ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
18:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
เชลซี
ลิเวอร์พูล
02:15
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
18:30
สโตกซิตี
บาร์นสลีย์
18:30
นอริชซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
18:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
บริสตอลซิตี
18:30
เบรนท์ฟอร์ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
18:30
มิลล์วอลล์
ดาร์บีเคาน์ตี
18:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
มิดเดิลส์เบรอ
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
18:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
18:30
ลูตัน ทาวน์
เรดิง
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
วัตฟอร์ด
18:30
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
Cheltenham Town
21:00
Harrogate Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Exeter City
21:00
Barrow
มอร์แคมป์
21:00
Bradford City
Oldham Athletic
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Port Vale
21:00
Mansfield Town
สคันธอร์ป
21:00
Stevenage
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
21:30
เฮราเคิล
ฮีเรนวีน
23:45
อูเทรชท์
อัลค์มาร์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วีวีวี เวนโล
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ชาลเก้ 04
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
บาเยิร์น มิวนิค
23:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
18:00
บอร์กโดซ์
โอลิมปิก ลียง
22:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
20:00
โบโลญญ่า
Spezia
20:00
นาโปลี
อินเตอร์ มิลาน
23:00
ซามพ์โดเรีย
ฟิออเรนติน่า
01:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
เลบันเต้
บาร์เซโลน่า
21:15
แอตเลติโก มาดริด
กาดิซ
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
แอธเลติก บิลเบา
02:00
โอซาซูนา

479 เจลีก

สากัน โตสู
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

เอฮิเมะ
16:00
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
19:00
HamKam
Fredrikstad
20:00
Grorud
Strømmen
21:00
KFUM
Sandnes Ulf
22:00
Bryne
Raufoss
23:00
Ullensaker / Kisa
Ranheim
23:00
Stjørdals-Blink
Mjøndalen
23:00
Sarpsborg 08

462 England - National League

Altrincham
21:00
Eastleigh
Barnet
21:00
Notts County
Dover Athletic
21:00
Stockport County
Halifax Town
21:00
Boreham Wood
Hartlepool United
21:00
Maidenhead United
Sutton United
21:00
Weymouth
Wealdstone
21:00
Dagenham & Redbridge
Woking
21:00
Chesterfield
Wrexham
21:00
Yeovil Town
Torquay United
23:20
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Curzon Ashton
21:00
AFC Telford United
Blyth Spartans
21:00
Fylde
Boston United
21:00
Gateshead
Bradford Park Avenue
21:00
Brackley Town
Chorley
21:00
Darlington
Gloucester City
21:00
York City
Guiseley
21:00
Leamington
Hereford
21:00
Alfreton Town
Kettering Town
21:00
Farsley Celtic
Southport
21:00
Chester
Spennymoor Town
21:00
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
16:45
West Brom U18
Blackburn U18
17:00
Leeds United U18
Newcastle Utd U18
17:00
Wolverhampton U18
Stoke City U18
17:00
Manchester City U18
Southampton U18
17:00
Reading U18
Tottenham U18
17:00
Chelsea U18
Manchester United U18
18:00
Middlesbrough U18
Arsenal U18
18:00
Aston Villa U18
Leicester U18
18:00
West Ham U18
Norwich U18
18:00
Fulham U18
Burnley U18
18:30
Derby U18
Everton U18
18:30
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
21:00
AFC Hornchurch
Enfield Town
21:00
Cray Wanderers
Horsham
21:00
Bishop's Stortford
Kingstonian
21:00
Carshalton Athletic
Leatherhead
21:00
Merstham
Lewes
21:00
East Thurrock United
Margate
21:00
Haringey Borough
Potters Bar Town
21:00
Bognor Regis Town
Wingate & Finchley
21:00
Brightlingsea Regent
Worthing
21:00
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
21:00
Cambridge City
Brentwood Town
21:00
Felixstowe & Walton United
Bury Town
21:00
Great Wakering Rovers
Canvey Island
21:00
AFC Sudbury
Coggeshall Town
21:00
Hullbridge Sports
Grays Athletic
21:00
Maldon & Tiptree
Heybridge Swifts
21:00
Aveley
Histon
21:00
Tilbury
Soham Town Rangers
21:00
Romford
Witham Town
21:00
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Wantage Town
Aylesbury United
21:00
Berkhamsted
Bedford Town
21:00
Biggleswade
Bedworth United
21:00
Corby Town
Coleshill Town
21:00
Thame
AFC Kempston Rovers
21:00
Barton Rovers
Kidlington
21:00
Didcot Town
North Leigh
21:00
Halesowen Town
Welwyn Garden City
21:00
St Neots Town
Yaxley FC
21:00
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Mossley
Kendal Town
21:00
Trafford
Marine
21:00
Widnes
Marske United
21:00
Pontefract Collieries
Ossett United
21:00
Pickering Town CFC
Ramsbottom United
21:00
City of Liverpool
Runcorn Linnets
21:00
Brighouse Town
Tadcaster Albion
21:00
Dunston
Workington
21:00
Colne

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Tooting & Mitcham United
Bedfont Sports
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Bracknell Town
21:00
Staines Town
Chalfont St Peter
21:00
Uxbridge
FC Romania
21:00
Chertsey Town
Hanwell Town
21:00
Waltham Abbey
Hertford Town
21:00
Chipstead
Marlow
21:00
South Park
Northwood
21:00
Ware
Westfield
21:00
Harlow Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Frickley Athletic
21:00
Newcastle Town
Glossop North End
21:00
Worksop Town
Ilkeston Town
21:00
Spalding United
Kidsgrove Athletic
21:00
Chasetown
Lincoln United
21:00
Stamford
Loughborough Dynamo
21:00
Stocksbridge Park Steels
Market Drayton Town
21:00
Leek Town
Sheffield
21:00
Cleethorpes Town
Sutton Coldfield Town
21:00
Belper Town
Wisbech Town
21:00
Carlton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Willand Rovers
Basingstoke Town
21:00
Larkhall Athletic
Bideford
21:00
Paulton Rovers
Bristol Manor Farm
21:00
Slimbridge
Cinderford Town
21:00
Barnstaple Town
Evesham United
21:00
Frome Town
Highworth Town
21:00
Sholing
Mangotsfield United
21:00
Winchester City
Melksham Town
21:00
Moneyfields
Thatcham Town
21:00
Cirencester Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Atherton Collieries
Grantham Town
21:00
United of Manchester
Hyde United
21:00
Basford United
Lancaster City
21:00
Stafford Rangers
Mickleover Sports
21:00
Stalybridge Celtic
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
Radcliffe Borough
21:00
South Shields
Scarborough Athletic
21:00
Buxton
Warrington Town
21:00
Morpeth Town
Whitby Town
21:00
Bamber Bridge
Witton Albion
01:45
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Stratford Town
Alvechurch
21:00
Hednesford Town
Banbury United
21:00
Peterborough Sports
Biggleswade Town
21:00
Barwell
Coalville Town
21:00
Royston Town
Kings Langley
21:00
Bromsgrove Sporting
Lowestoft Town
21:00
Redditch United
Needham Market
21:00
Nuneaton Town
Rushall Olympic
21:00
Hitchin Town
Stourbridge
21:00
St Ives Town
Tamworth
21:00
Leiston

