ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 13 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
02:00
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
01:00
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
01:00
Jong Utrecht
เอ็มเมน
01:00
FC Eindhoven
Helmond Sport
01:00
Jong AZ
MVV Maastricht
01:00
De Graafschap
NAC Breda
01:00
Telstar
TOP Oss
01:00
วีวีวี เวนโล
Roda JC Kerkrade
01:00
Excelsior
FC Volendam
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

Borussia Mönchengladbach
01:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
02:00
โมนาโก

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
02:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Lamia
07:00
Volos NFC
Pergolettese
22:00
FeralpiSalò
PAEEK
22:15
Karmiotissa
AlbinoLeffe
22:30
Triestina
Ayia Napa
22:30
Nea Salamis
Cesena
22:30
Mantova
Teramo
22:30
Castelnuovo Vomano
AEK Larnaca
23:00
Olympiakos
Juventus U23
23:00
Como
Senglea Athletic
00:15
Naxxar Lions
Atlético Mansillés
00:30
Cultural Leonesa
Rota
01:00
Xerez Deportivo
Selaya
01:00
Cayon
Zamora
01:30
Salamanca CF UDS
Rudar Labin
01:30
Uljanik
CD Badajoz
02:00
Sevilla II
คอร์โดบา
02:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
23:30
Erzgebirge Aue
St. Pauli
23:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
00:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Oldenburg
23:00
Werder Bremen II
VfB Lübeck
23:30
St. Pauli II
Eintracht Norderstedt
00:00
Phönix Lübeck
Schwarz-Weiß Rehden
00:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
00:00
Bayreuth
Wacker Burghausen
00:00
Buchbach
Bayern München II
00:00
Pipinsried
Eltersdorf
00:00
1860 Rosenheim
Illertissen
00:00
Greuther Fürth II
Memmingen
00:30
Schalding-Heining

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
00:00
FSV Optik Rathenow
Eilenburg
00:00
Carl Zeiss Jena
Babelsberg
00:00
Chemie Leipzig
Tasmania Berlin
00:00
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
00:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
00:00
1. SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
01:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Victoria Hamburg
00:00
HEBC
Wandsbeker TSV Concordia
01:15
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
00:00
Buchonia Flieden
SV Zeilsheim
01:00
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
00:00
Viktoria Arnoldsweiler

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
00:30
MSV 1919 Neuruppin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
00:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mechtersheim
00:00
Speyer
FV Engers 07
00:30
Koblenz

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
20:00
Noravank
BKMA
22:00
Noah

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Amstetten
Vorwärts Steyr
23:30
Wacker Innsbruck
Dornbirn
23:30
Austria Wien II
Floridsdorfer AC
23:30
Austria Lustenau
Grazer AK
23:30
Juniors OÖ
Lafnitz
01:25
Blau-Weiß Linz

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
01:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Siroki Brijeg
01:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
01:00
CSKA 1948 Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
23:00
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
22:00
Marek
Sportist Svoge
22:00
Ludogorets II
Strumska slava
22:00
Lovech
Septemvri Sofia
22:00
Maritsa Plovdiv
Botev Plovdiv II
00:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:30
Osijek II
Orijent 1919
22:30
Varaždin
Inter Zaprešić
01:00
Croatia Zmijavci

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
23:00
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
22:30
Midtjylland
Viborg
00:15
Randers
Brøndby
02:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Hvidovre
Esbjerg
00:00
Horsens
FC Helsingør
00:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
00:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:30
Haka

17 France - National

Annecy
00:00
Laval
Bastia-Borgo
00:00
Bourg-en-Bresse
Red Star
00:00
Boulogne
Cholet
00:00
Sète
Stade Briochin
00:00
Chambly
Orléans
00:00
Concarneau
Le Mans
00:00
Créteil
Avranches
00:00
Châteauroux

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
01:00
Várda SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
01:00
Grindavík
Thróttur Reykjavík
02:15
Grótta

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
01:45
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Treaty United
UCD
01:45
Athlone Town
Galway United
01:45
Shelbourne
Cork City
01:45
Cobh Ramblers
Wexford Youths
01:45
Cabinteely

