ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 28 มี.ค. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
19:30
Helmond Sport
Roda JC Kerkrade
21:45
SC Cambuur
NAC Breda
01:00
De Graafschap

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
เกียวโต แซงก้า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โทชิกิ SC
12:00
เอฮิเมะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
Giravanz Kitakyushu
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
Sagamihara

479 Japan - Ybc Levain Cup

เอฟซี โตเกียว
12:00
วิสเซล โคเบะ

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
ชลบุรี เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Khon Kaen United
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

กรีซ
21:00
ฮอนดูรัส
ไอร์แลนด์เหนือ
23:05
สหรัฐอเมริกา

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
07:00
HamKam
Åsane
07:00
Brann
Bodø / Glimt
07:00
Tromsø
Stjørdals-Blink
07:00
Ranheim
Inter Miami
07:00
Tampa Bay Rowdies
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
แอลเอ แกลักซี
โคลัมบัส ครูว์
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
Dinamo Minsk
17:00
Volna
Östersunds FK
18:00
GIF Sundsvall
Denizlispor
18:00
Altay
Beroe
19:00
Hebar 1918
Levski Sofia
20:00
Lokomotiv Sofia 1929
Viking
23:00
Haugesund
Bryne
23:00
Jerv
Birmingham Legion
03:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Sheffield Utd W
Leicester W
19:00
Coventry United
Lewes W
20:30
London Bees W
Millwall W
22:30
Charlton W
Liverpool W
00:30
Blackburn Rovers W

462 England - Women's Super League

Brighton W
18:30
Everton W
Chelsea W
20:30
Aston Villa W
Birmingham W
22:00
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
17:15
Excelsior Barendrecht W
Ajax W
17:15
ADO Den Haag W
Alkmaar W
17:15
SC Heerenveen W

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Borgfeld
Brinkumer SV
19:00
Schwachhausen
Union Bremen
20:00
OSC Bremerhaven
Leher TS
20:30
Bremer SV
Habenhauser FV
20:30
Komet Arsten
SFL Bremerhaven
20:30
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
20:00
SV Zeilsheim
Neuhof
20:00
Fernwald
FV Bad Vilbel
20:00
Türk Gücü Friedberg
Eddersheim
20:00
Hessen Dreieich
Ginsheim
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Deutz
FC BW Friesdorf
20:00
Hennef 05
SV Breinig
20:00
Hürth
Eilendorf
20:00
Pesch
Borussia Freialdenhoven
20:00
Frechen
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Düren Merzenich
Wesseling-Urfeld
20:15
VfL Vichttal
Siegburger SV
20:15
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
20:00
TVD Velbert
Kleve
20:00
Monheim
Germania Ratingen
20:00
1. FC M'gladbach
Meerbusch
20:00
FC Bocholt
SF Niederwenigern
20:00
Dusseldorf-West
SC Velbert
20:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
20:15
Cronenberger SC
Teutonia St.Tönis
20:30
Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Schwarz-Weiß Essen
Hilden
20:30
Schonnebeck
FSV Duisburg
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eutiner SV
19:00
Lubeck II
Dornbreite Lubeck
19:00
Todesfelde
Eichede
19:00
Pansdorf
Preußen Reinfeld
19:00
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Ennepetal
20:00
TuS Haltern
Vreden
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Rhynern
20:00
Hammer SpVg
Kaan-Marienborn
20:00
Schermbeck
Gütersloh
20:00
Paderborn 07 II
Finnentrop / Bamenohl
20:00
ASC Dortmund
Preußen Münster II
20:00
Eintracht Rheine
Meinerzhagen
20:00
Erndtebrück
Sprockhövel
20:00
Victoria Clarholz
Westfalia Herne
20:15
Wattenscheid 09

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Neftchi II
18:00
Sumqayıt II
MOIK
18:00
Kapaz

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
20:30
GOSK Gabela
TOSK Tesanj
20:30
Orasje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
20:00
Rudar Prijedor

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
20:00
Lisen
Táborsko
21:00
Chrudim

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
17:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

RoPS
21:00
HIFK

125 Greece - Football League

Ialysos
18:00
Kallithea
Santorini 2020
18:30
Kalamata
Apollon Pontou FC
19:00
Thesprotos
Veria
19:00
Pontion Karagiannion
Kavala
19:00
Panserraikos
Olympiakos Volos
19:00
Triglia FC
Pierikos
19:00
Almopos
Rodos
19:00
Episkopi
Asteras Vlachioti
19:00
Aspropyrgos Enosis

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
21:00
Treaty United

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
17:40
Jastrzębie

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:15
Vilafranquense
Sporting Covilhã
21:00
Casa Pia
Benfica II
22:00
Cova Piedade

