ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 28 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
00:00
เรอัล บายาโดลิด

479 Japan - Ybc Levain Cup

วิสเซล โคเบะ
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เวกัลตะ เซนได
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
สากัน โตสู
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

99474 World - Club Friendlies

HamKam
16:00
Ullensaker / Kisa
Molde
18:00
Sogndal
HamKam
19:00
Kongsvinger
Vålerenga
20:00
Raufoss
Brann
21:00
Sandnes Ulf
โรเซนบอร์ก บีเค
21:00
Kristiansund
Fredrikstad
22:00
Strømmen

462 England - Women's Super League

Birmingham W
01:00
Aston Villa W
Arsenal W
01:30
West Ham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Potters Bar Town
Kingstonian
01:45
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
01:45
Witham Town
Romford
01:45
Cambridge City

11 บุนเดิสลีกา 2

Greuther Fürth
23:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
00:00
MSV Duisburg

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
18:00
Bylis Ballsh
Apolonia Fier
18:00
Kastrioti Krujë
Kukësi
21:00
Teuta Durrës
Tirana
21:00
Vllaznia Shkodër
Laçi
21:00
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:30
Sturm Graz
Wattens
23:30
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
19:00
Keşlə II

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
21:30
Slavija
Podrinje Janja
21:30
Sloga Doboj
Ljubic Prnjavor
21:30
Rudar Prijedor
FK Jedinstvo Brcko
21:30
Sloboda Novi Grad
Borac Kozarska Dubica
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
Leotar
21:30
Sutjeska Foca
Tekstilac Derventa
21:30
Zvijezda '09 Brgule
Drina Zvornik
21:30
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

OFK Pirin
05:00
Kariana Erden

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Osijek II
Croatia Zmijavci
22:00
Dugopolje
Opatija
22:00
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - Croatia Cup

ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
20:00
Paphos
Doxa
22:00
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

PAEEK
20:00
Aris
AE Zakakiou
20:00
Ahironas
Omonia Psevda
20:00
Onisilos
Kouris Erimi
20:00
EN THOI Lakatamia
Akritas
20:00
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
20:00
Xylotympou
Omonia Aradippou
20:00
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Czech Cup

Sigma Olomouc
19:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Viktoria Plzeň
22:00
Teplice

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Dunkerque
00:00
อาเมียงส์

17 France - National

Orléans
23:00
Villefranche

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
19:00
Panserraikos
Olympiakos Volos
19:00
Kavala
Pierikos
19:00
Veria
Almopos
19:00
Thesprotos
Pontion Karagiannion
19:00
Triglia FC
Asteras Vlachioti
19:00
Ialysos
Santorini 2020
19:00
Rodos

125 Greece - Greek Cup

โอลิมเปียกอส
23:00
PAS Giannina

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Dorogi
22:00
Szeged 2011
Soroksár SC
22:00
Vasas
Pécsi MFC
22:00
Ajka
DEAC
22:00
Kaposvári Rákóczi
Szentlőrinc SE
22:00
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Gyirmót
Győri ETO
23:00
Szolnoki MÁV
Csákvári TK
23:00
Budaörs
Békéscsaba
23:00
Debrecen
Kazincbarcika
23:00
Siófok

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
18:00
Pelister
Struga
18:00
Shkupi
Rabotnicki
18:00
Skendija 79
Borec
18:00
Vardar
Belasica
18:00
Sileks
Akademija Pandev
18:00
Renova

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
21:00
Ibar
Igalo
21:00
Drezga
Arsenal Tivat
21:00
Mornar
Kom
21:00
Bokelj
Grbalj
21:00
Berane

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
00:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
21:00
Resovia Rzeszów
Stomil Olsztyn
21:00
Korona Kielce
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Arka Gdynia
Odra Opole
22:00
Chrobry Głogów
ŁKS Łódź
22:40
Radomiak Radom
Nieciecza
01:00
Puszcza Niepołomice

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
18:00
Astra
Sepsi
20:30
Academica Clinceni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
Botoşani

