ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 23 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
เวกัลตะ เซนได
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

99474 World - Club Friendlies

Dorados
07:00
Tijuana
Volgar Astrakhan
15:00
Dolgie Prudy
Academica Clinceni
15:00
Chindia Târgovişte
Podbrezová
16:00
Zlaté Moravce
Raków Częstochowa
17:00
Lechia Gdańsk
Varberg BoIS
17:00
Elfsborg
IFK Göteborg
18:00
Brøndby
Zorya
18:00
โอเล็กซานเดรีย
ลีเกีย วอร์ซอว์
20:00
คราสโนดาร์
Zorya
20:00
โอเล็กซานเดรีย
Keçiörengücü
20:00
Dinamo Bucureşti
Cracovia Kraków
20:30
Frýdek-Místek
ลูโดโกเรต์ส
21:00
เฟเรนซ์วารอส
OH Leuven
21:00
Rupel Boom
Chayka
21:00
Ivanovskoye
ยังบอยส์
21:30
Kriens
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:30
Wiener SC
Volgar Astrakhan
21:30
Dolgie Prudy
Tsarsko selo
22:00
Strumska slava
CSKA 1948 Sofia
22:00
Slavia Sofia
Pampow
22:00
Hansa Rostock
Guadalajara
22:00
Leones Negros
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
Žilina
Vrchovina
22:30
Velké Meziříčí
Liptovský Mikuláš
23:00
Pohronie
Kapfenberger SV
23:00
Leoben
ชาลเก้ 04
23:00
Wesel-Lackhausen
Vojvodina
23:00
Śląsk Wrocław
Wiener Neustadt
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Motorlet Praha
23:00
Zbuzany
Znojmo
23:00
Viktorie Přerov
Wacker Cottbus-Ströbitz
23:00
Energie Cottbus
Radnički Kragujevac
23:00
Novi Pazar
Metalac GM
23:00
Dečić
Meerbusch
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Tasmania Berlin
23:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Radomlje
23:30
Bravo
Dessel Sport
00:00
Beerschot-Wilrijk
Hooikt
00:00
Lierse Kempenzonen
Rijeka
00:00
Domžale
Oudenaarde
00:00
Zulte-Waregem
Heist
00:30
Union Saint-Gilloise
Clachnacuddin
01:30
Inverness CT
East Fife
01:30
The New Saints

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
Inter Turku
Lahti
22:30
HIFK

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
21:00
Triglia FC

1796 Iceland - Iceland Cup

ÍR
01:00
ÍBV
KFS
01:00
Víkingur Ólafsvík
Stjarnan
01:00
KA
Afturelding
01:00
Vestri
ÍA
02:15
Fram
FH
02:15
Njardvík
HK
02:15
Grótta
Augnablik
02:15
Fjölnir
Keflavík
03:00
Breidablik

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
00:00
Tvååker
Torns
00:30
Assyriska Turabdin

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Mendoza
07:10
Deportivo Riestra
Temperley
00:00
San Martín Tucumán
All Boys
00:00
Independiente Rivadavia
Deportivo Maipú
01:00
Almirante Brown
Instituto
01:00
Guillermo Brown
Deportivo Morón
01:00
San Telmo
Ferro Carril Oeste
01:30
Villa Dálmine
Club Atlético Güemes
01:30
Defensores de Belgrano
Tigre
02:00
Atlanta
Alvarado
05:00
Atletico Mitre
Agropecuario
06:00
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
05:00
Fortaleza
São Paulo
05:00
Cuiabá
Bragantino
05:00
Palmeiras
Atlético GO
05:00
Fluminense

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Brasil de Pelotas
Coritiba
07:30
Vitória
Remo
07:30
Guarani
Londrina
02:00
Náutico
Botafogo
05:00
CSA