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
15:00
Torpedo Moskva
Yenisey
17:00
Baltika
Orenburg
17:00
Veles
Irtysh
18:00
Shinnik
Spartak Moskva II
18:00
Tekstilshchik
Dinamo Bryansk
19:00
Fakel
Chertanovo
19:00
Akron
Chayka
19:00
SKA Khabarovsk
Neftekhimik
20:00
Volgar Astrakhan
Spartak Vladikavkaz
20:00
Krylya Sovetov
Olimpiyets
20:00
Krasnodar II

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
20:00
Brda Dobrovo
Smartno
20:00
Brežice
Krško
20:00
Fužinar
Primorje
20:00
Beltinci
Nafta
20:00
Krka
NŠ Drava
20:00
Bilje
Brda Dobrovo
20:00
Smartno
Triglav
20:00
Brežice
Rudar Velenje
20:00
Dob
Radomlje
20:00
Dekani
Rudar Velenje
20:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
19:00
Sabadell
คิโรน่า
21:00
อัลบาเซเต้
เตเนริเฟ
02:30
พัลมาส

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
18:00
Obolon'-Brovar II

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
Tavriya
Metalurh Zaporizhya
18:00
Nikopol
Metal Kharkiv
19:00
MSK Dnipro Cherkasy

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
07:00
Central Cordoba SdE
Talleres Córdoba
00:00
Godoy Cruz
Defensa y Justicia
02:15
Vélez Sarsfield
River Plate
04:30
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
01:10
Quilmes
San Telmo
01:30
Atlético Rafaela
Villa Dálmine
01:30
Guillermo Brown
San Martín Tucumán
05:00
Atletico Mitre
Club Atlético Güemes
06:00
Gimnasia Jujuy

80 Chile - Primera Division

Unión Española
07:00
Santiago Wanderers
Palestino
20:45
Antofagasta
Huachipato
03:00
Cobresal
Ñublense
05:30
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:10
Atlético Nacional
Deportivo Pereira
02:00
La Equidad
Alianza Petrolera
04:00
América de Cali
Patriotas Boyacá
06:05
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Boca Juniors de Cali
Fortaleza CEIF
03:00
Real Cartagena

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:30
Carchá
Chimaltenango
22:00
Comunicaciones II
Nueva Concepción
00:00
Suchitepéquez
San Pedro
04:00
Plataneros

99474 World - WC Qualification Concacaf

Aruba
07:00
Suriname
Dominica
03:00
Panama
Cuba
04:00
กือราเซา
เปอร์โตริโก
04:00
Trinidad and Tobago
Montserrat
05:00
เอลซัลวาดอร์

41 Europe - WC Qualification Europe

คาซัคสถาน
20:00
ฝรั่งเศส
เดนมาร์ก
23:00
มอลโดวา
แอลเบเนีย
23:00
อังกฤษ
อาร์เมเนีย
23:00
ไอซ์แลนด์
จอร์เจีย
23:00
สเปน
บัลแกเรีย
01:45
อิตาลี
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
ลิทัวเนีย
ยูเครน
01:45
ฟินแลนด์
ออสเตรีย
01:45
หมู่เกาะแฟโร
อิสราเอล
01:45
สกอตแลนด์
โปแลนด์
01:45
อันดอร์รา
ซานมารีโน
01:45
ฮังการี
มาซิโดเนียเหนือ
01:45
ลิกเตนสไตน์
โรมาเนีย
01:45
เยอรมนี
โคโซโว
01:45
สวีเดน

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
08:05
Tepatitlán de Morelos
Correcaminos UAT
10:05
Tampico Madero
Atlante
01:00
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
06:00
Guaraní

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
06:00
ลิเวอร์พูล
Deportivo Maldonado
06:00
Nacional
Rentistas
06:00
Danubio
Cerro Largo
06:00
Defensor Sporting

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
21:00
Tlemcen

593 Cameroon - Elite One

Tonnerre
20:00
Cotonsport
Eding Sport
21:00
Union Douala
Stade Renard
21:00
Fortuna Mfou
Avion Academy
21:00
Feutcheu
Young Sport Academy
21:00
Les Astres
APEJES Academy
22:00
New Star

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
23:00
ASFA-Yennenga
วิเทสส์
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Douanes
23:00
ASFB
KOZAF
01:15
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
Simba
Maniema Union
20:30
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
21:30
SOA
Racing d'Abidjan
00:00
Tanda

26 Mali - Premiere Division

Soni
22:00
COB
Stade Malien Bamako
23:30
USC Kita

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
00:00
Stade de Mbour
Gorée
00:00
Dakar SC
Mbour Petite Côte
00:00
Niarry Tally

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
16:00
Encamp
UE Santa Coloma II
19:30
La Massana
Ordino
23:00
Atlètic Amèrica

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
Warriors
Tai Chung
16:30
Kitchee

