ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เกาหลีเหนือ
13:00
เติร์กเมนิสถาน
ญี่ปุ่น
17:25
Kyrgyz Republic
ทาจิกิสถาน
17:25
เมียนมาร์
อินเดีย
21:00
อัฟกานิสถาน
ฟิลิปปินส์
22:00
มัลดีฟส์
Australia
23:00
จอร์แดน
IR Iran
23:30
อิรัก
บาห์เรน
23:30
ฮ่องกง
United Arab Emirates
23:45
เวียดนาม
ไทย
23:45
มาเลเซีย
Bangladesh
00:10
โอมาน
China PR
01:00
ซีเรีย
ซาอุดีอาระเบีย
01:00
อุซเบกิสถาน
ปาเลสไตน์
01:00
เยเมน
ไทเป
02:00
คูเวต

99474 World - Friendly International

จิบูตี
23:00
โซมาเลีย
ตูนิเซีย
02:30
มาลี

99474 World - Club Friendlies

OH Leuven
20:00
Huldenberg
Šumperk
22:00
Sigma Olomouc II
Start Brno
23:00
Znojmo
Kalsdorf
00:00
Rottenmann
Bürmoos
00:30
Bischofshofen

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:00
Honka
Haka
22:30
Lahti
KTP
22:30
Oulu

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
03:00
ÍR

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
00:00
GAIS

47 Sweden - Svenska Cupen

Anderstorp
23:45
Ullared
Friska Viljor
00:00
Hudiksvall
Ahlafors
00:00
Vänersborgs IF
Halmia
00:00
Eskilsminne
Enkoping
00:30
Sollentuna

5 Brazil - Serie B

Náutico
05:00
Vila Nova
CSA
05:00
Guarani
Brusque
05:00
Coritiba

80 Chile - Primera Division

Palestino
23:30
Audax Italiano

80 Chile - Chilean Cup

Cobreloa
02:00
Copiapó
Colchagua
02:00
Deportes Santa Cruz
Deportes Valdivia
02:00
Puerto Montt
Iberia
02:00
Deportes Temuco
Rodelindo Román
02:00
Coquimbo Unido
Deportes Limache
02:00
Barnechea
Colina
02:00
Santiago Morning
General Velásquez
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Recoleta
02:00
San Luis
Independiente
02:00
Fernández Vial
Concepcion
05:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
07:00
Deportes Tolima

99474 World - WC Qualification Concacaf

กือราเซา
06:00
Panama

158 Uruguay - Segunda Division

Danubio
05:00
Atenas

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
00:00
El Geish
Pyramids FC
00:00
Smouha

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Wakirya
Satellite
05:00
Kaloum Star
Loubha Télimélé
05:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Western Stima
Nzoia United
19:00
Vihiga United
Bandari
19:00
Ulinzi Stars
Tusker
19:15
Posta Rangers

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:15
Hay Al Arab
Hay Al Wadi
00:00
Al-Ahly Merowe
Merreikh El-Fasher
00:00
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Namungo

11555657 โคปาอเมริกา

ปารากวัย
07:00
โบลิเวีย

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

เซียร์ราลีโอน
23:00
เบนิน

2 Poland - 2. Liga East

Chojniczanka Chojnice
17:00
SKRA Częstochowa
Wigry Suwałki
19:30
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Solvesborg
00:00
Kristianstad

41 Europe - European Championship

ฮังการี
23:00
โปรตุเกส
ฝรั่งเศส
02:00
เยอรมนี

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
01:30
JJ Urquiza
Cañuelas
01:30
Argentino Quilmes
Flandria
01:30
Los Andes
Deportivo Merlo
01:30
Colegiales
San Miguel
01:30
Fénix
Talleres Remedios
01:30
Defensores Unidos
UAI Urquiza
01:30
Villa San Carlos
Comunicaciones
01:30
Deportivo Armenio