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
HHC
Kozakken Boys
20:00
AFC
Volendam II
20:00
IJsselmeervogels
Spakenburg
20:00
Koninklijke HFC
Scheveningen
20:30
Jong Sparta
Quick Boys
20:30
De Treffers
GVVV
20:30
Rijnsburgse Boys
Katwijk
20:30
ASWH
TEC
20:30
Noordwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
Eintracht Braunschweig
Greuther Fürth
18:00
Karlsruher SC
Würzburger Kickers
18:00
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
1860 München
Dynamo Dresden
19:00
Viktoria Köln
Kaiserslautern
19:00
Uerdingen
Magdeburg
19:00
MSV Duisburg
Ingolstadt
19:00
Saarbrücken
Hansa Rostock
19:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

SV Steinbach
19:00
Eintracht Stadtallendorf
FSV Frankfurt
19:00
Bahlinger SC
Astoria Walldorf
19:00
Mainz 05 II
Pirmasens
19:00
Aalen
Teutonia WS
19:00
Ulm
Stuttgart II
19:00
Bayern Alzenau
Schott Mainz
19:00
Freiburg II
Hessen Kassel
19:00
Balingen
Homburg
19:00
Hoffenheim II
Elversberg
19:00
Kickers Offenbach
TuS RW Koblenz
19:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Wegberg-Beeck
Alemannia Aachen
19:00
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
19:00
Fortuna Köln
Borussia M'gladbach II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Lippstadt 08
Schalke 04 II
19:00
Rot Weiss Ahlen
SV 1919 Straelen
19:00
Bonner SC
Homberg
19:00
Wiedenbrück
Wuppertaler SV
19:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
19:00
Bissingen
SGV Freiberg
19:00
Ilshofen
Stuttgarter Kickers
19:00
Reutlingen
Backnang
19:00
Astoria Walldorf II
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Linx
Ravensburg
19:00
Göppinger SV
Freiburger FC
19:30
Nöttingen
Oberachern
20:30
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Brinkumer SV
Blumenthaler SV
18:15
Aumund-Vegesack
OSC Bremerhaven
20:00
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
Rot-Weiß Hadamar
Fernwald
20:00
SV Zeilsheim
FC 1906 Erlensee
20:00
Waldgirmes
Hunfelder SV
20:00
Hessen Dreieich

2454 Albania - Superliga

Tirana
21:00
Kastrioti Krujë
Apolonia Fier
21:00
Laçi
Teuta Durrës
00:00
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
00:00
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
22:00
Ried
Rheindorf Altach
22:00
Austria Wien
Admira
22:00
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
19:30
Dornbirn
Austria Lustenau
19:30
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
21:00
Sumqayıt
Sebail
23:15
Neftçi

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
23:30
เกนท์
Anderlecht
01:45
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
20:00
Radnik Bijeljina
Sloboda Tuzla
20:00
Olimpic Sarajevo
Borac Banja Luka
21:55
Krupa na Vrbasu
Zrinjski
00:05
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
22:00
Buducnost Banovici
Capljina
22:00
Zvijezda Gradačac
Rudar Kakanj
22:00
Bratstvo Gracanica
Slaven Zivinice
22:00
TOSK Tesanj
Igman Konjic
22:00
Orasje
Posusje
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
21:45
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloga Doboj
21:30
Slavija
Kozara Gradiska
21:30
Rudar Prijedor
Podrinje Janja
21:30
Sloboda Novi Grad
Ljubic Prnjavor
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
FK Jedinstvo Brcko
21:30
Sutjeska Foca
Leotar
21:30
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
22:00
Strumska slava
Neftohimik
22:00
Septemvri Simitli
OFK Pirin
00:30
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
22:00
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Medimurje Cakovec
19:55
Dinamo Zagreb II
Hrvatski Dragovoljac
22:00
Solin
Dugopolje
22:00
Bijelo Brdo
Junak
22:00
Hajduk Split II
Croatia Zmijavci
22:00
Kustošija
Osijek II
22:00
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
21:00
Omonia Psevda
Othellos
21:00
ASIL Lysi
Alki Oroklini
21:00
Kouris Erimi
EN THOI Lakatamia
21:00
AE Zakakiou
Anagennisi Deryneia
21:00
Onisilos
Xylotympou
21:00
PAEEK
Digenis Ypsonas
21:00
Akritas
Aris
21:00
Ayia Napa
Ahironas
21:00
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
20:00
Opava
Viktoria Plzeň
22:00
Příbram
Zbrojovka Brno
22:00
Mladá Boleslav
Bohemians 1905
00:30
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
20:45
Dukla Praha
Ústí nad Labem
21:00
Blansko
Prostějov
22:00
Lisen
Chrudim
22:00
Třinec
Slavoj Vyšehrad
22:00
Varnsdorf

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
17:00
Legion
Tammeka
20:00
Kuressaare
Trans
23:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

HJK
19:00
KuPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Chambly
01:00
Pau
Auxerre
01:00
Grenoble Foot 38
อาเมียงส์
01:00
Niort
Ajaccio
01:00
Paris
Clermont
01:00
Sochaux
แก็งก็อง
01:00
Châteauroux
Troyes
01:00
Dunkerque
ตูลูส
01:00
ก็อง
Rodez
01:00
Nancy
วาล็องเซียนส์
01:00
Le Havre

