ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 31 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
23:30
วีแกนแอทเลติก

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
18:00
Khon Kaen United
Nakhon Pathom
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Phrae United
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
Uthai Thani
18:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

สวีเดน
22:45
เอสโตเนีย
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
ฟินแลนด์

99474 World - Club Friendlies

Alta
07:00
Tromsdalen
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
ซินซินนาติ
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Tambov
16:30
Volga Ulyanovsk
Bodø / Glimt
16:30
Linense
ลูโดโกเรต์ส
20:00
Etar
Västerås SK
00:00
Sandviken
Jönköpings Södra
00:00
Assyriska Turabdin
ฮิวสตัน ไดนาโม
01:00
Austin Bold
Solares
01:15
Racing Santander II
Tampa Bay Rowdies
06:00
Nashville SC
โคลัมบัส ครูว์
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Margate
Kingstonian
01:45
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
01:45
Basildon United

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
00:30
SV 1919 Straelen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:00
Sutjeska Foca
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Sloboda Novi Grad
20:00
Modrica
Rudar Prijedor
20:00
Drina Zvornik
Sloga Doboj
20:00
Tekstilac Derventa
Kozara Gradiska
20:00
Leotar
Podrinje Janja
20:00
Borac Kozarska Dubica
Ljubic Prnjavor
20:00
FK Jedinstvo Brcko

116 Cyprus - 2. Division

Aris
20:00
Akritas

125 Greece - Football League

Rodos
18:00
Niki Volos
Episkopi
18:00
Asteras Vlachioti
Thesprotos
19:00
Kavala
Veria
19:00
Apollon Pontou FC
Triglia FC
19:00
Almopos
Panserraikos
19:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
19:00
Olympiakos Volos
Egaleo
19:00
Ialysos
Aspropyrgos Enosis
19:00
Kalamata
Kallithea
19:00
Santorini 2020

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
20:30
Kom
Arsenal Tivat
20:30
Grbalj
Igalo
20:30
Berane
Ibar
20:30
Bokelj
Drezga
20:30
Mornar

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
20:30
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

Radomlje
21:00
Krško
Dekani
21:00
Rudar Velenje
Dob
21:00
Triglav
Brežice
21:00
Brda Dobrovo
Smartno
21:00
NŠ Drava
Bilje
21:00
Nafta
Krka
21:00
Primorje
Beltinci
21:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
00:00
Castellón
Mirandés
00:00
เตเนริเฟ
Sabadell
00:00
คิโรน่า

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
06:15
Banfield

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
08:05
Junior
América de Cali
03:30
Millonarios
Envigado
05:40
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
07:00
Grecia
Limón
07:00
Cartaginés
San Carlos
08:00
Alajuelense
Herediano
09:30
ADR Jicaral
Santos de Guápiles
04:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
03:00
Delfin
Guayaquil City
05:30
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Once Municipal
Águila
04:30
Sonsonate

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Achuapa
Cotzumalguapa
03:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Siquinalá
Aurora
00:00
Comunicaciones II
Deportivo Reu
02:00
Suchitepéquez
Plataneros
04:00
Quiché
Nueva Concepción
04:00
Puerto San Jose
Carchá
04:00
Mictlán
Mixco
04:30
Sayaxché

99474 World - WC Qualification Concacaf

Bermuda
07:00
Aruba

41 Europe - WC Qualification Europe

อาร์เมเนีย
23:00
โรมาเนีย
ลิทัวเนีย
01:45
อิตาลี
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
บัลแกเรีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
01:45
ฝรั่งเศส
ยูเครน
01:45
คาซัคสถาน
ออสเตรีย
01:45
เดนมาร์ก
มอลโดวา
01:45
อิสราเอล
สกอตแลนด์
01:45
หมู่เกาะแฟโร
อันดอร์รา
01:45
ฮังการี
อังกฤษ
01:45
โปแลนด์
ซานมารีโน
01:45
แอลเบเนีย
เยอรมนี
01:45
มาซิโดเนียเหนือ
ลิกเตนสไตน์
01:45
ไอซ์แลนด์
กรีซ
01:45
จอร์เจีย
สเปน
01:45
โคโซโว

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
อาร์เจนตินา
เปรู
08:00
เวเนซุเอลา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Correcaminos UAT
Dorados
10:05
Alebrijes de Oaxaca
Tlaxcala
06:00
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Jalapa

