ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
22:00
อาร์เซน่อล
แอสตันวิลลา
02:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
18:15
วีวีวี เวนโล
อัลค์มาร์
20:30
พีเอสวี
วิเทสส์
20:30
วิลเลม ทเว
เฮราเคิล
22:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาแจกซ์
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
19:30
ไมนซ์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก
00:00
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
19:00
Lens
ดิฌง
21:00
แร็งส์
แบรสต์
21:00
อองเช่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
21:00
ลอริยองต์
ลีลล์
23:05
นีมส์
โอลิมปิก ลียง
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
18:30
อตาลันต้า
ยูเวนตุส
21:00
Benevento
อูดิเนเซ่
21:00
ลาซิโอ
ซามพ์โดเรีย
21:00
โตริโน่
ฟิออเรนติน่า
00:00
เอซี มิลาน
โรม่า
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
เอลเช่
บาเลนเซีย
22:15
เกรนาดา
บียาร์เรอัล
22:15
กาดิซ
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล โซเซียดาด
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
11:00
เวกัลตะ เซนได
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
สากัน โตสู
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โทชิกิ SC
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เกียวโต แซงก้า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เอฮิเมะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Giravanz Kitakyushu
12:00
Blaublitz Akita
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
มาชิดา เซลเวีย
รีโนฟา ยามากูชิ
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา
Sagamihara
14:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:00
ระยอง เอฟซี
Samut Prakan City
18:00
ตราด เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:00
Nakhon Pathom
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
Uthai Thani
19:00
Phrae United
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Haugesund
07:00
Bodø / Glimt
Sarpsborg 08
07:00
Stabæk
Hødd
07:00
Brattvåg
Ranheim
07:00
Nardo
Västerås SK
16:30
Örebro Syrianska
Alta
18:00
Kjelsås
JIPPO
19:00
PEPO
มัลโม่
19:00
Örebro
Chemnitzer FC
19:00
Eintracht Braunschweig
Umeå
20:00
IFK Luleå
GAIS
20:00
Jönköpings Södra
Brage
20:00
Sirius
Öster
20:00
IFK Hässleholm
Strømmen
21:00
Fram
Jerv
21:00
Kvik Halden
Saturn Ramenskoye
21:00
Zvezda Perm
El Geish
21:00
Ceramica Cleopatra
มัลโม่
21:30
Örebro

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
20:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
00:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 England - Women's Super League

Tottenham W
21:00
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
18:15
Ajax W
FC Twente W
18:15
Alkmaar W
ADO Den Haag W
18:15
PSV W
SC Heerenveen W
18:15
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Greuther Fürth
19:30
นูเรมเบิร์ก
Osnabrück
19:30
St. Pauli
Würzburger Kickers
19:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Bayern München II
Zwickau
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:30
Chemie Leipzig
BFC Dynamo
19:30
Energie Cottbus
Hertha BSC II
19:30
FSV Optik Rathenow
BAK '07
19:30
Chemnitzer FC
Carl Zeiss Jena
19:30
Bischofswerdaer FV
Auerbach
19:30
Viktoria Berlin
Germania Halberstadt
19:30
ZFC Meuselwitz
Babelsberg
19:30
Lichtenberg
Union Fürstenwalde
19:30
Tennis Borussia
Lokomotive Leipzig
19:30
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Werder Bremen III
Hemelingen
20:30
Union Bremen
Vatan Sport
21:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
21:00
Geestemünde
Borgfeld
21:00
BTS Neustadt
Hastedt
21:00
Aumund-Vegesack
Leher TS
21:30
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
21:00
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
21:00
Waldgirmes
Rot-Weiß Walldorf
21:00
FV Bad Vilbel
Türk Gücü Friedberg
21:00
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
21:00
Alfter
Hürth
21:00
Siegburger SV
Hennef 05
21:00
Wesseling-Urfeld
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Borussia Freialdenhoven
Frechen
21:30
Eilendorf
Pesch
21:30
SV Breinig
VfL Vichttal
21:30
Fortuna Köln II
Deutz
21:30
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
21:00
Kleve
Monheim
21:00
SF Baumberg
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
SF Niederwenigern
Cronenberger SC
21:00
Hilden
Kray
21:00
Meerbusch
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Germania Ratingen
1. FC M'gladbach
21:00
Teutonia St.Tönis
TVD Velbert
21:15
SC Velbert
Sterkrade-Nord
21:15
FSV Duisburg
Dusseldorf-West
21:30
Union Nettetal
FC Bocholt
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
20:00
Strausberg
Stern
20:00
RSV Eintracht
Victoria Seelow
20:00
Neustrelitz
Pampow
20:00
Tasmania Berlin
Hertha Zehlendorf
20:00
Greifswalder FC
CFC Hertha
20:00
Hansa Rostock II
Staaken
20:00
Lok Stendal
BSC Süd 05
20:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
20:00
Einheit Rudolstadt
1. FC Merseburg
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Plauen
FC Grimma
20:00
An der Fahner Höhe
Blau-Weiß Zorbau
20:00
Union Sandersdorf
Eilenburg
20:00
Ludwigsfelder FC
Wacker Nordhausen
20:00
Martinroda
Carl Zeiss Jena II
20:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Dornbreite Lubeck
Weiche Flensburg II
19:30
Altenholz
Frisia 03 Risum-Lindholm
21:00
Bordesholm
Inter Türkspor Kiel
21:00
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Erndtebrück
21:00
Westfalia Herne
Paderborn 07 II
21:00
Kaan-Marienborn
Schermbeck
21:00
Westfalia Rhynern
Hammer SpVg
21:00
Vreden
Sportfreunde Siegen
21:00
Ennepetal
TuS Haltern
21:00
Sprockhövel
Victoria Clarholz
21:00
Holzwickeder SC
Wattenscheid 09
21:00
Preußen Münster II
Eintracht Rheine
21:00
Finnentrop / Bamenohl
ASC Dortmund
21:00
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:00
Kukësi
Kastrioti Krujë
19:00
Vllaznia Shkodër
Laçi
19:00
Tirana
Apolonia Fier
19:00
Skënderbeu Korçë
Partizani Tirana
22:00
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
St. Pölten
Austria Wien
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Rheindorf Altach
23:00
Ried
Admira
23:00
Sturm Graz
Wattens
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
16:30
Wacker Innsbruck

