ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 18 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

ชัคตาร์
00:55
โรม่า
อาร์เซน่อล
00:55
โอลิมเปียกอส
ดีนาโมซาเกร็บ
00:55
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
Molde
00:55
เกรนาดา
ยังบอยส์
03:00
อาแจกซ์
บียาร์เรอัล
03:00
ดินาโมเคียฟ
เอซี มิลาน
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
กลาสโกว์ เรนเจอร์
03:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
ตราด เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เคนย่า
19:00
แทนซาเนีย

99474 World - Club Friendlies

ออร์แลนโด้ ซิตี้
02:00
นิวยอร์กซิตี

462 England - Non League Premier: Isthmian

Horsham
02:30
Haringey Borough
Bowers & Pitsea
02:45
Merstham
Enfield Town
02:45
Bognor Regis Town
Folkestone Invicta
02:45
Carshalton Athletic
Kingstonian
02:45
Brightlingsea Regent
Leatherhead
02:45
Bishop's Stortford
Lewes
02:45
Cheshunt
Margate
02:45
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
02:45
AFC Hornchurch
Wingate & Finchley
02:45
East Thurrock United
Worthing
02:45
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
02:45
Tilbury
Brentwood Town
02:45
Dereham Town
Bury Town
02:45
Hullbridge Sports
Canvey Island
02:45
Great Wakering Rovers
Coggeshall Town
02:45
Romford
Grays Athletic
02:45
Felixstowe & Walton United
Heybridge Swifts
02:45
Cambridge City
Histon
02:45
Maldon & Tiptree
Soham Town Rangers
02:45
Aveley
Witham Town
02:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
02:45
South Park
Bedfont Sports
02:45
Uxbridge
Bracknell Town
02:45
Harlow Town
Chalfont St Peter
02:45
Staines Town
FC Romania
02:45
Waltham Abbey
Hanwell Town
02:45
Tooting & Mitcham United
Hertford Town
02:45
Ware
Marlow
02:45
Chipstead
Westfield
02:45
Chertsey Town

11 Germany - Oberliga: Hessen

Holzwickeder SC
01:00
TuS Haltern
Sprockhövel
01:00
Sportfreunde Siegen
Ennepetal
01:00
Hammer SpVg
Vreden
01:00
Schermbeck
Westfalia Rhynern
01:00
Paderborn 07 II
Kaan-Marienborn
01:00
ASC Dortmund
Gütersloh
01:00
Eintracht Rheine
Finnentrop / Bamenohl
01:00
Wattenscheid 09
Westfalia Herne
01:00
Preußen Münster II
Meinerzhagen
01:00
Victoria Clarholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Holzwickeder SC
01:00
TuS Haltern
Sprockhövel
01:00
Sportfreunde Siegen
Ennepetal
01:00
Hammer SpVg
Vreden
01:00
Schermbeck
Westfalia Rhynern
01:00
Paderborn 07 II
Kaan-Marienborn
01:00
ASC Dortmund
Gütersloh
01:00
Eintracht Rheine
Finnentrop / Bamenohl
01:00
Wattenscheid 09
Westfalia Herne
01:00
Preußen Münster II
Meinerzhagen
01:00
Victoria Clarholz

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
19:00
Van

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
17:00
Sumqayıt II
Kapaz
18:00
Keşlə II

556 Belgium - First Division B

Deinze
23:00
RWDM

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
22:00
Botev Vratsa

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
00:00
AEK Larnaca

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
20:00
Prostějov

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
22:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Astra
22:00
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
คราสโนดาร์
23:00
Dinamo Moskva
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Ural

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
21:00
Volyn Lutsk II
Kalush
06:00
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

Metal Kharkiv
06:00
Cherkashchyna-Akademiya

5 Brazil - Copa do Brasil

Salgueiro
07:30
Corinthians
Porto Velho
01:30
Ferroviário
Jaraguá EC
01:30
Manaus
Marília
01:30
Criciúma
Palmas
01:30
Avaí
Treze
02:00
América Mineiro
Caldense
03:30
Vasco da Gama
União Rondonópolis
03:30
Coritiba
Cascavel
04:00
Figueirense
Peñarol
06:00
Ypiranga Erechim
Mirassol
06:00
Bragantino

