ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
18:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
23:30
เชลซี
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:00
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
18:30
เบรนท์ฟอร์ด
บาร์นสลีย์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
สโตกซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
นอริชซิตี
วัตฟอร์ด
21:00
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พอร์ตสมัท
19:00
บริสตอล โรเวอร์ส
แบล็กพูล
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
โรชเดล
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
21:00
Northampton Town
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฮัลล์ซิตี
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
Swindon Town
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
วีแกนแอทเลติก
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Stevenage
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
Cheltenham Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Exeter City
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
มอร์แคมป์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Oldham Athletic
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Port Vale
21:00
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Mansfield Town
สคันธอร์ป
21:00
Walsall
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
21:30
พีอีซี ซโวลล์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:45
วีวีวี เวนโล
พีเอสวี
23:45
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ดอร์ทมุนด์
ไฟร์บวร์ก
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไมนซ์
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
เลเวอร์คูเซ่น
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
18:00
แบรสต์
เม็ตซ์
22:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
20:00
Spezia
ปาร์มา
23:00
Crotone
ซัสเซาโล่
01:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
19:00
เลบันเต้
เรอัล บายาโดลิด
21:15
กาดิซ
บาเลนเซีย
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล มาดริด
02:00
เรอัล เบติส

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
เวกัลตะ เซนได
เอฟซี โตเกียว
12:00
สากัน โตสู
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

เอฮิเมะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก 2

Nakhon Pathom
18:00
Khon Kaen United

99474 World - Club Friendlies

KTP
07:00
HIFK
Las Vegas Lights
07:00
Oakland Roots
Ilves
16:00
Mariehamn
JJK
16:00
MP
KV Oostende
17:00
Anderlecht
Haka
18:00
Klubi-04
Lahti
18:00
Gnistan
Vaajakoski
19:00
JIPPO
Strømmen
19:00
Grorud
KTP
19:00
JIPPO
SJK
20:00
Oulu
RoPS
21:00
Jaro
Indy Eleven
23:00
Pittsburgh Riverhounds
San Antonio
23:00
Rio Grande Valley
Sporting Kansas City II
23:00
Forward Madison
Phoenix Rising
02:00
New Mexico United
Sacramento Republic
02:00
Real Monarchs
Memphis 901
02:00
Chattanooga Red Wolves

462 England - National League

Halifax Town
21:00
Bromley
Aldershot Town
21:00
Wealdstone
Altrincham
21:00
Barnet
Boreham Wood
21:00
Stockport County
King's Lynn Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
21:00
Woking
Solihull Moors
21:00
Yeovil Town
Torquay United
21:00
Notts County
Wrexham
21:00
Chesterfield
Eastleigh
23:20
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Chester
AFC Telford United
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Blyth Spartans
Curzon Ashton
21:00
Hereford
Gloucester City
21:00
Alfreton Town
Guiseley
21:00
Gateshead
Kidderminster Harriers
21:00
Boston United
Leamington
21:00
Kettering Town
Southport
21:00
Brackley Town
Spennymoor Town
21:00
Chorley
York City
21:00
Darlington

462 England - Premier League U18

Tottenham U18
17:00
Crystal Palace U18
Manchester United U18
18:00
Wolverhampton U18
Derby U18
18:00
Leeds United U18
Leicester U18
18:00
Arsenal U18
Norwich U18
18:00
West Ham U18
Liverpool U18
18:30
Middlesbrough U18
Stoke City U18
19:00
Sunderland U18
Brighton U18
19:00
Aston Villa U18
Southampton U18
19:00
West Brom U18
Manchester City U18
20:00
Burnley U18

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
Bristol City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Lewes
Bognor Regis Town
22:00
Brightlingsea Regent
Bowers & Pitsea
22:00
Carshalton Athletic
Cheshunt
22:00
Merstham
Cray Wanderers
22:00
AFC Hornchurch
East Thurrock United
22:00
Enfield Town
Folkestone Invicta
22:00
Haringey Borough
Kingstonian
22:00
Horsham
Margate
22:00
Potters Bar Town
Wingate & Finchley
22:00
Leatherhead
Worthing
22:00
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Felixstowe & Walton United
Aveley
21:00
Hullbridge Sports
Basildon United
21:00
Romford
Brentwood Town
21:00
Maldon & Tiptree
Cambridge City
21:00
Dereham Town
Canvey Island
21:00
Grays Athletic
Great Wakering Rovers
21:00
Tilbury
Heybridge Swifts
21:00
Coggeshall Town
Soham Town Rangers
21:00
Histon
Witham Town
21:00
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Daventry Town
Bedworth United
21:00
Coleshill Town
Biggleswade
21:00
Barton Rovers
Corby Town
21:00
Thame
Halesowen Town
21:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Aylesbury United
Kidlington
21:00
North Leigh
Wantage Town
21:00
Didcot Town
Welwyn Garden City
21:00
Bedford Town
Yaxley FC
21:00
Berkhamsted

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Ossett United
Marine
21:00
Kendal Town
Mossley
21:00
Trafford
Pontefract Collieries
21:00
City of Liverpool
Prescot Cables
21:00
Colne
Ramsbottom United
21:00
Marske United
Widnes
21:00
Runcorn Linnets
Workington
21:00
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Ware
Bracknell Town
21:00
Uxbridge
Chalfont St Peter
21:00
Bedfont Sports
Chertsey Town
21:00
South Park
FC Romania
21:00
Northwood
Hanwell Town
21:00
Harlow Town
Staines Town
21:00
Marlow
Tooting & Mitcham United
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Waltham Abbey
21:00
Hertford Town
Westfield
21:00
Chipstead

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Leek Town
Carlton Town
21:00
Loughborough Dynamo
Kidsgrove Athletic
21:00
Ilkeston Town
Lincoln United
21:00
Frickley Athletic
Market Drayton Town
21:00
Stocksbridge Park Steels
Sheffield
21:00
Chasetown
Spalding United
21:00
Glossop North End
Stamford
21:00
Newcastle Town
Sutton Coldfield Town
21:00
Wisbech Town
Worksop Town
21:00
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Melksham Town
Basingstoke Town
21:00
Bideford
Frome Town
21:00
Winchester City
Highworth Town
21:00
Thatcham Town
Mangotsfield United
21:00
AFC Totton
Moneyfields
21:00
Evesham United
Paulton Rovers
21:00
Bristol Manor Farm
Sholing
21:00
Larkhall Athletic
Slimbridge
21:00
Cirencester Town
Willand Rovers
21:00
Cinderford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
Stafford Rangers
Buxton
21:00
Ashton United
United of Manchester
21:00
Gainsborough Trinity
Grantham Town
21:00
Scarborough Athletic
Lancaster City
21:00
Matlock Town
Mickleover Sports
21:00
Atherton Collieries
Morpeth Town
21:00
Witton Albion
South Shields
21:00
Basford United
Stalybridge Celtic
21:00
Radcliffe Borough
Warrington Town
21:00
Hyde United
Whitby Town
21:00
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Alvechurch
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Lowestoft Town
Banbury United
21:00
Alvechurch
Bromsgrove Sporting
21:00
St Ives Town
Coalville Town
21:00
Tamworth
Hednesford Town
21:00
Peterborough Sports
Hitchin Town
21:00
Nuneaton Town
Kings Langley
21:00
Needham Market
Royston Town
21:00
Redditch United
Rushall Olympic
21:00
Biggleswade Town
Stourbridge
21:00
Barwell
Stratford Town
21:00
Leiston