251 Italy - Coppa Italia

Pordenone
22:45
Spezia
เจนัว
23:00
Perugia
อูดิเนเซ่
01:45
Ascoli
ฟิออเรนติน่า
02:00
Cosenza

2756 Malta - Premier League

Gudja United
01:00
Sirens
Hamrun Spartans
01:00
Valletta

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
23:00
Lech Poznań
Stal Mielec
01:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
ŁKS Łódź
Tychy 71
01:30
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
02:15
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Trofense
00:00
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:30
Academica Clinceni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
SSC Farul

227 Russia - Youth League

Krylya Sovetov U19
14:00
Rubin Kazan U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Spartak Moskva U19
UOR №5 U20
16:00
Rostov U19
Strogino U20
17:00
Dinamo Moskva U19
Khimki U20
17:00
Arsenal Tula U19
Ufa U19
18:00
Nizhny Novgorod U19
CSKA Moscow U19
21:00
Ural U19
Akhmat Grozny U19
21:00
Chertanovo U20
Sochi U19
21:00
Krasnodar U19
Zenit U19
23:00
Lokomotiv Moskva U19

1161 Scotland - League Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:30
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Stenhousemuir

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:30
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
01:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
22:00
Banska Bystrica
Podbrezová
23:00
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
01:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
23:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
SD Eibar
เรอัลซาราโกซา
03:00
UD Ibiza

47 Sweden - Ettan: South

Torns
23:30
Lund

62 Switzerland - Swiss Cup

La Chaux-de-Fonds
00:30
ลูกาโน
Paradiso
01:00
YF Juventus
Binningen
01:15
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

เบซิคตัส
00:30
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Gençlerbirliği
00:30
Eyüpspor

86 Ukraine - Premier League

ชัคตาร์
23:30
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Skoruk Tomakivka
21:00
Metalurh Zaporizhya

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
01:45
Connah's Quay

515 Wales - Welsh Cup

Undy Athletic
00:45
Chepstow Town
Caldicot Town
01:30
Penparcau
Penydarren BGC
01:30
Cwmbran Celtic
Llandudno Albion
01:45
CPD Llannerch-Y-Medd
Holyhead Hotspur
05:00
Rhos Aelwyd

44 Argentina - Superliga

Colón
05:00
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Maipú
01:30
Agropecuario

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:30
Botafogo
Goiás
05:00
Guarani

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
06:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
06:00
Santiago Wanderers

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Bogotá

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
09:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
08:00
Dorados
Raya2
05:00
Tapatío

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:30
Sol de América
River Plate
06:45
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
23:00
Real Garcilaso
Alianza Atlético
01:15
Melgar
Carlos Manucci
03:30
Deportivo Binacional

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
22:30
Molinos El Pirata
Santos
01:00
Deportivo Coopsol
Carlos Stein
03:30
Unión Comercio
Atlético Grau
06:00
Juan Aurich

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
06:30
Hartford Athletic
Charleston Battery
06:30
Loudoun United

593 Cameroon - Elite One

PWD
19:00
Feutcheu
Bamboutos
19:00
Fovu Club
Stade Renard
19:00
Yafoot
Avion Academy
21:00
Union Douala
Dragon de Yaounde
21:00
Eding Sport

886 Egypt - Premier League

Smouha
00:00
El Geish
Wadi Degla
02:00
Al Ittihad

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
19:00
KCB
Kariobangi Sharks
19:00
Nzoia United
Tusker
19:15
Homeboyz

3677 Syria - Premier League

Efrin
21:00
Hottin
Jabala
21:00
Wathba
Karama
21:00
Shorta
Teshrin
21:00
Al Ittihad
Al Jaish
21:00
Foutoua
Wahda
00:00
Al-Horgelah
Taliya
00:00
Nawaeir

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
23:05
Dhamk
Al Ahli Jeddah
00:55
Al Faisaly

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
17:00
Abahani
Bangladesh Police
19:15
Muktijoddha SKC

