ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 29 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
วัตฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
17:15
เฟเยนูร์ด
อาแจกซ์
19:30
วิเทสส์
เฮราเคิล
19:30
NEC
ฮีเรนวีน
21:45
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

1. FC Union Berlin
20:30
Borussia Mönchengladbach
VfL Wolfsburg
22:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Troyes
18:00
โมนาโก
อองเช่ร์
20:00
แรนส์
Clermont
20:00
เม็ตซ์
Lens
20:00
ลอริยองต์
สตราส์บูร์ก
20:00
แบรสต์
ลีลล์
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
23:30
นาโปลี
ซัสเซาโล่
23:30
ซามพ์โดเรีย
เอซี มิลาน
01:45
กายารี่
Salernitana
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

FC Barcelona
22:00
เกตาเฟ่
กาดิซ
00:30
โอซาซูนา
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
เกรนาดา
แอตเลติโก มาดริด
03:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
17:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอฮิเมะ
17:00
โทชิกิ SC
ThespaKusatsu Gunma
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

99474 World - Friendly International

เอธิโอเปีย
19:00
ยูกันดา

99474 World - Club Friendlies

Illescas
16:30
Las Rozas
Volos NFC
23:00
AEK Athens
อาโปเอล
23:00
Xylotympou
Águilas CF
00:00
Cartagena II
Merida
00:00
Recreativo Huelva
Arosa
00:00
Juvenil Ponteareas
Cacereño
01:00
Leganés II
Sants
01:00
Guineueta

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Watford W
Blackburn Rovers W
20:00
Sheffield Utd W
Coventry United W
20:00
Sunderland W
Crystal Palace W
20:00
Bristol City W
Lewes W
20:00
Charlton W
Liverpool W
20:00
Millwall W

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
21:00
Peterborough United U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
19:30
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
17:15
Feyenoord W

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
Hansa Rostock
St. Pauli
18:30
Jahn Regensburg
Dynamo Dresden
18:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
18:00
MSV Duisburg
Würzburger Kickers
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

St. Pauli II
19:00
Teutonia Hamburg
Altona 93
19:00
Hamburger SV II
LSK Hansa
20:00
Jeddeloh
HSC Hannover
20:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:00
ZFC Meuselwitz
BAK '07
18:00
Energie Cottbus
Union Fürstenwalde
18:00
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Astoria Walldorf
Sonnenhof Großaspach
19:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
Preußen Münster
Rot-Weiss Essen
19:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Göppinger SV
Linx
20:00
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
19:00
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
20:00
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
19:00
Hamburger SV III
Buchholz
19:00
Niendorfer TSV
Union Tornesch
20:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
Buchonia Flieden
Ginsheim
20:00
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
Düren Merzenich
Wesseling-Urfeld
20:00
Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Hürth
Eilendorf
20:00
Frechen
Bergisch Gladbach
20:00
Borussia Freialdenhoven
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Deutz
Pesch
20:30
Alfter
FC BW Friesdorf
20:30
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
Hilden
Germania Ratingen
20:00
SC Velbert
Kray
20:00
Schonnebeck
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Cronenberger SC
TVD Velbert
20:00
Dusseldorf-West
Sterkrade-Nord
20:15
Union Nettetal
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
SF Niederwenigern
Teutonia St.Tönis
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
FC Bocholt
20:30
Kleve
1. FC M'gladbach
20:30
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
Wolfenbüttel
BW Lohne
20:00
Rotenburger SV
Eintracht Celle
20:00
VfL Oldenburg
Germania Egestorf
20:00
SVG Göttingen
Arminia Hannover
20:00
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Mecklenburg Schwerin
MSV 1919 Neuruppin
19:00
CFC Hertha
Lok Stendal
19:00
Neustrelitz
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
Einheit Rudolstadt
Einheit Wernigerode
19:00
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
19:30
Kaiserslautern II
Gonsenheim
20:00
Eisbachtal
Dudenhofen
20:00
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Oldenburger SV
Eichede
19:00
Dornbreite Lubeck
Preußen Reinfeld
20:00
Union Neumünster
Inter Türkspor Kiel
20:00
Weiche Flensburg II
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:00
TuS Haltern
Hammer SpVg
20:00
Erndtebrück
Eintracht Rheine
20:00
Paderborn 07 II
Wattenscheid 09
20:00
Meinerzhagen
Schermbeck
20:00
Westfalia Herne
Victoria Clarholz
20:00
Holzwickeder SC
Kaan-Marienborn
20:00
ASC Dortmund
Ennepetal
20:15
Westfalia Rhynern
Sprockhövel
22:00
Preußen Münster II

