ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
02:00
กาดิซ

99474 World - Club Friendlies

Worksop Town
01:45
Hallam

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
PEC Zwolle W
Alkmaar W
00:30
Excelsior Barendrecht W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Eintracht Stadtallendorf
00:00
Bayern Alzenau
Elversberg
00:00
Balingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
00:30
Blumenthaler SV
BTS Neustadt
00:30
Hemelingen
Aumund-Vegesack
00:30
OSC Bremerhaven
Geestemünde
00:30
Hastedt
Brinkumer SV
00:30
Vatan Sport
Union Bremen
00:30
Schwachhausen
SFL Bremerhaven
00:30
Bremer SV
Leher TS
00:30
Komet Arsten
Habenhauser FV
00:30
Borgfeld

2454 Albania - Superliga

Apolonia Fier
22:00
Tirana
Laçi
22:00
Teuta Durrës
Partizani Tirana
22:00
Vllaznia Shkodër
Kastrioti Krujë
22:00
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
22:00
Kukësi

143 Austria - Tipico Bundesliga

St. Pölten
00:00
Hartberg
Ried
00:00
Austria Wien
Admira
00:00
Rheindorf Altach

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
18:30
Volna
Gomelzheldortrans
20:30
Baranovichi
Krumkachy
22:10
Dnepr Mogilev

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
00:00
Botev Vratsa
Slavia Sofia
00:00
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
21:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Sportist Svoge
21:00
Neftohimik
Ludogorets II
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
Sozopol
21:00
FK Minyor Pernik
Septemvri Simitli
21:00
Dobrudzha 1919
Yantra 1919
21:00
Lovech
Hebar 1918
21:00
Kariana Erden
Strumska slava
21:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:30
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
22:00
Doxa
Ethnikos Achna
00:00
Ermis

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
00:00
Silkeborg
Fredericia
00:00
Viborg
HB Køge
00:00
Esbjerg

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
22:30
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
01:45
Grenoble Foot 38

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Víkingur Reykjavík
HK
01:00
ÍA
Breidablik
02:15
Stjarnan
Fylkir
03:00
Keflavík
Valur
03:15
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
01:00
ÍBV
Fram
01:00
Thór
Thróttur Reykjavík
02:15
Selfoss
Víkingur Ólafsvík
02:15
Kórdrengir
Grindavík
02:15
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
02:15
Magni
ÍR
02:15
Thróttur Vogar
Njardvík
02:15
KV
Reynir
02:15
Kári
Haukar
02:30
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
23:45
Derry City
St Patrick's
23:45
Bohemians
Dundalk
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
01:45
Drogheda United
Sligo Rovers
01:45
Longford Town

455 Republic of Ireland - First Division

Shelbourne
01:45
UCD
Cork City
01:45
Galway United
Athlone Town
01:45
Cobh Ramblers
Wexford Youths
01:45
Bray Wanderers
Cabinteely
01:45
Treaty United

2 Poland - 1. Liga

Bełchatów
22:40
Radomiak Radom

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
02:30
Penafiel

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Greenock Morton
01:35
Airdrieonians

401 Slovakia - 2. Liga

Poprad
22:00
FK Košice

47 Sweden - Ettan: South

IFK Malmö
00:00
Lund

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
01:30
ยังบอยส์
Luzern
01:30
ลูกาโน
Servette
01:30
St. Gallen
Sion
01:30
บาเซิ่ล
Zürich
01:30
Vaduz

86 Ukraine - Second League: Group A

Kalush
05:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
Real Pharm
Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
Balkany Zorya
05:00
Cherkashchyna-Akademiya

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
03:10
Atletico Mitre

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
10:00
Herediano

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
09:00
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
06:00
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
01:15
Deportivo Binacional
Alianza Lima
03:30
Alianza Universidad

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
05:00
JS Kabylie
MC Alger
05:00
Paradou AC

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
23:00
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

Smouha
00:00
El Entag El Harby
ENPPI
02:00
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
ASFAG

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Tusker
Kariobangi Sharks
19:00
Western Stima
Nzoia United
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Ngom Egdabya
21:00
Al-Anwar
Al Hilal
21:00
Al-Tahaddi
Khaleej Sart
21:00
Al Ahli Benghazi
Al-Wehda
21:30
Almahalla
Rafeeq
21:30
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

Nianan
23:00
Djoliba
Réal Bamako
00:00
Duguwolofila
Police
02:00
USC Kita

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
05:00
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Khouribga
01:00
UTS Rabat
Wydad Fès
01:00
Kawkab Marrakech

2931 Andorra - Primera División

Carroi
01:30
Penya Encarnada

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
23:00
Najran
Hajer
23:00
Al Hazm
Al Sahel
23:00
Al Jeel
Al Bukayriyah
23:25
Al Shoalah
Jeddah
23:25
Al Adalh

5618 China PR - League One

BIT
14:30
Wuhan Three Towns
Nantong Zhiyun
18:35
Nanjing City
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:30
Incheon United

