ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 20 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
เซาแธมป์ตัน
ไบรท์ตัน
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
บริสตอลซิตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มิลล์วอลล์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
นอริชซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ลูตัน ทาวน์
เรดิง
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
สโตกซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
วัตฟอร์ด
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
สวอนซีซิตี
00:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พอร์ตสมัท
20:00
อิปสวิช ทาวน์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
วีแกนแอทเลติก
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
Swindon Town
จิลลิ่งแฮม
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Northampton Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
แบล็กพูล
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฮัลล์ซิตี
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
20:00
Leyton Orient
Stevenage
20:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Barrow
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Walsall
Bradford City
22:00
Oldham Athletic
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Cheltenham Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Port Vale
Harrogate Town
22:00
มอร์แคมป์
Mansfield Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
สคันธอร์ป
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Exeter City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
02:00
เอ็มเมน
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
สตุทท์การ์ดต
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โคโลญจน์
21:30
ดอร์ทมุนด์
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ชาลเก้ 04
00:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
19:00
แรนส์
นีซ
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
21:00
โบโลญญ่า
Spezia
00:00
กายารี่
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
20:00
SD Eibar
เซลต้า บีโก้
22:15
เรอัล มาดริด
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
โอซาซูนา
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
FC เรียวเคียว
14:00
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

การท่าเรือ เอฟซี
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
Khon Kaen United
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

โอมาน
20:45
จอร์แดน

99474 World - Club Friendlies

Sandefjord
07:00
Strømsgodset
Sogndal
07:00
Brann
Vålerenga II
07:00
Skeid
Notodden
07:00
Follo
Kristiansund
07:00
Tromsø
Inter Miami
07:00
Miami FC II
Isloch
16:30
Lida
Lokomotive Leipzig
18:30
Bischofswerdaer FV
Dalkurd
19:00
Vasalund
Örgryte
19:00
Trollhättan
Eskilsminne
19:00
Landskrona
Ilves
19:00
Mariehamn
Elfsborg
19:00
AIK
Djurgården
19:00
Östersunds FK
Energie Cottbus
19:00
FSV Optik Rathenow
Diósgyőr
19:00
Nyíregyháza Spartacus
Lillestrøm
20:00
Odd
Kalmar
20:00
Mjällby
Akropolis
20:00
AFC Eskilstuna
Kongsvinger
20:00
Sandnes Ulf
Varberg BoIS
20:00
Värnamo
Degerfors
20:00
Norrby
Bellinzona
20:00
Black Stars
KPV
20:50
Oulu
Asker
21:00
Fredrikstad
Trelleborg
21:00
Öster
Bryne
21:00
Arendal
SJK Akatemia
21:00
Jaro
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
21:30
Charleston Battery
FUS Rabat
21:30
Ittihad Tanger
Sirius
22:00
GIF Sundsvall
Start
22:00
Viking
ฮิวสตัน ไดนาโม
00:00
Austin Bold
เอฟซี ดัลลัส
02:00
OKC Energy
Campinense
02:00
Central
ชิคาโก ไฟร์
03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
New Mexico United
03:00
El Paso Locomotive
San Diego Loyal
03:00
แอลเอ แกลักซี
San Antonio
03:00
North Texas
Louisville City
03:30
Nashville SC
Tampa Bay Rowdies
05:00
Tormenta
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
05:30
Phoenix Rising
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:00
โคโลราโด ราปิดส์

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Boreham Wood
Altrincham
22:00
Dagenham & Redbridge
Barnet
22:00
Chesterfield
Bromley
22:00
Solihull Moors
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Eastleigh
22:00
Halifax Town
Hartlepool United
22:00
Woking
Notts County
22:00
Yeovil Town
Sutton United
22:00
Stockport County
Torquay United
22:00
King's Lynn Town
Weymouth
22:00
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Leamington
Alfreton Town
22:00
Bradford Park Avenue
Blyth Spartans
22:00
Curzon Ashton
Chester
22:00
York City
Chorley
22:00
Boston United
Darlington
22:00
Brackley Town
Gateshead
22:00
Farsley Celtic
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Kettering Town
22:00
Hereford
Kidderminster Harriers
22:00
Guiseley
Southport
22:00
AFC Telford United

462 เอฟเอคัพ

บอร์มัธ
19:15
เซาแธมป์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 England - Premier League U18

Everton U18
18:00
Manchester United U18
Stoke City U18
18:00
Derby U18
Leicester U18
19:00
Chelsea U18
Burnley U18
20:00
Newcastle Utd U18
Southampton U18
20:00
Aston Villa U18
West Brom U18
20:00
Brighton U18
Manchester City U18
21:00
Leeds United U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Worthing
22:00
Wingate & Finchley
Bognor Regis Town
22:00
Merstham
Bowers & Pitsea
22:00
Margate
Brightlingsea Regent
22:00
Cray Wanderers
Cheshunt
22:00
Carshalton Athletic
East Thurrock United
22:00
Leatherhead
Enfield Town
22:00
Folkestone Invicta
Haringey Borough
22:00
Bishop's Stortford
AFC Hornchurch
22:00
Corinthian-Casuals
Kingstonian
22:00
Lewes
Potters Bar Town
22:00
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
22:00
Dereham Town
Brentwood Town
22:00
Hullbridge Sports
Bury Town
22:00
Maldon & Tiptree
Canvey Island
22:00
Aveley
Coggeshall Town
22:00
Tilbury
Grays Athletic
22:00
AFC Sudbury
Heybridge Swifts
22:00
Romford
Histon
22:00
Felixstowe & Walton United
Soham Town Rangers
22:00
Great Wakering Rovers
Witham Town
22:00
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Bedworth United
Aylesbury United
22:00
Coleshill Town
Barton Rovers
22:00
Daventry Town
Didcot Town
22:00
St Neots Town
Halesowen Town
22:00
Corby Town
Kidlington
22:00
Biggleswade
North Leigh
22:00
Bedford Town
Wantage Town
22:00
Berkhamsted
Welwyn Garden City
22:00
Thame
Yaxley FC
22:00
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Trafford
Clitheroe
22:00
Tadcaster Albion
Dunston
22:00
City of Liverpool
Marske United
22:00
Kendal Town
Mossley
22:00
Colne
Pickering Town CFC
22:00
Widnes
Pontefract Collieries
22:00
Prescot Cables
Ramsbottom United
22:00
Runcorn Linnets
Workington
22:00
Marine

