ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Kairat
21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
มัลโม่
00:00
HJK
Mura
01:00
ลูโดโกเรต์ส
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
ยังบอยส์
พีเอสวี
02:00
กาลาตาซาราย
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
Flora
โอลิมเปียกอส
02:00
Neftçi

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ

99474 World - Club Friendlies

MKS Korona Kielce II
15:00
Łagów
Unirea Dej
15:00
Sportul Simleu
Sokół Ostróda
17:00
Olimpia Grudziądz
เฮราเคิล
19:00
PAOK
Podbeskidzie
20:00
Chrobry Głogów
Heist
21:00
Lierse Kempenzonen
Zagłębie Lubin
21:00
Polkowice
Grafičar
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
ปาร์มา
22:00
Bochum
Chambly
22:00
แร็งส์
Wacker Innsbruck
22:00
เจนัว
Stomil Olsztyn
22:00
Bałtyk Gdynia
Reggina
22:00
Foligno
Motor Lublin
22:00
Hapoel Tel Aviv
เจนัว
22:00
Wacker Innsbruck II
SKRA Częstochowa
22:00
Aris
Viktoria Otrokovice
22:00
Šumperk
CSA Steaua Bucureşti
22:00
Metaloglobus
Astra
22:00
Tunari
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:30
VfB Lübeck
Chlumec nad Cidlinou
22:30
Slavia Praha II
Atletik Kuklen
22:30
Borislav 2009
Salernitana
22:30
Sambenedettese
Clermont
23:00
UNFP
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:00
OFI
แซงต์ เอเตียน
23:00
นีซ
Mačva Šabac
23:00
Loznica
Skopje
23:00
Teteks
Jedinstvo Paraćin
23:00
Dubocica
Tatabánya
23:00
Rákosmenti KSK
Sandviken
23:00
Fana
Wieczysta Kraków
23:00
Łagów
Hanácká
23:00
Blansko
Neratovice-Byškovice
23:00
Sokol Zápy
Slovan Rosice
23:00
Hodonín-Šardice
Lučko
23:00
Jarun
Belasica
23:00
Detonit Junior
Nafta
23:00
Ilirija
Karlovac 1919
23:00
Dinamo Zagreb II
Preußen Münster
23:30
Werder Bremen II
SD Eibar
23:30
SD Logroñés
Montana
23:30
Drenovets
HAŠK
23:30
Ponikve
Sportfreunde Siegen
23:30
Neuhof
บาเลนเซีย
00:00
Atromitos
เกตาเฟ่
00:00
แรนส์
Linense
00:00
กาดิซ
บาร์เซโลน่า
00:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
แบรสต์
00:00
Stade Briochin
Anorthosis
00:00
Hapoel Haifa
เรอัล โอเบียโด้
00:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
00:00
เอาก์สบวร์ก
เรอัล โอเบียโด้
00:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
UD Ibiza
00:00
Al Raed
เอสปันญ่อล
00:00
พัลมาส
BSC Süd 05
00:00
Werderaner Viktoria
Racing Santander
00:00
Amorebieta
Wattenscheid 09
00:00
SC Berchum/Garenfeld
Kray
00:00
Spvgg Steele 03/09
Holzwickeder SC
00:00
Westfalia Kinderhaus
BW Lohne
00:00
Schwarz-Weiß Rehden
Nöttingen
00:00
Spielberg
FC Frankfurt
00:00
Union Fürstenwalde II
Orijent 1919
00:00
Inter Zaprešić
Fernwald
00:00
Kickers Offenbach
UNA
00:30
FC Den Bosch
Triestina
00:30
โรม่า
โอซาซูนา
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
Holthausen-Biene
00:30
Bersenbrück
Concordia Wiemelhausen
00:30
Ennepetal
Hürth
00:30
TuS BW Konigsdorf
เรดิง
01:00
เวสต์แฮม
York City
01:00
ซันเดอร์แลนด์
Tavistock
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
Ashton United
01:00
Stockport County
Vélez
01:00
มาลากา
มาจอร์กา
01:00
FC Cartagena
Gorleston
01:00
King's Lynn Town
Stern
01:00
Wilmersdorf
Mosta
01:00
Balzan
Matlock Town
01:30
Chesterfield
Kidsgrove Athletic
01:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Kendal Town
01:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Harrogate Town
01:30
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Brighouse Town
01:30
Bradford City
Walsall
01:30
แอสตันวิลลา
Corby Town
01:30
Barwell
Winterton Rangers FC
01:30
Cleethorpes Town
Sevenoaks Town
01:30
Lewes
Arbroath
01:45
St. Johnstone
AFC Rushden & Diamonds
01:45
Northampton Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
Morpeth Town
01:45
Stockton Town
Staveley MW
01:45
Carlton Town
Cinderford Town
01:45
Gloucester City
AFC Emley
01:45
Armthorpe Welfare
บราก้า
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
MuSa

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
22:00
FC Daugavpils / Progress

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Strømsgodset
00:00
Odd
Sandefjord
00:00
Haugesund
Sarpsborg 08
00:00
Mjøndalen
Stabæk
00:00
Lillestrøm

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
23:00
Sandnes Ulf
Grorud
23:00
Ullensaker / Kisa
KFUM
23:00
Åsane
Ranheim
23:00
Jerv
Raufoss
23:00
Sogndal
Start
23:00
Stjørdals-Blink
Strømmen
23:00
Fredrikstad
HamKam
01:00
Aalesund

1161 Scotland - League Cup

Brora Rangers
01:45
Ross County
Montrose
01:45
Dundee
Livingston
01:45
Raith Rovers
Edinburgh City
01:45
Falkirk
Airdrieonians
01:45
Motherwell

