ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ปอร์โต้
02:00
เชลซี
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Jahn Regensburg
23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
23:45
นาโปลี
อินเตอร์ มิลาน
23:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
02:00
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เอฟซี โตเกียว
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
สากัน โตสู
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
LA Galaxy II
Louisville City
07:00
ซินซินนาติ
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
Inter Miami
07:00
Miami FC II
ชิคาโก ไฟร์
00:00
Forward Madison
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
01:00
LA Galaxy II
เอฟซี ดัลลัส
04:00
Austin
มอนทรีออล อิมแพ็ค
05:00
Tormenta

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
17:00
Middlesbrough U18
Crystal Palace U18
17:00
West Ham U18

462 England - Professional Development League

Colchester U23
19:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Horsham
Bognor Regis Town
01:45
Potters Bar Town
Brightlingsea Regent
01:45
Wingate & Finchley
Carshalton Athletic
01:45
Kingstonian
Cheshunt
01:45
Worthing
Corinthian-Casuals
01:45
Folkestone Invicta
Cray Wanderers
01:45
Enfield Town
East Thurrock United
01:45
Lewes
Haringey Borough
01:45
Margate
AFC Hornchurch
01:45
Bowers & Pitsea
Merstham
01:45
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
01:45
Great Wakering Rovers
Brentwood Town
01:45
Aveley
Bury Town
01:45
AFC Sudbury
Coggeshall Town
01:45
Felixstowe & Walton United
Grays Athletic
01:45
Tilbury
Histon
01:45
Dereham Town
Hullbridge Sports
01:45
Heybridge Swifts
Maldon & Tiptree
01:45
Canvey Island
Soham Town Rangers
01:45
Cambridge City
Witham Town
01:45
Romford

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Uxbridge
Barking
01:45
Chalfont St Peter
Bracknell Town
01:45
Chertsey Town
Chipstead
01:45
Harlow Town
Hanwell Town
01:45
Westfield
Hertford Town
01:45
Staines Town
Marlow
01:45
Waltham Abbey
Northwood
01:45
South Park
Tooting & Mitcham United
01:45
FC Romania
Ware
01:45
Bedfont Sports

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
22:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
23:30
Borussia Dortmund II
Rödinghausen
23:30
Rot-Weiss Essen
Schalke 04 II
00:00
Wiedenbrück
Bergisch Gladbach
00:30
Sportfreunde Lotte
Homberg
00:30
Alemannia Aachen
Fortuna Düsseldorf II
00:30
Lippstadt 08
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Bonner SC

919 Armenia - Premier League

Urartu
21:00
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
18:30
Sabah II
Keşlə II
18:30
Turan

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
00:00
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Sloga
19:00
Sarajevo
Borac Banja Luka
21:00
Klis Buturović Polje

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
23:30
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
23:00
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:00
Alki Oroklini
Othellos
20:00
EN THOI Lakatamia
Akritas
20:00
ASIL Lysi
Anagennisi Deryneia
20:00
AE Zakakiou
Ahironas
20:00
Omonia Psevda
Onisilos
20:00
Digenis Morphou
Aris
20:00
Omonia Aradippou
Digenis Ypsonas
20:00
Kouris Erimi
Ayia Napa
22:00
PAEEK

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Prostějov
21:30
Dukla Praha
Táborsko
21:30
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

Sigma Olomouc
20:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Teplice
20:00
Mladá Boleslav
Viktoria Plzeň
20:30
Slovan Liberec
Sparta Praha
20:30
Jablonec

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
21:30
Nõmme Kalju
Levadia
23:00
Tammeka
Trans
23:30
Legion
Paide
23:30
Flora

17 France - Coupe de France

Rumilly Vallieres
21:45
Le Puy F.43 Auvergne
Sedan
21:45
อองเช่ร์
Saumur
23:45
ตูลูส
Canet Roussillon
23:45
Boulogne
Chateaubriant Voltigeurs
23:45
มงต์เปลลิเย่ร์

125 Greece - Greek Cup

PAS Giannina
22:00
โอลิมเปียกอส
AEK Athens
00:00
PAOK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

DEAC
21:30
Vasas
Soroksár SC
21:30
Siófok
Dorogi
21:30
Debrecen
Kazincbarcika
21:30
Szentlőrinc SE
Kaposvári Rákóczi
23:00
Gyirmót
Ajka
23:00
Szeged 2011
Győri ETO
23:00
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Budaörs
Békéscsaba
23:00
Csákvári TK
Pécsi MFC
23:15
Szolnoki MÁV

