ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 26 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ลินคอล์น ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
00:45
Almere City
FC Eindhoven
03:00
TOP Oss

99474 World - Club Friendlies

Vålerenga
07:00
IFK Göteborg
Westerlo
16:30
Beerschot-Wilrijk
Dinamo Brest
17:00
Dinamo Malorita
Anderlecht
18:00
Kortrijk
Lech Poznań
18:00
Kalisz
Viitorul
18:30
Argeş
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
Verl
Diósgyőr
19:00
Kazincbarcika
Arda
19:00
Sozopol
Zagłębie Lubin
19:00
Górnik Zabrze
มัลโม่
20:00
IFK Göteborg
Elfsborg
20:00
Örgryte
Sturm Graz
20:00
Austria Klagenfurt
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:00
Domžale
Örebro
20:00
AIK
เอาก์สบวร์ก
20:00
Heidenheim
Opatija
20:00
Olimpija
Lausanne Sport
20:00
Aarau
Aswan
20:00
Wadi Degla
Budafoki MTE
20:00
Békéscsaba
Gorica
20:30
Bravo
Mjällby
21:00
Trelleborg
Hartberg
21:00
Juniors OÖ
Amstetten
21:00
Blau-Weiß Linz
Osijek
21:00
Budafoki MTE
Zamalek
21:00
Ceramica Cleopatra
Ghazl El Mehalla
21:00
El Gounah
ENPPI
21:00
El Geish
Gorica
21:00
Tabor Sežana
Puskás
21:00
Dorogi
EIF
21:30
KTP
Dornbirn
21:30
Wattens
Slaven Koprivnica
22:00
Dubrava Zagreb
OB
22:30
Næsby
Grorud
00:00
Notodden
Kjelsås
01:00
Fram
Kriens
01:15
YF Juventus
ดีซี ยูไนเต็ด
02:00
Loudoun United

462 England - Professional Development League

Watford U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Colchester U23
20:00
Millwall U23
Barnsley U23
20:30
Bristol City U23
Sheffield Wed U23
21:00
Sheffield Utd U23

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
01:00
Bruchsal

245 Czech Republic - Czech Cup

Mladá Boleslav
20:30
Slovácko

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Cholet
Sète
00:00
Villefranche

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
00:45
Finn Harps
Waterford United
02:45
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Galway United
02:45
Shelbourne
Cork City
02:45
Cobh Ramblers
UCD
02:45
Athlone Town
Wexford Youths
02:45
Cabinteely

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
19:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Petah Tikva
19:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Kfar Shalem
19:00
Hapoel Umm al-Fahm
Kafr Qasim
19:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Iksal
19:00
Hapoel Afula
Sektzia Nes Tziona
19:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Ramat HaSharon
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
Hapoel Katamon

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
02:30
Miedź Legnica

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
23:00
Varzim
Estoril
03:00
UD Oliveirense

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
อัลกอร์กอน
Castellón
03:00
เอสปันญ่อล

86 Ukraine - Second League: Group A

Kalush
06:00
Epitsentr Dunayivtsi

44 Argentina - Superliga

Lanús
05:00
Patronato

5 Brazil - Copa do Brasil

Jaraguá EC
01:30
Manaus
Ypiranga AP
01:30
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:10
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
04:00
Deportes Quindío

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
00:00
Deportivo Reu
Deportivo Petapa
04:00
Aurora

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
07:00
Bermuda
Panama
07:00
Barbados
เอลซัลวาดอร์
09:25
Grenada

99474 World - WC Qualification South America

ชิลี
07:30
ปารากวัย
โคลอมเบีย
05:00
บราซิล

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
11:00
Universidad Guadalajara

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
02:00
River Plate

614 Algeria - Ligue 1

JS Saoura
21:00
ES Sétif
JS Kabylie
21:00
CS Constantine
USM Alger
02:45
MC Alger

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
23:00
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
23:00
Royal
Douanes
01:15
Police

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Renaissance

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:00
Yeelen Olympique
Bakaridjan
23:00
Djoliba
USFAS Bamako
23:30
Nianan

