ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 25 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Brøndby
02:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Sheriff
ชัคตาร์
02:00
โมนาโก

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Bremer SV
01:15
FC Bayern München

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เวกัลตะ เซนได
17:00
เอฟซี โตเกียว
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
ThespaKusatsu Gunma
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ

99474 World - Club Friendlies

Ayia Napa
22:00
Omonia Aradippou
Varesina
22:00
Gozzano
Nea Salamis
23:00
Doxa
Tropezón
23:30
Naval
Villaverde-Boetticher
00:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Villaverde-Boetticher
00:00
Alcobendas Sport
Real Valladolid II
00:00
Atlético Tordesillas
Santboia
00:45
Castelldefels
Don Benito
01:00
Calvo Sotelo
Barco
01:00
Bembibre
Estradense
01:30
Bergantiños
Aceuchal
01:30
CD Coria

462 เอฟเอคัพ

Redcar Athletic
01:30
Seaham Red Star
Erith Town
01:30
Sevenoaks Town
Littlehampton Town
01:30
Sittingbourne
Eastwood Community
01:45
Worksop Town
Enfield 1893
01:45
Stanway Rovers FC
Mole Valley SCR
01:45
Steyning Town

462 คาราบาว คัพ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:45
เบิร์นลีย์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
เซาแธมป์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:00
อาร์เซน่อล

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
00:00
Borussia Dortmund II
MSV Duisburg
00:00
Wehen Wiesbaden
Havelse
00:00
Türkgücü-Ataspor
Saarbrücken
00:00
Magdeburg
Freiburg II
00:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
00:30
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
19:00
TSV Steinbach
Hessen Kassel
23:00
Stuttgart II

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
19:00
Borussia M'gladbach II
Lippstadt 08
23:00
Alemannia Aachen
Fortuna Düsseldorf II
23:00
Rödinghausen
Wuppertaler SV
00:00
Rot-Weiss Essen
Preußen Münster
00:30
Sportfreunde Lotte
Homberg
00:30
Wegberg-Beeck
Fortuna Köln
00:30
Rot Weiss Ahlen
Uerdingen
00:30
Wiedenbrück
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Köln II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
00:00
Sand

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
23:30
Borgfeld
Vatan Sport
23:30
SFL Bremerhaven
Werder Bremen III
23:30
BTS Neustadt
Hastedt
00:30
Hemelingen
Geestemünde
00:30
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Hessen

Fernwald
00:30
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Speyer
00:00
Pfeddersheim
Elversberg II
00:00
Hertha Wiesbach
Eppelborn
00:00
Jagersburg
Mechtersheim
00:00
Dudenhofen
Mülheim-Kärlich
00:30
FV Engers 07
Arminia Ludwigshafen
00:30
Wormatia Worms
Alemannia Waldalgesheim
00:30
Salmrohr
Eintracht Trier
00:30
Karbach
Hassia Bingen
00:30
Gonsenheim
Kaiserslautern II
01:00
Eisbachtal

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
20:00
Noah

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
20:00
Lida
อาร์เซน่อล
22:00
Belshina

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
22:00
Posusje

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Partizan
21:00
Peshtera Galata
Drenovets
22:00
Lokomotiv Mezdra
Sokol Markovo
22:00
Rodopa Smolyan

266 Croatia - Croatia Cup

Orijent 1919
21:30
Marsonia
Podravina Ludbreg
21:30
Bjelovar
Primorac Biograd
21:30
Samobor
Mladost Ždralovi
21:30
Neretva Metković
Bednja
21:30
Uljanik
Sesvete
21:30
Mladost Petrinja
Moslavina
21:30
Oriolik Oriovac
Pitomaca
21:30
Udarnik Kurilovec
Granicar Zupanja
21:30
Rudar Labin
Vuteks-Sloga
21:30
Straza Hum na Sutli
Belišće
21:30
Mladost Prelog
Virovitica
21:30
Bijelo Brdo
Krizevci
21:30
Dugopolje

245 Czech Republic - Czech Cup

Jiskra Domažlice
22:00
Vlašim
Hanácká
22:00
Zbrojovka Brno
Slovan Velvary
22:00
Chomutov
Sokol Hostoun
22:00
Pardubice
Slavičín
22:00
Karviná
Benesov
22:00
Teplice
Tatran Sedlcany
22:00
České Budějovice
Hlučín
22:00
Baník Ostrava
Baník Sokolov
22:00
Bohemians 1905
Uničov
22:00
Sigma Olomouc
Ústí nad Orlicí
22:00
Vyškov
Valašské Meziříčí
22:00
Prostějov
Povltava FA
23:00
Varnsdorf
Slovan Liberec
23:30
Zbuzany

320 Denmark - First Division

HB Køge
00:00
FC Helsingør

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
00:00
ก็อง

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Breidablik
FH
01:00
Keflavík
ÍA
01:00
KR

748 Latvia - First Liga

Albatroz
22:00
Tukums

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
21:00
Milsami
Petrocub
00:00
Floreşti