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
06:00
ลิเวอร์พูล

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
Sporting de Cabinda
Baixa de Kassange
21:30
1º de Agosto
Petro de Luanda
22:00
Desportivo Huíla

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
20:30
Saint Eloi Lupopo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
22:30
Tanda
SOA
22:30
Bouake
SOL
01:00
ASEC Mimosas

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
19:00
Leopards
Mathare United
19:00
KCB

2568 Zambia - Super League

Lumwana Radiants
20:00
Nkana

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
Shabab El Bourj

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Bukayriyah
20:10
Al Khaleej
Arar
20:20
Al-Thuqbah
Al Ta'ee
20:20
Al Shoalah
Al Nahdha
22:30
Ohod
Hajer
22:35
Al Draih
Al-Kawkab
22:40
Al Jabalain

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
20:00
CS Sfaxien
Slimane
20:00
Kairouan
CA Bizertin
20:00
Olympique Béja
Etoile du Sahel
20:00
Club Africain
Monastir
20:00
Rejiche
Métlaoui
20:00
Stade Tunisien
Ben Guerdane
20:00
Tataouine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
19:00
Topolite

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
20:00
Pistoiese
Pergolettese
20:00
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
20:00
Gubbio
Ravenna
20:00
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
20:00
Potenza Calcio

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
18:00
Polkowice
Pogoń Siedlce
21:00
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group F

1º Dezembro
22:00
União Almeirim

296 Serbia - Srpska Liga - East

Kablovi Zaječar
20:30
Vlasina
Trstenik PPT
20:30
Jedinstvo Paraćin
Pčinja Trgovište
20:30
Mladost Medoševac
Timok
20:30
Timočanin
Dunav Prahovo
20:30
Radan
Sinđelić Niš
20:30
Rembas
Radnički Svilajnac
20:30
Župa
SFS Borac
20:30
Moravac Mrštane
Buducnost Popovac
20:30
Car Konstantin
FK Toplicanin Prokuplje
20:30
Morava Vladičin Han

32 Spain - Segunda B - Group 2

Osasuna II
22:00
Ejea
Haro
22:00
SD Logroñés
Ebro
22:00
Izarra
Tarazona
22:00
Mutilvera

32 Spain - Segunda B - Group 3

Espanyol II
22:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
23:00
Lanzarote
La Cuadra
00:00
Villa Santa Brígida
Gran Tarajal
00:00
Las Palmas III
Guía
02:00
Panadería Pulido
UD San Fernando
02:00
Unión Viera

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Manisaspor
Edirnespor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Ankara Adliyespor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Artvin Hopaspor
18:00
Payasspor
Kemerspor 2003
18:00
Ofspor
Kızılcabölükspor
18:00
Tire 1922
Nevşehirspor
18:00
1877 Alemdağspor
Fatsa Belediyespor
18:00
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tokatspor
18:00
Karaman Belediyespor
Nazilli Belediyespor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kütahyaspor
18:00
Yomraspor
Halide Edip Adıvar
18:00
Tepecikspor
Cengelkoyspor
18:00
Yozgatspor
Erzin Belediyespor
18:00
Fethiyespor
Mardin BB
18:00
Ceyhanspor
Ağrı 1970
18:00
Tekirdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Somaspor
18:00
İçelspor
Yalovaspor
18:00
Isparta Davrazspor
Karşıyaka
18:00
Batman Petrolspor
Çarşambaspor
18:00
Şile Yıldızspor
Arhavispor
18:00
Yeni Altındağ BS
Çatalcaspor
18:00
Osmaniyespor
Cizrespor
18:00
Erbaaspor
Elaziz Belediyespor
18:00
Erokspor

5 Brazil - Alagoano

Murici
06:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

Cliper
02:30
Amazonas

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
05:30
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ceará
05:30
CSA

5 Brazil - Carioca 1

Fluminense
07:35
Vasco da Gama
Macaé
01:30
Nova Iguaçu
Botafogo
03:00
Madureira

5 Brazil - Catarinense 1

Juventus SC
02:00
Joinville
Figueirense
05:00
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
06:00
Brasil de Pelotas
Internacional
06:00
EC São José

5 Brazil - Maranhense

Iape
01:30
Bacabal
Moto Club MA
04:30
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
05:30
Iape
Imperatriz
05:30
Bacabal
São José MA
05:30
Juventude MA
Pinheiro
05:30
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Sinop
20:00
Dom Bosco
Nova Mutum EC
02:30
Cuiabá
União Rondonópolis
03:00
Grêmio Sorriso

