ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Bodø / Glimt
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Dinamo Tbilisi
23:00
Neftçi
สโลวาน บราติสลาวา
23:30
Shamrock Rovers
มัลโม่
00:00
Riga
Teuta Durrës
00:00
Sheriff
Maccabi Haifa
00:00
Kairat
ลูโดโกเรต์ส
00:00
Shakhtyor
ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
Valur
Connah's Quay
01:00
Alashkert

99474 World - Club Friendlies

Baník Ostrava
07:00
Opava
Lausanne Sport
07:00
วาล็องเซียนส์
Universitatea Craiova
07:00
Zalaegerszegi TE
Estrela Amadora
07:00
Sporting de Lourel
San Antonio
07:30
Querétaro
Jastrzębie
15:00
Ruch Chorzów
OFK Pirin
15:00
Spartak Varna
Resovia Rzeszów
15:30
Siarka Tarnobrzeg
Znojmo
15:30
Táborsko
Gyirmót
15:30
Szombathelyi Haladás
Uničov
15:30
Prostějov
Monori SE
15:30
Tiszakecske
ŁKS Łódź
15:30
Stal Rzeszów
Zagłębie Lubin
16:00
Miedź Legnica
Zagłębie Sosnowiec
16:00
Karviná
Vlašim
16:00
Teplice
Mornar
16:00
Novi Pazar
Jablonec
16:00
Sparta Praha II
Tállya
16:00
DEAC
Wisła Płock
17:00
Widzew Lodz
Pogoń Siedlce
17:00
Znicz Pruszków
Górnik Zabrze
17:00
Hapoel Be'er Sheva
OB
18:00
Brøndby
เอาก์สบวร์ก
18:30
Hamburger SV
Sigma Olomouc
19:00
Liptovský Mikuláš
เกงค์
19:00
AS Eupen
Puszcza Niepołomice
20:00
Wisła Kraków
Wehen Wiesbaden
20:00
Schweinfurt
MSV 1919 Neuruppin
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เซลติก
Honvéd
21:00
Sereď
Luzern
21:00
ดินาโมเคียฟ
Kolos Kovalivka
21:00
โอเล็กซานเดรีย
Hansa Rostock
21:30
Viktoria Berlin
FCSB
21:30
Mioveni
Lech Poznań
22:00
Midtjylland
Wattens
22:00
Raków Częstochowa
Paksi SE
22:00
Budaörs
Tsarsko selo
22:00
Lovech
Mladá Boleslav
22:00
Trenčín
Zemplín Michalovce
22:00
Slavoj Trebišov
Baník Ostrava
22:00
Skalica
Chindia Târgovişte
22:00
Csikszereda
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia 1929
Veres
22:00
Ahrobiznes Volochysk
Toluca
22:00
Juárez
Partizán Bardejov
22:00
Snina
Oborishte
22:00
Gigant Saedinenie
Atlético San Luis
22:00
Reboceros La Piedad
Rapid Vienna
22:00
St. Pölten
Lens
22:00
Standard Liège
Yverdon Sport
22:30
Servette
Arda
22:30
CSKA 1948 Sofia
Sion
22:30
Lausanne Sport
Varnsdorf
22:30
Přepeře
Lisen
22:30
Senica
Sporting Charleroi
23:00
อาเมียงส์
Quevilly Rouen
23:00
Le Havre
Sint-Truiden
23:00
RWDM
Union Fürstenwalde
23:00
Tennis Borussia
Plauen
23:00
Chemnitzer FC
Hartberg
23:00
Kapfenberger SV
BFC Dynamo
23:00
Lichtenberg
Wacker Innsbruck
23:00
Karlsruher SC
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:00
เซนิต
Hapoel Be'er Sheva
23:00
Omonia Nicosia
คลับ บรูกก์
23:00
Zulte-Waregem
UTA Arad
23:00
Zalaegerszegi TE
Beerschot-Wilrijk
23:00
Waasland-Beveren
Germania Halberstadt
23:00
Einheit Wernigerode
Austria Wien
23:00
Sloga
Pécsi MFC
23:00
Szeged 2011
Tikves
23:00
Rabotnicki
NŠ Drava
23:00
Kecskemeti TE
Delbrücker SC
23:00
พีเอสวี
CSKA Sofia
23:00
คาราบัค
Tabor Sežana
23:00
Zalaegerszegi TE
CSA Steaua Bucureşti
23:15
OFK Beograd
Laval
23:30
Ajaccio
Sparta Praha
23:30
Spittal
Velbert
23:30
Bochum
FC Grimma
23:30
Eilenburg
อัลค์มาร์
23:30
TOP Oss
Widnau
23:30
Austria Lustenau
เฟเยนูร์ด
23:30
Zürich
Gorica
23:30
Lokomotiva Zagreb
TSV Abtswind
23:30
Aubstadt
Čukarički
00:00
Ashdod
Aris
00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VfL Halle
00:00
Chemie Leipzig
Celje
00:00
Hajduk Split
Kuchl
00:00
Altenmarkt
St. Margarethen / Ros.
00:00
Wiener Viktoria
Toten
00:00
Reinsvoll IF
Staaken
00:15
SCC Berlin
Falkensee-Finkenkrug
00:30
FSV Optik Rathenow
Alfter
01:00
Oberkasseler FV