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
22:00
Rapid Vienna
Admira
22:00
Sturm Graz
Ried
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
15:30
Amstetten

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
18:00
Orsha
Naftan
20:00
Gomelzheldortrans
Slonim
22:00
อาร์เซน่อล
Dnepr Mogilev
00:00
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

เกนท์
18:30
คลับ บรูกก์
Antwerp
21:00
OH Leuven
เกงค์
23:30
Anderlecht
KV Oostende
02:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
21:00
Waasland-Beveren
Lommel United
01:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
22:00
Zrinjski
Borac Banja Luka
00:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
02:00
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
22:00
Gradina Srebrenik

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:45
CSKA Sofia
OFK Pirin
01:00
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Lom
22:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
23:55
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
02:00
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
22:00
Jarun
Bijelo Brdo
22:00
Croatia Zmijavci

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Viktoria Plzeň
Sigma Olomouc
21:00
Jablonec
Bohemians 1905
21:00
Teplice
Karviná
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
15:30
Táborsko
Vlašim
22:00
Viktoria Žižkov
Zbrojovka Brno
01:00
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
19:00
Viborg
Silkeborg
19:00
Randers
Vejle
21:00
โคเปนเฮเก้น
AGF
23:00
OB
Brøndby
01:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Vendsyssel
Lyngby
19:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
19:00
Nõmme Kalju
Flora
23:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:30
KuPS
Mariehamn
22:30
Ilves

125 Greece - Greek Cup

AE Neapolis
21:00
Aittitos Spata
Proodeftiki
21:00
Santorini 2020
Panionios
21:00
Atalanti
Nafpaktiakos
21:00
Tilikratis
Ipato
21:00
Amvrakikos Loutrou
Ermis Meligous
21:00
Foinikas N. Epidavrou
Aris Skalas
21:00
Ermionidas-Ermis
Diagoras Vrachneika
21:00
Zakynthos
Nea Artaki
21:00
PAO Vardas
Ilioupoli
21:00
Aias Gastounis
Fostiras
21:00
Panachaiki
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Apollon Paralimniou
Apollon Pontou FC
21:00
Makedonikos Neapolis
Edessaikos
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
M. Alexandros Trikala
21:00
Iraklis Ampelokipon
Antheias-Aristinou
21:00
Thermaikos Thermis
Orfeas Xanthi
21:00
Agrotikos Asteras
Anagennisi Giannitsa
21:00
Aris Avato
Ethnikos Sochos
21:00
Nestos Chrisoupolis
Thyella Sarakinoi
21:00
Pandramaikos
Anagennisi Plagia
21:00
M. Alexandros Orfaniou
Panagriniakos
21:00
Iraklis Larissa
Fikis
21:00
Anagennisi Artas
Acheron Kanalaki
21:00
Aetos Makrychoriou
Agios Matthaios
21:00
Thiseas Agria
Asteras Kalirachis
21:00
Amvrysseas
Giouchtas
21:00
Almyros Gaziou

674 Hungary - OTP Bank Liga

Gyirmót
22:45
Puskás
Paksi SE
01:00
Újpest

674 Hungary - Hungarian Cup

Semjenhaza
21:00
Tokol
Gyongyos
21:30
BTE Felsőzsolca
Karancslapujtő
21:30
Monostorpályi
Ibrany SE
21:30
Vác
Szabadszallasi
21:30
Gyömrő
Karcag SE
21:30
Jászberényi Vasas
Gyulai Termál
21:30
BVSC
Menfocsanak
21:30
Tatabánya
Ercsi Kinizsi
21:30
Sarosd
Mori SE
21:30
Komárom

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Diósgyőr
20:00
Pécsi MFC
Soroksár SC
22:30
Nyíregyháza Spartacus
Budaörs
22:30
Békéscsaba
Szentlőrinc SE
22:30
III. Kerületi TUE
Siófok
00:00
Budafoki MTE
Vasas
00:00
Kecskemeti TE
Ajka
00:00
Győri ETO
Szombathelyi Haladás
00:00
Szeged 2011
Tiszakecske
00:00
Dorogi

