ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 10 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
21:00
แอสตันวิลลา
คริสตัล พาเลซ
23:30
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
18:30
สวอนซีซิตี
บอร์มัธ
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
บาร์นสลีย์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
สโตกซิตี
บริสตอลซิตี
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
นอริชซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
โรชเดล
จิลลิ่งแฮม
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
แบล็กพูล
Northampton Town
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ฮัลล์ซิตี
พอร์ตสมัท
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Swindon Town
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Harrogate Town
Bradford City
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
Cheltenham Town
21:00
Leyton Orient
Port Vale
21:00
มอร์แคมป์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Stevenage
สคันธอร์ป
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Walsall
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
23:45
วิลเลม ทเว
อัลค์มาร์
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
เอ็มเมน
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
สตุทท์การ์ดต
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
22:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
20:00
Crotone
ปาร์มา
23:00
เอซี มิลาน
อูดิเนเซ่
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
19:00
กาดิซ
แอธเลติก บิลเบา
21:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
SD Eibar
23:30
เลบันเต้
เรอัล มาดริด
02:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
Giravanz Kitakyushu
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก 2

Khon Kaen United
19:00
Phrae United
Nakhon Pathom
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

Birmingham Legion
07:00
Nashville SC
Klubi-04
15:00
Atlantis
VPS
16:00
JBK
Jaro
18:00
TPV
MP
18:00
KuFu-98
Lahti
18:15
KTP
Gnistan
19:00
Honka Akatemia
EIF
19:00
Mariehamn
EIF
19:00
PKKU
TPS
19:30
HIFK
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
22:30
ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์กซิตี
23:00
Hartford Athletic
Loudoun United
23:00
Richmond Kickers
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Pittsburgh Riverhounds
01:00
ซินซินนาติ
Indy Eleven
01:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
New Mexico United
02:00
Colorado Springs
ลอสแอนเจลิส
02:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
OKC Energy
02:00
North Texas
Austin
04:00
San Antonio
เอฟซี ดัลลัส
04:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Las Vegas Lights
04:00
California Utd Strikers
Austin
05:00
Rio Grande Valley
มอนทรีออล อิมแพ็ค
05:00
Tampa Bay Rowdies
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:00
San Diego Loyal

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Yeovil Town
Altrincham
21:00
Halifax Town
Boreham Wood
21:00
Wealdstone
Bromley
21:00
Dagenham & Redbridge
Dover Athletic
21:00
Sutton United
Eastleigh
21:00
Woking
King's Lynn Town
21:00
Chesterfield
Maidenhead United
21:00
Barnet
Torquay United
21:00
Weymouth
Wrexham
21:00
Stockport County
Hartlepool United
23:20
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Hereford
AFC Telford United
21:00
Kettering Town
Blyth Spartans
21:00
Brackley Town
Chester
21:00
Boston United
Chorley
21:00
Alfreton Town
Darlington
21:00
Farsley Celtic
Gloucester City
21:00
Curzon Ashton
Kidderminster Harriers
21:00
Gateshead
Leamington
21:00
Bradford Park Avenue
Southport
21:00
Guiseley
Spennymoor Town
21:00
York City