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Wing Yee
Eastern District
14:30
Wofoo Tai Po
Dreams Metro Gallery
14:30
Sham Shui Po
Yuen Long
14:30
Central & Western
North District
14:30
Shatin
Wong Tai Sin
14:30
Hoi King
Hong Kong FC
15:45
Citizen AA

712 Korea Republic - Korean Cup

Pocheon
12:00
Gangneung City
Paju Citizen
12:00
Daejeon Citizen
Gimhae City
12:00
Siheung Citizen
Sangju Sangmu
12:00
Pyeongtaek Citizen
Ansan Greeners
14:00
Yangpyeong
Cheongju
14:00
Hwaseong
Daejeon Korail
14:00
Gyeongnam
Chuncheon
14:00
Busan Transportation

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Viettel
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Ho Chi Minh City
Hai Phong
18:00
Than Quang Ninh
Sai Gon
19:15
Nam Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

Long An
17:00
Bình Phước

44 Argentina - Primera C

Luján
01:30
Excursionistas
Midland
01:30
Berazategui
Atlas
01:30
Leandro Nicéforo Alem
General Lamadrid
01:30
Ituzaingó
Real Pilar
01:30
Dock Sud
Claypole
01:30
Deportivo Laferrere

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
ADO '20
Gemert
19:00
EVV
Westlandia
19:00
OFC Oostzaan
DEM
19:00
Hoogland
Dongen
19:00
Hollandia
JOS Watergraafsmeer
19:00
OSS '20
UNA
19:30
HSC '21
Groene Ster
19:30
USV Hercules
Blauw Geel '38
19:30
GVV Unitas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Wilstermann
Nacional Potosí
05:00
Municipal Vinto

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

นามิเบีย
20:00
กินี
ตูนิเซีย
20:00
อิเควทอเรียลกินี
แทนซาเนีย
20:00
Libya
ซูดาน
23:00
แอฟริกาใต้
กานา
23:00
เซาตูเมและปรินซิปี
มาลี
02:00
ชาด

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:00
Meux
Stockay-Warfusée
20:00
Verlaine
Hamoir
20:00
US Givry
Solières Sport
20:00
Excelsior Virton
Jette
20:00
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:00
Dikkelvenne
Zelzate
20:00
Oudenaarde
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Gullegem
Olsa Brakel
20:00
Gent-Zeehaven
Westhoek
20:00
Toekomst Menen
Sparta Petegem
20:00
RFC Wetteren
Harelbeke
20:00
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:00
Berchem Sport
Pepingen-Halle
20:00
Sporting Hasselt
Diegem Sport
20:00
Spouwen-Mopertingen
Eendracht Aalst
20:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:00
Avanti
Lochristi
20:00
Voorde Appelterre
Eppegem
20:00
Sint-Niklaas
Anzegem
20:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Gosselies Sports
20:00
Aische
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Stade Brainois
Schaerbeek-Evere
20:00
Rapid Symphorinois
Binche
20:00
PAC Buzet
Stockel
20:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
20:00
Oppagne-Wéris
Huy
20:00
Marloie Sport
Aywaille
20:00
Habay-la-Neuve
Herstal
20:00
Sprimont-Comblain
Mormont
20:00
Richelle United
Jodoigne
20:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
20:00
Wezel
Vosselaar
20:00
Berg en Dal
Rapid Leest
20:00
Kalmthout
Bevel FC
20:00
Oppuurs
Bornem
20:00
Antonia
Ternesse
20:00
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Léopold
BX Brussels
20:00
Ixelles
Kosova Schaerbeek
20:00
Union Lasne-Ohain
Walhain
20:00
Saint-Josse
Nivellois
20:00
Sportive Brainoise
NSeth Berchem
20:00
Sporting Bruxelles
Football Club Schaerbeek
20:00
Etterbeek
Genappe
20:00
Stade Everois
Bodegem Kapelle United
20:00
KV Tervuren-Duisburg
SC Aarschot
20:00
Sporting Kampenhout
Grimbergen
20:00
Liedekerke
Melsbroek
20:00
Wambeek
Bertem-Leefdaal
20:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
20:00
RAS Monceau
Belœil
20:00
Gilly
Soignies Sports
20:00
Ransart
Houdeng
20:00
Solre-sur-Sambre
Montignies
20:00
Excelsior Biévène
Antoing
20:00
Le Roeulx
Snef-Tyber
20:00
Péruwelz
Hornu
20:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Helson Helchteren
Zepperen-Brustem
20:00
Achel
Schoonbeek-Beverst
20:00
Alken
Herkol
20:00
Herderen-Millen
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
20:00
Sartoise
Aubange
20:00
RAC Saint-Mard
Meix-Devant-Virton
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
20:00
Spy
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Nismes
Biesme
20:00
Flavion-Morialmé
Loyers
20:00
Meux II
Beauraing
20:00
ES de la Molignée
US Dinantaise
20:00
Grand-Leez
Andennais
20:00
Malonne
Chevetogne
20:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Ardennen
20:00
Eendracht Zele
HO Kalken
20:00
Elene-Grotenberge
Jong Zulte
20:00
Latem
SK Denderhoutem
20:00
Excelsior Mariakerke
Grembergen
20:00
Dendermonde
Munkzwalm
20:00
Eendracht Aalter
Lokeren Doorslaar
20:00
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:00
Blankenberge
Racing Waregem
20:00
Rumbeke
Sassport Boezinge
20:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
20:00
Diksmuide
SC Zonnebeke
20:00
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
19:00
Chernolomets
Spartak Varna
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Inter Dobrich
19:00
Topolite
Shumen 2007
19:00
Ludogorets III
Ustrem Donchevo
19:00
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
O Kormakitis
Iraklis Yerolakkou
19:30
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Viktoria Plzen II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Brozany
Slovan Liberec II
15:15
Sokol Živanice
Mlada Boleslav II
15:15
Teplice II
Bohemians 1905 II
15:15
Dukla Praha II
Hradec Kralove II
15:15
Zbuzany
Hradec Kralove II
15:15
Teplice II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Mlada Boleslav II
Slovan Liberec II
15:15
Zbuzany
Karlovy Vary
15:30
Admira Praha
Karlovy Vary
15:30
Motorlet Praha
Králův Dvůr
20:00
Sparta Praha II
Sokol Hostoun
21:00
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
15:15
Uničov
Slovácko II
15:15
Odra Petrkovice
Velké Meziříčí
15:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
15:30
Banik Ostrava II
Zlín II
15:30
Znojmo
Hlučín
19:00
Slovan Rosice
Vrchovina
19:00
Uherský Brod
Dolní Benešov
19:30
Frýdek-Místek
Hanácká
23:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
20:00
Sokol Lom
Tatran Sedlcany
20:00
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:00
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
20:00
Trutnov
Poříčany
20:00
Hlinsko
Hlinsko
20:00
Velke Hamry
Poříčany
20:00
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
Šumperk
Strani
19:00
Tatran Všechovice
Kozlovice
19:00
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Ždírec nad Doubravou
Stara Rise
19:00
Start Brno
Žďár nad Sázavou
19:00
Sokol Lanžho
Bystřice nad Pernštejnem
19:00
Slavoj Polná
Humpolec
19:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
20:00
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
18:00
AB