1796 Iceland - Pepsideild

KA
23:00
ÍA
KR
00:00
Leiknir Reykjavík
FH
00:00
Víkingur Reykjavík
Fylkir
02:15
Breidablik
HK
02:15
Keflavík

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Killester Donnycarney
20:00
Wexford Youths
Bohemians
22:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Hadera
00:30
Maccabi Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Cittadella
23:00
Crotone
เลชเช่
01:30
Como
Monza
01:30
Cremonese
ปาร์มา
01:30
Benevento
Reggina
01:30
Ternana
สปาล
01:30
Pordenone

748 Latvia - First Liga

Super Nova
18:30
Grobiņa

998 Montenegro - First League

Rudar
22:30
Mornar
Budućnost
00:00
Zeta
Dečić
01:00
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
22:30
Igalo
Cetinje
22:30
Grbalj
Mladost
00:00
Mladost DG
Kom
01:00
Bokelj
Berane
01:00
Jedinstvo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Molde
Odd
23:00
Strømsgodset
Sarpsborg 08
23:00
Sandefjord
Tromsø
23:00
Bodø / Glimt
Viking
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Vålerenga
01:00
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

HamKam
20:00
Start
Stjørdals-Blink
20:00
Bryne
Ullensaker / Kisa
20:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Raków Częstochowa
Zagłębie Lubin
20:00
Śląsk Wrocław
Wisła Kraków
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
Katowice
Podbeskidzie
20:00
Puszcza Niepołomice
Zagłębie Sosnowiec
00:45
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
00:00
Tondela
บราก้า
00:00
Vitória SC
ซานตาคลารา
02:30
Gil Vicente
Portimonense
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
17:00
Porto II
Farense
01:30
Feirense

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:15
Botoşani
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
FCSB

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Urozhay
Yenisey
17:00
Volgar Astrakhan
Tom' Tomsk
17:00
Rotor Volgograd
Orenburg
21:00
Neftekhimik
KAMAZ
21:00
Fakel
Torpedo Moskva
21:00
Metallurg Lipetsk
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Tekstilshchik
Baltika
23:00
Krasnodar II
Veles
23:00
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00
เซลติก
Aberdeen
21:00
Ross County
St. Mirren
21:00
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Napredak
21:00
Vojvodina
Čukarički
23:55
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
02:00
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Kabel Novi Sad
22:00
Grafičar
Loznica
22:00
Mačva Šabac

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
01:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Námestovo
Petržalka akadémia
15:30
Futura Humenne
Dubnica
21:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Mura
Olimpija
01:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
22:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
22:00
อัลเมรีอา
ลูโก
00:30
เรอัล บายาโดลิด
Real Sociedad II
00:30
Fuenlabrada
Burgos
03:00
SD Eibar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
IFK Göteborg
Norrköping
20:00
Östersunds FK
Sirius
20:00
Djurgården
Hammarby
22:30
มัลโม่
Kalmar
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
21:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Örgryte
18:00
Norrby
Vasalund
20:00
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Sylvia
Hudiksvall
21:00
Sollentuna
Täby
21:00
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
21:00
Österlen

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
Lausanne Sport
บาเซิ่ล
21:30
ยังบอยส์
Grasshopper
21:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
19:15
Wil
FC Schaffhausen
19:15
Yverdon Sport

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
23:15
กาลาตาซาราย
Sivasspor
23:15
Göztepe
Giresunspor
01:45
แทร็บซอนสปอร์
Altay
01:45
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
23:15
Bandırmaspor
Gençlerbirliği
23:15
Manisa BBSK
Denizlispor
01:45
Ankaragücü
İstanbulspor
01:45
Altınordu

86 Ukraine - Premier League

Desna
18:00
Veres
Minai
21:00
ชัคตาร์
Rukh Vynnyky
23:30
Lviv
Zorya
23:30
Vorskla

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
23:30
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
01:45
Rosario Central
Aldosivi
01:45
Lanús
Vélez Sarsfield
04:00
Godoy Cruz
Boca Juniors
06:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Santamarina
01:00
Guillermo Brown
Ferro Carril Oeste
01:30
Instituto
Deportivo Morón
03:10
Barracas Central

