ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 ก.ย. 2564

147 - WC Qualification Africa

แซมเบีย
20:00
ตูนิเซีย
มาลาวี
20:00
โมซัมบิก
เอธิโอเปีย
20:00
ซิมบับเว
แทนซาเนีย
20:00
Madagascar
อิเควทอเรียลกินี
23:00
มอริเตเนีย
Cape Verde Islands
23:00
ไนจีเรีย
Congo
23:00
เซเนกัล
บูร์กินาฟาโซ
02:00
แอลจีเรีย
แองโกลา
02:00
Libya
ซูดาน
02:00
กินี-บิสเซา

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เกาหลีใต้
18:00
เลบานอน
เวียดนาม
19:00
Australia
China PR
22:00
ญี่ปุ่น
ซีเรีย
23:00
United Arab Emirates
โอมาน
23:00
ซาอุดีอาระเบีย
อิรัก
01:00
IR Iran

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
เกียวโต แซงก้า

99474 World - Friendly International

คอโมโรส
21:00
แกมเบีย
คอโมโรส
21:00
บุรุนดี
Kyrgyz Republic
21:30
Bangladesh
บาห์เรน
23:00
จอร์แดน
ลักเซมเบิร์ก
01:45
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

Dynamo Dresden
00:00
SC Freital
SG Welper
00:00
Wattenscheid 09

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Leamington
01:45
Gateshead

462 เอฟเอคัพ

Barking
01:45
Aveley
United of Manchester
01:45
Bootle FC
Bridlington Town
01:45
Atherton Collieries
Buxton
01:45
Sherwood Colliery
Stafford Rangers
01:45
Rushall Olympic
Hanley Town
01:45
Leicester Road
Basildon United
01:45
Wingate & Finchley
Barton Rovers
01:45
AFC Hornchurch
Canvey Island
01:45
Bedford Town
Leatherhead
01:45
Whitstable Town
Horsham
01:45
Haywards Heath Town
Thame
01:45
Margate
Chesham United
01:45
Uxbridge
Walton & Hersham
01:45
Beaconsfield Town
South Park
01:45
Broadfields United
Corinthian-Casuals
01:45
Worthing
Hamworthy United FC
01:45
Merthyr Town
Shaftesbury Town
01:45
Highworth Town
Flackwell Heath FC
01:45
Weston-super-Mare
Cleethorpes Town
02:00
Hednesford Town
Welwyn Garden City
02:00
Mulbarton Wanderers

462 England - Premier League Cup

West Bromwich Albion U23
01:00
Bournemouth U23
Exeter U23
01:00
Swansea City U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Swindon Town
01:00
Arsenal U21
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:30
จิลลิ่งแฮม
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
พอร์ตสมัท

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
01:45
Radcliffe Borough
Buxton
01:45
Scarborough Athletic
Gainsborough Trinity
01:45
Morpeth Town
Grantham Town
01:45
Mickleover Sports
Lancaster City
01:45
Warrington Town
Nantwich Town
01:45
Hyde United
South Shields
01:45
Ashton United
Stafford Rangers
01:45
Matlock Town
Stalybridge Celtic
01:45
Basford United
Whitby Town
01:45
United of Manchester
Witton Albion
01:45
Atherton Collieries

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
00:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Hassia Bingen
00:30
Kaiserslautern II

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Septemvri Tervel
20:00
Yantra 1919
Nadezhda Dobroslavtsi
20:00
Spartak Varna
Yambol 1915
20:00
Strumska slava
Vitosha Bistritsa
21:00
Hebar 1918
Lokomotiv G. Oryahovitsa
23:00
Neftohimik

245 Czech Republic - Czech Cup

Banik Sous
22:00
Příbram

320 Denmark - Landspokal Cup

Vordingborg
22:15
Vejle
Fjordager
22:15
Lyseng

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
SJK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
00:30
ÍBV

155 Romania - Romania Cup

Şomuz Fălticeni
20:30
Aerostar Bacău
Soimii Lipova
20:30
ASU Poli Timişoara
Odorheiu Secuiesc
20:30
Hermannstadt
Hunedoara
20:30
Viitorul Şelimbăr
Filiaşi
20:30
Şirineaşa