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
22:00
Northwood
Chertsey Town
22:00
Westfield
Chipstead
22:00
Marlow
Harlow Town
22:00
Bracknell Town
South Park
22:00
Barking
Staines Town
22:00
Chalfont St Peter
Tooting & Mitcham United
22:00
Hanwell Town
Uxbridge
22:00
Bedfont Sports
Waltham Abbey
22:00
FC Romania
Ware
22:00
Hertford Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Lincoln United
Cleethorpes Town
22:00
Carlton Town
Glossop North End
22:00
Chasetown
Ilkeston Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Kidsgrove Athletic
22:00
Wisbech Town
Leek Town
22:00
Loughborough Dynamo
Market Drayton Town
22:00
Stamford
Spalding United
22:00
Sheffield
Sutton Coldfield Town
22:00
Frickley Athletic
Worksop Town
22:00
Newcastle Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Sholing
Evesham United
22:00
Bristol Manor Farm
Moneyfields
22:00
Willand Rovers
Bideford
22:00
Cinderford Town
AFC Totton
22:00
Basingstoke Town
Bideford
22:00
Bristol Manor Farm
Cinderford Town
22:00
Evesham United
Cirencester Town
22:00
Frome Town
Larkhall Athletic
22:00
Paulton Rovers
Melksham Town
22:00
Thatcham Town
Moneyfields
22:00
Sholing
Slimbridge
22:00
Mangotsfield United
Winchester City
22:00
Highworth Town

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
22:00
Buxton
Gainsborough Trinity
22:00
Atherton Collieries
Grantham Town
22:00
Hyde United
Lancaster City
22:00
Ashton United
Matlock Town
22:00
Mickleover Sports
Morpeth Town
22:00
Basford United
Nantwich Town
22:00
Radcliffe Borough
Scarborough Athletic
22:00
Stafford Rangers
Stalybridge Celtic
22:00
Bamber Bridge
Whitby Town
22:00
Warrington Town
Witton Albion
22:00
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Royston Town
Alvechurch
22:00
Peterborough Sports
Banbury United
22:00
Hitchin Town
Biggleswade Town
22:00
Nuneaton Town
Coalville Town
22:00
Stratford Town
Kings Langley
22:00
Hednesford Town
Lowestoft Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Needham Market
22:00
Barwell
Rushall Olympic
22:00
St Ives Town
Stourbridge
22:00
Leiston
Tamworth
22:00
Redditch United

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Excelsior Maassluis
IJsselmeervogels
21:00
Koninklijke HFC
Volendam II
21:00
GVVV
ASWH
21:00
Spakenburg
Quick Boys
21:30
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
21:30
Katwijk
HHC
21:30
TEC
AFC
21:30
Jong Sparta
De Treffers
00:00
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:00
Heidenheim
Erzgebirge Aue
19:00
Sandhausen
Eintracht Braunschweig
19:00
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
20:00
Waldhof Mannheim
Hansa Rostock
20:00
Hallescher FC
Unterhaching
20:00
Uerdingen
MSV Duisburg
20:00
Türkgücü-Ataspor
Magdeburg
20:00
Kaiserslautern
VfB Lübeck
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Teutonia WS
20:00
Mainz 05 II
Balingen
20:00
Pirmasens
Aalen
20:00
Stuttgart II
Bahlinger SC
20:00
Ulm
Kickers Offenbach
20:00
Freiburg II
Hoffenheim II
20:00
SV Steinbach
Elversberg
20:00
Homburg
TuS RW Koblenz
20:00
Hessen Kassel
FSV Frankfurt
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Astoria Walldorf
20:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Borussia M'gladbach II
Wiedenbrück
20:00
Preußen Münster
Bonner SC
20:00
Fortuna Köln
Borussia Dortmund II
20:00
Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
20:00
Rot Weiss Ahlen
Homberg
20:00
SV 1919 Straelen
Wuppertaler SV
20:00
Bergisch Gladbach
Alemannia Aachen
20:00
Rödinghausen
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Köln II
21:30
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
20:00
Bissingen
SGV Freiberg
20:00
Villingen
Stuttgarter Kickers
20:00
Backnang
Freiburger FC
20:00
Rielasingen-Arlen
Sandhausen II
20:00
Astoria Walldorf II
Oberachern
21:00
Ravensburg
Bruchsal
21:00
Linx
Nöttingen
21:00
Göppinger SV
Reutlingen
21:30
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Blumenthaler SV
OSC Bremerhaven
21:00
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ilshofen
20:00
Bissingen
SGV Freiberg
20:00
Villingen
Stuttgarter Kickers
20:00
Backnang
Freiburger FC
20:30
Rielasingen-Arlen
Oberachern
21:00
Ravensburg
Bruchsal
21:00
Linx
Nöttingen
21:00
Göppinger SV
Hessen Dreieich
21:00
Baunatal
Viktoria Griesheim
21:00
Ginsheim
Lehnerz
21:00
Dietkirchen
SV Steinbach
21:00
Eddersheim
Fernwald
21:00
Hunfelder SV
Rot-Weiß Hadamar
21:00
Hanau 93
Reutlingen
21:30
Neckarsulmer SU
Sandhausen II
21:30
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kronshagen
20:00
Husumer SV
Pansdorf
20:00
Todesfelde
Eutiner SV
20:00
Preußen Reinfeld
Oldenburger SV
22:30
Union Neumünster

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
18:30
Dornbirn
Austria Klagenfurt
21:30
Vorwärts Steyr

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
00:30
KV Oostende
AS Eupen
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
23:00
Mladost Doboj Kakanj
Velez
23:00
Radnik Bijeljina
Zrinjski
01:00
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
21:00
TOSK Tesanj
Igman Konjic
21:00
Rudar Kakanj
Jedinstvo Bihac
21:00
Bratstvo Gracanica
Orasje
21:00
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
17:30
Cherno More
Arda
20:00
Lokomotiv Plovdiv
Tsarsko selo
22:30
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Sloboda Novi Grad
20:30
Sutjeska Foca
Sloga Doboj
20:30
Modrica
Kozara Gradiska
20:30
Drina Zvornik
Podrinje Janja
20:30
Tekstilac Derventa
Ljubic Prnjavor
20:30
Leotar
FK Jedinstvo Brcko
21:00
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
20:30
Septemvri Simitli
Dobrudzha 1919
20:30
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Istra 1961
Hajduk Split
23:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
18:55
Orijent 1919
Opatija
21:30
Dubrava Zagreb
Dugopolje
21:30
Junak
Dinamo Zagreb II
21:30
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
Nea Salamis
Ethnikos Achna
23:30
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:30
Ahironas
Anagennisi Deryneia
20:30
Omonia Aradippou
Digenis Ypsonas
20:30
Alki Oroklini
Onisilos
20:30
Kouris Erimi
Othellos
20:30
Omonia Psevda
PAEEK
20:30
ASIL Lysi
Ayia Napa
20:30
Digenis Morphou
Aris
20:30
EN THOI Lakatamia
Akritas
20:30
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Zbrojovka Brno
Karviná
22:00
Sigma Olomouc
Jablonec
00:30
Slovan Liberec