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
17:00
Busan Transportation

11240938 เอเอฟซีคัพ

Al Ahed
20:00
Al Nasr
Al Salt
20:00
Muharraq
Teshrin
20:00
Al Kuwait
Markez Balata
00:05
Al Ansar
Shabab Al Am'ari
00:05
Al Faysali
Wahda
00:05
Al Ahed

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
05:00
Hampton & Richmond
Chippenham Town
05:00
Billericay Town
Concord Rangers
05:00
Dartford
Eastbourne Borough
05:00
Bath City
Ebbsfleet United
05:00
Hemel Hempstead Town
Hungerford Town
05:00
Chelmsford City
Oxford City
05:00
Maidstone United
St Albans City
05:00
Havant & Waterlooville
Tonbridge Angels
05:00
Slough Town

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:30
Midland
Claypole
01:30
El Porvenir
Dock Sud
01:30
San Martín Burzaco
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Berazategui

11555657 South America - Copa Sudamericana

Corinthians
07:30
Sport Huancayo
Lanús
07:30
La Equidad
Guabirá
07:30
Torque
Aragua
07:30
Grêmio

11555657 South America - Copa Libertadores

Olimpia
07:00
Internacional
Boca Juniors
07:00
Barcelona Guayaquil

32 Spain - Tercera - Group 3

Atlético Albericia
01:00
Cartes

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
08:00
São Paulo

5 Brazil - Paulista A2

Rio Claro
21:00
RB Brasil
Atibaia
01:30
São Bernardo
Água Santa
05:00
Portuguesa

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
01:45
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:05
Brisbane Roar

2454 Albania - 1st Division

Turbina Cërrik
05:00
Luftëtari Gjirokastër

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Acacia Ridge

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
19:00
Ascoli U19
Fiorentina U19
22:00
Spal U19

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
05:00
Slask U18
Zaglebie U18
05:00
Escola Warszawa U18
Korona Kielce U18
05:00
Pogon Szczecin U18

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:00
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Eastern Lions
Green Gully
17:00
Dandenong Thunder
Dandenong City
17:30
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
17:30
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
01:00
Breitenrain

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gleisdorf 09
00:00
Union Vöcklamarkt
Wels
00:00
Deutschlandsberger SC
Weiz
00:00
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Traiskirchen
00:30
Neusiedl
Wiener SC
00:30
Draßburg
Wiener Neustadt
00:30
Mauerwerk

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
17:00
Broadmeadow Magic

227 Russia - Pfl

Fakel II
19:00
Sakhalin
Kaluga
21:00
Metallurg Vidnoye
Spartak Nal'chik
21:00
Tuapse
Biolog
21:00
Forte Taganrog
Kuban Kholding
21:00
SKA Rostov
Krasnodar 3
21:00
Legion Dynamo
Metallurg Lipetsk
21:30
Ryazan
Avangard Kursk
22:00
Sokol Saratov
Salyut Belgorod
22:00
Kvant
Znamya Noginsk
22:00
Khimki 2
Dinamo Stavropol'
22:00
Urozhay
Chernomorets
22:30
Mashuk-KMV
Saturn Ramenskoye
23:00
Krasnyy-SGAFKST

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
01:45
Paris W
Montpellier W
01:45
Soyaux W
Bordeaux W
01:45
Lyon W
Dijon W
01:45
Guingamp W
Fleury 91 W
01:45
Issy W
Stade de Reims W
01:45
Paris SG W

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
05:00
JS Kabylie U21
MC Alger U21
05:00
Paradou AC U21

32 Spain - Segunda Division Women

San Ignacio W
00:30
Berriozar W

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
River Plate Res.
01:00
Sarmiento Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
03:00
Wallidan
GAMTEL
05:00
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Hume City U21
Dandenong City U21
15:30
Port Melbourne U21

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
02:00
Berserkir

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
01:00
KFS
ÍH
03:00
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Lustenau
Bizau
05:00
Göfis
Höchst
05:00
Bezau
Admira Dornbirn
05:00
Alberschwende
Andelsbuch
05:00
Ludesch
Lochau
05:00
Hard
Schruns
05:00
Nenzing
Fussach
05:00
FC Egg

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Acacia Ridge Res.

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
20:00
เบนฟิกา

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
02:15
Grindavík W
KR W
02:15
IA Akranes W

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
13:00
Tokyo Musashino City

1233 Finland - Kolmonen

KyPa
22:30
KJP
P-Iirot
22:30
ÅIFK
VG-62
22:30
MaPS
PK-37
23:00
JJK Jyväskylä II
SaPa Pieksämäki
23:00
Warkaus
HPS
23:00
HIFK 2
NoPS
23:00
TP-T
Tervakosken Pato
23:00
ACE
Sporting Kristina
23:00
KPV Akatemia
PKKU II
23:10
TuPS
Ponnistajat
23:15
Valtti
Kings
23:45
Jyväskylä Blackbird
EBK
00:00
SexyPöxyt
Kirkkonummi
05:00
EsPa