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
19:30
Vierzon
Saran Municipal
19:30
C' Chartres II
Chateauroux II
20:00
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:00
Amneville
Prix-lès-Mézières
20:00
Sarre Union
Nancy II
20:00
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:00
Amiens AC
Wasquehal
20:00
Feignies-Aulnoye
Amiens SC II
20:00
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Bayeux

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Evosmou
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Elpida Sapes
Didymoteicho
20:00
Ethnikos Sochos
Pandramaikos
20:00
Orfeas Xanthi
Aris Avato
20:00
Iraklis Ampelokipon
Antheias-Aristinou
20:00
Ampelokipon Drama
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Anagennisi Thalassias
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aetos Orfani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diagoras Stefanovik
20:00
Fokikos
Opountios
20:00
Nea Artaki
Almyros
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Thiseas Agria
20:00
Atalanti
Iraklis Psachna
20:00
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Iraklis Larissa
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Sellana
Fikis
20:00
Karitsa
Elassona
20:00
Ermis Amyntaio
Dias Diou
20:00
Makedonikos Foufas
Anagennisi Karditsas
20:00
Meteora
Kozani
20:00
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
19:00
Poseidon Nea Michaniona
Nea Kallikrateia
19:00
Aetos Varvaras
Thermaikos Thermis
19:00
Thyella Sarakinoi
Anagennisi Giannitsa
19:00
M. Alexandros Trikala
PAOK Alexandreia
19:00
Makedonikos Neapolis
Edessaikos
19:00
Agrotikos Asteras
Niki Agkathia
19:00
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
19:00
Thyella Monastirakiou
Tilikratis
19:00
Lefkimmi
M. Alexandros Kastorias
19:00
Amvrakikos Loutrou
Anagennisi Artas
19:00
Acheron Kanalaki
Panagriniakos
19:00
Preveza
Agios Matthaios
19:00
Asteras Kalirachis
Kerkyra
19:00
Missolonghi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Ermis Meligous
Koronida Koiladas
20:00
Pangytheatikos
Kifisia
20:00
Panarkadikos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Atromitos Chiliomodi
Molaikos
20:00
Ermionidas-Ermis
Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
17:30
Lucchese
Pergolettese
20:00
Carrarese
Novara
20:00
Grosseto
Livorno
20:00
Pro Vercelli
Giana Erminio
20:00
Renate
Pro Sesto
22:30
Piacenza