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Bremer SV
BTS Neustadt
18:00
Habenhauser FV
Werder Bremen III
18:00
Hastedt
Blumenthaler SV
18:15
OSC Bremerhaven
Aumund-Vegesack
19:00
Leher TS
Brinkumer SV
19:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
Komet Arsten
Vatan Sport
20:00
Schwachhausen
SFL Bremerhaven
20:30
Hemelingen

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
23:00
Häcken W
Vittsjo W
23:00
Kristianstads W
Eskilstuna United W
23:30
AIK W
Djurgarden W
00:00
Pitea W

47 Sweden - Svenska Cupen

IFK Luleå
00:00
Umeå
Hvetlanda
00:30
Dalstorps

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
00:00
Lindome

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
04:00
América Mineiro
Bahia
04:00
Juventude
Bragantino
04:00
Cuiabá
Palmeiras
05:00
Grêmio
Atlético Mineiro
05:00
ฟลาเมงโก
Atlético GO
05:15
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Botafogo

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
23:30
Fernández Vial

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
23:00
Santa Rosa PNP
Deportivo Coopsol
03:30
Union Huaral

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
04:00
Atenas
Cerro
06:15
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
09:00
Tacoma Defiance
Charleston Battery
03:00
Pittsburgh Riverhounds
Charlotte Independence
06:00
New York RB II
Miami FC II
06:30
Tampa Bay Rowdies
Atlanta United II
06:30
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
05:00
JS Kabylie

614 Algeria - Ligue 2

MCB Oued Sly
23:00
RC Arbaâ

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Santa Rita

593 Cameroon - Elite One

New Star
20:00
Colombe
Tonnerre
20:00
Young Sport Academy
PWD
20:00
Yafoot
Eding Sport
21:00
Fortuna Mfou
Stade Renard
21:00
Fovu Club
Les Astres
22:00
Canon
UMS de Loum
22:00
Panthère
APEJES Academy
22:00
Cotonsport

16175 Libya - Premier League

Ngom Egdabya
22:00
Al Ta'awon
Shabaab Al Jabal
22:00
Al-Tahaddi
Al-Nasr
22:00
Al-Anwar
Al-Wehda
22:00
Al-Ittihad
Olympic Azzaweya
22:30
Al-Madina
Alittihad Misurata
22:30
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
23:00
CR Khemis Zemamra
Olympic Safi
01:15
Chabab Mohammédia
Wydad Casablanca
03:30
Rapide Oued Zem

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
21:15
Hilal El-Fasher
Al Khartoum
21:15
Al Hilal Omdurman
Tuti
00:00
Hay Al Wadi
Al Shorta
00:00
Al Ahli Khartoum
Alamal Atbara
00:00
Merreikh El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
23:00
Simba

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
00:30
Al Ramtha

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
17:00
Shijiazhuang Ever Bright
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shandong Luneng

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คาชิว่า เรย์โซล
16:00
เกียวโต แซงก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
วิสเซล โคเบะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:30
Grulla Morioka
Honda
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
Sagamihara
Juntendo Uinversity
17:00
ThespaKusatsu Gunma
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
Fukui United
Ococias Kyoto
17:00
Verspah Oita
Vanraure Hachinohe
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โทชิกิ SC

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Pohang Steelers
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
21:00
Tampines Rovers
Johor Darul Ta'zim
21:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
23:00
Jeonbuk Motors

11555657 โคปาอเมริกา

อาร์เจนตินา
08:00
โคลอมเบีย

1578 Norway - 2. Division

Alta
21:00
Vålerenga II
Florø
21:30
Moss
Fløya
21:30
Asker
Bærum
22:00
Hødd
Skeid
22:00
Nardo
Eidsvold
23:00
Brattvåg
Vard
23:00
Egersund
Øygarden
23:00
Sotra
Senja
00:00
Tromsdalen