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
ASWH
Kozakken Boys
20:00
Jong Sparta
Volendam II
20:00
Noordwijk
Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels
Quick Boys
20:30
AFC
GVVV
20:30
Scheveningen
Katwijk
20:30
Koninklijke HFC
HHC
20:30
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Osnabrück
18:00
Holstein Kiel
นูเรมเบิร์ก
18:00
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
19:00
Hallescher FC
Ingolstadt
19:00
Zwickau
Meppen
19:00
Hansa Rostock
Kaiserslautern
19:00
Unterhaching
Türkgücü-Ataspor
19:00
Uerdingen
Waldhof Mannheim
19:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bayern Alzenau
19:00
Pirmasens
Balingen
19:00
Stuttgart II
SV Steinbach
19:00
Teutonia WS
Astoria Walldorf
19:00
FSV Frankfurt
Bahlinger SC
19:00
Homburg
Sonnenhof Großaspach
19:00
Hessen Kassel
Kickers Offenbach
19:00
Eintracht Stadtallendorf
Hoffenheim II
19:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
Fortuna Köln
Sportfreunde Lotte
19:00
Wuppertaler SV
Rot-Weiss Essen
19:00
Homberg
Wiedenbrück
19:00
SV 1919 Straelen
Bonner SC
19:00
Bergisch Gladbach
Borussia Dortmund II
19:00
Schalke 04 II
Rot Weiss Ahlen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Freiburger FC
CfR Pforzheim
19:00
Backnang
Bruchsal
20:00
Lörrach-Brombach
Linx
20:30
Stuttgarter Kickers
Nöttingen
20:30
SGV Freiberg
Reutlingen
20:30
Ilshofen
Villingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Bissingen
20:30
Ravensburg
Astoria Walldorf II
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Neckarsulmer SU
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Bremer SV
BTS Neustadt
18:00
Schwachhausen
Aumund-Vegesack
19:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
Fernwald
Dietkirchen
20:00
Waldgirmes
FC 1906 Erlensee
20:00
Hessen Dreieich
Hunfelder SV
20:00
Buchonia Flieden

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
18:00
Laçi
Bylis Ballsh
18:00
Apolonia Fier
Vllaznia Shkodër
18:00
Skënderbeu Korçë
Teuta Durrës
21:00
Tirana
Partizani Tirana
21:00
Kukësi

143 Austria - Tipico Bundesliga

Ried
22:00
St. Pölten
Rheindorf Altach
22:00
Hartberg
Admira
22:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
19:30
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
17:00
Sumqayıt II
Turan
19:00
Kapaz
MOIK
19:00
Qarabağ II

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
18:00
Krumkachy
Belshina
20:00
Naftan
Dnepr Mogilev
22:00
Baranovichi

556 Belgium - First Division B

Lommel United
01:00
RFC Seraing
Westerlo
01:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
20:00
Mladost Doboj Kakanj
Velez
20:00
Krupa na Vrbasu
Zrinjski
00:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Slaven Zivinice
22:00
Bratstvo Gracanica
Rudar Kakanj
22:00
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
22:00
Vis Kosova
Travnik
22:00
Zvijezda Gradačac
Posusje
22:00
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
21:45
Slavia Sofia
Montana
00:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
21:00
Borac Kozarska Dubica
Slavija
21:30
Modrica
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Drina Zvornik
Sutjeska Foca
21:30
Tekstilac Derventa
Rudar Prijedor
21:30
FK Jedinstvo Brcko
Sloga Doboj
21:30
Ljubic Prnjavor
Kozara Gradiska
21:30
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
19:15
Septemvri Simitli
Neftohimik
21:00
Hebar 1918
Lokomotiv G. Oryahovitsa
21:00
Yantra 1919
Ludogorets II
21:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
22:00
Slaven Koprivnica
Gorica
00:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
19:55
Solin
Hrvatski Dragovoljac
22:00
Hajduk Split II
Dugopolje
22:00
Opatija
Junak
22:00
Dinamo Zagreb II
Osijek II
22:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
21:00
Paphos
Enosis
23:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
20:00
PAEEK
Othellos
20:00
AE Zakakiou
Alki Oroklini
20:00
Omonia Psevda
EN THOI Lakatamia
20:00
Omonia Aradippou
Xylotympou
20:00
Digenis Morphou
Aris
20:00
ASIL Lysi
Ahironas
20:00
Kouris Erimi
Onisilos
20:00
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
19:00
Baník Ostrava
České Budějovice
19:00
Jablonec
Mladá Boleslav
21:00
Slovan Liberec
Viktoria Plzeň
23:30
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
21:00
Hradec Králové
Prostějov
22:00
Chrudim
Dukla Praha
22:00
Vlašim
Třinec
22:00
Slavoj Vyšehrad
Blansko
22:00
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Fredericia
Hobro
19:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
20:00
Tulevik

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
19:00
Honka
Inter Turku
21:00
KuPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
20:00
Grenoble Foot 38
Chambly
01:00
Nancy
Auxerre
01:00
Dunkerque
Ajaccio
01:00
อาเมียงส์
แก็งก็อง
01:00
Paris
Rodez
01:00
Le Havre
Sochaux
01:00
ก็อง
วาล็องเซียนส์
01:00
Niort

17 France - National

Créteil
01:00
Sète
Laval
01:00
Concarneau
Lyon Duchère
01:00
Boulogne

125 Greece - Super League

PAS Giannina
19:00
Panaitolikos
Larissa
21:15
OFI
Atromitos
23:30
Lamia

125 Greece - Football League

Kavala
16:00
Veria
Thesprotos
19:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
19:00
Apollon Pontou FC
Panserraikos
19:00
Almopos
Pontion Karagiannion
19:00
Pierikos
Egaleo
19:00
Asteras Vlachioti
Ialysos
19:00
Rodos
Aspropyrgos Enosis
19:00
Niki Volos
Kallithea
19:00
Kalamata
Episkopi
19:00
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
19:45
Zalaegerszegi TE
Várda SE
22:00
Diósgyőr
Újpest
00:30
MTK

