ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 มี.ค. 2564

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Phrae United
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
Khon Kaen United
Nakhon Pathom
18:00
Uthai Thani
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

จอร์แดน
20:45
เลบานอน
กาตาร์
00:00
ลักเซมเบิร์ก
เบลารุส
00:00
ฮอนดูรัส
โคโซโว
02:45
ลิทัวเนีย
คาซัคสถาน
06:00
คีร์กีซสถาน

99474 World - Club Friendlies

Molde
07:00
Åsane
Cherno More
19:00
Dobrudzha 1919
FC Helsingør
19:00
Lyngby
National Bank of Egypt
19:30
Ghazl El Mehalla
El Geish
20:00
El Entag El Harby
Klubi-04
20:00
JäPS
Rheindorf Altach
20:30
FC Schaffhausen
FSV Optik Rathenow
21:00
Viktoria Berlin
Brage
22:30
Gefle
Misr Lel Makasa
23:00
El Gounah
Raufoss
00:00
Kongsvinger
Juárez
00:00
El Paso Locomotive
เอฟซี ดัลลัส
01:00
Austin Bold
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
01:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Central
01:30
Campinense
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
02:00
Nashville SC
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:00
Tulsa Roughnecks
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
Chattanooga
นิวยอร์กซิตี
06:00
โคลัมบัส ครูว์

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Dereham Town
Cambridge City
02:45
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
02:45
Marlow
FC Romania
02:45
Hertford Town

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
23:00
Borussia Dortmund II
Fortuna Köln
00:00
Alemannia Aachen
Preußen Münster
00:00
Wuppertaler SV
Borussia M'gladbach II
01:30
Homberg
Schalke 04 II
01:30
Bergisch Gladbach
Rot Weiss Ahlen
01:30
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Eckernforder SV
Weiche Flensburg II
01:00
TSB Flensburg
Preußen Reinfeld
01:00
Eichede

143 ออสเตรียลีก1

SV Horn II
00:30
Austria Wien II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
21:00
Ústí nad Labem

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
16:00
Spartak Moskva II
Fakel
19:00
Irtysh
Krylya Sovetov
19:00
Neftekhimik
Shinnik
19:00
Tom' Tomsk
Krasnodar II
19:00
Yenisey
Akron
19:00
Olimpiyets
Tekstilshchik
21:00
Spartak Vladikavkaz
Volgar Astrakhan
21:30
Dinamo Bryansk
Veles
22:30
Chayka
Torpedo Moskva
23:00
Chertanovo
Baltika
00:30
Orenburg

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Kragujevac
21:00
IMT Novi Beograd
Žarkovo
21:00
Grafičar

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
22:00
Rudar Velenje

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
21:00
Cherkashchyna-Akademiya

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
05:15
Huracán

44 Argentina - Copa Argentina

Gimnasia La Plata
08:10
Dock Sud
Boca Juniors
06:10
Defensores de Belgrano

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:00
Once Caldas
América de Cali
03:15
Independiente Medellín
Deportes Tolima
05:30
Junior

99474 World - WC Qualification Concacaf

Nicaragua
08:00
St. Lucia
St. Kitts and Nevis
03:00
เปอร์โตริโก
Antigua and Barbuda
05:00
Montserrat
Suriname
05:00
Cayman Islands
Dominican Republic
06:00
Dominica

41 Europe - WC Qualification Europe

ตุรกี
00:00
เนเธอร์แลนด์
โปรตุเกส
02:45
อาเซอร์ไบจาน
เซอร์เบีย
02:45
ไอร์แลนด์
ฟินแลนด์
02:45
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
ฝรั่งเศส
02:45
ยูเครน
เอสโตเนีย
02:45
เช็กเกีย
เบลเยียม
02:45
เวลส์
ยิบรอลตาร์
02:45
นอร์เวย์
ลัตเวีย
02:45
มอนเตเนโกร
ไซปรัส
02:45
Slovakia
มอลตา
02:45
รัสเซีย
สโลวีเนีย
02:45
โครเอเชีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Celaya
Tapatío
09:00
Correcaminos UAT
Alebrijes de Oaxaca
10:05
Cancún
Tepatitlán de Morelos
06:00
Mineros de Zacatecas

