ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 4 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
18:00
เบิร์นลีย์
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:05
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แอสตันวิลลา
22:30
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:30
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
17:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
อูเทรชท์
พีเอสวี
19:30
เฮราเคิล
เอ็มเมน
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
ฮีเรนวีน
21:45
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

สตุทท์การ์ดต
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
18:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
20:00
แบรสต์
บอร์กโดซ์
20:00
สตราส์บูร์ก
น็องต์
20:00
นีซ
แร็งส์
20:00
แรนส์
นีมส์
22:05
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ดิฌง

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
เซลต้า บีโก้
เอลเช่
21:15
เรอัล เบติส
กาดิซ
23:30
บาเลนเซีย
เซบีย่า
02:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
Blaublitz Akita
เกียวโต แซงก้า
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โทชิกิ SC
เอฮิเมะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก 2

Phrae United
19:00
Khon Kaen United
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Nakhon Pathom

99474 World - Club Friendlies

Vasalund
07:00
Jönköpings Södra
Mariehamn
07:00
Akropolis
AFC Eskilstuna
19:00
Norrköping
Östersunds FK
19:00
Vasalund
Trelleborg
20:00
Kalmar
AIK
20:00
GIF Sundsvall

462 England - Wsl 2 Women

Liverpool W
18:00
Lewes W
Blackburn Rovers W
20:00
Coventry United
Charlton W
20:00
London Bees W
Crystal Palace W
20:00
Sheffield Utd W
Leicester W
20:00
Millwall W

462 England - Women's Super League

Chelsea W
18:30
Birmingham W
Everton W
19:00
Aston Villa W
Brighton W
20:00
Manchester United W
Bristol City W
20:00
Arsenal W
Tottenham W
20:00
Manchester City W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Hamburger SV
Sandhausen
18:30
Würzburger Kickers
Jahn Regensburg
18:30
Erzgebirge Aue
นูเรมเบิร์ก
18:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
18:00
Meppen
Dynamo Dresden
19:00
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
18:30
Lokomotive Leipzig
Lichtenberg
18:30
Union Fürstenwalde
ZFC Meuselwitz
18:30
Babelsberg
Viktoria Berlin
18:30
Germania Halberstadt
Chemie Leipzig
18:30
Auerbach
Bischofswerdaer FV
18:30
Luckenwalde
Chemnitzer FC
18:30
Carl Zeiss Jena
FSV Optik Rathenow
18:30
BAK '07
Energie Cottbus
18:30
Hertha BSC II
Altglienicke
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
19:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Lok Stendal
19:00
BSC Süd 05
Hansa Rostock II
19:00
Staaken
Strausberg
19:00
CFC Hertha
Greifswalder FC
19:00
Rostocker FC
Tasmania Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
Neustrelitz
19:00
Pampow
RSV Eintracht
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:00
Union Sandersdorf
VfL Halle
19:00
Krieschow
Carl Zeiss Jena II
19:00
Martinroda
Ludwigsfelder FC
19:00
Wacker Nordhausen
Einheit Rudolstadt
19:00
Eilenburg
An der Fahner Höhe
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Plauen
19:00
FC Grimma
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Rot-Weiß Erfurt

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
18:00
Kastrioti Krujë
Tirana
21:00
Apolonia Fier
Kukësi
21:00
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Rapid Vienna
Wattens
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
19:30
Sumqayıt
Sabah
20:30
Qabala
Keşlə FK
21:30
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
18:30
Beerschot-Wilrijk
Standard Liège
23:15
เกนท์
Sporting Charleroi
01:45
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
01:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
21:00
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Kariana Erden
Lokomotiv G. Oryahovitsa
05:00
Vitosha Bistritsa

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
อาโปเอล
Enosis
23:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Morphou
20:00
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
19:00
Příbram
Zlín
19:00
Karviná
Viktoria Plzeň
21:00
České Budějovice
Zbrojovka Brno
23:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
21:30
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
21:00
OB
Nordsjælland
23:05
AGF

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:00
Viborg
Kolding IF
19:00
Hvidovre
Skive
20:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
17:00
Paide
Flora
17:00
Kuressaare
Tulevik
19:00
Levadia

125 Greece - Super League

Panathinaikos
19:00
PAOK
Aris
21:15
Asteras Tripolis
AEK Athens
23:30
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