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Huila
08:00
Real Cartagena
Boca Juniors de Cali
03:00
Unión Magdalena
Llaneros
03:00
Atlético
Cortuluá
03:10
Real San Andres

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Tlaxcala
Cimarrones de Sonora
10:05
Tapatío
Atlante
01:00
Alebrijes de Oaxaca

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
05:00
Defensor Sporting

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
Salitas
Douanes
23:00
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

JSK
21:30
Sanga Balende

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
CI Kamsar
Fello Star
06:00
Satellite

26 Mali - Premiere Division

CAS de Sévaré
22:00
Bougouni

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
18:30
Aluminium Arak
Persepolis
18:30
Naft Masjed Soleyman
Sepahan
19:00
Tractor Sazi
Sanat Naft
20:00
Padideh Khorasan

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
20:00
Al Kuwait
Al Qadsia
22:05
Al Shabab

74505 Qatar - Q League

Al Shamal
22:30
Al Nasr
Al Shahaniya
22:30
Al Mesaimeer

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Than Quang Ninh
Ha Noi
19:15
FLC Thanh Hoa

11555657 South America - Copa Sudamericana

UTC Cajamarca
07:30
Sport Huancayo
Aragua
07:30
Mineros de Guayana
Wilstermann
07:30
Municipal Vinto
Guaireña
05:15
River Plate
Metropolitanos
05:15
Academia Puerto Cabello
Aucas
05:15
Guayaquil City

11555657 South America - Copa Libertadores

San Lorenzo
07:30
Universidad Chile
Junior
07:30
Caracas

556 Belgium - Provincial-Liege

Mélen-Micheroux
02:00
Etoile de Faimes
Aubel
02:00
Sprimont-Comblain II
Weywertz
02:00
Elsautoise

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
21:00
Renate
Novara
23:30
Piacenza

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
18:00
Afjet Afyonspor
Kahramanmaraşspor
18:00
Manisa BBSK
Şanlıurfaspor
18:00
Zonguldak Kömürspor
Sancaktepe Belediye
18:00
Kocaelispor
24 Erzincanspor
18:00
Sarıyer
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Gümüşhanespor
Amed SK
18:00
Çorum Belediyespor
Ergene Velimeşespor
18:00
İnegölspor
Utaş Uşakspor
18:00
Hacettepe

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kastamonuspor
17:00
Turgutluspor
Kırklarelispor
18:00
Elazığspor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Bayburt İÖİ
Van BB
18:00
Pendikspor
Karacabey Birlikspor
18:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
18:00
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
18:00
Serik Belediyespor
Pazarspor
18:00
Bugsaşspor
Etimesgut Belediyespor
18:00
Sivas Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Karabükspor

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
07:30
Nacional AM

5 Brazil - Mineiro 1

Boa
01:30
Uberlândia

5 Brazil - Paranaense 1

Cianorte
02:00
Cascavel CR

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
06:00
Banadir

716 Nigeria - Npfl

Plateau United
22:00
Sunshine Stars
Nasarawa United
22:00
Akwa Starlets
Katsina United
22:00
Enugu Rangers

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
07:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Kosovar Cup

Trepça'89
19:00
KF Llapi
Istogu
19:00
A&N

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Galvez U20
05:00
Londrina U20

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Beltinci
20:00
Domžale
Triglav
22:00
Celje

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
22:00
Nathaly's
JS Talangaï
22:00
Cheminots

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
23:00
Mazatlán W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
15:00
Perth Glory W

802 Israel - Lig Bet

Ironi Nesher
00:00
Hapoel Sandala Gilboa

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
18:00
Boavista U23
Belenenses U23
22:00
Famalicão U23

32 Spain - Segunda Division Women

Marítim W
00:00
Lorca W