125 Greece - Super League

Volos NFC
23:30
Larissa
Panaitolikos
23:30
Atromitos
Lamia
23:30
OFI

125 Greece - Football League

Panserraikos
18:45
Kavala

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
22:00
เฟเรนซ์วารอส
Újpest
00:30
Zalaegerszegi TE

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
02:15
Víkingur Reykjavík
Leiknir Reykjavík
02:15
Breidablik
HK
02:15
Fylkir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
21:00
Kórdrengir
Selfoss
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
21:00
KF
ÍR
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Fjardabyggd
21:00
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
00:00
Drogheda United
Bohemians
00:00
Finn Harps
St Patrick's
00:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
22:00
Maccabi Petah Tikva
Bnei Yehuda
22:45
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Haifa
00:15
Hapoel Kfar Saba
Beitar Jerusalem
00:30
Bnei Sakhnin

2345 Moldova - National Division

Zimbru
20:00
Sheriff
Milsami
22:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:00
Drezga
Ibar
22:00
Mornar
Igalo
22:00
Bokelj
Arsenal Tivat
22:00
Berane
Kom
22:00
Grbalj

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Ards
Loughgall
21:00
Dergview
Knockbreda
21:00
Annagh United
Institute
21:00
Ballyclare Comrades
Ballinamallard United
21:00
Dundela
Newry City AFC
21:00
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
20:00
Wisła Płock
Lechia Gdańsk
22:30
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
01:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Bełchatów
17:40
Arka Gdynia
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Korona Kielce
Stomil Olsztyn
21:00
Chrobry Głogów
Nieciecza
01:00
Miedź Legnica

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
21:30
UD Oliveirense
Benfica II
23:00
Sporting Covilhã
Mafra
00:00
Académica
Estoril
02:15
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
17:30
Astra
Dinamo Bucureşti
01:15
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
เซนิต
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Dinamo Moskva
Arsenal Tula
20:30
Rubin Kazan'
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
17:00
Yenisey
Irtysh
18:00
Orenburg
Krylya Sovetov
18:00
Krasnodar II
Spartak Moskva II
18:00
Shinnik
Chertanovo
19:00
Olimpiyets
Fakel
19:00
Torpedo Moskva
Dinamo Bryansk
20:00
Chayka
Neftekhimik
20:00
SKA Khabarovsk
Volgar Astrakhan
20:00
Akron
Spartak Vladikavkaz
21:00
Veles
Baltika
00:00
Tekstilshchik

1161 Scotland - Scottish Cup

Dundee United
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Raith Rovers
21:00
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Montrose
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League One Play-Offs

Elgin City
21:00
Edinburgh City
Stranraer
21:00
Dumbarton

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
21:00
Napredak
Novi Pazar
21:00
Mladost Lučani
Proleter Novi Sad
21:00
Radnik Surdulica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
22:00
Spartak Trnava
Žilina
22:00
Trenčín
Ružomberok
22:00
Senica
Pohronie
22:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Petržalka akadémia
Poprad
22:00
Púchov
Slavoj Trebišov
22:00
Liptovský Mikuláš
Podbrezová
22:00
FK Košice
Skalica
22:00
Partizán Bardejov
Dubnica
22:00
Komárno
Banska Bystrica
22:00
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Celje
Mura
22:15
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
22:00
Smartno
Bilje
22:00
Triglav
Beltinci
22:00
Smartno
Dekani
22:00
Fužinar
NŠ Drava
22:00
Krško
Brežice
00:00
Dob
Nafta
01:30
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
23:15
อัลบาเซเต้
เรอัลซาราโกซา
23:15
เอสปันญ่อล
อัลกอร์กอน
01:30
พัลมาส
มาลากา
02:00
มาจอร์กา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Sirius
IFK Göteborg
20:00
Häcken
Elfsborg
22:30
Kalmar
Örebro
22:30
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Hammarby W
Häcken W
21:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Landskrona
18:00
AFC Eskilstuna
Falkenberg
20:00
Örgryte
Västerås SK
20:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Dalkurd
18:00
Brommapojkarna
Hudiksvall
18:00
IFK Luleå
Sollentuna
18:00
Assyriska
Sandviken
21:00
Örebro Syrianska
Täby
21:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Tvååker
Österlen
18:00
Torns
Vänersborgs IF
20:00
IFK Malmö
Åtvidaberg
21:00
Skövde AIK
Ljungskile
21:00
Lund
Lindome
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
23:15
Vaduz
ยังบอยส์
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
23:15
Aarau

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
00:30
Kasımpaşa
Ankaragücü
00:30
Fenerbahçe
Sivasspor
00:30
อิสตันบูล บีบี
Kayserispor
00:30
Gazişehir Gaziantep
Rizespor
00:30
Yeni Malatyaspor
Hatayspor
00:30
Denizlispor
กาลาตาซาราย
00:30
เบซิคตัส
Fatih Karagümrük
00:30
Gençlerbirliği
Göztepe
00:30
Konyaspor
แทร็บซอนสปอร์
00:30
Antalyaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
18:00
Uzhhorod
Volyn Lutsk II
20:00
Karpaty
Rubikon
21:00
Dinaz Vyshhorod
Bukovyna
21:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Metal Kharkiv
Balkany Zorya
20:00
Hirnyk
Mykolaiv II
20:30
Real Pharm

515 Wales - Premier League

The New Saints
20:30
Barry Town United
Bala Town
20:30
Penybont
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
Flint Town United
20:30
Aberystwyth Town
Haverfordwest County
20:30
Newtown
Connah's Quay
23:15
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
23:00
Banfield
Atlético Tucumán
01:30
Defensa y Justicia
Gimnasia La Plata
01:30
Vélez Sarsfield
Patronato
04:00
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
00:30
San Martín Tucumán
Tristán Suárez
01:00
Independiente Rivadavia
Deportivo Morón
01:00
Guillermo Brown
Ferro Carril Oeste
01:30
Atlético Rafaela
All Boys
02:00
Instituto

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:00
Unión Española
Universidad Católica
23:00
Unión La Calera
La Serena
02:30
Ñublense
Santiago Wanderers
05:00
Melipilla