80 Chile - Chilean Cup

Deportes Iquique
07:00
Universidad Católica
Deportes Temuco
23:30
Unión La Calera
Puerto Montt
23:30
Unión Española
Melipilla
02:30
Ñublense
Colina
02:30
La Serena
San Antonio Unido
02:30
Huachipato
O'Higgins
04:30
Cobreloa

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
23:00
Rentistas
Torque
01:45
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:02
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
โคลัมบัส ครูว์
นิวยอร์กซิตี
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
Colorado Springs
Charlotte Independence
06:00
Charleston Battery

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
23:00
USM Alger
CS Constantine
23:00
CR Belouizdad
MC Alger
23:45
Paradou AC

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
ASFA-Yennenga
Ouagadougou
23:00
Royal
ASEC Koudougou
23:00
SONABEL
RC Bobo-Dioulasso
23:00
RCK
Salitas
23:00
Majestic
Etoile Filante
23:00
Rahimo
ASFB
23:00
KOZAF
USFA
23:00
วิเทสส์
Police
23:00
Léopards

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Karela
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Great Olympics
22:00
Bechem United
Dreams
22:00
Eleven Wonders
WAFA
22:00
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Loubha Télimélé
Wakirya
05:00
Eléphant Coléah
CO Coyah
05:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Tusker
17:00
Western Stima
Mathare United
19:15
Leopards
Gor Mahia
19:15
Wazito

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
21:30
Shabaab Al Jabal
Al-Tahaddi
21:30
Darnes
Abu Salim
22:00
Olympic Azzaweya

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahli Khartoum
21:00
Alamal Atbara
Hilal El-Fasher
21:00
Merreikh El-Fasher
Hilal El-Fasher
05:00
Alamal Atbara
Hay Al Wadi
05:00
Hilal Obayed
Al Hilal Omdurman
05:00
Al Ahly Shendi
Al Ahli Khartoum
05:00
Al Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
Dodoma Jiji

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
17:00
Changchun Yatai
Wuhan Zall
19:00
Shanghai SIPG

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Shanghai SIPG
21:00
Kaya

11240938 เอเอฟซีคัพ

Tainan City
15:00
Athletic 220
Eastern
19:00
Warriors

44 Argentina - Primera C

Atlas
01:30
Luján
Victoriano Arenas
01:30
Deportivo Español
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
Real Pilar
01:30
Sportivo Italiano
Claypole
01:30
San Martín Burzaco
Deportivo Laferrere
01:30
Central Córdoba
Dock Sud
01:30
Excursionistas
Ituzaingó
01:30
Berazategui
Argentino Merlo
01:30
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Central Ballester
Defensores de Cambaceres
01:30
Centro Español
ลูกาโน
01:30
Deportivo Paraguayo
Liniers
01:30
Deportivo Muñiz

11555657 โคปาอเมริกา

เอกวาดอร์
04:00
เปรู

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
22:00
Honka Akatemia
PIF
22:30
EPS
JäPS
22:30
MiPK
KaaPo
23:00
GrIFK
NJS
23:00
Atlantis
PEPO
23:00
Kiffen

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
00:30
IFK Tidaholm
IF Karlstad II
00:30
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

IFK Österåker
00:30
Karlberg
Järfälla
00:30
Gamla Upsala
Arlanda
00:45
Stocksund
Enkoping
01:00
Stockholm Internazionale
Kungsängen
01:00
Kvarnsveden
Lidingö
01:15
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
00:00
Tegs SK
Frösö
00:30
Gottne IF
Stöde
00:30
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
00:00
Prespa Birlik
Olympic
00:00
Rosengård
Balkan
00:15
Eslov
Kristianstad
01:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Motala
00:00
Syrianska
United Nordic
00:30
Nyköping
Värmbols
01:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
00:00
Ängelholm
Vastra Frolunda
00:00
Sävedalen
Torslanda
00:00
Dalstorps
Tord
00:00
Assyriska BK
Eskilsminne
01:00
Hoganas