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Antwerp
Mechelen
22:00
OH Leuven
Anderlecht
00:15
Zulte-Waregem
เกนท์
02:45
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
22:00
RWDM
Club Brugge II
02:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
21:00
Krupa na Vrbasu
Siroki Brijeg
23:00
Olimpic Sarajevo
Zeljeznicar
23:00
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
21:00
Capljina
Vis Kosova
21:00
Slaven Zivinice
Posusje
21:00
Travnik
GOSK Gabela
21:00
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
17:00
Botev Vratsa
Beroe
19:15
CSKA Sofia
Levski Sofia
21:30
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Rudar Prijedor
20:30
Zvijezda '09 Brgule

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
21:00
Varaždin
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
21:30
Solin
Bijelo Brdo
21:30
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Apollon
Anorthosis
23:30
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
20:00
Baník Ostrava
Teplice
20:00
Bohemians 1905
České Budějovice
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Opava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
21:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Brøndby
23:00
AGF
Midtjylland
23:00
Vejle
Randers
23:00
โคเปนเฮเก้น
Horsens
23:00
Lyngby
Nordsjælland
23:00
SønderjyskE
AaB
23:00
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
20:00
Paide

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
Panathinaikos
โอลิมเปียกอส
22:15
Aris
PAOK
00:30
AEK Athens

251 Italy - Serie B

Reggina
21:00
คิเอโว่
Salernitana
03:00
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
21:00
Pelister

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
20:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
21:00
Grbalj
Kom
21:00
Berane
Arsenal Tivat
21:00
Bokelj
Igalo
21:00
Mornar
Ibar
21:00
Drezga

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
18:30
Podbeskidzie
Wisła Kraków
21:00
Stal Mielec
Zagłębie Lubin
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Stomil Olsztyn
18:40
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

Rio Ave
22:00
Belenenses
Marítimo
00:30
Famalicão
Boavista
00:30
Farense
บราก้า
03:00
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
18:15
Académica
Vizela
21:00
Arouca
Porto II
22:00
Sporting Covilhã
Benfica II
23:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Sepsi
21:00
Gaz Metan Mediaş

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Mačva Šabac
21:00
Čukarički
Novi Pazar
21:00
Proleter Novi Sad
Rad Beograd
21:00
Radnik Surdulica
Vojvodina
21:00
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

Dubocica
21:00
Zemun

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
16:30
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
21:00
Krško
Dekani
21:00
Beltinci
Triglav
21:00
Nafta
Brda Dobrovo
21:00
NŠ Drava
Dekani
21:00
Krško
Dob
21:00
Radomlje
Brežice
21:00
Rudar Velenje
Smartno
21:00
Triglav
Bilje
21:00
Brda Dobrovo
Krka
21:00
NŠ Drava
Beltinci
21:00
Nafta
Fužinar
21:00
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
20:00
อัลเมรีอา
มาลากา
22:00
เตเนริเฟ
ลูโก
00:15
Castellón
อัลกอร์กอน
02:30
ราโย่ บาเยกาโน่

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
22:00
Zürich
Luzern
22:00
Sion
Servette
22:00
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Antalyaspor
17:30
BB Erzurumspor
Konyaspor
17:30
Alanyaspor
Denizlispor
20:00
อิสตันบูล บีบี
เบซิคตัส
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Tuzlaspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Keçiörengücü
Osmanlıspor
20:00
Boluspor
Adanaspor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
โอเล็กซานเดรีย
ดินาโมเคียฟ
22:00
Rukh Vynnyky
Lviv
22:00
ชัคตาร์
Kolos Kovalivka
00:30
Zorya

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
07:00
River Plate
Sarmiento
00:00
Defensa y Justicia
Colón
02:15
Rosario Central
San Lorenzo
04:30
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Guillermo Brown
02:00
San Martín San Juan
Brown de Adrogué
02:30
All Boys
Deportivo Maipú
03:30
Temperley
Agropecuario
04:00
Estudiantes Río Cuarto
Quilmes
05:00
Gimnasia Mendoza

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
América de Cali
Independiente Medellín
03:30
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
05:40
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
01:30
Real San Andres
Llaneros
02:00
Atlético
Valledupar
03:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Santos de Guápiles
Sporting San José
09:30
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
01:00
Aucas
Guayaquil City
03:30
Universidad Católica
Emelec
06:00
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:30
Municipal Limeño
Sonsonate
08:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
San Pedro
Puerto San Jose
00:00
Solola
Deportivo Reu
01:00
Nueva Concepción
Sayaxché
01:00
Zacapa Tellioz
Plataneros
03:00
Xinabajul
Carchá
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Atlas
Tijuana
10:06
Querétaro
Toluca
01:00
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:15
Guaraní
Olimpia
06:30
River Plate

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:00
Cerro Largo
Wanderers
04:15
Progreso

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:00
Orlando Pirates
AmaZulu
20:30
Tshakhuma
Mamelodi Sundowns
22:00
Black Leopards

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
21:00
CR Belouizdad
Aïn M'lila
21:00
JS Saoura
Olympique Médéa
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
RC Relizane
21:00
ASO Chlef
NC Magra
21:00
MC Oran
ES Sétif
21:00
Tlemcen
JS Kabylie
21:00
Paradou AC
CS Constantine
21:00
USM Bel Abbès
NA Hussein Dey
21:00
MC Alger