Santorini 2020
18:00
Egaleo
Kalamata
18:00
Episkopi
Apollon Pontou FC
19:00
Kavala
Olympiakos Volos
19:00
Veria
Pierikos
19:00
Thesprotos
Almopos
19:00
Pontion Karagiannion
Triglia FC
19:00
Panserraikos
Niki Volos
19:00
Ialysos
Aspropyrgos Enosis
19:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:30
MOL Vidi
Budafoki MTE
22:00
เฟเรนซ์วารอส
Puskás
00:15
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
19:30
Nyíregyháza Spartacus
Gyirmót
21:30
Ajka
Budaörs
21:30
Dorogi
Szentlőrinc SE
21:30
Győri ETO
Szolnoki MÁV
22:00
Kaposvári Rákóczi
Siófok
22:00
Pécsi MFC
Debrecen
22:00
Soroksár SC
Csákvári TK
22:00
Kazincbarcika
Békéscsaba
22:00
DEAC

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
23:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
00:15
Bnei Yehuda

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
19:00
Liepāja
Valmiera / BSS
21:00
Ventspils

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
20:00
Vardar
Skendija 79
20:00
Sileks
Shkupi
20:00
Renova
Struga
20:00
Belasica
Rabotnicki
20:00
Borec

998 Montenegro - Second League

Mornar
20:30
Jedinstvo
Bokelj
20:30
Drezga
Berane
20:30
Ibar
Grbalj
20:30
Igalo
Kom
20:30
Arsenal Tivat

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
21:00
Boavista
Vitória SC
23:30
Tondela
Famalicão
02:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:15
Cova Piedade
Vilafranquense
20:00
Mafra

155 Romania - Liga 1

Botoşani
19:00
Viitorul
UTA Arad
21:30
Sepsi
FCSB
00:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Arsenal Tula
Tambov
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rostov
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

1161 Scotland - Scottish Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:30
Cove Rangers

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
00:00
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Slavoj Trebišov
Žilina II
15:30
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
19:00
Mirandés
อัลบาเซเต้
21:00
เอสปันญ่อล
เลกาเนส
23:15
Sabadell
ลูโก
23:15
มาลากา
พัลมาส
01:30
มาจอร์กา

47 Sweden - Svenska Cupen

Djurgården
18:00
Hammarby

62 Switzerland - Super League

Servette
21:00
ลูกาโน
Sion
21:00
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Konyaspor
Ankaragücü
20:00
Antalyaspor
Alanyaspor
20:00
Gençlerbirliği
อิสตันบูล บีบี
20:00
Yeni Malatyaspor
Kasımpaşa
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
17:30
Eskişehirspor
Boluspor
17:30
Adanaspor
Menemen Belediyespor
20:00
Ümraniyespor
Balıkesirspor
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Kolos Kovalivka
Vorskla
21:00
ชัคตาร์
โอเล็กซานเดรีย
23:30
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
18:00
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
07:00
River Plate
Newell's Old Boys
00:00
Huracán
Colón
02:15
Argentinos Juniors
Vélez Sarsfield
04:30
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
00:30
San Martín Tucumán
Tristán Suárez
00:45
Ferro Carril Oeste
Brown de Adrogué
01:30
Villa Dálmine
Instituto
01:30
Club Atlético Güemes
Guillermo Brown
02:00
San Telmo
San Martín San Juan
02:45
All Boys
Gimnasia Jujuy
03:00
Deportivo Morón
Quilmes
04:50
Temperley

80 Chile - Primera Division

La Serena
04:00
Curicó Unido
Universidad Católica
06:15
Palestino

80 Chile - Primera B

Magallanes
22:00
San Marcos
Cobreloa
22:00
Barnechea
Deportes Temuco
22:00
San Luis
Deportes Iquique
22:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Deportes Tolima
América de Cali
03:30
La Equidad
Boyacá Chicó
05:40
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
04:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Orense
00:15
Manta
9 de Octubre
02:30
Aucas
Técnico Universitario
05:00
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
08:00
Isidro Metapán
Santa Tecla
08:00
Chalatenango
Once Municipal
04:00
FAS
Municipal Limeño
04:00
Águila
Alianza
04:15
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Cobán Imperial
Achuapa
00:00
Guastatoya
Antigua GFC
00:30
Malacateco
Deportivo Sanarate
02:30
Municipal
Xelajú
04:30
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Necaxa
มอนเตอร์เรย์
10:06
Atlético San Luis
Pumas UNAM
00:00
Pachuca
Guadalajara
05:00
Santos Laguna