998 Montenegro - First League

Rudar
22:30
Budućnost

155 Romania - Romania Cup

Şomuz Fălticeni
21:30
Dante Botoşani
Hușana Huși
21:30
Ştiinţa Miroslava
Năvodari
21:30
Unirea Constanța
Popești-Leordeni
21:30
Unirea Slobozia
Voinţa Stremţ
21:30
Viitorul Şelimbăr
Avântul Periam
21:30
Ripensia Timişoara
Sănătatea Cluj
21:30
Universitatea Cluj
1910 Oradea
21:30
SCM Zalău
Dacia Unirea Brăila
21:30
Otelul
Progresul Ezeriș
21:30
Şcolar Reşiţa
Comuna Recea
21:30
FCM Baia Mare
Pandurii Târgu Jiu
00:00
Şirineaşa

227 Russia - Russian Cup

Dinamo Barnaul
17:00
Fakel
Legion Dynamo
19:30
Alaniya Vladikavkaz
Zenit Izhevsk
20:00
Metallurg Lipetsk
Kairat Moskva
20:00
Rotor Volgograd
Leningradets
21:00
Urozhay
Znamya Noginsk
21:00
Yenisey
Dinamo Stavropol'
22:00
Orenburg
Torpedo Vladimir
22:00
KAMAZ
Dinamo Bryansk
22:00
Veles
Saransk
22:00
Baltika

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Olimpija

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
23:30
Häcken W

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:00
Central Cordoba SdE
Rosario Central
00:15
Arsenal de Sarandi
Lanús
02:30
Gimnasia La Plata
Defensa y Justicia
02:30
Newell's Old Boys
Huracán
04:45
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie B

CSA
07:30
Náutico
Vila Nova
02:00
Avaí

5 Brazil - Copa do Brasil

Athletico PR
05:00
Santos

80 Chile - Primera Division

Melipilla
22:30
Curicó Unido
Antofagasta
01:00
Palestino
Unión La Calera
03:30
Colo-Colo
Universidad Católica
06:00
Ñublense

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:40
Cortuluá
Barranquilla
06:00
Valledupar

353 Colombia - Copa Betplay

La Equidad
02:00
Llaneros
Junior
06:00
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
ADR Jicaral
Sporting San José
04:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Santa Tecla
Municipal Limeño
04:30
Atletico Marte
CD Platense
04:30
Isidro Metapán
Firpo
04:30
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Cobán Imperial
Iztapa
01:00
Xelajú
Municipal
01:30
Solola
Cotzumalguapa
02:00
Nueva Concepción
Guastatoya
04:00
Achuapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
07:05
Dorados
Tampico Madero
09:05
Tapatío
Tlaxcala
05:00
Atlante

338 Peru - Segunda Division

Santa Rosa PNP
06:00
Deportivo Coopsol

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
20:00
Golden Arrows
AmaZulu
22:00
Moroka Swallows
Royal AM
22:00
Cape Town City
Kaizer Chiefs
22:00
Baroka
Maritzburg United
22:00
Sekhukhune United
Stellenbosch
22:00
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

Fovu Club
21:00
Fortuna Mfou
Stade Renard
21:00
PWD
Union Douala
21:00
Dragon de Yaounde
Avion Academy
21:00
Yafoot
Bamboutos
21:00
Feutcheu

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
00:00
Al Mokawloon
Misr Lel Makasa
02:00
Pyramids FC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
23:05
Al Hazm
Al Ahli Jeddah
00:45
Dhamk

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
22:15
Al Jazira
Shabab Al Ahli Dubai
22:15
Ajman
Al Wasl
00:30
Khorfakkan Club
Al Ain
00:30
Emirates

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
22:35
Al Riffa
Al Ahli
01:00
Al-Najma

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers
Seoul
17:30
Ulsan
Incheon United
17:30
Daegu
Suwon Bluewings
18:00
Suwon

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

MISC
20:00
Kedah

11240938 เอเอฟซีคัพ

Nasaf
22:00
Ahal

1233 Finland - Kakkonen

GrIFK
22:30
Ilves II
NJS
22:30
PKKU
I-Kissat
23:00
SalPa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
23:30
Kumla
Gauthiod
23:30
IF Karlstad II
Lidköping
23:30
Angered BK
IFK Tidaholm
00:00
Oddevold
Stenungsund
00:00
Ahlafors
Vänersborgs FK
00:30
Grebbestad
IFK Skovde
00:30
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
20:00
Gute
Enskede
00:00
Lidingö
Stockholm Internazionale
00:00
Enkoping
Karlberg
00:30
IFK Österåker
Gamla Upsala
00:30
Järfälla
Stocksund
00:45
Arlanda
Kvarnsveden
01:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
23:00
Frösö
Ytterhogdal
23:30
Umeå FC Akademi
Täfteå
00:00
Friska Viljor
Tegs SK
00:30
Storfors
IFK Östersund
00:30
Stöde
Sandviks
00:30
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
23:30
Hässleholms IF
Räppe
23:30
Karlskrona
Prespa Birlik
23:30
Solvesborg
Nosaby
23:30
Rosengård
Olympic
23:30
Eslov
IFK Hässleholm
00:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
23:30
Karlslund
Arameiska / Syrianska
00:00
United Nordic
Motala
00:00
Nyköping
Eskilstuna City
00:30
Tyreso
Mjolby
00:30
Smedby
Trosa-Vagnhärad SK
00:30
Värmbols
Huddinge
01:00
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tord
23:30
Ängelholm
Vinberg
23:45
Husqvarna
Eskilsminne
00:00
Astrio
Onsala
00:30
Dalstorps
Varbergs GIF
00:30
Sävedalen
Assyriska BK
00:30
Hoganas
Torslanda
01:00
Ullared