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
18:00
Tammeka
Levadia
21:00
Legion
Flora
21:00
Nõmme Kalju
Trans
00:00
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
18:00
Gnistan
Honka
18:00
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
21:00
Troyes
แก็งก็อง
02:00
Rodez
Châteauroux
02:00
ก็อง
Le Havre
02:00
Sochaux
Nancy
02:00
Clermont
Pau
02:00
Dunkerque
Paris
02:00
Grenoble Foot 38
Niort
02:00
ตูลูส
วาล็องเซียนส์
02:00
Auxerre

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
20:00
Larissa
Volos NFC
22:15
OFI
PAS Giannina
00:30
Atromitos
Panaitolikos
00:30
Lamia

1796 Iceland - League Cup

Valur
19:00
KR
Stjarnan
21:00
Fylkir
Breidablik
23:00
KA

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
01:00
Bohemians
Longford Town
01:00
Derry City
Sligo Rovers
01:00
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
00:15
Beitar Jerusalem
Hapoel Kfar Saba
00:15
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Be'er Sheva
00:15
Bnei Yehuda
Bnei Sakhnin
00:15
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Haifa
00:15
Maccabi Netanya
Maccabi Tel Aviv
02:00
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Reggiana
20:00
Cosenza
โฟรซิโนเน่
20:00
เลชเช่
Vicenza
20:00
Pescara
Pordenone
20:00
Pisa
เอ็มโปลี
20:00
Virtus Entella
Monza
22:00
Venezia
สปาล
00:00
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
18:00
Rīgas FS
Spartaks Jūrmala
20:00
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

Belasica
21:00
Rabotnicki
Akademija Pandev
21:00
Struga
Renova
21:00
Makedonija
Sileks
21:00
Shkupi
Vardar
21:00
Skendija 79

2345 Moldova - National Division

Zimbru
18:00
Floreşti

998 Montenegro - First League

Zeta
19:00
Petrovac
Rudar
20:00
Iskra
Jezero
20:00
Budućnost
Sutjeska
21:00
Mladost Ljeskopolje
Dečić
22:00
Mladost

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
22:00
Portadown
Glentoran
22:00
Glenavon
Larne
22:00
Cliftonville
Warrenpoint Town
00:30
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
22:00
Dergview
Knockbreda
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Annagh United
Dundela
22:00
H&W Welders
Ards
22:00
Loughgall
Newry City AFC
22:00
Ballinamallard United

2 Poland - Ekstraklasa

Śląsk Wrocław
21:00
Wisła Płock
Raków Częstochowa
23:30
Górnik Zabrze
Lech Poznań
02:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
18:40
Arka Gdynia
Jastrzębie
20:30
Chrobry Głogów
Resovia Rzeszów
21:00
Nieciecza
Tychy 71
23:00
Bełchatów
ŁKS Łódź
00:00
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
Moreirense
ซานตาคลารา
22:30
Tondela
Portimonense
01:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
18:00
Estoril
Varzim
22:00
Mafra

155 Romania - Liga 1

Argeş
00:15
Academica Clinceni
CSM Iaşi
02:30
Dinamo Bucureşti

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Veles
Tom' Tomsk
15:00
Fakel
Yenisey
17:00
Akron
Orenburg
17:00
Krasnodar II
Irtysh
18:00
Volgar Astrakhan
Spartak Moskva II
18:00
Spartak Vladikavkaz
Dinamo Bryansk
19:00
Krylya Sovetov
Chertanovo
19:00
Shinnik
Tekstilshchik
19:00
Neftekhimik
Olimpiyets
20:00
Torpedo Moskva
Chayka
20:00
Baltika

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Aberdeen
Hamilton Academical
22:00
St. Mirren
Kilmarnock
22:00
Motherwell
Livingston
22:00
Hibernian
St. Johnstone
22:00
Ross County

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Hearts
Ayr United
22:00
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness CT
Greenock Morton
22:00
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Forfar Athletic
Falkirk
22:00
Montrose
Partick Thistle
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
Airdrieonians
Clyde
22:00
Peterhead
Cove Rangers
22:00
Partick Thistle
Dumbarton
22:00
Airdrieonians
Falkirk
22:00
East Fife
Forfar Athletic
22:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Cowdenbeath
Elgin City
22:00
Edinburgh City
Queen's Park
22:00
Stranraer
Stenhousemuir
22:00
Albion Rovers
Stirling Albion
22:00
Brechin City
Annan Athletic
22:00
Albion Rovers
Brechin City
22:00
Stranraer
Cowdenbeath
22:00
Stenhousemuir
Edinburgh City
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
21:00
Voždovac
Spartak Subotica
21:00
Bačka Topola
Zlatibor Čajetina
21:00
Javor Ivanjica
Bačka Palanka
21:00
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Dinamo Vranje
21:00
Radnički Pirot
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Žarkovo
Sloga Kraljevo
21:00
Borac Čačak
Jagodina
21:00
Kolubara
Železničar Pančevo
21:00
Loznica
Budućnost Dobanovci
21:00
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
23:00
Trenčín
Ružomberok
23:00
Zemplín Michalovce
Nitra
23:00
Pohronie
Senica
23:00
Sereď
สโลวาน บราติสลาวา
23:30
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
20:30
Šamorín
Púchov
20:30
Petržalka akadémia
Liptovský Mikuláš
20:30
Slovan Bratislava II
Podbrezová
20:30
Skalica
Poprad
20:30
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
20:00
Krka
Radomlje
21:00
Fužinar
Rudar Velenje
21:00
Primorje
Brežice
00:00
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาจอร์กา
00:15
เรอัล โอเบียโด้
เลกาเนส
02:30
Fuenlabrada
เอสปันญ่อล
03:00
UD Logroñés

47 Sweden - Svenska Cupen

Häcken
21:00
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:15
St. Gallen
ลูกาโน
02:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Wil
00:15
Kriens

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
17:30
Kasımpaşa
Göztepe
20:00
Sivasspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
17:30
Altınordu
Ümraniyespor
17:30
Balıkesirspor
Eskişehirspor
20:00
Adana Demirspor
Samsunspor
23:00
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Minai
Desna
22:00
Dnipro-1
Vorskla
00:30
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
18:00
Karpaty Halych
Obolon'-Brovar II
18:00
Bukovyna
Nyva Vinnytsya
19:00
Karpaty

