ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 16 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
มึนเช่นกลัดบัค
เรอัล มาดริด
03:00
อตาลันต้า

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
สโตกซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลูตัน ทาวน์
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
วัตฟอร์ด
บอร์มัธ
02:45
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:30
วีแกนแอทเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
แบล็กพูล
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
พอร์ตสมัท
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Mansfield Town
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
02:00
Barrow
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
Walsall
สคันธอร์ป
02:00
Oldham Athletic
Port Vale
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
18:30
สุโขทัย เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

โคโลราโด ราปิดส์
07:00
Phoenix Rising
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00
Phoenix Rising
โคโลราโด ราปิดส์
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Värnamo
22:00
Jönköpings Södra
Lund
23:00
Landskrona

462 England - National League

Chesterfield
02:00
Sutton United
Halifax Town
02:00
Aldershot Town
King's Lynn Town
02:00
Hartlepool United
Stockport County
02:00
Barnet
Wrexham
02:00
Eastleigh
Boreham Wood
02:45
Notts County
Dagenham & Redbridge
02:45
Weymouth
Maidenhead United
02:45
Torquay United
Solihull Moors
02:45
Dover Athletic
Woking
02:45
Altrincham
Yeovil Town
02:45
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kettering Town
02:45
Brackley Town
Alfreton Town
02:45
Boston United
Darlington
02:45
Chorley

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
18:00
Chelsea U18
Stoke City U18
20:00
Middlesbrough U18
Derby U18
21:00
Manchester City U18

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
20:00
Charlton U23
Queens Park Rangers U23
21:00
Cardiff U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Haringey Borough
02:45
Lewes
Cheshunt
02:45
Leatherhead
East Thurrock United
02:45
Folkestone Invicta
Bishop's Stortford
02:45
Merstham
Bognor Regis Town
02:45
AFC Hornchurch
Bowers & Pitsea
02:45
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hullbridge Sports
02:45
Aveley
Brentwood Town
02:45
Bury Town
Canvey Island
02:45
Soham Town Rangers
Felixstowe & Walton United
02:45
Witham Town

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
01:00
SV Steinbach

919 Armenia - Premier League

Urartu
16:00
Gandzasar
Noah
18:00
Pyunik
Ararat
21:00
Lori

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

ลูโดโกเรต์ส
23:00
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - Croatia Cup

Oriolik Oriovac
21:00
Istra 1961
Gorica
00:00
Hajduk Split

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
20:30
Anagennisi Deryneia
Digenis Morphou
23:00
PAEEK

802 Israel - State Cup

Maccabi Netanya
22:55
Hapoel Tel Aviv
Bnei Sakhnin
23:00
Agudat Sport Nordia
Hapoel Haifa
01:45
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
22:00
Cremonese
Cosenza
23:00
Vicenza
Venezia
23:00
เลชเช่
คิเอโว่
01:00
โฟรซิโนเน่
เอ็มโปลี
01:00
Pordenone
Monza
01:00
Reggiana
เบรสชา
01:00
Reggina
Cittadella
01:00
Salernitana
Pescara
03:00
Ascoli

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Larne
Glenavon
02:45
Glentoran
Warrenpoint Town
02:45
Ballymena United
Linfield
02:45
Dungannon Swifts

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
00:00
UD Oliveirense

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
00:00
UTA Arad

1161 Scotland - Championship

Dundee
02:00
Ayr United
Raith Rovers
02:00
Inverness CT

404 Turkey - Turkish Cup

เบซิคตัส
00:45
อิสตันบูล บีบี

515 Wales - Premier League

Penybont
02:45
Barry Town United
The New Saints
02:45
Cefn Druids
Bala Town
02:45
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:30
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
07:30
Tristán Suárez

5 Brazil - Copa do Brasil

Sergipe
05:15
Cuiabá

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:00
Once Caldas

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
06:00
Morelia

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
21:00
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

WA Boufarik
20:30
Lakhdaria
Ben Aknoun
20:30
USM El Harrach
Msila
20:30
USM Blida
CR Béni Thour
20:30
MO Béjaïa
JSM Béjaïa
20:30
Amal Bou Saâda
Kouba
20:30
RC Arbaâ
DRB Tadjenanet
20:30
HB Chelghoum Laïd
MC El Eulma
20:30
US Chaouia
CA Batna
20:30
Annaba
Teleghma
20:30
AS Khroub
MO Constantine
20:30
MSP Batna
USM Khenchela
20:30
CRB Ouled Djellal
JSM Tiaret
20:30
MCB Oued Sly
Remchi
20:30
Temouchent
ASM Oran
20:30
CRB Ain Ouessara
Arzew
20:30
SC Aïn Defla
SKAF Khémis Mélina
20:30
IRB El Kerma
RC Oued Rhiou
20:30
MC Saïda