5 Brazil - Acreano

Sao Francisco
05:00
Atlético Acreano

5 Brazil - Gaucho 2

Igrejinha
01:00
Veranópolis
Glória
01:00
Passo Fundo

5 Brazil - Amapaense

Ypiranga AP
06:00
Santana

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
01:00
Sportivo Belgrano
Central Norte
01:00
Sarmiento Resistencia
Racing Córdoba
01:00
CDJU Gualeguaychu
Douglas Haig
01:00
Sportivo Las Parejas
Ciudad de Bolívar
01:00
Deportivo Camioneros
Sol de Mayo
01:00
Sansinena
Deportivo Madryn
01:00
Sportivo Desamparados
Olimpo
01:00
Villa Mitre
Sportivo Peñarol
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Estudiantes de San Luis
01:00
Circulo Deportivo
Independiente Chivilcoy
01:00
Cipolletti
Unión Sunchales
01:30
Def. de Pronunciamiento
Gimnasia Concepción
01:30
Boca Unidos
Huracán Las Heras
01:30
Juventud Unida Univ.
Chaco For Ever
02:00
Gimnasia y Tiro

99474 World - Friendly International Women

UAE W
21:00
Maldives W

2405 Estonia - Estonian Cup

Ararat
00:00
Vastseliina Tannem

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
16:00
Gungahlin

99474 World - Cotif Tournament

Levante U19
01:00
Alzira U19
Elche U19
03:00
Valencia U19

98 Australia - Npl Western Australia

ECU Joondalup
18:30
Inglewood United

153732 India - Calcutta Premier Division A

Techno Aryan
16:15
Peerless
Tollygunge
16:15
Calcutta Customs

11 Germany - Junioren Bundesliga

Ingolstadt U19
23:30
Greuther Fürth U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
21:00
Akademia Piłkarska LG

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Babrungas
23:00
FA Šiauliai

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Ljusdals W
00:00
Kvarnsvedens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

JyPK W
23:00
HPS W

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al Ittifaq Maqaba
22:30
Al Tadamun Buri
Isa Town
22:30
Qalali

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Vasco U20
Botafogo U20
01:00
Resende U20

44 Argentina - Reserve League

Huracán Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Inter de Bebedouro
Taquaritinga
01:00
Catanduva
Fernandópolis
01:00
Matonense
VOCEM
01:00
Osvaldo Cruz
XV de Jaú
01:00
Assisense
Santacruzense
01:00
Grêmio Prudente
Grêmio Sãocarlense
01:00
Independente SP
Itapirense
01:00
São Carlos
Mogi Mirim
01:00
Rio Branco SP
Flamengo SP
01:00
Barcelona EC
Mauaense
01:00
Guarulhos
Colorado Caieiras
01:00
Paulista
União Mogi
01:00
Mauá
Manthiqueira
01:00
Atlético Mogi
ECUS
01:00
USAC

227 Russia - Premier League Women

Rostov W
21:00
Rubin Kazan W

1004 Canada - Premier League

Valour
07:00
Edmonton
York9
05:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
01:00
Ellidi

5 Brazil - Copa Rio

Americano
01:00
Boavista
América RJ
01:00
Friburguense
Duque de Caxias
01:00
Macaé
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Volta Redonda
Perolas Negras
01:00
Bangu
Artsul
01:00
Madureira

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Linfield W
Derry City W
01:45
Crusaders Strikers W
Glentoran BU W
01:45
Sion Swifts W

491 Northern Ireland - Championship Women

Ballymena Allstars W
07:00
East Belfast W
Killen Rangers W
01:30
Mid-Ulster W
Lisburn W
01:30
Belfast Celtic W

99474 World - Club Friendlies Women

Zaragoza W
00:30
Valencia W
Atletico Madrid W
02:00
Athletic Club W

1796 Iceland - Premier League Women

Valur W
01:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
14:00
Maruyasu Okazaki

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Atlético Juventud
00:00
Sportivo Trinidense
1 de Marzo Pilar
02:15
Nacional Asunción

1233 Finland - Kolmonen

TP-47
22:30
Tervarit-j
JJK Jyväskylä II
23:00
PK-37
KoiPS
23:00
HIFK 2
Inter Turku II
23:00
Peimari United