251 Italy - Serie C: Girone B

Sambenedettese
17:30
Triestina
Südtirol
20:00
Arezzo
Mantova
20:00
FeralpiSalò
Cesena
20:00
Legnago Salus
Fano
20:00
Vis Pesaro
Calcio Padova
22:30
Ravenna
Carpi
22:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
17:30
Teramo
Monopoli
20:00
Casertana
Viterbese Castrense
20:00
Potenza Calcio
Avellino
20:00
Virtus Francavilla
Bisceglie
20:00
Ternana
Turris
22:30
Catanzaro

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Legnano
Caronnese
20:00
Folgore Caratese
Castellanzese
20:00
Gozzano
Città di Varese
20:00
Casale
Derthona
20:00
Sanremo
PDHAE
20:00
Vado
Saluzzo
20:00
Lavagnese
Sestri Levante
20:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Crema
Brusaporto
20:00
Scanzorosciate
Desenzano Calvina
20:00
Cavenago Fanfulla
Caravaggio
20:00
Tritium
Casatese
20:00
Nibionnoggiono
Real Calepina
20:00
Vis Nova Giussano
Adrense
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Seregno
20:00
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Cartigliano
Caldiero Terme
20:00
Campodarsego
Montebelluna
20:00
Delta Calcio Rovigo
Luparense
20:00
Cjarlins Muzane
Manzanese
20:00
Chions
Clodiense
20:00
Belluno
Union Feltre
20:00
Trento Calcio 1921
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Rimini
Bagnolese
20:00
Progresso
Forlì
20:00
Fiorenzuola
Marignanese
20:00
Sammaurese
Mezzolara
20:00
Real Forte Querceta
Prato
20:00
Correggese
Sasso Marconi Zola
20:00
Lentigione
Seravezza
20:00
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:00
Gavorrano
Flaminia
20:00
Scandicci
Foligno
20:00
Montespaccato
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Tiferno Lerchi
Pianese
20:00
Cannara
Robur Siena
20:00
Sangiovannese
Sinalunghese
20:00
Grassina
Sporting Trestina
20:00
San Donato Tavarnelle
Trastevere
20:00
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
19:30
Vastogirardi
Olympia Agnonese
19:30
Vastese
Giulianova
19:30
Porto Sant'Elpidio
Aprilia
20:00
San Nicolò
Castelfidardo Calcio
20:00
Matese
Campobasso
20:00
CynthiAlbalonga
Montegiorgio
20:00
Castelnuovo Vomano
Pineto
20:00
Tolentino
FC Rieti
20:00
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
19:00
SSC Giugliano
Arzachena
19:30
Savoia
Afragolese
20:00
Latte Dolce
Latina
20:00
Lanusei
Nuova Monterosi
20:00
Nola 1925
Muravera
20:00
Cassino
Nocerina
20:00
Gladiator
Insieme Formia
20:00
Team Nuova Florida
Vis Artena
20:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Lavello
Picerno
20:00
Molfetta Calcio
US Bitonto
20:00
Francavilla
Brindisi
20:00
Taranto
Casarano
20:00
Nardò
Gravina
20:00
Portici
Puteolana Internapoli
20:00
Fidelis Andria
Aversa Normanna
20:00
Città di Fasano
Sorrento
20:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
19:30
Licata
Cittanovese
20:00
Biancavilla
Castrovillari
20:00
Troina
Acireale
20:00
Marina di Ragusa
FC Messina
20:00
Rende
Gelbison
20:00
ACR Messina
Paternò
20:00
San Luca
Roccella
20:00
Santa Maria Cilento
Rotonda
20:00
Città Di Sant’Agata

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
21:00
Bytovia Bytów
Pogoń Siedlce
21:45
Katowice

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sertanense
21:00
Condeixa
Carapinheirense
21:00
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
21:00
Fontinhas
Oriental Dragon
21:00
Olimpico do Montijo

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
FK Toplicanin Prokuplje
Vlasina
20:00
Morava Vladičin Han
Župa
20:00
SFS Borac
Rembas
20:00
Radnički Svilajnac
Radan
20:00
Sinđelić Niš
Timočanin
20:00
Dunav Prahovo
Mladost Medoševac
20:00
Timok
Kablovi Zaječar
20:00
Trstenik PPT

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jošanica
20:30
Jedinstvo Ub
Budućnost Arilje
20:30
Sušica
Železničar Lajkovac
20:30
Sloboda Užice
Bane Raska
20:30
Budučnost Krušik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
20:00
Galanta
Slovan Duslo Šaľa
20:00
Castkovce
Nové Zámky
20:00
Povazska Bystrica
OFK Malzenice
20:00
Kalna n. Hronom
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Marcelová
Spartak Myjava
20:00
Veľké Ludince
Nové Mesto nad Váhom
20:00
Beluša
Imeľ
20:00
Lednické Rovne