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
07:30
Olimpia
Cerro Porteño
06:00
Sol de América

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
06:00
Rentistas

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:00
AmaZulu
Bloemfontein Celtic
20:00
TS Galaxy

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
23:00
RCK
ASFA-Yennenga
23:00
วิเทสส์
ASFB
23:00
Royal
Douanes
23:00
RCK
Etoile Filante
01:15
Léopards
Etoile Filante
01:15
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Don Bosco
JSK
20:30
Dauphins Noirs
Groupe Bazano
21:30
Maniema Union

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
Bassam
San-Pedro
22:30
ES Bafing
Bouake
22:30
SOL
Africa Sports
01:00
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Wa All Stars
Dreams
22:00
Inter Allies
King Faisal
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ebusua Dwarfs
Bechem United
22:00
Liberty Professionals
Karela
22:00
Ashanti Gold
Hearts of Oak
01:00
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

Tusker
17:00
KCB
KCB
17:30
Bandari
Bandari
19:00
Bidco United
Gor Mahia
19:00
Nairobi City Stars
Sofapaka
19:00
Wazito
Bidco United
19:00
Zoo Kericho
Nairobi City Stars
19:00
Sofapaka
Nzoia United
19:00
Mathare United
Vihiga United
19:00
Gor Mahia
Posta Rangers
19:00
Leopards

26 Mali - Premiere Division

COB
23:30
Onze Créateurs
Black Stars
01:30
Soni

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
21:00
FUS Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
22:00
Riadi Salmi
Widad Témara
22:00
AS Salé
Tihad Casablanca
22:00
Racing de Casablanca

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Forest Rangers
ZESCO United
20:00
Zanaco

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
21:05
Al Ahed
Al Nejmeh
21:05
Shabab Al Sahel
Al Akhaa Al Ahli
21:05
Safa

7091 Oman - Professional League

Dhofar
19:55
Bahla
Nizwa
20:40
Al-Rustaq
Al-Musannah
20:45
Muscat
Al-Nahda
20:50
Al Nasr
Sohar
22:00
Saham
Al Seeb
22:15
Oman Club
Al-Ittihad
23:15
Al Suwaiq

74505 Qatar - Q League

Al Mu'aidar
21:30
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Taawon
23:00
Al Fateh
Al Nassr
01:00
Al Faisaly

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
Monastir
Club Africain
20:00
Slimane

190321 Bahrain - Premier League

Busaiteen
21:05
East Riffa
Manama
23:45
Al-Hidd

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
Devonshire Colts
North Village Rams
01:00
PHC Zebras
Robin Hood
01:00
X-Roads Warriors
SBRC
01:00
St. George's Colts
Somerset Trojans
01:00
Southampton Rangers

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

Sham Shui Po
14:30
South China
Citizen AA
14:30
Eastern District
Wofoo Tai Po
14:30
Central & Western
Hoi King
14:30
North District
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
Hong Kong FC
15:45
Dreams Metro Gallery
Wing Yee
18:00
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Jeju United
Gwangju
14:30
Incheon United

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
13:00
Ulsan Citize
Cheonan City
13:00
Pyeongtaek Citizen
Cheongju
13:00
Hwaseong
Paju Citizen
13:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
20:00
Johor Darul Ta'zim II

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Dak Lak
Phu Dong
16:00
Phú Thọ
Long An
17:00
Can Tho

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Dock Sud
01:30
General Lamadrid
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Midland

919 Armenia - Armenian Cup

Ararat-Armenia
18:00
Van

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
02:00
Wilstermann
Independiente Petrolero
04:15
The Strongest

99474 World - CAF Confederations Cup

Enyimba
20:00
ES Sétif
NAPSA Stars
20:00
Cotonsport
Namungo
20:00
Nkana
Jaraaf
23:00
Salitas
Raja Casablanca
23:00
Pyramids FC
Etoile du Sahel
23:00
CS Sfaxien
Al Ahli Benghazi
02:00
Orlando Pirates
RSB Berkane
02:00
JS Kabylie