515 Wales - Premier League

Penybont
21:30
Flint Town United
Cardiff MU
21:30
Cefn Druids
Aberystwyth Town
21:30
Newtown
Connah's Quay
21:30
Haverfordwest County
Bala Town
21:45
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:15
Estudiantes
Patronato
00:00
Huracán
Gimnasia La Plata
00:00
Atlético Tucumán
Banfield
02:15
Lanús
Vélez Sarsfield
04:30
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
01:30
Defensores de Belgrano
Estudiantes Caseros
02:00
San Martín Tucumán
Tristán Suárez
02:00
Club Atlético Güemes
Instituto
02:30
Deportivo Santamarina
Alvarado
03:00
Belgrano
Gimnasia Jujuy
03:00
Almagro
Ferro Carril Oeste
03:05
Deportivo Morón

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
07:40
Rionegro Águilas
Envigado
03:30
Santa Fe
Junior
05:40
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Pérez Zeledón
Grecia
04:00
Herediano
Guadalupe
06:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Olmedo
Mushuc Runa
01:00
Macará
Independiente del Valle
03:30
Delfin
LDU Quito
06:30
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Alianza
Atletico Marte
04:00
FAS
Once Municipal
04:30
Firpo
Águila
04:30
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Deportivo Petapa
Aurora
04:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
Juárez
Mazatlán
10:00
América
Atlético San Luis
06:00
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
23:00
Deportivo Municipal
Universidad San Martín
01:15
Alianza Atlético

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
02:00
Torque
Peñarol
05:00
Plaza Colonia

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Cape Town City
Baroka
20:30
Bloemfontein Celtic
Chippa United
20:30
Moroka Swallows
TS Galaxy
22:00
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
21:00
JSM Skikda

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
20:30
Ben Aknoun
USM El Harrach
20:30
Msila
USM Blida
20:30
MO Béjaïa
Amal Bou Saâda
20:30
Kouba
JSM Béjaïa
20:30
CR Béni Thour
RC Arbaâ
20:30
WA Boufarik
HB Chelghoum Laïd
20:30
MC El Eulma
US Chaouia
20:30
CA Batna
Annaba
20:30
AS Khroub
MSP Batna
20:30
USM Khenchela
MO Constantine
20:30
Teleghma
CRB Ouled Djellal
20:30
DRB Tadjenanet
MCB Oued Sly
20:30
Remchi
Temouchent
20:30
ASM Oran
CRB Ain Ouessara
20:30
SC Aïn Defla
IRB El Kerma
20:30
RC Oued Rhiou
SKAF Khémis Mélina
20:30
Arzew
MC Saïda
20:30
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
1º de Agosto
Sporting de Cabinda
21:30
Baixa de Kassange

593 Cameroon - Elite One

Dragon de Yaounde
20:00
PWD
Fortuna Mfou
22:00
Avion Academy

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
Ouagadougou
Royal
23:00
Rahimo
SONABEL
23:00
KOZAF
SONABEL
23:00
Douanes
Salitas
23:00
Ouagadougou
ASFB
23:00
ASEC Koudougou
Royal
23:00
RCK
USFA
23:00
Majestic
Police
23:00
KOZAF
ASFA-Yennenga
01:15
USFA

1560 Congo - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
21:30
RCK
Vita Club
21:30
Blessing

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Tusker
Vihiga United
19:00
Leopards
Wazito
19:15
Bandari

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
23:00
Réal Bamako
USC Kita
23:00
Police
ASOM
23:30
LC Ba
Black Stars
01:30
COB

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:00
Racing de Casablanca
Olympique Dcheïra
21:00
Widad Témara
Wydad Fès
21:00
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
Niarry Tally

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
02:30
Ranger's

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
20:30
Shabab Al Ghazieh
Bourj
20:30
Salam Zgharta
Shabab El Bourj
20:30
Tadamon Sour

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
20:15
Al Ittihad
Al Ittifaq
22:30
Al Faisaly
Al Fateh
22:30
Al Ahli Jeddah
Al Shabab
22:40
Al Taawon
Al Hilal
00:45
Al Quadisiya
Al Nassr
00:45
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
20:00
Etoile du Sahel
Stade Tunisien
20:00
Slimane
Olympique Béja
20:00
Métlaoui
Kairouan
20:00
Monastir
ES Tunis
22:00
Kairouan
Club Africain
22:15
CA Bizertin

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:45
Khorfakkan Club
Al Dhafra
20:45
Shabab Al Ahli Dubai
Bani Yas
23:15
Hatta
Al Wasl
23:15
Al Sharjah

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
20:40
Masfut
Al Urooba
20:40
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

SBRC
01:00
North Village Rams

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
Arrows
Chennai City
20:30
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Gwangju
Jeonbuk Motors
14:30
Suwon

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Gimpo
Gimhae City
13:00
Gyeongju HNP
Ulsan Citize
13:00
Busan Transportation
Daejeon Korail
13:00
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

PDRM
20:00
Kuching FA
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PKNP

3995 Malaysia - Super League

UiTM
20:00
Kedah
Selangor
20:00
Pulau Pinang
Melaka United
20:00
Kuala Lumpur

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hai Phong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
15:30
Sanna Khanh Hoa
An Giang
15:30
Bà Ria Vũng Tàu

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
22:00
Bath City
Braintree Town
22:00
Chippenham Town
Dartford
22:00
Hampton & Richmond
Dulwich Hamlet
22:00
Ebbsfleet United
Eastbourne Borough
22:00
Hemel Hempstead Town
Hungerford Town
22:00
Tonbridge Angels
Maidstone United
22:00
Havant & Waterlooville
Slough Town
22:00
Dorking Wanderers
St Albans City
22:00
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
01:30
Victoriano Arenas
Berazategui
01:30
Atlas
Central Córdoba
01:30
Luján
San Martín Burzaco
01:30
Deportivo Español
Sportivo Italiano
01:30
El Porvenir
Excursionistas
03:00
Midland

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
20:30
SteDoCo
GOES
20:30
Sportlust '46
ODIN '59
20:30
VVSB
Excelsior '31
20:30
ACV
Harkemase Boys
20:30
HSV Hoek
Barendrecht
20:30
Lisse
Staphorst
20:30
Ter Leede
Sparta Nijkerk
21:00
VVOG
DVS '33
21:00
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Municipal Vinto
Independiente Petrolero
05:00
Oriente Petrolero

556 Belgium - Division 3: ACFF

Excelsior Virton
02:00
Stockay-Warfusée
Rebecq
02:00
La Louvière
Meux
02:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
Sparta Petegem
Dikkelvenne
01:30
Zelzate
Oudenaarde
01:30
Harelbeke
Ronse
02:00
Olsa Brakel
Gent-Zeehaven
02:00
Merelbeke
Lokeren-Temse
02:00
Toekomst Menen

