ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 13 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
19:30
เชลซี
คริสตัล พาเลซ
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เอฟเวอร์ตัน
00:30
เบิร์นลีย์
ฟูลัม
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
19:15
สวอนซีซิตี
บอร์มัธ
22:00
บาร์นสลีย์
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บริสตอลซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
วัตฟอร์ด
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
มิลล์วอลล์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
สโตกซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เรดิง
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Swindon Town
20:00
จิลลิ่งแฮม
แบล็กพูล
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
ฮัลล์ซิตี
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
โรชเดล
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Leyton Orient
20:00
สคันธอร์ป
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Mansfield Town
Exeter City
22:00
Cheltenham Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
มอร์แคมป์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Oldham Athletic
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Port Vale
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Stevenage
กริมสบี้ ทาวน์
00:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
22:30
ฮีเรนวีน
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
เฮราเคิล
โกรนิงเงิน
02:00
เอ็มเมน
อัลค์มาร์
02:00
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
21:30
ชาลเก้ 04
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
โคโลญจน์
ไมนซ์
21:30
ไฟร์บวร์ก
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
ดอร์ทมุนด์
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
19:00
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
21:00
เวโรน่า
Benevento
00:00
ฟิออเรนติน่า
เจนัว
02:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:00
กาดิซ
เรอัล มาดริด
22:15
เอลเช่
โอซาซูนา
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เกตาเฟ่
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
16:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เคนย่า
19:00
ซูดานใต้

99474 World - Club Friendlies

Haugesund
07:00
Brann
Haugesund
07:00
Ranheim
Isloch
17:00
Naftan
Oulu
18:00
VPS
Norrby
18:00
Varberg BoIS
Alta
18:00
Fløya
HJK
19:00
Ilves
Inter Turku
19:00
Jaro
UCD
19:00
St Patrick's
Auerbach
19:00
Bischofswerdaer FV
Carl Zeiss Jena
19:00
Chemie Leipzig
FSV Optik Rathenow
19:00
Luckenwalde
Värnamo
19:00
Assyriska Turabdin
Jerv
19:30
Fram
Lillestrøm
20:00
Fredrikstad
Helsingborg
20:00
Mjällby
Västerås SK
20:00
AFC Eskilstuna
Odd
20:00
Strømsgodset
Kalmar
20:00
Öster
Umeå
20:00
Piteå
Drogheda United
20:00
Bray Wanderers
AFC Eskilstuna
20:00
Åtvidaberg
Chemnitzer FC
20:00
BAK '07
Mjøndalen
21:00
Sarpsborg 08
Waterford United
21:00
Wexford Youths
Elfsborg
21:00
มัลโม่
Sandnes Ulf
22:00
Vard
KTP
22:00
Lahti
Cork City
22:00
Finn Harps
Sirius
22:00
IFK Göteborg
Strømmen
23:15
HamKam
Elfsborg
23:15
มัลโม่
ชิคาโก ไฟร์
00:00
นิวยอร์กซิตี
ซินซินนาติ
00:00
Louisville City
Phoenix Rising
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
San Diego Loyal
01:00
California Utd Strikers
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
01:00
Tormenta

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Altrincham
Bromley
22:00
Barnet
Dover Athletic
22:00
Wealdstone
Halifax Town
22:00
Solihull Moors
Hartlepool United
22:00
Eastleigh
King's Lynn Town
22:00
Sutton United
Maidenhead United
22:00
Chesterfield
Stockport County
22:00
Dagenham & Redbridge
Wrexham
22:00
Weymouth
Yeovil Town
22:00
Woking
Wealdstone
22:00
Notts County
Boreham Wood
00:20
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Gloucester City
Boston United
22:00
Darlington
Brackley Town
22:00
Alfreton Town
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
Curzon Ashton
22:00
Gateshead
Farsley Celtic
22:00
Blyth Spartans
Guiseley
22:00
Chorley
Hereford
22:00
Chester
Leamington
22:00
Kidderminster Harriers
Spennymoor Town
22:00
Fylde
York City
22:00
Southport