462 England - Premier League U18

Fulham U18
16:30
Arsenal U18
Brighton U18
17:00
Norwich U18
West Ham U18
17:00
Reading U18
West Brom U18
17:00
Leicester U18
Manchester United U18
17:30
Stoke City U18
Derby U18
17:30
Everton U18
Southampton U18
17:30
Tottenham U18
Aston Villa U18
18:00
Chelsea U18
Wolverhampton U18
19:00
Sunderland U18
Leeds United U18
20:30
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Cray Wanderers
Bognor Regis Town
21:00
Cheshunt
Bowers & Pitsea
21:00
Worthing
Corinthian-Casuals
21:00
Carshalton Athletic
Haringey Borough
21:00
Brightlingsea Regent
AFC Hornchurch
21:00
Kingstonian
Horsham
21:00
Wingate & Finchley
Leatherhead
21:00
Enfield Town
Margate
21:00
Lewes
Merstham
21:00
East Thurrock United
Potters Bar Town
21:00
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Tilbury
Aveley
21:00
Felixstowe & Walton United
Basildon United
21:00
Coggeshall Town
Brentwood Town
21:00
Histon
Cambridge City
21:00
Romford
Canvey Island
21:00
Dereham Town
Great Wakering Rovers
21:00
Maldon & Tiptree
Heybridge Swifts
21:00
Bury Town
Soham Town Rangers
21:00
Hullbridge Sports
Witham Town
21:00
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Bedford Town
Berkhamsted
21:00
Kidlington
Biggleswade
21:00
Coleshill Town
Corby Town
21:00
AFC Dunstable
Daventry Town
21:00
Aylesbury United
Didcot Town
21:00
Yaxley FC
Halesowen Town
21:00
Welwyn Garden City
St Neots Town
21:00
North Leigh
Thame
21:00
Bedworth United
Wantage Town
21:00
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Runcorn Linnets
21:00
Mossley
Brighouse Town
21:00
Marske United
City of Liverpool
21:00
Kendal Town
Colne
21:00
Marine
Pickering Town CFC
21:00
Ramsbottom United
Pontefract Collieries
21:00
Tadcaster Albion
Prescot Cables
21:00
Clitheroe
Trafford
21:00
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Northwood
Bracknell Town
21:00
Hertford Town
Chalfont St Peter
21:00
South Park
Chertsey Town
21:00
Harlow Town
FC Romania
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Hanwell Town
21:00
Marlow
Staines Town
21:00
Chipstead
Tooting & Mitcham United
21:00
Uxbridge
Waltham Abbey
21:00
Bedfont Sports
Westfield
21:00
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Frickley Athletic
Carlton Town
21:00
Sutton Coldfield Town
Chasetown
21:00
Market Drayton Town
Cleethorpes Town
21:00
Lincoln United
Leek Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Newcastle Town
21:00
Glossop North End
Spalding United
21:00
Loughborough Dynamo
Stamford
21:00
Ilkeston Town
Stocksbridge Park Steels
21:00
Sheffield
Worksop Town
21:00
Wisbech Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
AFC Totton
Basingstoke Town
21:00
Slimbridge
Cirencester Town
21:00
Bristol Manor Farm
Frome Town
21:00
Mangotsfield United
Larkhall Athletic
21:00
Bideford
Moneyfields
21:00
Cinderford Town
Paulton Rovers
21:00
Thatcham Town
Sholing
21:00
Evesham United
Willand Rovers
21:00
Highworth Town
Winchester City
21:00
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Hyde United
Bamber Bridge
21:00
Mickleover Sports
Basford United
21:00
Ashton United
Buxton
21:00
Lancaster City
United of Manchester
21:00
Matlock Town
Gainsborough Trinity
21:00
Scarborough Athletic
Morpeth Town
21:00
Nantwich Town
South Shields
21:00
Warrington Town
Stafford Rangers
21:00
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
21:00
Whitby Town
Witton Albion
21:00
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Tamworth
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Needham Market
Banbury United
21:00
St Ives Town
Bromsgrove Sporting
21:00
Redditch United
Coalville Town
21:00
Peterborough Sports
Hednesford Town
21:00
Nuneaton Town
Hitchin Town
21:00
Lowestoft Town
Kings Langley
21:00
Biggleswade Town
Royston Town
21:00
Leiston
Rushall Olympic
21:00
Alvechurch
Stourbridge
21:00
Tamworth
Stratford Town
21:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
IJsselmeervogels
Kozakken Boys
20:00
Rijnsburgse Boys
Volendam II
20:00
AFC
Spakenburg
20:00
Noordwijk
Quick Boys
20:30
ASWH
GVVV
20:30
Koninklijke HFC
HHC
20:30
De Treffers
TEC
20:30
Scheveningen
Katwijk
20:30
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
Karlsruher SC
พาเดอร์บอร์น
18:00
Bochum
Erzgebirge Aue
18:00
St. Pauli
Holstein Kiel
18:00
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
Waldhof Mannheim
Hansa Rostock
19:00
Magdeburg
VfB Lübeck
19:00
Kaiserslautern
1860 München
19:00
Verl
Saarbrücken
19:00
Türkgücü-Ataspor
Ingolstadt
19:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Bahlinger SC
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Mainz 05 II
Hessen Kassel
19:00
Aalen
Homburg
19:00
Astoria Walldorf
Elversberg
19:00
FSV Frankfurt
Pirmasens
19:00
TuS RW Koblenz
Bayern Alzenau
19:00
Balingen
Ulm
19:00
Hoffenheim II
Teutonia WS
19:00
Kickers Offenbach
Stuttgart II
19:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
Borussia Dortmund II
Fortuna Köln
19:00
Lippstadt 08
Rot Weiss Ahlen
19:00
Preußen Münster
Wegberg-Beeck
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Alemannia Aachen
19:00
Wuppertaler SV
Köln II
19:00
Homberg
Sportfreunde Lotte
19:00
SV 1919 Straelen
Rot-Weiss Essen
19:00
Bergisch Gladbach
Wiedenbrück
19:00
Rödinghausen
Bonner SC
19:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Astoria Walldorf II
Ilshofen
19:00
Linx
SGV Freiberg
19:00
Göppinger SV
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
CfR Pforzheim
Ravensburg
19:00
Backnang
Sandhausen II
19:00
Bruchsal
Freiburger FC
19:30
Bissingen
Oberachern
20:30
Villingen
Reutlingen
20:30
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:15
Werder Bremen III
OSC Bremerhaven
20:00
Werder Bremen III
OSC Bremerhaven
20:00
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
Türk Gücü Friedberg
Hunfelder SV
20:00
Viktoria Griesheim
Waldgirmes
20:00
Eddersheim
Dietkirchen
20:00
Hessen Dreieich
FC 1906 Erlensee
20:00
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Altenholz
19:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
19:00
Kronshagen
Dornbreite Lubeck
19:00
Lubeck II
Union Neumünster
19:00
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
18:00
Kukësi
Skënderbeu Korçë
18:00
Tirana
Laçi
21:00
Vllaznia Shkodër
Apolonia Fier
21:00
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
22:00
Austria Wien
Rheindorf Altach
22:00
St. Pölten
Admira
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
19:30
Liefering
Austria Lustenau
19:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
19:00
Neftçi
Sabah
21:00
Sebail

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
21:15
OH Leuven
Mechelen
23:30
Zulte-Waregem
เกนท์
01:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
01:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Zrinjski
00:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Rudar Kakanj
21:30
Gorazde
Buducnost Banovici
21:30
Bratstvo Gracanica
Slaven Zivinice
21:30
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
21:30
GOSK Gabela
Travnik
21:30
Orasje
Capljina
21:30
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
21:30
Montana
CSKA Sofia
00:00
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:30
Zvijezda '09 Brgule
Sutjeska Foca
20:30
Modrica
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Drina Zvornik
Sloboda Novi Grad
20:30
Tekstilac Derventa
Rudar Prijedor
20:30
Leotar
Sloga Doboj
20:30
Borac Kozarska Dubica
Podrinje Janja
20:30
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
19:00
Dobrudzha 1919
Strumska slava
21:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Kariana Erden
05:00
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
22:00
Varaždin
Šibenik
00:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:30
Croatia Zmijavci
Kustošija
21:30
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Enosis
Apollon
23:30
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
20:00
Onisilos
PAEEK
20:00
Akritas
EN THOI Lakatamia
20:00
Ahironas
AE Zakakiou
20:00
Digenis Ypsonas
Digenis Morphou
20:00
Anagennisi Deryneia
Kouris Erimi
20:00
Aris
Alki Oroklini
20:00
Othellos
Omonia Aradippou
20:00
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
19:00
Zlín
Karviná
19:00
Viktoria Plzeň
Příbram
19:00
Sigma Olomouc
Baník Ostrava
21:00
Opava
Slovácko
23:30
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
18:00
Ústí nad Labem
Dukla Praha
21:30
Varnsdorf
Slavoj Vyšehrad
21:30
Hradec Králové

320 Denmark - First Division

Viborg
18:00
Fredericia
Hvidovre
18:00
Fremad Amager
Esbjerg
19:00
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
17:00
Kuressaare

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
19:00
Honka
HJK
22:00
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
20:00
Troyes
Grenoble Foot 38
01:00
ก็อง
Châteauroux
01:00
Dunkerque
Le Havre
01:00
Ajaccio
Nancy
01:00
Sochaux
Pau
01:00
Clermont
วาล็องเซียนส์
01:00
Chambly
Niort
01:00
Auxerre

17 France - National

Laval
23:00
Villefranche
Stade Briochin
23:00
Bastia
Créteil
01:00
Bourg-en-Bresse
Avranches
01:00
Boulogne

