ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
ดอร์ทมุนด์
เรอัล มาดริด
02:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
01:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
นอริชซิตี
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
00:30
สคันธอร์ป
มอร์แคมป์
00:30
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
Miami FC II
OKC Energy
00:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
00:00
Real Monarchs
Pittsburgh Riverhounds
01:00
Detroit City

462 England - Premier League U18

Southampton U18
17:30
Arsenal U18
Liverpool U18
19:30
Wolverhampton U18
Leeds United U18
20:00
Derby U18

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
18:00
Hull City U23
Ipswich U23
18:00
Bristol City U23
Coventry U23
19:00
Crewe U23

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
23:30
Holstein Kiel

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bayern Alzenau
22:30
FSV Frankfurt
Eintracht Stadtallendorf
00:00
TuS RW Koblenz

556 Belgium - Pro League

Waasland-Beveren
00:00
Sint-Truiden

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
21:00
Strumska slava

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Arda
23:30
Slavia Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

ดีนาโมซาเกร็บ
05:00
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
21:00
Ethnikos Achna
AEL
23:30
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
21:30
Slovácko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
23:30
Vejle

17 France - Coupe de France

โมนาโก
23:45
เม็ตซ์

17 France - National

Laval
23:45
Bastia

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Be'er Sheva
23:45
Ashdod
Maccabi Haifa
00:00
Maccabi Tel Aviv

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
01:30
Glentoran
Carrick Rangers
01:45
Crusaders
Cliftonville
01:45
Dungannon Swifts
Glenavon
01:45
Warrenpoint Town
Portadown
01:45
Larne

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
23:00
Bryne
HamKam
23:00
Stjørdals-Blink
Jerv
23:00
KFUM
Ranheim
23:00
Grorud
Åsane
23:00
Fredrikstad
Sogndal
23:00
Ullensaker / Kisa
Strømmen
23:00
Raufoss
Sandnes Ulf
01:00
Start

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
01:00
ชาเวช

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
05:00
Krylya Sovetov

1161 Scotland - Championship

Ayr United
01:00
Dundee
Greenock Morton
01:00
Inverness CT

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
01:00
Falkirk
Clyde
01:00
Cove Rangers
Dumbarton
01:00
Montrose
East Fife
01:00
Partick Thistle
Forfar Athletic
01:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Brechin City
01:00
Stenhousemuir
Edinburgh City
01:00
Annan Athletic
Elgin City
01:00
Stranraer
Queen's Park
01:00
Cowdenbeath
Stirling Albion
01:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Mačva Šabac
23:00
Mladost Lučani
Spartak Subotica
23:00
Voždovac
Proleter Novi Sad
23:00
Čukarički
Novi Pazar
23:00
Bačka Topola

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
22:00
Tabor Sežana

62 Switzerland - Swiss Cup

Aarau
23:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Göztepe
20:00
Rizespor
Fatih Karagümrük
20:00
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:15
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Chacarita Juniors
07:10
Almirante Brown

5 Brazil - Copa do Brasil

Coritiba
05:00
Operário PR

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:00
Lautaro de Buin

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pereira
06:00
Independiente Medellín

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
05:00
Tlaxcala

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
03:30
Deportivo Municipal

146 South Africa - Premier League

Tshakhuma
20:00
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
22:00
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
1º de Agosto

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
20:00
Groupe Bazano
Blessing
21:30
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
20:00
Smouha
Aswan
22:00
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
05:00
Wakirya
Hafia
05:00
ASFAG

74505 Qatar - Premier League

Qatar SC
22:15
Al Ahli
Al Khor
00:30
Al Duhail
Al Sadd
00:30
Al Rayyan

74505 Qatar - Q League

Lusail City
21:30
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
22:40
Al Nahdha
Al Feiha
22:55
Arar
Al Bukayriyah
23:00
Najran
Ohod
23:15
Al-Kawkab
Jeddah
23:15
Al Ta'ee

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Motors
Daegu
17:30
Seongnam

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Kelantan
PKNP
15:45
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Johor Darul Ta'zim
Selangor
20:00
Kedah
Melaka United
20:00
Pulau Pinang
Pahang
20:00
Terengganu

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Brisbane Roar
05:00
Kaya
เมลเบิร์น ซิตี้
05:00
Shan United

99474 World - CONCACAF Champions League

Marathón
05:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

11555657 South America - Copa Sudamericana

Emelec
05:15
Macará
Nacional Asunción
05:15
12 de Octubre

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone H

Team Altamura
20:00
Molfetta Calcio

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
18:00
Corona Brasov

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
02:00
Velke Levare

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
Coruripe

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Brasiliense
Gama
01:30
Formosa

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
07:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Goiano 1

Anápolis
02:00
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Bacabal

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
03:00
Sinop
Acao Cuiaba
03:00
Poconé

5 Brazil - Paraense

Tapajós
20:00
Castanhal
Águia de Marabá
03:00
Gaviao

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
01:45
Tiradentes PI

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
19:30
Interporto
Palmas
02:00
Capital

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
03:10
Cañuelas

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Prey Veng
Boeung Ket
15:30
Phnom Penh Crown
Electricite du Cambodge
15:30
Nagacorp

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
01:45
Libertas
Domagnano
01:45
Fiorentino
Murata
01:45
La Fiorita
Juvenes / Dogana
01:45
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

