ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 4 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
00:00
เบนฟิกา
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
เฟเรนซ์วารอส
01:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

99474 World - Club Friendlies

Unirea Bascov
14:00
CSM Slatina
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Hunedoara
Sabadell
15:00
Europa
Belenenses
17:00
โรม่า
อาแจกซ์
19:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Mainz 05 II
Cittadella
21:30
Virtus Verona
Doxa
22:00
PAEEK
Pro Patria
22:00
Monza
Olbia
22:30
กายารี่
Al Ittihad
22:30
Varteks Varaždin
Amorebieta
23:00
SD Eibar
Kasımpaşa
23:00
Fatih Karagümrük
โฟรซิโนเน่
23:00
Avellino
Fenerbahçe
23:00
ดินาโมเคียฟ
Wisła Kraków
23:00
นาโปลี
Calcio Padova
23:00
Pordenone
เอ็มโปลี
23:00
Carrarese
Dunav 2010
23:00
Progresul Spartac
Asteras Tripolis
23:00
Apollon Smirnis
Aris
23:00
Karmiotissa
Dubrava Zagreb
23:00
Zagorec
Diefflen
23:30
Homburg
Sporting Gijon II
23:30
Marino de Luanco
Düren Merzenich
23:30
Fortuna Köln
Willingen
23:30
Sportfreunde Siegen
เฮราเคิล
00:00
HSC '21
เลกาเนส
00:00
Fuenlabrada
Lamia
00:00
PAS Giannina
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
FC Barcelona
Schwarz-Weiß Essen
00:00
Rot-Weiss Essen
Toekomst Menen
00:00
Cercle Brugge
Royal Excel Mouscron
00:00
เกนท์
อัลเมรีอา
00:00
เรอัล เบติส
UCAM Murcia
00:00
Racing Murcia
Lokeren-Temse
00:00
Dender
La Virgen del Camino
00:00
Cultural Leonesa
Cornellà
00:00
Villarreal II
Lealtad
00:00
Mosconia
Tropezón
00:30
Barakaldo
Türk Gücü Friedberg
00:30
Gonsenheim
SF Baumberg
00:30
SC Germania Reusrath
Alcoyano
00:30
Eldense
Águilas CF
00:30
Linares Deportivo
กาดิซ
01:00
แอตเลติโก มาดริด
เซาแธมป์ตัน
01:00
เลบันเต้
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
มาจอร์กา
เรอัล บายาโดลิด
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Zamora
01:00
Ponferradina
CDFC La Calzada
01:00
Racing Rioja
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:00
Levante II
Chester
01:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
อัลบาเซเต้
01:00
Intercity
อาแจกซ์
01:15
ลีดส์ยูไนเต็ด
บาเลนเซีย
01:30
เอซี มิลาน
คอร์โดบา
01:30
Marbella
Don Álvaro
01:30
Merida
Laredo
01:30
CD Vitoria
เชลซี
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
Barking
01:45
Dagenham & Redbridge
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
บียาร์เรอัล
Kettering Town
01:45
Biggleswade
เรอัลซาราโกซา
02:00
เกตาเฟ่

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Karlburg
23:30
Würzburger FV
Cham
23:30
Vilzing
Vatan Spor
23:30
Ansbach
Ammerthal
23:30
Gebenbach
Sand
23:30
Bayern Hof
Eintracht Bamberg
00:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
23:30
Kottern
Donaustauf
23:30
Gundelfingen
Schwabmünchen
23:30
Pullach
Deisenhofen
23:30
1860 München II
Ingolstadt II
23:30
Landsberg
Schwaben Augsburg
23:30
Kirchanschöring
Hallbergmoos-Goldach
00:30
Dachau
1880 Wasserburg
00:30
Hankofen-Hailing

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
22:00
Belshina

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:00
Marek
Sportist Svoge
22:00
Dobrudzha 1919
Strumska slava
22:00
CSKA 1948 Sofia II
Septemvri Sofia
22:00
Spartak Varna
Etar
22:30
Hebar 1918
Sozopol
23:00
Ludogorets II
Botev Plovdiv II
00:00
Levski Lom
Montana
00:00
Lovech

320 Denmark - Landspokal Cup

NB Bornholm
22:00
Allerod
Varde IF Elite
23:00
B 1909
Viby
23:00
VSK Århus
Kvik/Aalestrup
23:00
Kjellerup
DMI
23:00
Frederikssund
Svebolle
23:00
Greve
B 1908
23:00
Nykøbing
Fremad Valby
23:00
Brønshøj
Østerbro
23:00
Lyngby
Nyhavn
23:00
Skjold
AB Tårnby
23:00
Tarnby FF

