ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 2 เม.ย. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
บริสตอลซิตี
21:00
สโตกซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
มิลล์วอลล์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
นอริชซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
วัตฟอร์ด
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บาร์นสลีย์
23:30
เรดิง
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
18:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ฮัลล์ซิตี
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Northampton Town
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
พอร์ตสมัท
21:00
โรชเดล
ซันเดอร์แลนด์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

โบลตันวอนเดอเรอส์
19:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
19:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Barrow
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Bradford City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
Cheltenham Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Mansfield Town
21:00
Leyton Orient
Oldham Athletic
21:00
Stevenage
Port Vale
21:00
Exeter City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Walsall
21:00
Harrogate Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
23:00
Roda JC Kerkrade
Excelsior
01:00
Jong PSV
FC Den Bosch
01:00
TOP Oss
Almere City
01:00
NEC
Jong Ajax
01:00
NAC Breda
De Graafschap
01:00
FC Dordrecht
Telstar
01:00
Jong Utrecht
MVV Maastricht
01:00
FC Eindhoven
Helmond Sport
01:00
Jong AZ
FC Volendam
01:00
SC Cambuur

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
02:00
เอสดี ฮูเอสก้า

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู

99474 World - Club Friendlies

Bærum
07:00
Fram
Cherno More
17:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Notodden
18:00
Kvik Halden
Örgryte
18:00
Landskrona
IFK Göteborg
19:00
Värnamo
Elfsborg
19:00
Halmstad
Degerfors
19:00
GAIS
Mjällby
20:00
Falkenberg
Tsarsko selo
20:00
Botev Vratsa
เอฟซี ดัลลัส
23:00
San Antonio
Charleston Battery
01:00
Greenville Triumph
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
03:00
Sacramento Republic

462 England - National League

Notts County
18:15
Wrexham
Hartlepool United
19:00
Dagenham & Redbridge
Boreham Wood
21:00
Sutton United
Aldershot Town
21:00
Stockport County
Altrincham
21:00
Yeovil Town
Barnet
21:00
Solihull Moors
Bromley
21:00
Wealdstone
Dover Athletic
21:00
Halifax Town
Eastleigh
21:00
Chesterfield
Torquay United
21:00
Woking
Weymouth
21:00
Maidenhead United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
York City
AFC Telford United
21:00
Bradford Park Avenue
Blyth Spartans
21:00
Kettering Town
Chester
21:00
Brackley Town
Chorley
21:00
Hereford
Darlington
21:00
Alfreton Town
Gloucester City
21:00
Guiseley
Kidderminster Harriers
21:00
Farsley Celtic
Leamington
21:00
Curzon Ashton
Southport
21:00
Gateshead
Spennymoor Town
21:00
Boston United

462 England - Professional Development League

Nottingham U23
01:00
Birmingham U23

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Blumenthaler SV
Bremer SV
18:00
Vatan Sport
Hemelingen
19:30
Werder Bremen III
Hastedt
20:00
Brinkumer SV
OSC Bremerhaven
20:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
Aumund-Vegesack
Borgfeld
20:00
Union Bremen
Habenhauser FV
20:30
Geestemünde
Leher TS
20:30
BTS Neustadt

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
23:10
Amstetten
Austria Wien II
23:30
Kapfenberger SV
Vorwärts Steyr
23:30
Austria Lustenau
Lafnitz
23:30
Rapid Wien II
Juniors OÖ
23:30
SV Horn II
Dornbirn
23:30
Blau-Weiß Linz
Grazer AK
23:30
Liefering
Floridsdorfer AC
01:25
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Neftchi II
18:00
MOIK
Sabah II
18:00
Zaqatala

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
20:00
Zrinjski
Radnik Bijeljina
23:00
Borac Banja Luka

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
23:00
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
20:55
Opatija
Hajduk Split II
21:30
Rudeš
Hrvatski Dragovoljac
21:30
Kustošija
Dubrava Zagreb
21:30
Dinamo Zagreb II
Cibalia
21:30
Bijelo Brdo
Osijek II
21:30
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
22:00
PAEEK

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
23:00
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
21:00
Táborsko

17 France - National

Bourg-en-Bresse
23:00
Laval
Sète
23:00
Bastia-Borgo
Bastia
23:00
Avranches
Annecy
00:00
Cholet
Quevilly Rouen
01:00
Lyon Duchère

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szeged 2011
01:00
Vasas

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
23:45
Sligo Rovers
Shamrock Rovers
01:45
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

Shelbourne
01:45
Bray Wanderers
Cabinteely
01:45
Cork City
Athlone Town
01:45
Galway United
Treaty United
01:45
Wexford Youths

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
19:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Nazareth Illit
19:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Petah Tikva
19:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Kfar Shalem
19:00
Hapoel Afula
Kafr Qasim
19:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Iksal
19:00
Hapoel Ramat HaSharon
Sektzia Nes Tziona
19:00
Hapoel Katamon
Hapoel Ramat Gan
19:00
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

