ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
21:00
ฟูลัม
ไบรท์ตัน
02:00
เวสต์แฮม

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
20:30
สตุทท์การ์ดต
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โคโลญจน์
ชาลเก้ 04
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Arminia Bielefeld
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
20:00
อตาลันต้า
Spezia
20:00
โตริโน่
ยูเวนตุส
23:00
อินเตอร์ มิลาน
โรม่า
01:45
ลาซิโอ

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โออิตะ ตรินิต้า
14:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
Blaublitz Akita
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Sagamihara
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
FC เรียวเคียว
16:00
โทชิกิ SC

462 England - National League

Notts County
21:00
Bromley
Aldershot Town
21:00
Hartlepool United
Boreham Wood
21:00
Wrexham
Chesterfield
21:00
Wealdstone
Dagenham & Redbridge
21:00
Halifax Town
Eastleigh
21:00
Barnet
Maidenhead United
21:00
Sutton United
Notts County
21:00
Dover Athletic
Solihull Moors
21:00
Woking
Weymouth
21:00
Altrincham
Yeovil Town
21:00
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Gloucester City
Alfreton Town
21:00
Guiseley
Brackley Town
21:00
Boston United
Chester
21:00
Blyth Spartans
Darlington
21:00
Kettering Town
Farsley Celtic
21:00
Hereford
Gateshead
21:00
Chorley
Kidderminster Harriers
21:00
Bradford Park Avenue
Leamington
21:00
Southport
York City
21:00
AFC Telford United

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
23:15
เลสเตอร์ ซิตี้

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
17:00
Fulham U18
Newcastle Utd U18
19:00
Everton U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
Corinthian-Casuals
Bowers & Pitsea
21:00
Horsham
Brightlingsea Regent
21:00
Carshalton Athletic
Cheshunt
21:00
Cray Wanderers
East Thurrock United
21:00
Bishop's Stortford
Enfield Town
21:00
Worthing
Haringey Borough
21:00
Merstham
AFC Hornchurch
21:00
Lewes
Kingstonian
21:00
Folkestone Invicta
Potters Bar Town
21:00
Leatherhead
Wingate & Finchley
21:00
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Great Wakering Rovers
Basildon United
21:00
Hullbridge Sports
Bury Town
21:00
Aveley
Cambridge City
21:00
Maldon & Tiptree
Canvey Island
21:00
Witham Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Tilbury
Grays Athletic
21:00
Histon
Heybridge Swifts
21:00
Brentwood Town
Romford
21:00
Dereham Town
Soham Town Rangers
21:00
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Chipstead
Bedfont Sports
21:00
Staines Town
Chalfont St Peter
21:00
FC Romania
Hanwell Town
21:00
Chertsey Town
Marlow
21:00
Tooting & Mitcham United
Northwood
21:00
Harlow Town
South Park
21:00
Hertford Town
Waltham Abbey
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Ware
21:00
Bracknell Town
Westfield
21:00
Uxbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Quick Boys
ASWH
20:30
Volendam II
Rijnsburgse Boys
20:30
IJsselmeervogels
Spakenburg
20:30
Excelsior Maassluis
Katwijk
20:30
GVVV
HHC
20:30
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
20:30
Scheveningen
AFC
20:30
De Treffers
Jong Sparta
20:30
TEC

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
19:00
Magdeburg
MSV Duisburg
19:00
Ingolstadt
Unterhaching
19:00
Hansa Rostock
Viktoria Köln
19:00
Kaiserslautern
Verl
19:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Teutonia WS
19:00
Pirmasens
Ulm
19:00
Stuttgart II
Bahlinger SC
19:00
Astoria Walldorf
Sonnenhof Großaspach
19:00
FSV Frankfurt
Kickers Offenbach
19:00
TuS RW Koblenz
Hoffenheim II
19:00
Elversberg
Balingen
19:00
Homburg
SV Steinbach
19:00
Hessen Kassel
Bayern Alzenau
19:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
19:00
Borussia M'gladbach II
Wegberg-Beeck
19:00
Preußen Münster
Rot-Weiss Essen
19:00
Alemannia Aachen
Wiedenbrück
19:00
Wuppertaler SV
Bonner SC
19:00
Homberg
Rot Weiss Ahlen
19:00
Rödinghausen
Lippstadt 08
19:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Hemelingen
BTS Neustadt
18:00
Leher TS
Blumenthaler SV
18:15
Schwachhausen
Aumund-Vegesack
19:00
Komet Arsten
Geestemünde
20:00
Habenhauser FV
Brinkumer SV
20:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

Dietkirchen
20:00
FC 1906 Erlensee
Viktoria Griesheim
20:00
Fernwald
Lehnerz
20:00
Türk Gücü Friedberg
SV Steinbach
20:00
FV Bad Vilbel
Hessen Dreieich
20:00
Neuhof
Waldgirmes
20:00
Hanau 93

919 Armenia - Premier League

Urartu
18:00
Ararat-Armenia
Pyunik
18:00
Noah

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
22:00
Admira
Austria Wien
22:00
St. Pölten
Rheindorf Altach
22:00
Ried

