ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 ส.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Illescas
15:30
อัลกอร์กอน
Illescas
15:30
Alcorcón II
Doxa
22:00
Alki Oroklini
อตาลันต้า
22:00
Alessandria
Racing Santander II
23:00
Basconia
Caronnese
23:00
Pro Patria
Vrbovec
23:00
Mladost Ždralovi
Vrapče Zagreb
23:00
Karlovac 1919
Virtus Entella
23:00
Ligorna
Paphos
23:00
Akritas
Vibonese
23:30
Reggina
Real Unión
23:30
Athletic Club II
Dender
00:00
Voorwaarts Zwevezele
Real Titánico
00:00
Langreo
Cristo Atlético
00:00
Racing Santander
Sant Andreu
00:00
Grama
Alcoyano
00:00
Intercity
Haro
00:00
Mirandés II
Atlético Astorga
00:00
Cultural Leonesa II
Cartagena II
00:00
Mar Menor
อัลบาเซเต้
00:00
UCAM Murcia
Real Valladolid II
00:00
Burgos Promesas
Admira
00:00
Al Duhail
Águilas CF
00:15
Huércal-Overa
Monheim
00:30
VfB Solingen 1910
Arenteiro
00:30
Coruxo
Barreda
00:45
Barakaldo
SF Niederwenigern
00:45
Sprockhövel
Algeciras
01:00
คอร์โดบา
Real Ávila
01:00
Torrijos
Marino de Luanco
01:00
Real Oviedo II
Castelldefels
01:00
Guineueta
Juventud Torremolinos
01:00
Antequera
Spalding United
01:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Hitchin Town
01:30
Boreham Wood
Puente Genil
01:30
Mancha Real
Villarrubia
01:30
Calvo Sotelo

41 ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เชลซี
02:00
บียาร์เรอัล

462 เอฟเอคัพ

Saltash United
01:30
Millbrook
Sevenoaks Town
01:30
Cobham
Sporting Bengal United
01:45
White Ensign
Northampton ON Chenecks
01:45
Godmanchester Rovers
Erith & Belvedere
01:45
Tooting & Mitcham United
Sunderland Ryhope CW
01:45
Goole
Penistone Church
01:45
Lower Breck
Haverhill Rovers
01:45
Cogenhoe United
Romford
01:45
Harpenden Town
Colliers Wood United FC
01:45
Beckenham Town
Athletic Newham
01:45
Virginia Water
Long Melford
01:45
Kirkley & Pakefield

462 คาราบาว คัพ

แบล็กพูล
01:45
มิดเดิลส์เบรอ
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
Bradford City
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
Northampton Town
Leyton Orient
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Bissingen
00:00
Villingen

245 Czech Republic - Czech Cup

Opava
22:00
Bospor Bohumín
Znojmo
22:00
Lisen
Olympie Brezova
22:30
Králův Dvůr
Bilovec
22:30
Uničov
Slavoj Polná
22:30
Vysočina Jihlava
Sokol Srbice
23:00
Slavoj Vyšehrad
Tochovice
23:00
Banik Sous
Tatran Sedlcany
23:00
Táborsko
Admira Praha
23:00
Příbram
FK Brandys nad Labem
23:00
Chlumec nad Cidlinou
Libčany
23:00
Zbuzany
Letohrad
23:00
Přepeře
Náchod
23:00
Chrudim
Slaný
23:00
Slovan Velvary
Dobris
23:00
Sokol Hostoun
Český Brod
23:00
Loko Vltavín
Marianske Lazne
23:00
Písek
Český lev - Union Beroun
23:00
Vlašim
Aritma Praha
23:00
Povltava FA
Dvůr Králové
23:00
Sokol Zápy
Kladno
23:00
Jiskra Domažlice
Neratovice-Byškovice
23:00
Varnsdorf
Kosmonosy
23:00
Dukla Praha
Komárov
23:00
Viktoria Žižkov
Vysoke Myto
23:00
Ústí nad Orlicí
Meteor Praha
23:00
Baník Sokolov
Kolín
23:00
Karlovy Vary
Slavičín
23:00
Frýdek-Místek
Vítkovice
23:00
Hranice
Start Brno
23:00
Blansko
Valašské Meziříčí
23:00
Skaštice
Hodonín-Šardice
23:00
Vyškov
Kozlovice
23:00
Hlučín
Šumperk
23:00
Třinec
Strani
23:00
Hanácká
Velké Meziříčí
23:00
Slovan Rosice
Žďár nad Sázavou
23:00
Zbrojovka Brno
Uherský Brod
23:00
Viktoria Otrokovice
Viktorie Přerov
23:00
Polanka nad Odrou

1233 Finland - Ykkonen

EIF
22:30
KPV
PK-35
22:30
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Bastia
00:00
Nancy