32 Spain - Segunda B - Group 1

Compostela
17:00
Salamanca CF UDS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
17:00
Zamora
Coruxo
17:00
Celta de Vigo II
Guijuelo
17:00
Pontevedra
Unionistas de Salamanca
17:00
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Unión
17:00
Athletic Club II
Arenas de Getxo
17:00
Portugalete
Barakaldo
23:00
Leioa
Real Sociedad II
23:00
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Lleida Esportiu
17:00
FC Andorra
Llagostera-Costa Brava
17:00
Prat
Cornellà
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Badalona
17:00
Barcelona II

32 Spain - Tercera - Group 1

Fisterra
22:00
Agrupación Estudiantil
Viveiro
22:00
Deportivo La Coruña II
Somozas
22:00
Bergantiños
Paiosaco
22:00
As Pontes
Silva
22:00
Villalbés
Polvorín
22:00
Arzúa
Arenteiro
22:00
Ribadumia
Ourense CF
22:00
Rápido Bouzas
Choco
22:00
Pontellas
Atios
22:00
Barco
Estradense
22:00
UD Ourense
Arosa
22:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Titánico
22:00
Urraca
Condal
22:00
San Martin
Tuilla
22:00
Colunga
L'Entregu
22:00
Siero
Valdesoto
22:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
17:00
Terrassa
Granollers
17:00
Grama
Cerdanyola del Vallès
17:00
Girona II
Figueres
17:00
Sant Andreu
Vilassar Mar
17:00
Peralada
Sants
23:00
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 7

Santa Ana
16:30
Torrejón
RSD Alcalá
16:30
Villanueva del Pardillo
Flat Earth
16:30
Alcobendas Sport
Unión Adarve
16:30
Moratalaz
Rayo Vallecano II
16:30
Complutense
San Fernando de Henares
16:30
Pozuelo Alarcón
Parla
16:30
Atlético de Pinto
Trival Valderas
16:30
Real Aranjuez
Móstoles
16:30
Villaverde-Boetticher
Carabanchel
16:30
Móstoles CF
Leganés II
16:30
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 9

Mancha Real
17:00
Polideportivo Almería
Huétor Vega
17:00
Almería II
Antequera
17:30
Juventud Torremolinos
At. Malagueño
17:30
Alhaurín
Vélez
17:30
Melilla CD
Alhaurino
17:30
El Palo
Union Estepona
17:30
Motril
Ciudad de Torredonjimeno
22:30
Loja
Torreperogil
23:30
Maracena
Atlético Porcuna
23:30
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
17:00
Utrera
Sevilla III
17:00
Gerena
Castilleja
17:00
Coria CF
Xerez
17:30
Ceuta
Conil
17:30
Arcos
Antoniano
17:30
Lebrijana
Los Barrios
17:30
Rota
Cabecense
17:30
Xerez Deportivo
San Roque de Lepe
22:30
Pozoblanco
Lucena
00:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
17:00
Esporles
Llosetense
17:00
PE Sant Jordi
Constància
17:00
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 12

Atletico Victoria
18:00
Ibarra
Atlético Paso
19:00
Tenerife II
Atlético Tacoronte
19:00
Buzanada
Lanzarote
19:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
17:00
Deportiva Minera
Cartagena FC
17:00
Racing Murcia
Cartagena II
17:00
Muleño
La Union Atletico
17:00
Lorca
Huércal-Overa
17:00
Mazarrón FC
Bullense
17:00
Águilas CF
Plus Ultra
17:00
Los Garres
Atlético Pulpileño
17:00
UCAM Murcia II
Olímpico Totana
17:00
El Palmar
Real Murcia II
17:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:00
Azuaga
Calamonte
17:00
Llerenense
Campanario
17:15
RCP Valverdeno
Chinato
22:30
Trujillo
Aceuchal
23:00
Miajadas
Valdivia
23:00
Olivenza
Lobón
23:00
Fuente Cantos

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
17:00
Comillas
Villegas
17:00
Anguiano
Racing Rioja
17:00
Tedeón
Alfaro
22:00
Vianés
CDFC La Calzada
22:00
Agoncillo
Oyonesa
22:00
Berceo
Pradejon
22:00
Alberite
Náxara
22:00
Calasancio
Calahorra II
22:00
Casalarreina
Logroñés II
22:00
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

Huesca II
16:30
Cuarte Industrial
Valdefierro
17:00
Robres
CDJ Tamarite
21:30
Almudévar
Real Zaragoza II
21:30
Calamocha
Cariñena
22:00
Villanueva CF
Belchite 97
22:00
Brea
Illueca
22:00
Borja
Binéfar
22:00
Barbastro
Teruel
22:00
Utebo
Fraga
22:30
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