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Pepingen-Halle
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Hades
Sporting Hasselt
02:00
Heur Tongeren
Hoogstraten
02:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Lochristi
Oostkamp
01:30
Eppegem
Torhout
01:30
Jong Lede
Svelta Melsele
02:00
VW Hamme
Tempo Overijse
02:00
Avanti
FC Lebbeke
02:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:30
Sint-Lenaarts
Weerstand Koersel
01:30
Eendracht Termien
Witgoor Sport
01:30
Racing Mechelen
Turnhout
01:30
Diest
Zwarte Leeuw
01:30
Berlaar-Heikant
Diest
01:30
Turnhout
Sint-Lenaarts
01:30
De Kempen
ลีลล์
02:00
Beringen
Wellen
02:00
Betekom
Nijlen
02:00
Esperanza Pelt
Racing Mechelen
02:00
Witgoor Sport
Beringen
02:00
ลีลล์
Betekom
02:00
Wellen
Esperanza Pelt
02:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Jeunesse Tamines
Braine
02:00
Binche
Union Namur
02:00
Gosselies Sports
Rapid Symphorinois
02:00
Aische
Tournai
02:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Aywaille
Oppagne-Wéris
02:30
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Antonia
01:30
Eendracht Zoersel
Wezel
01:30
Geel
Oppuurs
01:30
Ternesse
Vorselaar
01:30
Bornem
Wezel
01:30
Antonia
K. Kontich
02:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Borght-Humbeek
Huldenberg
02:00
Liedekerke
Stade Bierbeek
02:00
Wambeek
Ixelles
02:30
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
01:00
Herkol
KFC Eksel
01:30
Verbroedering Maasmechelen
Achel
01:30
Herk
Achel
01:30
Verbroedering Maasmechelen
Helson Helchteren
01:30
Bregel Sport
Alken
02:00
Juve Hasselt
Alken
02:00
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
02:00
Florenville
Sartoise
02:00
Vaux-Noville
Bastogne
02:00
La Roche
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Lorraine Arlon
Longlier
02:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
SK Denderhoutem
Berlare
01:30
Grembergen
Eendracht Aalter
02:00
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Racing Waregem
RC Lauwe
00:30
Rumbeke
Rumbeke
01:00
RC Lauwe
Dadizele
01:00
SC Zonnebeke
Meulebeke
01:00
Sparta Heestert
Diksmuide
01:30
Oostduinkerke
Oostduinkerke
02:00
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Kubrat
Botev Novi Pazar
20:00
Dorostol
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:30
Peyia
APEP
20:30
Elia Lythrodonta
Halkanoras
20:30
Ormideia
ENAD
20:30
Olympiada Lympion
MEAP Nisou
20:30
Omonia 29is Maiou
Elpida Astromeritis
20:30
APONA Anagias
Ethnikos Assias
20:30
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
21:00
Sokol Zápy
Přepeře
21:00
Pardubice II
Mlada Boleslav II
21:00
Hradec Kralove II
Teplice II
21:00
Sokol Brozany
Jablonec II
21:00
Chlumec nad Cidlinou
Zbuzany
21:00
Sokol Živanice
Písek
21:00
Loko Vltavín
Sokol Hostoun
21:00
Benesov
Povltava FA
21:00
Králův Dvůr
Motorlet Praha
21:00
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
21:00
Marianske Lazne
Hvězda Cheb
21:00
Petřín Plzeň
Otava Katovice
21:00
Slavoj Mýto
České Budějovice II
21:00
Klatovy
Tatran Sedlcany
21:00
Spartak Sobeslav
Doubravka
21:00
Hořovicko
Jindrichuv Hradec
21:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
16:15
Dobris
Aritma Praha
21:00
Arsenal Česká Lípa
Štětí
21:00
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
21:00
Hlinsko
Trutnov
21:00
Horky nad Jizerou
Letohrad
21:00
Sokol Libiš
Polaban Nymburk
21:00
Kosmonosy
Sparta Kutná Hora
21:00
Náchod
Vysoke Myto
21:00
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

HFK Olomouc
20:30
Bzenec
Hranice
20:30
FC Vsetin
Nove Sady
20:30
Brumov

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
19:00
Sydvest
Jammerbugt
19:00
B 93
Aarhus Fremad
20:00
Næsby
Middelfart
20:00
Thisted
Dalum
20:00
Brabrand
Holbæk B&I
20:00
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

FA 2000
19:45
Brønshøj
Hillerød
20:00
Næstved
AB Tårnby
20:00
HIK
Skovshoved
21:00
Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Køge Nord
19:00
KFUM
Husum
20:00
Karlslunde
BK Union
20:00
BSF
Ishøj
20:00
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Vordingborg
18:00
Otterup
GVI
18:00
Herlev
B 1908
18:00
LSF
Taastrup
18:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
19:00
Marienlyst
Tarup-Paarup
19:00
Viby
Hedensted
19:30
Kolding B
Varde IF Elite
21:00
B 1913
Horsens II
22:00
Odder

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
19:00
Lyseng
Herning Fremad
20:00
Aarhus Fremad II
Tjorring
21:00
Djursland
Kjellerup
21:30
Skjold Sæby

17 France - CFA Group A

Caen II
22:00
Sainte Geneviève
Rouen
00:00
Versailles
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Blois
00:00
Lorient II
Fleury 91
00:00
Stade Plabennec
Saint-Malo
00:00
Vannes
Guingamp II
00:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Poissy
Fleury 91
00:00
Granville
C' Chartres
00:00
Versailles
Blois
00:00
Sainte Geneviève
Poissy
00:00
Stade Plabennec
Saint-Malo
00:00
Lorient II
Guingamp II
00:00
Rouen
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Caen II
00:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Sedan
00:00
Belfort
Bobigny
00:00
Lens II
Beauvais
00:00
Gazélec Ajaccio
Schiltigheim
00:00
Metz II
Auxerre II
00:00
Haguenau
Olympique St Quentin
00:00
St Maur Lusitanos
Reims II
00:00
Épinal
Sedan
00:00
Gazélec Ajaccio
Bobigny
00:00
Entente SSG
Schiltigheim
00:00
Haguenau
St Maur Lusitanos
00:00
Metz II
Auxerre II
00:00
Beauvais
Olympique St Quentin
00:00
Belfort
Reims II
00:00
Lens II
Gobelins
00:30
Entente SSG
Gobelins
00:30
Épinal