1796 Iceland - Iceland Cup

Keflavík
00:00
KA
Valur
01:00
Völsungur
ÍA
01:00
FH
HK
01:00
KFS
Fylkir
03:15
Haukar

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Katamon
00:00
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
21:30
Valmiera / BSS
Liepāja
22:00
Spartaks Jūrmala

155 Romania - Romania Cup

Avrig
21:30
Brașov Steagul Renașt
Jiul Petrosani
21:30
Gilortul
Hunedoara
21:30
Cetate Deva
Progresul Ezeriș
21:30
Ghiroda
Sportul Beclean
21:30
Unirea Dej
Voinţa Stremţ
21:30
Industria Galda de Jos
SJ Vaslui
21:30
Hușana Huși
Viitorul Curita
21:30
Odorheiu Secuiesc
Recolta Gheorghe Doja
21:30
Viitorul Ianca
Dunarea Ciocanesti
21:30
Agricola Borcea
Asalt Bucureşti
21:30
Tunari
Flacăra Moreni
21:30
Pucioasa
CS Cârcea
21:30
Filiaşi
Kids Tâmpa Braşov
21:30
SR Municipal Braşov
Dumbrăviţa
21:30
Soimii Lipova
Avântul Periam
21:30
Progresul Pecica
Luceafarul Lotus
21:30
Crişul Chişineu Criş
Foresta Tileagd
21:30
1910 Oradea
CSM Satu Mare
21:30
FCM Baia Mare
Sportul Simleu
21:30
SCM Zalău
Sănătatea Cluj
21:30
Ariesul Turda
Metalurgistul Cugir
21:30
Viitorul Şelimbăr
Unirea Ungheni
21:30
Avântul Reghin
Dante Botoşani
21:30
Foresta Suceava
Şomuz Fălticeni
21:30
Bucovina Radauti
Ştiinţa Miroslava
21:30
Ceahlaul Piatra Neamt
Sporting Lieşti
21:30
Otelul
Inizio Focşani
21:30
Focsani
Metalul Buzău
21:30
Olimpia Râmnicu Sărat
Năvodari
21:30
Axiopolis
Popești-Leordeni
21:30
Afumaţi
Alexandria
21:30
Sporting Roşiori
Plopeni
21:30
Blejoi Vispeşti
Sparta Râmnicu Vâlcea
21:30
Unirea Bascov
Viitorul Dăești
21:30
Vediţa Coloneşti
Progresul Şomcuţa Mare
21:30
Gloria Bistrita

227 Russia - Russian Cup

Zenit Izhevsk
20:00
Torpedo Miass
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Leningradets
Dinamo Vladivostok
20:00
Kairat Moskva
Forte Taganrog
21:00
Chayka
Volga Ulyanovsk
21:00
Saransk
Dinamo Stavropol'
22:00
Biolog
Peresvet Podolsk
22:00
Znamya Noginsk
Volna Kovernino
22:00
Torpedo Vladimir
Krasava Odintsovo
23:00
Dinamo Bryansk

1161 Scotland - Challenge Cup

Falkirk
01:30
East Kilbride
Dundee U21
01:45
Peterhead
Dumbarton
01:45
Rangers U21
Celtic II
01:45
Annan Athletic
BSC Glasgow
01:45
Clyde
Brechin City
02:00
Buckie Thistle

86 Ukraine - Premier League

ดินาโมเคียฟ
23:30
Minai

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
07:10
All Boys

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
07:30
Vila Nova
Goiás
07:30
Remo
Brasil de Pelotas
02:00
Coritiba
Ponte Preta
05:00
Londrina
Cruzeiro
05:00
Vitória

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:00
Envigado

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
San Carlos
Guadalupe
10:00
Deportivo Saprissa
Guanacasteca
03:00
Grecia

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
04:15
Alianza
Once Municipal
04:30
Municipal Limeño
Firpo
04:30
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Solola
00:00
Antigua GFC
Achuapa
00:00
Comunicaciones
Municipal
01:30
Malacateco
Iztapa
04:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Mixco
Deportivo Reu
01:00
Xinabajul
San Pedro
04:00
Quiché
Plataneros
04:00
Marquense
Mictlán
04:00
Aurora
Chimaltenango
04:00
Deportivo Sanarate
Agua Blanca
04:00
Zacapa Tellioz
Puerto San Jose
04:30
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Correcaminos UAT
Tampico Madero
09:05
Venados
Tlaxcala
05:00
Alebrijes

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Colorado Springs
Pittsburgh Riverhounds
05:00
Miami FC II
Atlanta United II
06:30
OKC Energy

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
21:00
Colombe

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:00
Ismaily

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
22:00
Al Buqa'a
Al Ramtha
00:30
Al Wihdat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
23:15
Al Ittihad

5618 China PR - Super League

Shenzhen
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Qingdao Hainiu
Shandong Luneng
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
Henan Jianye
19:00
Guangzhou R&F