1796 Iceland - Pepsideild

FH
02:15
HK
Stjarnan
02:15
ÍA
Valur
02:15
KR

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Netanya
00:00
Hapoel Katamon
Beitar Jerusalem
00:30
Maccabi Petah Tikva

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Spartaks Jūrmala
Liepāja
22:00
Valmiera / BSS

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Rēzekne / BJSS
Auda
22:00
Super Nova
Albatroz
22:00
Smiltene
Dinamo Riga
22:00
Saldus SS/Leevon
Tukums
22:00
Grobiņa

2 Poland - Polish Cup

Hutnik Krakow
21:00
Olimpia Grudziądz
Lech Poznań II
21:00
Znicz Pruszków
Sokół Ostróda
22:00
Stargard Szczeciński
Pogoń Siedlce
22:00
Olimpia Elbląg
Stal Rzeszów
00:00
Bytovia Bytów

227 Russia - Russian Cup

Yenisey
19:00
Akron
Metallurg Lipetsk
21:00
Tekstilshchik
KAMAZ
22:00
Neftekhimik
Veles
22:00
Tom' Tomsk
Volgar Astrakhan
22:00
Urozhay
Fakel
23:00
Dolgie Prudy
Torpedo Moskva
23:00
SKA Khabarovsk

47 Sweden - Superettan

Vasalund
00:00
Helsingborg

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Feniks Pidmonastyr
19:00
Munkács
Skoruk Tomakivka
21:00
Trostianets
Olimpiya Savyntsi
21:00
Lyubomyr Stavyshche
Karpaty
22:00
AFSK Kyiv
Livyi Bereh
22:00
SK Poltava

44 Argentina - Copa Argentina

Tigre
02:00
Independiente
Boca Juniors
05:00
River Plate

5 Brazil - Copa do Brasil

CRB
02:30
Fortaleza
Atlético GO
05:15
Athletico PR

5 Brazil - Serie C

Ituano
03:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:00
Atlético Nacional

353 Colombia - Copa Betplay

Real San Andres
03:00
Patriotas Boyacá
Once Caldas
05:40
Independiente Medellín

35008 El Salvador - Primera Division

FAS
04:30
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
07:05
Cimarrones de Sonora
Dorados
09:05
Morelia
Mineros de Zacatecas
05:00
Universidad Guadalajara

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
07:30
Universitario
Alianza Atlético
00:00
Deportivo Binacional
Melgar
02:30
Real Garcilaso
Alianza Universidad
05:00
Sport Boys

158 Uruguay - Segunda Division

Rocha
03:30
Albion

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
Nashville SC
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Miami FC II

593 Cameroon - Elite One

Colombe
19:30
Les Astres
Fovu Club
21:00
Eding Sport
Stade Renard
21:00
Avion Academy
Dragon de Yaounde
21:30
Fortuna Mfou

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
00:00
Ismaily
Wadi Degla
02:00
Al Ahly

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Mathare United
Bandari
19:00
Tusker
Western Stima
19:00
KCB
Gor Mahia
19:15
Homeboyz
Sofapaka
19:15
Nzoia United

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Shabab Al Ordon
Al Jalil
00:30
Al Jazeera

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Bashundhara Kings
Arambagh
17:00
Sheikh Russel
Arambagh
17:00
Baridhara
Bashundhara Kings
17:00
Saif

5618 China PR - FA Cup

Guangxi Baoyun
14:30
Dantong Hantong
China PR U20
14:30
Wuxi Wugou
Qingdao Youth Island
14:30
Xiamen Egret Island

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

เซเรโซ โอซาก้า
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Daegu
Pohang Steelers
17:30
Seongnam
Suwon
17:30
Jeonbuk Motors

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:15
PDRM
Kelantan United
15:45
PKNS
Skuad Projek
20:00
Negeri Sembilan
PKNP
20:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Kuala Lumpur
Pahang
20:00
Kedah
MISC
20:00
Terengganu

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
07:30
Real Potosí
Always Ready
02:00
Blooming
Nacional Potosí
04:15
Santa Cruz
Oriente Petrolero
05:30
San José
The Strongest
06:00
Real Tomayapo

1233 Finland - Kakkonen

Jazz
22:30
EPS
MiPK
22:30
PeKa

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:00
Kvik Halden
Tromsdalen
20:00
Moss
Sotra
21:00
Arendal
Levanger
21:00
Odd II
Nardo
21:00
Fram
Bærum
23:00
Asker
Kongsvinger
23:00
Hødd
Eidsvold
00:00
Alta
Fløya
00:00
Senja
Øygarden
00:00
Vard

