
00:00
Grbalj

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
22:00
Fredrikstad
Aalesund
23:00
Grorud
HamKam
23:00
Bryne
Jerv
23:00
Åsane
Sandnes Ulf
23:00
Ranheim
Sogndal
23:00
Raufoss
Stjørdals-Blink
23:00
Strømmen
Ullensaker / Kisa
01:00
Start

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
Sandecja Nowy Sącz

227 Russia - FNL

Orenburg
21:00
Krasnodar II
Tekstilshchik
22:00
SKA Khabarovsk
Volgar Astrakhan
22:00
Alaniya Vladikavkaz
Metallurg Lipetsk
22:00
Spartak Moskva II
Akron
22:00
KAMAZ
Neftekhimik
22:00
Rotor Volgograd
Dolgie Prudy
23:00
Veles
Fakel
23:00
Yenisey
Torpedo Moskva
23:00
Tom' Tomsk
Baltika
00:00
Urozhay

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
23:00
Hammarby Talang

404 Turkey - 1. Lig

Denizlispor
21:00
Adanaspor
Gençlerbirliği
21:00
Altınordu
Menemen Belediyespor
00:00
Manisa BBSK
Bursaspor
00:00
Samsunspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:00
Defensa y Justicia
Unión Santa Fe
00:15
Estudiantes
Argentinos Juniors
02:30
Patronato
Banfield
04:45
Rosario Central

5 Brazil - Copa do Brasil

Santos
07:30
Athletico PR
Atlético Mineiro
05:00
Fluminense

80 Chile - Primera Division

Palestino
02:00
Melipilla

80 Chile - Primera B

San Luis
06:00
Deportes Iquique

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
08:00
Bogotá

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Nacional
05:30
Santa Fe

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
08:00
Alajuelense
ADR Jicaral
03:00
Cartaginés
Grecia
03:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Municipal Limeño
Atletico Marte
04:00
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
01:00
Comunicaciones
Xelajú
04:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
04:00
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
07:05
Tlaxcala
Correcaminos UAT
09:05
Pumas Tabasco
Universidad Guadalajara
05:00
Tapatío

338 Peru - Segunda Division

Carlos Stein
22:30
Comerciantes Unidos
Union Huaral
01:00
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
02:00
Atenas
Danubio
04:30
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
ซินซินนาติ
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Real Monarchs
New York RB II
06:00
San Antonio
Atlanta United II
06:30
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
23:00
Tshakhuma

593 Cameroon - Elite One

Cotonsport
21:00
Fovu Club

1560 Congo - Super Ligue

RCK
19:30
Don Bosco
TP Mazembe
21:30
Simba
Kuya Sport
21:30
Maniema Union

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Riadi Salmi

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
23:30
Al Bidda
Al Mu'aidar
23:30
Lusail City

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
22:35
Al Orubah
Al Akhdoud
22:45
Bisha
Al Jeel
00:25
Al Quadisiya

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
22:30
Khalidiya

712 Korea Republic - National League

Cheongju
17:00
Gimpo
Paju Citizen
17:00
Cheonan City
Yangju Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong
17:00
Daejeon Korail
Pyeongtaek Citizen
17:00
Busan Transportation
Ulsan Citize
17:00
Gyeongju HNP
Gimhae City
17:00
Changwon City

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Jeonbuk Motors
15:30
BG Pathum United
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
Pohang Steelers

919 Armenia - Armenian Cup

Shirak
18:30
Noravank

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Bolívar

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
22:00
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
22:00
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
22:00
Zbrojovka Brno II

1233 Finland - Kakkonen

Kemi City
21:00
VIFK
VJS
22:30
Honka Akatemia
PeKa
22:30
PEPO
KäPa
22:30
Kiffen
NJS
22:30
KuFu-98

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
00:30
Mulhouse

1578 Norway - 2. Division

Asker
21:30
Fløya
Flekkerøy
23:00
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
21:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
21:00
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
21:00
Hușana Huși

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
21:00
Imeľ
Nitra
21:00
Beluša
Castkovce
21:00
TEMPO Partizánske
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Marcelová
Slovan Levice
21:00
Nové Zámky
Galanta
21:00
Veľké Ludince
Kalna n. Hronom
21:00
Lednické Rovne
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
OFK Malzenice
Spartak Myjava
23:00
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 4

Amurrio
00:30
Deusto
Anaitasuna FT
00:30
Basconia
CD Vitoria
00:30
Lagun Onak
Leioa
00:30
Portugalete
Pasaia KE
00:30
Santutxu
San Ignacio
00:30
Deportivo Alaves II
Tolosa
00:30
Aurrera de Ondarroa
Urduliz
00:30
Beti Gazte
Uritarra
00:30
Beasain
Barakaldo
01:00
Durango

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
23:00
Parla
Las Rozas
23:00
Ursaria
Atlético Madrid II
23:00
Trival Valderas
Rayo Vallecano II
00:30
Villaviciosa Odón
Tres Cantos
01:00
Getafe II
Galapagar
01:00
Madrid 2021 FP
Alcobendas Sport
01:00
Moratalaz
Pozuelo Alarcón
01:00
Complutense
Torrejón
01:30
RSD Alcalá
Colonia Moscardo
01:45
Villaverde-Boetticher

