ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 ส.ค. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
01:00
Almere City
Jong Utrecht
01:00
MVV Maastricht

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Ingolstadt
23:30
Erzgebirge Aue
Viktoria Köln
23:30
TSG Hoffenheim
Sportfreunde Lotte
23:30
Karlsruher SC
Kaiserslautern
01:45
Borussia Mönchengladbach

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
วิสเซล โคเบะ
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เวกัลตะ เซนได
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

Sagamihara
15:00
โทชิกิ SC
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
Blaublitz Akita
16:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เกียวโต แซงก้า
16:30
มาชิดา เซลเวีย
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เอฮิเมะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Giravanz Kitakyushu
17:00
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

Favoritner AC
23:00
Floridsdorfer AC
Giresunspor
00:00
Fenerbahçe
ลิเวอร์พูล
01:00
โอซาซูนา
Cliftonville
01:30
Derry City
UCD
01:30
Warrenpoint Town
Bognor Regis Town
01:30
Chichester City
Westfield
01:45
Woking
Atlético Paso
02:30
Tenisca

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
00:00
ZFC Meuselwitz

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
01:00
OFK Pirin

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
22:00
Montana
Ludogorets II
00:00
Botev Plovdiv II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
00:00
OB

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
23:00
Fredericia

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Diósgyőr
01:00
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

Stjarnan
02:15
Breidablik

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
23:00
Radomiak Radom

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
23:00
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
02:15
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Benfica II
00:00
Nacional
Vilafranquense
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
22:30
Sepsi
Universitatea Craiova
01:30
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
23:00
Ural

1161 Scotland - Challenge Cup

Ross County U21
05:00
Stirling Albion
Livingston U21
05:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
00:00
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Liptovský Mikuláš

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
00:00
Kalmar
Varberg BoIS
00:00
Sirius

47 Sweden - Superettan

GAIS
00:00
Vasalund
Norrby
00:00
Örgryte
Västerås SK
00:00
Akropolis

86 Ukraine - Premier League

Desna
23:30
Inhulets

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
04:00
Patronato
Aldosivi
04:00
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
06:15
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
01:00
Almagro
Atlanta
01:05
Almirante Brown
Barracas Central
01:30
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

Grêmio
06:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

Criciúma
06:00
EC São José

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:00
เอฟเวอร์ตัน
Cobresal
22:00
Palestino

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
23:30
Puerto Montt
Unión San Felipe
02:30
Coquimbo Unido
Fernández Vial
05:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:10
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Valledupar
Leones FC
05:30
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
03:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
23:00
Agua Blanca

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Managua
UNAN Managua
06:00
H&H Export

338 Peru - Primera Division

Universitario
01:15
Cienciano
Melgar
03:30
Alianza Universidad

338 Peru - Segunda Division

Union Huaral
01:00
Deportivo Llacuabamba
Carlos Stein
03:30
Santa Rosa PNP
Sport Chavelines Juniors
06:00
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Sud América
22:45
Wanderers
Plaza Colonia
01:00
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอลเอ แกลักซี
07:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
San Antonio

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
23:30
CA Bordj Bou Arreridj
NA Hussein Dey
23:30
CS Constantine
JS Saoura
03:00
CR Belouizdad
Aïn M'lila
03:00
ASO Chlef
USM Alger
03:00
Paradou AC
ES Sétif
03:00
US Biskra
MC Oran
03:00
JSM Skikda
USM Bel Abbès
03:00
RC Relizane

593 Cameroon - Elite One

APEJES Academy
21:00
UMS de Loum

886 Egypt - Premier League

ENPPI
00:00
Smouha

56518 Sudan - Sudan Premier League

Merreikh El-Fasher
21:15
Al Shorta
Al Merreikh
00:00
Al Hilal Port Sudan
Al Hilal Kadougli
00:00
Al Khartoum
Hay Al Wadi
00:00
Al Hilal Omdurman

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Sheikh Jamal
Abahani
19:15
Arambagh

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
15:30
Shanghai Shenhua
Tianjin Teda
17:30
Beijing Guoan
Changchun Yatai
19:30
Hebei CFFC
Shanghai SIPG
19:30
Wuhan Zall

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Real Potosí

1233 Finland - Kakkonen

KuFu-98
22:30
Reipas

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:30
Varbergs GIF

5 Brazil - Amapaense

Macapá
06:00
São Paulo AP

909440 Cambodia - C-League

Prey Veng
15:30
Nagacorp

2405 Estonia - Estonian Cup

Pärnu
23:00
TJK Legion II
Trans
23:00
Eston Villa

748 Latvia - Latvian Cup

Skanste
17:30
Rīgas FS

886 Egypt - Egypt Cup

Zamalek
00:00
Aswan

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Santos Laguna W
León W
05:00
Mazatlán W

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
20:00
Astra

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
02:00
GG
Álafoss
02:00
Reynir Hellissandur
Smári
03:00
SR

80 Chile - Segunda División

Colina
02:00
Rodelindo Román

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
02:15
Thróttur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

JJK Jyväskylä II
23:30
FC Komeetat
Espoon Tikka
00:15
Töölön Taisto

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
23:30
Hapoel Umm al-Fahm
Maccabi Bnei Raina
23:30
Hapoel Acre
Hapoel Afula
23:30
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Kfar Saba
23:30
Hapoel Petah Tikva
Bnei Yehuda
23:30
Hapoel Ra'anana
Hapoel Ramat Gan
23:30
Hapoel Rishon LeZion
Sektzia Nes Tziona
23:30
Beitar Tel Aviv Ramla
Agudat Sport Ashdod
23:30
Kafr Qasim