17 France - CFA Group C

Hyères
00:00
Chasselay MDA
Rumilly Vallieres
00:00
Louhans-Cuiseaux
Fréjus St-Raphaël
00:00
Monaco II
Jura Sud Foot
00:00
Toulon
Marignane Gignac
00:00
Aubagne
Olympique Lyonnais II
00:00
Martigues
Saint-Priest
00:00
Grasse
Olympique Marseille II
00:00
Andrézieux
Hyères
00:00
Andrézieux
Chasselay MDA
00:00
Martigues
Fréjus St-Raphaël
00:00
Aubagne
Jura Sud Foot
00:00
Monaco II
Marignane Gignac
00:00
Toulon
Olympique Lyonnais II
00:00
Grasse
Saint-Priest
00:00
Rumilly Vallieres
Olympique Marseille II
00:00
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

Colomiers US
00:00
Bourges 18
Bourges Foot
00:00
Béziers
Angoulême
00:00
Canet Roussillon
Nantes II
00:00
Romorantin
Yzeure
00:00
Les Herbiers
Trélissac
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Stade Montois
00:00
Chamalières
Angers SCO II
00:00
Bergerac
Bourges Foot
00:00
Trélissac
Bergerac
00:00
Romorantin
Angoulême
00:00
Bourges 18
Colomiers US
00:00
Les Herbiers
Nantes II
00:00
Béziers
Angers SCO II
00:00
Chamalières
Yzeure
00:30
Canet Roussillon
Stade Montois
01:00
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Limonest
00:00
Moulins Football
Velay
00:00
Saint-Étienne II
Bourgoin-Jallieu
00:00
Clermont II
Lyon Duchere II
00:00
Montlucon
Ain Sud
00:00
Aurillac Arpajon
Thonon Évian
00:00
Vaulx
Chambery
00:00
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
00:00
Dinan Léhon
Brest II
00:00
Lannion
Pontivy GSI
00:00
Saint-Pierre Milizac
TA Rennes
00:00
Rennes II
Drapeau Fougères
00:00
Stade Briochin II
Guipry-Messac
00:00
Vitré
Plouzane
00:30
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Montlouis
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Tours
Montargis
00:00
C' Chartres II
Déols
00:00
J3 Amilly
Vierzon
00:30
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
23:00
Prix-lès-Mézières
Mulhouse
00:00
Strasbourg II
Troyes II
00:00
Thaon
Illkirch Graffenstaden
00:00
RC Epernay
Amneville
00:00
Nancy II
Saint-Louis Neuweg
00:00
Biesheim
Sarre Union
00:00
Colmar

251 Italy - Serie C: Girone C

Monopoli
21:00
Palermo
Trapani
06:00
Turris

2 Poland - 2. Liga East

Bytovia Bytów
22:00
Stargard Szczeciński
Kalisz
22:00
Śląsk Wrocław II
Sokół Ostróda
00:00
Olimpia Grudziądz

20 Portugal - 2. Division: Group A

Maria da Fonte
22:00
Sporting Braga II
Aguia FC Vimioso
00:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group E

União de Leiria
02:00
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
22:00
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
18:00
Oriental Dragon
Ideal
19:00
Estrela Amadora

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
20:00
Bradu Borca
Hușana Huși
20:00
SJ Vaslui
Şomuz Fălticeni
20:00
Paşcani
Bucovina Radauti
20:00
Foresta Suceava
Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
20:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Sportul Chiscani
20:00
Avantul Valea Marului
Otelul
20:00
Viitorul Ianca
CSM Bacău
20:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
20:00
Înainte Modelu
Olteniţa
20:00
Popești-Leordeni
Viitorul Constanţa II
20:00
Gloria Albeşti
Afumaţi
20:00
Mostiştea Ulmu
Agricola Borcea
20:00
Axiopolis

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
20:00
Dinamo Bucureşti II
Progresul Spartac
20:00
CSA Steaua Bucureşti
Metalul Buzău
20:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
19:00
Plopeni
Blejoi Vispeşti
20:00
Sepsi II
Targu Secuiesc
20:00
Olimpic Cetate
Kids Tâmpa Braşov
20:00
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
20:00
Petrolul Potcoava
CS U Craiova II
20:00
Alexandria
Filiaşi
20:00
Flacăra Moreni

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trstenik PPT
21:00
Vlasina
Pčinja Trgovište
21:00
Kablovi Zaječar
Timok
21:00
Jedinstvo Paraćin
Dunav Prahovo
21:00
Mladost Medoševac
Sinđelić Niš
21:00
Timočanin
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
Moravac Mrštane
Morava Vladičin Han
21:00
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:30
Tutin
Budučnost Krušik
20:30
Takovo
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Bane Raska
Mladi Radnik
20:30
Železničar Lajkovac
Trepča
20:30
Budućnost Arilje
Sloga Požega
20:30
Mačva 1929

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
01:00
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
22:30
Textil Escudo
Tropezón
22:30
Cartes
Samano
23:00
Racing Santander II
Escobedo
23:00
Vimenor
Solares
23:30
Selaya
Rinconeda Polanco
00:00
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

Aurrera de Ondarroa
23:00
Urgatzi
Balmaseda
23:00
Somorrostro
Beasain
23:00
Santutxu
Deusto
23:00
Tolosa
Sestao River
23:00
Real Sociedad III
Lagun Onak
23:00
Urduliz
Santurtzi
23:00
CD Vitoria
Basconia
23:00
Ariznabarra
San Ignacio
23:00
Durango
Pasaia KE
23:00
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
22:00
Arandina
Salamanca II
22:30
UD Santa Marta
Atlético Astorga
23:00
Cristo Atlético
La Granja
23:00
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
18:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 11

Platges de Calvià
18:00
Llosetense
Esporles
22:30
Santanyi
Binissalem
22:30
Alcúdia
Génova
22:30
Constància
Collerense
23:30
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Lanzarote
Arucas
00:00
Villa Santa Brígida
Buzanada
01:00
Ibarra
Velke Levare
01:00
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

Valle Egüés
23:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
22:00
Alfaro
Agoncillo
00:30
Varea
Yague
00:30
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Binéfar
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
23:00
Ciudad Real
Tarancón
00:00
Toledo

5 Brazil - Alagoano

Coruripe
03:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Cliper
03:00
JC
Iranduba
06:30
Fast Clube

5 Brazil - Copa do Nordeste

4 de Julho
01:45
Altos
Ceará
02:00
Fortaleza
Bahia
02:00
Sport Recife
Confiança
04:15
Salgueiro
Santa Cruz
04:15
CSA
Sampaio Corrêa
06:30
Vitória

5 Brazil - Capixaba

Pinheiros
01:00
São Mateus
Serra
01:00
Estrela do Norte
Vilavelhense
01:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:00
Resende
Volta Redonda
01:00
Macaé
Boavista
03:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

