ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 3 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เกาหลีเหนือ
13:00
ศรีลังกา
Bangladesh
21:00
อัฟกานิสถาน
IR Iran
21:30
ฮ่องกง
เนปาล
23:00
ไทเป
บาห์เรน
23:30
กัมพูชา
United Arab Emirates
23:45
มาเลเซีย
ไทย
23:45
อินโดนีเซีย
อินเดีย
00:00
กาตาร์
ปาเลสไตน์
01:00
สิงคโปร์
Australia
02:00
คูเวต

99474 World - Friendly International

ญี่ปุ่น
17:30
Jamaica
สวิตเซอร์แลนด์
23:00
ลิกเตนสไตน์
อันดอร์รา
23:00
ไอร์แลนด์
ตุรกี
00:00
มอลโดวา
ยูเครน
01:00
ไอร์แลนด์เหนือ
เบลเยียม
01:45
กรีซ
แอลจีเรีย
02:45
มอริเตเนีย

99474 World - Club Friendlies

Brattvåg
16:00
Aalesund
Lillestrøm
18:00
HamKam
Strømmen
22:00
Moss

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Freiburger FC
19:00
Stuttgarter Kickers
Oberachern
19:00
Lörrach-Brombach
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
SGV Freiberg
Ravensburg
20:30
Ilshofen
Rielasingen-Arlen
20:30
Sandhausen II
Backnang
20:30
Reutlingen
CfR Pforzheim
20:30
Nöttingen
Villingen
20:30
Bruchsal
Bissingen
20:30
Linx
Astoria Walldorf II
20:30
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
20:00
Viktoria Griesheim
Waldgirmes
20:00
SV Zeilsheim
Dietkirchen
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim
20:00
Fernwald
FC 1906 Erlensee
20:00
Türk Gücü Friedberg
Hanau 93
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Hunfelder SV
20:00
FV Bad Vilbel
Baunatal
20:00
Neuhof
SV Steinbach
20:00
Buchonia Flieden
Hessen Dreieich
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
SV Breinig
Borussia Freialdenhoven
20:00
Siegburger SV
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
FC BW Friesdorf
Hürth
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Alfter
20:00
Düren Merzenich
VfL Vichttal
20:30
Deutz
Frechen
20:30
Wesseling-Urfeld
Pesch
20:30
Fortuna Köln II

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
02:15
Thróttur Reykjavík
Grindavík
02:15
Selfoss
Afturelding
02:15
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

ÍR
02:15
KV

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
เลกาเนส

47 Sweden - Ettan: North

Sylvia
00:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
00:00
Assyriska Turabdin

86 Ukraine - Second League: Group A

Kalush
05:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
05:00
Cherkashchyna-Akademiya

5 Brazil - Copa do Brasil

Corinthians
07:30
Atlético GO
Fluminense
07:30
Bragantino
América Mineiro
07:30
Criciúma
Cruzeiro
02:30
Juazeirense
Vitória
05:00
Internacional
Avaí
05:00
Athletico PR

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
03:00
เวเนซุเอลา
อุรุกวัย
05:00
ปารากวัย

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Llacuabamba
23:00
Deportivo Coopsol
Santa Rosa PNP
01:15
Sport Chavelines Juniors
Comerciantes Unidos
03:30
Unión Comercio

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
22:15
Rampla Juniors
Defensor Sporting
00:30
Rocha

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Tulsa Roughnecks
Sacramento Republic
10:00
Oakland Roots

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Ashanti GB
Hafia
05:00
Horoya

16175 Libya - Premier League

Khaleej Sart
21:30
Al Ta'awon
Al-Akhdar
21:30
Al Sadaqa
Almahalla
22:00
Al Ahli Tripoli
Alittihad Misurata
22:00
Al Shat

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Black Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
23:00
Raja Casablanca
RSB Berkane
01:15
Mouloudia Oujda
Youssoufia Berrechid
03:30
Wydad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
00:00
Teungueth
Mbour Petite Côte
00:00
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
00:00
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Simba

5618 China PR - League One

Xinjiang Tianshan
15:00
Sichuan
Shaanxi Chang'an
18:35
Hangzhou

1233 Finland - Kakkonen

TPV
22:30
Jazz

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Pangytheatikos
21:00
Koronida Koiladas

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
22:30
Budučnost Krušik

32 Spain - Tercera - Group 9

Union Estepona
00:30
Loja

32 Spain - Tercera - Group 18

Almagro Spain
23:00
Pedroñeras
Madridejos
00:00
Manzanares

5 Brazil - Paulista A3

Primavera SP
01:00
Votuporanguense
CA Linense
02:00
Nacional SP

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
06:15
Náutico RR

41 ยูโร U21

Spain U21
23:00
Portugal U21
Netherlands U21
02:00
Germany U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Arcahaie
03:00
Racing Club Haitien

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:35
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Geeska Afrika

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
16:00
Lioli
Lesotho Defence Force
19:00
Bantu
Liphakoe Football Club
19:00
Lifofane
LMPS
19:00
Lijabatho

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
18:30
Krylya Sovetov Samara II
Zenit Irkutsk
05:00
Rodina Moskva

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
CARA Brazzaville
V.Club Mokanda
20:00
JS Talangaï
Diables Noirs
22:00
Leopards de Dolisie
Otôho d'Oyo
22:00
Racing Club Brazzavile
Nathaly's
22:00
Étoile du Congo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:30
PK-35 Vantaa W

99474 World - Friendly International U19

Slovakia U19
22:00
Czech Republic U19

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
16:00
Gori
Bakhmaro
18:00
Meshakhte
Tbilisi City
21:00
Spaeri

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
21:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Bnei Jaffa Ortodoxim
21:00
Maccabi Ironi Amishav PT
Hapoel Merhavim
21:30
Beitar Ironi Kiryat Gat

3483 USA - USL League One

Toronto II
09:00
Union Omaha

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS W
01:00
Palmeiras W
Real Brasília W
01:00
Minas ICESP W
Santos W
01:00
Ferroviária W
São Paulo W
04:00
Corinthians W

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
02:00
Hawks
เอซี มิลาน
04:00
Sporting Real FC

69697 Vietnam - Second Division

Hòa Bình
15:00
Kon Tum
Hải Nam
15:00
Lam Dong
Ho Chi Minh City II
15:00
Vĩnh Long
Tien Giang
15:30
Binh Thuan
Dong Thap
15:30
Gia Định
PVF Vietnam
16:00
Quảng Nam II

1796 Iceland - 4. Deild

Berserkir
03:00
KFR
KB
03:00
Úlfarnir
KM
03:00
KÁ Hafnarfjördur
Álafoss
03:00
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
02:00
Tindastóll
Ægir
03:00
Vídir

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
19:00
CPK

69697 Vietnam - Women's National League

Son La W
16:00
Ha Noi W
GT Thai Nguyen W
16:00
Ho Chi Minh City II W
PP Hà Nam II W
18:30
Ha Noi II W

1233 Finland - Kolmonen

JyTy Turku
22:15
TPS II
Roi United
22:30
TP-47
VPS II
22:30
Kiisto
Korsnas
23:00
KaIK
IK Myran
23:00
Virkiä
Ponnistajat
23:15
TuPS
TKT
00:00
NoPS
PP-70
00:00
IkU
MPS
00:15
Valtti
Barca
00:30
Jyväskylä Blackbird