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:30
Krumkachy
Lida
20:30
Gomelzheldortrans
Shakhtyor Petrikov
22:30
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
01:45
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Orasje
21:00
Posusje
Zvijezda Gradačac
22:30
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
22:30
Capljina
TOSK Tesanj
22:30
Travnik
Jedinstvo Bihac
22:30
Igman Konjic
Gorazde
22:30
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
21:30
Arda
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
22:00
Tekstilac Derventa
Drina Zvornik
22:00
Leotar
Modrica
22:00
Borac Kozarska Dubica
Zvijezda '09 Brgule
22:00
FK Jedinstvo Brcko
Sutjeska Foca
22:00
Ljubic Prnjavor
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Podrinje Janja
Sloboda Novi Grad
22:00
Kozara Gradiska
Rudar Prijedor
22:00
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Slaven Koprivnica
Lokomotiva Zagreb
00:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Junak
19:55
Solin
Inter Zaprešić
22:30
Bijelo Brdo
Medimurje Cakovec
22:30
Hajduk Split II
Dugopolje
22:30
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
21:00
Xylotympou
PAEEK
21:00
Othellos
Kouris Erimi
21:00
Omonia Aradippou
Digenis Morphou
21:00
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
21:00
Alki Oroklini
ASIL Lysi
21:00
Ahironas
Akritas
21:00
Aris
Omonia Psevda
21:00
Anagennisi Deryneia
Onisilos
21:00
Digenis Ypsonas

116 Cyprus - Cyprus Cup

Anorthosis
00:30
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Sigma Olomouc
Baník Ostrava
22:00
Zlín
Příbram
22:00
Jablonec
Slovácko
00:30
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
22:00
Prostějov
Blansko
22:00
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - First Division

Silkeborg
18:00
HB Køge
Hvidovre
19:00
Vendsyssel
Esbjerg
20:00
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
17:00
Levadia
Tulevik
17:00
Kuressaare
Trans
20:00
Legion
Flora
23:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
21:00
Ilves
Oulu
21:00
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:00
Rodez
Dunkerque
01:00
ตูลูส
Châteauroux
01:00
Ajaccio
ก็อง
01:00
Clermont
Le Havre
01:00
Troyes
Nancy
01:00
อาเมียงส์
Pau
01:00
วาล็องเซียนส์
Paris
01:00
Chambly
Niort
01:00
แก็งก็อง
Sochaux
01:00
Auxerre

17 France - National

Bastia-Borgo
23:00
Créteil
Bourg-en-Bresse
23:00
Cholet
Boulogne
23:00
Quevilly Rouen
Le Mans
23:00
Annecy
Bastia
23:00
Red Star
Concarneau
23:00
Avranches
Laval
23:00
Orléans
Sète
23:00
Stade Briochin
Villefranche
23:00
Lyon Duchère

125 Greece - Super League

OFI
23:30
Panaitolikos
Larissa
23:30
PAS Giannina
Apollon Smirnis
23:30
Lamia
Atromitos
23:30
Volos NFC

125 Greece - Football League

Panserraikos
18:45
Triglia FC

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thróttur Reykjavík
20:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Vogar
21:00
Fjardabyggd
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Haukar
Magni
21:00
Njardvík
Völsungur
23:00
ÍR
Reynir
23:00
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
00:00
Derry City
Longford Town
00:00
Bohemians
Sligo Rovers
00:00
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Shelbourne

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
20:00
Sheriff
Milsami
22:00
Zimbru
Codru Lozova
22:00
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
18:30
Coleraine
Glentoran
21:00
Cliftonville
Linfield
21:00
Larne
Dungannon Swifts
21:00
Ballymena United
Portadown
21:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
21:00
Queen's University
Dergview
21:00
H&W Welders
Dundela
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
21:00
Newry City AFC
Ards
21:00
Institute
Annagh United
21:00
Ballinamallard United

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:30
Bryne
HamKam
23:00
Stjørdals-Blink
Jerv
23:00
KFUM
Ranheim
23:00
Grorud
Åsane
23:00
Fredrikstad
Sogndal
23:00
Ullensaker / Kisa
Strømmen
23:00
Raufoss
Sandnes Ulf
01:00
Start

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Tychy 71
Górnik Łęczna
21:00
Odra Opole
Jastrzębie
22:00
Stomil Olsztyn
Chrobry Głogów
22:00
Zagłębie Sosnowiec
Korona Kielce
22:00
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
21:30
Portimonense
Farense
21:30
Tondela
เบนฟิกา
00:00
สปอร์ติงลิสบอน
Rio Ave
02:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
17:00
Leixões
Vilafranquense
21:00
Cova Piedade
Mafra
22:00
Arouca

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
18:00
Hermannstadt
Astra
20:30
Voluntari
Universitatea Craiova
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 Russia - FNL

Baltika
17:00
Krylya Sovetov
Torpedo Moskva
17:00
Shinnik
SKA Khabarovsk
17:00
Spartak Vladikavkaz
Yenisey
17:00
Irtysh
Orenburg
17:00
Dinamo Bryansk
Veles
18:00
Tekstilshchik
Spartak Moskva II
18:00
Chertanovo
Krasnodar II
20:00
Volgar Astrakhan
Akron
20:00
Fakel
Tom' Tomsk
20:00
Olimpiyets
Chayka
20:00
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
18:30
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:30
Aberdeen
St. Johnstone
18:30
Livingston

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Dundee
01:45
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