125 Greece - Super League

Volos NFC
19:00
Panaitolikos
Apollon Smirnis
21:15
OFI
Atromitos
23:30
Larissa

125 Greece - Football League

Kavala
16:00
Pierikos
Episkopi
16:45
Kallithea
Thesprotos
19:00
Triglia FC
Veria
19:00
Almopos
Olympiakos Volos
19:00
Apollon Pontou FC
Pontion Karagiannion
19:00
Panserraikos
Egaleo
19:00
Aspropyrgos Enosis
Rodos
19:00
Kalamata
Ialysos
19:00
Santorini 2020
Asteras Vlachioti
19:00
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
19:45
Budafoki MTE
MOL Vidi
22:00
Újpest
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Puskás

1796 Iceland - Iceland Cup

Víkingur Ólafsvík
20:00
Gullfálkinn
KFB
21:00
Stokkseyri
Ýmir
21:00
KFR
Berserkir
21:00
KFS
Kría
21:00
Afrika Reykjavik
Dalvík / Reynir
21:00
Samherjar
Höttur / Huginn
21:00
Einherji
ÍBV
21:00
Reynir
Kormákur / Hvöt
21:00
Hamrarnir
Álafoss
21:00
GG
Fram
21:00
Horhur I.
SR
21:00
RB
Ægir
23:00
ÍBU
KM
23:00
Haukar
Reynir Hellissandur
23:00
Afturelding
Vatnaliljur
00:00
ÍH

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
00:00
Waterford United
Longford Town
00:00
Drogheda United
Sligo Rovers
00:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
22:00
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
22:30
Bnei Yehuda
Ironi Kiryat Shmona
22:45
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Netanya
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
Monza
เบรสชา
19:00
Pescara
Cremonese
19:00
Pordenone
Virtus Entella
19:00
Salernitana
เลชเช่
19:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
21:00
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
19:00
Valmiera / BSS
Metta / LU
23:00
Riga

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
18:00
Pelister

2756 Malta - Premier League

Hibernians
19:00
Gzira United
Hamrun Spartans
19:00
Sliema Wanderers
Santa Lucia
23:00
Sirens
Lija Athletic
23:00
Zejtun Corinthians

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
19:00
Arsenal Tivat
Igalo
20:30
Kom
Ibar
20:30
Grbalj
Drezga
20:30
Berane
Mornar
20:30
Bokelj

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
21:00
Cliftonville
Glenavon
21:00
Ballymena United
Glentoran
21:00
Dungannon Swifts
Larne
21:00
Linfield
Portadown
21:00
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
23:30
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Dundela
Loughgall
21:00
Newry City AFC
Knockbreda
21:00
Ballinamallard United
Institute
21:00
H&W Welders
Dergview
21:00
Ballyclare Comrades
Annagh United
21:00
Ards

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Wisła Płock
Warta Poznań
22:30
Stal Mielec
Śląsk Wrocław
01:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
17:40
Nieciecza
Korona Kielce
17:40
Tychy 71
Resovia Rzeszów
20:00
ŁKS Łódź
Jastrzębie
21:00
Górnik Łęczna
Bełchatów
21:00
Stomil Olsztyn
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
21:00
Farense
Boavista
21:30
Rio Ave
Tondela
00:00
ปอร์โต้
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:30
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
Porto II
Cova Piedade
21:00
Varzim
Leixões
02:30
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Sepsi
23:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
Tambov
Ufa
20:30
Akhmat Grozny
Rostov
23:00
Rubin Kazan'

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Livingston
St. Johnstone
21:00
Aberdeen
Hamilton Academical
21:00
Dundee United
Kilmarnock
21:00
Ross County
Motherwell
21:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Dunfermline Athletic
Dundee
21:00
Greenock Morton
Queen of the South
21:00
Inverness CT
Raith Rovers
21:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
21:00
Dumbarton
Falkirk
21:00
Clyde
Forfar Athletic
21:00
East Fife
Montrose
21:00
Airdrieonians
Peterhead
21:00
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
Brechin City
21:00
Albion Rovers
Cowdenbeath
21:00
Elgin City
Stenhousemuir
21:00
Queen's Park
Stranraer
21:00
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
00:00
Proleter Novi Sad
Mladost Lučani
00:00
Spartak Subotica
Čukarički
00:00
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
20:30
Žilina
Spartak Trnava
22:00
Zlaté Moravce
Senica
22:00
Ružomberok
Sereď
22:00
Nitra
Zemplín Michalovce
22:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
19:30
FK Košice
Podbrezová
21:00
Poprad
Slavoj Trebišov
21:00
Žilina II
Skalica
21:00
Liptovský Mikuláš
Banska Bystrica
21:00
Púchov
Komárno
21:00
Šamorín

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
19:00
Fuenlabrada
เรอัล โอเบียโด้
21:00
พัลมาส
ราโย่ บาเยกาโน่
23:15
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
Hammarby
Örebro
22:30
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
20:00
GAIS
Landskrona
20:00
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

Sandviken
18:00
Brommapojkarna
Sollentuna
18:00
Gefle
IF Karlstad Fotboll
21:00
Haninge
Hudiksvall
21:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Vänersborgs IF
18:00
Tvååker
Lindome
18:00
Skövde AIK
Torns
19:00
Linköping City
Åtvidaberg
20:00
Trollhättan
Österlen
21:00
Assyriska Turabdin
Ljungskile
21:00
IFK Malmö
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
23:15
Lausanne Sport
Luzern
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
23:15
Wil
Neuchâtel Xamax
23:15
Aarau

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
17:30
Göztepe
Rizespor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
กาลาตาซาราย
23:00
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Altay
17:30
Boluspor
Bandırmaspor
17:30
Menemen Belediyespor
Samsunspor
20:00
Balıkesirspor
Akhisar Belediyespor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
18:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
21:00
Dnipro-1
Desna
23:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
19:00
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
19:00
Peremoga

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Barry Town United
Connah's Quay
20:30
Penybont
Flint Town United
20:30
Cardiff MU
Cefn Druids
20:30
Haverfordwest County
Bala Town
23:15
The New Saints

44 Argentina - Superliga

Platense
07:00
San Lorenzo
Estudiantes
02:15
Aldosivi
Defensa y Justicia
04:30
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
00:10
Gimnasia Jujuy
Defensores de Belgrano
01:30
Guillermo Brown
Villa Dálmine
01:30
San Martín San Juan
Estudiantes Río Cuarto
04:00
Alvarado
Temperley
04:10
Tigre
Belgrano
05:05
Atlanta

80 Chile - Primera Division

Unión Española
03:00
Melipilla
Audax Italiano
05:30
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
03:30
Alianza Petrolera
Jaguares de Córdoba
05:40
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
San Carlos
Limón
05:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
00:15
Universidad Católica
Macará
02:30
9 de Octubre
Emelec
05:00
LDU Quito

