ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
Helmond Sport
FC Dordrecht
01:00
Jong PSV
FC Eindhoven
01:00
FC Volendam
Excelsior
01:00
TOP Oss
Telstar
01:00
เอ็มเมน

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Dynamo Dresden
01:45
พาเดอร์บอร์น
1860 München
01:45
Darmstadt 98

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
02:00
น็องต์

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

99474 World - Club Friendlies

เดปอร์ติโบ อลาเบส
15:00
Al Nasr
CSM Satu Mare
15:00
Sportul Simleu
เรอัล โซเซียดาด
16:00
SD Eibar
Altay
19:00
Ümraniyespor
BB Erzurumspor
20:00
Antalyaspor
Spezia
22:00
Cremonese
อิสตันบูล บีบี
23:00
Yeni Malatyaspor
สปาล
23:00
Cremonese
Cesena
23:00
Sansepolcro
Tekstilac Ravnice
23:00
Jarun
Penne
23:00
Pescara
Apollon
23:00
Doxa
โกรนิงเงิน
23:30
Venezia
พัลมาส
23:30
Tamaraceite
Racing Santander
23:30
Burgos
อัลกอร์กอน
23:45
UD Ibiza
เรอัล บายาโดลิด
00:00
Amorebieta
Velbert
00:00
Hammer SpVg
Wattenscheid 09
00:00
Concordia Wiemelhausen
Granollers
00:00
San Cristobal
สปาล
00:30
เวโรน่า
Mancha Real
00:30
Vélez
L'Hospitalet
00:30
FC Andorra
San Martin
00:30
Praviano
Vianés
00:30
Peña Azagresa
เลบันเต้
01:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Panathinaikos
01:00
Lokomotiva Zagreb
Adana Demirspor
01:30
เบซิคตัส
เกรนาดา
01:30
มาลากา
เรอัล โซเซียดาด
01:30
โอซาซูนา
Bradford Park Avenue
01:45
Scarborough Athletic
Crotone
01:45
Vibonese
Tilbury
01:45
VCD Athletic
Xerez Deportivo
02:00
Sevilla II

462 เอฟเอคัพ

Whickham
01:30
Consett AFC
West Essex
01:45
St. Panteleimon
New Salamis
01:45
Kensington Borough
Ascot United
01:45
Holyport

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
23:30
Wacker Burghausen
Unterhaching
00:00
Eltersdorf
Bayern München II
00:00
Illertissen
1860 Rosenheim
00:00
Heimstetten

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
00:00
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
23:30
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

MSV 1919 Neuruppin
00:30
Victoria Seelow
Staaken
00:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Wernigerode
00:00
Bischofswerdaer FV

919 Armenia - Premier League

Noravank
20:00
Pyunik
Ararat-Armenia
22:00
BKMA

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Grazer AK
Amstetten
23:30
Vorwärts Steyr
Austria Lustenau
23:30
Liefering
Kapfenberger SV
23:30
Floridsdorfer AC
Blau-Weiß Linz
01:25
St. Pölten

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
01:45
Cercle Brugge

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:45
Botev Vratsa
CSKA 1948 Sofia
01:00
Lokomotiv Sofia 1929

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
23:00
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
23:30
Viborg
Midtjylland
01:30
Vejle

320 Denmark - First Division

Hvidovre
23:30
Fremad Amager
Horsens
00:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
23:30
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
SJK

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Villefranche
Sète
00:00
Bastia-Borgo
Laval
00:00
Orléans
Créteil
00:00
Avranches
Châteauroux
00:00
Cholet
Sedan
00:00
Annecy
Le Mans
00:00
Stade Briochin
Boulogne
00:00
Chambly
Concarneau
00:00
Red Star

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
01:00
Gyirmót

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
01:00
Thór
Grindavík
01:00
Vestri
Thróttur Reykjavík
02:15
Kórdrengir

1796 Iceland - 2. Deild

Njardvík
02:15
Kári
KF
02:15
Völsungur
Haukar
02:15
Thróttur Vogar

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
01:45
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Wexford Youths
UCD
01:45
Shelbourne
Galway United
01:45
Cork City
Treaty United
01:45
Cabinteely

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
23:00
Warta Poznań
Lech Poznań
01:30
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Tychy 71
Podbeskidzie
01:30
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

สปอร์ติงลิสบอน
02:15
Vizela

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:30
UTA Arad
Mioveni
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - Youth League

Ural U19
14:00
Krylya Sovetov U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Rubin Kazan U19
Nizhny Novgorod U19
17:00
Dinamo Moskva U19
Khimki U20
17:00
Rostov U19
Chertanovo U20
17:30
Krasnodar U19
Spartak Moskva U19
18:00
Strogino U20
Arsenal Tula U19
18:00
Zenit U19
UOR №5 U20
19:00
Akhmat Grozny U19
CSKA Moscow U19
21:00
Ufa U19
Lokomotiv Moskva U19
23:30
Sochi U19

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
22:30
Radnik Surdulica
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Javor Ivanjica
01:00
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
01:00
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:00
Celje
Koper
05:00
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Krka
00:00
Triglav

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:30
Kriens
Thun
01:30
Aarau

86 Ukraine - Premier League

Metalist 1925 Kharkiv
23:30
Chornomorets

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
05:00
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
02:00
San Telmo

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
05:00
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Remo
02:00
Operário PR
Guarani
05:00
Brasil de Pelotas
Coritiba
05:30
Goiás