1796 Iceland - Iceland Cup

Selfoss
21:00
Kórdrengir
Víkingur Ólafsvík
21:00
Gullfálkinn
Ýmir
21:00
KFR
Berserkir
21:00
KFS
Kría
21:00
Afrika Reykjavik
Dalvík / Reynir
21:00
Samherjar
Höttur / Huginn
21:00
Einherji
Kormákur / Hvöt
21:00
Hamrarnir
Álafoss
21:00
GG
Fram
21:00
Horhur I.
SR
21:00
RB

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
00:00
Drogheda United
Waterford United
00:00
Longford Town
Sligo Rovers
00:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Bray Wanderers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
22:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Kfar Saba
22:00
Maccabi Netanya
Hapoel Tel Aviv
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Pordenone
21:00
Pisa

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
21:00
Spartaks Jūrmala
Metta / LU
23:00
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
18:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Balzan
19:00
Hibernians
Floriana
19:00
Hamrun Spartans
Gzira United
23:00
Birkirkara
Zejtun Corinthians
23:00
Mosta

2345 Moldova - National Division

Milsami
19:00
Dacia-Buiucani
Sheriff
21:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

Berane
21:00
Jedinstvo
Bokelj
21:00
Grbalj
Mornar
21:00
Kom
Drezga
21:00
Arsenal Tivat
Ibar
21:00
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Coleraine
Cliftonville
21:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
21:00
Crusaders
Warrenpoint Town
21:00
Portadown
Glenavon
23:30
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
21:00
Loughgall
Dergview
21:00
Knockbreda
Dundela
21:00
Institute
Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
Ards
21:00
Newry City AFC
Annagh United
21:00
Queen's University

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
20:00
Wisła Płock
Zagłębie Lubin
22:30
Piast Gliwice
Wisła Kraków
01:00
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
ŁKS Łódź
Jastrzębie
21:00
Nieciecza
Chrobry Głogów
21:00
Tychy 71
Resovia Rzeszów
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Radomiak Radom
00:10
Odra Opole

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
ชาเวช
Leixões
21:00
Feirense
Varzim
23:30
Vizela
Mafra
02:30
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Astra
21:30
Argeş
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Akhmat Grozny
เซนิต
20:30
Rotor Volgograd
Dinamo Moskva
23:00
Khimki
Tambov
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Tom' Tomsk
Orenburg
17:00
Olimpiyets
Yenisey
17:00
Spartak Moskva II
Shinnik
18:00
Krylya Sovetov
Veles
18:00
Irtysh
Akron
19:00
Spartak Vladikavkaz
Torpedo Moskva
20:00
Tekstilshchik
Fakel
20:00
Volgar Astrakhan
Krasnodar II
20:00
Neftekhimik
Chayka
20:00
Chertanovo
Baltika
23:00
Dinamo Bryansk

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Queen of the South
Dundee
21:00
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
21:00
Arbroath
Hearts
21:00
Inverness CT
Greenock Morton
21:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - Scottish Cup

Hibernian
23:00
Motherwell

1161 Scotland - League One

Partick Thistle
21:00
Airdrieonians
Falkirk
21:00
Cove Rangers
East Fife
21:00
Dumbarton
Peterhead
21:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
21:00
Stirling Albion
Stenhousemuir
21:00
Cowdenbeath
Albion Rovers
21:00
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

Rad Beograd
20:00
Bačka Palanka
Javor Ivanjica
20:00
Mačva Šabac
Mladost Lučani
20:00
Bačka Topola
Napredak
20:00
Proleter Novi Sad
Voždovac
20:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Jagodina
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Železničar Pančevo
21:00
Sloga Kraljevo
Dubocica
21:00
Dinamo Vranje
Budućnost Dobanovci
21:00
Grafičar
Zemun
21:00
Radnički Kragujevac
Loznica
21:00
Kabel Novi Sad
Borac Čačak
21:00
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
19:30
DAC
Ružomberok
20:30
Sereď
Spartak Trnava
22:00
Trenčín
Senica
22:00
Zemplín Michalovce
Pohronie
22:00
Nitra

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
21:30
Púchov
Žilina II
21:30
Liptovský Mikuláš
Slavoj Trebišov
21:30
Poprad
Banska Bystrica
21:30
FK Košice
Dubnica
21:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
21:15
Maribor
Domžale
23:00
Celje
Koper
01:00
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

Radomlje
22:00
Rudar Velenje
Dob
22:00
Triglav
Krka
22:00
Bilje
Krško
22:00
Smartno
Fužinar
22:00
Primorje
Beltinci
22:00
Brda Dobrovo
Brežice
00:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Logroñés
21:00
FC Cartagena
มาลากา
21:00
Fuenlabrada
เอสปันญ่อล
23:15
พัลมาส
Ponferradina
01:30
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
19:00
Hammarby W
Kristianstads W
19:00
Djurgarden W
KIF Orebro W
20:00
Vittsjo W
AIK W
21:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
18:00
Örgryte
GIF Sundsvall
20:00
Norrby
Värnamo
20:00
Brage
Öster
22:00
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
18:00
Brommapojkarna
Dalkurd
21:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
IFK Malmö
Österlen
18:00
Tvååker
Lindome
18:00
Linköping City
Vänersborgs IF
19:00
Torns
Åtvidaberg
20:00
Oskarshamns AIK
Utsikten
21:00
Assyriska Turabdin
Trollhättan
21:00
Lund
Ljungskile
21:00
Skövde AIK

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
23:15
Vaduz
Lausanne Sport
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:15
Wil

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
17:30
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
Denizlispor
00:30
Sivasspor
เบซิคตัส
00:30
Kayserispor
Antalyaspor
00:30
กาลาตาซาราย

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
21:00
Minai
Kolos Kovalivka
21:00
Vorskla
Lviv
23:30
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
19:00
Chernihiv
Bukovyna
05:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Metalurh Zaporizhya
Mykolaiv II
05:00
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Barry Town United
Penybont
20:30
Caernarfon Town
Newtown
20:30
Cefn Druids
Haverfordwest County
20:30
Flint Town United
The New Saints
23:15
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
07:15
Central Cordoba SdE
Patronato
23:30
Sarmiento
Argentinos Juniors
01:45
Banfield
Huracán
04:00
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
00:00
Gimnasia Jujuy
Tristán Suárez
01:00
Instituto
Almagro
01:00
Guillermo Brown
Deportivo Santamarina
01:00
Brown de Adrogué
Temperley
01:30
Estudiantes Caseros
Ferro Carril Oeste
01:30
Barracas Central
Defensores de Belgrano
02:00
San Martín San Juan