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Desportivo Huíla
Progresso
22:30
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

Fovu Club
20:00
Yafoot
New Star
20:00
UMS de Loum
Panthère
20:00
Cotonsport
Colombe
20:00
Tonnerre
Feutcheu
21:00
Eding Sport
Bamboutos
22:00
Stade Renard
Les Astres
22:00
APEJES Academy
Canon
22:00
Young Sport Academy

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
Léopards
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
RCK
Salitas
23:00
วิเทสส์
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Rahimo
ASFA-Yennenga
23:00
วิเทสส์
Etoile Filante
01:15
Douanes
Etoile Filante
01:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
21:30
Vita Club
AC Rangers
21:30
Sanga Balende
TP Mazembe
21:30
JSK
Renaissance
23:00
Saint Eloi Lupopo

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Zoo Kericho
Homeboyz
19:00
Sofapaka
Nzoia United
19:00
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:00
Stade Malien Bamako
CAS de Sévaré
23:00
Douannes de Sikasso
Onze Créateurs
23:30
Yeelen Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
21:00
RSB Berkane
Wydad Casablanca
23:00
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Chabab Ben Guerir
Ittihad Khemisset
21:00
Khouribga
Tihad Casablanca
21:00
KAC Kénitra

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
00:00
Mbour Petite Côte
Stade de Mbour
00:00
Teungueth
Gorée
00:00
ASEC Ndiambour
Generation Foot
00:00
Douanes
Pikine
00:00
Diambars
Casa Sport
00:00
Jaraaf

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
NAPSA Stars

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
17:30
Jenlai
La Massana
22:30
Atlètic Amèrica
Encamp
23:00
UE Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:05
Dhamk
Al-Ain
20:10
Al Wahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Feiha
20:05
Ohod
Al Bukayriyah
20:10
Al Jabalain
Arar
20:20
Jeddah
Al Najoom
22:30
Hajer
Al Khaleej
22:30
Al Shoalah
Al-Thuqbah
22:30
Al Sahel

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
19:00
ES Tunis
Tataouine
19:00
Etoile du Sahel
CS Sfaxien
20:00
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Fujairah
20:45
Al Nasr
Ajman
20:45
Al Ain
Al Wahda
23:15
Al Jazira

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Colts
01:00
X-Roads Warriors
PHC Zebras
01:00
Somerset Trojans
St. George's Colts
01:00
Dandy Town Hornets
Robin Hood
01:00
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
Happy Valley
Tai Chung
14:00
Southern District
Warriors
16:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 India - I-League

TRAU
15:30
Churchill Brothers
Mohammedan
17:35
Gokulam
Minerva Punjab
20:30
Real Kashmir

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Incheon United
Seongnam
12:00
Pohang Steelers
Suwon Bluewings
14:30
Seoul
Daegu
17:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
12:00
Gangneung City
Yangju Citizen
12:00
Cheonan City
Paju Citizen
12:00
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
20:00
PBDKT T-Team
Negeri Sembilan
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Terengganu
Perak
20:00
Johor Darul Ta'zim
MISC
20:00
Pahang

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
09:10
Team Wellington

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Hue
Bình Phước
17:00
Quang Nam
Pho Hien
18:00
Long An

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
01:30
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
JOS Watergraafsmeer
ADO '20
20:00
OFC Oostzaan
USV Hercules
20:00
UNA
Hollandia
20:00
Westlandia
GVV Unitas
20:30
HV & CV Quick
HSC '21
20:30
Gemert
OSS '20
20:30
DEM
EVV
20:30
Dongen
Blauw Geel '38
20:30
Groene Ster

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
04:15
Guabirá
Bolívar
06:30
Real Potosí

556 Belgium - Division 3: ACFF

Warnant
21:00
Waremme
Ganshoren
21:00
RES Durbuy
US Givry
21:00
Tubize
Acren
21:00
Solières Sport
Jette
21:00
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Toekomst Menen
21:00
Lokeren-Temse
Gullegem
21:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Olympia Wijgmaal
21:00
KSC City Pirates
Spouwen-Mopertingen
21:00
Houtvenne
Cappellen
21:00
Bocholt
Berchem Sport
21:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
21:00
Tempo Overijse
Wolvertem Merchtem
21:00
Bambrugge
Rhodienne-De Hoek
21:00
Anzegem
Jong Lede
21:00
Torhout
Voorde Appelterre
21:00
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Stade Brainois
21:00
Schaerbeek-Evere
Ostiches
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
21:00
Mormont
Stade Disonais
21:00
Wanze / Bas-Oha
Marloie Sport
21:00
Jodoigne
Raeren-Eynatten
21:00
Gouvy
Richelle United
21:00
Herstal
Huy
21:00
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
21:00
Vosselaar
Berg en Dal
21:00
K. Kontich
Retie
21:00
Bevel FC
Ranst
21:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Sportive Brainoise
21:00
Genappe
Sporting Bruxelles
21:00
Nivellois
Stade Everois
21:00
Grez-Doiceau
Saint-Josse
21:00
Football Club Schaerbeek
Léopold
21:00
Walhain
Etterbeek
21:00
Kosova Schaerbeek
Union Lasne-Ohain
21:00
BX Brussels
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bodegem Kapelle United
Wambeek
21:00
Stade Bierbeek
Borght-Humbeek
21:00
Houtem-Oplinter
KV Tervuren-Duisburg
21:00
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
21:00
Bertem-Leefdaal
Linden
21:00
Melsbroek
Veltem
21:00
Grimbergen
Liedekerke
21:00
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
21:00
Belœil
Ransart
21:00
Snef-Tyber
RAS Monceau
21:00
Morlanwelz
Excelsior Biévène
21:00
Antoing
Solre-sur-Sambre
21:00
Soignies Sports
Molenbaix
21:00
Houdeng
Gilly
21:00
Montignies
Le Roeulx
21:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
21:00
Herkol
Zonhoven United
21:00
Bregel Sport
Herderen-Millen
21:00
Zepperen-Brustem
Helson Helchteren
21:00
Schoonbeek-Beverst
Bilzerse Waltwilder
21:00
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Libramont
Meix-Devant-Virton
22:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