Rad Beograd
18:30
Mačva Šabac
Zlatibor Čajetina
18:30
Radnički Niš
Metalac GM
18:30
Novi Pazar
Inđija
18:30
Proleter Novi Sad
Javor Ivanjica
18:30
Čukarički
Napredak
18:30
Mladost Lučani
Partizan
21:00
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Dubocica
22:00
IMT Novi Beograd
Sloga Kraljevo
22:00
Grafičar
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Dinamo Vranje
Železničar Pančevo
22:00
Radnički Pirot
Jagodina
22:00
Kabel Novi Sad
Kolubara
22:00
Borac Čačak
Budućnost Dobanovci
22:00
Radnički Kragujevac
Loznica
22:00
Zemun

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
22:00
สโลวาน บราติสลาวา
Ružomberok
22:00
Nitra
Zemplín Michalovce
22:00
Sereď
Senica
22:00
Pohronie
Trenčín
23:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
22:00
Banska Bystrica
Petržalka akadémia
22:00
Dubnica
Slovan Bratislava II
22:00
Slavoj Trebišov
Šamorín
22:00
Skalica
Partizán Bardejov
22:00
Podbrezová
Púchov
22:00
Liptovský Mikuláš
FK Košice
22:00
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Tabor Sežana
Maribor
21:45
Gorica
Aluminij
01:00
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
19:00
Nafta
Fužinar
22:00
Rudar Velenje
NŠ Drava
22:00
Krško
Brda Dobrovo
22:00
Nafta
Triglav
22:00
Primorje
Radomlje
22:00
Beltinci
Dekani
22:00
Krka
Dob
22:00
Bilje
Rudar Velenje
22:00
Bilje
Radomlje
22:00
Brežice
Dob
22:00
Krka
Smartno
22:00
Brda Dobrovo
Primorje
22:00
NŠ Drava
Krško
22:00
Dekani
Fužinar
22:00
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Castellón
21:00
Ponferradina
ลูโก
23:30
Mirandés
อัลเมรีอา
02:00
อัลบาเซเต้
พัลมาส
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
Örgryte
Brage
20:00
Norrby
GIF Sundsvall
20:00
Vasalund
Helsingborg
22:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
21:00
Täby
Sylvia
21:00
Umeå
Brommapojkarna
22:30
Hudiksvall
Gefle
00:00
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
18:00
Trollhättan
Tvååker
18:00
IFK Malmö
Linköping City
21:00
Ljungskile
Assyriska Turabdin
21:00
Åtvidaberg
Oskarshamns AIK
21:00
Österlen
Lund
21:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
01:30
Zürich
ลูกาโน
01:30
Sion
St. Gallen
01:30
Lausanne Sport
Vaduz
01:30
Servette
ยังบอยส์
01:30
Luzern

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
22:00
Alanyaspor
Sivasspor
22:00
Kasımpaşa
Rizespor
22:00
อิสตันบูล บีบี
Hatayspor
22:00
Gazişehir Gaziantep
Fatih Karagümrük
22:00
Denizlispor
Antalyaspor
22:00
Konyaspor
Kayserispor
00:30
Fenerbahçe
กาลาตาซาราย
00:30
Yeni Malatyaspor
Göztepe
00:30
เบซิคตัส
แทร็บซอนสปอร์
00:30
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
16:00
Uzhhorod
Chernihiv
20:00
Nyva Vinnytsya
Chayka
20:00
Volyn Lutsk II

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
21:00
Metalurh Zaporizhya
Metal Kharkiv
21:00
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

Barry Town United
18:00
Caernarfon Town
Penybont
18:00
Connah's Quay
The New Saints
18:00
Bala Town
Cardiff MU
18:00
Flint Town United
Haverfordwest County
18:00
Cefn Druids
Newtown
18:00
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
03:30
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
01:30
Quilmes
Barracas Central
01:30
Instituto

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Mushuc Runa
Olmedo
02:00
Independiente del Valle
Universidad Católica
04:30
Delfin

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
23:00
Solola
Aurora
03:00
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga MX

Puebla
06:00
Atlas

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:45
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
23:00
César Vallejo
Deportivo Municipal
01:15
Real Garcilaso
Ayacucho
03:30
Universitario
Cienciano
06:00
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
01:00
Progreso
Wanderers
03:15
Boston River
Torque
05:30
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
00:00
โตรอนโต้ เอฟซี
แอลเอ แกลักซี
02:30
Austin
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Colorado Springs
Real Monarchs
08:00
LA Galaxy II
Birmingham Legion
03:30
Memphis 901
Hartford Athletic
06:00
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

Tshakhuma
20:00
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Cubango
Recreativo do Libolo
21:00
Ferroviário do Huambo
Baixa de Kassange
21:30
Sporting de Cabinda
Sagrada Esperança
21:30
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

Ouagadougou
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Majestic
23:00
Rahimo
วิเทสส์
23:00
Douanes
RCK
23:00
Ouagadougou
Salitas
23:00
Police
Royal
23:00
SONABEL
Majestic
23:00
ASEC Koudougou
ASFA-Yennenga
23:00
ASFB
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Etoile Filante
Rahimo
23:00
KOZAF
USFA
23:00
Léopards
Etoile Filante
01:15
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

RCK
20:30
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
AFAD
Sporting Gagnoa
23:00
Bassam
San-Pedro
01:00
Africa Sports

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
22:00
Smouha
Misr Lel Makasa
00:00
El Gounah
Al Ittihad
02:00
El Geish