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
05:00
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Vitória
07:30
Ponte Preta
Vila Nova
02:00
Brusque

80 Chile - Primera Division

Universidad Chile
07:30
Melipilla

80 Chile - Primera B

Cobreloa
22:00
Puerto Montt
Deportes Santa Cruz
02:30
Magallanes
Coquimbo Unido
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
23:00
Deportivo Llacuabamba
Union Huaral
01:15
Comerciantes Unidos
Carlos Stein
03:30
Atlético Grau

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
04:00
Uruguay Montevideo
Defensor Sporting
06:30
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
โคลัมบัส ครูว์
06:30
Nashville SC
Inter Miami
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
นิวยอร์กซิตี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
21:30
Bamboutos

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
06:30
SAB Spartans

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
17:00
Nairobi City Stars
KCB
17:00
Ulinzi Stars
Posta Rangers
19:15
Nzoia United
Gor Mahia
19:15
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:15
Wazito

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
00:30
Al Wihdat

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shijiazhuang Ever Bright
17:00
Shandong Luneng
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Shenzhen
Guangzhou R&F
19:00
Henan Jianye

5618 China PR - League One

Hangzhou
16:00
Heilongjiang Lava Spring
Beijing BG
18:35
Meizhou Hakka

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
18:00
Gangwon

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:00
Always Ready
Real Potosí
05:15
Municipal Vinto

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

South Sudan U23
17:00
Kenya U23
Tanzania U23
20:00
Congo DR U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

ฮอนดูรัส
08:00
กาตาร์
Panama
08:00
Grenada

11555657 South America - Copa Sudamericana

Athletico PR
07:30
América de Cali
Arsenal de Sarandi
05:15
Sporting Cristal

11555657 South America - Copa Libertadores

Racing Club
07:30
São Paulo
Palmeiras
05:15
Universidad Católica
Barcelona Guayaquil
05:15
Vélez Sarsfield

99474 World - Olympic Games Women

Great Britain W
14:30
ชิลี W
จีน W
15:00
บราซิล W
สวีเดน W
15:30
สหรัฐอเมริกา W
ญี่ปุ่น W
17:30
แคนาดา W
Zambia W
18:00
เนเธอร์แลนด์ W
ออสเตรเลีย W
18:30
นิวซีแลนด์ W

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:00
Vålerenga II
Bærum
21:00
Tromsdalen
Eidsvold
21:00
Senja
Levanger
21:00
Skeid
Fløya
21:30
Kvik Halden
Sotra
21:30
Kjelsås
Florø
23:00
Hødd
Flekkerøy
23:00
Vard
Egersund
23:00
Arendal
Kongsvinger
00:00
Alta

5 Brazil - Acreano

Nauas
05:00
Atlético Acreano

5 Brazil - Carioca 2

Macaé
01:00
Cabofriense
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Duque de Caxias
Audax Rio
01:00
Gonçalense
CFRJ / Marica
01:00
Artsul
Angra dos Reis
01:00
Americano
América RJ
01:00
Friburguense

5 Brazil - Cearense 2

Maranguape
01:30
Iguatu
Cariri
01:30
Horizonte
Tiradentes CE
01:30
Floresta

5 Brazil - Mineiro 2

Tupi
21:00
Aymorés
Guarani MG
01:00
Villa Nova
Uniao Luziense
01:00
Democrata SL
Ipatinga
01:00
Nacional AC MG
Serranense
05:00
Betim
Tupynambás
05:30
Democrata GV

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
La Fama
Dakota
07:00
Nacional

2405 Estonia - Estonian Cup

Loo JK
23:00
FC Tallinn
FCI Tallinn
00:30
Hell Hunt

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Dekedaha

716 Nigeria - Npfl

Jigawa Golden Stars
22:00
Rivers United
MFM
22:00
Plateau United
Lobi Stars
22:00
Nasarawa United
Sunshine Stars
22:00
Katsina United
Enugu Rangers
22:00
Kano Pillars
Abia Warriors
22:00
Heartland
Akwa United
22:00
Warri Wolves

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
16:00
Likhopo
Lesotho Defence Force
19:00
Lioli
Linare
19:00
Manonyane
Lifofane
19:00
Sefotha-Fotha
Matlama
19:00
Mazenod
Lijabatho
19:00
LMPS
CCX
19:00
Liphakoe Football Club
LCS
19:00
Bantu

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Richmond Kickers

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Boavista U20
Madureira U20
20:00
Bangu U20

1004 Canada - Premier League

Edmonton
06:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Úlfarnir
02:00
KB
Mídas
03:00
Álafoss
Skallagrímur
03:00
Stokkseyri

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
02:00
Höttur / Huginn

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
23:30
Rheindorf Altach II

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
22:00
Colina

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Cliftonville W
Glentoran BU W
01:45
Crusaders Strikers W
Sion Swifts W
01:45
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

Ballymena Allstars W
01:30
Comber Rec. W
St. James' Swifts W
01:30
Mid-Ulster W
East Belfast W
01:30
Belfast Celtic W

99474 World - Club Friendlies Women

Bayern München II W
23:00
Carl Zeiss Jena W
Köln W
00:00
Vorwärts Köln W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Afturelding W
02:15
Víkingur Reykjavík W
Augnablik W
02:15
IA Akranes W
Haukar W
02:15
Grindavík W
Grótta W
02:15
FH W
KR W
02:15
HK W

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
Inter Turku II
LaPa
22:30
KJP
Union Plaani
22:30
SavU
Tervarit-j
22:30
HauPa
Virkiä
22:30
Kiisto
Ri-Pa
23:00
IPS Edustus
JPS
23:00
SaPa Pieksämäki
Barca
23:00
FC Komeetat