Hercílio Luz
02:00
Marcílio Dias
Joinville
02:00
Concórdia Atlético Clube
Prospera Criciuma
05:00
Metropolitano

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
02:00
Iape

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
01:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
19:30
Paragominas
Tapajós
20:00
Castanhal
Independente PA
02:00
Bragantino PA
Águia de Marabá
02:00
Gaviao

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
06:00
Londrina
Azuriz
06:00
Maringá
Paraná
06:00
Athletico PR
Operário PR
06:00
Coritiba
Cascavel CR
06:00
Cascavel
Cianorte
06:00
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
02:30
São Paulo
Ferroviária
05:00
Guarani
Ponte Preta
05:00
Santos

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
02:00
Maruinense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
21:00
Três Lagoas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
01:30
Acassuso

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Rewa

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
21:00
Tre Fiori
Cailungo
21:00
Cosmos
La Fiorita
21:00
San Giovanni
Pennarossa
21:00
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
13:05
Western United
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
19:30
Oriku
Burreli
19:30
Erzeni Shijak
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Besa Kavajë
Lushnja
19:30
Flamurtari
Lushnja
21:00
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Luzi 2008
19:30
Shënkolli
Tërbuni Pukë
19:30
Internacional Tirana
Sopoti Librazhd
19:30
Ada Velipojë
Klosi
19:30
Gramshi
Mirdita
19:30
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Jeonnam Dragons
Anyang
14:00
Daejeon Citizen
Ansan Greeners
16:30
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
15:00
Centenary Stormers
The Gap
15:00
Western Spirit
Albany Creek Excelsior
15:10
Bayside United
Mt Gravatt Hawks
16:00
Toowong
The Lakes
17:00
St George Willawong

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
13:15
Sutherland Sharks
Mt Druitt Town
15:00
Sydney II

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
17:00
Zorya U21
Lviv U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Rukh Vynnyky U21
Inhulets' U21
19:00
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Sorrento
Armadale
15:00
Inglewood United
Bayswater City
16:30
Rockingham City
Perth
18:00
Perth Glory II
Floreat Athena
18:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
10:15
South Hobart
Kingborough Lions
10:15
Riverside Olympic
Launceston City
10:30
Kingborough Lions
Glenorchy Knights
10:30
Clarence Zebras
Olympia Warriors
10:30
Riverside Olympic
Launceston City
12:30
Devonport City
Glenorchy Knights
12:30
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:15
Brisbane Roar II
Gold Coast Knights
16:30
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Patro Eisden
Heist
02:00
Thes Sport
La Louvière Centre
02:00
Knokke
Olympic Charleroi
02:00
Tienen
Dender
02:00
SV Roeselare

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
17:00
Cagliari U19
Sampdoria U19
19:00
Inter U19
Empoli U19
21:00
Sassuolo U19
Juventus U19
23:00
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Rolnik Biedrzychowice
17:00
Akademia Piłkarska LG
GKS Katowice W
19:00
UKS SMS Lodz W
Mks Olimpia Szczecin W
22:00
Medyk Konin W

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
17:00
Lecce U19
Parma U19
20:30
Chievo U19
Verona U19
20:30
Cittadella U19
Brescia U19
20:30
Cremonese U19
Reggiana U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Udinese U19
20:30
Monza U19
Venezia U19
20:30
Pordenone U19
Benevento U19
20:30
Cosenza U19
Frosinone U19
20:30
Pescara U19
Napoli U19
20:30
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
17:00
Hradec Kralove U19
Brno U19
17:00
Pribram U19
Slovacko U19
17:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
17:00
FK Pardubice U19
Slavia Prague U19
18:45
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
19:00
Karvina U19
Plzen U19
20:00
FC Fastav Zlin U19
Sigma Olomouc U19
21:00
Opava U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:30
Pardubice W
Slavia Prague W
20:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
Hutnik Kraków U18
18:00
Cracovia U18
Wisla U18
18:00
Jagiellonia U18
Escola Warszawa U18
18:30
SMS Łódź U18
Lech Poznan U18
21:00
Arka Gdynia U18
Zaglebie U18
21:30
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
TS Sporting
Jomo Cosmos
20:30
Polokwane City
Steenberg United
20:30
Sekhukhune United
Uthongathi
20:30
Pretoria Callies
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Royal AM

65437 Panama - Lpf

Tauro
05:00
San Francisco
Atlético Chiriquí
06:00
Alianza

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Drenica
Besa Pejë
19:00
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
16:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Baden
22:00
Bassecourt
Zug
22:00
Buochs
Wohlen
22:00
Goldau
Dietikon
22:00
Red Star Zürich
Gossau
22:00
Winterthur II
Echallens
23:00
Vevey Sports
Meyrin
23:00
Azzurri 90
Biel-Bienne
06:00
Schötz
Grasshopper II
06:00
Luzern II
Langenthal
06:00
Muttenz
Delémont
06:00
Solothurn
Terre Sainte
06:00
Olympique de Genève
Naters
06:00
La Chaux-de-Fonds
Young Boys II
06:00
Lancy
Bulle
06:00
Martigny Sports
Eschen / Mauren
06:00
Thalwil
Linth
06:00
Höngg
Paradiso
06:00
Balzers
St. Gallen II
06:00
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Breitenrain
Brühl
22:00
Zürich II
Cham
22:00
Rapperswil-Jona
Köniz
22:00
Bellinzona
YF Juventus
22:00
Bavois
Stade Nyonnais
06:00
Münsingen
Étoile Carouge
06:00
Yverdon Sport
Sion II
06:00
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

Wiltz
22:00
Hostert
Jeunesse d'Esch
22:00
Victoria Rosport
F91 Dudelange
23:00
Progrès Niedercorn
Rodange
01:00
Etzella Ettelbrück
Racing
01:30
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
21:00
Hertha
Wels
23:00
Stadl-Paura
St. Anna
01:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
22:00
Draßburg
Wiener Viktoria
22:00
Bruck/Leitha

360931 Mauritius - Mauritian League

Cercle de Joachim
19:00
Savanne
ASPL 2000
21:30
Entente Boulet Rouge

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Sahel
Concorde
23:00
JAHE
Garde Nationale
23:00
Inter Nouakchott
Tidjikja
23:00
Nouakchott King's
Médine
23:00
Nouadhibou
Police
23:00
Kaedi
SNIM
23:00
Tevragh-Zeïne
Ksar
23:00
Armee
Sahel
23:00
Kedia
Tidjikja
00:00
JAHE
Nouakchott King's
00:00
Garde Nationale
Médine
02:40
Inter Nouakchott