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Wa All Stars

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Eagles Super Strikers
Hard Rock
04:00
Chantimelle
Camerhogne
05:30
Chantimelle
Hurricanes
06:15
SAB Spartans
Camerhogne
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Mt. Rich
06:15
St. John's

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
ASFAG
Flamme Olympique
05:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

Tusker
17:00
KCB
KCB
18:00
Nzoia United
Posta Rangers
19:00
Zoo Kericho
Bandari
19:00
Bidco United
Western Stima
19:00
Posta Rangers
Leopards
19:15
Nzoia United
Leopards
20:00
Kariobangi Sharks
Bidco United
20:15
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

Black Stars
00:00
Nianan

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
00:00
Ittihad Tanger
CR Khemis Zemamra
00:00
Chabab Mohammédia
Rapide Oued Zem
00:00
Raja Casablanca
Moghreb Tétouan
02:15
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
00:00
Chabab Atlas Khénifra
AS Salé
00:00
Chabab Ben Guerir
UTS Rabat
00:00
Racing de Casablanca
Wydad Fès
02:00
Olympique Dcheïra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Young Africans
Mtibwa Sugar
20:00
Tanzania Prisons
Azam
23:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
18:00
Kabwe Warriors
Power Dynamos
20:00
ZESCO United
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
Nkwazi
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
01:30
La Massana

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
00:30
Al Jalil

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:55
Al Wahda
Al Raed
23:20
Al Taawon
Dhamk
01:00
Al Ittihad

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
20:10
Jeddah
Al Nahdha
22:55
Al Feiha
Al-Thuqbah
22:55
Al Najoom
Ohod
23:35
Al Jabalain
Al Ta'ee
23:35
Al-Kawkab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Fujairah
21:00
Al Wahda

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Henan Jianye
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

Beijing BG
14:00
Nanjing City
Xinjiang Tianshan
18:35
Hangzhou
Zhenjiang Huasa
18:35
Jiangxi Liansheng
BIT
18:35
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Pegasus
Kitchee
16:30
Warriors

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
11:30
Jeonbuk Motors
Pohang Steelers
14:30
Seongnam
Gangwon
14:30
Suwon
Incheon United
17:00
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Gimpo
13:00
Cheongju
Cheonan City
13:00
Paju Citizen
Gangneung City
13:00
Yangju Citizen
Busan Transportation
13:00
Pyeongtaek Citizen
Daejeon Korail
14:00
Hwaseong

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Pho Hien
Phu Dong
16:00
Bình Phước
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Leandro Nicéforo Alem
San Martín Burzaco
01:30
Ituzaingó
Sportivo Italiano
01:30
Dock Sud
El Porvenir
01:30
Deportivo Laferrere
Deportivo Español
01:30
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Liniers
Centro Español
01:30
Yupanqui

919 Armenia - Armenian Cup

Alashkert
22:00
Ararat

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
19:30
Sparta Nijkerk
Harkemase Boys
19:30
Excelsior '31
DVS '33
19:30
GOES
Barendrecht
19:30
ODIN '59
HSV Hoek
19:30
SteDoCo
Ajax Amateurs
19:30
ACV
Lisse
19:30
Ter Leede
Sportlust '46
19:30
VVSB
Staphorst
19:30
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
07:00
Independiente Petrolero
Real Potosí
02:00
The Strongest
Royal Pari
04:15
Wilstermann
Aurora
06:30
San José

99474 World - CAF Champions League

CR Belouizdad
23:00
ES Tunis
Kaizer Chiefs
23:00
Simba
Al Ahly
02:00
Mamelodi Sundowns

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Shumen 2007
Dorostol
21:00
Sportist General Toshevo
Botev Novi Pazar
21:00
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
21:00
Omonia 29is Maiou
Amathous
21:00
Peyia
APONA Anagias
21:00
Ormideia
APEP
21:00
ENAD
Halkanoras
21:00
Olympiada Lympion
Elpida Astromeritis
21:00
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
15:15
Sokol Hostoun
Loko Vltavín
15:15
Baník Sokolov
Sokol Brozany
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Zbuzany
22:00
Hradec Kralove II
Teplice II
22:00
Mlada Boleslav II
Sokol Zápy
22:00
Slovan Velvary
Pardubice II
22:00
Ústí nad Orlicí
Dukla Praha II
22:00
Bohemians 1905 II
Sokol Živanice
22:00
Slovan Liberec II
Přepeře
22:00
Jablonec II
Jiskra Domažlice
22:00
Benesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Petřín Plzeň
Prestice
22:00
Tatran Sedlcany
Sokol Lom
22:00
Jindrichuv Hradec
Marianske Lazne
22:00
Hořovicko
Rokycany
22:00
Spartak Sobeslav
Klatovy
22:00
Hvězda Cheb
Otava Katovice
22:00
Doubravka
České Budějovice II
22:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
Slaný
Kladno
15:15
Tatran Rakovnik
Olympie Brezova
22:00
Štětí
Chomutov
22:00
Banik Sous
FK Brandys nad Labem
22:00
Meteor Praha
Dobris
22:00
Český Brod
Aritma Praha
22:00
Louny
Arsenal Česká Lípa
22:00
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
Vysoke Myto
Letohrad
22:00
Polaban Nymburk
Čáslav
22:00
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
22:00
Poříčany
Sokol Libiš
22:00
Náchod
Horky nad Jizerou
22:00
Kosmonosy
Trutnov
22:00
Benatky nad Jizerou