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Guastatoya
Iztapa
02:00
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Pumas UNAM
Juárez
09:30
Atlético San Luis
Atlas
05:00
León

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
08:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
05:15
Nacional Asunción

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:00
SuperSport United
TS Galaxy
22:00
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Progresso

593 Cameroon - Elite One

Dragon de Yaounde
20:00
Yafoot
Bamboutos
20:00
Union Douala
Colombe
20:00
Young Sport Academy
Stade Renard
21:00
Eding Sport
PWD
21:00
Avion Academy
Fortuna Mfou
22:00
Feutcheu
Tonnerre
22:00
Les Astres
Panthère
22:00
New Star
UMS de Loum
22:00
APEJES Academy

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
23:00
USFA
ASEC Koudougou
23:00
Police
Majestic
23:00
Royal
Léopards
23:00
ASFA-Yennenga
ASEC Koudougou
23:00
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
23:00
Rahimo
Etoile Filante
23:00
Police
KOZAF
23:00
Royal
Majestic
23:00
ASFB
Douanes
01:15
ASFB
Léopards
01:15
SONABEL
RCK
05:00
Salitas

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
Africa Sports
SOA
22:30
Racing d'Abidjan
ES Bafing
01:00
Bassam

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
Hearts of Oak
Liberty Professionals
22:00
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
CO Coyah
Hafia
05:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:30
Nairobi City Stars
Vihiga United
19:00
Tusker
Leopards
19:00
Bidco United
Western Stima
19:00
Bandari

16175 Libya - Premier League

Ngom Egdabya
20:30
Al-Tahaddi
Rafeeq
21:00
Asswehly
Alittihad Misurata
21:00
Olympic Azzaweya
Al-Wehda
21:00
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:30
Onze Créateurs
Yeelen Olympique
01:30
Soni

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
21:00
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
22:00
Stade Marocain
KAC Kénitra
22:00
Olympique Dcheïra
Khouribga
22:00
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
Mbour Petite Côte
Pikine
05:00
Teungueth
Niarry Tally
05:00
Jaraaf

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Horriya
Al Ittihad
19:00
Teshrin
Hottin
19:00
Foutoua
Karama
19:00
Wahda
Jabala
19:00
Shorta
Taliya
19:00
Al Sahel
Al-Horgelah
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
18:00
Dodoma Jiji
Gwambina
20:00
Coastal Union
Young Africans
23:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
ZESCO United
Zanaco
20:00
Lusaka Dynamos
Lumwana Radiants
20:00
Buildcon
Prison Leopards
20:00
Nkwazi
Kabwe Warriors
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
01:30
UE Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
21:00
Al Ramtha
Sahab
23:30
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
21:05
Al Akhaa Al Ahli
Safa
21:05
Al Nejmeh
Al Ahed
21:05
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Premier League

Al Arabi
22:15
Al Sailiya
Umm Salal
00:30
Al Gharafa
Al Kharitiyath
00:30
Al Wakrah

74505 Qatar - Q League

Al Mesaimeer
21:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
22:55
Al Shabab
Al Faisaly
22:55
Al Fateh
Al Ittifaq
00:15
Al Quadisiya

190321 Bahrain - Premier League

Manama
21:10
Al Ahli
East Riffa
21:10
Al-Hidd
Busaiteen
23:45
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Daegu
Seoul
14:30
Pohang Steelers
Seongnam
17:00
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
13:00
Gimpo
Busan Transportation
13:00
Changwon City
Daejeon Korail
13:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
Kuching FA
Selangor United
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
20:00
Pahang
Johor Darul Ta'zim
20:00
MISC
UiTM
20:00
Melaka United
Selangor
20:00
Perak

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
15:30
Hue
Dak Lak
15:30
Long An
Can Tho
17:00
Pho Hien

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Foolad
22:50
Al Ain

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Dorking Wanderers
Braintree Town
21:00
St Albans City
Dartford
21:00
Hemel Hempstead Town
Dulwich Hamlet
21:00
Havant & Waterlooville
Ebbsfleet United
21:00
Eastbourne Borough
Hampton & Richmond
21:00
Hungerford Town
Oxford City
21:00
Billericay Town
Slough Town
21:00
Chippenham Town
Tonbridge Angels
21:00
Chelmsford City
Welling United
21:00
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:30
Central Córdoba
Deportivo Español
01:30
Berazategui
Midland
01:30
Argentino Merlo
Atlas
01:30
Ituzaingó
General Lamadrid
01:30
Deportivo Laferrere
Real Pilar
01:30
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
GOES
VVOG
19:30
DVS '33
Excelsior '31
19:30
Barendrecht
ACV
19:30
Sportlust '46
HSV Hoek
19:30
DOVO
Ajax Amateurs
19:30
Lisse
Staphorst
19:30
ODIN '59
Ter Leede
20:00
VVSB
Sparta Nijkerk
20:00
Harkemase Boys

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Aurora
Always Ready
02:00
Nacional Potosí
Municipal Vinto
04:15
Oriente Petrolero

99474 World - CAF Champions League

ES Tunis
23:00
MC Alger
Zamalek
23:00
Teungueth
Wydad Casablanca
02:00
Petro de Luanda
Horoya
02:00
Kaizer Chiefs

