ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 27 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เรอัล มาดริด
02:00
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
01:00
แบล็กพูล
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
พอร์ตสมัท
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
โรชเดล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
00:30
สคันธอร์ป
Cheltenham Town
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Bradford City
01:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
Barrow
Exeter City
01:00
กริมสบี้ ทาวน์

462 England - National League

Yeovil Town
01:00
Solihull Moors
King's Lynn Town
01:00
Stockport County
Sutton United
01:00
Barnet
Halifax Town
01:00
Woking
Torquay United
01:00
Aldershot Town
Wealdstone
01:45
Dover Athletic
Bromley
01:45
Chesterfield
Eastleigh
01:45
Notts County
Maidenhead United
01:45
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kettering Town
01:45
Darlington

462 England - Premier League U18

Reading U18
18:00
Southampton U18
Sunderland U18
19:00
Manchester United U18
Blackburn U18
19:00
Stoke City U18
Middlesbrough U18
19:00
Burnley U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
19:00
Birmingham U23
Cardiff U23
19:00
Coventry U23
Ipswich U23
19:00
Nottingham U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Sheffield Wed U23
Swansea City U23
19:00
Wigan U23
Charlton U23
20:00
Crewe U23
Millwall U23
20:00
Sheffield Utd U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
01:45
Corinthian-Casuals
Cheshunt
01:45
Margate
East Thurrock United
01:45
Haringey Borough
Enfield Town
01:45
Horsham
Folkestone Invicta
01:45
Bishop's Stortford
Lewes
01:45
Bowers & Pitsea
Wingate & Finchley
01:45
AFC Hornchurch
Worthing
01:45
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
01:45
Heybridge Swifts
Coggeshall Town
01:45
Basildon United
Dereham Town
01:45
Canvey Island
Felixstowe & Walton United
01:45
Aveley
Histon
01:45
Brentwood Town
Hullbridge Sports
01:45
Soham Town Rangers
Maldon & Tiptree
01:45
Great Wakering Rovers
Tilbury
01:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
FC Romania
Bedfont Sports
01:45
Waltham Abbey
Chipstead
01:45
Staines Town
Harlow Town
01:45
Chertsey Town
Hertford Town
01:45
Bracknell Town
Marlow
01:45
Hanwell Town
Northwood
01:45
Barking
South Park
01:45
Chalfont St Peter
Uxbridge
01:45
Tooting & Mitcham United
Ware
01:45
Westfield

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
Holstein Kiel

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:30
Rheindorf Altach
Austria Wien
23:30
Admira
St. Pölten
23:30
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Austria Wien II

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Morphou
20:00
Othellos
Ayia Napa
20:00
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
21:30
Viktoria Žižkov

17 France - National

Créteil
01:00
Boulogne

125 Greece - Football League

Episkopi
05:00
Aspropyrgos Enosis

251 Italy - Serie B

Pescara
19:00
Virtus Entella
เอ็มโปลี
21:00
คิเอโว่

2345 Moldova - National Division

Zimbru
19:00
Floreşti

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
22:00
Górnik Łęczna
Bełchatów
22:40
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

Farense
03:45
Portimonense

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
20:30
Gaz Metan Mediaş
Argeş
23:00
UTA Arad

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
01:00
Partick Thistle
Airdrieonians
01:00
Montrose
Dumbarton
01:00
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

Stirling Albion
01:00
Queen's Park
Stranraer
01:00
Elgin City
Annan Athletic
01:00
Stenhousemuir
Cowdenbeath
01:00
Brechin City

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
23:30
Helsingborg

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
00:30
Gençlerbirliği

515 Wales - Premier League

Penybont
01:45
Barry Town United
The New Saints
01:45
Caernarfon Town
Haverfordwest County
01:45
Cardiff MU
Newtown
01:45
Flint Town United
Aberystwyth Town
01:45
Cefn Druids

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:30
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:40
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Pérez Zeledón

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Santos Laguna

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:00
Maritzburg United
Moroka Swallows
22:00
SuperSport United

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Petro de Luanda
Sagrada Esperança
21:30
Académica do Lobito

886 Egypt - Premier League

Al Masry
02:30
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
05:00
Flamme Olympique
Eléphant Coléah
05:00
Kaloum Star

16175 Libya - Premier League

Al-Khmes
04:00
Alittihad Misurata
Olympic Azzaweya
04:00
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
00:00
Bakaridjan
COB
02:00
USFAS Bamako
USFAS Bamako
02:00
COB

