ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 3 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

มัลโม่
00:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Sparta Praha
00:00
โมนาโก
เกงค์
01:00
ชัคตาร์
พีเอสวี
01:00
Midtjylland
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
ยังบอยส์
โอลิมเปียกอส
02:00
ลูโดโกเรต์ส
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Sheriff

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Neftçi
00:00
HJK

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
17:00
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Alanyaspor
18:00
Rizespor
ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Wrexham
ทเวนเต้
20:00
Venezia
Antalyaspor
21:00
Altay
UD Ibiza
22:00
Peña Deportiva
Spezia
22:00
Trento Calcio 1921
Stockport County
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
Botev Novi Pazar
22:30
Spartak Varna II
อิสตันบูล บีบี
23:00
Hatayspor
Panaitolikos
23:00
Volos NFC
เอลเช่
00:00
FC Cartagena
Jahn Zeiskam
00:00
Astoria Walldorf
SV Zeilsheim
00:00
FSV Frankfurt
Jove Espanol
00:00
Yeclano
Croatia Berlin
00:00
BSC Süd 05
Fortuna Biesdorf
00:00
Germania Schöneiche
Rot-Weiß-Erlinghausen
00:00
Sportfreunde Siegen
SG Johannesberg
00:00
Hunfelder SV
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:00
แบล็กพูล
Lorca Deportiva
00:30
Mar Menor
Beckenham Town
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Sportlust '46
01:00
Excelsior Maassluis
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
01:00
Talavera CF
Rheingold Poll
01:00
Porz
TEC
01:00
GVVV
Loja
01:00
Juventud Torremolinos
Truro City
01:30
Exeter City
Taunton Town
01:30
Yeovil Town
King's Lynn Town
01:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Whitstable Town
01:30
Dover Athletic
Chippenham Town
01:30
Eastleigh
Queen's University
01:30
Carrick Rangers
Institute
01:30
Cliftonville
Dundela
01:30
Glentoran
Belper Town
01:30
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Stalybridge Celtic
01:30
โรชเดล
East Grinstead Town
01:30
Horsham
Warrington Town
01:30
Southport
Bideford
01:30
Bodmin Town
Hitchin Town
01:30
Bedford Town
Brighouse Town
01:30
Farsley Celtic
Guiseley
01:45
Halifax Town
Alfreton Town
01:45
กริมสบี้ ทาวน์
Bradford Park Avenue
01:45
Altrincham
Farnborough
01:45
Woking
Tiverton Town
01:45
Torquay United
Slimbridge
01:45
Weston-super-Mare
Hyde United
01:45
Curzon Ashton
Trafford
01:45
Ashton United
Faversham Town
01:45
Margate
Cray Valley (PM)
01:45
Leatherhead
Hungerford Town
01:45
Swindon Supermarine
Wingate & Finchley
01:45
Uxbridge
Lincoln United
01:45
Spalding United
Stourbridge
01:45
Halesowen Town
Witton Albion
01:45
Marine
Metropolitan Police FC
01:45
Winchester City
AFC Telford United
01:45
Stafford Rangers
Alvechurch
01:45
Sutton Coldfield Town
Aveley
01:45
Lewes
Bishop's Stortford
01:45
Peterborough Sports
Dulwich Hamlet
01:45
Bromley
นอริชซิตี
02:00
จิลลิ่งแฮม
Armagh City
02:00
Dungannon Swifts

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
23:30
Bayreuth
Aubstadt
23:30
Viktoria Aschaffenburg
Greuther Fürth II
23:30
Buchbach
Eichstätt
23:30
Pipinsried
Illertissen
00:00
Rain / Lech
Heimstetten
00:00
Unterhaching
Augsburg II
00:00
1860 Rosenheim
Wacker Burghausen
00:00
Schweinfurt
Eltersdorf
00:00
Schalding-Heining
Memmingen
00:30
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
23:30
TSV Abtswind
ATSV Erlangen
23:30
1. SC Feucht
DJK Bamberg
00:30
Seligenporten

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
23:30
Garching

143 ออสเตรียลีก1

St. Pölten
23:30
Rapid Wien II

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
22:00
Septemvri Simitli
Neftohimik
22:30
Maritsa Plovdiv