41 Europe - Euro U19 Women

Czech Republic U19 W
05:00
Latvia U19 W
Romania U19 W
05:00
Portugal U19 W
Finland U19 W
05:00
Georgia U19 W
Bulgaria U19 W
05:00
Iceland U19 W
Italy U19 W
05:00
Andorra U19 W
Ukraine U19 W
05:00
Serbia U19 W
France U19 W
05:00
FYR Macedonia U19 W
Wales U19 W
05:00
Slovakia U19 W
Germany U19 W
05:00
Kazakhstan U19 W
Croatia U19 W
05:00
Austria U19 W
Norway U19 W
05:00
Faroe Islands U19 W
Bosnia & Herzegovina U19 W
05:00
Poland U19 W
Belgium U19 W
05:00
Cyprus U19 W
Azerbaijan U19 W
05:00
Sweden U19 W

251 Italy - Primavera 2

Chievo U19
20:00
Cremonese U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Richards Bay
Free State Stars
20:00
Jomo Cosmos
University of Pretoria
20:00
Steenberg United
Polokwane City
20:00
Pretoria Callies

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Köniz
00:30
Breitenrain

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Makedonija
18:00
Akademija Pandev

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
00:00
Ksar
Nouadhibou
02:40
Concorde

227 Russia - Pfl

Strogino
17:00
Metallurg Vidnoye
Kazanka
17:00
Zenit Irkutsk
Zenit II
17:00
Kolomna
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Znamya Truda
Smolensk
18:00
Leningradets
Lada Tolyatti
18:00
Novosibirsk
Fakel II
19:00
Kaluga
Tver
19:00
Rodina Moskva
Znamya Noginsk
20:00
Avangard Kursk
Murom
20:00
Chita
Ryazan
21:00
Kvant
Salyut Belgorod
22:00
Sokol Saratov
Metallurg Lipetsk
22:00
Sakhalin
Dolgie Prudy
22:00
Torpedo Vladimir
Luki-Energiya
22:00
Dinamo Moskva II
Saturn Ramenskoye
23:00
Khimik Novomoskovsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Magpies
23:30
St Josephs FC
Europa FC
01:45
Europa Point

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
05:00
Ifodjè
Togo Port
05:00
Anges Notsè
Gbohloe-Su
05:00
Gomido
Dynamic Togolais
05:00
Entente II
Maranatha Fiokpo
05:00
OTR

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Cruz Azul W
Santos Laguna W
07:00
América W
Pachuca W
09:00
Tijuana W

119 Georgia - Liga 3

Didube 2014
14:30
Kolkheti Khobi
Meshakhte
15:00
Spaeri
Kolkheti Poti
15:00
Gori
Chiatura
15:00
Saburtalo II
Merani Tbilisi II
15:00
Tbilisi City
Varketili
15:30
Aragvi Dusheti
Bakhmaro
18:00
Guria

4125 Uganda - Uganda Cup

Proline
19:30
MYDA
Kitara
20:00
Kigezi Home Boyz
Gadafi
20:00
Kiboga Young
Kyetume
20:00
Express FC
Kataka
20:00
Soana
URA
20:00
Mbarara City

802 Israel - Lig Bet

Beitar Nahariya
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Tzeirei Sakhnin
19:30
Tzeirei Kafr Kanna
Beitar Ramat Gan
20:00
Hapoel Hod Hasharon
Ahi Bir al-Maksur
20:00
Hapoel Beit Shean
Bnei Jaffa Ortodoxim
20:00
Hapoel Mahane Yehuda
Ahva Kafr Manda
20:30
Ahi Akko
Arad
20:30
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Merhavim
20:30
Maccabi Kiryat Malachi
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:30
Moadon Tzeirey Rahat
Shikun HaMizrah
20:30
MS Be'er Sheva
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Beitar Haifa Jacob
20:30
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Hapoel Tirat HaCarmel
20:30
Hapoel Ramot Menashe
Hapoel Kfar Bara
20:30
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Qalansawe
20:30
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Bnei Musmus
20:30
Hapoel Sandala Gilboa
Tzeirey Tamra
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab
Bnei Bir al-Maksur
20:30
Hapoel Ironi Arraba
Maccabi Ahi Iksal
20:30
MS Tirat HaCarmel
Elnahada Nazareth
20:45
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Gedera
20:45
Beitar Yavne
Beitar Kfar Saba Shlomi
20:45
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Ironi Safed
21:00
Maccabi Ironi Yafia
Ironi Modi'in
22:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Ironi Nesher
22:00
Hapoel Ein as-Sahla
Hapoel Lod
23:00
Beitar Ashdod
Hapoel Pardesya Noam
23:00
Shimshon Tel Aviv
MS Jerusalem
23:30
Hapoel Yeruham
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
00:00
Ironi Beit Dagan
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:30
Hapoel Ironi Karmiel
Sporting Tel Aviv
01:00
Otzma Holon

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
17:00
Sporting Braga U23
Marítimo U23
21:00
Famalicão U23
Estoril U23
23:15
Leixões U23

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
23:00
Rapid Bucuresti

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Thornton Redbacks
16:00
Singleton Strikers
New Lambton
16:30
Garden Suburb

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Darwin Olympic
16:45
Palmerston Rovers