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
Mwadui
Simba
23:00
Dodoma Jiji

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
22:30
Shahin Bushehr
Chooka Talesh
23:00
Khouneh Be Khouneh Babol

21462 Kuwait - Division 1

Burgan
02:00
Yarmouk
Al Tadhamon
02:00
Al Jahra

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
14:35
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Henan Jianye

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:00
Warriors

3995 Malaysia - Premier League

PKNP
21:00
Kuching FA

69697 Vietnam - V-League

Hong Linh Ha Tinh
18:00
Binh Duong
Than Quang Ninh
18:00
Nam Dinh
Ho Chi Minh City
19:15
Viettel

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Shorta
00:45
Al Duhail
Shabab Al Ahli Dubai
02:00
Istiqlol Dushanbe
AMGK
02:00
Al Hilal
Al Ahli Jeddah
03:15
Esteghlal
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
05:00
Viettel
ซิดนี่ย์ เอฟซี
05:00
กัมบะ โอซาก้า
Jeonbuk Motors
05:00
Tampines Rovers
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
05:00
Kitchee

11240938 เอเอฟซีคัพ

Shabab Al Am'ari
02:00
Al Kuwait

462 England - Vanarama National League South

Hemel Hempstead Town
01:45
St Albans City

11555657 South America - Copa Sudamericana

Bahia
05:15
Guabirá

11555657 South America - Copa Libertadores

ฟลาเมงโก
05:15
Unión La Calera
LDU Quito
05:15
Vélez Sarsfield
Atlético Mineiro
05:15
América de Cali

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Peñarol

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
01:00
Real Noroeste

5 Brazil - Paranaense 1

Toledo Brazil
02:00
Azuriz
Cianorte
04:00
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

Santo André
08:15
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa Santista
08:00
Sertãozinho
Taubaté
08:00
Portuguesa
Oeste
08:00
XV de Piracicaba
RB Brasil
08:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
06:00
Comercial
Capivariano
06:00
Barretos
Desportivo Brasil
06:00
Marília
Primavera SP
06:00
CA Linense

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Sergipe
América de Pedrinhas
01:30
Maruinense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
01:30
Deportivo Armenio

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:35
เมลเบิร์น วิคตอรี

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
05:00
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
20:00
Arbëria

227 Russia - Pfl

Essentuki
17:00
Inter Cherkessk
Krasnodar 3
19:00
Mashuk-KMV
Kuban Kholding
20:00
Tuapse
Legion Dynamo
20:00
Forte Taganrog
SKA Rostov
20:00
Druzhba
Biolog
20:00
Urozhay
Zenit Izhevsk
20:30
Dinamo Barnaul
Chernomorets
22:00
Makhachkala
KAMAZ
22:30
Novosibirsk
Spartak Nal'chik
22:30
Dinamo Stavropol'

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Celje
20:00
Radomlje
Domžale
22:30
Maribor

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
05:00
Semassi
Koroki Metete
05:00
Kara
Sara Sport
05:00
ASKO de Kara
Gbohloe-Su
05:00
Togo Port
Maranatha Fiokpo
05:00
Gomido
Entente II
05:00
Anges Notsè
Dynamic Togolais
05:00
OTR

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Mazatlán W
Santos Laguna W
07:00
Juárez W
León W
07:00
Puebla W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Ein as-Sahla
20:00
MS Tirat HaCarmel
Bnei Bir al-Maksur
20:30
Tzeirei Sakhnin
Ihud Bnei Shfaram
21:00
Beitar Nahariya
Hapoel Pardesya Noam
23:15
Bnei Jaffa Ortodoxim

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Moreland Zebras
16:30
Northcote City
Hume City
16:45
Frankston Pines
Nunawading City
16:45
Dandenong City
Green Gully
17:00
Mill Park

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Hellenic Athletic
16:45
Mindil Aces

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
05:00
Bo Rangers
East End Lions
05:00
Freetown City
Central Parade
05:00
Bai Bureh Warriors
RSLAF
05:00
Kamboi Eagles
Johansen
05:00
Wusum Stars

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
23:45
St Josephs FC
Lions FC
02:00
Lincoln Red Imps

1233 Finland - Kolmonen

MaPS
22:30
TPS II
HaPK
23:00
KyPa
Haka Juniorit
23:00
NoPS
Korsnas
23:00
VPS II