80 Chile - Primera B

Lautaro de Buin
05:00
Copiapó

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:00
Deportivo Cuenca
Orense
01:00
9 de Octubre
Independiente del Valle
03:30
LDU Quito
Barcelona Guayaquil
06:30
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
04:00
Deportivo Sanarate

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
04:45
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Melgar
23:00
Alianza Atlético
Universitario
01:15
Cienciano
Real Garcilaso
03:30
Sporting Cristal
Carlos Manucci
06:00
Ayacucho

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

รีล ซอลต์ เลค
08:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ชิคาโก ไฟร์
00:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
โตรอนโต้ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์
00:30
ดีซี ยูไนเต็ด
Nashville SC
00:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
02:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
เอฟซี ดัลลัส
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
ออร์แลนโด้ ซิตี้
05:00
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
OKC Energy
Indy Eleven
06:00
Tulsa Roughnecks
Miami FC II
06:30
Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Louisville City
06:30
Birmingham Legion

614 Algeria - Ligue 2

HB Chelghoum Laïd
21:00
MO Constantine
US Chaouia
21:00
USM Khenchela
Annaba
21:00
DRB Tadjenanet
AS Khroub
21:00
MC El Eulma
CA Batna
21:00
Teleghma
CRB Ouled Djellal
21:00
MSP Batna
Lakhdaria
21:00
JSM Béjaïa
USM El Harrach
21:00
Kouba
USM Blida
21:00
WA Boufarik
MO Béjaïa
21:00
Ben Aknoun
Msila
21:00
CR Béni Thour
RC Arbaâ
21:00
Amal Bou Saâda
MCB Oued Sly
21:00
SKAF Khémis Mélina
Temouchent
21:00
RC Oued Rhiou
CRB Ain Ouessara
21:00
JSM Tiaret
SC Aïn Defla
21:00
Remchi
ASM Oran
21:00
Arzew
MC Saïda
21:00
IRB El Kerma

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Sporting de Cabinda
Recreativo do Libolo
21:00
Académica do Lobito
Interclube
21:30
Recreativo da Caála
Baixa de Kassange
21:30
Petro de Luanda
Sagrada Esperança
21:30
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
22:00
KOZAF
Rahimo
22:00
RCK
ASFB
22:00
Etoile Filante
ASEC Koudougou
23:00
Royal
SONABEL
23:00
ASFA-Yennenga
Léopards
23:00
ASFB
Majestic
23:00
วิเทสส์
KOZAF
01:15
RCK

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
20:30
Simba
Renaissance
20:30
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ES Bafing
22:30
San-Pedro
Sporting Gagnoa
23:00
Africa Sports
Bassam
01:00
AFAD

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
02:30
El Entag El Harby

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Dreams

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
04:00
Mt. Rich
Hard Rock
05:30
Paradise

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
05:00
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
19:00
Vihiga United
Homeboyz
19:00
KCB
Bandari
19:00
Kariobangi Sharks
Wazito
19:00
Leopards

16175 Libya - Premier League

Al Hilal
03:30
Ngom Egdabya

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
05:00
CR Khemis Zemamra
Mouloudia Oujda
05:00
Olympic Safi
Chabab Mohammédia
05:00
FUS Rabat
Difaâ El Jadida
05:00
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
23:00
Widad Témara
Ittihad Khemisset
23:00
Tihad Casablanca
Racing de Casablanca
05:00
KAC Kénitra
Chabab Atlas Khénifra
05:00
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
23:30
Niarry Tally
Diambars
23:30
Mbour Petite Côte

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
21:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
ZESCO United
Zanaco
20:00
Kabwe Warriors
Red Arrows
20:00
Buildcon
Kitwe United
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
01:30
La Massana

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
22:45
Arman Gohar
Fajr Sepasi
22:45
Baderan
Shahin Bushehr
22:45
Pars Jam Bushehr
Kheybar Khorramabad
23:00
Qashqai
Esteghlal Khuzestan
23:00
Malavan
Shahrdari Astara
23:00
Navad Urmia
Oxin Alborz
23:00
Esteghlal Mollasani

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
23:15
Nassaji Mazandaran
Foolad
23:30
Gol Gohar
Sanat Naft
23:45
Aluminium Arak
Machine Sazi
23:45
Saipa
Foolad
23:50
Naft Masjed Soleyman

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
02:30
Sahab

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
01:30
Al Arabi SC
Al Nasar
01:30
Al Sahel
Kazma
01:30
Al Fahaheel

190321 Bahrain - Premier League

East Riffa
02:00
Budaiya
Al-Hidd
02:00
Busaiteen
Al Ahli
02:00
Al-Najma
Al Riffa
02:00
Malkiya

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Russel
Abahani Chittagong
20:00
Saif
Muktijoddha SKC
22:00
Arambagh

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
17:00
Qingdao Hainiu
Guangzhou R&F
19:00
Shenzhen

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Incheon United
Jeju United
12:00
Suwon
Pohang Steelers
14:30
Gangwon
Gwangju
17:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Busan Transportation
Cheonan City
13:00
Gimpo
Cheongju
13:00
Gangneung City
Paju Citizen
13:00
Daejeon Korail
Ulsan Citize
17:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
21:00
PDRM

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:15
Kedah
UiTM
21:00
Kuala Lumpur
Pulau Pinang
21:00
Johor Darul Ta'zim

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
01:30
Deportivo Español
Dock Sud
01:30
El Porvenir
Argentino Merlo
01:30
San Martín Burzaco
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
Staphorst
VVOG
19:30
Barendrecht
Excelsior '31
19:30
GOES
ACV
19:30
DVS '33
HSV Hoek
19:30
Sportlust '46
Ajax Amateurs
19:30
Harkemase Boys
Ter Leede
20:00
DOVO
Sparta Nijkerk
20:00
ODIN '59
VVSB
23:00
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Royal Pari
San José
04:15
Bolívar
Independiente Petrolero
06:30
Municipal Vinto

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportes Tolima
07:00
Emelec

556 Belgium - Division 3: ACFF

Rebecq
01:00
Warnant
Couvin-Mariembourg
01:00
Waremme
Excelsior Virton
01:00
Ganshoren
Meux
01:00
Jette

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Svetkavitsa Targovishte
21:00
Botev Novi Pazar
Sportist General Toshevo
21:00
Chernomorets Balchik
Shumen 2007
21:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