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:00
APONA Anagias
Omonia 29is Maiou
20:00
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
Jablonec II
Hradec Kralove II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Pardubice II
15:15
Slovan Velvary
Slavia Praha II
15:15
Sokol Hostoun
Bohemians 1905 II
15:15
Slovan Liberec II
Sparta Praha II
15:15
Benesov
Viktoria Plzen II
15:30
Sparta Praha II
Viktoria Plzen II
15:30
Admira Praha
Sokol Brozany
21:30
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
20:30
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:30
Hlučín
Sigma Olomouc II
20:30
Frýdek-Místek
Vyškov
20:30
Vrchovina
Velké Meziříčí
20:30
Uničov
Viktoria Otrokovice
20:30
Odra Petrkovice
Znojmo
20:30
Banik Ostrava II
Vysočina Jihlava II
20:30
Slovan Rosice
Slovácko II
20:30
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
21:30
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
20:00
Trutnov
Čáslav
20:00
Polaban Nymburk
Hlinsko
21:30
Vysoke Myto
Kolín
21:30
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
20:30
Viktorie Přerov
Hranice
20:30
Nove Sady
Valašské Meziříčí
20:30
Slavičín
Bzenec
20:30
Skaštice
Brumov
20:30
Tatran Všechovice
Strani
20:30
HFK Olomouc
FC Vsetin
20:30
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Tasovice
20:30
Velka Bites
Žďár nad Sázavou
20:30
Start Brno
Humpolec
20:30
Ždírec nad Doubravou
Stara Rise
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
Hodonín-Šardice
20:30
Sokol Lanžho
Slavoj Polná
20:30
Havlickuv Brod
Zbrojovka Brno II
20:30
Břeclav

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

M. Alexandros Orfaniou
20:00
Apollon Paralimniou
Evosmou
20:00
Didymoteicho
Elpida Sapes
20:00
Pandramaikos
Ethnikos Sochos
20:00
Aris Avato
Orfeas Xanthi
20:00
Antheias-Aristinou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Ampelokipon Drama
20:00
Nestos Chrisoupolis
Anagennisi Thalassias
20:00
Aetos Orfani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Atromitos Palamas
Iraklis Larissa
20:00
Fikis
Karitsa
20:00
Elassona
Oikonomos
20:00
Dias Diou
Ermis Amyntaio
20:00
Anagennisi Karditsas
Makedonikos Foufas
20:00
Kozani
Meteora
20:00
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Nea Kallikrateia
20:00
PAO Koufalion
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Thermaikos Thermis
Thyella Sarakinoi
20:00
Anagennisi Giannitsa
Ethnikos Giannitsa
20:00
PAOK Alexandreia
M. Alexandros Trikala
20:00
Edessaikos
Makedonikos Neapolis
20:00
Niki Agkathia
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Tilikratis
20:00
Thyella Katsikas
Thyella Monastirakiou
20:00
M. Alexandros Kastorias
Amvrakikos Loutrou
20:00
Anagennisi Artas
Missolonghi
20:00
Panagriniakos
Acheron Kanalaki
20:00
Agios Matthaios
Asteras Kalirachis
20:00
Preveza
Lefkimmi
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Koronida Koiladas
20:00
Nafplio 2017
Ermis Meligous
20:00
Kifisia
Panarkadikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
PAO Rouf
20:00
Molaikos
Atromitos Chiliomodi
20:00
Aris Skalas
Agios Ierotheos
20:00
Ermionidas-Ermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Lipot SK
Gardony
16:00
Tatabánya
Zalaegerszegi TE II
16:00
Nagykanizsai ULE
Veszprém
18:00
SC Sopron
Nagyatadi FC
21:30
III. Kerületi TUE
Balatonfuredi
21:30
Szabadkikoto
BKV Előre
21:30
Papai Perutz
Komárom
21:30
Bicskei
Érdi VSE
21:30
Menfocsanak
MTE 1904
21:30
Videoton II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
SFS Borac
Vlasina
21:00
FK Toplicanin Prokuplje
Župa
21:00
Sinđelić Niš
Rembas
21:00
Dunav Prahovo
Radan
21:00
Timok
Timočanin
21:00
Pčinja Trgovište
Mladost Medoševac
21:00
Trstenik PPT
Jedinstvo Paraćin
21:00
Kablovi Zaječar