227 Russia - Pfl

Biolog
17:00
Essentuki
Anzhi
18:00
Legion Dynamo
Urozhay
19:00
Forte Taganrog
Spartak Nal'chik
19:00
Krasnodar 3
Chernomorets
19:30
Kuban Kholding
Inter Cherkessk
20:00
Mashuk-KMV

3039 Togo - Championnat National

Semassi
06:00
Ifodjè
Binah
06:00
Unisport
Togo Port
06:00
Gbohloe-Su
Gomido
06:00
Maranatha Fiokpo
Anges Notsè
06:00
Entente II
OTR
06:00
Dynamic Togolais

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Kristianstads W
20:00
Vittsjo W
Umea W
20:00
Uppsala W
Linkoping W
20:00
Växjö W
Lidköping W
21:00
Häcken W

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
20:00
Ferroviário Nacala
Songo
20:00
Black Bulls Maputo
Ferroviário Maputo
20:00
Textáfrica
Matchedje de Mocuba
20:00
Costa do Sol
ENH Vilankulo
20:00
Ferroviário de Lichinga
Ferroviário Nampula
20:00
Ferroviario Beira
LD Maputo
20:00
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
17:30
Valencia W
Eibar W
17:30
Espanyol W
Huelva W
18:00
Atletico Madrid W
Rayo Vallecano W
20:00
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
22:00
Servette Chênois W
St. Gallen
23:00
Lugano W
Young Boys W
23:00
Luzern W
Grasshopper W
00:00
Basel W

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
20:00
Eendracht Aalst W
Gent W
20:00
RSC Anderlecht W
White Star Woluwé W
20:00
Genk W
Club Brugge W
20:00
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Standard Liège II W
Eva's Tienen W
20:00
Massenhoven W
Moldavo W
21:00
OH Leuven II
Wuustwezel W
21:00
Mechelen W
Genk II W
21:30
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
22:00
Kontich W
RFC de Liege W
23:00
Anderlecht II W
Gent II W
23:00
Chastre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Wolfsburg W
20:00
Werder Bremen W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
17:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
18:30
Inter Milano W
Napoli W
20:30
Florentia W
Fiorentina W
20:30
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
01:00
León W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:35
Melbourne Victory W
Newcastle Jets W
14:35
Canberra United W

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Alger U21
16:00
JSM Skikda U21

802 Israel - Lig Bet

Elnahada Nazareth
20:30
Ahva Kafr Manda
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Lod
01:00
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
01:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
00:00
Benfica U23

74505 Qatar - QSL Cup

Al Wakrah
21:00
Al Sailiya

32 Spain - Segunda Division Women

Deportivo La Coruña II W
22:00
Victoria CF W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Arratia W
Balears W
22:00
Sant Gabriel W
Huesca W
22:00
Levante Las Planas W
Cáceres II W
22:00
Hispalis W
Real Betis II W
22:00
San Miguel W
Madrid III W
22:00
Zamora Amigos Duero W
Gijón FF W
22:30
Sporting Gijón II W
Pradejón W
22:30
UD Logroñés W
Atlético Arousana W
23:30
Umia W
Real Sociedad II W
00:00
Oiartzun W
Torrelodones W
00:00
Rayo Vallecano II W
Geneto del Teide W
02:00
Real Unión Tenerife II W
Llamoro W
02:00
San Antonio Pilar W
Castuera W
06:00
Almería W
Montaña Alta W
06:00
Las Torres W
Juventud San Sebastián W
06:00
Real Unión Tenerife II W

32 Spain - Spain Youth League

Leioa U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Barcelona U19
18:00
Espanyol U19
Danok Bat U19
18:30
Eibar U19
Orientación Marítima U19
19:00
Arucas U19
Ofra U19
19:00
Laguna U19
Sobradillo U19
19:00
San José U19
Juventud Laguna U19
19:00
Los Llanos Aceró U19
Marino U19
19:30
Llano del Moro U19
Maspalomas U19
20:00
UD San Fernando U19
Unión Viera U19
20:00
Huracán U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Atl. Madrid U19
Atlético Pinto U19
22:00
Cultural Leonesa U19
Elche U19
23:00
Toledo U19
Penya Arrabal U19
23:30
Girona U19
Mensajero U19
23:45
Tenerife U19
Arenas Getxo U19
00:00
Antiguoko U19
Atlético Madrileño U19
00:45
Kelme U19

155 Romania - Liga 2

CSM Slatina
16:00
Ripensia Timişoara
Comuna Recea
16:00
Şcolar Reşiţa
Aerostar Bacău
16:00
Concordia Chiajna
ASU Poli Timişoara
16:00
Sporting Turnu
SCM Gloria Buzau
16:00
Pandurii Târgu Jiu
Unirea Slobozia
16:00
Metaloglobus
Petrolul 52
17:30
Mioveni

2507 Gambia - GFA League

เอซี มิลาน
23:00
Fortune
GPA
23:00
GAMTEL

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Brothers Townsville
16:00
MA Olympic
Stratford Dolphins
16:00
Edge Hill United
Capricorn Coast
16:30
Clinton

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Merewether Advance
11:00
North United Wolves
Westlawn Tigers
12:30
Northern Storm Thunder
Port Saints
13:00
Bellingen
Camden Haven Redbacks
14:00
Taree Wildcats

401 Slovakia - Youth League

Podbrezová U19
17:00
Poprad U19
Dukla U19
17:00
Nitra U19
Trenčín U19
17:00
Ružomberok U19
Slovan Bratislava U19
17:00
Spartak Trnava U19
DAC U19
17:00
Senica U19
Žilina U19
17:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:00
Dandenong Thunder U21
Green Gully U21
11:00
Heidelberg United U21
Altona Magic U21
14:00
Oakleigh Cannons U21

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Rostov W
Krasnodar W
19:00
Ryazan VDV W
Zenit W
20:00
Yenisey W

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Western Knights
14:00
Stirling Lions
South West Phoenix
14:00
Murdoch Uni Melville
Quinns
14:00
Bunbury United
Fremantle City
14:00
Greyhounds
UWA Nedlands
15:00
Morley Windmills
Wanneroo City
15:00
Joondalup City
North Beach
15:30
Olympic Kingsway
Canning City
16:00
Dianella White Eagles
Curtin University
17:30
Joondalup United

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
13:00
Toowong Res.
The Gap Res.
13:00
Western Spirit Res.
Albany Creek Res.
13:00
Bayside United Res.
Univ. Queensland Res.
13:00
Centenary Stormers II
The Lakes Res.
14:00
St. George Willawong Res

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Cheng Fung
Casa de Portugal
20:00
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
22:00
College Cosmo
Europa Point
00:30
Manchester 62

479 Japan - Japan Football League

TIAMO Hirakata
12:30
Biwako Shiga