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Skovde
00:30
Vänersborgs FK
IF Karlstad II
00:30
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norrland

Friska Viljor
00:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Kristianstad
00:00
Nosaby

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
05:00
Lajeadense

5 Brazil - Mineiro 2

Nacional AC MG
06:00
Villa Nova
Democrata GV
06:00
Tupynambás

5 Brazil - Paranaense 2

PSTC
01:30
Apucarana
AA Iguaçu
01:30
Nacional PR
União PR
01:30
Araucária
Independiente FSJ
01:30
Prudentópolis
Andraus Brasil
01:30
Verê

41 Europe - UEFA Youth League

Sheriff U19
16:00
Shakhtar Donetsk U19
Atl. Madrid U19
17:00
Porto U19
Sporting CP U19
17:00
Ajax U19
Besiktas U19
18:30
Borussia Dortmund U19
Liverpool U19
19:00
Milan U19
Club Brugge U19
20:00
Paris SG U19
Manchester City U19
21:00
RB Leipzig U19
Inter U19
21:00
Real Madrid U19

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Prey Veng
15:30
Nagacorp

99474 World - Friendly International Women

ชิลี W
03:00
Uruguay W

1004 Canada - Championship

Forge
06:30
Valour

98 Australia - Ffa Cup

Edge Hill United
16:30
Gold Coast Knights

153732 India - Calcutta Premier Division A

United
16:00
BSS Sporting

11 Germany - Junioren Bundesliga

Nurnberg U19
22:30
Ingolstadt U19

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Ards
02:00
Dollingstown

245 Czech Republic - U19 League

Sparta Praha U19
18:00
Slovacko U19

48946 Palestine - West Bank League

Islami Kalkelea
20:00
Thagafi Tulkarm
Tubas
23:00
Shabab Alsamu

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Modena
20:00
Imolese
Palermo
20:00
Monopoli
Südtirol
21:30
Giana Erminio
Juventus U23
21:30
FeralpiSalò
Avellino
22:00
Ancona 1905
Catanzaro
22:30
Catania
Foggia
22:30
ACR Messina
Fidelis Andria
22:30
Virtus Francavilla
Viterbese Castrense
23:00
Turris
Trento Calcio 1921
23:30
Seregno
Pro Vercelli
01:00
AlbinoLeffe
Pescara
01:30
Grosseto
Cesena
01:30
Virtus Entella

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
21:00
Dukagjini
Drita
21:00
KF Ballkani
KF Llapi
21:00
Malisheva

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Eschen / Mauren
01:00
Tuggen
Thalwil
01:00
Balzers

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Detonit Junior
20:00
Makedonija
Pobeda
20:00
Vardar
Besa Dobërdoll
20:00
Skopje
Tim Lokomotiva
20:00
Ohrid
Gostivar
20:00
Renova
Ljuboten
20:00
Pelister
Korab Debar
20:00
Belasica
FK Sloga Vinica 1934
20:00
Rabotnicki
Novaci
20:00
Tikves
Kamenica-Sasa
20:00
Struga
Voska Sport
20:00
Bregalnica Stip

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
01:00
Victoria Rosport

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Tabor Sežana
20:00
Celje
Radomlje
23:00
Krka

251 Italy - Primavera Cup

Cesena U19
20:00
Perugia U19
Cittadella U19
20:00
Como U19
Reggiana U19
20:00
Alessandria U19
Salernitana U19
20:00
Ternana U19

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Crusaders U20
Ballymena United U20
01:45
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

Arenal U19
23:30
Marina Sport U19

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
01:00
Vasco U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
01:00
América SP
Catanduva
01:00
Taquaritinga
Matonense
01:00
Fernandópolis
Osvaldo Cruz
01:00
VOCEM
Assisense
01:00
XV de Jaú
Grêmio Prudente
01:00
Santacruzense
São Carlos
01:00
Itapirense
Rio Branco SP
01:00
Mogi Mirim
Barcelona EC
01:00
Flamengo SP
Guarulhos
01:00
Mauaense
Paulista
01:00
Colorado Caieiras
Mauá
01:00
União Mogi
Atlético Mogi
01:00
Manthiqueira
USAC
01:00
ECUS
Independente SP
05:00
Grêmio Sãocarlense

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Senica U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Spartak Trnava U19
Ružomberok U19
16:00
Dukla U19
Žilina U19
18:00
Poprad U19
Petržalka U19
21:00
DAC U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
01:00
Anti Drugs Strikers

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:30
Pacific

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Meiningen
22:30
Lochau

5 Brazil - Copa Rio

Madureira
01:00
Macaé
Sampaio Corrêa RJ
01:00
CFRJ / Marica
Americano
01:00
América RJ

1190 Paraguay - Copa Paraguay

General Caballero JLM
01:45
Cerro Porteño
Resistencia
04:15
Cristóbal Colón
Cristóbal Colón JAS
06:45
Olimpia

1233 Finland - Kolmonen

Inter Turku II
22:15
Toejoen Veikot
JanPa
22:15
ACE
PK-37
22:30
LehPa
Haka Juniorit
23:00
PJK