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
B 93
Oure
18:00
Brabrand
VSK Århus
18:30
Holstebro
Næsby
19:00
Jammerbugt
Aarhus Fremad
19:00
Frem
Holbæk B&I
19:00
Middelfart
Thisted
21:00
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
Skovshoved
KFUM Roskilde
18:30
Slagelse B&I
FA 2000
18:45
Hillerød
Brønshøj
20:00
Roskilde
Nykøbing
20:00
AB

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
20:00
JS Hercules
OLS
23:00
RoPS II

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
C' Chartres
23:00
Poissy
Blois
23:00
Vannes
Fleury 91
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Saint-Malo
23:00
Caen II
Guingamp II
23:00
Stade Plabennec
Versailles
23:00
Granville
Lorient II
00:00
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
23:00
Andrézieux
Fréjus St-Raphaël
23:00
Jura Sud Foot
Aubagne
23:00
Toulon
Louhans-Cuiseaux
23:00
Grasse
Marignane Gignac
23:00
Monaco II
Olympique Lyonnais II
23:00
Hyères
Saint-Priest
23:00
Martigues
Olympique Marseille II
23:00
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

Nantes II
23:00
Angers SCO II
Colomiers US
23:00
Angoulême
Bourges Foot
23:00
Romorantin
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Béziers
Les Herbiers
23:00
Canet Roussillon
Trélissac
23:00
Chamalières
Yzeure
23:30
Bourges 18
Stade Montois
00:00
Bergerac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
23:00
Vaulx
Montlucon
23:00
Aurillac Arpajon
Clermont II
23:00
Moulins Football
Lyon Duchere II
23:00
Hauts Lyonnais
Bourgoin-Jallieu
23:00
Thonon Évian
Limonest
23:00
Chambery
Velay
23:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
23:00
Morteau Montlebon
Pontarlier
23:00
Dijon II
Gueugnon
23:00
Paron
Racing Besançon
23:00
Besancon FC
Jura Dolois
23:00
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
23:00
Tourangeau
Orleans II
23:00
Saran Municipal
Déols
23:00
Tours
Montargis
23:00
Vierzon
Montlouis
00:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
23:00
Prix-lès-Mézières
Sarre Union
23:00
Raon l'Etape
Colmar
23:00
Thaon
Saint-Louis Neuweg
23:00
Amneville
RC Epernay
23:00
Nancy II
Illkirch Graffenstaden
23:00
Mulhouse
Troyes II
23:00
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
23:00
Feignies-Aulnoye
US Chantilly
23:00
Wasquehal
Boulogne II
23:00
Croix Football IC
Lille II
23:00
Le Touquet
Maubeuge
23:00
Valenciennes II
Vimy
23:00
Amiens SC II
Olympique Marcquois
01:00
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

Vire
23:00
Dives-Cabourg
AG Caennaise
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Cherbourg
23:00
Dieppe
Alencon
23:00
Le Havre II
Oissel CMS
23:00
Quevilly II
Avranches II
23:00
Saint-Lo Manche
Évreux 27
23:30
Bayeux

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
21:00
Sestri Levante
Castellanzese
21:00
Derthona
Saluzzo
21:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone C

Union Feltre
20:00
Adriese
Trento Calcio 1921
21:00
Virtus Bolzano
Mestre
21:00
Luparense
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
21:00
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Robur Siena
20:00
San Donato Tavarnelle
Pianese
21:00
Montevarchi Calcio
Sangiovannese
21:00
Cannara
Tiferno Lerchi
21:00
Montespaccato
Foligno
21:30
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

Nocerina
21:00
Insieme Formia

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
20:00
Stargard Szczeciński
Katowice
20:15
Wigry Suwałki
Olimpia Grudziądz
22:00
SKRA Częstochowa
Pogoń Siedlce
22:00
Garbarnia Kraków
Polkowice
22:00
Śląsk Wrocław II
Lech Poznań II
22:00
Kalisz
Hutnik Krakow
22:00
Motor Lublin
Sokół Ostróda
22:00
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - East

FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Trstenik PPT
Morava Vladičin Han
22:00
Kablovi Zaječar
Moravac Mrštane
22:00
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
22:00
Sumadija Arandelovac
Semendrija 1924
22:00
Mačva 1929
Takovo
22:00
Jošanica
Tutin
22:00
Sloga Požega
Budučnost Krušik
22:00
Trepča
Sloga Petrovac na Mlavi
22:00
Sušica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

SS Reyes
17:00
Algeciras
Levante II
21:00
Lleida Esportiu
Osasuna II
21:30
Racing Santander
Mutilvera
22:00
Deportivo Alaves II
Atzeneta
22:30
L'Hospitalet
Hércules
23:00
Cornellà
Valencia II
23:00
Prat
Burgos
23:00
CD Calahorra
Real Sociedad II
01:00
FC Andorra
Linares Deportivo
01:00
Amorebieta

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
00:00
Fisterra

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Samano
Ribamontan al Mar
22:00
Castro
Selaya
22:00
Atlético Albericia
Racing Santander II
23:30
Escobedo
Revilla
23:30
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Lagun Onak
21:30
Tolosa
Sodupe
22:00
Balmaseda
Santurtzi
22:00
Urgatzi
Urduliz
23:00
Sestao River
CD Vitoria
23:00
Gernika
Pasaia KE
23:00
Real Sociedad III
Durango
23:15
Somorrostro