Amathous
21:00
Oroklini / Troulloi
APEP
21:00
MEAP Nisou
APONA Anagias
21:00
Elia Lythrodonta
Elpida Astromeritis
21:00
Omonia 29is Maiou
Halkanoras
21:00
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Benesov
Sparta Praha II
15:15
Loko Vltavín
Baník Sokolov
15:15
Admira Praha
Motorlet Praha
15:15
Písek
Benesov
15:15
Loko Vltavín
Přepeře
15:30
Sokol Zápy
Povltava FA
15:30
Jiskra Domažlice
Králův Dvůr
15:30
Jiskra Domažlice
Jablonec II
18:00
Hradec Kralove II
Slovan Velvary
18:30
Zbuzany
Sokol Hostoun
18:30
Králův Dvůr
Mlada Boleslav II
22:00
Zbuzany
Jablonec II
22:00
Teplice II
Slovan Velvary
22:00
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Zápy
Povltava FA
22:00
Viktoria Plzen II
Sokol Hostoun
22:00
Sparta Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:00
České Budějovice II
Hořovicko
15:15
Slavoj Mýto
Prestice
19:30
Slavoj Mýto
Doubravka
19:30
Spartak Sobeslav
Hvězda Cheb
20:00
Hořovicko
Otava Katovice
20:30
Klatovy
Tatran Sedlcany
22:00
Sokol Lom
Jindrichuv Hradec
22:00
České Budějovice II
Petřín Plzeň
22:00
Klatovy
Doubravka
22:00
Prestice
Český lev - Union Beroun
22:00
Rokycany
Hvězda Cheb
22:00
Otava Katovice
Spartak Sobeslav
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Kladno
Aritma Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
Neratovice-Byškovice
15:15
Arsenal Česká Lípa
Ostrov
18:30
Chomutov
Olympie Brezova
19:30
Dobris
Louny
19:30
Tatran Rakovnik
Slaný
22:00
Banik Sous
Banik Sous
22:00
Kladno
Tatran Rakovnik
22:00
Dobris
Ostrov
22:00
FK Brandys nad Labem
Slaný
22:00
Olympie Brezova
Meteor Praha
22:00
Aritma Praha
Louny
22:00
Neratovice-Byškovice
Štětí
22:00
Chomutov
Český Brod
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Kosmonosy
Letohrad
22:00
Hlinsko
Trutnov
22:00
Sokol Libiš
Vysoke Myto
22:00
Náchod
Dvůr Králové
22:00
Horky nad Jizerou
Náchod
22:00
Hlinsko
Poříčany
22:00
Velke Hamry
Benatky nad Jizerou
22:00
Kolín
Kosmonosy
22:00
Sokol Libiš
Vysoke Myto
22:00
Čáslav
Sparta Kutná Hora
22:00
Letohrad
Polaban Nymburk
22:00
Trutnov

320 Denmark - 2. Division Group 1

Brabrand
19:00
Næsby
Aarhus Fremad
19:00
Oure
Dalum
19:00
VSK Århus
Jammerbugt
19:00
Middelfart
B 93
20:00
Thisted
Frem
20:00
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

FA 2000
18:45
HIK
Hillerød
19:00
KFUM Roskilde
AB Tårnby
19:00
Næstved
Skovshoved
20:00
Nykøbing
Brønshøj
20:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
19:00
BK Union
KFUM
19:00
Avedøre
Køge Nord
19:00
Frederikssund
Husum
19:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

LSF
19:00
Herlev
Allerod
19:00
Skjold Birkerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Odder
19:00
Kolding B
Marienlyst
19:00
B 1913
Varde IF Elite
19:00
Viby
OKS
21:00
Ringkøbing
Horsens II
21:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Norresundby
Vejgaard B
19:00
Kjellerup
Herning Fremad
19:00
Tjorring
Aarhus Fremad II
19:00
Lyseng
Silkeborg KFUM
23:00
Skjold Sæby

17 France - CFA Group A

Granville
23:00
Rouen
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Blois
Poissy
23:00
Saint-Malo
Sainte Geneviève
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Caen II
23:00
Fleury 91
Stade Plabennec
23:30
C' Chartres
Vannes
23:30
Guingamp II
Lorient II
00:00
Versailles

17 France - CFA Group C

Martigues
23:00
Olympique Marseille II
Aubagne
23:00
Louhans-Cuiseaux
Andrézieux
23:00
Marignane Gignac
Chasselay MDA
23:00
Fréjus St-Raphaël
Jura Sud Foot
23:00
Olympique Lyonnais II
Toulon
23:00
Hyères
Grasse
23:00
Rumilly Vallieres
Monaco II
23:00
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

Bergerac
23:00
Colomiers US
Béziers
23:00
Trélissac
Angoulême
23:00
Nantes II
Les Herbiers
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Romorantin
23:00
Stade Montois
Bourges 18
00:00
Bourges Foot
Canet Roussillon
00:00
Angers SCO II
Chamalières
01:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Chambery
23:00
Moulins Football
Aurillac Arpajon
23:00
Saint-Étienne II
Thonon Évian
23:00
Velay
Vaulx
23:00
Clermont II
Hauts Lyonnais
23:00
Montlucon
Ain Sud
23:00
Lyon Duchere II
Limonest
23:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
23:00
Morteau Montlebon
Besancon FC
23:00
Valdahon Vercel
Pontarlier
23:00
Jura Dolois
Grandvillars
23:00
Gueugnon
Montceau
23:00
Sochaux II
Selongey
23:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
23:00
Pontivy GSI
Dinan Léhon
23:00
TA Rennes
Stade Pontivy
23:00
Drapeau Fougères
Stade Briochin II
23:00
Saint-Pierre Milizac
Vitré
23:00
Brest II
Rennes II
23:00
Lannion
Plouzane
23:00
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
23:00
Saran Municipal
Tours
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Tourangeau
23:00
Chateauroux II
Montargis
23:00
Orleans II
Vierzon
23:30
Saint-Jean-le-Blanc
Avoine OCC
23:30
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