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Athletico PR
Grêmio
07:00
Corinthians
América Mineiro
21:00
Ceará
Juventude
02:00
São Paulo
Atlético GO
04:15
Internacional
Bragantino
06:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:00
CSA
Vasco da Gama
02:00
Ponte Preta
Náutico
02:00
Vitória
CRB
02:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ituano
07:00
Mirassol
Figueirense
21:00
Ypiranga Erechim
Altos
02:00
Botafogo PB
EC São José
04:00
Paraná

80 Chile - Primera Division

Ñublense
07:00
Melipilla
เอฟเวอร์ตัน
22:30
Antofagasta
Huachipato
01:00
Universidad Chile
Colo-Colo
03:30
Cobresal
Unión Española
06:00
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Cobreloa
23:00
San Marcos
Deportes Iquique
23:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Huila
08:10
Independiente Medellín
Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
04:00
Junior
Santa Fe
06:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
03:30
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Alajuelense
Pérez Zeledón
05:00
Santos de Guápiles
San Carlos
06:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
08:00
LDU Quito
Guayaquil City
02:00
Técnico Universitario
Macará
04:30
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Once Municipal
Águila
08:00
Jocoro
Santa Tecla
08:00
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:00
Alianza
FAS
04:15
Firpo
CD Platense
04:15
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
08:00
Malacateco
Achuapa
23:00
Cotzumalguapa
Comunicaciones
00:00
Guastatoya
Nueva Concepción
01:00
Municipal
Solola
02:00
Iztapa
Cobán Imperial
04:30
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:00
Sacachispas
Suchitepéquez
00:00
San Pedro
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Reu
Deportivo Sanarate
00:00
Comunicaciones II
Mictlán
00:00
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Atlas
León
09:00
América
Toluca
00:00
Pumas UNAM
Santos Laguna
06:00
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
04:00
Alebrijes

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
08:00
H&H Export
Deportivo Ocotal
08:00
Real Madriz
Managua
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:15
Nacional Asunción
Libertad
04:00
Sportivo Luqueño
River Plate
06:00
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
01:15
Universidad San Martín
César Vallejo
03:30
Alianza Lima

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:00
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
Atlanta United II
Oakland Roots
07:30
Tacoma Defiance
San Antonio
07:30
El Paso Locomotive
Colorado Springs
08:00
Austin Bold
Phoenix Rising
09:30
New Mexico United
Sacramento Republic
10:00
San Diego Loyal
Sporting Kansas City II
04:00
Memphis 901
OKC Energy
05:00
Rio Grande Valley
Miami FC II
05:30
New York RB II

593 Cameroon - Elite One

PWD
21:00
Union Douala
Feutcheu
21:00
Fovu Club
Fortuna Mfou
21:00
Bamboutos
Dragon de Yaounde
21:00
Stade Renard
Yafoot
21:00
Eding Sport

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
08:00
Camerhogne
Mt. Rich
03:00
Hurricanes
St. John's
05:15
Chantimelle

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
22:00
Sahab
Aqaba
00:30
Al Hussein
Al Jalil
00:30
Al Wihdat

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
16:00
Incheon United
Jeju United
17:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
15:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Skuad Projek
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
MISC
Kuala Lumpur
20:00
Terengganu

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:00
Deportivo Laferrere
Atlas
01:00
Dock Sud
Luján
01:00
Argentino Merlo
El Porvenir
01:00
Berazategui
Sportivo Italiano
01:00
Excursionistas
San Martín Burzaco
01:00
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

DEM
19:00
Hoogland
Westlandia
19:00
USV Hercules
JOS Watergraafsmeer
19:00
Hollandia
GVV Unitas
19:00
HV & CV Quick
Gemert
19:00
Dongen
EVV
19:30
Blauw Geel '38
OSS '20
19:30
ADO '20
OFC Oostzaan
19:30
HSC '21
UNA
19:30
Groene Ster

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Warnant
20:00
Ganshoren
Acren
22:00
Jette

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:00
Ostiches
Binche
20:00
Stockel
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:00
Richelle United
Huy
21:30
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Brabant