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
00:00
Oddevold
Grebbestad
00:00
Ahlafors
Nordvärmland
00:00
Forward
Kumla
00:30
Angered BK
Yxhult
00:30
IFK Tidaholm
IF Karlstad II
00:30
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
23:00
Lidingö
Kvarnsveden
00:00
Sandvikens AIK
Enskede
00:00
Stockholm Internazionale
Enkoping
00:00
Skiljebo
Stocksund
00:30
Kungsängen
Järfälla
00:30
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
23:00
Boden
Storfors
00:30
Täfteå
Frösö
00:30
Ytterhogdal
Umeå FC Akademi
00:30
Bergnasets
Tegs SK
01:00
Gottne IF
Stöde
01:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
00:00
Kristianstad
Prespa Birlik
00:00
Hässleholms IF
Rosengård
00:00
Olympic
Solvesborg
00:00
Berga
Asarum
00:00
Räppe
IFK Hässleholm
00:30
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Motala
00:00
United Nordic
Syrianska
00:30
Huddinge
Rynninge
00:30
Trosa-Vagnhärad SK
Karlslund
00:30
Smedby
Tyreso
00:30
IFK Eskilstuna
Arameiska / Syrianska
01:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tord
23:30
Husqvarna
Astrio
00:00
Vastra Frolunda
Assyriska BK
00:00
Onsala
Ängelholm
00:00
Eskilsminne
Sävedalen
00:00
Torslanda

5 Brazil - Acreano

Galvez
05:00
Nauas

5 Brazil - Baiano 2

Colo Colo
01:00
Botafogo BA
Grapiuna Itabuna
01:00
Camacari

5 Brazil - Cearense 2

Pacatuba
01:30
Iguatu
Itapipoca
01:30
Floresta
União CE
01:30
Cariri

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:30
Porto Velho

41 Europe - European Championship

อังกฤษ
02:00
เดนมาร์ก

44 Argentina - Torneo Federal A

Cipolletti
00:00
Juventud Unida Univ.
Douglas Haig
00:45
Defensores Belgrano VR
CDJU Gualeguaychu
01:00
Sarmiento Resistencia
Boca Unidos
01:00
Sportivo Belgrano
Sportivo Las Parejas
01:00
Def. de Pronunciamiento
Gimnasia Concepción
01:00
Unión Sunchales
Racing Córdoba
01:00
Crucero del Norte
Ciudad de Bolívar
01:00
Villa Mitre
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sportivo Desamparados
Circulo Deportivo
01:00
Sansinena
Independiente Chivilcoy
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Peñarol
01:00
Sol de Mayo
Olimpo
01:00
Deportivo Madryn
Chaco For Ever
01:30
Central Norte
Estudiantes de San Luis
01:30
Huracán Las Heras

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
Police Commissary
15:30
Nagacorp

99474 World - Friendly International Women

Nicaragua W
06:00
Dominican Republic W

99474 World - Cosafa Cup

โมซัมบิก
17:00
ซิมบับเว
Madagascar
20:00
มาลาวี
แซมเบีย
20:00
คอโมโรส
เซเนกัล
20:00
นามิเบีย

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Dekedaha

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Kwara United

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
23:30
Umea W
Alingsås W
00:30
Älvsjö AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
22:30
Åland United W

251 Italy - Serie D: Playoffs

FC Messina
22:30
Acireale

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
23:45
CS Constantine U21
JS Saoura U21
00:00
MC Oran U21
Aïn M'lila U21
00:00
Paradou AC U21
NA Hussein Dey U21
00:00
Bordj Bou Arreridj U21
ASO Chlef U21
02:00
Olympique Médéa U21
WA Tlemcen U21
02:00
RC Relizane U21
ES Sétif U21
02:00
CR Belouizdad U21
USM Alger U21
02:00
USM Bel Abbès U21
JSM Skikda U21
05:00
JS Kabylie U21

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Panionios
22:00
Kifisia
Irodotos
22:00
Zakynthos

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Bangu U20
Boavista U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
01:00
Botafogo U20
Flamengo RJ U20
01:00
Resende U20

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Port Melbourne
16:00
Moreland Zebras
Monbulk Rangers
17:00
Hume City

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
06:00
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

Úlfarnir
02:00
Vatnaliljur
KM
03:00
Álftanes
Gullfálkinn
03:00
KH
Skallagrímur
03:00
SR
Stokkseyri
03:00
KFB

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
02:00
Tindastóll

491 Northern Ireland - Premiership Women

Sion Swifts W
01:45
Glentoran BU W
Crusaders Strikers W
02:00
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

Mid-Ulster W
01:30
Killen Rangers W
East Belfast W
01:30
Ballymena Allstars W
Comber Rec. W
01:30
St. James' Swifts W

1233 Finland - Kolmonen

Toejoen Veikot
22:30
P-Iirot
SavU
23:00
KJP
KJP
23:00
SavU
SIF
23:00
KaIK
Kiisto
23:00
Norrvalla
HPS
23:30
PuiU Helsinki
PP-70
00:00
IkU