99474 World - Friendly International Women

เยอรมนี W
20:00
ชิลี W
Armenia W
21:00
Kazakhstan W
Costa Rica W
23:00
Guatemala W
เนเธอร์แลนด์ W
23:00
นอร์เวย์ W
สวีเดน W
23:45
ออสเตรเลีย W
Iceland W
00:00
Ireland W
สเปน W
00:30
Denmark W
Wales W
01:15
สกอตแลนด์ W
Uruguay W
05:00
Puerto Rico W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Dekedaha

227 Russia - Pfl

Sakhalin
12:00
Khimki 2
Rodina Moskva
16:00
Leningradets
Chita
16:30
Dolgie Prudy
Znamya Truda
18:00
Murom
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta
Fakel II
19:00
Metallurg Lipetsk
Ural 2
19:00
Volga Ulyanovsk
Chelyabinsk
19:00
Volna Kovernino
Novosibirsk
19:00
Orenburg II
Krylya Sovetov Samara II
20:00
KAMAZ
Tyumen
20:00
Lada SOK
Zvezda Perm
20:30
Lada Tolyatti
Kaluga
21:00
Krasnyy-SGAFKST
Znamya Noginsk
21:00
Strogino
Kolomna
21:00
Kazanka
Makhachkala
21:00
Mashuk-KMV
Anzhi
21:00
Druzhba
Biolog
21:00
Krasnodar 3
Urozhay
21:30
Tuapse
Essentuki
21:30
Kuban Kholding
Saturn Ramenskoye
22:00
Salyut Belgorod
Avangard Kursk
22:00
Ryazan
Sokol Saratov
22:00
Khimik Novomoskovsk
Metallurg Vidnoye
22:00
Kvant
Torpedo Vladimir
22:00
Dinamo Moskva II
Smolensk
22:00
Zenit II
Luki-Energiya
22:00
Zvezda Sint Petersburg
Dinamo Stavropol'
22:00
Forte Taganrog
Spartak Nal'chik
22:00
SKA Rostov
Chernomorets
22:30
Legion Dynamo

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Dainava
23:00
Žalgiris
Be1 NFA
23:30
Džiugas Telšiai

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ironi Netivot
21:00
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Tirat HaCarmel
21:30
Maccabi Neve Sha'anan
Tzeirei Sakhnin
21:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Maccabi Ironi Yafia
21:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ahva Kafr Manda
21:30
Ironi Bnei Kabul
Maccabi Ahva Sha'ab
21:30
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Maccabi Ahi Iksal
21:30
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Ein as-Sahla
21:30
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Ihud Bnei Jatt
21:30
Hapoel Ramot Menashe
Ihud Bnei Kfar Kara
21:30
MS Kfar Kama
Maccabi Nujeidat Ahmed
21:30
Ihud Bnei Baka
Hapoel Pardesya Noam
21:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Beitar Ramat Gan
21:30
Hapoel Kfar Bara
Shimshon Bnei Taibe
21:30
Hapoel Qalansawe
Otzma Holon
21:30
Sporting Tel Aviv
Arad
21:30
Hapoel Gedera
Beitar Yavne
21:30
Hapoel Merhavim
Maccabi Kiryat Malachi
21:30
Ironi Modi'in
Hapoel Beit Shean
22:00
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
22:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Ashdod
22:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
MS Be'er Sheva
22:00
MS Jerusalem

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
03:00
Berserkir
Skallagrímur
03:00
Gullfálkinn
Álftanes
03:00
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

ÍH
03:00
Einherji

69697 Vietnam - Women's National League

Son La W
16:00
TKS Viet Nam W
PP Hà Nam II W
16:00
GT Thai Nguyen W
PP Ha Nam W
18:30
Ho Chi Minh City II W

1796 Iceland - 1. Deild Women

HK W
02:15
FH W
Grindavík W
02:15
IA Akranes W
Haukar W
02:15
Grótta W
Afturelding W
02:15
Augnablik W

1233 Finland - Kolmonen

VPS II
22:30
SIF
VPV
23:00
Norrvalla