BX Brussels
20:00
Tubize II
Stade Everois
20:00
Genappe
Sporting Bruxelles
20:00
Nivellois
Etterbeek
20:00
NSeth Berchem
Léopold
20:00
Grez-Doiceau
Football Club Schaerbeek
20:00
Sportive Brainoise
Union Lasne-Ohain
21:30
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:00
Morlanwelz
Ransart
20:00
Soignies Sports
RAS Monceau
20:00
Montignies
Le Roeulx
20:00
Molenbaix
Antoing
20:00
Hornu
Excelsior Biévène
20:00
Gilly
Snef-Tyber
20:00
Péruwelz
Solre-sur-Sambre
20:00
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Liege

Pontisse Cite
20:00
Rechain
Etoile de Faimes
20:00
UCE Liège
Mélen-Micheroux
20:00
Sprimont-Comblain II
Aubel
20:00
JS Fizoise
Weywertz
20:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
Ethe Belmont
Lorraine Arlon
21:00
Florenville
Meix-Devant-Virton
21:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:00
Meux II
Grand-Leez
20:00
Andennais
Spy
20:00
Malonne
Flavion-Morialmé
20:00
Loyers
ES de la Molignée
20:00
Beauraing

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
22:00
Chernomorets Balchik
Spartak Varna II
22:00
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Hradec Kralove II
15:15
Sokol Živanice
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Dukla Praha II
Pardubice II
15:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
15:15
Jablonec II
Karlovy Vary
15:30
Slavoj Vyšehrad
Slovan Liberec II
15:30
Mlada Boleslav II
Sokol Hostoun
20:30
Povltava FA

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Banik Ostrava II
Zlín II
15:30
Znojmo
Hlučín
16:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
22:00
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Štětí
Louny
22:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
22:00
Trutnov
Benatky nad Jizerou
22:00
Hlinsko
Dvůr Králové
22:00
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
15:15
Bzenec
Tatran Všechovice
21:30
FC Vsetin
Kozlovice
21:30
Hranice
Šumperk
21:30
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Žďár nad Sázavou
Ždírec nad Doubravou
21:30
Havlickuv Brod
Slavoj Polná
21:30
Stara Rise
Hodonín-Šardice
21:30
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
Odder

1233 Finland - Kakkonen

PeKa
19:00
Atlantis
Kraft
21:00
RoPS II
PEPO
21:00
PKKU
I-Kissat
22:30
GrIFK
MYPA
22:30
MiPK

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
20:00
Aurillac Arpajon
Limonest
20:00
Lyon Duchere II
Vaulx
20:00
Hauts Lyonnais
Montlucon
20:00
Moulins Football
Saint-Étienne II
20:00
Velay
Chambery
20:00
Bourgoin-Jallieu
Thonon Évian
20:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:00
Pontarlier
Valdahon Vercel
20:00
Grandvillars

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:00
Avoine OCC
J3 Amilly
20:00
Bourges Foot 18 II
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
16:00
Mulhouse
Amneville
20:00
RC Epernay
Troyes II
20:00
Prix-lès-Mézières
Sarre Union
20:00
Thaon
Biesheim
20:00
Nancy II
Raon l'Etape
20:00
Illkirch Graffenstaden
Saint-Louis Neuweg
20:00
Colmar

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:00
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
22:30
Pro Sesto
Pergolettese
22:30
Juventus U23
Piacenza
22:30
Trento Calcio 1921
Pro Patria
22:30
AlbinoLeffe
Pro Vercelli
22:30
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
22:30
Pistoiese
Cesena
01:30
Gubbio
Grosseto
01:30
Modena
Imolese
01:30
Lucchese
Pontedera
01:30
Carrarese
Robur Siena
01:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
22:30
Picerno
Catanzaro
23:30
Virtus Francavilla
Avellino
01:30
Campobasso
Fidelis Andria
01:30
Juve Stabia
Palermo
01:30
Latina
Taranto
01:30
Turris

1578 Norway - 2. Division

Sotra
20:00
Nardo

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
21:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
21:00
Vianense
Forjães SC
21:30
Camacha
Merelinense
23:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
23:00
AR São Martinho
Vila Mea
23:00
Tirsense
Paredes
23:00
Santa Marta Penaguião
Mirandela
23:00
Macedo Cavaleiros
Amarante
23:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

Santa Cruz de Alvarenga
23:00
Valadares Gaia
Ferreira de Aves
23:00
Salgueiros
União de Coimbra
23:00
Gondomar
Gouveia
23:00
Castro Daire
Espinho
23:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Condeixa
23:00
Marinhense
Sertanense
23:00
Fontinhas
Uniao Idanhense
23:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