712 Korea Republic - National League

Gimpo
17:00
Gyeongju HNP
Changwon City
17:00
Busan Transportation

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Selangor

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:00
Luján

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
04:15
Guabirá
Real Potosí
06:30
Blooming

99474 World - CONCACAF Champions League

América
09:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

11555657 South America - Copa Sudamericana

Santos
07:30
Libertad

11555657 South America - Copa Libertadores

Fluminense
07:30
Barcelona Guayaquil

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Rokycany
23:00
Otava Katovice
Petřín Plzeň
23:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Arsenal Česká Lípa
23:00
Chomutov

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
23:30
Solrød
Frederikssund
00:00
B 1903
Greve
00:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
Ringsted
B 1908
00:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
23:30
Marienlyst
B 1913
00:00
Varde IF Elite
Hedensted
00:00
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Kjellerup
23:30
Odder
AaB II
00:00
Fuglebakken KFUM

1578 Norway - 2. Division

Vard
21:00
Odd II
Bærum
22:00
Brattvåg

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
00:00
Lech Poznań II
Wigry Suwałki
00:47
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trajal Krusevac
00:00
Meševo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
00:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
00:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
00:00
IFK Hässleholm

5 Brazil - Amapaense

Santana
06:00
São Paulo AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
07:10
UAI Urquiza

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
01:00
Nottingham U23

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
01:00
Vasco U20

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
23:00
Hallescher FC U19
Hertha U19
23:00
Wolfsburg U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
22:15
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
18:00
FK Pardubice U19

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
21:30
Dukla Prague W

344167 N/C America - Concacaf League

Forge
07:00
FAS

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
17:00
South Adelaide Panthers

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Port Melbourne
Green Gully
17:00
St. Albans Saints
Bentleigh Greens
17:30
Eastern Lions
Dandenong City
17:30
Dandenong Thunder
Oakleigh Cannons
17:30
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
00:00
Young Boys II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Kalsdorf
Union Vöcklamarkt
00:00
Gurten
Hertha
00:00
Ried II
Deutschlandsberger SC
00:00
Sturm Graz II
Spittal
00:00
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Admira II
Wiener SC
00:30
TWL Elektra
Traiskirchen
00:30
First Vienna
Draßburg
00:30
Wiener Neustadt

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
22:00
Győri ETO W
Ferencváros W
01:00
MTK Hungaria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
León W

44 Argentina - Reserve League

Huracán Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Lanús Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Colón Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Sarmiento Res.
Rosario Central Res.
20:00
Independiente Res.
Platense Res.
20:00
Arsenal Res.
Patronato Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Boca Juniors Res.
Argentinos Juniors Res.
20:00
Banfield Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
San Lorenzo Res.
River Plate Res.
01:00
Vélez Sársfield Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Eastern Lions U21
Dandenong City U21
15:30
Dandenong Thunder U21

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

Skallagrímur
02:00
Hamar
RB
03:00
KFR
Mídas
03:00
Álftanes
KFB
03:00
SR

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
23:00
Meiningen
Bezau
00:00
Blau-Weiß Feldkirch

5 Brazil - Copa Rio

Artsul
01:00
Nova Iguaçu

99474 World - Club Friendlies Women

Växjö W
22:00
Häcken W
Saint Malo W
23:00
Soyaux W
Barcelona W
23:30
Montpellier W
Köln W
23:30
FC Twente W
Feyenoord W
00:30
SSS W

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
02:15
Valur W

1233 Finland - Kolmonen

Kapina
22:00
RiPS
IPS Edustus
22:30
HaPK
Futura
22:30
Ponnistajat
FC Komeetat
23:00
Jyväskylä Blackbird
HPS
23:00
TiPS
PKKU II
23:00
MPS
Toejoen Veikot
23:00
TPS II
Tervakosken Pato
23:00
Haka Juniorit
NoPS
23:00
JanPa
Kiisto
23:00
VPV
Loiske
23:00
TKT
Kontu
23:15
TuPS
ÅIFK
23:30
JyTy Turku
EBK
00:00
CLE
SAPA III
00:00
LPS