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
01:00
Stockay-Warfusée
Rebecq
01:00
Solières Sport
Excelsior Virton
01:00
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
00:30
Zelzate
Dikkelvenne
00:30
Olsa Brakel
Oudenaarde
00:30
Merelbeke
Ronse
01:00
Westhoek
Gent-Zeehaven
01:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
00:30
Houtvenne
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
01:00
KSC City Pirates
Hoogstraten
01:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Voorde Appelterre
Oostkamp
00:30
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
00:30
Eendracht Termien
Witgoor Sport
00:30
Zwarte Leeuw
Weerstand Koersel
00:30
Racing Mechelen
ลีลล์
01:00
Sint-Lenaarts
Betekom
01:00
Diest
Wellen
01:00
Esperanza Pelt
Nijlen
01:30
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Albert Quévy-Mons
Aische
01:00
SG-Tertre-Hautrage
Rapid Symphorinois
01:00
Stockel
Tournai
01:00
Binche
Braine
01:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
01:00
Huy
Oppagne-Wéris
01:30
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
00:30
Vorselaar
Wezel
00:30
Bornem
Antonia
00:30
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:30
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
00:00
Schoonbeek-Beverst
Achel
00:30
Herkol
KFC Eksel
00:30
Zonhoven United
Alken
01:00
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
01:00
RAC Saint-Mard
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Florenville
La Roche
01:00
Aubange
Saint-Hubert
01:00
Sartoise
Longlier
01:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
00:30
SK Denderhoutem
Eendracht Aalter
01:00
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Excelsior Zedelgem
Meulebeke
00:00
SC Zonnebeke
Rumbeke
00:00
Oostduinkerke
Dadizele
00:00
Racing Waregem
Diksmuide
00:30
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Chernomorets Balchik
Botev Novi Pazar
20:00
Shumen 2007
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
20:00
Ormideia
MEAP Nisou
20:00
Oroklini / Troulloi
Olympiada Lympion
20:00
Elia Lythrodonta
APEP
20:00
Amathous
Halkanoras
20:00
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Admira Praha
Benesov
15:15
Viktoria Plzen II
Baník Sokolov
15:15
Králův Dvůr
Sparta Praha II
15:15
Písek
Baník Sokolov
15:15
Sparta Praha II
Motorlet Praha
15:15
Viktoria Plzen II
Loko Vltavín
15:15
Admira Praha
Benesov
15:15
Písek
Jablonec II
18:00
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
18:30
Hradec Kralove II
Sokol Hostoun
18:30
Rakovnik
Slovan Velvary
19:00
Sokol Brozany
Sokol Brozany
21:30
Sokol Živanice
Slovan Velvary
21:30
Mlada Boleslav II
Ústí nad Orlicí
21:30
Teplice II
Pardubice II
21:30
Sokol Zápy
Jiskra Domažlice
21:30
Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:00
Rokycany
Hořovicko
15:15
Český lev - Union Beroun
Hořovicko
15:15
Sokol Lom
České Budějovice II
15:30
Spartak Sobeslav
Doubravka
18:30
Slavoj Mýto
Hvězda Cheb
20:00
Marianske Lazne
Doubravka
21:30
České Budějovice II
Petřín Plzeň
21:30
Jindrichuv Hradec
Rokycany
21:30
Klatovy
Marianske Lazne
21:30
Slavoj Mýto
Český lev - Union Beroun
21:30
Otava Katovice
Hvězda Cheb
21:30
Tatran Sedlcany
Spartak Sobeslav
21:30
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:00
Chomutov
Štětí
15:15
Aritma Praha
Ostrov
15:15
Kladno
Kladno
15:15
FK Brandys nad Labem
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
Louny
18:30
Arsenal Česká Lípa
Slaný
21:30
FK Brandys nad Labem
Český Brod
21:30
Banik Sous
Louny
21:30
Chomutov
Meteor Praha
21:30
Slaný
Dobris
21:30
Arsenal Česká Lípa
Český Brod
21:30
Olympie Brezova
Ostrov
21:30
Štětí
Banik Sous
21:30
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Hlinsko
Sokol Libiš
15:15
Hlinsko
Kosmonosy
15:30
Kolín
Polaban Nymburk
21:15
Velke Hamry
Trutnov
21:30
Letohrad
Náchod
21:30
Dvůr Králové
Vysoke Myto
21:30
Sokol Libiš
Dvůr Králové
21:30
Čáslav
Sparta Kutná Hora
21:30
Kolín
Vysoke Myto
21:30
Polaban Nymburk
Náchod
21:30
Trutnov
Poříčany
21:30
Benatky nad Jizerou
Kosmonosy
21:30
Letohrad
Horky nad Jizerou
21:30
Velke Hamry

320 Denmark - 2. Division Group 1

Aarhus Fremad
17:00
Thisted
Sydvest
18:00
Næsby
B 93
18:00
VSK Århus
Brabrand
19:00
Holbæk B&I
Dalum
19:00
Jammerbugt
Frem
20:00
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
AB Tårnby
KFUM Roskilde
18:30
Næstved
FA 2000
18:45
AB
Skovshoved
20:00
Slagelse B&I
Brønshøj
20:00
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avedøre
17:00
Frederikssund
Karlslunde
18:00
BK Union
BSF
18:15
Ishøj
Køge Nord
19:00
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Otterup
18:00
B 1908
LSF
18:00
Taastrup
Skjold Birkerod
18:00
Greve
Allerod
18:00
RB 1906
Herlev
19:00
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Horsens II
B 1913
18:00
Ringkøbing
Marienlyst
18:00
Varde IF Elite
OKS
18:00
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Silkeborg KFUM
Lyseng
18:15
Tjorring
Norresundby
18:30
Skjold Sæby
Djursland
20:00
Herning Fremad

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Sainte Geneviève
C' Chartres
23:00
Granville
Blois
23:00
Versailles
Saint-Malo
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Guingamp II
23:00
Lorient II
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Stade Plabennec
Caen II
23:00
Poissy

17 France - CFA Group B

Sedan
23:00
Haguenau
Bobigny
23:00
St Maur Lusitanos
Beauvais
23:00
Lens II
Schiltigheim
23:00
Entente SSG
Auxerre II
23:00
Épinal
Olympique St Quentin
23:00
Metz II
Reims II
23:00
Gazélec Ajaccio
Gobelins
23:30
Belfort

17 France - CFA Group C

Hyères
23:00
Martigues
Rumilly Vallieres
23:00
Toulon
Fréjus St-Raphaël
23:00
Andrézieux
Jura Sud Foot
23:00
Chasselay MDA
Marignane Gignac
23:00
Louhans-Cuiseaux
Olympique Lyonnais II
23:00
Monaco II
Saint-Priest
23:00
Aubagne
Olympique Marseille II
23:00
Grasse

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Chamalières
Bourges Foot
23:00
Les Herbiers
Angoulême
23:00
Bergerac
Nantes II
23:00
Bourges 18
Trélissac
23:00
Canet Roussillon
Angers SCO II
23:00
Romorantin
Yzeure
23:30
Le Puy F.43 Auvergne
Stade Montois
00:00
Béziers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Ain Sud
23:00
Moulins Football
Limonest
23:00
Saint-Étienne II
Thonon Évian
23:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
23:00
Montlucon
Velay
23:00
Lyon Duchere II
Hauts Lyonnais
23:00
Vaulx
Chambery
23:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Racing Besançon
23:00
Jura Dolois
Gueugnon
23:00
Montceau
Saint-Apollinaire
23:00
Selongey
Morteau Montlebon
23:00
Besancon FC