ES de la Molignée
21:00
Loyers
Nismes
21:00
Meux II
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Biesme
Grand-Leez
21:00
Beauraing
Malonne
21:00
Ciney
Flavion-Morialmé
21:00
Andennais
Condruzien
21:00
US Dinantaise
Spy
21:00
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
21:00
Ardennen
Dendermonde
21:00
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
21:00
Munkzwalm
Drongen
21:00
HO Kalken
Excelsior Mariakerke
21:00
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
21:00
Oostnieuwkerke
Lauwe
21:00
Excelsior Zedelgem
Sparta Heestert
21:00
Meulebeke
Blankenberge
21:00
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
20:00
Ustrem Donchevo
Topolite
20:00
Shumen 2007
Chernolomets
20:00
Inter Dobrich
Septemvri Tervel
20:00
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
20:30
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
16:00
Karlovy Vary
Bohemians 1905 II
16:15
Ústí nad Orlicí
Slovan Liberec II
16:15
Slovan Velvary
Slavia Praha II
16:15
Admira Praha
Sparta Praha II
16:15
Jiskra Domažlice
Viktoria Plzen II
16:30
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
16:15
Vyškov
Viktoria Otrokovice
16:15
Vysočina Jihlava II
Uničov
16:15
Vrchovina
Sigma Olomouc II
16:15
Hanácká
Banik Ostrava II
16:15
Slovácko II
Uherský Brod
20:30
Hlučín
Slovan Rosice
20:30
Zlín II
Odra Petrkovice
20:30
Dolní Benešov
Znojmo
20:30
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
21:00
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:00
Ostrov
Olympie Brezova
21:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
21:00
Dvůr Králové
Kolín
21:00
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:15
Kozlovice
Skaštice
20:30
Viktorie Přerov
Tatran Všechovice
20:30
Valašské Meziříčí
Šumperk
20:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
16:30
Žďár nad Sázavou
Start Brno
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod
20:30
Humpolec
Velka Bites
20:30
Zbrojovka Brno II
Ždírec nad Doubravou
20:30
Hodonín-Šardice
Slavoj Polná
20:30
Sokol Tasovice
Sokol Lanžho
20:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
19:00
Frem

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
19:00
Nykøbing
AB
19:00
KFUM Roskilde
Avarta
19:00
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
18:00
Skjold Birkerod

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Saran Municipal
Chateauroux II
21:00
Avoine OCC

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Elpida Sapes
20:00
Apollon Paralimniou
Ethnikos Sochos
20:00
Evosmou
Orfeas Xanthi
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Didymoteicho
Ampelokipon Drama
20:00
Pandramaikos
Anagennisi Thalassias
20:00
Aris Avato
Aetos Orfani
20:00
Antheias-Aristinou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Doxa Neo Sidirochori

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Opountios
Diagoras Stefanovik
20:00
Amvrysseas
Nea Artaki
20:00
Almyros
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Iraklis Psachna
Atalanti
20:00
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Sellana
20:00
Atromitos Palamas
Karitsa
20:00
Iraklis Larissa
Oikonomos
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Ermis Amyntaio
20:00
Fikis
Meteora
20:00
Elassona
Aetos Makrychoriou
20:00
Dias Diou
Kozani
20:00
Anagennisi Karditsas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Aetos Varvaras
20:00
PAO Koufalion
Thyella Sarakinoi
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Ethnikos Giannitsa
20:00
Nea Kallikrateia
M. Alexandros Trikala
20:00
Thermaikos Thermis
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Giannitsa
Anagennisi Plagia
20:00
PAOK Alexandreia
Niki Agkathia
20:00
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Lefkimmi
20:00
Thyella Katsikas
Amvrakikos Loutrou
20:00
Thyella Monastirakiou
Missolonghi
20:00
Tilikratis
Acheron Kanalaki
20:00
M. Alexandros Kastorias
Asteras Kalirachis
20:00
Anagennisi Artas
Panagriniakos
20:00
Agios Matthaios
Preveza
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Pangytheatikos
20:00
Nafplio 2017
Panarkadikos
20:00
Ermis Meligous
PAO Rouf
20:00
Koronida Koiladas
Atromitos Chiliomodi
20:00
Kifisia
Agios Ierotheos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Molaikos
20:00
Aris Skalas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
Papai Perutz
Zalaegerszegi TE II
17:00
MTE 1904
Veszprém
19:00
Szabadkikoto
Nagyatadi FC
21:00
Lipot SK
Tatabánya
21:00
SC Sopron
Gardony
21:00
III. Kerületi TUE
Balatonfuredi
21:00
Menfocsanak
Érdi VSE
21:00
Nagykanizsai ULE
BKV Előre
21:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
18:30
Olbia
Carrarese
21:00
Giana Erminio
Pontedera
21:00
Livorno
AlbinoLeffe
21:00
Novara
Grosseto
21:00
Pro Patria
Piacenza
23:30
Como
Lecco
23:30
Pro Sesto
Lucchese
02:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