5 Brazil - Copa do Brasil

ABC
07:30
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie C

Altos
06:00
Ferroviário

80 Chile - Chilean Cup

Coquimbo Unido
07:00
Fernández Vial

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
04:00
Fortaleza CEIF

353 Colombia - Copa Betplay

Barranquilla
08:00
Jaguares de Córdoba

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
09:05
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
07:00
Pumas Tabasco

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
06:30
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
23:00
Ayacucho
Sport Huancayo
03:30
Sporting Cristal

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
01:15
Deportivo Coopsol
Molinos El Pirata
06:00
Juan Aurich

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
01:00
Rentistas
Cerro Largo
04:00
Peñarol

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tacoma Defiance
09:00
Sacramento Republic
Loudoun United
06:00
Charlotte Independence
New York RB II
06:00
Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery
06:30
Pittsburgh Riverhounds

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
03:00
Tlemcen

593 Cameroon - Elite One

APEJES Academy
21:30
Young Sport Academy

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
00:00
Al-Ittihad

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
21:15
Hilal El-Fasher
Al Ahly Shendi
21:15
Al Hilal Kadougli
Al-Ahly Merowe
00:00
Al Merreikh
Al Hilal Port Sudan
00:00
Alamal Atbara
Al Hilal Omdurman
00:00
Al Merreikh

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
22:00
Ma'an
Al Faysali
00:30
Sahab

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Abahani

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
15:30
Tianjin Teda
Shanghai Shenhua
17:30
Changchun Yatai
Hebei CFFC
19:30
Beijing Guoan
Dalian Professional
19:30
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
15:30
Shenyang Urban
Meizhou Hakka
18:35
Heilongjiang Lava Spring
Xinjiang Tianshan
18:35
Suzhou Dongwu
Sichuan
19:00
Jiangxi Liansheng

99474 World - Olympic Games

Mexico U23
16:00
Japan U23

99474 World - Olympic Games Women

สวีเดน W
19:00
แคนาดา W

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Králův Dvůr
23:00
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
22:00
Velké Meziříčí
Hlučín
00:00
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Meteor Praha

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:45
B 1913
Marienlyst
00:00
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
00:00
Holstebro

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
22:30
I-Kissat
JäPS
22:30
PEPO

17 France - CFA Group D

Angoulême
00:30
Béziers

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Uniao Luziense

909440 Cambodia - C-League

Phnom Penh Crown
18:00
Asia Europe University

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
16:30
Capalaba
Peninsula Power
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
16:00
Karvina U19

344167 N/C America - Concacaf League

Hankook Verdes
07:00
Santos de Guápiles
Comunicaciones
09:00
Once Municipal

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
18:00
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
17:30
Dandenong City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
00:00
Sturm Graz II
Hertha
00:00
Treibach
Bad Gleichenberg
00:00
Ried II
Deutschlandsberger SC
00:00
Wels
Spittal
00:00
Gurten
Allerheiligen
00:00
Gleisdorf 09
Stadl-Paura
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

First Vienna
00:00
Draßburg
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Wiener Neustadt
00:30
Stripfing
Mannsdorf
00:30
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
17:00
Maitland

227 Russia - Pfl

Yenisey II
13:00
Kazanka
Essentuki
22:00
Mashuk-KMV

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
19:30
Ferroviário Maputo
Black Bulls Maputo
19:30
Ferroviário Nampula
Ferroviário de Lichinga
19:30
LD Maputo

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
23:30
KoldingQ W

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Richmond Kickers

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Banfield Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Arsenal Res.
20:00
Patronato Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Platense Res.
Independiente Res.
20:00
Racing Club Res.
Sarmiento Res.
20:00
Rosario Central Res.
Aldosivi Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Colón Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
River Plate Res.
Boca Juniors Res.
01:00
Argentinos Juniors Res.
Huracán Res.
01:00
Lanús Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Dandenong City U21

1796 Iceland - 4. Deild

ÍBU
02:00
Smári
Gullfálkinn
02:00
Skallagrímur
Hamar
02:00
Stokkseyri
RB
03:00
Ísbjörninn
Vatnaliljur
03:00
Léttir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
23:30
Ludesch
Lochau
23:30
Rheindorf Altach II

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Mt Gravatt Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Limache
02:00
Concepcion
Colchagua
05:45
Deportes Valdivia

99474 World - Club Friendlies Women

ADO Den Haag W
21:30
Alkmaar W
Paris SG W
23:00
Lyon W
Roma CF W
02:00
Bayern Munich W

453172 Macao - Primeira Division

Polícia
20:00
Lun Lok

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
01:00
Thor Akureyri W
Valur W
01:00
ÍBV W
Tindastóll W
02:15
Breidablik W
Keflavík W
02:15
Fylkir W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
02:15
Víkingur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

Kirkkonummi
22:00
EPS II
NuPS
22:00
EBK
PJK
22:00
Tervakosken Pato
SexyPöxyt
22:15
ToTe
Union Plaani
22:30
KyPa
TiPS
22:30
MPS/Atletico Malmi
RiPS
22:30
Kontu
VG-62
22:30
Peimari United
JanPa
22:30
IkU
Ri-Pa
23:00
RPS Lions
Jyväskylä Blackbird
23:00
LehPa
SaPa Pieksämäki
23:00
FC Komeetat
LPS
23:00
HPS
Wilpas
23:00
Toejoen Veikot
Sporting Kristina
23:00
Kiisto
PuiU Helsinki
23:15
HIFK 2
Kuusysi
23:30
NJS II
Valtti
00:15
PKKU II