462 England - Premier League U18

Fulham U18
18:00
Southampton U18
Reading U18
18:00
Crystal Palace U18
Norwich U18
19:00
Arsenal U18
Aston Villa U18
19:00
West Ham U18
Chelsea U18
19:00
West Brom U18
Everton U18
19:30
Middlesbrough U18
Manchester United U18
19:30
Sunderland U18
Leicester U18
20:00
Brighton U18
Leeds United U18
21:00
Burnley U18
Newcastle Utd U18
21:00
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Worthing
22:00
Potters Bar Town
Bishop's Stortford
22:00
Corinthian-Casuals
Bowers & Pitsea
22:00
Bognor Regis Town
East Thurrock United
22:00
Brightlingsea Regent
Folkestone Invicta
22:00
Cheshunt
Haringey Borough
22:00
AFC Hornchurch
Horsham
22:00
Carshalton Athletic
Kingstonian
22:00
Enfield Town
Lewes
22:00
Wingate & Finchley
Margate
22:00
Leatherhead
Merstham
22:00
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Soham Town Rangers
Cambridge City
22:00
Heybridge Swifts
Dereham Town
22:00
Brentwood Town
Felixstowe & Walton United
22:00
Grays Athletic
Great Wakering Rovers
22:00
Canvey Island
Hullbridge Sports
22:00
Bury Town
Maldon & Tiptree
22:00
Histon
Romford
22:00
Coggeshall Town
Tilbury
22:00
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Bedford Town
Barton Rovers
22:00
Aylesbury United
Bedworth United
22:00
AFC Kempston Rovers
Biggleswade
22:00
North Leigh
Coleshill Town
22:00
Kidlington
Corby Town
22:00
Berkhamsted
Daventry Town
22:00
Thame
Halesowen Town
22:00
Didcot Town
St Neots Town
22:00
Wantage Town
Welwyn Garden City
22:00
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Mossley
Colne
22:00
Ramsbottom United
Kendal Town
22:00
Clitheroe
Marine
22:00
Marske United
Prescot Cables
22:00
Brighouse Town
Runcorn Linnets
22:00
Workington
Tadcaster Albion
22:00
Ossett United
Trafford
22:00
Dunston
Widnes
22:00
Pontefract Collieries

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
22:00
Staines Town
Bedfont Sports
22:00
Harlow Town
Bracknell Town
22:00
Waltham Abbey
Chalfont St Peter
22:00
Chertsey Town
FC Romania
22:00
South Park
Hanwell Town
22:00
Ware
Hertford Town
22:00
Uxbridge
Marlow
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Northwood
22:00
Chipstead
Westfield
22:00
Tooting & Mitcham United

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Worksop Town
Chasetown
22:00
Cleethorpes Town
Frickley Athletic
22:00
Ilkeston Town
Lincoln United
22:00
Kidsgrove Athletic
Loughborough Dynamo
22:00
Sutton Coldfield Town
Newcastle Town
22:00
Leek Town
Sheffield
22:00
Market Drayton Town
Stamford
22:00
Belper Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Spalding United
Wisbech Town
22:00
Glossop North End