1161 Scotland - Championship

Ayr United
00:00
Raith Rovers

404 Turkey - Turkish Cup

Batman Petrolspor
19:00
Hendek Spor

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
21:00
Confiança
Guarani
02:00
CSA
Coritiba
05:00
Brusque

80 Chile - Primera Division

Melipilla
01:00
Unión Española
Antofagasta
03:30
Curicó Unido
Universidad Católica
06:00
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:05
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
05:00
Grecia

41 Europe - WC Qualification Europe

อาเซอร์ไบจาน
23:00
โปรตุเกส
ไอร์แลนด์
01:45
เซอร์เบีย
Bosnia and Herzegovina
01:45
คาซัคสถาน
ฝรั่งเศส
01:45
ฟินแลนด์
มอนเตเนโกร
01:45
ลัตเวีย
เนเธอร์แลนด์
01:45
ตุรกี
นอร์เวย์
01:45
ยิบรอลตาร์
โครเอเชีย
01:45
สโลวีเนีย
รัสเซีย
01:45
มอลตา
Slovakia
01:45
ไซปรัส
ออสเตรีย
01:45
สกอตแลนด์
เดนมาร์ก
01:45
อิสราเอล
หมู่เกาะแฟโร
01:45
มอลโดวา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:00
Correcaminos UAT

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Llacuabamba
22:30
Comerciantes Unidos
Santos
01:00
Atlético Grau
Unión Comercio
03:30
Sport Chavelines Juniors

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
Tampa Bay Rowdies
Hartford Athletic
06:00
Louisville City

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
22:35
Al Kholood
Bisha
23:00
Al-Ain
Al Orubah
23:15
Al Jabalain
Al Quadisiya
00:30
Al Nahdha

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
15:30
Nanjing City
Meizhou Hakka
18:35
Shenyang Urban

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
Selangor United

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Navy
22:00
Karachi United
SNGPL
00:00
WAPDA

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
23:00
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

I-Kissat
22:30
KaaPo
PeKa
22:30
MYPA
Kiffen
23:00
Atlantis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Papai Perutz
23:00
Kaposvári Rákóczi

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
00:30
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
00:30
Mjolby

5 Brazil - Gaucho 2

Guarani RS
01:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Paranaense 2

Andraus Brasil
01:30
Nacional PR

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Western Spirit

153732 India - Calcutta Premier Division A

Techno Aryan
16:00
Kidderpore SC
George Telegraph
16:00
Calcutta Customs
Mohun Bagan
05:00
Peerless

41 Europe - Elite League U20

Portugal U20
17:00
Poland U20

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:00
Sturt Lions
Croydon Kings
17:45
NE MetroStars

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
23:45
Wels

227 Russia - Pfl

Metallurg Vidnoye
19:00
Znamya Noginsk

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Linköping Tinnis W
22:45
Norrköping W
Varnamo W
00:00
Husqvarna W
Degerfors W
00:00
Västerås BK 30 W
Sätra W
00:45
Älvsjö AIK W

99474 World - Friendly International U19

Finland U19
17:00
Sweden U19
Estonia U19
17:00
Georgia U19
Croatia U19
17:00
Austria U19
Turkey U19
21:30
Wales U19
France U19
22:00
Slovenia U19

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
21:30
Soroksár W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Monterrey W
Tijuana W
09:00
León W

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
20:00
Kfarsoum
Al Yarmouk
20:30
Blama

1796 Iceland - 4. Deild

Kormákur / Hvöt
00:00
Hamar
Vængir Jupiters
02:00
KH

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
00:15
Dalvík / Reynir
KFG
03:00
Vídir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Western Spirit Res.

5 Brazil - Copa Rio

Volta Redonda
01:00
Sampaio Corrêa RJ

1233 Finland - Kolmonen

PP-70
07:00
NoPS
NoPS
22:00
TKT
Kiisto
23:00
VPV
Haka Juniorit
00:00
TP-T
HPS
00:30
MPS/Atletico Malmi