320 Denmark - Landspokal Cup

Brabrand
23:00
Hobro
Marienlyst
23:00
Sydvest
Sædding / Guldager
23:00
Horsens
Tarup-Paarup
23:00
Slagelse B&I
Dalum
23:00
Kolding IF
Næsby
23:00
Fredericia
FIUK
23:00
Løjt
Holstebro
23:00
Lyseng
Fuglebakken KFUM
23:00
Skive
Avarta
23:00
FA 2000
Skovshoved
23:00
Hillerød
Dianalund
23:00
KFUM Roskilde
HIK
23:00
B 93
Vordingborg
23:00
Ishøj
BSF
23:15
Roskilde
Oure
23:30
Middelfart
Hviding IF / KVIK 70
23:30
B 1913
Aabyhøj
23:30
Jammerbugt
Søften
23:30
Thisted
Aalborg Freja
23:30
Give Fremad
Norresundby
23:30
Aarhus Fremad
LUIF
23:30
Frem
Hørsholm-Usserød
23:30
Vanløse
Holbæk B&I
00:00
Næstved
FC Nakskov
00:00
Herlev

1233 Finland - Ykkonen

JIPPO
22:30
TPS
MP
22:30
VPS

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Keflavík
Fylkir
02:15
Leiknir Reykjavík

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Bnei Sakhnin
00:00
Hapoel Haifa
Ironi Kiryat Shmona
00:30
Hapoel Nazareth Illit

227 Russia - Russian Cup

Volgar Astrakhan
05:00
Urozhay

47 Sweden - Superettan

Akropolis
00:00
Öster
Örgryte
00:00
GAIS

62 Switzerland - Challenge League

Thun
01:00
Yverdon Sport

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:15
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie B

Brusque
05:00
Coritiba

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
05:00
Vitória

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:30
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

Barnechea
01:00
Deportes Santa Cruz
Univ. Concepción
05:00
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
08:00
Deportivo Pereira

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Olmedo

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
09:00
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
05:00
Tampico Madero

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:30
Deportivo Municipal
UTC Cajamarca
01:00
César Vallejo
Carlos Manucci
03:30
Sport Huancayo

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
03:00
JS Kabylie

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
17:00
Vihiga United
Wazito
19:15
Bidco United
Nairobi City Stars
19:15
Leopards

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
17:00
Abahani Chittagong
Brothers Union
17:00
Rahmatgonj MFS

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
15:30
Hebei CFFC
Changchun Yatai
17:30
Shanghai SIPG
Tianjin Teda
19:30
Dalian Professional
Beijing Guoan
19:30
Wuhan Zall

5618 China PR - FA Cup

Hebei Kungfu
14:30
Xi'an Daxing Chongde
Shaanxi Warriors
14:30
Yunnan Kunlu
Sichuan Minzu
14:30
Shanghai Jiading

3995 Malaysia - Premier League

PBDKT T-Team
20:00
Selangor United

3995 Malaysia - Super League

Melaka United
20:00
Johor Darul Ta'zim
Perak
20:00
Pulau Pinang
Selangor
20:00
UiTM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
02:00
Bolívar

11555657 South America - Copa Libertadores

Fluminense
05:15
Cerro Porteño

99474 World - Olympic Games

Mexico U23
15:00
Brazil U23
Japan U23
18:00
Spain U23

1233 Finland - Kakkonen

MYPA
22:30
Atlantis

1578 Norway - 2. Division

Florø
23:00
Vålerenga II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
00:00
Angered BK

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Brisbane Knights
17:30
The Gap

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Annagh United
01:45
Knockbreda

245 Czech Republic - U19 League

Hradec Kralove U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Slavia Prague U19
16:00
Pribram U19

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:30
Honka W
PK-35 Vantaa W
23:00
HJK W
JyPK W
23:00
Ilves W

99474 World - Friendly International U19

Romania U19
01:00
Israel U19

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
07:00
León W
Tigres UANL W
07:00
Necaxa W
Juárez W
09:00
Atlas W
Santos Laguna W
09:00
Tijuana W

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
01:00
Resende U20

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
22:00
ASU Poli Timişoara

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Western Spirit Res.
Brisbane Knights Res.
15:30
The Gap Res.
Albany Creek Res.
16:30
St. George Willawong Res

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sport Pacobá
00:00
Tacuary
Adolfo Rojas
02:00
Deportivo Santaní

1233 Finland - Kolmonen

Nykarleby IK
23:00
Sporting Kristina
Haka Juniorit
23:00
PP-70
IK Myran
23:00
Norrvalla
HPS
00:15
PuiU Helsinki