Huracán Balazote
22:00
Manzanares
La Solana
22:00
Calvo Sotelo
Ciudad Real
22:00
Quintanar del Rey
La Roda
22:00
Albacete II
Almansa
22:00
Atletico Ibanes
Marchamalo
22:00
Guadalajara
Villacanas
22:00
Torrijos
Pedroñeras
22:00
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
18:00
Sancaktepe Belediye

5 Brazil - Alagoano

CSE
02:00
CEO

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
Amazonas
Manaus
04:00
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
02:00
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Bahia
02:00
Altos

5 Brazil - Carioca 1

Boavista
07:05
ฟลาเมงโก
Portuguesa RJ
01:30
Macaé
Nova Iguaçu
04:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Prospera Criciuma
02:00
Avaí
Marcílio Dias
02:00
Concórdia Atlético Clube
Figueirense
02:00
Chapecoense
Brusque
05:00
Juventus SC
Joinville
05:00
Criciúma

5 Brazil - Gaucho 1

EC São José
06:00
Juventude
Caxias
06:00
São Luiz
Aimoré
06:00
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Itumbiara
Iporá
01:30
Vila Nova
Grêmio Anápolis
02:00
Atlético GO
Goiás
02:00
Aparecidense

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
20:00
Cuiabá
Acao Cuiaba
20:00
Operário Ltda
Poconé
20:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
20:00
Cascavel CR
Maringá
02:00
Rio Branco PR
Coritiba
02:00
Paraná
Azuriz
02:00
Cascavel CR
Maringá
02:00
Operário PR
Cascavel
02:00
Cianorte
Londrina
02:00
Toledo Brazil

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
01:00
Afogados
Sport Recife
02:00
Central

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
ASSU
Potiguar Mossoró
01:30
Forca e Luz

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
03:00
Rondoniense
Real Ariquemes
03:00
Gênus
Barcelona RO
03:00
Uniao Cacoalense
Guaporé
03:00
Ji-Paraná

5 Brazil - Sergipano

América de Pedrinhas
01:30
Lagarto
Itabaiana
02:00
Dorense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Dourados Atlético

41 ยูโร U21

Iceland U21
20:00
Denmark U21
Croatia U21
23:00
Switzerland U21
Russia U21
02:00
France U21
Portugal U21
02:00
England U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:30
Defensores Unidos
Cañuelas
01:30
UAI Urquiza

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Police Commissary
Svay Rieng
18:00
Nagacorp

866998 Fiji - National Football League

Navua
10:00
Rewa
Ba
10:00
Lautoka
Nadi
10:00
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
Macarthur
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

Burreli
18:30
Oriku
Besëlidhja Lezhë
18:30
Veleçiku Koplik
Partizani Tirana II
18:30
Vora

2454 Albania - 2nd Division

Skrapari
18:30
Delvina
Gramozi Ersekë
18:30
Devolli
Labëria
18:30
Memaliaj
Butrinti Sarandë
18:30
Këlcyra
Maliqi
18:30
Tepelena
Naftëtari Kuçovë
18:30
Përmeti
Valbona
20:00
Spartaku Tiranë

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
15:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
09:00
North Shore Mariners
Blacktown City
11:00
Rockdale City Suns
Marconi Stallions
13:00
Sydney United
Sydney II
14:30
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:00
Capalaba
Olympic
15:00
Peninsula Power
Brisbane Roar II
15:00
Brisbane Strikers

556 Belgium - First Amateur Division

URSL Visé
20:00
Heist
Tienen
20:00
Dessel Sport
Knokke
20:00
Liège

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
20:00
Reggiana U19

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Korona Kielce U18
Lech Poznan U18
17:00
Gornik Z. U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Wisla U18
Jagiellonia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
Escola Warszawa U18

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Lobi Stars
Rivers United
22:00
Sunshine Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers
Nasarawa United
22:00
Abia Warriors
Katsina United
22:00
Kwara United
Adamawa United
22:00
Wikki Tourist
Kano Pillars
22:00
Heartland
Warri Wolves
22:00
Ifeanyi Uba

65437 Panama - Lpf

Azuero
07:00
Tauro
Sporting San Miguelito
06:00
Veraguas

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
13:00
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
19:30
Zürich II
Yverdon Sport
20:00
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
21:00
Differdange 03
Hostert
21:00
Rodange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
04:00
Union Vöcklamarkt
Sturm Graz II
04:00
Wels
Stadl-Paura
04:00
Gleisdorf 09

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
12:30
Lambton Jaffas

360931 Mauritius - Mauritian League

Cercle de Joachim
19:00
Pamplemousses
ASPL 2000
21:30
Savanne

227 Russia - Pfl

Inter Cherkessk
17:00
Druzhba
Spartak Nal'chik
19:00
Essentuki
Urozhay
20:00
SKA Rostov
Makhachkala
20:00
Legion Dynamo
Chernomorets
20:00
Biolog