Amneville
23:00
Sarre Union
Thaon
23:00
Raon l'Etape
Colmar
23:00
Biesheim
Mulhouse
23:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Wasquehal
23:00
Boulogne II
Feignies-Aulnoye
23:00
Lille II
Valenciennes II
23:00
Olympique Marcquois
Croix Football IC
23:00
Amiens AC
Saint-Omer
23:00
US Chantilly
Vimy
23:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
23:00
Cherbourg
Quevilly II
23:00
Bayeux
Oissel CMS
23:00
Avranches II
Saint-Lo Manche
23:00
Alencon
Le Havre II
23:00
Vire
Dieppe
23:00
Évreux 27
Dives-Cabourg
23:30
AG Caennaise

251 Italy - Serie D: Girone B

Nibionnoggiono
20:00
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone I

Rende
20:00
Troina

1578 Norway - 2. Division

Hødd
20:00
Florø
Egersund
21:00
Arendal
Eidsvold
21:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Bytovia Bytów
18:00
Stal Rzeszów
Śląsk Wrocław II
18:00
Lech Poznań II
Stargard Szczeciński
18:00
Olimpia Grudziądz
Wigry Suwałki
21:00
Hutnik Krakow
Garbarnia Kraków
21:00
Polkowice
Kalisz
22:30
Katowice
SKRA Częstochowa
22:30
Pogoń Siedlce
Motor Lublin
00:00
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
22:00
Moravac Mrštane
Trstenik PPT
22:00
Morava Vladičin Han
Pčinja Trgovište
22:00
FK Toplicanin Prokuplje
Timok
22:00
Buducnost Popovac
Dunav Prahovo
22:00
SFS Borac
Sinđelić Niš
22:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mladi Radnik
21:30
Jedinstvo Ub
Trepča
21:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Sloga Požega
21:30
Budučnost Krušik
Gruža
21:30
Takovo
Mačva 1929
21:30
Bane Raska
Sumadija Arandelovac
21:30
Železničar Lajkovac

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Leioa
22:30
Haro
Langreo
23:00
Compostela
Badalona
00:00
Hércules

32 Spain - Tercera - Group 1

UD Ourense
23:15
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 3

Castro
22:00
Rinconeda Polanco
Torina
22:00
Ribamontan al Mar
Escobedo
23:00
Siete Villas
Barreda
23:00
Bezana
Solares
23:00
Revilla
Selaya
05:00
Atlético Albericia
Cartes
05:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Deusto
22:00
Anaitasuna FT
Aurrera de Ondarroa
22:00
Lagun Onak
Balmaseda
22:00
Ariznabarra
Gernika
23:00
Urduliz
Urgatzi
23:30
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Santfeliuenc
23:00
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
21:00
Paterna
Beniganim
22:00
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 7

Móstoles CF
21:00
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Almazán
22:00
La Bañeza
La Virgen del Camino
22:30
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
17:30
Loja
Vélez
00:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

Coria CF
00:00
Cabecense
Lucena
00:30
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
20:45
Manacor
Santa Catalina Atlético
21:00
Génova
Santanyi
21:30
Portmany
Binissalem
21:30
Ferriolense
PE Sant Jordi
22:00
Andratx
Alcúdia
22:00
Soller
Esporles
22:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
22:00
Lanzarote
Velke Levare
23:00
La Cuadra
Mensajero
23:00
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 14

Lobón
00:00
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

Baztan
21:30
Beti Onak
Bidezarra
21:30
Txantrea
Ardoi
22:00
San Juan
Lourdes
22:00
Subiza
Fontellas
22:00
River Ega
Cortes
23:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
22:00
Arnedo
Yague
00:00
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

Sariñena
05:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
23:30
Huracán Balazote
Madridejos
00:30
Almansa

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
19:00
Hekimoğlu Trabzon
İnegölspor
19:00
Hacettepe
Kocaelispor
19:00
Gümüşhanespor
Sancaktepe Belediye
19:00
24 Erzincanspor
Çorum Belediyespor
19:00
Sarıyer
Afjet Afyonspor
19:00
Zonguldak Kömürspor
Amed SK
19:00
Kahramanmaraşspor
Niğde Belediyespor
19:00
Utaş Uşakspor
Ergene Velimeşespor
19:00
Şanlıurfaspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
18:00
Pendikspor
Etimesgut Belediyespor
18:00
Karacabey Birlikspor
Karabükspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
Elazığspor
19:00
Sivas Belediyespor
Turgutluspor
19:00
Bodrumspor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Kırklarelispor
Eyüpspor
19:00
Van BB
Serik Belediyespor
19:00
Bugsaşspor
Kastamonuspor
19:00
Sakaryaspor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Pazarspor

5 Brazil - Alagoano

CSE
03:00
CSA

5 Brazil - Amazonense

Manaus
03:05
Nacional AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ceará
02:00
Bahia

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Desportiva ES
Rio Branco ES
04:30
Serra

5 Brazil - Carioca 1

Vasco da Gama
02:00
Madureira

5 Brazil - Gaucho 1

Internacional
05:00
Juventude

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:00
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
20:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
02:30
Tombense

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Perilima

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel CR
02:00
Paraná
Operário PR
04:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
08:00
Comercial
Desportivo Brasil
08:00
Rio Preto
Marília
08:00
Batatais
Nacional SP
08:00
Barretos

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
América RN

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
03:00
São Raimundo RR
Rio Negro RR
05:00
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

Confiança
02:00
Sergipe

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
00:00
Talleres Remedios
Defensores Unidos
01:30
Deportivo Armenio
Colegiales
01:30
UAI Urquiza
Argentino Quilmes
01:30
San Miguel
Sacachispas
01:30
Flandria
Acassuso
01:30
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
02:00
Def. de Pronunciamiento
Estudiantes de San Luis
02:30
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
05:00
Britannia

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:30
National Defense
Cambodia Tiger
15:30
Nagacorp
Visakha
18:00
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
05:00
Tempête
Arcahaie
05:00
Rivartibonitienne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:10
Western United

2454 Albania - 1st Division

Tomori Berat
20:00
Egnatia Rrogozhinë
Besa Kavajë
20:00
Pogradeci
Partizani Tirana II
20:00
Besëlidhja Lezhë
Oriku
20:00
Erzeni Shijak
Flamurtari
20:00
Lushnja
Elbasani
20:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
22:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
14:00
Sangju Sangmu

