ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 30 ส.ค. 2564

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Yeovil Town
Barnet
21:00
Dagenham & Redbridge
Bromley
21:00
Eastleigh
Dover Athletic
21:00
Boreham Wood
Halifax Town
21:00
Altrincham
King's Lynn Town
21:00
Chesterfield
Torquay United
21:00
Woking
Wealdstone
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Weymouth
21:00
Maidenhead United
Wrexham
01:30
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Southport
AFC Telford United
21:00
Hereford
Alfreton Town
21:00
Chorley
Brackley Town
21:00
Leamington
Bradford Park Avenue
21:00
Boston United
Curzon Ashton
21:00
Darlington
Farsley Celtic
21:00
Blyth Spartans
Gateshead
21:00
Guiseley
Gloucester City
21:00
Kettering Town
Kidderminster Harriers
21:00
Chester
Spennymoor Town
21:00
York City

462 England - Non League Premier: Isthmian

Haringey Borough
19:00
Wingate & Finchley
Bishop's Stortford
21:00
Bowers & Pitsea
Corinthian-Casuals
21:00
Kingstonian
East Thurrock United
21:00
Brightlingsea Regent
Enfield Town
21:00
Cheshunt
AFC Hornchurch
21:00
Potters Bar Town
Leatherhead
21:00
Carshalton Athletic
Lewes
21:00
Horsham
Margate
21:00
Cray Wanderers
Merstham
21:00
Folkestone Invicta
Worthing
21:00
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Coggeshall Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Dereham Town
Grays Athletic
21:00
Aveley
Great Wakering Rovers
21:00
Basildon United
Hashtag United
21:00
Brentwood Town
Hullbridge Sports
21:00
Witham Town
Romford
21:00
Barking
Stowmarket Town
21:00
Bury Town
Tilbury
21:00
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
AFC Dunstable
Bedford Town
21:00
Biggleswade
Berkhamsted
21:00
Welwyn Garden City
Colney Heath
21:00
Harlow Town
Didcot Town
21:00
Wantage Town
FC Romania
21:00
Waltham Abbey
AFC Kempston Rovers
21:00
St Neots Town
Kidlington
21:00
North Leigh
Thame
21:00
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Lancaster City
Bamber Bridge
21:00
Warrington Town
United of Manchester
21:00
Radcliffe Borough
Grantham Town
21:00
Basford United
Matlock Town
21:00
Gainsborough Trinity
Mickleover Sports
21:00
Hyde United
Scarborough Athletic
21:00
South Shields
Stafford Rangers
21:00
Buxton
Stalybridge Celtic
21:00
Ashton United
Whitby Town
21:00
Morpeth Town
Witton Albion
21:00
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Tamworth
19:00
Nuneaton Town
Coalville Town
19:00
Barwell
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Peterborough Sports
Alvechurch
21:00
Redditch United
Biggleswade Town
21:00
St Ives Town
Hitchin Town
21:00
Royston Town
Leiston
21:00
Lowestoft Town
Rushall Olympic
21:00
Hednesford Town
Stourbridge
21:00
Bromsgrove Sporting
Stratford Town
21:00
Banbury United

11 Germany - 3. Liga

Meppen
00:00
Havelse

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
22:00
Maritsa Plovdiv

320 Denmark - First Division

Hvidovre
00:00
Hobro

17 France - National

Le Mans
02:00
Sète

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Nazareth Illit
00:00
Hapoel Katamon

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
23:45
Sektzia Nes Tziona
Maccabi Ahi Nazareth
23:45
Hapoel Afula
Hapoel Acre
23:45
Hapoel Kfar Saba

802 Israel - State Cup

Maccabi Herzliya
21:00
Bnei Eilat

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
01:00
Vilafranquense
Trofense
03:15
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
22:00
Mioveni
Gaz Metan Mediaş
01:00
UTA Arad

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
22:55
Radnički Kragujevac
Voždovac
01:00
Kolubara