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
Buildcon

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
19:40
Al Ta'ee
Al Jabalain
20:20
Al Draih
Al Nahdha
22:30
Arar
Al Jeel
22:35
Al-Kawkab

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:40
Al Urooba
Masfut
20:40
Dibba Al Fujairah
Al Thaid
20:45
Al Bataeh

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
16:00
Dak Lak

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

บุรุนดี
20:00
Central African Republic
เอสวาตีนี
20:00
กินี-บิสเซา
Cape Verde Islands
23:00
แคเมอรูน
Niger
23:00
โกตดิวัวร์
Congo
23:00
เซเนกัล
มอริเตเนีย
02:00
โมร็อกโก

320 Denmark - 2. Division Group 2

HIK
01:00
Slagelse B&I

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
20:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
20:00
FCSB II
Concordia Chiajna II
20:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
20:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Flacăra Moreni
20:00
Vediţa Coloneşti
Alexandria
20:00
Sporting Roşiori

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
05:00
Guía

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
06:00
Peñarol

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
07:00
Ceará

5 Brazil - Carioca 1

Fluminense
02:00
Volta Redonda

5 Brazil - Gaucho 1

Juventude
07:30
Grêmio
Pelotas
08:00
Aimoré

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
03:00
Dom Bosco

5 Brazil - Paulista A1

Ponte Preta
07:00
Santos

5 Brazil - Sul Matogrossense

Três Lagoas
02:00
Comercial MS

462 England - Premier League 2 Divison Two

Fulham U23
20:00
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Centenary Stormers
Univ. Queensland
17:30
Mt Gravatt Hawks
The Gap
17:30
Brisbane Knights

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
20:30
Dnipro-1 U21

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:00
Eastern Suburbs Brisbane

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
19:00
Brno U19

98 Australia - Npl Victoria

Oakleigh Cannons
16:30
Green Gully

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
06:00
Grasshopper II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
01:00
Ried II
Bad Gleichenberg
01:00
Deutschlandsberger SC
Spittal
01:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
01:00
Wiener SC
Draßburg
01:30
Neusiedl
Wiener Neustadt
01:30
Wiener Viktoria
Mannsdorf
01:30
Stripfing

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
18:05
Eagles
Green Streets
23:00
United Victory

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
20:00
Szent Mihály W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Atlético San Luis W

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:35
Sydney W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Dinamo Tbilisi II
14:30
Imereti
Zestafoni
16:00
Merani Tbilisi II
Legioni
16:00
Samtskhe Akhaltsikhe
Borjomi
16:00
Didube 2014
Algeti
16:00
Chiatura
Iberia Tbilisi
17:00
WIT Georgia II
Gori
17:00
Tbilisi City

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Alger U21
16:00
MC Alger U21
JS Saoura U21
16:00
ES Sétif U21
JS Kabylie U21
16:00
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:00
Hapoel Ein as-Sahla
Maccabi Ironi Amishav PT
16:00
Hapoel Mahane Yehuda
Beitar Nahariya
17:00
Elnahada Nazareth
Hapoel Tirat HaCarmel
18:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Tzeirei Kafr Kanna
19:15
Tzeirei Sakhnin

74505 Qatar - QSL Cup

Al Sailiya
21:00
Al Rayyan

44 Argentina - Reserve League

Aldosivi Res.
20:00
Banfield Res.
Rosario Central Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.

99474 World - Friendly International U23

Japan U23
17:00
Argentina U23
Qatar U23
22:15
Kosovo U21

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
14:15
Green Gully U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
06:00
Admira Dornbirn
Alberschwende
06:00
Bezau
Göfis
06:00
Lustenau
Nenzing
06:00
Ludesch
Bizau
06:00
Höchst
Lochau
06:00
Blau-Weiß Feldkirch
Hard
06:00
FC Egg

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Hamersley Rovers
18:00
Carramar

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland Res.
15:30
Mt Gravatt Res.
The Gap Res.
15:30
Brisbane Knights Res.

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
20:00
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
02:30
Manchester 62