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:30
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
20:30
Nitra II
Kalna n. Hronom
20:30
Slovan Duslo Šaľa
Galanta
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Veľké Ludince
20:30
Beluša
Lednické Rovne
20:30
Spartak Myjava
Marcelová
20:30
Imeľ
Povazska Bystrica
20:30
OFK Malzenice
Nové Zámky
20:30
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Unionistas de Salamanca
17:00
Cultural Leonesa
Coruxo
17:00
Sporting Gijon II
Guijuelo
17:00
Real Oviedo II
FC Andorra
17:00
UD Ibiza
Badalona
17:00
La Nucia
Lleida Esportiu
17:00
Hércules
Espanyol II
17:00
Valencia II
Prat
17:00
Peña Deportiva
Racing Ferrol
22:00
Langreo
Pontevedra
22:00
Covadonga
Salamanca CF UDS
22:00
Lealtad
Zamora
23:00
Burgos
Olot
23:00
Atzeneta
Cornellà
23:30
Levante II
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Marino de Luanco
L'Hospitalet
00:00
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
17:00
Choco
Polvorín
17:30
Arosa
Bergantiños
22:00
Alondras
Arzúa
22:00
Pontellas
Viveiro
22:00
Atios
As Pontes
22:00
Ribadumia
Fisterra
22:00
Ourense CF
Villalbés
22:30
Rápido Bouzas
Somozas
23:00
Arenteiro
Paiosaco
23:00
Barco
Agrupación Estudiantil
23:30
UD Ourense

32 Spain - Tercera - Group 2

Ceares
17:00
Llanes
Real Avilés
17:00
San Martin
Navarro
17:00
Valdesoto
Vallobín
17:00
Colunga
Gijon Industrial
17:00
Real Titánico
Lenense
17:00
Tuilla
Mosconia
22:00
Siero
Avilés Stadium
22:00
Condal
Llanera
22:30
L'Entregu
Caudal
22:30
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Olímpic de Xàtiva
Torrent
17:00
Novelda
Paterna
17:00
Hércules II
Villarreal III
17:00
Jove Espanol
Silla
17:15
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
15:00
Real Aranjuez
Torrejón
16:30
Parla
RSD Alcalá
16:30
Móstoles CF
Unión Adarve
17:00
Alcorcón II
Rayo Vallecano II
17:00
Leganés II
Pozuelo Alarcón
17:00
Carabanchel
Villanueva del Pardillo
17:00
Villaverde-Boetticher
Santa Ana
17:00
Atlético de Pinto
Moratalaz
21:30
Móstoles
Flat Earth
22:00
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

Cristo Atlético
22:00
Numancia II
Becerril Campos
22:00
Colegios Diocesanos
La Bañeza
22:30
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
16:45
Mancha Real
Almería II
17:30
Torreperogil
Loja
17:30
Atlético Porcuna
Polideportivo Almería
17:30
Ciudad de Torredonjimeno
Huétor Tájar
17:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

La Palma
17:00
Lucena
Pozoblanco
17:30
Córdoba II
Gerena
17:30
San Roque de Lepe
Utrera
17:30
Castilleja
Puente Genil
17:30
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
18:00
Mensajero
Lanzarote
19:00
Gran Tarajal
UD San Fernando
19:00
Guía

32 Spain - Tercera - Group 14

RCP Valverdeno
16:00
Chinato
Montijo
17:00
Jerez
Miajadas
17:00
Extremadura UD II
Trujillo
17:00
Calamonte
Olivenza
17:00
Campanario
Fuente Cantos
17:00
Valdivia
CD Coria
23:00
Diocesano
Moralo
23:00
Cacereño
Llerenense
23:00
Lobón

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
17:00
Racing Rioja
Berceo
17:00
Alberite
Vianés
17:00
Calasancio
Comillas
17:30
Tedeón
Alfaro
22:00
Náxara
Anguiano
22:00
Logroñés II
Agoncillo
22:30
Pradejon
Arnedo
22:30
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Sariñena
22:30
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
17:00
Torrijos
La Roda
22:00
Villacanas
Atletico Ibanes
22:00
Pedroñeras
Almansa
22:00
Madridejos
Manzanares
22:00
Conquense
La Solana
22:00
Illescas
Calvo Sotelo
23:00
Toledo
Quintanar del Rey
23:00
Marchamalo
Ciudad Real
23:00
Tarancón
Huracán Balazote
23:30
Guadalajara

