ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 30 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

มองโกเลีย
17:30
ญี่ปุ่น
ซาอุดีอาระเบีย
00:30
ปาเลสไตน์

99474 World - Friendly International

Iran
20:00
ซีเรีย
จอร์แดน
23:00
บาห์เรน
กาตาร์
01:45
ไอร์แลนด์
คอสตาริกา
03:00
เม็กซิโก

99474 World - Club Friendlies

Gnistan
07:00
Haka
Charleston Battery
07:00
Inter Miami
โคลัมบัส ครูว์
05:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

462 England - National League

Dagenham & Redbridge
01:00
Dover Athletic
Notts County
01:00
Aldershot Town
Solihull Moors
01:45
Wealdstone

462 England - Premier League U18

Fulham U18
18:00
West Ham U18
Sunderland U18
19:00
Blackburn U18

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
19:00
Wigan U23
Bristol City U23
19:00
Millwall U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
01:45
AFC Hornchurch
Cheshunt
01:45
Corinthian-Casuals
East Thurrock United
01:45
Bowers & Pitsea
Enfield Town
01:45
Potters Bar Town
Folkestone Invicta
01:45
Merstham
Lewes
01:45
Horsham
Wingate & Finchley
01:45
Haringey Borough
Worthing
01:45
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
01:45
Cambridge City
Coggeshall Town
01:45
Great Wakering Rovers
Dereham Town
01:45
Soham Town Rangers
Felixstowe & Walton United
01:45
Heybridge Swifts
Histon
01:45
AFC Sudbury
Hullbridge Sports
01:45
Canvey Island
Maldon & Tiptree
01:45
Witham Town
Tilbury
01:45
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Westfield
Bedfont Sports
01:45
Chertsey Town
Chipstead
01:45
Tooting & Mitcham United
Harlow Town
01:45
Waltham Abbey
Hertford Town
01:45
Barking
Marlow
01:45
Chalfont St Peter
Northwood
01:45
Bracknell Town
South Park
01:45
Hanwell Town
Uxbridge
01:45
Staines Town
Ware
01:45
FC Romania

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
00:30
FC Twente W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bayern Alzenau
22:30
Bahlinger SC
Kickers Offenbach
00:00
FSV Frankfurt
Pirmasens
00:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Inter Türkspor Kiel
00:30
Frisia 03 Risum-Lindholm

17 France - National

Villefranche
01:00
Red Star
Concarneau
01:00
Boulogne

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
23:00
Hapoel Acre
Hapoel Katamon
23:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Ramat HaSharon
23:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Rishon LeZion
23:00
Hapoel Iksal
Hapoel Afula
23:00
Kafr Qasim
Beitar Tel Aviv Ramla
23:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Umm al-Fahm
23:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Ra'anana
23:00
Hapoel Nazareth Illit

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
01:30
Larne
Ballymena United
01:45
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
01:45
Glenavon
Portadown
01:45
Crusaders

1161 Scotland - Championship

Raith Rovers
01:05
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
01:45
Airdrieonians
Falkirk
01:45
Dumbarton
Montrose
01:45
East Fife
Partick Thistle
01:45
Forfar Athletic
Peterhead
01:45
Clyde

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
01:45
Queen's Park
Brechin City
01:45
Elgin City
Cowdenbeath
01:45
Edinburgh City
Stirling Albion
01:45
Stenhousemuir

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
00:00
เรอัล โอเบียโด้
มาลากา
00:30
อัลเมรีอา
Ponferradina
02:00
UD Logroñés
ราโย่ บาเยกาโน่
02:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:15
Newell's Old Boys
Huracán
07:15
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
07:10
Tristán Suárez
Nueva Chicago
05:00
Chacarita Juniors

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
06:00
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Deportivo Pasto
Deportes Tolima
06:00
Atlético Nacional

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Xelajú

99474 World - WC Qualification Concacaf

Guyana
02:00
Bahamas
Belize
04:00
Turks and Caicos Islands
St. Vincent / Grenadines
05:00
British Virgin Islands
Grenada
06:00
US Virgin Islands
Barbados
06:30
Anguilla

41 Europe - WC Qualification Europe

อาเซอร์ไบจาน
23:00
เซอร์เบีย
ไซปรัส
23:00
สโลวีเนีย
ลักเซมเบิร์ก
01:45
โปรตุเกส
เบลเยียม
01:45
เบลารุส
เวลส์
01:45
เช็กเกีย
ยิบรอลตาร์
01:45
เนเธอร์แลนด์
มอนเตเนโกร
01:45
นอร์เวย์
ตุรกี
01:45
ลัตเวีย
โครเอเชีย
01:45
มอลตา
Slovakia
01:45
รัสเซีย