Operário
17:00
Sintrense
Pero Pinheiro
17:00
Ideal
O Elvas
17:00
Rabo Peixe
Loures
23:00
Coruchense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Lagos
23:00
FC Barreirense
Imortal Albufeira
23:00
Louletano

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Dinamo Bucureşti II
22:00
Progresul Spartac

296 Serbia - Srpska Liga - East

Buducnost Popovac
21:30
Trajal Krusevac
Rembas
21:30
Sloga Leskovac
Timočanin
21:30
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
21:30
Mladi Radnik
Radjevac Krupanj
21:30
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

OFK Malzenice
22:00
Nové Zámky
Lednické Rovne
22:00
Veľké Ludince
Imeľ
22:00
Nitra
Slovan Levice
22:00
Povazska Bystrica
Galanta
22:00
Beluša
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Marcelová

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
21:00
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Solvesborg
Karlshamn
20:00
Prespa Birlik
Hässleholms IF
20:00
Nosaby
Räppe
20:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Motala
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
20:00
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
19:00
Hoganas
Tord
19:00
Onsala

5 Brazil - Gaucho 2

Bage
01:00
São Gabriel

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
01:05
Talleres Remedios
Los Andes
02:30
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
01:00
Gimnasia Concepción
Cipolletti
01:00
Ciudad de Bolívar
Circulo Deportivo
01:00
Independiente Chivilcoy
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Estudiantes de San Luis
Sansinena
01:00
Deportivo Madryn
Juventud Unida Univ.
01:00
Sol de Mayo
Deportivo Camioneros
01:00
Huracán Las Heras
Gimnasia y Tiro
01:30
Racing Córdoba
Sarmiento Resistencia
01:30
Chaco For Ever
Villa Mitre
01:30
Sportivo Peñarol
Sportivo Desamparados
01:30
Olimpo
Defensores Belgrano VR
02:00
Unión Sunchales

909440 Cambodia - C-League

Phnom Penh Crown
18:00
National Defense

866998 Fiji - National Football League

Navua
10:00
Suva
Rewa
10:00
Labasa
Lautoka
10:00
Nadi

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
18:00
Southampton U23
Stoke City U23
21:00
Reading U23

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Sangju Sangmu
Gyeongnam
17:00
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
14:00
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
20:00
Chapecoense-SC U20
Fortaleza U20
01:00
Botafogo U20
Ceará U20
01:00
Corinthians U20
Bahia U20
01:00
Sport Recife U20
Santos U20
01:00
América Mineiro U20
Gremio U20
02:00
Sao Paulo U20

99474 World - Cotif Tournament

Rukh Vynnyky U19
01:00
Alzira U19
Villarreal U19
03:00
Elche U19

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Gold Coast Knights
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
SC Wanderers

146 South Africa - MTN8 Cup

Cape Town City
20:00
Moroka Swallows

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohun Bagan
16:15
George Telegraph

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
16:00
Roma U19
Inter U19
19:30
Atalanta U19
Cagliari U19
21:30
Lecce U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Rekord Bielsko-Biala W
20:00
Śląsk Wrocław W

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
15:30
Dukla Prague W
Slovacko W
19:00
Sparta Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Český Těšín W
22:00
Slovan Ostrava

2 Poland - Central Youth League

Stal Rzeszów U18
17:00
Gornik Z. U18
Raków Częstochowa U18
17:00
Wisla U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Jagiellonia U18
Polonia Warszawa U18
17:15
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
20:00
Jomo Cosmos
Uthongathi
20:00
Black Leopards

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
05:00
Costa del Este
Atlético Chiriquí
05:00
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
22:00
Gjilani
Prishtina
22:00
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Altona Magic
Dandenong Thunder
12:00
Green Gully
Port Melbourne
12:00
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Kosova
Winterthur II
19:30
Gossau
Langenthal
20:00
Köniz
La Sarraz-Eclépens
20:00
Chênois
Delémont
21:00
Höngg
Lugano II
21:00
Paradiso

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
21:00
UT Pétange
Rodange
21:00
Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
21:00
Differdange 03