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
23:00
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Becerril Campos
La Granja
22:00
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
00:00
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

Collerense
22:00
San Rafael
Manacor
22:00
Santanyi
Felanitx
22:30
Binissalem
Génova
23:00
Alcúdia
Ibiza Islas Pitiusas
23:00
PE Sant Jordi
Ferriolense
23:30
Santa Catalina Atlético
Andratx
00:30
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
17:00
Santa Úrsula
Las Palmas III
18:00
Tenisca
Panadería Pulido
18:00
Atlético Paso
Ibarra
22:30
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
21:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
05:00
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

Manzanares
22:00
Illescas
Atletico Ibanes
23:00
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

CSA
03:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
03:05
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:00
Ceilândia

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Cearense 1

Crato
01:30
Pacajus
Icasa
01:30
Caucaia
Ceará
02:00
Fortaleza
Uniclinic
04:00
Ferroviário

5 Brazil - Paraense

Remo
03:00
Castanhal

5 Brazil - Paraibano

Perilima
02:00
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
21:30
Operário PR
Rio Branco PR
21:30
Coritiba
Cianorte
21:30
Azuriz
Cascavel CR
21:30
Maringá
Toledo Brazil
21:30
Athletico PR
Londrina
21:30
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
07:30
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
RB Brasil
Portuguesa
01:00
Osasco Audax
ยูเวนตุส
01:00
EC São Bernardo
Taubaté
01:00
Sertãozinho
XV de Piracicaba
01:00
Atibaia
Água Santa
01:00
Portuguesa Santista
Oeste
01:00
Rio Claro
São Bernardo
01:00
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
Bandeirante SP
Votuporanguense
01:00
Penapolense
Capivariano
01:00
Primavera SP
Rio Preto
01:00
São José EC
Barretos
03:00
Olímpia
CA Linense
03:00
Comercial
Noroeste
03:00
Desportivo Brasil
Marília
03:00
Nacional SP

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
ASSU

5 Brazil - Roraimense

Náutico RR
03:00
GAS
Rio Negro RR
05:00
São Raimundo RR

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
02:00
Lagarto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
00:00
JJ Urquiza
Cañuelas
01:30
Sacachispas
Deportivo Merlo
01:30
Argentino Quilmes
San Miguel
01:30
Los Andes
Comunicaciones
01:30
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

Villa Mitre
01:30
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste LP
02:00
Independiente Chivilcoy

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
05:00
RCA

909440 Cambodia - C-League

Visakha
15:30
Police Commissary
Nagacorp
15:30
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Capoise
05:00
Cosmopolites

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

NAC Breda
21:30
FC Volendam
De Graafschap
23:45
Roda JC Kerkrade
Almere City
02:00
NEC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
11:35
ซิดนี่ย์ เอฟซี
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:10
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Burreli
20:00
Dinamo Tirana
Vora
20:00
Korabi Peshkopi
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Pogradeci
Besa Kavajë
20:00
Tomori Berat
Lushnja
20:00
Elbasani
Flamurtari
20:00
Turbina Cërrik
Luftëtari Gjirokastër
05:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Sopoti Librazhd
20:00
Klosi
Shënkolli
20:00
Tërbuni Pukë
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Internacional Tirana
Ada Velipojë
20:00
Mirdita

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
14:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
12:00
Mt Gravatt Hawks
Bayside United
15:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Cooma Tigers
Belconnen United
12:00
Gungahlin
Canberra Olympic
12:00
Canberra FC
Monaro Panthers
14:30
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Kingborough Lions
Olympia Warriors
11:15
South Hobart
Riverside Olympic
13:30
Clarence Zebras
Glenorchy Knights
13:30
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
14:30
Olympic
Capalaba
16:15
Gold Coast United
Magpies Crusaders
16:30
Logan Lightning

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
16:00
Milan U19
Ascoli U19
17:30
Cagliari U19
Inter U19
18:00
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
16:00
UKS SMS Lodz W
Czarni Sosnowiec W
16:00
Śląsk Wrocław
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
Bydgoszcz

251 Italy - Primavera 2

Pescara U19
17:00
Spezia U19
Parma U19
20:00
Pordenone U19
Cremonese U19
21:00
Vicenza Virtus U19

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
15:00
Opava U19
FC Fastav Zlin U19
15:30
Ostrava U19
Brno U19
16:00
Slovacko U19
Plzen U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
FK Pardubice U19
17:00
Ceske Budejovice U19
Slavia Prague U19
18:00
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
19:30
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
19:00
Slavia Prague W
Plzen W
20:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
17:00
Slask U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Lech Poznan U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Wisla U18
Gornik Z. U18
17:15
Jagiellonia U18
Cracovia U18
20:30
Gwarek Zabrze U18
SMS Łódź U18
21:00
Arka Gdynia U18