99474 World - WC Qualification South America

เอกวาดอร์
04:00
ชิลี
อุรุกวัย
05:30
โบลิเวีย
ปารากวัย
06:15
โคลอมเบีย

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
03:30
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
07:15
Fénix

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
21:00
ASO Chlef
JS Kabylie
21:00
RC Relizane
ES Sétif
21:00
Aïn M'lila

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
20:30
MO Béjaïa
USM El Harrach
20:30
USM Blida
RC Arbaâ
20:30
Msila
Amal Bou Saâda
20:30
Ben Aknoun
JSM Béjaïa
20:30
WA Boufarik
CR Béni Thour
20:30
Kouba
HB Chelghoum Laïd
20:30
AS Khroub
US Chaouia
20:30
Annaba
CRB Ouled Djellal
20:30
CA Batna
MSP Batna
20:30
MC El Eulma
MO Constantine
20:30
DRB Tadjenanet
Teleghma
20:30
USM Khenchela
MCB Oued Sly
20:30
SC Aïn Defla
Temouchent
20:30
CRB Ain Ouessara
MC Saïda
20:30
ASM Oran
IRB El Kerma
20:30
Remchi
SKAF Khémis Mélina
20:30
JSM Tiaret
Arzew
20:30
RC Oued Rhiou

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Don Bosco
Vita Club
21:30
AC Rangers

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:00
Police
Nianan
23:00
Yeelen Olympique

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
Power Dynamos

45412 Lebanon - Premier League

Salam Zgharta
20:30
Tadamon Sour
Bourj
20:30
Shabab Al Ghazieh

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
01:45
Dorking Wanderers
Welling United
01:45
Dulwich Hamlet
Concord Rangers
01:45
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:30
Central Córdoba

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

Central African Republic
20:00
มอริเตเนีย
โกตดิวัวร์
20:00
เอธิโอเปีย
Madagascar
20:00
Niger
เซเนกัล
23:00
เอสวาตีนี
กินี-บิสเซา
23:00
Congo
ไนจีเรีย
23:00
เลโซโท
โมร็อกโก
02:00
บุรุนดี
แคเมอรูน
02:00
รวันดา
โมซัมบิก
02:00
Cape Verde Islands
เซียร์ราลีโอน
02:00
เบนิน

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
20:00
Perugia

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
01:00
Azuqueca
Toledo
01:00
Conquense

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
20:30
Sobradinho
Real FC
01:30
Santa Maria
Samambaia
01:30
Capital

5 Brazil - Copa do Nordeste

CRB
05:30
ABC

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
05:00
Cascavel CR

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
05:00
São Caetano
Ituano
05:00
São Paulo
Palmeiras
05:00
Mirassol
Ponte Preta
05:00
Inter de Limeira
Bragantino
05:00
Ferroviária
Santo André
05:00
Guarani
Santos
05:00
Corinthians
São Bento
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Chapadão

41 ยูโร U21

Netherlands U21
23:00
Hungary U21
Germany U21
23:00
Romania U21
Italy U21
02:00
Slovenia U21
Spain U21
02:00
Czech Republic U21

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Centenary Stormers

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
20:00
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wettswil-Bonstetten
00:30
Dietikon

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
05:00
Cham
Zürich II
05:00
Yverdon Sport
Étoile Carouge
05:00
Bellinzona
Stade Nyonnais
05:00
Bavois

296 Serbia - Serbian Cup

เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
IMT Novi Beograd

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:00
United Victory
TC Sports Club
23:00
Super United Sports

227 Russia - Pfl

Anzhi
17:00
Kuban Kholding
Dinamo Stavropol'
22:00
Mashuk-KMV

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
05:00
Semassi
Gbohloe-Su
05:00
OTR
Dynamic Togolais
05:00
Anges Notsè
Entente II
05:00
Gomido
Maranatha Fiokpo
05:00
Togo Port

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
00:45
OH Leuven W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
08:00
Tijuana W
Monterrey W
10:00
Tigres UANL W

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
JS Kabylie U21
16:00
RC Relizane U21
ES Sétif U21
16:00
Aïn M'lila U21

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Nujeidat Ahmed
17:45
Ihud Bnei Baka
Hapoel Bnei Musmus
18:15
Ironi Nesher
Arad
20:30
Ironi Modi'in
Maccabi Kiryat Malachi
20:30
Beitar Yavne
Beitar Ashdod
00:45
Shikun HaMizrah

32 Spain - Segunda Division Women

Geneto del Teide W
01:00
Furia Arona W

32 Spain - Spain Youth League

Las Palmas U19
23:00
Victoria U19
Puertos Las Palmas U19
01:00
Maspalomas U19
Marino U19
01:00
Sobradillo U19

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
15:00
Newcastle Suns

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Uni Azzurri
16:45
Darwin Hearts

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

UWA Nedlands
18:00
Gosnells City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
17:30
Centenary Stormers II