5 Brazil - Amazonense

Peñarol
02:00
Cliper
São Raimundo AM
02:30
Iranduba

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
02:00
Atlético Alagoinhas
Jacuipense
04:00
Fluminense de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Sobradinho
01:30
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

Altos
01:45
Santa Cruz
Salgueiro
02:00
CRB
Vitória
04:00
Treze

5 Brazil - Carioca 1

Vasco da Gama
07:05
Bangu
Resende
21:00
Boavista
Botafogo
03:00
Portuguesa RJ
Volta Redonda
04:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Criciúma
Brusque
02:00
Figueirense
Metropolitano
02:00
Avaí
Hercílio Luz
05:00
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
08:15
Internacional
EC São José
06:00
São Luiz

5 Brazil - Goiano 1

CRAC
01:30
Grêmio Anápolis
Jaraguá EC
01:30
Goiás
Iporá
01:30
Aparecidense
Atlético GO
02:00
Itumbiara
Vila Nova
02:00
Goianésia

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
20:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

Boa
21:00
Cruzeiro
Uberlândia
21:00
CAP Patrocinense
Pouso Alegre
01:30
Caldense
Tombense
02:00
แอธเลติก บิลเบา
Atlético Mineiro
02:00
América Mineiro
URT
02:00
Coimbra

5 Brazil - Paraense

Paysandu
03:00
Remo

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
02:00
Campinense

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
02:00
Athletico PR
Coritiba
02:00
Cascavel
Toledo Brazil
02:00
Operário PR
Cascavel CR
02:00
Londrina
Cianorte
02:00
Maringá
Azuriz
02:00
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Portuguesa
RB Brasil
02:00
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

CA Linense
20:00
Capivariano
Bandeirante SP
21:00
Desportivo Brasil
Barretos
01:00
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

Central
01:00
Retrô

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
03:00
Real Ariquemes
Ji-Paraná
03:00
Uniao Cacoalense
Barcelona RO
03:00
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Itabaiana
Maruinense
01:15
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
02:00
Chapadão
Dourados Atlético
02:00
Novoperário

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
01:30
Flandria
Comunicaciones
01:30
Sacachispas
Villa San Carlos
01:30
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Triomphe Liancourt
03:00
Racing des Gônaïves
Violette AC
03:00
Capoise
Ouanaminthe
03:00
Cavaly
Juventus Hai
03:00
Rivartibonitienne
FICA
04:00
Tempête

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 2nd Division

Labëria
18:30
Përmeti
Gramozi Ersekë
18:30
Maliqi
Skrapari
18:30
Tepelena
Albpetrol Patos
18:30
Këlcyra
Butrinti Sarandë
18:30
Delvina
Naftëtari Kuçovë
18:30
Devolli
Shënkolli
18:30
Bulqiza
Shkumbini Peqin
18:30
Klosi
Mirdita
20:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Daejeon Citizen
Sangju Sangmu
14:00
Anyang
Seoul E.
16:30
Bucheon 1995

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
12:00
APIA Leichhardt Tigers

48946 Palestine - West Bank League

Tubas
19:00
Shabab Al-Dhahiriya
Taraji Wadi Al-Nes
19:00
Ahli Al-Khalil
Jabal Al Mukaber
19:00
Thagafi Tulkarm
Markez Balata
22:00
Shabab Al Am'ari
Shabab Alsamu
22:00
Al-Bireh
Hilal Al-Quds
22:00
Shabab Al Khaleel

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
Uthongathi
Royal AM
20:00
JDR Stars
TS Sporting
20:00
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

MFM
22:00
Ifeanyi Uba
Lobi Stars
22:00
Jigawa Golden Stars
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enugu Rangers
22:00
Enyimba
Kwara United
22:00
Nasarawa United
Wikki Tourist
22:00
Katsina United
Kano Pillars
22:00
Warri Wolves

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

โคโลราโด ราปิดส์
08:00
รีล ซอลต์ เลค

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Árabe Unido
Deportivo Universitario
03:00
Tauro
Costa del Este
06:00
Veraguas
Azuero
06:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
20:00
KF Llapi
KF Ballkani
20:00
Prishtina