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Cinderford Town
22:00
AFC Totton
Melksham Town
22:00
Bideford
Highworth Town
22:00
Mangotsfield United
Barnstaple Town
22:00
Larkhall Athletic
Basingstoke Town
22:00
Bristol Manor Farm
Cirencester Town
22:00
Winchester City
Evesham United
22:00
Thatcham Town
Moneyfields
22:00
Frome Town
Paulton Rovers
22:00
Sholing
Slimbridge
22:00
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Scarborough Athletic
Atherton Collieries
22:00
Whitby Town
Bamber Bridge
22:00
Nantwich Town
Basford United
22:00
Gainsborough Trinity
Buxton
22:00
Grantham Town
Hyde United
22:00
Matlock Town
Mickleover Sports
22:00
United of Manchester
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
South Shields
22:00
Stalybridge Celtic
Stafford Rangers
22:00
Witton Albion
Warrington Town
22:00
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Bromsgrove Sporting
22:00
Biggleswade Town
Hednesford Town
22:00
Lowestoft Town
Hitchin Town
22:00
Stourbridge
Leiston
22:00
Coalville Town
Nuneaton Town
22:00
Kings Langley
Peterborough Sports
22:00
Rushall Olympic
Redditch United
22:00
Banbury United
Royston Town
22:00
Alvechurch
St Ives Town
22:00
Tamworth
Stratford Town
22:00
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
21:00
Quick Boys
Kozakken Boys
21:00
De Treffers
Spakenburg
21:00
Volendam II
Scheveningen
21:30
Rijnsburgse Boys
TEC
21:30
ASWH
Koninklijke HFC
21:30
HHC
Jong Sparta
21:30
Noordwijk
GVVV
21:30
IJsselmeervogels
Katwijk
21:30
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:00
Erzgebirge Aue
Sandhausen
19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
20:00
Zwickau
Viktoria Köln
20:00
MSV Duisburg
Hallescher FC
20:00
1860 München
Dynamo Dresden
20:00
Saarbrücken
Bayern München II
20:00
Magdeburg
Wehen Wiesbaden
20:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
20:00
Mainz 05 II
Teutonia WS
20:00
Aalen
Stuttgart II
20:00
Astoria Walldorf
Schott Mainz
20:00
FSV Frankfurt
Hessen Kassel
20:00
Elversberg
Pirmasens
20:00
Homburg
Balingen
20:00
Hoffenheim II
SV Steinbach
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
20:00
Wegberg-Beeck
Borussia M'gladbach II
20:00
Sportfreunde Lotte
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Köln II
Schalke 04 II
20:00
Alemannia Aachen
Rödinghausen
20:00
Wuppertaler SV
Bergisch Gladbach
20:00
Homberg
Rot Weiss Ahlen
20:00
Borussia Dortmund II
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Bonner SC
Fortuna Köln
20:00
Wiedenbrück
Preußen Münster
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
20:00
Bruchsal
Ravensburg
20:00
Freiburger FC
Backnang
20:00
Lörrach-Brombach
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Oberachern
Neckarsulmer SU
21:30
Nöttingen
Villingen
21:30
Ilshofen
Bissingen
21:30
Sandhausen II
Astoria Walldorf II
21:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Komet Arsten
Werder Bremen III
19:00
OSC Bremerhaven
Blumenthaler SV
19:15
Vatan Sport
Aumund-Vegesack
20:00
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Süderelbe
Curslack-Neuengamme
21:30
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

Göppinger SV
20:00
Bruchsal
Ravensburg
20:00
Freiburger FC
Backnang
20:00
Lörrach-Brombach
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Oberachern
Baunatal
20:00
FV Bad Vilbel
Dietkirchen
21:00
Viktoria Griesheim
FC 1906 Erlensee
21:00
Rot-Weiß Hadamar
Hunfelder SV
21:00
Türk Gücü Friedberg
Hessen Dreieich
21:00
SV Steinbach
Waldgirmes
21:00
Lehnerz
Neckarsulmer SU
21:30
Nöttingen
Villingen
21:30
Ilshofen
Bissingen
21:30
Sandhausen II
Astoria Walldorf II
21:30
Reutlingen
Pfeddersheim
21:30
Jagersburg
Eppelborn
21:30
Röchling Völklingen
Arminia Ludwigshafen
21:30
Diefflen
Elversberg II
21:30
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
21:00
Eisbachtal
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Emmelshausen
Mülheim-Kärlich
21:00
Kaiserslautern II
Karbach
21:00
FV Engers 07
Koblenz
21:00
Hassia Bingen
Gonsenheim
21:00
Eintracht Trier
Pfeddersheim
21:30
Jagersburg
Hertha Wiesbach
21:30
Speyer
Dudenhofen
21:30
Mechtersheim
Eppelborn
21:30
Röchling Völklingen
Arminia Ludwigshafen
21:30
Diefflen
Elversberg II
21:30
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Altenholz
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
TSB Flensburg
20:00
Kronshagen
Husumer SV
20:00
Inter Türkspor Kiel
Union Neumünster
20:00
Eutiner SV
Dornbreite Lubeck
21:00
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:00
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
19:00
Laçi
Teuta Durrës
22:00
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Admira