Perugia
18:30
Südtirol
Virtus Verona
21:00
Fano
Triestina
21:00
Carpi
FeralpiSalò
21:00
Gubbio
Vis Pesaro
21:00
Calcio Padova
Legnago Salus
21:00
Sambenedettese
Matelica Calcio
23:30
Fermana
Arezzo
23:30
Imolese
Modena
02:30
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
18:30
Avellino
Catanzaro
21:00
Bari 1908
Ternana
21:00
Vibonese
Potenza Calcio
21:00
Bisceglie
Foggia
21:00
Viterbese Castrense
Casertana
23:30
Cavese
Teramo
23:30
Virtus Francavilla
Paganese
02:30
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Gozzano
Casale
20:30
Borgosesia
Folgore Caratese
20:30
Città di Varese
Fossano
20:30
Derthona
Pro Imperia
20:30
PDHAE
Legnano
20:30
Castellanzese
Vado
20:30
Bra
Caronnese
21:00
Sestri Levante
Lavagnese
21:00
Chieri
Sanremo
21:00
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Crema
20:30
Real Calepina
Cavenago Fanfulla
20:30
Brusaporto
Nibionnoggiono
20:30
Caravaggio
Pontisola
20:30
Villa d'Almè
Scanzorosciate
20:30
Adrense
Sona
20:30
Desenzano Calvina
Tritium
20:30
Breno
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Casatese
Vis Nova Giussano
20:30
Seregno

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Clodiense
Ambrosiana
20:30
Montebelluna
Union ArzignanoChiampo
20:30
Union Feltre
Belluno
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Campodarsego
20:30
Adriese
Cartigliano
20:30
Virtus Bolzano
Chions
20:30
Caldiero Terme
Cjarlins Muzane
20:30
Manzanese
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
Este
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Bagnolese
Corticella
20:30
Aglianese
Fiorenzuola
20:30
Seravezza
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Prato
Lentigione
20:30
Mezzolara
Progresso
20:30
Marignanese
Real Forte Querceta
20:30
Pro Livorno
Rimini
20:30
Sasso Marconi Zola
Sammaurese
20:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Sporting Trestina
Cannara
20:30
Sinalunghese
Gavorrano
20:30
Trastevere
Grassina
20:30
Robur Siena
Lornano Badesse
20:30
Foligno
Montespaccato
20:30
Pianese
San Donato Tavarnelle
20:30
Montevarchi Calcio
Sangiovannese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Tiferno Lerchi
20:30
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
FC Rieti
Castelnuovo Vomano
20:30
Castelfidardo Calcio
CynthiAlbalonga
20:30
Giulianova
Matese
20:30
Campobasso
Recanatese
20:30
Pineto
San Nicolò
20:30
Montegiorgio
Tolentino
20:30
Atletico
Vastese
20:30
Aprilia
Vastogirardi
20:30
Olympia Agnonese

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Arzachena
Nola 1925
20:30
Nocerina
SSC Giugliano
20:30
Muravera
Gladiator
20:30
Insieme Formia
Lanusei
20:30
Afragolese
Latte Dolce
20:30
Vis Artena
Team Nuova Florida
20:30
Nuova Monterosi
Sassari Torres
20:30
Latina
Savoia
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
Gravina
Fidelis Andria
20:30
Brindisi
Lavello
20:30
US Bitonto
Molfetta Calcio
20:30
Sorrento
Nardò
20:30
Aversa Normanna
Portici
20:30
Audace Cerignola
Taranto
20:30
Casarano
Team Altamura
20:30
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Acireale
Città Di Sant’Agata
20:30
Gelbison
Licata
20:30
Cittanovese
Marina di Ragusa
20:30
Rotonda
ACR Messina
20:30
FC Messina
Santa Maria Cilento
20:30
Paternò
Rende
20:30
Castrovillari
San Luca
20:30
Dattilo
Troina
20:30
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
19:00
Znicz Pruszków
Wigry Suwałki
19:00
Garbarnia Kraków
Chojniczanka Chojnice
21:00
Olimpia Elbląg
Katowice
01:30
Polkowice

20 Portugal - 2. Division: Group B

Desportivo Aves
22:00
Tirsense
Camacha
22:00
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
22:00
Coimbrões
Trofense
22:00
Câmara de Lobos
Marítimo II
22:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
22:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

Vitória de Sernache
22:00
Benfica Castelo Branco
GRAP
22:00
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
18:00
Lourinhanense
Caldas
22:00
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Olimpico do Montijo
22:00
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

Louletano
22:00
Juventude Evora
Amora
22:00
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
17:00
Radan
SFS Borac
17:00
Rembas
Buducnost Popovac
21:00
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloboda Užice
20:30
Semendrija 1924
Sušica
20:30
Sumadija Arandelovac
Jošanica
20:30
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
21:00
Imeľ
Beluša
21:00
Spartak Myjava
Lednické Rovne
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Povazska Bystrica
21:00
Nové Mesto nad Váhom
Castkovce
21:00
OFK Malzenice
Kalna n. Hronom
21:00
Nové Zámky
Galanta
21:00
Slovan Duslo Šaľa
Marcelová
21:00
Nitra II

32 Spain - Segunda B - Group 1

Cultural Leonesa
18:00
Marino de Luanco
นูมานเซีย
18:00
Covadonga
Lealtad
18:00
Langreo
Real Oviedo II
18:00
Burgos
Racing Ferrol
23:00
Guijuelo
Sporting Gijon II
23:00
Real Valladolid II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
17:30
Real Unión
Deportivo Alaves II
18:00
Barakaldo
Athletic Club II
18:00
Real Sociedad II
Osasuna II
18:00
Ejea
Tudelano
18:00
CD Calahorra
Haro
18:00
SD Logroñés
Ebro
18:00
Izarra
Tarazona
18:00
Mutilvera
Racing Santander
23:00
Arenas de Getxo
Leioa
23:30
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
Lleida Esportiu
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Espanyol II
Villarreal II
18:00
UD Ibiza
Levante II
18:00
Orihuela
La Nucia
18:00
Hércules
Alcoyano
18:00
Valencia II
Peña Deportiva
18:00
Atzeneta
Olot
23:00
Llagostera-Costa Brava
Barcelona II
00:00
Cornellà