Cosenza
20:00
Ascoli
Pescara
22:00
Pisa
โฟรซิโนเน่
22:00
Reggiana
Cremonese
23:00
เอ็มโปลี
Vicenza
00:00
Cittadella
Virtus Entella
00:00
Monza
เบรสชา
00:00
Pordenone
Venezia
00:00
Reggina
เลชเช่
00:00
Salernitana
คิเอโว่
00:00
สปาล

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
05:00
Sheriff
Speranţa Nisporeni
05:00
Sfîntul Gheorghe

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
01:30
Crusaders

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
02:30
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
21:30
Académica
Varzim
00:00
Benfica II
Penafiel
02:30
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
21:30
CSM Iaşi
Gaz Metan Mediaş
00:30
Astra

227 Russia - FNL

Krasnodar II
18:00
Chertanovo

1161 Scotland - Scottish Cup

Ross County
01:45
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
22:00
Novi Pazar
Voždovac
22:00
Mačva Šabac
Mladost Lučani
22:00
Radnički Niš
Bačka Topola
22:00
Proleter Novi Sad
Čukarički
00:05
Spartak Subotica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
18:00
Torns
Lund
19:00
Österlen

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
23:00
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
05:00
Chernihiv
Karpaty
05:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
19:00
Metal Kharkiv
MSK Dnipro Cherkasy
05:00
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
23:00
Cefn Druids
Bala Town
23:00
Flint Town United
Cardiff MU
23:00
Barry Town United
Newtown
23:00
Connah's Quay
Penybont
23:00
Haverfordwest County
The New Saints
23:00
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Patronato
03:00
Aldosivi
San Lorenzo
05:00
Rosario Central

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
02:00
เอฟเวอร์ตัน
Unión La Calera
05:00
Unión Española

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
05:30
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
08:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Antigua GFC

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
10:00
Celaya
Tepatitlán de Morelos
06:00
Cimarrones de Sonora

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
07:30
Guaraní

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
23:00
Douanes
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Rahimo
Police
23:00
USFA
Rahimo
23:00
Léopards
USFA
01:15
Majestic

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
22:00
El Entag El Harby
Misr Lel Makasa
02:00
Smouha
Aswan
05:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Eléphant Coléah
Hafia
05:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Tusker
Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

CAS de Sévaré
23:00
ASOM
USC Kita
23:00
LC Ba
Bougouni
23:00
Réal Bamako
Bakaridjan
23:00
Nianan
ASKO
23:30
USFAS Bamako
Police
01:30
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
23:15
FAR Rabat
Hassania Agadir
01:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
22:00
UTS Rabat
Kawkab Marrakech
22:00
Chabab Atlas Khénifra

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
21:20
Al Shabab
Al Salmiyah
23:35
Kazma
Al Sahel
23:50
Khaitan

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
20:45
Al Dhafra
Shabab Al Ahli Dubai
20:45
Al Fujairah
Al Wahda
23:15
Al Ittihad Kalba
Al Ain
23:15
Al Nasr

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
20:45
Masafi
Al Arabi
20:50
Masfut
Al Hamriyah
20:50
Al-Taawon

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:30
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

PKNP
15:45
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
MISC
Johor Darul Ta'zim
20:00
Melaka United

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Ha Noi
Hai Phong
18:00
Hoang Anh Gia Lai
Ho Chi Minh City
19:15
Binh Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Hue

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Hemel Hempstead Town
Braintree Town
21:00
Tonbridge Angels
Dartford
21:00
Chippenham Town
Dulwich Hamlet
21:00
Bath City
Eastbourne Borough
21:00
Hampton & Richmond
Hungerford Town
21:00
Ebbsfleet United
Maidstone United
21:00
Chelmsford City
Oxford City
21:00
Dorking Wanderers
Slough Town
21:00
Havant & Waterlooville
St Albans City
21:00
Welling United

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
07:00
Real Potosí
Aurora
02:00
Guabirá

99474 World - CAF Champions League

Al Hilal Omdurman
20:00
Mamelodi Sundowns
CR Belouizdad
02:00
TP Mazembe

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
22:00
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Povltava FA
Písek
00:00
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Český Brod
Aritma Praha
15:15
Slaný
Chomutov
23:30
Olympie Brezova

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
05:00
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
18:00
Stargard Szczeciński
Bytovia Bytów
19:00
Garbarnia Kraków

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
21:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Dinamo Bucureşti II
21:00
Concordia Chiajna II
FCSB II
21:00
Tunari
Baloteşti
21:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Corona Brasov
21:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Unirea Bascov
21:00
Petrolul Potcoava
Academica Clinceni II
21:00
Alexandria
CS U Craiova II
21:00
Flacăra Moreni
Vediţa Coloneşti
21:00
Filiaşi

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
22:00
Racing Santander

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 5

Europa
17:00
Santfeliuenc
Pobla Mafumet
17:00
Igualada
Montañesa
17:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
18:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 14