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:00
เอฟเวอร์ตัน
Antofagasta
23:00
Cobresal
La Serena
02:30
Unión Española
O'Higgins
05:00
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Lautaro de Buin
05:00
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
03:30
Millonarios

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
07:00
Deportivo Cuenca
Manta
03:00
Independiente del Valle
LDU Quito
05:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:30
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Municipal
Cotzumalguapa
04:00
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Xinabajul
Plataneros
00:00
Sayaxché
Quiché
04:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
Pumas UNAM
Tijuana
09:06
Necaxa
Mazatlán
09:30
León
Cruz Azul
05:00
Atlético San Luis

338 Peru - Primera Division

Alianza Universidad
23:00
Sport Boys
Melgar
01:15
Universidad San Martín
Alianza Lima
03:30
César Vallejo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
00:00
ซินซินนาติ
Nashville SC
01:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:30
เอฟซี ดัลลัส
ลอสแอนเจลิส
05:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:30
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:00
SuperSport United
Stellenbosch
20:00
Bloemfontein Celtic
Cape Town City
22:00
Tshakhuma
AmaZulu
22:00
TS Galaxy
Moroka Swallows
22:00
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
21:00
RC Arbaâ
USM El Harrach
21:00
Amal Bou Saâda
USM Blida
21:00
JSM Béjaïa
MO Béjaïa
21:00
Kouba
Msila
21:00
WA Boufarik
Ben Aknoun
21:00
CR Béni Thour
HB Chelghoum Laïd
21:00
CRB Ouled Djellal
US Chaouia
21:00
MSP Batna
Annaba
21:00
MO Constantine
AS Khroub
21:00
USM Khenchela
CA Batna
21:00
DRB Tadjenanet
MC El Eulma
21:00
Teleghma
MCB Oued Sly
21:00
MC Saïda
Temouchent
21:00
IRB El Kerma
CRB Ain Ouessara
21:00
SKAF Khémis Mélina
SC Aïn Defla
21:00
RC Oued Rhiou
ASM Oran
21:00
JSM Tiaret
Remchi
21:00
Arzew

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Progresso
Baixa de Kassange
21:30
Recreativo da Caála
Interclube
21:30
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
23:00
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
23:00
Rahimo
KOZAF
23:00
Royal
Douanes
23:00
USFA
Majestic
23:00
Rahimo
ASEC Koudougou
23:00
ASFA-Yennenga
Police
23:00
ASFB
Léopards
01:15
SONABEL
Etoile Filante
01:15
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
20:30
Maniema Union
TP Mazembe
20:30
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Africa Sports
22:30
AFAD
San-Pedro
23:00
Abengourou
ES Bafing
01:00
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

ENPPI
02:30
Al Ahly
Al Ittihad
02:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Medeama
Liberty Professionals
22:00
Berekum Chelsea
Ebusua Dwarfs
01:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Kaloum Star
Ashanti GB
05:00
Loubha Télimélé
Fello Star
05:00
Santoba
Horoya
05:00
Wakirya

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Gor Mahia
Tusker
19:00
Posta Rangers
Bidco United
19:00
KCB

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
03:30
Ngom Egdabya

26 Mali - Premiere Division

COB
00:00
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
05:00
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
05:00
Moghreb Tétouan
Chabab Mohammédia
05:00
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
23:00
AS Salé
Ittihad Khemisset
23:00
Olympique Dcheïra
Riadi Salmi
23:00
Wydad Fès
KAC Kénitra
23:00
Widad Témara

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Shorta
Al Ittihad
19:00
Jabala
Hottin
19:00
Wahda
Karama
19:00
Wathba
Foutoua
19:00
Al Sahel
Taliya
19:00
Horriya
Al-Horgelah
19:00
Teshrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
18:00
Mbeya City
Gwambina
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Indeni
NAPSA Stars
20:00
Zanaco

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
01:30
Ordino

488 Iran - Azadegan League

Pars Jam Bushehr
22:30
Fajr Sepasi
Khooshe Talaee Saveh
22:45
Oxin Alborz
Malavan
23:00
Kheybar Khorramabad

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
02:30
Al Buqa'a

21462 Kuwait - Premier League

Al Sahel
02:00
Kazma
Al Arabi SC
02:00
Al Shabab

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
19:40
Al Nejmeh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
01:40
Al Nahdha
Hajer
01:40
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
01:45
Jeddah
Al Bukayriyah
02:00
Al Feiha

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
01:00
Al Arabi
Al Thaid
01:00
Al Hamriyah
Masafi
01:00
Dibba Al Hisn
Masfut
01:00
Emirates
Al Bataeh
01:00
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
02:00
Al Riffa
Muharraq
02:00
Al Ahli

5618 China PR - League One

Wuhan Three Towns
18:30
BIT
Zibo Sunday
18:35
Hangzhou

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
Eastern
Tai Chung
16:30
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
12:00
Jeju United
Gwangju
14:30
Daegu
Gangwon
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Daejeon Korail
13:00
Gimpo
Gangneung City
13:00
Busan Transportation
Cheonan City
13:00
Gyeongju HNP
Cheongju
13:00
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

Negeri Sembilan
21:00
Selangor United
PBDKT T-Team
21:00
PKNS
Kelantan United
21:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
21:00
Pahang
UiTM
21:00
MISC
Johor Darul Ta'zim
21:00
Terengganu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Dak Lak
15:30
FLC Thanh Hoa
Binh Dinh
17:00
Long An
Quang Nam
17:00
Sai Gon
Hai Phong
18:00
Bình Phước

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Ahli Jeddah
00:45
Al Shorta
Istiqlol Dushanbe
02:00
Al Hilal
Shabab Al Ahli Dubai
02:00
AMGK
Esteghlal
03:15
Al Duhail
Ulsan
05:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ซิดนี่ย์ เอฟซี
05:00
Tampines Rovers
กัมบะ โอซาก้า
05:00
Jeonbuk Motors
การท่าเรือ เอฟซี
05:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Concord Rangers
Braintree Town
21:00
Eastbourne Borough
Dartford
21:00
Maidstone United
Dulwich Hamlet
21:00
Hungerford Town
Ebbsfleet United
21:00
Chippenham Town
Hampton & Richmond
21:00
Chelmsford City
Oxford City
21:00
Havant & Waterlooville
Slough Town
21:00
Billericay Town
Tonbridge Angels
21:00
Dorking Wanderers
Welling United
21:00
Hemel Hempstead Town