17 France - National 3: Bretagne

TA Rennes
23:00
Saint-Colomban Locmine
Lannion
23:00
Dinan Léhon
Pontivy GSI
23:00
Stade Briochin II
Brest II
23:00
Plouzane
Rennes II
23:00
Vitré
Drapeau Fougères
23:00
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Tours
23:00
Saran Municipal
Montargis
23:00
Chateauroux II
Vierzon
23:30
Déols
Avoine OCC
23:30
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Amneville
23:00
Mulhouse
RC Epernay
23:00
Thaon
Raon l'Etape
23:00
Strasbourg II
Saint-Louis Neuweg
23:00
Prix-lès-Mézières
Troyes II
23:00
Biesheim
Illkirch Graffenstaden
23:00
Colmar
Sarre Union
23:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Feignies-Aulnoye
23:00
Croix Football IC
Lille II
23:00
Saint-Omer
Amiens AC
23:00
Valenciennes II
Le Touquet
23:00
Wasquehal
Boulogne II
23:00
Vimy
Olympique Marcquois
01:00
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
23:00
Oissel CMS
Dieppe
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Cherbourg
23:00
Saint-Lo Manche
Bayeux
23:00
Dives-Cabourg
Vire
23:00
Avranches II
Alencon
23:00
Quevilly II
Évreux 27
23:30
Le Havre II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
18:30
Lefkimmi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
19:00
Nagyatadi FC

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
20:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
20:00
Vibonese
Avellino
22:30
Bari 1908
Trapani
05:00
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Lavagnese
Borgosesia
20:00
Gozzano
Derthona
20:00
Arconatese
Pro Imperia
20:00
Fossano
PDHAE
20:00
Sanremo
Saluzzo
20:00
Castellanzese
Sestri Levante
20:00
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:00
Sona
Casatese
20:00
Scanzorosciate
Real Calepina
20:00
Tritium
Villa d'Almè
20:00
Vis Nova Giussano
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Nibionnoggiono

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Cjarlins Muzane
Montebelluna
20:00
Este
Cartigliano
20:00
Union ArzignanoChiampo
Luparense
20:00
Ambrosiana
Virtus Bolzano
20:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Fiorenzuola
Prato
20:00
Real Forte Querceta
Pro Livorno
20:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:00
Sporting Trestina
Trastevere
20:00
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
19:00
Sassari Torres
Latina
20:00
Latte Dolce
Nocerina
20:00
Team Nuova Florida
Vis Artena
20:00
Lanusei

1578 Norway - 2. Division

Florø
19:00
Kvik Halden
Skeid
20:00
Nardo
Vard
20:00
Notodden
Flekkerøy
20:00
Egersund
Arendal
20:00
Øygarden
Senja
20:00
Tromsdalen
Asker
21:00
Eidsvold
Alta
21:00
Hødd
Brattvåg
21:00
Bærum
Fløya
21:30
Kongsvinger

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
18:00
Stal Rzeszów
Stargard Szczeciński
18:00
Sokół Ostróda
Garbarnia Kraków
20:00
Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow
21:00
Olimpia Elbląg
Pogoń Siedlce
21:00
Polkowice
Kalisz
23:00
Motor Lublin
Olimpia Grudziądz
01:15
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mondinense
16:45
Vitória Guimarães II
Rio Ave II
16:45
Felgueiras 1932
Pevidem
16:45
AR São Martinho
Berço
16:45
Brito

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
23:30
Anadia
Sanjoanense
23:30
Águeda
Beira-Mar
23:30
Valadares Gaia
Espinho
23:30
Lusitano FCV
Sao Joao Ver
23:30
Lusitania FC Lourosa
Vila Cortez
23:30
Canelas 2010

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
18:45
Oliveira Hospital
Condeixa
18:45
Sertanense
Alcains
18:45
Carapinheirense
Vitória de Sernache
18:45
Mortágua
Oleiros
18:45
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group H

Juventude Evora
21:00
Louletano
Moncarapachense
21:00
Amora
Moura
21:00
Pinhalnovense
Olhanense
21:00
Lusitano GC Evora
Vitória FC
21:00
Aljustrelense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
21:00
Dante Botoşani
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Şomuz Fălticeni
Ştiinţa Miroslava
21:00
Hușana Huși
Foresta Suceava
21:00
Bradu Borca
Paşcani
21:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

CSM Bacău
21:00
Otelul
Făurei
21:00
Sportul Chiscani
Focsani
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Viitorul Ianca
21:00
Avantul Valea Marului

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
21:00
Recolta Gheorghe Doja
Agricola Borcea
21:00
Viitorul Constanţa II
Mostiştea Ulmu
21:00
Înainte Modelu
Gloria Albeşti
21:00
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Metalul Buzău
21:00
FCSB II
Tunari
21:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Targu Secuiesc
Plopeni
21:00
Blejoi Vispeşti
Olimpic Cetate
21:00
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
21:00
CS U Craiova II
Pucioasa
21:00
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:00
Vlasina
Trstenik PPT
21:00
Timočanin
Pčinja Trgovište
21:00
Radan
Timok
21:00
Rembas
Dunav Prahovo
21:00
Župa
Sinđelić Niš
21:00
Moravac Mrštane

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:30
Bane Raska
Takovo
20:30
Semendrija 1924
Tutin
20:30
Železničar Lajkovac
Budučnost Krušik
20:30
Sumadija Arandelovac
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Budućnost Arilje
Sloboda Užice
20:30
Mačva 1929
Mladi Radnik
20:30
Gruža
Trepča
20:30
Sloga Požega

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Burgos
22:00
Unionistas de Salamanca
Atzeneta
22:00
Prat
Osasuna II
22:00
Real Unión
Hércules
23:00
Badalona
Valencia II
23:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 1

Arenteiro
22:00
Polvorín
UD Ourense
23:00
Viveiro
Rápido Bouzas
05:00
Silva
Ribadumia
05:00
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 3

Castro
22:00
Ribamontan al Mar
Cartes
22:00
Textil Escudo
Torina
22:30
Barquereño
Barreda
22:30
Revilla
Escobedo
23:00
Cayon
Solares
23:00
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 4

Beasain
21:30
Basconia
Tolosa
21:30
Lagun Onak
Balmaseda
22:00
Sodupe
Sestao River
23:00
CD Vitoria
Gernika
23:30
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
Girona II
Santfeliuenc
23:00
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
21:00
RC Catarroja
Beniganim
22:00
Villarreal III
Olímpic de Xàtiva
23:00
Silla

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:00
La Virgen del Camino
Colegios Diocesanos
21:00
Peñaranda
Numancia II
22:00
Cultural Leonesa II
Arandina
22:00
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