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
15:30
Zibo Sunday
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Hangzhou
Chengdu Qianbao
18:35
Xinjiang Tianshan
Wuhan Three Towns
19:00
Shaanxi Chang'an

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Gwangju

712 Korea Republic - Korean Cup

Gangwon
17:00
Suwon Bluewings
Daegu
17:00
Sangju Sangmu
Ulsan
17:00
Yangju Citizen
Jeonnam Dragons
17:00
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
Kelantan United
PDRM
20:00
Johor Darul Ta'zim II
PBDKT T-Team
20:00
PKNP

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
The Strongest
Nacional Potosí
06:00
Bolívar

11555657 South America - Copa Sudamericana

Sporting Cristal
05:15
Peñarol

11555657 South America - Copa Libertadores

São Paulo
07:30
Palmeiras
Olimpia
05:15
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
22:30
Jazz
EPS
22:30
Ilves II
SalPa
22:30
TPV
PIF
22:30
VJS
MYPA
22:30
KäPa
MiPK
22:30
Atlantis
Reipas
22:30
KuFu-98
PEPO
22:30
JäPS
Kiffen
23:00
PeKa

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Kelen
19:30
Andráshida
MTE 1904
22:30
BVSC
Gardony
22:30
Nagykanizsai ULE
Zalaegerszegi TE II
22:30
Videoton II
Puskás II
22:30
Érdi VSE
Komárom
22:30
Papai Perutz
Balatonfuredi
22:30
Gyori ETO II
Bicskei
23:30
Veszprém
SC Sopron
00:00
Tatabánya
Kaposvári Rákóczi
00:00
Gyirmót II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
00:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
00:00
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlskrona
00:00
Kristianstad

5 Brazil - Acreano

Galvez
05:00
Andirá

5 Brazil - Mineiro 2

Guarani MG
01:00
Betim
Aymorés
01:00
Democrata SL
Tupi
01:00
Tupynambás
Nacional AC MG
01:30
Democrata GV
Serranense
05:00
Uniao Luziense
Villa Nova
06:00
Ipatinga

5 Brazil - Amapaense

Trem
06:00
Ypiranga AP

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Phnom Penh Crown

2405 Estonia - Estonian Cup

Tabasalu II
00:00
Jarva-Jaani

98 Australia - Capital Territory

Monaro Panthers
16:00
Cooma Tigers

98 Australia - Ffa Cup

Hume City
16:30
Port Melbourne

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:00
Magpies Crusaders

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Olympic
18:00
Croydon Kings

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
19:30
Desportivo Maputo
Matchedje de Mocuba
19:30
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
19:30
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nampula
19:30
Textáfrica
Incomáti
19:30
Costa do Sol
Ferroviario Beira
19:30
Ferroviário de Lichinga

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
23:00
Brondby W

5 Brazil - Carioca U20

Macaé U20
20:00
Vasco U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Fluminense U20
Botafogo U20
01:00
Boavista U20

1796 Iceland - 4. Deild

KÁ Hafnarfjördur
03:00
Bjorninn
KM
03:00
Ýmir

1796 Iceland - 3. Deild

ÍH
03:00
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
23:30
Göfis
Ludesch
23:30
Alberschwende
Bizau
00:00
Hörbranz
Schruns
00:30
Hard

5 Brazil - Copa Rio

Americano
01:00
Carapebus
Angra dos Reis
01:00
Campo Grande AC
Duque de Caxias
01:00
Barra da Tijuca
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Audax Rio
Gonçalense
01:00
CFRJ / Marica

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
02:00
Deportes Limache

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
01:30
Linfield W
Cliftonville W
01:45
Sion Swifts W
Derry City W
01:45
Glentoran BU W

491 Northern Ireland - Championship Women

Killen Rangers W
01:30
Comber Rec. W
Ballymena Allstars W
01:30
St. James' Swifts W
Lisburn W
01:30
East Belfast W
Mid-Ulster W
01:30
Belfast Celtic W

99474 World - Club Friendlies Women

Dijon W
21:00
Stade de Reims W
US Orléans W
23:00
Saint-Étienne W
ADO Den Haag W
00:30
Excelsior Barendrecht W
PSV W
00:30
Gent W

99474 World - CECAFA Club Cup

Azam
20:00
Big Bullets

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Presidente Hayes
04:00
Fulgencio Yegros
12 de Octubre SD
06:30
Rubio Ñú

1233 Finland - Kolmonen

KJP
22:30
Union Plaani
SavU
22:30
Ri-Pa
Liry
22:30
Kultsu
LehPa
22:30
Riverball
KPV Akatemia
22:30
Sporting Kristina
JJK Jyväskylä II
23:00
Barca
PK-37
23:00
SaPa Pieksämäki
Inter Turku II
23:30
VG-62