32 Spain - Primera Division Women

Santa Teresa W
17:00
Real Betis W
Atletico Granadilla W
18:00
Athletic Club W
Madrid CFF W
20:00
Huelva W
Espanyol W
21:00
Real Sociedad W
Valencia W
01:30
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
21:00
Grasshopper W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
21:00
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
17:30
AC Milan W
Napoli W
19:30
Empoli W
Juventus W
19:30
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
09:05
Guadalajara W
Puebla W
01:00
Pachuca W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Perth Glory W
Brisbane Roar W
14:05
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
16:00
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
17:00
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

Valencia III W
16:00
Plaza Argel W
Zamora Amigos Duero W
16:30
Samper W
Atlético Revellín W
16:30
Oiartzun W
Valladares W
16:45
Monte W
Riudoms W
17:00
Son Sardina W
Pardinyes W
17:00
Igualada W
Hispalis W
17:00
Málaga II W
La Rambla W
17:00
Cádiz W
San Pío X
17:00
Olímpico Madrid W
Levante III W
17:00
Lorca W
Sárdoma W
17:00
Castro W
Victoria FC W
17:00
Oceja W
UD Logroñés W
17:00
Tolosa W
Sant Gabriel W
17:30
Girona W
Levante Las Planas W
17:30
Collerense II W
San Miguel W
17:30
Badajoz W
Sporting de Huelva II W
17:30
Real Betis II W
Murcia Féminas W
17:30
CFF Albacete W
SMX Athletic Murcia W
17:30
Marítim W
Mulier W
17:30
Aurrerá de Vitoria W
Tarsa W
18:00
Güímar W
Villarreal II W
18:00
Mislata W
Terrassa W
19:00
Balears W
Zaragoza II W
19:15
Pallejà W
Rayo Vallecano II W
19:30
Dinamo Guadalajara W
Vic Riuprimer W
21:30
Huesca W
Discobolo-La Torre W
21:30
Ciudad de Murcia W
Itaroa Huarte W
21:30
San Ignacio W
Sevilla II W
22:00
Castuera W
Mérida AD W
22:00
Santa Teresa II W
Umia W
22:00
Sporting Gijón II W
Almería W
23:00
Cáceres II W

32 Spain - Spain Youth League

Aravaca U19
17:00
Rayo Majadahonda U19
26 de Febrero U19
17:00
Rusadir U19
Santa Fe U19
17:00
Maracena U19
Almería U19
17:00
Vázquez Cultural U19
Nervión U19
17:00
Castilleja U19
Calavera U19
17:00
Real Betis U19
Sevilla U19
17:00
Sanluqueno U19
Séneca U19
17:00
Cádiz U19
Santutxu U19
17:15
Leioa U19
Mensajero U19
18:00
Laguna U19
Málaga U19
21:00
San Félix U19
Granada U19
21:00
Tiro de Pichón U19
Ofra U19
22:00
Los Llanos Aceró U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Fostiras
20:00
Panionios
Moschato
20:00
Ano Meras
Ethnikos Piraeus
20:00
Pannaxiakos
Marko
20:00
Proodeftiki
Aittitos Spata
20:00
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Keratsini
20:00
Aias Salamina
Karavas
20:00
Aiolikos
Asteras Varis
20:00
Mikrasiatiki
Pythagoras Karlovasi
20:00
Akratitos
Thyella Diastavroseos
20:00
Pyliou
Aetos Loutron
20:00
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
19:00
Rapid Bucuresti
Pandurii Târgu Jiu
19:00
Unirea Slobozia
Concordia Chiajna
19:00
ASU Poli Timişoara
Mioveni
19:00
Aerostar Bacău
Universitatea Cluj
19:00
Petrolul 52
Şcolar Reşiţa
19:00
U Craiova 1948
Ripensia Timişoara
19:00
Comuna Recea
Csikszereda
19:00
CSM Slatina
Dunărea Călăraşi
19:00
Şirineaşa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
20:00
Balma
Rodez II
20:00
Montpellier II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
20:00
Ajaccio II
Côte Bleue
20:00
Cannet Rocheville
Mandelieu LN
20:00
Furiani-Agliani

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Real de Banjul
Sporting Real FC
23:00
Waa Banjul Football
Wallidan
23:00
GAMTEL

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Stockton Sharks
10:00
Greta Branxton
Coffs City United
10:00
Byron Bay Rams
Westlawn Tigers
10:00
Northern Storm Thunder

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
11:00
Dandenong City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Nittaidai W
Setagaya Sfida W
11:00
Yamato Sylphid W
Yokohama W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Iga Kunoichi W
11:00
Speranza W
Cerezo Osaka W
11:00
Harima W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
13:00
Albany Creek Res.

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
Tak Chun Ka I
CPK
20:00
Polícia

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
11:00
Nara Club
Verspah Oita
11:00
Sony Sendai
Iwaki
11:00
Kariya
Biwako Shiga
11:00
Veertien Mie