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
FC Cartagena

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro W
00:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Akropolis
00:00
Värnamo

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
00:30
Argentinos Juniors
Newell's Old Boys
00:30
Atlético Tucumán
San Lorenzo
02:45
Patronato
Sarmiento
05:00
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:00
Nueva Chicago
Belgrano
01:35
Chacarita Juniors
Estudiantes Río Cuarto
06:00
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Fluminense
05:00
Bahia

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
06:00
Volta Redonda

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
05:30
O'Higgins

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
08:10
Deportes Tolima
Atlético Nacional
06:00
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Bogotá

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Barcelona Guayaquil

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
09:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Jalapa
Walter Ferreti
09:00
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
06:30
12 de Octubre

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
07:00
เอฟซี ดัลลัส
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
07:30
Hard Rock

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Braintree Town
Chelmsford City
21:00
Ebbsfleet United
Chippenham Town
21:00
Havant & Waterlooville
Dartford
21:00
Eastbourne Borough
Dorking Wanderers
21:00
Hungerford Town
Hampton & Richmond
21:00
Maidstone United
Hemel Hempstead Town
21:00
Dulwich Hamlet
Oxford City
21:00
Bath City
Tonbridge Angels
21:00
St Albans City
Welling United
21:00
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

Midland
01:00
Ituzaingó

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Skovshoved
23:30
GVI

1233 Finland - Kakkonen

VIFK
22:30
GBK

251 Italy - Serie C: Girone B

Reggiana
01:00
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

Potenza Calcio
02:00
Bari 1908

1578 Norway - 2. Division

Odd II
00:00
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
23:15
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group E

CF Os Belenenses
02:30
Sacavenense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
00:00
IF Karlstad II

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
01:00
Glória
Passo Fundo
01:00
Tupi RS
São Paulo RS
01:00
Inter Santa Maria
Lajeadense
01:00
Guarany de Bagé

5 Brazil - Amapaense

Trem
06:00
Santana

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:00
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
02:00
Douglas Haig

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
17:30
Ansan Greeners

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
01:00
Fluminense U20

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
22:00
Drenica

227 Russia - Pfl

Orenburg II
18:00
Spartak Tuymazy
Baltika BFU
19:00
Leningradets
Anzhi
20:00
Essentuki
Metallurg Vidnoye
20:00
Strogino
Alaniya Vladikavkaz II
21:00
Dinamo Stavropol'
Zvezda Sint Petersburg
21:00
Krasava Odintsovo

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
América W

4125 Uganda - Uganda Cup

Vipers
05:00
Police
Express FC
05:00
BUL

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
22:00
Famalicão U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Gent U21
00:30
Cercle Brugge U21
Zulte-Waregem U21
00:30
OH Leuven U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
01:45
Glentoran U20
Dungannon Swifts U20
02:00
Ballymena United U20
Larne U20
02:00
Glenavon U20
Warrenpoint Town U20
02:00
Carrick Rangers U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS W
06:00
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
18:00
Csikszereda

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
San Lorenzo Res.
20:00
Patronato Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Rosario Central Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Huracán Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Godoy Cruz Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
21:00
Ittihad Al Ramtha
Mansheyat
21:00
Blama

712 Korea Republic - WK-League

Incheon Red Angels W
16:00
Suwon FMC W
Changnyeong W
16:00
Gumi Sportstoto W
Seoul W
16:00
Boeun Sangmu W
Gyeongju W
16:00
Hwacheon KSPO W

80 Chile - Segunda División

Recoleta
02:00
Colina

1796 Iceland - Premier League Women

Tindastóll W
01:00
Keflavík W
ÍBV W
01:00
Stjarnan W
Fylkir W
02:15
Thróttur Reykjavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
01:00
HK W

1233 Finland - Kolmonen

RiPS
22:30
TuPS
PuiU Helsinki
22:45
HIFK 2
Peimari United
23:00
JyTy Turku
CLE
23:15
SexyPöxyt
EPS II
00:15
EsPa