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
01:30
Victoriano Arenas
Deportivo Laferrere
01:30
Midland
Ituzaingó
01:30
Deportivo Español
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Sportivo Italiano

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
Harkemase Boys
VVOG
19:30
Lisse
Excelsior '31
19:30
DOVO
ACV
19:30
VVSB
HSV Hoek
19:30
GOES
Ajax Amateurs
19:30
Sportlust '46
Staphorst
19:30
DVS '33
Ter Leede
20:00
ODIN '59
Sparta Nijkerk
20:00
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
03:00
Always Ready
San José
05:15
Guabirá

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
01:00
Warnant
Couvin-Mariembourg
01:00
RES Durbuy
Rebecq
01:00
Jette
Excelsior Virton
01:00
Waremme

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:30
Walhain

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Dorostol
Chernomorets Balchik
20:00
Ustrem Donchevo
Botev Novi Pazar
20:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

Elpida Astromeritis
20:00
Ethnikos Assias
Amathous
20:00
Omonia 29is Maiou
Halkanoras
20:00
APEP
APONA Anagias
20:00
Olympiada Lympion
Peyia
20:00
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
15:15
Viktoria Plzen II
Sparta Praha II
15:15
Rakovnik
Baník Sokolov
15:15
Slavia Praha II
Motorlet Praha
15:15
Povltava FA
Benesov
15:15
Rakovnik
Přepeře
15:30
Dukla Praha II
Povltava FA
15:30
Admira Praha
Králův Dvůr
15:30
Admira Praha
Jablonec II
18:00
Pardubice II
Slovan Velvary
18:30
Chlumec nad Cidlinou
Sokol Hostoun
18:30
Loko Vltavín
Ústí nad Orlicí
19:00
Zbuzany
Ústí nad Orlicí
22:00
Dukla Praha II
Slovan Velvary
22:00
Přepeře
Sokol Brozany
22:00
Pardubice II
Jablonec II
22:00
Zbuzany
Jiskra Domažlice
22:00
Loko Vltavín
Sokol Hostoun
22:00
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:00
Spartak Sobeslav
Hořovicko
15:15
České Budějovice II
Hořovicko
15:15
Otava Katovice
Doubravka
19:00
Rokycany
Prestice
19:30
Otava Katovice
Hvězda Cheb
20:00
Český lev - Union Beroun
Tatran Sedlcany
22:00
České Budějovice II
Petřín Plzeň
22:00
Prestice
Doubravka
22:00
Jindrichuv Hradec
Rokycany
22:00
Marianske Lazne
Spartak Sobeslav
22:00
Klatovy
Český lev - Union Beroun
22:00
Slavoj Mýto
Hvězda Cheb
22:00
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Arsenal Česká Lípa
Ostrov
15:15
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
15:15
Aritma Praha
Kladno
15:15
Dobris
Louny
19:00
Kladno
Olympie Brezova
19:00
FK Brandys nad Labem
Slaný
22:00
Dobris
Český Brod
22:00
Chomutov
Meteor Praha
22:00
Olympie Brezova
Louny
22:00
Štětí
Český Brod
22:00
Aritma Praha
Slaný
22:00
Chomutov
Ostrov
22:00
Neratovice-Byškovice
Tatran Rakovnik
22:00
FK Brandys nad Labem
Banik Sous
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Horky nad Jizerou
Polaban Nymburk
21:15
Sokol Libiš
Trutnov
22:00
Velke Hamry
Letohrad
22:00
Čáslav
Náchod
22:00
Kolín
Vysoke Myto
22:00
Dvůr Králové
Dvůr Králové
22:00
Hlinsko
Polaban Nymburk
22:00
Kolín
Sparta Kutná Hora
22:00
Benatky nad Jizerou
Vysoke Myto
22:00
Trutnov
Náchod
22:00
Čáslav
Poříčany
22:00
Letohrad
Horky nad Jizerou
22:00
Sokol Libiš
Kosmonosy
22:00
Velke Hamry

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
Holbæk B&I
Aarhus Fremad
19:00
Brabrand
Dalum
19:00
Oure
B 93
20:00
Middelfart
Frem
20:00
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
Hillerød
FA 2000
18:45
Nykøbing
AB Tårnby
19:00
Slagelse B&I
Skovshoved
20:00
AB
Brønshøj
20:00
KFUM Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Karlslunde
18:00
Avedøre
Husum
19:00
BSF
Køge Nord
19:00
Fremad Valby
KFUM
19:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
RB 1906
GVI
17:00
Otterup
LSF
18:00
Greve
Allerod
18:00
Vordingborg
Herlev
19:00
Skjold Birkerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Marienlyst
Hedensted
18:30
Viby
Odder
19:00
Ringkøbing
Horsens II
21:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
18:00
Kjellerup
Vejgaard B
18:00
Djursland
VRI
18:00
Tjorring
Lyseng
18:15
Norresundby

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Vannes
C' Chartres
23:00
Caen II
Blois
23:00
Stade Plabennec
Saint-Malo
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
23:00
Fleury 91
Guingamp II
23:00
Poissy
Versailles
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Rouen
23:00
Lorient II
C' Chartres
23:00
Vannes
Blois
23:00
Granville
Fleury 91
23:00
Poissy
Saint-Malo
23:00
Stade Plabennec
Versailles
23:00
Sainte Geneviève
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Caen II
Guingamp II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Lorient II
00:00
Granville

17 France - CFA Group B

Lens II
21:00
Schiltigheim
Reims II
22:00
Metz II
Épinal
23:00
Haguenau
Sedan
23:00
Bobigny
Beauvais
23:00
Entente SSG
Gazélec Ajaccio
23:00
Belfort
Auxerre II
23:00
St Maur Lusitanos
Gazélec Ajaccio
23:00
Lens II
Sedan
23:00
Entente SSG
Beauvais
23:00
Épinal
Schiltigheim
23:00
St Maur Lusitanos
Auxerre II
23:00
Belfort
Olympique St Quentin
23:00
Bobigny
Reims II
23:00
Haguenau
Gobelins
23:30
Olympique St Quentin
Gobelins
23:30
Metz II

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
23:00
Monaco II
Fréjus St-Raphaël
23:00
Hyères
Aubagne
23:00
Grasse
Louhans-Cuiseaux
23:00
Andrézieux
Marignane Gignac
23:00
Martigues
Saint-Priest
23:00
Chasselay MDA
Toulon
23:00
Olympique Lyonnais II
Olympique Marseille II
23:00
Jura Sud Foot
Hyères
23:00
Jura Sud Foot
Rumilly Vallieres
23:00
Aubagne
Fréjus St-Raphaël
23:00
Martigues
Louhans-Cuiseaux
23:00
Toulon
Marignane Gignac
23:00
Grasse
Olympique Lyonnais II
23:00
Chasselay MDA
Saint-Priest
23:00
Andrézieux
Olympique Marseille II
23:00
Monaco II