998 Montenegro - First League

Petrovac
18:00
Sutjeska
Rudar
19:00
Jezero
Mladost
20:00
Mladost Ljeskopolje
Budućnost
21:00
Dečić
Iskra
22:00
Zeta

998 Montenegro - Second League

Ibar
19:00
Drezga

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
01:45
Coleraine

2 Poland - Polish Cup

Arka Gdynia
22:30
Piast Gliwice

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
18:30
Krasnodar II
Yenisey
18:30
SKA Khabarovsk
Akron
19:00
Irtysh
Spartak Vladikavkaz
20:00
Fakel
Orenburg
20:00
Chayka
Dinamo Bryansk
22:00
Torpedo Moskva
Neftekhimik
22:00
Shinnik
Tekstilshchik
22:00
Volgar Astrakhan
Chertanovo
23:00
Baltika
Olimpiyets
23:00
Veles

227 Russia - Russian Cup

Akhmat Grozny
23:00
Ufa
Sochi
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Arsenal Tula U19
Krasnodar U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Sochi U19
17:00
CSKA Moscow U19
Khimki U20
17:00
Dinamo Moskva U19
UOR №5 U20
17:00
Rotor Volgograd U20
Tambov U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
Akhmat Grozny U19
18:00
Strogino U20
Rostov U19
18:00
Zenit U19
Spartak Moskva U19
20:00
Rubin Kazan U19

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
19:00
Napredak
Bačka Palanka
19:00
Radnik Surdulica
Rad Beograd
19:00
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Pirot
21:00
Borac Čačak
Kabel Novi Sad
21:00
Žarkovo
Dinamo Vranje
21:00
Radnički Kragujevac
IMT Novi Beograd
21:00
Zemun
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Kolubara
Železničar Pančevo
21:00
Jagodina

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
21:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
22:15
Bravo

62 Switzerland - Swiss Cup

Vevey Sports
23:00
Servette
Monthey
23:00
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
20:00
BB Erzurumspor
Konyaspor
20:00
Ankaragücü
Antalyaspor
23:00
Sivasspor
เบซิคตัส
23:00
Alanyaspor

44 Argentina - Copa Argentina

Patronato
07:10
Lanús
Talleres Córdoba
04:00
Vélez Sarsfield
Newell's Old Boys
04:00
Sarmiento
Atlético Tucumán
06:30
River Plate

5 Brazil - Copa do Brasil

Fortaleza
07:30
Ypiranga Erechim
Picos
02:00
Boavista
Juazeirense
02:00
Volta Redonda
Vitória
05:00
Rio Branco ES

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:00
Santa Fe

35008 El Salvador - Primera Division

FAS
04:30
Firpo
Águila
04:30
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:00
Xelajú
Deportivo Sanarate
02:00
Cobán Imperial
Guastatoya
04:00
Sacachispas
Municipal
04:00
Achuapa
Cotzumalguapa
04:00
Comunicaciones
Antigua GFC
04:00
Iztapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Celaya
Alebrijes de Oaxaca
09:05
Tampico Madero
Mineros de Zacatecas
05:00
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

Ayacucho
03:30
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:00
Nacional

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
22:00
Maritzburg United

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
20:30
JSK
Saint Eloi Lupopo
21:30
Simba

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:00
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

El Gounah
20:00
El Geish
Wadi Degla
00:00
National Bank of Egypt
Ismaily
02:00
Al Masry

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Bechem United

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Zoo Kericho
Leopards
19:15
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:00
Stade Malien Bamako
Yeelen Olympique
23:30
COB
Black Stars
23:30
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
21:00
Ittihad Tanger
Raja Casablanca
23:15
Hassania Agadir
Rapide Oued Zem
01:30
Wydad Casablanca

488 Iran - Azadegan League

Malavan
19:00
Chooka Talesh
Arman Gohar
19:00
Qashqai
Khouneh Be Khouneh Babol
19:00
Pars Jam Bushehr
Kheybar Khorramabad
19:00
Baderan
Fajr Sepasi
19:00
Shahrdari Astara
Oxin Alborz
19:00
Navad Urmia
Havadar
19:00
Esteghlal Mollasani
Esteghlal Khuzestan
19:30
Khooshe Talaee Saveh
Shahin Bushehr
19:30
Mes Kerman