146 South Africa - Nedbank Cup

Tshakhuma
23:00
Chippa United

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
Brisbane Knights
The Gap
15:00
Albany Creek Excelsior
Toowong
16:00
St George Willawong
Univ. Queensland
16:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
14:15
Sydney United

86 Ukraine - Youth League

Lviv U21
15:00
Olimpik Donetsk U21
Shakhtar Donetsk U21
15:00
Inhulets' U21
Dnipro-1 U21
16:00
Rukh Vynnyky U21
Mariupol U21
17:00
Desna U21
Kolos Kovalivka U21
17:00
Dynamo Kiev U21
Zorya U21
19:00
Oleksandriya U21
Minai U21
19:00
Vorskla Poltava U21

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Inglewood United
Cockburn City
14:00
Armadale
Perth
14:00
Rockingham City
Floreat Athena
14:00
Sorrento
Bayswater City
14:00
ECU Joondalup
Perth Glory II
18:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Kingborough Lions
Devonport City
11:15
Clarence Zebras
Riverside Olympic
13:30
Glenorchy Knights
Olympia Warriors
13:30
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
14:15
Brisbane Roar II
Moreton Bay United
15:00
Queensland Lions
Peninsula Power
15:30
SC Wanderers
Gold Coast United
15:30
Gold Coast Knights
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
01:00
URSL Visé
Rupel Boom
01:00
Patro Eisden
Knokke
01:00
Dender
Thes Sport
01:00
Tienen
Olympic Charleroi
01:00
Heist
Francs Borains
01:00
Mandel United
La Louvière Centre
01:00
SV Roeselare
Liège
01:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:30
Atalanta U19
Milan U19
16:00
Lazio U19
Sampdoria U19
17:30
Ascoli U19
Torino U19
18:00
Inter U19
Roma U19
20:00
Spal U19
Bologna U19
22:00
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
16:00
Leczna W
Śląsk Wrocław
17:00
Rolnik Biedrzychowice
ROW Rybnik
17:00
Medyk Konin W
GKS Katowice W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:00
Lecce U19
Pescara U19
19:00
Virtus Entella U19
Cremonese U19
20:00
Venezia U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Cittadella U19
Pordenone U19
20:30
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Pribram U19
Brno U19
16:00
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Opava U19
Plzen U19
16:00
Pribram U19
Slavia Prague U19
16:00
FK Pardubice U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Ostrava U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Slavia Prague U19
Opava U19
16:30
Meteor Praha U19
Hradec Kralove U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Karvina U19
18:15
Sparta Praha U19
Mlada Boleslav U19
19:00
FC Fastav Zlin U19
Slovacko U19
19:30
Plzen U19
Karvina U19
22:00
FK Pardubice U19
Sigma Olomouc U19
22:00
Brno U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Liberec W
Sparta Prague W
19:00
Plzen W
Slavia Prague W
19:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Gornik Z. U18
Zaglebie U18
21:00
Hutnik Kraków U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Royal AM
20:00
TS Sporting
Sekhukhune United
20:00
Cape Umoya United
University of Pretoria
20:00
Jomo Cosmos
Uthongathi
20:00
Free State Stars
Cape Town Spurs
20:00
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

Jigawa Golden Stars
22:00
Lobi Stars

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
05:00
Tauro
Alianza
05:00
Plaza Amador
Árabe Unido
05:00
Sporting San Miguelito
Azuero
05:00
Deportivo Universitario
Independiente
05:00
Atlético Chiriquí
Veraguas
05:00
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide United ||
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Comets
12:30
South Adelaide Panthers
Sturt Lions
12:30
Adelaide City
Adelaide Olympic
13:15
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Hume City
Altona Magic
15:30
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
21:00
Solothurn
Zug
21:00
Wohlen
Muttenz
21:00
Goldau
Höngg
21:00
Tuggen
Gossau
21:00
Paradiso
Buochs
22:00
Luzern II
Meyrin
22:00
Echallens
Azzurri 90
22:00
Lancy
Thalwil
22:00
Balzers
Chênois
22:30
Young Boys II
Delémont
05:00
Bassecourt
Langenthal
05:00
Baden
Biel-Bienne
05:00
Grasshopper II
Terre Sainte
05:00
Vevey Sports
La Chaux-de-Fonds
05:00
Olympique de Genève
Naters
05:00
Bulle
Lausanne II
05:00
Martigny Sports
Eschen / Mauren
05:00
St. Gallen II
Linth
05:00
Dietikon
Winterthur II
05:00
Wettswil-Bonstetten

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
21:00
Stade Nyonnais
Brühl
21:00
Yverdon Sport
Bavois
21:00
Rapperswil-Jona
Köniz
21:00
Zürich II
Breitenrain
21:00
Sion II
Bellinzona
22:45
YF Juventus
Étoile Carouge
23:00
Basel II
Black Stars
23:00
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
Wiltz
Hostert
21:00
Progrès Niedercorn
Racing
22:00
UNA Strassen
Etzella Ettelbrück
23:00
Fola Esch
Jeunesse d'Esch
23:00
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
21:30
Neusiedl

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Hamilton Olympic

360931 Mauritius - Mauritian League

ASVP
19:00
Pamplemousses
La Cure Sylvester
19:00
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
04:15
Ksar
Sahel
06:00
Concorde

227 Russia - Pfl

Chita
14:00
Smolensk

3039 Togo - Championnat National

Semassi
22:00
Sara Sport
Unisport
05:00
Semassi
Binah
05:00
ASKO de Kara
Koroki Metete
05:00
Ifodjè
Dynamic Togolais
05:00
Gomido
Gbohloe-Su
05:00
Anges Notsè
Togo Port
05:00
OTR
Maranatha Fiokpo
05:00
Entente II

1560 Congo - Ligue 1

Racing Club Brazzavile
20:00
Patronage Sainte-Anne
Kondzo
22:00
CARA Brazzaville

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
18:00
Umea W
Brommapojkarna W
18:00
Bollstanäs W
IFK Sundsvall W
18:00
Mallbacken W
Alingsås W
20:00
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
20:30
Textáfrica
Matchedje de Mocuba
20:30
Costa do Sol
LD Maputo
20:30
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
18:00
Åland United W
PK-35 W
18:00
Ilves W
JyPK W
20:00
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:00
Eibar W
Rayo Vallecano W
18:00
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
21:00
Lugano W
Young Boys W
21:00
Grasshopper W
Luzern W
21:00
Servette Chênois W
St. Gallen
22:00
Basel W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
19:00
Gent W
OH Leuven W
21:00
St. Liege W
White Star Woluwé W
21:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