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
00:00
Forward
Lidköping
00:00
Yxhult
Vänersborgs FK
00:00
Gauthiod
IFK Skovde
00:30
Ahlafors
Stenungsund
00:30
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
00:00
Stockholm Internazionale
Gamla Upsala
00:00
Enskede
Järfälla
00:30
Stocksund
Arlanda
00:45
Enkoping
Kungsängen
01:00
Skiljebo
Lidingö
01:15
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
00:00
Tegs SK
Täfteå
00:00
Storfors
IFK Östersund
00:00
Friska Viljor
Boden
00:00
Notvikens IK
Ytterhogdal
00:30
Frösö
Bergnasets
00:30
Umeå FC Akademi
Sandviks
01:00
Stöde

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
00:00
Balkan
Asarum
00:00
Nosaby
Berga
00:00
Räppe
Solvesborg
00:00
Eslov
Rosengård
00:00
Kristianstad
IFK Hässleholm
00:00
Prespa Birlik
Karlskrona
00:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
23:45
Trosa-Vagnhärad SK
Rynninge
00:00
Eskilstuna City
Karlslund
00:00
Motala
Arameiska / Syrianska
00:00
Syrianska
IFK Eskilstuna
00:30
Värmbols
United Nordic
01:00
Smedby
Tyreso
01:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
23:30
Eskilsminne
Vinberg
23:30
Varbergs GIF
Ängelholm
00:00
Astrio
Sävedalen
00:00
Vastra Frolunda
Assyriska BK
00:00
Tord
Onsala
00:15
Ullared

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
05:00
Andirá

5 Brazil - Amapaense

Independente AP
06:00
Ypiranga AP

2405 Estonia - Estonian Cup

Tulevik
22:00
Tulevik II
Paide III
23:00
Kristiine JK

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
16:30
St George Willawong

488 Iran - Hazfi Cup

Esteghlal
22:00
Gol Gohar
Foolad
23:30
Malavan

344167 N/C America - Concacaf League

Cotzumalguapa
07:00
Metropolitan
Diriangén
09:00
Marathón

227 Russia - Pfl

Nosta
20:00
Irtysh
Orenburg II
21:00
Dinamo Barnaul
Ryazan
22:00
Sakhalin

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Botafogo U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Vasco U20
Macaé U20
20:00
Madureira U20
Flamengo RJ U20
01:00
Volta Redonda U20

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
00:30
Csikszereda

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:00
Hòa Bình
Lam Dong
15:00
Hải Nam
Quảng Nam II
15:00
PVF Vietnam
Binh Thuan
15:00
Tien Giang
Vĩnh Long
15:00
Ho Chi Minh City II
Gia Định
15:00
Dong Thap

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:00
Edmonton
Forge
06:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Berserkir
03:00
Árborg

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Fussach
23:30
Höchst

5 Brazil - Copa Rio

7 de Abril
20:00
América RJ
Carapebus
01:00
Americano
Campo Grande AC
01:00
Angra dos Reis
Barra da Tijuca
01:00
Duque de Caxias
Nova Iguaçu
01:00
Artsul
Audax Rio
01:00
Sampaio Corrêa RJ
CFRJ / Marica
01:00
Gonçalense

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
02:00
Lautaro de Buin

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Glentoran BU W
Sion Swifts W
01:45
Crusaders Strikers W
Derry City W
01:45
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Mid-Ulster W
Ballymena Allstars W
01:30
Belfast Celtic W
St. James' Swifts W
01:30
Lisburn W
East Belfast W
01:30
Killen Rangers W

99474 World - Club Friendlies Women

Wolfsburg W
19:00
PSV W
Paris SG W
23:00
Roma CF W
Montpellier W
00:00
Juventus W
Werder Bremen W
00:30
Wolfsburg II W
Czarni Sosnowiec W
01:45
Apollon W
Lyon W
02:00
Bayern Munich W

99474 World - CECAFA Club Cup

Big Bullets
17:00
Express FC
Atlabara
20:00
Young Africans

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Ytororo
04:00
Sportivo Luqueño
29 de Setiembre
06:30
Libertad

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
MaPS
IPS Edustus
22:30
Kultsu
HaPK
22:30
KJP
SavU
22:30
STPS
LaPa
22:30
Liry
VPS II
22:30
Korsnas
JPS
23:00
JJK Jyväskylä II
TP-47
23:00
HauPa
SIF
23:00
KPV Akatemia
Kings
23:45
Warkaus