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
18:00
Fakel
Tom' Tomsk
18:30
Chayka
Irtysh
20:00
SKA Khabarovsk
Spartak Vladikavkaz
21:00
Krasnodar II
Volgar Astrakhan
21:30
Shinnik
Dinamo Bryansk
22:00
Veles
Neftekhimik
22:00
Baltika
Krylya Sovetov
22:00
Torpedo Moskva
Tekstilshchik
22:00
Akron
Chertanovo
23:00
Orenburg
Olimpiyets
23:00
Yenisey

227 Russia - Youth League

Ural U19
16:00
Rotor Volgograd U20
Chertanovo U20
16:00
Akademiya Konoplev U20
Rubin Kazan U19
17:00
Rostov U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Akhmat Grozny U19
Strogino U20
17:00
Sochi U19
Tambov U19
17:00
Khimki U20
CSKA Moscow U19
18:00
Krasnodar U19
Ufa U19
18:00
Dinamo Moskva U19
UOR №5 U20
18:00
Arsenal Tula U19
Zenit U19
21:00
Spartak Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
23:00
Mladost Lučani
Novi Pazar
23:00
Voždovac
Bačka Palanka
23:00
Zlatibor Čajetina

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
20:00
Denizlispor
Fatih Karagümrük
20:00
Antalyaspor
Göztepe
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Rizespor
00:30
เบซิคตัส
กาลาตาซาราย
00:30
Konyaspor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
21:00
Zorya
Lviv
23:00
Rukh Vynnyky

515 Wales - Premier League

Bala Town
01:45
Connah's Quay

44 Argentina - Copa Argentina

Deportivo Madryn
01:10
Banfield

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
04:15
FAS
Alianza
04:15
Atletico Marte
Jocoro
04:15
Once Municipal
Chalatenango
04:15
Isidro Metapán
Santa Tecla
04:15
Águila
Municipal Limeño
04:15
Sonsonate

53128 Guatemala - Liga Nacional

Deportivo Sanarate
02:00
Xelajú
Cobán Imperial
04:00
Antigua GFC
Municipal
04:00
Cotzumalguapa
Guastatoya
04:00
Comunicaciones
Achuapa
04:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
04:00
Mictlán

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:00
Chippa United
Tshakhuma
20:00
Bloemfontein Celtic
Baroka
22:00
TS Galaxy
Cape Town City
22:00
AmaZulu
Mamelodi Sundowns
22:00
Golden Arrows

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
18:30
Blessing
Sanga Balende
19:30
TP Mazembe
Vita Club
20:30
Dauphins Noirs
Groupe Bazano
20:30
JSK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Abengourou
Bassam
22:30
San-Pedro
ES Bafing
01:00
AFAD

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
04:00
Rafeeq

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

Indeni
20:00
Nkwazi
ZESCO United
20:00
Red Arrows
Lusaka Dynamos
20:00
Prison Leopards
Young Green Eagles
20:00
Kitwe United

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
02:00
Al Sahel
Kazma
02:00
Khaitan

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
17:00
Beijing Guoan
Dalian Professional
19:00
Hebei CFFC

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Da Nang
17:00
Sai Gon
Hai Phong
18:00
Song Lam Nghe An
Ha Noi
19:15
Binh Dinh

99474 World - CAF Confederations Cup

Pyramids FC
02:00
Namungo
Enyimba
04:00
Orlando Pirates
ES Sétif
04:00
Al Ahli Benghazi
CS Sfaxien
04:00
Jaraaf
Raja Casablanca
04:00
Nkana
Etoile du Sahel
04:00
Salitas
RSB Berkane
05:00
Cotonsport
JS Kabylie
05:00
NAPSA Stars

99474 World - CONCACAF Champions League

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้ เอฟซี
09:00
Cruz Azul

11555657 South America - Copa Sudamericana

Huachipato
07:30
12 de Octubre
Arsenal de Sarandi
07:30
Ceará
Athletico PR
05:15
Metropolitanos
Independiente
05:15
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