227 Russia - Pfl

Peresvet Podolsk
17:00
SKA-Energiya II
Tyumen
17:00
Torpedo Miass
Novosibirsk
18:00
Lada Tolyatti
FK Dinamo St. Petersburg
19:00
Kairat Moskva
Zvezda Perm
19:00
Nosta
Forte Taganrog
20:00
Tuapse
Tver
20:00
Luki-Energiya
Volna Kovernino
20:00
Yenisey II
Znamya Truda
20:00
Shinnik
Arsenal Tula II
20:00
Kaluga
Salyut Belgorod
20:00
Avangard Kursk
Zenit Izhevsk
20:00
Amkar Perm'
Kolomna
20:30
Saransk
Chayka
21:00
Biolog
Makhachkala
21:00
Rotor-2
Kuban Kholding
21:00
SKA Rostov
Murom
21:00
Chertanovo
Dinamo Moskva II
21:00
Khimik Dzerzhinsk
Kazanka
21:00
Olimp-Dolgoprudny II
Rodina Moskva
21:00
Znamya Noginsk
Spartak Nal'chik
21:30
Legion Dynamo
Druzhba
22:00
Chernomorets
Saturn Ramenskoye
22:00
Khimki 2
Ryazan
22:00
Dinamo Bryansk

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
18:00
Mallbacken W
Alingsås W
20:00
Jitex W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
19:30
Desportivo Maputo
Black Bulls Maputo
19:30
Songo
Textáfrica
19:30
Ferroviário Maputo
Ferroviario Beira
19:30
Ferroviário Nampula

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
19:00
Yverdon W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
Eendracht Aalst W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
18:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
17:55
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Lok Meiningen W
19:00
Wormatia Worms W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
22:30
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
22:30
Sampdoria W
AC Milan W
22:30
Verona W
Sassuolo W
01:30
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
22:30
Mazatlán W
Atlético San Luis W
05:00
Tijuana W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
17:00
Vitória Guimarães U23

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Inter Miami II
Union Omaha
07:00
North Texas
Tucson
09:00
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

Ferroviária W
06:00
Corinthians W

155 Romania - Liga 2

Concordia Chiajna
16:00
Şirineaşa
CSA Steaua Bucureşti
18:00
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
20:00
Stade Beaucairois
Salinieres Aigues Mortes
20:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
21:00
Saint-Jean Beaulieu

97374 Jordan - 1st Division

Sama Al Sarhan
20:00
Moghayer Al Sarhan
Al Sareeh
21:00
Al Ahli

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
20:00
Matonense
Assisense
20:00
VOCEM
Osvaldo Cruz
20:00
Grêmio Prudente
Santacruzense
20:00
XV de Jaú
São Carlos
20:00
Grêmio Sãocarlense
Mogi Mirim
20:00
Itapirense
Barcelona EC
20:00
Paulista
Fernandópolis
01:00
Taquaritinga
Guarulhos
01:00
Flamengo SP
Colorado Caieiras
01:00
Mauaense
Atlético Mogi
01:00
União Mogi

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Altona Magic U21
Dandenong Thunder U21
09:30
Green Gully U21
Port Melbourne U21
09:30
Dandenong City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
13:00
Kamogawa W
Harima W
13:00
Speranza W
Setagaya Sfida W
15:00
Iga Kunoichi W

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
00:30
HFX Wanderers
Cavalry
03:00
Edmonton
Pacific
05:30
Valour

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
20:00
Höttur / Huginn
Dalvík / Reynir
23:00
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
21:00
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland Res.
13:00
Brisbane Knights Res.

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:00
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
18:00
Belfast Celtic W

99474 World - Club Friendlies Women

Seagull W
16:00
Barcelona II W
Pozuelo W
17:00
Salamanca W
Athletic Club W
21:00
Alavés W

479 Japan - Japan Football League

Kochi United
12:00
Iwaki
Verspah Oita
13:00
Kariya
Matsue City
13:00
Tokyo Musashino City
Maruyasu Okazaki
13:00
Suzuka Unlimited
Nara Club
14:00
TIAMO Hirakata

1233 Finland - Kolmonen

SavU
19:00
LaPa
PJK
19:45
JanPa
LehPa
21:00
JPS
Roi United
22:00
KajHa
Tampere United
22:00
ACE
LPS
23:30
KoiPS
PP-70
23:30
Tervakosken Pato