65437 Panama - Lpf

Veraguas
04:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
South Melbourne
Eastern Lions
12:00
Dandenong City
Hume City
14:30
Heidelberg United
Dandenong Thunder
16:00
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
21:00
Langenthal
Solothurn
21:00
Biel-Bienne
Baden
21:00
Delémont
Grasshopper II
21:00
Zug
Wettswil-Bonstetten
21:00
Gossau
Dietikon
21:00
Kosova
Balzers
21:00
Winterthur II
Red Star Zürich
21:00
Höngg
Echallens
22:00
Terre Sainte
Lancy
22:30
Lausanne II
Vevey Sports
22:30
Azzurri 90
Bassecourt
23:00
Muttenz
Martigny Sports
05:00
La Chaux-de-Fonds
Olympique de Genève
05:00
Naters
Young Boys II
05:00
Meyrin
Bulle
05:00
Chênois
Paradiso
05:00
Eschen / Mauren
St. Gallen II
05:00
Linth
Tuggen
05:00
Thalwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Bellinzona
Rapperswil-Jona
21:00
Étoile Carouge
Stade Nyonnais
21:00
Brühl
YF Juventus
21:00
Münsingen
Breitenrain
21:00
Köniz
Zürich II
21:00
Black Stars
Basel II
21:30
Bavois
Yverdon Sport
22:30
Cham

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
23:30
Bruck/Leitha
Leobendorf
23:30
Traiskirchen

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Maitland
Weston Bears
14:00
Lake Macquarie
Broadmeadow Magic
14:10
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
20:00
Likhopo
Mazenod
20:00
Lesotho Defence Force
LCS
20:00
Linare
CCX
20:00
Kick4Life

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Kaluga
Krasnyy-SGAFKST
18:00
Metallurg Lipetsk
Kvant
18:00
Znamya Noginsk
Sokol Saratov
18:00
Saturn Ramenskoye
Metallurg Vidnoye
19:00
Avangard Kursk
Khimik Novomoskovsk
19:00
Salyut Belgorod
SKA Rostov
19:00
Krasnodar 3
Ryazan
21:00
Strogino

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
22:00
Kara
ASKO de Kara
05:00
Semassi
Koroki Metete
05:00
Sara Sport
Unisport
05:00
Ifodjè
Togo Port
05:00
Gomido
OTR
05:00
Anges Notsè
Maranatha Fiokpo
05:00
Dynamic Togolais
Gbohloe-Su
05:00
Entente II

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
22:00
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

Norrköping W
18:00
Brommapojkarna W
Alingsås W
19:00
Umea W
IFK Kalmar W
20:00
Älvsjö AIK W
Uppsala W
20:00
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
20:00
Desportivo Maputo

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
16:00
Real Betis W
Sevilla W
16:00
Madrid CFF W
Atletico Madrid W
17:00
Athletic Club W
Deportivo de La Coruña W
21:00
Espanyol W
Rayo Vallecano W
23:30
Real Sociedad W
Barcelona W
05:00
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
18:00
Servette Chênois W
Zurich W
21:00
Young Boys W
Basel W
22:00
Luzern W
Grasshopper W
00:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
19:00
OH Leuven W
Club Brugge W
21:00
St. Liege W

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
20:00
Győri ETO W
Diósgyőri VTK W
22:00
Ferencváros W
MTK Hungaria W
22:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Sassuolo W
17:30
AC Milan W
Fiorentina W
20:00
Empoli W
Inter Milano W
20:00
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
09:05
Tigres UANL W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Torrijos
23:00
Guadalajara
Roda
00:00
Silla
Saguntino
00:00
Villarreal III

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ahi Iksal
18:30
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Bnei Musmus
19:00
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Ironi Karmiel
21:00
Ahi Akko
MS Be'er Sheva
01:15
Moadon Tzeirey Rahat

32 Spain - Segunda Division Women

Puerto del Carmen W
18:00
Real Unión Tenerife II W
Cáceres II W
21:00
La Rambla W
Levante III W
21:00
Murcia Féminas W
Lorca W
21:00
Marítim W
Almería W
22:00
Mérida AD W
Atlético de Aspe W
22:00
SMX Athletic Murcia W
Umia W
22:00
Llanera W
Viajes Interrías W
22:00
Gijón FF W
Castejón W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
Logroño II W
22:00
Bizkerre W
Pradejón W
22:00
Añorga W
Julio Suárez W
22:30
Tarsa W
León FF W
23:00
Atlético Madrid III W
Osasuna II W
23:00
Real Sociedad II W
Las Torres W
23:00
San Antonio Pilar W
La Garita W
23:30
Llamoro W

32 Spain - Spain Youth League

Polillas U19
16:00
Maracena U19
Badajoz U19
16:00
Burgos CF U19
Mallorca U19
16:30
Stadium Casablanca U19
Barcelona U19
17:00
Gimnàstic Tarragona U19
Atl. Madrid U19
17:00
Real Valladolid U19
Calasanz U19
17:30
Real Oviedo U19
Girona U19
17:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Victoria U19
18:00
Llano del Moro U19
Orientación Marítima U19
18:30
Mensajero U19
Unión Viera U19
19:00
Juventud Laguna U19
Maspalomas U19
19:00
Tenerife U19
Arucas U19
19:00
Marino U19
Acodetti U19
19:00
San José U19
Rayo Vallecano U19
20:45
Getafe U19
Toledo U19
21:00
Patacona U19
Conxo Santiago U19
21:30
Roces U19
Racing Ferrol U19
21:30
Arenal U19
Archena U19
21:30
Alzira U19
Albacete U19
21:30
Roda U19
Real Murcia U19
21:30
Alboraya U19
Unión Adarve U19
21:30
Alcorcón U19
Europa U19
22:00
Ebro U19
Los Yébenes SB U19
22:00
Atlético Pinto U19
Huracán U19
22:00
Los Llanos Aceró U19
Vázquez Cultural U19
22:30
Cádiz U19
Atlético Madrileño U19
22:30
Valencia U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Calavera U19
Córdoba U19
23:00
Almería U19
Elche U19
23:00
Villarreal U19
Lorca CFB U19
23:00
Castellón U19
Espanyol U19
23:00
Real Zaragoza U19
Real Madrid U19
23:00
Cultural Leonesa U19
Recreativo Huelva U19
23:30
Dos Hermanas SA U19
Damm U19
01:00
Sabadell U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Charavgiakos
21:00
Proodeftiki