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Angers SCO II
Bourges Foot
23:00
Bergerac
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Chamalières
Les Herbiers
23:00
Béziers
Trélissac
23:00
Bourges 18
Nantes II
23:00
Bergerac
Colomiers US
23:00
Romorantin
Bourges Foot
23:00
Chamalières
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Canet Roussillon
Trélissac
23:00
Les Herbiers
Angers SCO II
23:00
Angoulême
Yzeure
23:30
Romorantin
Yzeure
23:30
Béziers
Canet Roussillon
00:00
Nantes II
Stade Montois
00:00
Angoulême
Stade Montois
00:00
Bourges 18

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Aurillac Arpajon
23:00
Moulins Football
Hauts Lyonnais
23:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
23:00
Velay
Ain Sud
23:00
Saint-Étienne II
Thonon Évian
23:00
Montlucon
Chambery
23:00
Vaulx
Limonest
23:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Gueugnon
23:00
Besancon FC
Racing Besançon
23:00
Montceau
Saint-Apollinaire
23:00
Grandvillars
Morteau Montlebon
23:00
Paron
Jura Dolois
23:00
Dijon II

17 France - National 3: Bretagne

Drapeau Fougères
23:00
Plouzane
Lannion
23:00
Stade Briochin II
Brest II
23:00
Dinan Léhon
Guipry-Messac
23:00
Saint-Colomban Locmine
TA Rennes
23:00
Stade Pontivy
Pontivy GSI
23:00
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
23:00
J3 Amilly
Déols
23:00
Tourangeau
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
Montargis
Montlouis
00:00
Tours

17 France - National 3: Hauts-de-France

Boulogne II
23:00
Saint-Omer
Le Touquet
23:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
23:00
Amiens SC II
Lille II
23:00
Croix Football IC
US Chantilly
23:00
Valenciennes II
Amiens AC
23:00
Wasquehal
Olympique Marcquois
01:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Avranches II
23:00
Quevilly II
Vire
23:00
Saint-Lo Manche
Alencon
23:00
Oissel CMS
Cherbourg
23:00
Dives-Cabourg
Bayeux
23:00
Dieppe
AG Caennaise
23:00
Le Havre II
Évreux 27
23:30
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Iraklis Ampelokipon
20:30
Anagennisi Thalassias

251 Italy - Serie D: Girone A

Derthona
20:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Real Calepina
20:00
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastese
20:00
Aprilia

2 Poland - 2. Liga East

Polkowice
18:00
Olimpia Elbląg
Hutnik Krakow
21:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
22:00
Znicz Pruszków
Sokół Ostróda
22:00
Śląsk Wrocław II
Bytovia Bytów
23:00
Motor Lublin
Katowice
23:30
SKRA Częstochowa

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Şomuz Fălticeni
21:00
Dante Botoşani
Bucovina Radauti
21:00
Hușana Huși
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Bradu Borca
Ştiinţa Miroslava
21:00
SJ Vaslui
Foresta Suceava
21:00
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
21:00
Sporting Lieşti
CSM Bacău
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Făurei
21:00
Avantul Valea Marului
Focsani
21:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Axiopolis
18:00
Popești-Leordeni
Afumaţi
21:00
Olteniţa
Agricola Borcea
21:00
Înainte Modelu
Mostiştea Ulmu
21:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Metalul Buzău
21:00
Dinamo Bucureşti II
Tunari
21:00
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Corona Brasov
Targu Secuiesc
19:00
Astra II
Plopeni
21:00
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
21:00
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

FK Toplicanin Prokuplje
21:30
Sinđelić Niš
Morava Vladičin Han
21:30
Dunav Prahovo
Moravac Mrštane
21:30
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
21:00
Semendrija 1924
Takovo
21:00
Sumadija Arandelovac
Tutin
21:00
Budućnost Arilje
Budučnost Krušik
21:00
Mačva 1929
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Gruža
Sloboda Užice
21:00
Jošanica
Mladi Radnik
21:00
Sloga Požega

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Osasuna II
21:30
Laredo
Atzeneta
22:00
Espanyol II
Langreo
23:00
Racing Ferrol
La Nucia
00:00
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 1

Arosa
22:00
Polvorín
Ribadumia
23:00
Arzúa
Ourense CF
23:00
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 3

Tropezón
21:30
Cayon
Torina
22:00
Revilla
Cultural Guarnizo
22:30
Rinconeda Polanco
Barreda
22:30
Ribamontan al Mar
Escobedo
23:00
Racing Santander II
Solares
23:00
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

Beasain
21:30
Anaitasuna FT
Tolosa
21:30
Sodupe
Aurrera de Ondarroa
22:00
Durango
Deusto
22:30
Basconia
Urgatzi
23:00
Ariznabarra
Somorrostro
23:00
Lagun Onak
Gernika
23:30
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
Granollers
Santfeliuenc
23:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
21:30
Villarreal III
Beniganim
22:00
Silla
Olímpic de Xàtiva
23:00
RC Catarroja
Intercity
00:00
Alzira
Eldense
00:30
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Salamanca II
Numancia II
22:00
Cristo Atlético
Mirandés II
22:00
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
18:00
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
23:00
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
21:00
Constància
Santanyi
21:30
Manacor
Binissalem
21:30
Soller
San Rafael
22:00
Collerense
Esporles
22:00
Génova
Alcúdia
22:00
Felanitx
PE Sant Jordi
22:00
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:00
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
22:30
Azuaga
Aceuchal
23:00
Arroyo
Lobón
23:30
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
22:00
Oyonesa
Yague
23:00
CDFC La Calzada
Logroñés II
00:00
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
05:00
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
22:00
Ciudad Real
Guadalajara
23:00
Huracán Balazote
Conquense
23:00
Almagro Spain
Villacanas
00:00
La Roda

5 Brazil - Alagoano

ASA
03:00
Coruripe

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
03:05
São Raimundo AM

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Luziânia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ceará
02:00
Vitória
Fortaleza
06:30
Bahia

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
01:00
Serra
Rio Branco ES
01:00
Vitória ES
Estrela do Norte
01:00
Rio Branco-VN
São Mateus
01:00
Desportiva ES
Pinheiros
02:00
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca 1

Resende
02:00
Vasco da Gama
ฟลาเมงโก
05:00
Volta Redonda
Portuguesa RJ
05:00
Boavista

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
03:00
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
05:00
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

Paysandu
03:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Atlético Cajazeirense
02:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