32 Spain - Segunda B - Group 4

Marbella
18:00
Linense
Marino
18:00
San Fernando CD
Tamaraceite
18:00
Las Palmas II
Cadiz II
18:00
Recreativo Huelva
Algeciras
18:00
Sanluqueño
Granada II
18:00
UCAM Murcia
Sevilla II
18:00
Yeclano
Linares Deportivo
18:00
Lorca Deportiva
คอร์โดบา
18:00
Real Betis II
Real Murcia
18:00
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
18:00
Arenteiro
Pontellas
18:00
Ourense CF
Agrupación Estudiantil
23:00
Polvorín
Deportivo La Coruña II
23:00
Fisterra
Bergantiños
23:00
Viveiro
As Pontes
23:00
Somozas
Villalbés
23:00
Paiosaco
Arzúa
23:00
Silva
Ribadumia
23:00
Arosa
UD Ourense
23:00
Atios
Barco
23:15
Choco
Alondras
23:30
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Siero
18:00
Urraca
Ceares
23:00
Real Avilés
Avilés Stadium
23:00
Praviano
Navarro
23:00
Lenense
Mosconia
23:00
Vallobín
Caudal
23:00
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Revilla
Cultural Guarnizo
18:00
Castro
Atlético Albericia
23:00
Cayon
Torina
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
18:00
Europa
Castelldefels
18:00
Pobla Mafumet
Girona II
18:00
Granollers
Banyoles
18:00
Vilassar Mar
Valls
22:30
Manresa
Peralada
22:30
Figueres
Igualada
23:00
Vilafranca
Terrassa
23:00
Montañesa
Sant Andreu
23:00
Cerdanyola del Vallès
Horta
00:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
00:00
Acero
Roda
00:00
Silla
Saguntino
00:00
Torrent
Paterna
00:00
RC Catarroja
Benicarló
00:00
Alzira
Olímpic de Xàtiva
00:00
Novelda
Jove Espanol
00:00
Elche II
Eldense
00:00
Hércules II
Intercity
00:00
Villajoyosa
Crevillente
00:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
San Fernando de Henares
Real Aranjuez
17:30
Parla
Villaverde-Boetticher
17:30
Trival Valderas
Alcorcón II
17:30
Carabanchel
El Álamo
17:30
Leganés II
Pozuelo Alarcón
18:00
Rayo Vallecano II
Móstoles CF
18:00
Móstoles
Alcobendas Sport
22:00
RSD Alcalá
Moratalaz
22:00
Flat Earth
Villanueva del Pardillo
00:00
Santa Ana
Complutense
00:45
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
18:00
Bembibre
Real Burgos
18:00
Numancia II
Becerril Campos
23:00
La Bañeza
La Virgen del Camino
23:00
Atlético Tordesillas
Cultural Cebrereña
23:00
Burgos Promesas
Almazán
23:00
Beroil Bupolsa
Mirandés II
23:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Mancha Real
18:00
Torreperogil
Maracena
18:00
Huétor Vega
Almería II
18:00
Real Jaén
Loja
18:00
Polideportivo Almería
Alhaurín
18:00
Antequera
Motril
18:30
Alhaurino
Juventud Torremolinos
23:00
Union Estepona
Huétor Tájar
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
El Palo
00:30
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
18:00
Antoniano
Coria CF
18:00
Córdoba II
Gerena
18:00
Lucena
Utrera
18:00
San Roque de Lepe
Lebrijana
18:15
Conil
Ceuta
18:30
Cabecense
Arcos
18:30
Xerez
Pozoblanco
23:00
Sevilla III
Puente Genil
23:30
La Palma
Xerez Deportivo
00:00
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
18:00
Mallorca II
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Felanitx
Formentera
18:30
San Rafael
Ferriolense
18:30
Portmany
Soller
23:00
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Vera
Atletico Victoria
19:00
Santa Úrsula
Guía
19:00
La Cuadra
Gran Tarajal
19:00
Panadería Pulido
UD San Fernando
19:00
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 13

Muleño
17:30
Cartagena FC
El Palmar
18:00
Real Murcia II
Los Garres
18:00
Bullense
Racing Murcia
22:30
Huércal-Overa
Mar Menor
23:00
La Union Atletico
Mazarrón FC
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Águilas CF
23:00
Atlético Pulpileño
EDMF Churra
23:00
Plus Ultra
UCAM Murcia II
23:00
Olímpico Totana
Lorca
00:00
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Chinato
18:00
Lobón
Aceuchal
18:00
Valdivia
Montijo
18:00
CD Coria
Trujillo
18:00
Miajadas
Calamonte
23:00
Campanario
Moralo
23:00
Extremadura UD II
Arroyo
23:00
Olivenza
Azuaga
23:00
Llerenense
Jerez
23:00
Fuente Cantos
RCP Valverdeno
23:00
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

Huarte
22:30
San Juan
Corellano
23:00
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

Anguiano
18:00
CDFC La Calzada
Berceo
18:00
Villegas
Arnedo
23:00
Oyonesa
Tedeón
23:00
Pradejon
Calasancio
23:00
Racing Rioja
Casalarreina
23:00
Náxara
River Ebro
00:00
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

Cariñena
22:00
Valdefierro
Belchite 97
22:30
Atletico Monzon
Teruel
22:30
Fraga
Huesca II
22:30
Real Zaragoza II
Illueca
22:30
CDJ Tamarite
Sabiñánigo
22:30
Utebo
Calamocha
22:30
Brea
Robres
22:30
Borja
Cuarte Industrial
22:30
Barbastro
Sariñena
22:30
Almudévar
Épila
22:30
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