462 England - FA Cup Women

Sunderland W
19:00
Sheffield FC W
Brighouse Town W
19:00
Newcastle United W
Middlesbrough W
19:00
Hull City LFC W
West Bromwich Albion W
19:00
Nettleham W
Keynsham Town W
19:00
Yeovil W
Chichester City W
19:00
Kent Football W
Burnley W
20:00
Fylde W
Wolverhampton Wanderers W
20:00
Nottingham Forest W
Loughborough Foxes W
20:00
Derby County W
Crawley Wasps W
20:00
Gillingham W
Billericay Town W
20:00
Ipswich Town W
Queens Park Rangers W
20:00
Leyton Orient W
Portsmouth W
20:00
Cheltenham Town W
Cardiff City W
20:00
Oxford United W
Stoke City W
20:00
The New Saints W
Watford W
21:00
Milton Keynes Dons W
Southampton W
21:00
Plymouth Argyle W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
04:00
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Mannsdorf

201580 Maldives - Male League

Da Grande
23:00
Green Streets

227 Russia - Pfl

Tyumen
16:00
Volga Ulyanovsk
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Orenburg II
Essentuki
17:00
Anzhi
KAMAZ
18:00
Chelyabinsk
Krasnodar 3
18:00
Makhachkala
Zvezda Perm
19:00
Volna Kovernino
Forte Taganrog
19:00
Mashuk-KMV
Kuban Kholding
19:00
Dinamo Stavropol'
Legion Dynamo
19:30
Urozhay
Druzhba
20:00
Tuapse

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Koroki Metete
Semassi
22:00
Ifodjè
Binah
22:00
Unisport
Togo Port
22:00
Gbohloe-Su
Gomido
22:00
Maranatha Fiokpo
Anges Notsè
22:00
Entente II
OTR
22:00
Dynamic Togolais

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Häcken W
20:30
Rosengard W

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
16:30
Santa Teresa W
Huelva W
16:30
Sevilla W
Barcelona W
17:00
Levante W
Real Betis W
18:30
Espanyol W
Logroño W
19:00
Real Madrid W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
18:00
Lyon W
Paris SG W
18:00
Soyaux W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Wolfsburg W
19:00
Bayern Munich W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
19:00
Viktória Szombathely W
Szent Mihály W
21:00
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
Monterrey W

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
13:00
Melbourne Victory W

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
16:00
Atlético Madrid III W
CFF Albacete W
16:00
SMX Athletic Murcia W
Marítim W
16:00
Villarreal II W
Igualada W
16:30
Levante Las Planas W
Getafe W
16:30
San Pío X
Tarsa W
16:30
Llamoro W
Son Sardina W
17:00
Pardinyes W
Collerense II W
17:00
Vic Riuprimer W
Samper W
17:00
León FF W
Salamanca W
17:00
DNS de Belen W
Albacete II W
17:00
Levante III W
Castro W
17:00
Mos W
Oceja W
17:00
Sárdoma W
Arratia W
17:00
Berriozar W
Ciudad de Murcia W
17:15
Murcia Féminas W
San Miguel W
17:30
Cáceres II W
Málaga II W
17:30
La Rambla W
Monte W
17:30
Atlético Arousana W
Güímar W
18:00
Furia Arona W
San Antonio Pilar W
18:00
Geneto del Teide W
Girona W
21:00
Terrassa W
Madrid III W
21:00
Fuensalida W
Pallejà W
22:00
Sant Gabriel W
Balears W
22:00
Riudoms W
Olímpico Madrid W
22:00
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Spain Youth League

Badajoz U19
17:00
Rayo Vallecano U19
Rayo Majadahonda U19
17:00
Unión Adarve U19
La Cruz U19
17:00
Aravaca U19
Los Yébenes SB U19
17:00
Atl. Madrid U19

155 Romania - Liga 2

CSM Slatina
16:30
Universitatea Cluj

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Iga Kunoichi W
Yamato Sylphid W
11:00
Yokohama W
Harima W
11:00
Setagaya Sfida W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Kamogawa W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Admira Dornbirn
05:00
Nenzing
Bizau
05:00
Schruns

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
21:00
Lynx

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
10:00
Suzuka Unlimited
Honda Lock
11:00
Biwako Shiga
Kariya
11:00
Maruyasu Okazaki