Novorizontino
08:15
Santos

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
21:00
Portuguesa
Portuguesa Santista
01:00
Monte Azul
Água Santa
01:00
Oeste
Rio Claro
01:00
XV de Piracicaba
Atibaia
01:00
Velo Clube
Sertãozinho
01:00
RB Brasil
São Bernardo
01:00
Taubaté
Osasco Audax
02:00
EC São Bernardo
ยูเวนตุส
06:00
RB Brasil
EC São Bernardo
06:00
Portuguesa Santista
Água Santa
06:00
Taubaté
Atibaia
06:00
Sertãozinho

5 Brazil - Paulista A3

Rio Preto
20:00
São José EC
Batatais
01:00
Bandeirante SP
Votuporanguense
01:00
Penapolense
Capivariano
01:00
Primavera SP
Noroeste
02:00
Desportivo Brasil
Marília
05:00
Nacional SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
03:45
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
01:45
Parnahyba

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
21:00
Rondoniense
Barcelona RO
03:00
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sergipano

Dorense
01:15
América de Pedrinhas
Itabaiana
02:00
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:30
UAI Urquiza
Acassuso
01:30
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
02:00
Sarmiento Resistencia
Deportivo Madryn
02:00
Villa Mitre

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Asia Europe University
15:30
Visakha
Prey Veng
15:30
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
04:00
Cosmopolites
Baltimore
05:00
Mirebalais
Arcahaie
05:00
Tempête

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
20:00
Tre Penne
Domagnano
20:00
Folgore
Pennarossa
20:00
Faetano
Murata
20:00
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Macarthur
16:10
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:00
Burreli
Korabi Peshkopi
19:00
Vora
Partizani Tirana II
20:00
Oriku
Veleçiku Koplik
20:00
Erzeni Shijak
Flamurtari
20:00
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

Delvina
18:00
Memaliaj
Gramozi Ersekë
18:00
Naftëtari Kuçovë
Devolli
19:00
Albpetrol Patos

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Bucheon 1995
Ansan Greeners
14:00
Daejeon Citizen
Busan I'Park
16:30
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
15:00
The Lakes
Univ. Queensland
16:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Woden Weston
Belconnen United
12:00
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
15:00
Mt Druitt Town

86 Ukraine - Youth League

Dynamo Kiev U21
17:00
Inhulets' U21
Oleksandriya U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
19:00
Olimpik Donetsk U21

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Gwelup Croatia SC
Bayswater City
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
ECU Joondalup
Rockingham City
14:00
Sorrento
Perth Glory II
18:00
Armadale

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Olympia Warriors
Clarence Zebras
11:15
Kingborough Lions
Glenorchy Knights
13:30
South Hobart

556 Belgium - First Amateur Division

Olympic Charleroi
01:00
URSL Visé
Heist
01:00
Dender
La Louvière Centre
01:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:00
Cagliari U19
Roma U19
18:00
Lazio U19
Fiorentina U19
20:00
Empoli U19
Bologna U19
20:00
Genoa U19
Sassuolo U19
22:00
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
16:00
Mks Olimpia Szczecin W
GKS Katowice W
16:15
Leczna W
Śląsk Wrocław
17:00
Bydgoszcz
ROW Rybnik
17:00
Czarni Sosnowiec W
Medyk Konin W
17:00
Akademia Piłkarska LG

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:00
Cosenza U19
Salernitana U19
16:00
Pisa U19
Frosinone U19
17:00
Benevento U19
Napoli U19
19:30
Virtus Entella U19
Brescia U19
20:00
Chievo U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Cittadella U19
Monza U19
20:00
Cremonese U19
Venezia U19
20:00
Verona U19
Parma U19
20:00
Pordenone U19
Reggiana U19
20:00
Udinese U19
Reggina U19
20:00
Lecce U19
Crotone U19
20:00
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
FK Pardubice U19
Karvina U19
15:30
Ostrava U19
Brno U19
16:00
Slavia Prague U19
Slovacko U19
16:00
Pribram U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Hradec Kralove U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Meteor Praha U19
Plzen U19
16:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
16:00
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Plzen U19
Slovacko U19
18:00
Sparta Praha U19
Opava U19
18:15
Sparta Praha U19
Opava U19
18:15
Slavia Prague U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Pribram U19
Karvina U19
22:00
Brno U19
Sigma Olomouc U19
22:00
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:30
Plzen W
Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Cracovia U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Slask U18
17:15
Escola Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:00
Polokwane City
Jomo Cosmos
20:00
Steenberg United
Royal AM
20:00
Uthongathi
Cape Town All Stars
20:00
TS Sporting
Bizana Pondo Chiefs
20:00
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Deportivo Universitario
Veraguas
03:00
Independiente
Árabe Unido
04:00
Tauro
Azuero
06:00
Atlético Chiriquí

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
20:00
Besa Pejë
Drenica
20:00
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Dandenong Thunder
Heidelberg United
12:00
Port Melbourne
Hume City
14:30
St. Albans Saints
Altona Magic
15:30
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
21:00
Bassecourt
Muttenz
21:00
Schötz
Höngg
21:00
Winterthur II
Gossau
21:00
Dietikon
Buochs
22:00
Solothurn
Azzurri 90
22:00
La Chaux-de-Fonds
Meyrin
22:00
Lancy
Chênois
22:30
Vevey Sports
Langenthal
05:00
Goldau
Delémont
05:00
Luzern II
Biel-Bienne
05:00
Baden
Grasshopper II
05:00
Wohlen
Terre Sainte
05:00
Martigny Sports
Naters
05:00
Echallens
Lausanne II
05:00
Olympique de Genève
Bulle
05:00
Young Boys II
Linth
05:00
Tuggen
Eschen / Mauren
05:00
Red Star Zürich
Paradiso
05:00
St. Gallen II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Zürich II
Breitenrain
21:00
Brühl
Basel II
21:00
Bellinzona
Köniz
21:00
Stade Nyonnais
Cham
21:00
Yverdon Sport
Rapperswil-Jona
21:00
Bavois
Sion II
21:00
Münsingen
YF Juventus
21:00
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

Wiltz
21:00
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Neusiedl
Wiener Viktoria
21:30
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Galvez U20
05:00
Londrina U20

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:30
Edgeworth Eagles
Maitland
16:30
Weston Bears
Hamilton Olympic
16:30
Lake Macquarie

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
00:00
Eagles

360931 Mauritius - Mauritian League

Savanne
19:00
La Cure Sylvester
Grande Riviere Sud Est
19:00
Pamplemousses

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
04:15
Nouakchott King's
Médine
06:15
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

Kolomna
17:00
Luki-Energiya
Znamya Truda
18:00
Smolensk
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Tver