Calvo Sotelo
18:00
Huracán Balazote
Azuqueca
18:00
Villacanas
Conquense
18:00
Illescas
Atletico Ibanes
22:30
La Roda
Almagro Spain
23:00
Almansa
Torrijos
23:00
Marchamalo
Madridejos
23:00
Pedroñeras

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kahta 02 Spor
17:00
Fethiyespor
Tokatspor
18:00
Yozgatspor
Kütahyaspor
18:00
Karaman Belediyespor
Halide Edip Adıvar
18:00
Tekirdağspor
Cengelkoyspor
18:00
Nazilli Belediyespor
Erzin Belediyespor
18:00
Tepecikspor
Mardin BB
18:00
Yomraspor
Ağrı 1970
18:00
Darıca Gençlerbırlığı

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Cizrespor
17:00
Yeni Altındağ BS
Somaspor
18:00
Karşıyaka
Yalovaspor
18:00
Osmaniyespor
Çarşambaspor
18:00
Batman Petrolspor
Gölcükspor
18:00
Isparta Davrazspor
Arhavispor
18:00
İçelspor
Çatalcaspor
18:00
Şile Yıldızspor
Elaziz Belediyespor
18:00
Erbaaspor

5 Brazil - Alagoano

Murici
02:00
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
UNIRB
Atlanta
02:00
Jacuipense
Fluminense de Feira
02:00
Bahia
Vitória da Conquista
02:00
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Treze
04:00
ABC
CRB
06:00
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Real Noroeste
Desportiva ES
01:00
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

Bangu
07:05
Fluminense
Madureira
01:30
Portuguesa RJ
Vasco da Gama
04:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
02:00
Juventus SC
Figueirense
02:00
Criciúma
Brusque
02:00
Avaí

5 Brazil - Gaucho 1

Pelotas
06:00
São Luiz
Novo Hamburgo
06:00
Internacional
Caxias
06:00
Esportivo

5 Brazil - Maranhense

Bacabal
01:30
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
20:00
Grêmio Sorriso
Operário Ltda
20:00
Luverdense

5 Brazil - Mineiro 1

URT
02:00
Caldense
América Mineiro
02:00
Cruzeiro
Tombense
03:00
CAP Patrocinense

5 Brazil - Paraense

Itupiranga
02:00
Carajás
Paysandu
03:00
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel CR
02:00
Toledo Brazil
Londrina
02:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Ituano
07:00
Botafogo SP
Santo André
21:00
São Bento
São Caetano
04:15
Novorizontino

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:00
Vera Cruz

5 Brazil - Potiguar

ASSU
01:30
Forca e Luz
Palmeira
02:00
América RN

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
América de Pedrinhas
Dorense
01:15
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
20:00
Águia Negra
Operário MS
02:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
00:30
Los Andes
Talleres Remedios
00:45
Deportivo Merlo
UAI Urquiza
01:30
Flandria
Comunicaciones
01:30
Cañuelas
Villa San Carlos
01:30
Sacachispas
Defensores Unidos
01:30
JJ Urquiza

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Navua
Nadroga
10:00
Ba
Nadi
10:00
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
21:00
Murata
Faetano
21:00
Domagnano
Folgore
21:00
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
Brisbane Roar
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:40
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Vora
19:30
Veleçiku Koplik
Besëlidhja Lezhë
19:30
Dinamo Tirana
Elbasani
19:30
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Përmeti
19:30
Skrapari
Albpetrol Patos
19:30
Labëria
Delvina
19:30
Gramozi Ersekë
Memaliaj
19:30
Butrinti Sarandë
Këlcyra
19:30
Naftëtari Kuçovë
Spartaku Tiranë
21:00
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Seoul E.
Busan I'Park
14:00
Sangju Sangmu

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
11:00
Manly United
Sydney Olympic
12:00
Wollongong Wolves
Sydney United
12:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
10:00
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
13:00
Olympic
Peninsula Power
13:30
Gold Coast United

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
Rupel Boom
Francs Borains
21:00
URSL Visé
Liège
21:00
Mandel United

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
16:30
Torino U19
Roma U19
18:30
Ascoli U19
Spal U19
18:30
Genoa U19
Bologna U19
21:00
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
17:00
Czarni Sosnowiec W
Bydgoszcz
18:00
ROW Rybnik
Śląsk Wrocław
18:00
UJ Krakow W

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
17:00
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
19:00
Slovacko W
Plzen W
22:30
Sparta Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Sparta Kutná Hora W
20:00
Nove Sady W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
18:00
Pogon Szczecin U18
Korona Kielce U18
18:00
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
18:30
University of Pretoria
Free State Stars
20:30
Cape Umoya United
Richards Bay
20:30
Cape Town Spurs

716 Nigeria - Npfl

MFM
22:00
Akwa United
Lobi Stars
22:00
Rivers United
Abia Warriors
22:00
Katsina United
Kwara United
22:00
Adamawa United
Wikki Tourist
22:00
Kano Pillars
Heartland
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Veraguas
Deportivo Universitario
03:00
Sporting San Miguelito
Azuero
06:00
Árabe Unido
Independiente
06:00
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Arbëria
Trepça'89
19:30
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
21:00
Wettswil-Bonstetten

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
22:00
Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
22:00
Fola Esch
RM Hamm Benfica
22:00
UT Pétange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
22:00
Team Wiener Linien