Loja
17:00
Melilla CD
Mancha Real
23:30
El Palo
Almería II
23:30
Antequera
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta
17:00
San Roque de Lepe
Arcos
23:00
Castilleja
Los Barrios
23:00
Pozoblanco
Rota
23:00
Utrera
Xerez Deportivo
23:30
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
23:00
Villa Santa Brígida
Arucas
23:00
UD San Fernando
Velke Levare
00:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
23:00
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:00
Cortes
Beti Kozkor
21:30
Cirbonero
Beti Onak
21:30
Bidezarra
Txantrea
21:30
Fontellas
Huarte
21:30
Murchante
San Juan
22:00
Ardoi
Valle Egüés
22:00
Peña Sport
Burladés
22:30
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
21:30
CDFC La Calzada
Yague
23:00
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
05:00
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
21:30
Ciudad Real
Tarancón
22:00
Huracán Balazote
Guadalajara
23:00
La Roda

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
03:00
ASA

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Cliper
Amazonas
03:05
Iranduba

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Samambaia
Formosa
01:30
Real FC
Sobradinho
01:30
Gama
Santa Maria
01:30
Luziânia
Brasiliense
01:30
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

4 de Julho
02:00
Vitória
Bahia
02:00
ABC
Ceará
02:00
Salgueiro
Confiança
02:00
Fortaleza
Treze
02:00
Sport Recife
Sampaio Corrêa
02:00
CSA
CRB
02:00
Altos
Santa Cruz
04:15
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Real Noroeste
Pinheiros
01:00
São Mateus
Serra
01:00
Estrela do Norte
Vilavelhense
01:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 1

Macaé
01:30
Resende
Portuguesa RJ
01:30
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
02:00
Prospera Criciuma
Juventus SC
02:00
Marcílio Dias
Brusque
05:00
Hercílio Luz

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Jaraguá EC

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
20:00
Acao Cuiaba

5 Brazil - Paraense

Castanhal
01:00
Bragantino PA

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
02:00
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
05:00
São Bento
Corinthians
05:00
São Paulo
Guarani
05:00
Novorizontino
Inter de Limeira
05:00
São Caetano
Ituano
05:00
Ponte Preta
Mirassol
05:00
Ferroviária
Bragantino
05:00
Santos
Santo André
05:00
Palmeiras
São Bento
06:00
Bragantino
São Paulo
06:00
São Caetano

5 Brazil - Paulista A2

Taubaté
21:00
Portuguesa
Portuguesa Santista
01:00
Sertãozinho
Rio Claro
01:00
Atibaia
São Bernardo
01:00
Osasco Audax
Oeste
02:00
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

Rio Preto
20:00
Primavera SP
Comercial
02:00
Nacional SP
São José EC
06:00
Olímpia

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
03:00
Porto Velho

5 Brazil - Sergipano

Frei Paulistano
02:00
Lagarto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
01:30
Defensores Unidos
Argentino Quilmes
01:30
Deportivo Armenio
Acassuso
01:30
Talleres Remedios
Cañuelas
01:30
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
02:00
CDJU Gualeguaychu

909440 Cambodia - C-League

Prey Veng
15:30
Boeung Ket
Electricite du Cambodge
15:30
Asia Europe University
Visakha
18:00
Nagacorp

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
20:00
Juvenes / Dogana
Fiorentino
20:00
Murata
Libertas
20:00
Domagnano
Folgore
20:00
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:05
เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
18:30
Dinamo Tirana
Vora
18:30
Burreli
Oriku
18:30
Besëlidhja Lezhë
Veleçiku Koplik
18:30
Partizani Tirana II
Elbasani
18:30
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Delvina
18:30
Labëria
Ada Velipojë
18:30
Shënkolli
Sopoti Librazhd
18:30
Shkumbini Peqin
Gramshi
18:30
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
14:00
Asan Mugunghwa
Sangju Sangmu
16:30
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

Lithuania W
16:00
Lebanon W
Mexico W
19:00
Slovakia W
Armenia W
19:00
Jordan W
แอฟริกาใต้ W
20:00
Zambia W
Namibia W
20:30
Angola W
อิตาลี W
21:00
Iceland W
เยอรมนี W
21:10
ออสเตรเลีย W
Ethiopia W
23:00
ซูดานใต้
สวีเดน W
00:10
สหรัฐอเมริกา W
เอกวาดอร์
03:30
Colombia W

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
St George Willawong
The Lakes
16:10
Univ. Queensland
Albany Creek Excelsior
16:10
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
09:45
Gungahlin
Monaro Panthers
14:30
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
16:00
Rockdale City Suns

86 Ukraine - Youth League

Rukh Vynnyky U21
15:00
Minai U21
Vorskla Poltava U21
16:00
Lviv U21
Zorya U21
18:00
Inhulets' U21
Olimpik Donetsk U21
21:00
Kolos Kovalivka U21

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Bayswater City
Floreat Athena
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
Gwelup Croatia SC
Sorrento
14:00
ECU Joondalup
Rockingham City
14:00
Armadale
Perth Glory II
18:00
Cockburn City

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Launceston City
Riverside Olympic
13:30
Devonport City
Olympia Warriors
13:30
Clarence Zebras
Kingborough Lions
15:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
15:30
Moreton Bay United
Capalaba
16:15
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

Heist
01:00
Dessel Sport
Olympic Charleroi
01:00
Patro Eisden
La Louvière Centre
01:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hallescher FC U19
18:00
Osnabruck U19
Hannover U19
18:00
RB Leipzig U19
St. Pauli U19
18:00
Viktoria Berlin U19
Hertha U19
18:00
Dresden U19
Holstein Kiel U19
18:00
Union Berlin U19
Energie Cottbus U19
18:00
Eimsbütteler TV U19
Hamburger SV U19
18:00
Chemnitzer FC U19
Bremen U19
18:00
Magdeburg U19
Freiburg U19
18:00
Greuther Fürth U19
Hoffenheim U19
18:00
Ingolstadt U19
Astoria Walldorf U19
18:00
Nurnberg U19
Mainz U19
18:00
Kaiserslautern U19
Stuttgart U19
18:00
Darmstadt 98 U19
Augsburg U19
18:00
Karlsruher U19
Ulm U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
Heidenheim U19
18:00
Saarbrucken U19
Kickers Offenbach U19
18:00
Bayern U19
Bochum U19
18:00
Dusseldorf U19
Duisburg U19
18:00
Viktoria Köln U19
RW Essen U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
Schalke 04 U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
Alemannia Aachen U19
18:00
Oberhausen U19
Preussen Munster U19
18:00
Koln U19
Fortuna Koln U19
18:00
Wuppertaler SV U19
Paderborn U19
18:00
Borussia Dortmund U19