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
19:00
Botafogo U20
Bangu U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Madureira U20
Macaé U20
20:00
Fluminense U20
Resende U20
21:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Botafogo W
01:00
Minas ICESP W

155 Romania - Liga 2

Comuna Recea
15:00
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Cognac
00:00
Bordeaux II
Anglet Genets
00:00
Bressuire
Stade Bordelais
00:00
Neuville
Chatellerault
00:00
Chauvigny
Lège-Cap-Ferret
00:00
Aviron Bayonnais
Libourne
00:00
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
23:00
Rodez II
Fabrègues
23:00
Narbonne
Agde
23:00
Alberes Argelès
Castanet
23:30
Stade Beaucairois
Balma
23:30
Nîmes II
Olympique d'Alès
00:00
Montpellier II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Mantes 78
Les Ulis
20:00
Drancy JA
Meaux Academy Football
23:00
Blanc Mesnil
PSG II
23:00
Les Mureaux
Créteil II
23:00
Ivry US
Linas-Montlhery
23:00
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
23:00
Côte Bleue
Cannes
23:00
Nice II
Istres
23:00
Cannet Rocheville
Rousset-Ste Victoire
23:00
Mandelieu LN

251 Italy - Serie C Play-offs

Como
22:00
Ternana
Ravenna
22:30
Legnago Salus
Bisceglie
22:30
Paganese

401 Slovakia - Youth League

Podbrezová U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Trenčín U19
16:00
Dukla U19
Nitra U19
16:00
DAC U19
Poprad U19
16:00
Žilina U19
Ružomberok U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Spartak Trnava U19
16:00
Senica U19

69697 Vietnam - Second Division

Dong Thap
15:30
Tien Giang

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
Dandenong City U21
Port Melbourne U21
12:00
Green Gully U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Altona Magic U21
Hume City U21
16:45
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

NGU Lublield Nagoya W
11:00
Cerezo Osaka W
Ehime W
11:00
Kamogawa W

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
17:00
Lokomotiv Moscow W
CSKA Moscow W
21:00
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Anti Drugs Strikers
Bai Bureh Warriors
23:15
Diamond Stars
Kamboi Eagles
23:15
Kallon
East End Tigers
01:45
East End Lions

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

68 Aksaray Belediyespor
20:00
Yıldırım Belediyesispor
Yeşilyurt Belediyespor
20:00
Tire 1922
Fethiyespor
00:30
Erzin Belediyespor
Isparta Davrazspor
00:30
Erokspor

1796 Iceland - 4. Deild

Hvíti riddarinn
21:00
Vatnaliljur
Léttir
21:00
Kormákur / Hvöt
Vængir Jupiters
21:00
Úlfarnir
Samherjar
23:00
KB

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
20:30
KFG
ÍH
21:00
Dalvík / Reynir
Vídir
21:00
KFS
Sindri
23:00
Ellidi

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Sorrento
14:00
Shamrock Rovers Perth
Mandurah City
14:00
Cockburn City
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
Olympic Kingsway
14:00
ECU Joondalup
Bayswater City
14:00
Balcatta
Perth
14:00
Kwinana United

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes Res.
10:00
Mt Gravatt Res.
Bayside United Res.
12:45
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

LSK Kvinner W
17:00
Kolbotn W
Vålerenga W
19:00
Trondheims-Ørn W
Røa W
19:00
Lyn W
Amazon Grimstad W
20:00
Klepp W
Arna-Bjørnar W
20:00
Avaldsnes W
Sandviken W
20:00
Åsane W

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
23:15
Europa FC

1796 Iceland - Premier League Women

Tindastóll W
20:00
ÍBV W
Valur W
21:00
Fylkir W
Keflavík W
21:00
Thróttur Reykjavík
Selfoss W
23:00
Stjarnan W
Breidablik W
23:00
Thor Akureyri W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Honda Lock
Honda
11:00
Osaka
Maruyasu Okazaki
11:00
Iwaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
11:00
Tsukuba Ladies
Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
Bunnies Gunma White Star W
12:00
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
17:00
LaPa
OsPa
17:00
HauPa
RPS Lions
18:00
Kultsu
KJP
19:00
STPS
TuPS
19:00
Kontu
Toejoen Veikot
19:00
Åland
Finnkurd
20:00
HIFK 2
Inter Turku II
20:00
P-Iirot
Espoo II
20:15
Viikingit
FC Komeetat
22:30
PK-37
Liry
22:30
HaPK
Kirkkonummi
23:00
ToTe