Internacional
07:30
Deportivo Táchira
Boca Juniors
07:30
Santos
Palmeiras
07:30
Independiente del Valle
Defensa y Justicia
05:00
Universitario
Cerro Porteño
05:00
Deportivo La Guaira
Nacional
05:00
Atlético Nacional

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:00
APONA Anagias
ENAD
20:00
Elpida Astromeritis
MEAP Nisou
20:00
Peyia
APEP
20:00
O Kormakitis
Olympiada Lympion
20:00
Amathous
Elia Lythrodonta
20:00
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
20:30
Sigma Olomouc II
Odra Petrkovice
20:30
Banik Ostrava II
Vyškov
20:30
Znojmo
Hlučín
20:30
Slovácko II
Vrchovina
20:30
Dolní Benešov
Uherský Brod
20:30
Velké Meziříčí
Zlín II
20:30
Vysočina Jihlava II
Frýdek-Místek
20:30
Viktoria Otrokovice
Slovan Rosice
20:30
Hanácká

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
23:30
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
23:30
Herlev
B 1908
23:30
Allerod
Skjold Birkerod
23:30
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Odder
23:30
B 1913
Marienlyst
23:30
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
01:00
Vejgaard B

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Iraklis Ampelokipon
20:30
Apollon Paralimniou
Ampelokipon Drama
20:30
Orfeas Xanthi
Anagennisi Thalassias
20:30
Ethnikos Sochos
Aetos Orfani
20:30
Elpida Sapes
Nestos Chrisoupolis
20:30
Evosmou
Doxa Neo Sidirochori
20:30
M. Alexandros Orfaniou
Antheias-Aristinou
20:30
Didymoteicho
Aris Avato
20:30
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Ermis Amyntaio
20:30
Atromitos Palamas
Makedonikos Foufas
20:30
Oikonomos
Meteora
20:30
Karitsa
Aetos Makrychoriou
20:30
Sellana
Kozani
20:30
Iraklis Larissa
Anagennisi Karditsas
20:30
Ethnikos Neou Keramidiou
Dias Diou
20:30
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
20:30
Ethnikos Giannitsa
Agrotikos Asteras
20:30
Thyella Sarakinoi
Anagennisi Plagia
20:30
Aetos Varvaras
Niki Agkathia
20:30
Poseidon Nea Michaniona
Edessaikos
20:30
Nea Kallikrateia
PAOK Alexandreia
20:30
Thermaikos Thermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Lefkimmi
18:30
Preveza
Tilikratis
19:00
Agios Matthaios
Thyella Katsikas
20:30
Missolonghi
Amvrakikos Loutrou
20:30
Acheron Kanalaki
Thyella Monastirakiou
20:30
Asteras Kalirachis
M. Alexandros Kastorias
20:30
Panagriniakos
Kerkyra
20:30
Anagennisi Artas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
20:00
Puskás II
Nagyatadi FC
22:00
Balatonfuredi
III. Kerületi TUE
22:00
Érdi VSE
Menfocsanak
22:00
Nagykanizsai ULE
Papai Perutz
22:00
Videoton II
SC Sopron
22:00
Komárom
Lipot SK
22:00
Zalaegerszegi TE II
Bicskei
23:30
Gardony
Tatabánya
00:00
BKV Előre

251 Italy - Serie C: Girone A

Pontedera
20:00
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
20:00
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Casale
20:00
Derthona
Vado
20:00
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone C

Delta Calcio Rovigo
20:00
Belluno
Trento Calcio 1921
21:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Mezzolara
Seravezza
20:00
Rimini
Correggese
20:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Lornano Badesse
20:00
Montevarchi Calcio
Montespaccato
20:00
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

Olympia Agnonese
20:00
Pineto
Porto Sant'Elpidio
20:00
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
20:00
Team Nuova Florida
Latina
20:00
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Team Altamura
Nardò
20:00
Città di Fasano
Aversa Normanna
20:00
Taranto

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
18:00
Polkowice
Śląsk Wrocław II
20:00
Hutnik Krakow
SKRA Częstochowa
20:00
Lech Poznań II
Olimpia Elbląg
20:00
Pogoń Siedlce
Znicz Pruszków
20:30
Olimpia Grudziądz
Wigry Suwałki
21:15
Stal Rzeszów
Garbarnia Kraków
22:00
Katowice
Motor Lublin
23:00
Chojniczanka Chojnice
Kalisz
23:00
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

