ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

HJK
23:00
Budućnost
Flora
23:00
Hibernians
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Prishtina
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:00
Borac Banja Luka
Žalgiris
00:00
Linfield
Fola Esch
00:30
Lincoln Red Imps
Skendija 79
01:00
Mura

99474 World - Club Friendlies

Beroe
07:00
Hebar 1918
Radnik Surdulica
07:00
Sloboda Tuzla
Mioveni
15:00
CSM Slatina
Pardubice
15:15
Viktoria Žižkov
Kortrijk
16:00
วาล็องเซียนส์
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elbląg
Jagiellonia Białystok
17:00
Radomiak Radom
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
17:30
Hibernian
Union Saint-Gilloise
19:00
Deinze
Arsenal Tula
20:00
Sparta Praha
Zenit Izhevsk
20:00
Chelyabinsk
Austria Klagenfurt
20:30
1860 München
โวล์ฟสบวร์ก
21:00
Erzgebirge Aue
Montana
21:00
Academica Clinceni
บาเซิ่ล
21:30
Grasshopper
Jablonec
22:00
Pardubice
Lechia Gdańsk
22:00
Stomil Olsztyn
Apollon
22:30
Heidenheim
Frýdek-Místek
22:30
Třinec
Botev Vratsa
22:30
Beroe
CSKA 1948 Sofia
22:30
Inhulets
Heidenheim
22:30
Ried
Górnik Zabrze
23:00
Omonia Nicosia
Dundee
23:00
Leyton Orient
ยังบอยส์
23:00
Rheindorf Altach
Hollenbach
23:00
สตุทท์การ์ดต
Bravo
23:00
MTK
Vizela
23:00
บราก้า
Quick '20
23:00
อาแจกซ์
Raufoss II
23:00
Gjøvik-Lyn
Sandhausen
23:00
Botoşani
ดิฌง
23:00
Grenoble Foot 38
HSC '21
23:30
ทเวนเต้
Union St. Florian
23:30
Blau-Weiß Linz
Wolfurt
23:30
Dornbirn
Traiskirchen
23:30
Mauerwerk
Schifferstadt
23:30
Dudenhofen
Havelse
23:45
Ramlingen/Ehlershausen
Venray
00:00
วีวีวี เวนโล
FC Eindhoven
00:00
Brabantia
Meerssen
00:00
MVV Maastricht
Farense
00:00
Varzim
Porz
00:00
Fortuna Köln
Thalgau
00:00
Grödig
SGK Heidelberg
00:00
Astoria Walldorf II
Frankonia Wernsdorf
00:00
Ludwigsfelder FC
St. Pölten II
00:00
Bruck/Leitha
Rogaška
00:00
Brežice
Opatija
00:00
Istra 1961
1880 Wasserburg
00:00
Wacker Burghausen
Luckenwalde
00:30
Hertha Zehlendorf
Aylesbury United
00:30
Fylde
Heinenoord
00:30
Excelsior
Donaustauf
00:30
Schalding-Heining
Newton Aycliffe
01:00
Darlington
Runcorn Town
01:00
Widnes
Fylde
01:30
บาร์นสลีย์
Hebburn Town
01:30
Gateshead
Broxburn Athletic
01:30
East Stirlingshire
Frome Town
01:30
Bath City
Walton Casuals
01:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Nuneaton Town
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Haringey Borough
01:45
Royston Town
1874 Northwich
01:45
AFC Telford United
New Mills
01:45
Trafford
Punjab United
01:45
VCD Athletic
Eastbourne Borough
01:45
Bexhill United
Barking
01:45
Cheshunt
Harborough Town
01:45
St Ives Town
Witton Albion
01:45
Macclesfield
Cumbernauld Colts
02:00
Greenock Morton
Mornar
05:00
Mladost Lučani
Tigres UANL
05:00
Guadalajara
Radnički Niš
05:00
Krško
Envigado
05:00
Atlético Nacional
Vitória SC
05:00
Sporting CP II
Gil Vicente
05:00
Leixões
Santa Fe
05:00
Once Caldas
เบนฟิกา
05:00
Sporting Covilhã

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
BTS Neustadt
Bremer SV
18:00
Schwachhausen
Hemelingen
19:30
Blumenthaler SV
OSC Bremerhaven
20:00
Vatan Sport
Komet Arsten
20:00
Brinkumer SV
Borgfeld
20:00
Werder Bremen III
Hastedt
20:00
SFL Bremerhaven
Habenhauser FV
20:30
Aumund-Vegesack
Leher TS
20:30
Union Bremen

5 Brazil - Serie A

Santos
05:30
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
05:00
Avaí
Cruzeiro
05:00
Coritiba

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Wanderers

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Recreativo do Libolo

16175 Libya - Premier League

Almahalla
22:30
Abu Salim

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
00:00
Djoliba
Onze Créateurs
02:00
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
23:00
Raja Casablanca
Maghreb Fès
01:15
Mouloudia Oujda

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
21:30
Mes Rafsanjan
Esteghlal
22:15
Tractor Sazi
Paykan
22:20
Sepahan
Gol Gohar
22:50
Aluminium Arak
Padideh Khorasan
23:00
Naft Masjed Soleyman
Sanat Naft
23:30
Nassaji Mazandaran
Foolad
23:40
Persepolis

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
17:00
Sheikh Russel
Bangladesh Police
17:30
Mohammedan Dhaka
Sheikh Jamal
20:00
Abahani

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
การท่าเรือ เอฟซี
21:00
Kitchee

11240938 เอเอฟซีคัพ

Terengganu
20:35
Geylang International

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
22:30
Honka Akatemia

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Eslov
00:15
Balkan

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
01:20
Londrina

41 Europe - European Championship

อิตาลี
02:00
สเปน

909440 Cambodia - C-League

Svay Rieng
18:00
Cambodia Tiger

99474 World - Cosafa Cup

เอสวาตีนี
19:00
เลโซโท
แอฟริกาใต้
22:00
บอตสวานา

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Elman
05:00
Heegan

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
16:30
Redlands United
SC Wanderers
16:30
Brisbane Roar II

251 Italy - Serie D: Playoffs

Gelbison
23:00
San Luca

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Avondale Heights
16:45
Pascoe Vale
Oakleigh Cannons
16:45
South Melbourne

1796 Iceland - 4. Deild

Ísbjörninn
03:00
GG
RB
03:00
Berserkir
Mídas
03:00
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
01:00
ÍBV W
Stjarnan W
01:00
Tindastóll W
Keflavík W
01:00
Thor Akureyri W
Thróttur Reykjavík W
03:00
Breidablik W
Selfoss W
03:00
Valur W

1233 Finland - Kolmonen

Union Plaani
22:30
Ri-Pa
VPV
23:00
IK Myran
FC Espoo
23:30
SexyPöxyt