5 Brazil - Paraibano

Treze
06:00
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
02:00
Rio Branco PR
Cianorte
02:00
Toledo Brazil
Athletico PR
06:00
Coritiba
Cianorte
06:00
Paraná
Operário PR
06:00
Londrina
Toledo Brazil
06:00
Azuriz
Maringá
06:00
Cascavel

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
Taubaté
EC São Bernardo
01:00
Monte Azul
Rio Claro
01:00
Velo Clube
Atibaia
01:00
Portuguesa Santista
Osasco Audax
02:00
Sertãozinho
XV de Piracicaba
03:00
Água Santa
Portuguesa
05:00
São Bernardo
Oeste
05:00
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
Nacional SP
Votuporanguense
01:00
Comercial
Desportivo Brasil
01:00
Marília
Primavera SP
01:00
CA Linense
Penapolense
02:00
Olímpia
Noroeste
02:00
São José EC

5 Brazil - Pernambucano 1

Acadêmica Vitória
01:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

Altos
01:45
4 de Julho

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
ABC

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
03:00
Porto Velho
Uniao Cacoalense
03:00
Guaporé
Ji-Paraná
03:00
Barcelona RO

5 Brazil - Sergipano

Frei Paulistano
01:30
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
21:00
Comercial MS
Três Lagoas
02:00
Costa Rica - MS

41 ยูโร U21

Denmark U21
23:00
Russia U21
Iceland U21
23:00
France U21
Switzerland U21
23:00
Portugal U21
Croatia U21
23:00
England U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
01:30
Deportivo Merlo

2454 Albania - 2nd Division

Delvina
18:30
Naftëtari Kuçovë
Luzi 2008
18:30
Shkumbini Peqin
Ada Velipojë
18:30
Valbona
Klosi
18:30
Iliria Fushë-Krujë
Sopoti Librazhd
18:30
Shënkolli
Mirdita
18:30
Internacional Tirana
Bulqiza
18:30
Gramshi

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
15:15
Sutherland Sharks

41 Europe - Champions League Women

Wolfsburg W
19:00
Chelsea W
Manchester City W
22:00
Barcelona W

251 Italy - Primavera 2

Cremonese U19
20:00
Pordenone U19
Brescia U19
20:00
Venezia U19
Udinese U19
20:00
Cittadella U19
Brescia U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Reggina U19
20:00
Napoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Pretoria Callies
20:30
Uthongathi

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Tucson
05:00
LA Galaxy II

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
15:30
Heidelberg United
South Melbourne
15:30
Dandenong Thunder
Eastern Lions
15:30
Hume City
Altona Magic
15:30
Green Gully
Port Melbourne
15:45
St. Albans Saints
Dandenong City
16:30
Oakleigh Cannons
Bentleigh Greens
16:30
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Yverdon Sport
00:30
Breitenrain
YF Juventus
01:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
00:30
Racing
Wiltz
00:30
Hostert

462 England - FA Cup Women

Kent Football W
01:30
Enfield Town W

3039 Togo - Championnat National

Unisport
05:00
ASKO de Kara
Ifodjè
05:00
Kara
Koroki Metete
05:00
Binah

98 Australia - W-League

Sydney W
15:35
Melbourne Victory W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
21:00
Leixões U23

32 Spain - Segunda Division Women

Castuera W
22:30
Almería W
Lorca W
00:00
CFF Albacete W

32 Spain - Spain Youth League

Real Zaragoza U19
23:00
Huesca U19
Lleida U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
Jàbac i Terrassa U19
23:00
El Olivar U19
Sabadell U19
23:00
Ebro U19
Stadium Casablanca U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Unión Viera U19
00:00
Orientación Marítima U19
Acodetti U19
01:00
UD San Fernando U19
Huracán U19
01:00
Arucas U19
San José U19
01:00
Laguna U19
Llano del Moro U19
01:00
Ofra U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Bayside United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Keilor Park
15:30
Watsonia Heights

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Kurri Kurri
14:30
Morisset United
Westlakes Wildcats
14:30
Gresford Vacy
Metford Cobras
15:30
Warners Bay
Charlestown Junior
16:00
Minmi Wanderers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
14:30
Avondale Heights U21
Dandenong City U21
14:30
Oakleigh Cannons U21

99474 World - Club Friendlies Women

AIK W
14:00
IFK Kalmar W