Timočanin
21:30
Vlasina
Mladost Medoševac
21:30
Radan
Jedinstvo Paraćin
21:30
Rembas
Kablovi Zaječar
21:30
Župa
Trstenik PPT
21:30
Moravac Mrštane
Pčinja Trgovište
21:30
Car Konstantin
Timok
21:30
Morava Vladičin Han
Dunav Prahovo
21:30
FK Toplicanin Prokuplje
Sinđelić Niš
21:30
Buducnost Popovac
Radnički Svilajnac
21:30
SFS Borac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
21:00
Jedinstvo Ub
Trepča
21:00
Mladi Radnik
Sloga Požega
21:00
Sloboda Užice
Jošanica
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Gruža
21:00
Budučnost Krušik
Mačva 1929
21:00
Tutin
Budućnost Arilje
21:00
Takovo
Sumadija Arandelovac
21:00
Bane Raska
Železničar Lajkovac
21:00
Semendrija 1924

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Espanyol II
21:30
Peña Deportiva
Portugalete
22:00
Ejea
Racing Santander
22:00
Osasuna II
Llagostera-Costa Brava
00:00
La Nucia

32 Spain - Tercera - Group 1

Ribadumia
01:00
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
20:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Racing Santander II
00:00
Tropezón
Cartes
00:00
Atlético Albericia
Rinconeda Polanco
01:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
01:00
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
23:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
23:00
El Palo
Motril
00:00
Loja
Union Estepona
00:00
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Lucena
01:00
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 17

Binéfar
00:45
Calamocha
Fraga
01:00
Sariñena

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
19:00
Kahramanmaraşspor
İnegölspor
19:00
Şanlıurfaspor
Kocaelispor
19:00
Hacettepe
Sancaktepe Belediye
19:00
Amed SK
Manisa BBSK
19:00
Gümüşhanespor
Çorum Belediyespor
19:00
Zonguldak Kömürspor
Afjet Afyonspor
19:00
Utaş Uşakspor
Niğde Belediyespor
19:00
Hekimoğlu Trabzon
Ergene Velimeşespor
19:00
24 Erzincanspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:30
Pendikspor
Karabükspor
19:00
Karacabey Birlikspor
Elazığspor
19:00
Bugsaşspor
Turgutluspor
19:00
Sakaryaspor
Bayburt İÖİ
19:00
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
Serik Belediyespor
19:00
Bodrumspor
Etimesgut Belediyespor
19:00
Pazarspor
Kastamonuspor
19:00
Van BB
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Kırklarelispor

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
05:30
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:00
Ceilândia
Luziânia
01:30
Gama

5 Brazil - Capixaba

Vilavelhense
01:00
Serra
Vitória ES
01:00
Estrela do Norte
Rio Branco-VN
01:00
São Mateus
Desportiva ES
01:00
Pinheiros

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
05:00
Joinville
Juventus SC
05:00
Marcílio Dias
Avaí
06:30
Prospera Criciuma

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
20:00
Grêmio Sorriso
Nova Mutum EC
02:30
Luverdense
União Rondonópolis
06:00
Acao Cuiaba
Cuiabá
06:30
Dom Bosco

5 Brazil - Paraense

Castanhal
01:30
Carajás
Tuna Luso
01:30
Bragantino PA
Paragominas
01:30
Remo
Tapajós
01:30
Gaviao
Paysandu
01:30
Águia de Marabá
Itupiranga
01:30
Independente PA

