ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Slovácko
07:00
Argeş
ซานตาคลารา
07:00
Famalicão
Pachuca
09:30
Cruz Azul
América
10:00
Atlas
Sturm Graz II
15:00
Kisvárda II
UTA Arad
15:30
Hajduk Split
Mladá Boleslav
16:00
Ústí nad Labem
Łagów
16:00
Hapoel Be'er Sheva
พีอีซี ซโวลล์
19:00
FC Volendam
Aberdeen
19:00
Inverness CT
Magdeburg
20:30
Altglienicke
Várda SE
20:30
Argeş
Zwickau
21:00
Carl Zeiss Jena
Inhulets
21:00
Academica Clinceni
Sturm Graz
21:30
Rostov
Zorya
21:30
Proleter Novi Sad
ลูกาโน
22:00
Winterthur
Triglav
22:00
Rijeka
Viktoria Plzeň
22:00
Sepsi
Sturm Graz
22:30
Cracovia Kraków
Csikszereda
22:30
Gaz Metan Mediaş
Anorthosis
22:30
Doxa
Universitatea Craiova
22:30
Radnički Niš
Morelia
23:00
Tepatitlán de Morelos
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:00
AEL
Partizan
23:00
Rostov
Bohemians 1905 II
23:00
Králův Dvůr
Annecy
00:00
Bastia
Casa Pia
00:00
SønderjyskE
Schonnebeck
00:00
Vogelheimer SV
Schwachhausen
00:15
Etelsen
Katwijk
00:30
Rijnvogels
Rot-Weiß Walldorf
01:00
Gonsenheim
Rot-Weiß Walldorf
01:00
Neu-Isenburg
Sturm Graz
01:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
AFC Emley
01:45
Liversedge
Sittingbourne
01:45
Sheppey United
Campion
01:45
Bradford Park Avenue
Redditch United
01:45
Lye Town
Biggleswade
01:45
Leighton Town

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Leher TS
BTS Neustadt
18:00
Komet Arsten
Werder Bremen III
18:00
OSC Bremerhaven
Blumenthaler SV
18:15
Vatan Sport
Aumund-Vegesack
19:00
Borgfeld
Brinkumer SV
19:00
Hemelingen
Union Bremen
20:00
Hastedt
Habenhauser FV
20:30
Bremer SV
SFL Bremerhaven
20:30
Schwachhausen

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro W
00:00
Hammarby W
Rosengard W
00:00
Växjö W

47 Sweden - Ettan: South

IFK Malmö
00:00
Torns

5 Brazil - Serie A

Fluminense
07:30
Ceará
Internacional
07:30
São Paulo

80 Chile - Chilean Cup

Palestino
02:00
Colo-Colo

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
07:00
Deportivo Llacuabamba
Sport Chavelines Juniors
22:30
Unión Comercio
Juan Aurich
01:00
Carlos Stein
Atlético Grau
03:30
Santos

158 Uruguay - Segunda Division

Danubio
00:00
Uruguay Montevideo
Rampla Juniors
02:15
Albion
Rocha
04:30
Juventud
Defensor Sporting
06:45
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Austin
08:00
ลอสแอนเจลิส
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
แอลเอ แกลักซี
09:30
เอฟซี ดัลลัส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
Rio Grande Valley
Sacramento Republic
10:00
Oakland Roots

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
23:45
CS Constantine
JS Saoura
00:00
MC Oran
NA Hussein Dey
00:00
CA Bordj Bou Arreridj
US Biskra
02:30
MC Alger
ASO Chlef
02:30
Olympique Médéa
Tlemcen
02:30
RC Relizane
Aïn M'lila
02:30
Paradou AC
ES Sétif
03:00
CR Belouizdad
USM Alger
03:00
USM Bel Abbès

593 Cameroon - Elite One

Union Douala
20:00
Feutcheu
Avion Academy
22:00
Bamboutos

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
00:00
Pyramids FC
Al Mokawloon
02:00
Al Ahly

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Gor Mahia
Nzoia United
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Darnes
22:00
Al Hilal
Al Ahli Benghazi
22:00
Al-Akhdar
Khaleej Sart
22:00
Al Sadaqa
Rafeeq
22:30
Al Shat
Al-Khmes
22:30
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
23:00
FUS Rabat
Difaâ El Jadida
01:15
FAR Rabat
Ittihad Tanger
03:30
RSB Berkane

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
00:00
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
21:15
Hay Al Arab
Al-Ahly Merowe
23:15
Al Hilal Kadougli
Al Ahly Shendi
00:00
Al Merreikh

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
10:30
Tigers Vancouver

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Shenzhen
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Guangzhou R&F

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Kaya
17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
Ulsan
21:00
Viettel
Beijing Guoan
21:00
Ceres Philippines
Daegu
23:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

1578 Norway - 2. Division

Kjelsås
23:00
Notodden
Rosenborg II
23:00
Levanger
Kvik Halden
00:00
Kongsvinger
Arendal
00:00
Fram
Odd II
00:00
Flekkerøy

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
01:00
Mjolby

5 Brazil - Acreano

Atlético Acreano
07:00
Andirá

5 Brazil - Baiano 2

Barcelona BA
01:00
Camacariense

5 Brazil - Cearense 2

Maranguape
01:30
Horizonte
Tiradentes CE
01:30
Maracanã

909440 Cambodia - C-League

Phnom Penh Crown
18:00
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:30
Asan Mugunghwa

2405 Estonia - Estonian Cup

FC Kohvile
00:45
Young

99474 World - Cosafa Cup

แซมเบีย
17:00
เลโซโท
แอฟริกาใต้
20:00
เอสวาตีนี

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
05:00
Gaadiidka

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Logan Lightning

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
23:45
MC Alger U21

2507 Gambia - GFA League

เอซี มิลาน
02:00
Tallinding United
Fortune
04:00
Wallidan

1004 Canada - Premier League

York9
09:00
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
03:00
Árborg
Léttir
03:00
KB
Ýmir
03:00
Bjorninn
Álafoss
03:00
KÁ Hafnarfjördur
ÍBU
03:00
Hamar

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
02:15
Haukar W
KR W
02:15
Grótta W
Grindavík W
02:15
Víkingur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

Tervarit-j
22:30
TP-47
Kultsu
23:00
LaPa
TuPS
23:00
NJS II
JyTy Turku
23:00
TPS II
Nykarleby IK
23:00
VPS II
Sporting Kristina
23:00
Korsnas
Ponnistajat
23:30
Kuusysi
Espoon Tikka
00:00
Töölön Taisto
SAPA III
00:00
KoiPS