ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 23 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Northampton Town
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แบล็กพูล
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
Swindon Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:30
Leyton Orient
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
02:00
Bradford City
Barrow
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
Walsall
Oldham Athletic
02:00
Exeter City

99474 World - Club Friendlies

Djurgården
20:00
Degerfors
Hudiksvall
23:00
GIF Sundsvall
Tvååker
00:00
Falkenberg
Trelleborg
01:00
Torns
Torns
01:30
IFK Malmö
Phoenix Rising
06:00
Union Omaha
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

462 England - National League

Torquay United
02:00
Solihull Moors
Stockport County
02:00
Eastleigh
Altrincham
02:00
King's Lynn Town
Bromley
02:00
Sutton United
Aldershot Town
02:00
Chesterfield
Dagenham & Redbridge
02:00
Hartlepool United
Dover Athletic
02:45
Chesterfield
Yeovil Town
02:45
Notts County
Wealdstone
02:45
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
02:45
Curzon Ashton
Alfreton Town
02:45
Leamington
Blyth Spartans
02:45
Spennymoor Town
Chester
02:45
Farsley Celtic
Chorley
02:45
AFC Telford United
Darlington
02:45
Guiseley
Gateshead
02:45
York City
Gloucester City
02:45
Hereford
Kettering Town
02:45
Boston United
Kidderminster Harriers
02:45
Brackley Town
Southport
02:45
Bradford Park Avenue

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
02:45
Brightlingsea Regent
Bognor Regis Town
02:45
Lewes
Bowers & Pitsea
02:45
Cheshunt
Corinthian-Casuals
02:45
Kingstonian
Haringey Borough
02:45
Enfield Town
AFC Hornchurch
02:45
East Thurrock United
Horsham
02:45
Worthing
Leatherhead
02:45
Cray Wanderers
Margate
02:45
Folkestone Invicta
Merstham
02:45
Carshalton Athletic
Potters Bar Town
02:45
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
02:45
Felixstowe & Walton United
Brentwood Town
02:45
Romford
Canvey Island
02:45
Tilbury
Great Wakering Rovers
02:45
Hullbridge Sports
Heybridge Swifts
02:45
Maldon & Tiptree
Soham Town Rangers
02:45
Bury Town
Witham Town
02:45
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
02:45
Harlow Town
Chalfont St Peter
02:45
Northwood
Chertsey Town
02:45
Chipstead
Hanwell Town
02:45
Uxbridge
Staines Town
02:45
Ashford Town (Middlesex)
Tooting & Mitcham United
02:45
South Park
Waltham Abbey
02:45
Ware
Westfield
02:45
Bedfont Sports

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
02:45
Basford United
Gainsborough Trinity
02:45
Buxton
Grantham Town
02:45
Bamber Bridge
Lancaster City
02:45
Radcliffe Borough
Matlock Town
02:45
Warrington Town
Morpeth Town
02:45
Atherton Collieries
Nantwich Town
02:45
South Shields
Scarborough Athletic
02:45
Hyde United
Stalybridge Celtic
02:45
Stafford Rangers
Whitby Town
02:45
Mickleover Sports
Witton Albion
02:45
Ashton United

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
01:00
Ulm

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
18:00
Qaradağ Lökbatan
Turan
18:30
Sumqayıt II

17 France - National

Boulogne
00:00
Bourg-en-Bresse
Stade Briochin
00:00
Avranches
Annecy
01:00
Orléans
Red Star
02:00
Laval

491 Northern Ireland - Premiership

Warrenpoint Town
02:45
Glentoran
Carrick Rangers
02:45
Portadown
Dungannon Swifts
02:45
Crusaders
Glenavon
02:45
Coleraine
Ballymena United
02:45
Linfield

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
02:30
ชาเวช

1161 Scotland - Scottish Cup

Nairn County
02:30
Montrose
Keith
02:45
Clyde
Arbroath
02:45
Falkirk
Stirling Albion
02:45
Raith Rovers
Formartine United
02:45
Annan Athletic
Elgin City
02:45
Ayr United
Peterhead
02:45
Stenhousemuir
Greenock Morton
02:45
Dunfermline Athletic
Partick Thistle
02:45
Cowdenbeath
Dumbarton
02:45
Huntly
Brora Rangers
02:45
Hearts
Buckie Thistle
03:00
Inverness CT

1161 Scotland - League Two

Stranraer
02:30
Brechin City
Albion Rovers
02:45
Edinburgh City

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
Rubikon
22:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
19:00
Hirnyk
Yarud Mariupol'
19:00
Nikopol
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:15
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Tigre
07:10
Deportivo Riestra

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:10
Atlético Bucaramanga
Boyacá Chicó
06:00
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Orense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
06:00
Pumas Tabasco

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
02:00
Deportivo Maldonado

74505 Qatar - Q League

Al Bidda
22:30
Al Nasr

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Song Lam Nghe An
Nam Dinh
18:00
Binh Dinh
Ho Chi Minh City
19:15
Ha Noi

462 England - Vanarama National League South

Tonbridge Angels
02:45
Havant & Waterlooville

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Academica Clinceni II
20:00
Sporting Roşiori

5 Brazil - Copa do Nordeste

Altos
01:45
Sampaio Corrêa
Sport Recife
05:00
Confiança

5 Brazil - Carioca 1

Resende
01:30
Volta Redonda
Boavista
04:00
Fluminense

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
08:00
Juventude

5 Brazil - Matogrossense

Poconé
03:00
Sinop

5 Brazil - Paraense

Paragominas
20:00
Gaviao
Castanhal
01:00
Bragantino PA

5 Brazil - Paranaense 1

Maringá
01:45
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
06:00
Palmeiras
Corinthians
06:00
Ituano
Novorizontino
06:00
Ferroviária
Ponte Preta
06:00
Guarani
Bragantino
06:00
Mirassol
Santos
06:00
Inter de Limeira
São Bento
06:00
São Caetano
São Paulo
06:00
Santo André

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
Atlético Gloriense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Argentino Quilmes

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
16:00
Capalaba
SC Wanderers
16:45
Logan Lightning

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
20:30
Spezia U19

716 Nigeria - Npfl

Ifeanyi Uba
14:00
Jigawa Golden Stars

65437 Panama - Lpf

San Francisco
05:00
Plaza Amador

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
América W
Tigres UANL W
09:30
Juárez W
Tijuana W
10:00
Monterrey W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Algeti
14:30
Meshakhte
Varketili
14:30
Kolkheti Poti
Tbilisi 2016
14:30
Merani Martvili II
Skuri
14:30
Spaeri
Shukura II
14:30
Shturmi
Zana Abasha
15:00
Chiatura
Irao
16:00
Aragvi Dusheti
Khikhani
16:00
Matchakhela
Samgurali II
16:00
Betlemi
Bakhmaro
17:00
Guria
FC Tbilisi
17:00
Saburtalo II
Liakhvi Achabeti
19:00
Iberia

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

Llamoro W
02:00
Furia Arona W

32 Spain - Spain Youth League

Marino U19
19:00
Mensajero U19
Las Palmas U19
01:00
Orientación Marítima U19

155 Romania - Liga 2

U Craiova 1948
00:30
SSC Farul