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
02:00
Torque
Cerro
04:15
Cerro Largo

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
21:00
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Recreativo da Caála

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Motema Pembe

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Ashanti GB

26 Mali - Premiere Division

Soni
06:00
ASKO

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
NAPSA Stars
Zanaco
20:00
Nkana

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
CA Bizertin
Monastir
20:00
CS Sfaxien

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
18:00
Kitchee

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Sai Gon
Than Quang Ninh
18:00
FLC Thanh Hoa
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hai Phong
Viettel
19:15
Hoang Anh Gia Lai

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

ยูกันดา
20:00
บูร์กินาฟาโซ
รวันดา
20:00
โมซัมบิก
เอธิโอเปีย
20:00
Madagascar
ชาด
20:00
นามิเบีย
ซูดานใต้
20:00
มาลาวี
เซาตูเมและปรินซิปี
20:00
ซูดาน
กินี
23:00
มาลี

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
20:30
Peyia

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
21:00
Pro Sesto
Olbia
21:00
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

FeralpiSalò
21:00
Cesena
Sambenedettese
21:00
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
20:00
Catanzaro
Potenza Calcio
21:00
Ternana

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Cjarlins Muzane
20:30
Campodarsego
Caldiero Terme
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Forlì
20:30
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone F

Olympia Agnonese
20:30
Pineto
Recanatese
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:30
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

Taranto
20:30
Molfetta Calcio
US Bitonto
20:30
Casarano
Sorrento
20:30
Gravina
Portici
20:30
Brindisi
Lavello
20:30
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
20:30
Cittanovese
Paternò
20:30
Rotonda
Roccella
20:30
Gelbison

296 Serbia - Srpska Liga - East

Župa
20:30
Car Konstantin
Radan
20:30
FK Toplicanin Prokuplje
Timočanin
20:30
Buducnost Popovac

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
02:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
01:30
Siero

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
02:00
Santa Ana

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
19:00
Tenisca
Mensajero
00:00
Atlético Paso
Las Palmas III
00:00
Lanzarote
Ibarra
02:00
Atlético Tacoronte
Vera
02:00
Atletico Victoria
Santa Úrsula
02:00
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 18

Quintanar del Rey
01:30
La Solana

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

İnegölspor
18:00
Ankara Demirspor
Kocaelispor
18:00
Amed SK
Gümüşhanespor
18:00
Şanlıurfaspor
Zonguldak Kömürspor
18:00
Utaş Uşakspor
Manisa BBSK
18:00
24 Erzincanspor
Çorum Belediyespor
18:00
Kahramanmaraşspor
Afjet Afyonspor
18:00
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
18:00
Hekimoğlu Trabzon
Niğde Belediyespor
18:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kırşehir Belediyespor
16:00
Karacabey Birlikspor
Sivas Belediyespor
16:30
Bodrumspor
Karabükspor
18:00
Eyüpspor
Elazığspor
18:00
Van BB
Turgutluspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
Bayburt İÖİ
18:00
Kırklarelispor
Pendikspor
18:00
Pazarspor
Serik Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Etimesgut Belediyespor
18:00
Kastamonuspor
Bugsaşspor
18:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Manisaspor
18:00
Kızılcabölükspor
Derincespor
18:00
Ankara Adliyespor
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Fatsa Belediyespor
Ofspor
18:00
Edirnespor
Payasspor
18:00
Kemerspor 2003
Tire 1922
18:00
Nevşehirspor
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
1877 Alemdağspor
18:00
Artvin Hopaspor

5 Brazil - Amazonense

Cliper
02:30
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

Atlanta
02:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
07:30
Santa Cruz
CSA
07:30
Bahia
Vitória
05:30
CRB
Salgueiro
05:30
Treze

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
01:30
Bangu
Vasco da Gama
04:00
Macaé