Azuaga
17:00
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 17

Villanueva CF
16:30
CDJ Tamarite
Robres
17:00
Fraga

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
05:00
Nacional AM

5 Brazil - Brasiliense

Formosa
01:30
Samambaia
Capital
01:30
Luziânia

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Arcahaie
05:00
Racing Club Haitien

462 England - Premier League 2 Divison Two

Reading U23
19:00
Sunderland U23
Aston Villa U23
21:00
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
14:05
เพิร์ธ กลอรี

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
12:00
Wollongong Wolves
Manly United
15:00
Sydney II

86 Ukraine - Youth League

Desna U21
16:00
Olimpik Donetsk U21
Mariupol U21
18:00
Inhulets' U21
Rukh Vynnyky U21
20:00
Zorya U21

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
20:00
Milan U19
Sassuolo U19
22:00
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
19:00
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
20:30
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
15:30
Opava U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Sparta Prague W
Plzen W
16:00
Slavia Prague W
Dukla Prague W
18:00
Horní Heršpice
Pardubice W
19:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Gwarek Zabrze U18

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Wolfsberger AC II
Gleisdorf 09
00:00
Sturm Graz II
Deutschlandsberger SC
00:00
Gurten
Wels
00:00
Spittal
Allerheiligen
00:00
Stadl-Paura
Union Vöcklamarkt
00:00
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
Team Wiener Linien
Wiener SC
00:30
Wiener Viktoria
Traiskirchen
00:30
Bruck/Leitha
Draßburg
00:30
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
10:30
Edgeworth Eagles

227 Russia - Pfl

Sakhalin
17:00
Saturn Ramenskoye
Rodina Moskva
17:00
Dolgie Prudy
SKA Rostov
20:00
Inter Cherkessk
Krasnyy-SGAFKST
22:00
Fakel II

3039 Togo - Championnat National

Kara
05:00
Sara Sport

17 France - Division 1 Women

Paris W
01:45
Fleury 91 W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Juárez W
Querétaro W
06:00
León W

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
14:30
Kolkheti Khobi
Kolkheti Poti
14:30
Didube 2014
Aragvi Dusheti
15:00
Meshakhte
Spaeri
15:00
Bakhmaro
Guria
15:00
Merani Tbilisi II
Tbilisi City
15:00
Chiatura
Gori
18:00
Varketili

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
16:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
16:00
Hapoel Beit Shean
Otzma Holon
16:15
Hapoel Pardesya Noam
Shimshon Tel Aviv
16:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Arad
17:00
Bnei Eilat
Hapoel Yeruham
17:00
Shikun HaMizrah
Beitar Ashdod
17:00
MS Jerusalem
Maccabi Ma'alot Tarshiha
17:00
Tzeirey Tamra
Maccabi Ironi Sderot
17:30
Beitar Yavne
Maccabi Ironi Netivot
17:30
Hapoel Lod
Maccabi Kiryat Malachi
17:45
Hapoel Gedera
Ironi Bnei Kabul
18:00
Hapoel Ironi Safed
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Hapoel Merhavim
Hapoel Ein as-Sahla
18:00
Pardes Hanna-Karkur
Maccabi Ironi Yafia
18:30
Beitar Nahariya
MS Kfar Kama
18:30
Hapoel Ramot Menashe
Shimshon Bnei Taibe
18:45
Hapoel Hod Hasharon
Moadon Tzeirey Rahat
19:00
MS Be'er Sheva
Maccabi Neve Sha'anan
19:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Ihud Bnei Jatt
19:00
Ihud Bnei Baka
Hapoel Kfar Bara
19:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Beit Dagan
19:00
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
19:00
Maccabi Ironi Amishav PT
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Bnei Musmus
19:30
Maccabi Ahi Iksal
MS Tirat HaCarmel
19:30
Ironi Nesher
Beitar Petah Tikva
19:35
Beitar Kfar Saba Shlomi
Ihud Bnei Shfaram
20:30
Ahi Akko
Bnei HaGolan VeHaGalil
20:30
Ahva Kafr Manda

32 Spain - Segunda Division Women

Collerense II W
17:00
Terrassa W

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
17:00
Antiguoko U19

44 Argentina - Reserve League

Patronato Res.
20:00
Aldosivi Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Rosario Central Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Platense Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Independiente Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Lanús Res.
Sarmiento Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Arsenal Res.
20:00
River Plate Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Huracán Res.
Colón Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Racing Club Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Banfield Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
23:00
Hawks
GPA
23:00
Waa Banjul Football
Brikama United
23:00
Marimoo

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Whittlesea United
13:00
Langwarrin
Northcote City
16:00
Doveton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Ludesch
05:00
Schruns
Bezau
05:00
Göfis
Höchst
05:00
Admira Dornbirn
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Bizau
Fussach
05:00
Lochau
Alberschwende
05:00
Andelsbuch
Lustenau
05:00
Hard
FC Egg
05:00
Nenzing

99474 World - Club Friendlies Women

Pitea W
19:00
Djurgarden W