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
22:00
Binah

47 Sweden - Elitettan Women

Brommapojkarna W
18:00
Umea W
Älvsjö AIK W
19:00
Jitex W
Alingsås W
20:00
Uppsala W
Bollstanäs W
20:00
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
20:00
Songo
Ferroviário Maputo
20:00
Desportivo Maputo
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
20:00
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nampula
20:00
Textáfrica
Incomáti
20:00
Costa do Sol
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário de Lichinga

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
16:00
PK-35 W
PK-35 Vantaa W
19:00
KuPS W
Ilves W
19:00
Åland United W
JyPK W
20:00
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:00
Real Sociedad W
Atletico Granadilla W
19:30
Levante W
Rayo Vallecano W
21:45
Sevilla W
Atletico Madrid W
05:00
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
19:00
St. Liege W
Eendracht Aalst W
21:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
18:00
Chastre W
Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Kontich W
Wuustwezel W
20:00
Gent II W
Moldavo W
20:00
Anderlecht II W
Genk II W
20:30
Mechelen W
Famkes Merkem W
21:00
Massenhoven W
Standard Liège II W
22:00
OH Leuven II
RFC de Liege W
22:00
Eva's Tienen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
19:00
KoldingQ W
FC Thy - ThistedQ
20:00
Brondby W
Køge
21:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Paris W
19:30
Fleury 91 W
Guingamp W
20:15
Lyon W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
17:00
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
00:00
Atlas W

614 Algeria - Algeria Youth League

JSM Skikda U21
22:00
ES Sétif U21

802 Israel - Lig Bet

Elnahada Nazareth
19:00
Ahi Akko
Maccabi Ahva Sha'ab
20:00
Tzeirei Kafr Kanna
Maccabi Ironi Yafia
20:30
Ihud Bnei Shfaram
Ironi Bnei Kabul
20:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Sporting Tel Aviv
01:30
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Segunda Division Women

Riudoms W
20:30
Zaragoza II W
Cáceres II W
21:00
San Miguel W
Badajoz W
21:00
Real Betis II W
Fuensalida W
21:30
León FF W
Villarreal II W
21:30
Lorca W
Castejón W
21:30
San Ignacio W
Logroño II W
21:30
Añorga W
Osasuna II W
21:30
Bizkerre W
Umia W
22:00
Castro W
Viajes Interrías W
22:00
Real Oviedo II W
Pradejón W
22:00
Real Sociedad II W
Cádiz W
23:00
Almería W
Hispalis W
23:00
Sevilla II W
Atlético Madrid III W
23:00
Madrid III W
La Garita W
23:00
Geneto del Teide W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Greenville Triumph
Union Omaha
06:00
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

Stadium Casablanca U19
16:30
San Francisco U19
Tenerife U19
16:45
Unión Viera U19
Córdoba U19
17:00
Maracena U19
Real Zaragoza U19
17:00
Barcelona U19
Jàbac i Terrassa U19
17:00
Mallorca U19
Sobradillo U19
17:00
Maspalomas U19
Laguna U19
17:00
Puertos Las Palmas U19
Gimnàstic Tarragona U19
17:30
Girona U19
Real Valladolid U19
17:30
Rayo Majadahonda U19
San José U19
18:00
Victoria U19
Ofra U19
18:00
Huracán U19
Llano del Moro U19
18:15
UD San Fernando U19
Roces U19
21:00
Racing Ferrol U19
Polillas U19
21:00
Rusadir U19
Valencia U19
21:00
Elche U19
Torre Levante U19
21:00
Real Murcia U19
Patacona U19
21:00
Lorca CFB U19
Huesca U19
21:00
Cornellà U19
Deportivo Alavés U19
21:00
Txantrea U19
Atlético Pinto U19
21:00
Badajoz U19
Móstoles U19
21:00
Los Yébenes SB U19
Villarreal U19
21:15
Albacete U19
Real Avilés U19
21:30
Calasanz U19
Real Sociedad U19
21:30
Pamplona U19
Santa Marta U19
21:30
Aravaca U19
Juventud Laguna U19
21:30
Orientación Marítima U19
Sporting Gijón U19
22:00
Val Miñor U19
Real Oviedo U19
22:00
Choco U19
Arenal U19
22:00
Pabellón Ourense U19
Alzira U19
22:00
Kelme U19
Hércules U19
22:00
Toledo U19
Alboraya U19
22:00
UCAM Murcia U19
Arenas Getxo U19
22:00
Numancia U19
Burgos CF U19
22:00
Extremadura UD U19
Trival Valderas U19
22:30
La Cruz U19
Roda U19
23:00
Archena U19
Antiguoko U19
23:00
Mutilvera U19
Santutxu U19
23:00
Valvanera U19
Leganés U19
23:00
Unión Adarve U19
Mensajero U19
23:15
Arucas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

AC Milan W
17:30
Inter Milano W

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Grêmio W
Palmeiras W
06:00
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

Pandurii Târgu Jiu
15:00
Ripensia Timişoara
Universitatea Cluj
15:00
Metaloglobus
CSM Slatina
15:00
SSC Farul
ASU Poli Timişoara
16:30
Csikszereda
Rapid Bucuresti
19:00
Mioveni

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
23:00
Narbonne
Fabrègues
23:00
Stade Beaucairois
Nîmes II
23:00
Montpellier II
Agde
23:00
Castanet
Balma
23:30
Muret
Olympique d'Alès
00:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Drancy JA
Aubervilliers
21:00
Les Mureaux
Créteil II
23:00
Les Ulis
PSG II
23:00
Paris II
Linas-Montlhery
23:00
Mantes 78
Meaux Academy Football
23:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
23:00
Consolat Marseille
Cannet Rocheville
23:00
Furiani-Agliani
Ajaccio II
23:00
Côte Bleue

2507 Gambia - GFA League

GPA
03:30
Waa Banjul Football
Sporting Real FC
05:30
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Gold Coast Knights
14:00
Eastern Suburbs Brisbane
Surfers Paradise Apollo
14:00
Capalaba
Brisbane City
15:00
Pine Hills
Gold Coast United
15:30
Olympic
Mt Gravatt Hawks
16:00
Holland Park Hawks
Frenchville
16:00
Magpies Crusaders

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Sundby W
18:00
ASA W
Odense Q W
19:00
B 93 W
AGF W
19:00
AaB W

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
16:00
Poprad U19
Senica U19
16:00
Nitra U19
DAC U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Žilina U19
16:00
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:30
Dandenong Thunder U21
Heidelberg United U21
10:00
Port Melbourne U21
Green Gully U21
12:00
Melbourne Knights U21
Altona Magic U21