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
06:00
Treze

5 Brazil - Paulista A1

São Bento
07:30
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
Osasco Audax
Taubaté
01:00
Rio Claro
Velo Clube
02:00
EC São Bernardo
XV de Piracicaba
03:00
ยูเวนตุส
Portuguesa
05:00
RB Brasil
Oeste
05:00
Portuguesa Santista
São Bernardo
05:30
Sertãozinho
Monte Azul
06:00
São Bernardo
EC São Bernardo
06:00
Atibaia
Água Santa
06:00
Rio Claro
Sertãozinho
06:00
ยูเวนตุส
Água Santa
06:00
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
08:00
Nacional SP
Penapolense
08:00
Olímpia
Noroeste
08:00
São José EC
Rio Preto
08:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
04:45
Santa Cruz
Salgueiro
06:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
01:45
Picos
Flamengo PI
01:45
Altos

5 Brazil - Potiguar

América RN
01:30
Potiguar Mossoró
ASSU
01:30
ABC
Forca e Luz
01:30
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
02:30
Real Ariquemes
Ji-Paraná
02:30
Barcelona RO
Uniao Cacoalense
03:00
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

Confiança
02:00
Frei Paulistano
Lagarto
02:00
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:00
Aquidauanense
Operário MS
02:00
Costa Rica - MS

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Police Commissary
15:30
Nagacorp
Phnom Penh Crown
18:00
Prey Veng

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:05
Brisbane Roar

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
20:00
Iliria Fushë-Krujë
Bulqiza
20:00
Spartaku Tiranë

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
16:00
Zorya U21

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
16:00
Empoli U19

488 Iran - Hazfi Cup

Esteghlal
19:30
Zob Ahan
Shahin Bandar Ameri
19:30
Persepolis
Aluminium Arak
19:30
Tractor Sazi
Qashqai
19:30
Foolad

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:30
Salernitana U19
Reggiana U19
20:00
Cremonese U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
22:30
Sparta Prague W

146 South Africa - Gladafrica Championship

Pretoria Callies
20:00
Steenberg United

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
07:00
Tauro
Independiente
07:00
San Francisco
Deportivo Universitario
03:00
Atlético Chiriquí
Alianza
05:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
20:00
Trepça'89
Gjilani
20:00
Drenica
KF Ballkani
20:00
KF Llapi
Besa Pejë
20:00
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
00:30
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
00:30
Progrès Niedercorn
Victoria Rosport
00:30
Fola Esch
Swift Hesperange
00:30
Wiltz
Etzella Ettelbrück
00:30
UT Pétange
Hostert
00:30
RM Hamm Benfica
Differdange 03
00:30
UNA Strassen
Rodange
00:30
F91 Dudelange
Jeunesse d'Esch
00:30
Racing

227 Russia - Pfl

Leningradets
05:00
Zenit Irkutsk

1638 Slovenia - Slovenian Cup

NŠ Drava
20:00
Koper
Nafta
22:30
Olimpija

3039 Togo - Championnat National

Unisport
05:00
Binah

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
17:00
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
01:00
Young Boys W

251 Italy - Primavera Cup

Fiorentina U19
23:00
Lazio U19

32 Spain - Segunda Division Women

Girona W
00:30
Pardinyes W
SMX Athletic Murcia W
00:30
Ciudad de Murcia W
Sant Gabriel W
01:15
Zaragoza II W
Rayo Vallecano II W
01:30
Getafe W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Panelefsiniakos
20:30
Thyella Diastavroseos

5 Brazil - Brasileiro Women

Bahia W
01:00
Ferroviária W
Real Brasília W
01:00
Kindermann-Avaí W
Cruzeiro W
03:00
São José W
São Paulo W
06:00
Flamengo W
Internacional RS W
06:00
Corinthians W

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Goulburn Valley Suns
16:00
Sydenham Park
North Geelong Warriors
16:30
Keilor Park
Avondale Heights
16:30
Yarraville
Eastern Lions
16:30
Mornington
Malvern City
17:00
Langwarrin

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Wallsend
16:00
Belmont Swansea
Kahibah
16:30
Charlestown City Blues

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Cliftonville W
Glentoran BU W
01:45
Crusaders Strikers W
Linfield W
01:45
Sion Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

Arna-Bjørnar W
23:00
Åsane W

1233 Finland - Kolmonen

KPV Akatemia
22:30
SIF
Loiske
23:30
Tervakosken Pato
PJK
23:30
PP-70
JanPa
23:30
TP-T