5 Brazil - Catarinense 1

Metropolitano
02:00
Marcílio Dias
Concórdia Atlético Clube
02:00
Prospera Criciuma
Chapecoense
05:00
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

Novo Hamburgo
06:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Goiano 1

CRAC
01:30
Grêmio Anápolis
Jaraguá EC
01:30
Goiás
Iporá
01:30
Aparecidense
Atlético GO
02:00
Itumbiara
Anápolis
06:30
Jataiense

5 Brazil - Paraense

Carajás
20:00
Águia de Marabá
Itupiranga
01:30
Tapajós
Paysandu
03:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
02:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
07:00
Corinthians

5 Brazil - Piauiense

Picos
01:45
Fluminense PI
Ríver
01:45
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

ABC
01:30
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

Lagarto
02:00
Itabaiana

41 ยูโร U21

Slovenia U21
00:00
Spain U21
Czech Republic U21
00:00
Italy U21
Romania U21
03:00
Netherlands U21
Hungary U21
03:00
Germany U21

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Boeung Ket
Asia Europe University
15:30
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
17:20
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

Flamurtari
19:30
Pogradeci
Turbina Cërrik
19:30
Lushnja
Besa Kavajë
19:30
Tomori Berat
Luftëtari Gjirokastër
21:00
Elbasani

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
15:30
Marconi Stallions

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
18:30
Manchester City W
Chelsea W
23:00
Wolfsburg W
Paris SG W
00:00
Lyon W
Bayern Munich W
01:00
Rosengard W

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
18:00
Udinese U19
Salernitana U19
20:30
Napoli U19

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Atlético Chiriquí
Deportivo Universitario
03:00
Alianza
Veraguas
03:30
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
05:00
Independiente
Costa del Este
05:00
Azuero

227 Russia - Pfl

Essentuki
18:00
Chernomorets
Mashuk-KMV
19:00
Tuapse
Druzhba
19:00
Urozhay
Legion Dynamo
19:00
Dinamo Stavropol'
Kuban Kholding
19:00
Spartak Nal'chik
Forte Taganrog
23:00
Inter Cherkessk
SKA Rostov
23:00
Makhachkala

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
23:00
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
00:45
Servette Chênois W
Grasshopper W
02:00
Lugano W
Zurich W
02:00
Basel W
St. Gallen
02:00
Luzern W

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Shfaram
19:15
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ironi Nesher
20:00
Maccabi Ahi Iksal
Ahva Kafr Manda
20:30
Ironi Bnei Kabul
Beitar Yavne
20:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Hapoel Merhavim
20:30
Arad
Moadon Tzeirey Rahat
20:30
Hapoel Yeruham
Beitar Haifa Jacob
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Hod Hasharon
20:30
Beitar Petah Tikva
Beitar Kfar Saba Shlomi
20:30
Hapoel Kfar Bara
Maccabi Ironi Sderot
20:45
Maccabi Kiryat Malachi
MS Kfar Kama
20:45
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Ramot Menashe
20:45
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Ironi Beit Dagan
20:45
Shimshon Tel Aviv
Shikun HaMizrah
21:00
Maccabi Ironi Netivot
Ironi Modi'in
21:30
Bnei Eilat
MS Jerusalem
23:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Ironi Karmiel
23:30
Hapoel Ironi Arraba
MS Be'er Sheva
00:00
Beitar Ashdod
Hapoel Pardesya Noam
00:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Ahi Akko
01:00
Maccabi Ironi Yafia
Hapoel Tuba-Zangariyye
01:00
Maccabi Ahva Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
18:00
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

Zaragoza II W
02:45
Huesca W

32 Spain - Spain Youth League

Acodetti U19
19:30
Maspalomas U19
Los Llanos Aceró U19
23:00
Sobradillo U19
Atl. Madrid U19
00:00
Unión Adarve U19
UD San Fernando U19
02:00
Arucas U19
Huracán U19
02:00
Victoria U19
Puertos Las Palmas U19
02:00
Unión Viera U19
Laguna U19
02:00
Tenerife U19
San José U19
02:00
Ofra U19
Llano del Moro U19
02:00
Juventud Laguna U19