45412 Lebanon - Premier League

Salam Zgharta
20:30
Tripoli
Shabab Al Ghazieh
20:30
Shabab El Bourj
Bourj
20:30
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
22:15
Al Sailiya
Al Arabi
00:30
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
22:35
Al Jeel
Al Khaleej
22:35
Al Sahel
Al Najoom
22:40
Al Hazm
Al Draih
22:50
Al Shoalah
Al Jabalain
23:10
Al Adalh

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
19:00
Stade Tunisien
Métlaoui
20:00
CS Sfaxien
Monastir
20:00
Club Africain
Etoile du Sahel
20:00
Kairouan
CA Bizertin
20:00
Rejiche
Slimane
20:00
Tataouine
ES Tunis
22:15
Olympique Béja

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Seoul
Gwangju
17:30
Suwon
Incheon United
17:30
Suwon Bluewings
Jeju United
17:30
Gangwon

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Selangor United
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PDRM
Skuad Projek
20:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
UiTM
MISC
20:00
Kuala Lumpur

49477 Thailand - FA Cup

ชลบุรี เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

69697 Vietnam - V-League

Than Quang Ninh
18:00
Sai Gon
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Binh Dinh
Ha Noi
19:15
Viettel

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Gharafa
22:20
AMGK
Al Wahda
22:40
Al Zawra'a
Al Wahda
00:45
Al Quwa Al Jawiya

11240938 เอเอฟซีคัพ

Eagles
18:00
Thimphu City
Nepal Army
18:45
Police SC

99474 World - CONCACAF Champions League

Alajuelense
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Arcahaie
09:00
Cruz Azul
Deportivo Saprissa
05:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo Cali
07:30
Deportes Tolima
Huachipato
07:30
Antofagasta
Cerro Largo
07:30
Peñarol
Nacional Potosí
05:15
Guabirá
Mineros de Guayana
05:15
Aragua
Torque
05:15
Fénix

11555657 South America - Copa Libertadores

San Lorenzo
07:30
Santos

116 Cyprus - 3. Division

Elpida Astromeritis
20:00
MEAP Nisou
APONA Anagias
20:00
APEP
Amathous
20:00
O Kormakitis
Elia Lythrodonta
20:00
Omonia 29is Maiou
Peyia
20:00
ENAD
Oroklini / Troulloi
20:00
Olympiada Lympion
Ormideia
20:00
Ethnikos Assias
Iraklis Yerolakkou
20:00
Halkanoras

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
00:00
Hillerød

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Komárom
20:00
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

Pistoiese
20:00
Juventus U23
Renate
20:00
Pergolettese
Olbia
22:30
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Ravenna
20:00
Cesena
Sambenedettese
20:00
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
20:00
Cavese
Monopoli
20:00
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Manzanese
Delta Calcio Rovigo
20:00
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

Rimini
20:00
Sammaurese
Corticella
20:00
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Montespaccato
20:00
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:00
Olympia Agnonese
Montegiorgio
20:00
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:00
Team Nuova Florida
Nuova Monterosi
20:00
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

Puteolana Internapoli
20:00
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

San Luca
20:00
Cittanovese
Castrovillari
20:00
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
19:00
Pogoń Siedlce
Motor Lublin
22:00
SKRA Częstochowa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
20:30
Moravac Mrštane

296 Serbia - Srpska Liga - West

Semendrija 1924
20:30
Tutin

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Portugalete
23:00
Haro
Deportivo Alaves II
23:00
Izarra
Barakaldo
23:00
Ejea
Leioa
23:00
Mutilvera
Athletic Club II
23:00
CD Calahorra
Real Unión
23:00
Tarazona
Real Sociedad II
23:30
SD Logroñés
Amorebieta
00:00
Tudelano
Arenas de Getxo
00:00
Osasuna II
Laredo
01:30
Ebro

32 Spain - Tercera - Group 12

Lanzarote
00:00
Panadería Pulido
UD San Fernando
01:00
Las Palmas III

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Çorum Belediyespor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
İnegölspor
19:00
Amed SK
Kocaelispor
19:00
24 Erzincanspor
Gümüşhanespor
19:00
Hacettepe
Manisa BBSK
19:00
Şanlıurfaspor
Afjet Afyonspor
19:00
Kahramanmaraşspor
Sarıyer
19:00
Utaş Uşakspor
Niğde Belediyespor
19:00
Sancaktepe Belediye
Ergene Velimeşespor
19:00
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Karabükspor
19:00
Kırklarelispor
Elazığspor
19:00
Sakaryaspor
Turgutluspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
Bayburt İÖİ
19:00
Pazarspor
Pendikspor
19:00
Karacabey Birlikspor
Serik Belediyespor
19:00
Van BB
Etimesgut Belediyespor
19:00
Eyüpspor
Kastamonuspor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
Bugsaşspor
19:00
Bodrumspor
Sivas Belediyespor
19:00
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