RFC de Liege W
21:00
Wuustwezel W
SG-Tertre-Hautrage W
21:00
Eva's Tienen W
OH Leuven II
21:00
Kontich W
Famkes Merkem W
21:00
Gent II W
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Mechelen W
Moldavo W
21:00
Chastre W
Genk II W
21:00
Massenhoven W
Standard Liège II W
21:00
Anderlecht II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
FC Thy - ThistedQ
Brondby W
19:00
Køge
Farum BK W
21:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Montpellier W
19:30
Bordeaux W
Soyaux W
19:30
Fleury 91 W
Guingamp W
19:30
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
18:00
Szent Mihály W
Viktória Szombathely W
21:00
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
17:30
Napoli W
Empoli W
20:00
Verona W
Sassuolo W
20:00
Bari W

802 Israel - Lig Bet

Tzeirei Sakhnin
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Ironi Karmiel
20:30
Tzeirei Kafr Kanna
Ihud Bnei Baka
00:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Sporting Tel Aviv
01:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

32 Spain - Segunda Division Women

Riudoms W
20:30
Terrassa W
Sevilla II W
21:00
Almería W
Sporting de Huelva II W
21:00
Cáceres II W
SMX Athletic Murcia W
21:00
Valencia III W
Racing Santander II W
21:00
Viajes Interrías W
Añorga W
21:00
Osasuna II W
Murcia Féminas W
21:30
Atlético de Aspe W
Geneto del Teide W
21:30
Puerto del Carmen W
Rayo Vallecano II W
22:00
León FF W
Discobolo-La Torre W
22:00
Levante III W
Real Oviedo II W
22:00
Deportivo La Coruña II W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Mulier W
Bizkerre W
22:00
Pradejón W
Real Sociedad II W
22:00
Logroño II W
Real Unión Tenerife II W
22:00
La Garita W
San Miguel W
22:30
Málaga II W
Llanera W
22:30
Atlético Arousana W
Huesca W
23:00
Balears W
Torrelodones W
23:00
Olímpico Madrid W
Collerense II W
00:00
Son Sardina W
Juventud San Sebastián W
05:00
Las Majoreras W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Tormenta
North Carolina
06:00
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

26 de Febrero U19
17:00
Polillas U19
Maracena U19
18:00
Castilleja U19
Rusadir U19
20:30
Nervión U19
Levante U19
21:00
Atlético Madrileño U19
Girona U19
21:00
Real Zaragoza U19
Las Palmas U19
22:30
Mensajero U19
Antiguoko U19
23:00
Mutilvera U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ano Meras
21:00
Aittitos Spata

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
06:00
Internacional RS W
Ferroviária W
06:00
Kindermann-Avaí W

155 Romania - Liga 2

Ripensia Timişoara
15:00
Metaloglobus
Pandurii Târgu Jiu
15:00
SSC Farul
Universitatea Cluj
15:00
Comuna Recea
Petrolul 52
15:00
Aerostar Bacău
Unirea Slobozia
15:00
Şcolar Reşiţa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Tartas-St Yaguen
Aviron Bayonnais
23:00
Chatellerault
Neuville
23:30
Lège-Cap-Ferret
Poitiers
00:00
Anglet Genets
Libourne
00:00
Stade Bordelais
Bressuire
00:00
Cognac

17 France - National 3: Occitanie

Castanet
23:30
Fabrègues
Stade Beaucairois
00:00
Nîmes II
Muret
00:00
Olympique d'Alès
Alberes Argelès
00:00
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Racing Colombes 92
Blanc Mesnil
21:00
PSG II
Paris II
21:30
Meaux Academy Football
Drancy JA
23:00
Aubervilliers
Mantes 78
23:00
Créteil II
Ivry US
23:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
22:00
Cannet Rocheville
Cannes
23:00
Lucciana
Consolat Marseille
23:00
Villefranche SJB

2507 Gambia - GFA League

Fortune
03:30
Hawks
Banjul
05:30
GPA

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Sundby W
16:00
B 93 W
AGF W
19:00
Odense Q W
AaB W
19:00
ASA W

251 Italy - Serie C Play-offs

Perugia
23:00
Como
Cesena
01:45
Mantova

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Spartak Trnava U19
Senica U19
16:00
Ružomberok U19
Žilina U19
16:00
Nitra U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Trenčín U19
DAC U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Hume City U21
Green Gully U21
12:00
Eastern Lions U21
Altona Magic U21
13:30
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Yokohama W
Nittaidai W
11:00
Yamato Sylphid W
Speranza W
11:00
Harima W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Krasnodar W
Yenisey W
17:00
Rubin Kazan W
Zenit W
23:30
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
02:30
Kallon

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
20:00
Vídir
Ellidi
21:00
Ægir
Höttur / Huginn
21:00
Sindri
KFS
21:00
Einherji
Augnablik
21:00
ÍH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Schruns
22:00
Göfis

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
13:00
Brisbane Knights Res.
The Gap Res.
13:00
Albany Creek Res.
Toowong Res.
14:00
St. George Willawong Res
Univ. Queensland Res.
14:00
Bayside United Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Omiya Ardija Ventus
12:00
Sanfrecce Hiroshima W
Lyn W
18:00
Kolbotn W
Avaldsnes W
19:00
Klepp W
Vålerenga W
20:00
LSK Kvinner W
Sandviken W
20:00
Arna-Bjørnar W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
CPK
Cheng Fung
20:00
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
23:15
Europa FC
Lions FC
01:30
St Josephs FC

1233 Finland - Kolmonen

NoPS
17:00
ACE
Loiske
18:00
Tampere United
EsPa
18:30
CLE
LaPa
19:00
RPS Lions
HaPK
19:00
IPS Edustus
STPS
19:00
KyPa
MPS/Atletico Malmi
19:00
TiPS
SIF
19:00
Kiisto
Wilpas
19:30
TPK
Viikingit
20:00
Finnkurd
KajHa
21:00
HauPa
EPS II
21:15
Kirkkonummi
Åland
23:30
MaPS