360931 Mauritius - Mauritian League

Bolton City
19:00
Grande Riviere Sud Est
ASVP
21:30
Petite Rivière Noire

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Eskilstuna United W
19:15
Hammarby W
Morön W
20:00
Djurgarden W
IFK Sundsvall W
21:00
KIF Orebro W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
17:30
Atletico Granadilla W
Logroño W
18:00
Deportivo de La Coruña W
Santa Teresa W
18:00
Madrid CFF W
Real Sociedad W
19:30
Sevilla W
Real Madrid W
23:00
Levante W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Freiburg W
19:00
Turbine Potsdam W
Andernach W
21:00
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
18:00
Kelen W
Astra Hungary W
19:00
MTK Hungaria W
Ferencváros W
20:05
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
18:30
Empoli W
Bari W
18:30
Verona W
San Marino Academy W
20:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
23:00
Puebla W
Atlético San Luis W
06:00
Santos Laguna W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
12:05
Western Sydney Wanderers W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Dinamo Tbilisi II
14:30
Kolkheti Khobi

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
CR Belouizdad U21
Aïn M'lila U21
16:00
JS Saoura U21
Olympique Médéa U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
RC Relizane U21
16:00
ASO Chlef U21
NC Magra U21
16:00
MC Oran U21
ES Sétif U21
16:00
WA Tlemcen U21
JS Kabylie U21
16:00
Paradou AC U21
CS Constantine U21
16:00
USM Bel Abbès U21
NA Hussein Dey U21
16:00
MC Alger U21

74505 Qatar - QSL Cup

Al Gharafa
21:00
Al Rayyan

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
17:00
San Pío X
DNS de Belen W
17:00
Tres Cantos W
CFF Albacete W
17:00
Discobolo-La Torre W
Atlético Revellín W
17:30
Mulier W
Tolosa W
17:30
Añorga W
Europa W
17:30
Vic Riuprimer W
Marítim W
17:30
Murcia Féminas W
Mislata W
17:30
SMX Athletic Murcia W
Elche W
17:30
Villarreal II W
Mos W
18:00
Victoria FC W
Castro W
18:00
Real Oviedo II W
Racing Santander II W
18:00
Oceja W
Llanera W
18:00
Monte W
Itaroa Huarte W
18:00
Castejón W
Osasuna II W
18:00
Logroño II W
San Ignacio W
18:00
Bizkerre W
Son Sardina W
18:00
Terrassa W
La Rambla W
18:00
Sporting de Huelva II W
Getafe W
18:00
León FF W
Salamanca W
18:00
Atlético Madrid III W
Ciudad de Murcia W
18:15
Levante III W
Igualada W
18:30
Riudoms W
Puerto del Carmen W
19:00
Julio Suárez W
Las Majoreras W
19:00
Unión Viera W
La Garita W
19:00
Achamán W
Furia Arona W
19:00
Tarsa W
Collerense II W
21:45
Pardinyes W
Girona W
22:00
Zaragoza II W
Santa Teresa II W
22:00
Sevilla II W
Olímpico Madrid W
22:00
Fuensalida W
Albacete II W
22:00
Valencia III W
Valladares W
22:30
Viajes Interrías W
Badajoz W
23:00
Mérida AD W
Lorca W
23:00
Atlético de Aspe W
Cádiz W
00:00
Málaga II W

32 Spain - Spain Youth League

Ural U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Lugo U19
18:00
Racing Ferrol U19
Calasanz U19
18:00
Choco U19
Conxo Santiago U19
18:00
Celta de Vigo U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Val Miñor U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Real Sociedad U19
Damm U19
18:00
Europa U19
San Francisco U19
18:00
Mallorca U19
Cornellà U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
Real Zaragoza U19
18:00
Huesca U19
Lleida U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
Jàbac i Terrassa U19
18:00
El Olivar U19
Sabadell U19
18:00
Ebro U19
Stadium Casablanca U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Getafe U19
18:00
Leganés U19
Real Valladolid U19
18:00
Burgos CF U19
Trival Valderas U19
18:00
Santa Marta U19
Albacete U19
18:00
Real Murcia U19
UCAM Murcia U19
18:00
Archena U19
Talavera U19
18:00
Lorca CFB U19
Dos Hermanas SA U19
18:00
Maracena U19
Real Betis U19
18:00
Castilleja U19
Séneca U19
18:00
Sevilla U19
Victoria U19
19:00
Acodetti U19
Las Palmas U19
19:00
Puertos Las Palmas U19
Móstoles U19
23:00
Alcorcón U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Moschato
Fostiras
20:00
Ilioupoli
Ano Meras
20:00
Ethnikos Piraeus
Pannaxiakos
20:00
Aittitos Spata
Proodeftiki
20:00
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Karavas
Keratsini
20:00
Asteras Varis
Aiolikos
20:00
Pythagoras Karlovasi
Mikrasiatiki
20:00
Thyella Diastavroseos
Akratitos
20:00
Aetos Loutron
Pyliou
20:00
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

Rapid Bucuresti
00:00
Dunărea Călăraşi

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Tallinding United
Waa Banjul Football
23:00
Hawks

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
12:00
Newcastle Suns

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Port Melbourne U21
11:00
South Melbourne U21
Melbourne Knights U21
11:00
Hume City U21

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
17:00
Rubin Kazan W
Chertanovo W
20:00
Lokomotiv Moscow W

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Mandurah City
11:30
Margaret River
Busselton City
14:00
East Perth
Kwinana United
14:00
South Perth United
Perth AFC
14:00
Riverside Christian
Jaguar
14:00
Swan United
Maddington White City
15:00
Ashfield
Forrestfield United
16:30
Kelmscott Roos
Ellenbrook United
17:00
North Perth United

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
Lun Lok
Monte Carlo
20:00
Tak Chun Ka I

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Maruyasu Okazaki
Tokyo Musashino City
11:00
Osaka
Honda Lock
11:00
Iwaki
Nara Club
11:00
Honda
Kochi United
11:00
Reinmeer Aomori
Sony Sendai
11:00
Matsue City
Kariya
13:00
Suzuka Unlimited

49477 ไทยลีก 3

Muangkan United
15:30
Lamphun Warrior
Raj Pracha
17:00
Udon United