5 Brazil - Cearense 2

Floresta
01:30
Pacatuba
Iguatu
01:30
Itapipoca
União CE
01:30
Horizonte

41 Europe - European Championship

สวีเดน
23:00
โปแลนด์
Slovakia
23:00
สเปน
โปรตุเกส
02:00
ฝรั่งเศส
เยอรมนี
02:00
ฮังการี

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
17:00
Ansan Greeners

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
22:00
Bologna U19
Juventus U19
00:00
Empoli U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Paradiso
00:30
Gossau
Solothurn
01:00
Schötz
Bassecourt
01:00
Delémont
Olympique de Genève
01:00
La Chaux-de-Fonds
Balzers
01:00
Eschen / Mauren
Red Star Zürich
01:00
Kosova
Bulle
01:15
Naters
Young Boys II
01:30
Chênois
Martigny Sports
01:30
Lausanne II

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
19:00
Manonyane
Linare
19:00
LMPS
CCX
19:00
Likhopo

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
ASKO de Kara
Kara
22:00
OTR

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Saned Joniškis
22:00
FA Šiauliai
Neptūną Klaipėda
00:00
Babrungas

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Kondzo
Patronage Sainte-Anne
22:00
Otôho d'Oyo
Leopards de Dolisie
22:00
Inter Club

251 Italy - Serie D: Playoffs

PDHAE
21:00
Bra
Aglianese
21:00
Rimini
Lentigione
21:00
Prato
Pineto
21:00
CynthiAlbalonga
Trastevere
21:00
Sporting Trestina
San Nicolò
22:00
Matese
Castellanzese
22:30
Sanremo

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
Paradou AC U21
NA Hussein Dey U21
16:00
USM Alger U21
CS Constantine U21
16:00
CR Belouizdad U21

3483 USA - USL League One

Toronto II
06:00
Tormenta
Greenville Triumph
06:00
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Fluminense U20
Botafogo U20
01:00
Vasco U20

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

South Melbourne
16:30
Eastern Lions
Moreland Zebras
16:30
Langwarrin
Monbulk Rangers
17:00
Clifton Hill

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Broadmeadow Magic
16:00
Weston Bears

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
21:00
Rubin Kazan W

1796 Iceland - 4. Deild

Kría
03:00
Ísbjörninn
Ýmir
03:00
KM
SR
03:00
KFB
Smári
03:00
Gullfálkinn
KH
03:00
Stokkseyri

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Sorrento
18:00
ECU Joondalup

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Linfield W
Glentoran BU W
01:45
Cliftonville W
Crusaders Strikers W
02:00
Sion Swifts W

491 Northern Ireland - Championship Women

East Belfast W
01:30
Lisburn W
Comber Rec. W
01:30
Killen Rangers W

338 Peru - Copa Bicentenario

Unión Comercio
01:00
Sport Boys

479 Japan - Japan Football League

Kochi United
11:00
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

Kirkkonummi
22:00
Espoon Tikka
Kultsu
22:30
SavU
STPS
22:30
LaPa
OPS
22:30
TP-47
RiPS
22:30
MPS
TuPS
22:30
Ponnistajat
Futura
22:30
PKKU II
RiPS
22:30
Kuusysi
HaPK
22:45
Ri-Pa
JPS
23:00
Barca
Raahe
23:00
KajHa
Viikingit
23:00
HIFK 2
Sporting Kristina
23:00
VPS II
SIF
23:00
IK Myran
Kiisto
23:00
KaIK
PPJ
23:15
Viikingit
Kontu
23:15
PKKU II
Kontu
23:15
Kapina
EBK
23:15
EIF II
ToTe
23:15
EPS II
TKT
23:15
PP-70
TuPS
23:30
Atlantis II
KPV Akatemia
23:30
Korsnas
CLE
23:45
NuPS
LPS
00:00
PuiU Helsinki
LPS
00:00
Finnkurd
Espoon Tikka
00:15
SexyPöxyt
CLE
00:15
EPS II
EsPa
00:15
FC Espoo