CEO
06:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
03:00
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Samambaia
01:30
Santa Maria
Real FC
01:30
Sobradinho
Luziânia
01:30
Ceilândia
Paracatu
01:30
Capital

5 Brazil - Copa do Nordeste

ABC
05:30
4 de Julho

5 Brazil - Carioca 1

Macaé
07:35
Fluminense

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Goiás
Jaraguá EC
01:30
Goianésia

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
04:30
Pinheiro

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
01:00
URT
Atlético Mineiro
02:00
Pouso Alegre
Caldense
02:00
Uberlândia
Coimbra
03:30
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

Itupiranga
02:00
Carajás

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
02:00
Cascavel CR

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
RB Brasil
EC São Bernardo
01:00
Portuguesa Santista
Água Santa
01:00
Taubaté
Atibaia
01:00
Sertãozinho
Osasco Audax
02:00
Rio Claro
XV de Piracicaba
03:00
Monte Azul
Portuguesa
05:00
Velo Clube
Oeste
05:00
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
Comercial
Votuporanguense
01:00
Bandeirante SP
Desportivo Brasil
01:00
São José EC
Primavera SP
01:00
Olímpia
Rio Preto
01:00
CA Linense
Penapolense
02:00
Nacional SP
Marília
05:00
Barretos

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
04:00
Vera Cruz
Afogados
06:00
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

Altos
01:45
Ríver
4 de Julho
01:45
Picos

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Costa Rica - MS
Novoperário
02:00
Aquidauanense

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Svay Rieng
Police Commissary
15:30
Cambodia Tiger

3347 San Marino - Campionato

Murata
01:45
La Fiorita
Cosmos
01:45
Folgore
San Giovanni
01:45
Tre Penne
Virtus
01:45
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:50
เพิร์ธ กลอรี

99474 World - Friendly International Women

Lithuania W
19:00
Jordan W
Namibia W
20:00
Angola W

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
20:00
Verona U19
Brescia U19
20:00
Venezia U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
19:00
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
TS Sporting
Royal AM
20:00
Sekhukhune United
Uthongathi
20:00
JDR Stars
Bizana Pondo Chiefs
20:00
Cape Umoya United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Tucson
03:30
El Paso Locomotive
โคโลราโด ราปิดส์
05:00
แอลเอ แกลักซี

122 Kosovo - Kosovar Cup

Istogu
20:00
Dukagjini
Prishtina
20:00
KF Llapi

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Struga
18:00
Sileks

227 Russia - Pfl

Lada SOK
19:00
Dinamo Barnaul
Krasnyy-SGAFKST
22:00
Khimki 2

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Glacis United
23:30
Hound Dogs
Lincoln Red Imps
01:45
Lions FC

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
22:00
Semassi
Gbohloe-Su
22:00
OTR
Dynamic Togolais
22:00
Anges Notsè
Entente II
22:00
Gomido
Maranatha Fiokpo
22:00
Togo Port
Unisport
22:00
ASKO de Kara
Ifodjè
22:00
Kara
Unisport
05:00
Kara
Binah
05:00
Semassi
Koroki Metete
05:00
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Cheminots
Nico-Nicoye
20:00
Inter Club
Otôho d'Oyo
22:00
Nathaly's
CARA Brazzaville
22:00
Kondzo
V.Club Mokanda
22:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
22:00
Étoile du Congo

4125 Uganda - Uganda Cup

KCCA
19:30
Nyamityobora
Paidha Black Angels
20:00
Bright Stars
Arua Hill
20:00
UPDF

32 Spain - Segunda Division Women

Huesca W
00:15
Sant Gabriel W

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Westlawn Tigers
15:30
Northern Storm Thunder
Kahibah
16:00
Cessnock City
Wallsend
16:00
Mayfield United Junior
Toronto Awaba
16:00
Belmont Swansea
Beresfield United
16:00
Minmi Wanderers

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
21:00
Zemplín Michalovce U19
Žilina U19
21:00
Dukla U19
Slovan Bratislava U19
21:00
Senica U19
Trenčín U19
21:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
21:00
Ružomberok U19
Nitra U19
21:00
Poprad U19

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Forrestfield United
18:30
Shamrock Rovers Perth