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
22:00
Wadi Degla
El Geish
00:00
Ismaily

26 Mali - Premiere Division

COB
23:30
ASKO
LC Ba
01:30
Duguwolofila

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Wadi
00:30
Hilal El-Fasher

3677 Syria - Premier League

Wahda
19:00
Taliya

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
21:00
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
19:55
Al Najoom
Al Hazm
20:00
Al-Thuqbah
Arar
20:20
Al Bukayriyah
Ohod
20:25
Al Draih
Al Khaleej
22:25
Jeddah
Hajer
22:30
Al Jabalain

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Nassr
22:40
Al-Ain
Al Ittihad
00:45
Al Fateh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
20:45
Al Ittihad Kalba
Al Dhafra
20:45
Al Wahda
Al Ain
23:15
Bani Yas

153732 India - I-League

Aizawl
15:30
Arrows
Sudeva
20:30
NEROCA

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Daegu
Ulsan
17:30
Jeju United

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Johor Darul Ta'zim II
Selangor United
20:00
Kuching FA
Skuad Projek
20:00
PDRM
PBDKT T-Team
20:00
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
UiTM
Pahang
20:00
Sabah

462 England - Vanarama National League South

Bath City
02:45
Oxford City
Chippenham Town
02:45
Hungerford Town
Concord Rangers
02:45
Dulwich Hamlet
Dorking Wanderers
02:45
Eastbourne Borough
Ebbsfleet United
02:45
Braintree Town
Hemel Hempstead Town
02:45
Slough Town
Tonbridge Angels
02:45
Billericay Town
Welling United
02:45
Maidstone United

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
03:10
Sportivo Italiano

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Potosí
07:00
Aurora

99474 World - CAF Champions League

Simba
20:00
Al Merreikh
Vita Club
20:00
Al Ahly
Al Hilal Omdurman
20:00
CR Belouizdad
Mamelodi Sundowns
23:00
TP Mazembe
Petro de Luanda
23:00
Kaizer Chiefs
Horoya
23:00
Wydad Casablanca
MC Alger
02:00
Teungueth
Zamalek
02:00
ES Tunis

11555657 South America - Copa Sudamericana

Macará
05:15
Emelec
12 de Octubre
05:15
Nacional Asunción

11555657 South America - Copa Libertadores

Bolívar
05:15
Wanderers
Deportivo Lara
05:15
Santos

251 Italy - Serie C: Girone A

Livorno
23:30
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
21:00
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
23:30
Monopoli
Palermo
06:00
Trapani

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Vilavelhense

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
03:00
Dom Bosco

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
Palmeira

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Elman
06:00
Jeenyo

251 Italy - Primavera 2

Cremonese U19
21:00
Brescia U19

48946 Palestine - West Bank League

Thagafi Tulkarm
20:00
Taraji Wadi Al-Nes
Tubas
23:00
Markez Balata

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
University of Pretoria
Royal AM
20:30
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
05:00
Alianza
Atlético Chiriquí
05:00
Independiente

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Coritiba U20
01:00
União Rondonópolis U20
Trem U20
01:00
Avaí U20
Real Ariquemes U20
06:30
Nautico U20

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
23:00
Garde Nationale
Nouadhibou
23:00
Tidjikja
Nouakchott King's
23:00
Médine
Inter Nouakchott
23:00
Concorde
Armee
23:00
Sahel
Tevragh-Zeïne
23:00
Police
Kaedi
23:00
SNIM
Kedia
23:00
Ksar

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
00:00
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
08:00
Tigres UANL W
Tijuana W
08:00
Santos Laguna W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
17:35
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

RC Relizane U21
16:00
Olympique Médéa U21

802 Israel - Lig Bet

MS Kfar Kama
19:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Tzeirei Sakhnin
19:30
Hapoel Ironi Arraba
Beitar Yavne
20:30
Hapoel Gedera
Shikun HaMizrah
20:30
MS Jerusalem
Tzeirei Kafr Kanna
22:45
Tzeirey Tamra
Hapoel Mahane Yehuda
01:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

32 Spain - Spain Youth League

Orientación Marítima U19
00:45
Maspalomas U19
Tenerife U19
02:30
Ofra U19

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Kempsey Saints
14:30
Macleay Valley Rangers
Nambucca Strikers
15:00
Coffs Coast Tigers