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
16:00
Inter U19
Sassuolo U19
18:00
Cagliari U19
Milan U19
18:00
Juventus U19
Roma U19
20:00
Fiorentina U19
Sampdoria U19
20:00
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:00
Benevento U19
Frosinone U19
16:00
Crotone U19
Cosenza U19
16:00
Napoli U19
Lecce U19
16:00
Pisa U19
Udinese U19
20:00
Chievo U19
Cittadella U19
20:00
Cremonese U19
Monza U19
20:00
Verona U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Parma U19
Brescia U19
20:00
Pordenone U19
Venezia U19
20:00
Reggiana U19
Salernitana U19
20:00
Pescara U19
Reggina U19
20:00
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Sparta Praha U19
Pribram U19
15:00
Meteor Praha U19
Ostrava U19
15:00
Brno U19
Opava U19
15:30
Plzen U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Slavia Prague U19
Karvina U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Slovacko U19
Hradec Kralove U19
16:00
Slavia Prague U19
Plzen U19
17:00
Brno U19
Slovacko U19
18:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Pribram U19
Opava U19
18:00
Hradec Kralove U19
FC Fastav Zlin U19
18:00
FK Pardubice U19
Karvina U19
21:30
Mlada Boleslav U19
Sigma Olomouc U19
21:30
Sparta Praha U19

2 Poland - Central Youth League

Korona Kielce U18
17:00
Gornik Z. U18
Slask U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Cracovia U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:00
TS Sporting
Free State Stars
20:00
Royal AM
Richards Bay
20:00
Polokwane City
Steenberg United
20:00
Uthongathi
JDR Stars
20:00
Pretoria Callies
Bizana Pondo Chiefs
20:00
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Sporting San Miguelito
Tauro
04:00
Independiente
Atlético Chiriquí
06:00
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Sturt Lions
Cumberland United
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Comets
12:30
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
KF Feronikeli
KF Ballkani
20:00
Besa Pejë

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Eastern Lions
Altona Magic
15:30
Dandenong City
Hume City
16:00
Port Melbourne
Dandenong Thunder
16:00
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
21:00
Baden
Zug
21:00
Luzern II
Muttenz
21:00
Solothurn
Höngg
21:00
Wettswil-Bonstetten
Gossau
21:00
Tuggen
Azzurri 90
22:00
Olympique de Genève
Meyrin
22:00
La Chaux-de-Fonds
Chênois
22:30
Martigny Sports
Delémont
05:00
Buochs
Langenthal
05:00
Schötz
Grasshopper II
05:00
Bassecourt
Biel-Bienne
05:00
Goldau
Terre Sainte
05:00
Lausanne II
Naters
05:00
Lancy
Young Boys II
05:00
Echallens
Bulle
05:00
Vevey Sports
Eschen / Mauren
05:00
Balzers
Linth
05:00
Winterthur II
Paradiso
05:00
Red Star Zürich
St. Gallen II
05:00
Dietikon

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Stade Nyonnais
Basel II
20:30
Yverdon Sport
Breitenrain
21:00
Bavois
Köniz
21:00
YF Juventus
Rapperswil-Jona
21:00
Münsingen
Bellinzona
22:45
Brühl
Black Stars
23:00
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
F91 Dudelange
Etzella Ettelbrück
23:00
Racing
Fola Esch
00:00
UT Pétange
Swift Hesperange
00:30
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
21:30
Traiskirchen
Team Wiener Linien
23:00
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:30
Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic
15:00
Maitland
Weston Bears
16:00
Adamstown Rosebuds

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
23:00
Green Streets

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
19:00
Bolton City
La Cure Sylvester
19:00
Entente Boulet Rouge
Cercle de Joachim
19:00
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
02:40
Tevragh-Zeïne
Médine
02:40
JAHE

227 Russia - Pfl

Lada Tolyatti
19:00
Dinamo Barnaul
Lada SOK
19:00
Novosibirsk
Dinamo Stavropol'
19:00
Essentuki
Mashuk-KMV
20:00
Druzhba
Urozhay
20:00
Krasnodar 3
Spartak Nal'chik
20:00
Chernomorets

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Sara Sport
Semassi
05:00
ASKO de Kara
Sara Sport
05:00
Koroki Metete
Ifodjè
05:00
Unisport
Gomido
05:00
Togo Port
Anges Notsè
05:00
OTR
Dynamic Togolais
05:00
Maranatha Fiokpo
Entente II
05:00
Gbohloe-Su

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Royn
21:00
Hoyvik
MB
00:00
Undrid

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
22:00
JS Talangaï

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
20:00
LD Maputo
Textáfrica
20:00
Ferroviário Nacala
Costa do Sol
20:00
Desportivo Maputo
Ferroviário de Lichinga
20:00
Songo
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário Maputo
Incomáti
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nampula
20:00
ENH Vilankulo

4125 Uganda - Uganda Cup

Luweero United
14:00
Onduparaka
Wakiso Giants
20:00
Water
Kigezi Home Boyz
20:00
Kitara
Nyamityobora
20:00
KCCA
Express FC
20:00
Kyetume
Soana
20:00
Kataka
Calvary
20:00
Police

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
CR Belouizdad U21
USM Bel Abbès U21
16:00
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Ironi Karmiel
19:00
Tzeirei Sakhnin
Tzeirei Kafr Kanna
23:30
Bnei Bir al-Maksur

32 Spain - Segunda Division Women

Riudoms W
20:30
Girona W
Cáceres II W
21:00
Sevilla II W
León FF W
21:30
Zamora Amigos Duero W
Deportivo La Coruña II W
21:30
Real Oviedo II W
Castejón W
21:30
Oiartzun W
Osasuna II W
21:30
Añorga W
Logroño II W
21:30
Real Sociedad II W
Real Betis II W
22:00
La Rambla W
Victoria FC W
22:00
Llanera W
Umia W
22:00
Monte W
Viajes Interrías W
22:00
Racing Santander II W
Pradejón W
22:00
Bizkerre W
Puerto del Carmen W
22:00
Geneto del Teide W
Mulier W
22:15
Tolosa W
La Garita W
23:00
Real Unión Tenerife II W
Valladares W
00:45
Castro W
Sant Gabriel W
05:00
Zaragoza II W

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
06:30
New England II

32 Spain - Spain Youth League

Polillas U19