ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 10 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
02:00
เบิร์นลีย์

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
02:00
เกรนาดา

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
17:00
Swansea City U23
Wigan U23
19:00
Birmingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Carshalton Athletic
01:45
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
01:45
Coggeshall Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
23:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Hamburger SV
01:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
00:00
Hallescher FC

919 Armenia - Premier League

Ararat
22:00
Alashkert

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
18:00
Naftan
Dnepr Mogilev
20:00
Volna
Gomelzheldortrans
22:00
Orsha

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:00
Montana
Etar
00:15
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Tekstilac Derventa
21:30
Drina Zvornik

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:00
Apollon
Karmiotissa
22:00
อาโปเอล

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Esbjerg
23:30
Fredericia

17 France - National

Quevilly Rouen
01:45
Bastia
Orléans
01:45
Concarneau
Annecy
01:45
Boulogne
Créteil
01:45
Laval
Cholet
01:45
Le Mans
Avranches
01:45
Sète
Stade Briochin
01:45
Villefranche
Lyon Duchère
01:45
Bourg-en-Bresse
Red Star
01:45
Bastia-Borgo

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
19:00
Ascoli
Monza
19:00
เบรสชา
Pordenone
19:00
Cosenza
สปาล
19:00
Cremonese
Reggina
19:00
โฟรซิโนเน่
เอ็มโปลี
19:00
เลชเช่
Vicenza
19:00
Reggiana
Pescara
19:00
Salernitana
Cittadella
19:00
Venezia
Pisa
19:00
Virtus Entella

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
23:30
Ventspils

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
23:00
Piast Gliwice

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
00:00
Moreirense
ปอร์โต้
02:15
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
23:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
20:45
Chindia Târgovişte
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
Sepsi
FCSB
01:30
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
20:30
Rostov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Khimki

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:00
Dubocica
IMT Novi Beograd
22:00
Železničar Pančevo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
เลกาเนส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
23:30
AIK

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
23:30
Akropolis
Värnamo
23:30
GAIS

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
01:00
Neuchâtel Xamax
Winterthur
01:00
Grasshopper

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:00
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
01:05
Alvarado
Defensores de Belgrano
03:10
San Telmo

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
07:30
Cobreloa
Coquimbo Unido
23:00
Univ. Concepción
Santiago Morning
23:00
San Marcos
Puerto Montt
23:00
Magallanes
Deportes Temuco
05:00
Deportes Santa Cruz

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
Alajuelense

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
07:00
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga MX

León
07:00
Toluca
Pachuca
09:15
Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
09:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
07:00
River Plate

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:00
Alianza Universidad
Universitario
03:30
UTC Cajamarca

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
07:00
Tacoma Defiance

886 Egypt - Premier League

El Gounah
02:30
Aswan
National Bank of Egypt
02:30
Ismaily
Smouha
02:30
Wadi Degla
Al Ahly
02:30
Zamalek

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
07:30
Camerhogne

1703 Guinea - Ligue 1

ASFAG
05:00
Ashanti GB
Satellite
05:00
Eléphant Coléah

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
03:30
Al Ta'awon
Asswehly
04:00
Al Shat
Olympic Azzaweya
04:00
Al-Ittihad
Almahalla
04:00
Alittihad Misurata

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
05:00
Wydad Casablanca

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
02:30
Al Hussein

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
01:30
Burgan
Al Tadhamon
01:30
Yarmouk

155043 Bangladesh - Premier League

Brothers Union
17:00
Baridhara

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
17:00
Shanghai Shenhua
Wuhan Zall
19:00
Beijing Guoan

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
14:00
Nantong Zhiyun
Sichuan
17:00
Xinjiang Tianshan
Nanjing City
18:35
Zhenjiang Huasa
Suzhou Dongwu
18:35
BIT

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
19:00
Southern District

69697 Vietnam - V-League 2

Quang Nam
17:00
Dak Lak
Pho Hien
18:00
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Sportivo Barracas
01:30
Central Ballester
Yupanqui
01:30
Argentino Rosario
Deportivo Paraguayo
01:30
Juventud Unida G.

1578 Norway - 2. Division

Nardo
21:00
Odd II
Vålerenga II
21:00
Senja

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
08:00
RB Brasil
Velo Clube
08:00
EC São Bernardo
Água Santa
08:00
Atibaia
Oeste
08:00
Portuguesa Santista

5 Brazil - Paulista A3

Bandeirante SP
01:00
Primavera SP
Barretos
01:00
São José EC
Capivariano
01:00
Penapolense
Rio Preto
01:00
Marília
Batatais
03:00
Votuporanguense
CA Linense
03:00
Nacional SP
Comercial
03:00
Desportivo Brasil
Noroeste
03:00
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

Acadêmica Vitória
01:00
Retrô
Sport Recife
06:00
Salgueiro

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
01:00
Globo

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
02:00
Dourados Atlético
Costa Rica - MS
02:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:00
Deportivo Merlo

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:00
Estrella

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
01:45
Tre Penne

462 England - Premier League 2 Divison Two

Wolves U23
19:00
Reading U23
Sunderland U23
19:00
Stoke City U23
West Bromwich Albion U23
20:00
Norwich City U23

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
20:00
Shënkolli

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:30
Daejeon Citizen
Ansan Greeners
17:30
Anyang

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Bahia U20
01:00
Coritiba U20

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
04:15
Kedia
Armee
06:00
Garde Nationale

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Avangard Kursk
Strogino
17:00
Krasnyy-SGAFKST
Dinamo Barnaul
17:00
Ural 2
Novosibirsk
17:00
Chelyabinsk
Essentuki
17:00
Mashuk-KMV
Sokol Saratov
18:00
Metallurg Vidnoye
Znamya Noginsk
18:00
Khimik Novomoskovsk
Kaluga
19:00
Khimki 2
Salyut Belgorod
19:00
Ryazan
Fakel II
19:00
Kvant
Chernomorets
20:00
Inter Cherkessk
Kuban Kholding
20:00
Forte Taganrog
Krasnodar 3
20:00
Druzhba
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
Saturn Ramenskoye
21:00
Metallurg Lipetsk
Biolog
21:00
Tuapse
Spartak Nal'chik
22:30
Urozhay
Zenit Irkutsk
05:00
Smolensk

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
04:00
Pachuca W
Guadalajara W
06:00
Toluca W

802 Israel - Lig Bet

Bnei Bir al-Maksur
19:30
Tzeirey Tamra

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
01:00
Santos W
Real Brasília W
01:00
Bahia W

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto
14:30
Incheon Red Angels
Boeun Sangmu
16:00
Suwon FMC
Hwacheon KSPO
16:00
Changnyeong
Gyeongju
16:00
Seoul

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

Yeşilyurt Belediyespor
20:00
Ofspor
Kütahyaspor
20:00
Erzin Belediyespor
İçelspor
20:00
Isparta Davrazspor
Yıldırım Belediyesispor
20:00
1954 Kelkit Belediyespor
Düzcespor
20:00
68 Aksaray Belediyespor
Tire 1922
00:30
Arnavutköy Belediyespor
Fethiyespor
00:30
Yomraspor
Erokspor
00:30
Çatalcaspor

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
01:30
Glacis United

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
01:00
Breidablik W
Thróttur Reykjavík
02:15
Valur W

1233 Finland - Kolmonen

Barca
23:45
JJK Jyväskylä II