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
20:30
Amstetten
Floridsdorfer AC
20:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
20:00
Sabah
Sumqayıt
22:15
Keşlə FK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
18:00
Sabah II

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
02:45
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
20:30
Krupa na Vrbasu
Sloboda Tuzla
23:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Jedinstvo Bihac
Slaven Zivinice
21:00
Posusje
Rudar Kakanj
21:00
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
21:00
Orasje
Buducnost Banovici
21:00
Gorazde
Travnik
21:00
Igman Konjic
Capljina
21:00
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
17:00
Montana
Botev Plovdiv
19:15
CSKA 1948 Sofia
Botev Vratsa
21:30
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Borac Kozarska Dubica
20:30
Slavija
Leotar
20:30
FK Jedinstvo Brcko
Tekstilac Derventa
20:30
Ljubic Prnjavor
Drina Zvornik
20:30
Podrinje Janja
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Sloga Doboj
Sutjeska Foca
20:30
Rudar Prijedor
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Istra 1961
Gorica
23:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
21:30
Inter Zaprešić
Rudeš
21:30
Dinamo Zagreb II
Solin
21:30
Bijelo Brdo
Osijek II
21:30
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
Ethnikos Achna
AEL
23:30
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:30
Omonia Psevda
Digenis Ypsonas
20:30
Ahironas
Akritas
20:30
Omonia Aradippou
PAEEK
20:30
AE Zakakiou
Anagennisi Deryneia
20:30
EN THOI Lakatamia
Onisilos
20:30
Alki Oroklini
Ayia Napa
20:30
Kouris Erimi
ASIL Lysi
20:30
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Pardubice
Zlín
22:00
České Budějovice
Baník Ostrava
22:00
Příbram
Sparta Praha
00:30
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Slavoj Vyšehrad
16:15
Viktoria Žižkov
Blansko
16:15
Lisen
Prostějov
20:30
Dukla Praha
Třinec
20:30
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

Viborg
19:00
Esbjerg
Hobro
20:00
Silkeborg
HB Køge
21:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
18:00
Vaprus
Kuressaare
21:00
Tulevik

1233 Finland - Finland Cup

VPS
18:00
Honka
PEPO
19:30
PK-35
Gnistan
22:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
21:00
Paris
Ajaccio
02:00
แก็งก็อง
Dunkerque
02:00
Niort
Grenoble Foot 38
02:00
Pau
ตูลูส
02:00
Chambly
Troyes
02:00
Nancy
Sochaux
02:00
Châteauroux
Rodez
02:00
วาล็องเซียนส์

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Lyon Duchère
Sète
00:00
Le Mans
Stade Briochin
00:00
Cholet
Annecy
00:00
Avranches
Créteil
02:00
Red Star

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
20:45
Várda SE
MTK
23:00
Zalaegerszegi TE
Diósgyőr
01:30
Honvéd

1796 Iceland - League Cup

Keflavík
19:00
ÍA
HK
19:00
Víkingur Ólafsvík
Breidablik
20:00
Fylkir
Selfoss
21:00
Stjarnan
Valur
21:00
Afturelding
Fjölnir
22:00
ÍBV
KA
02:30
Grindavík

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Bnei Sakhnin
Maccabi Netanya
20:45
Hapoel Hadera
Hapoel Haifa
23:00
Ashdod
Ironi Kiryat Shmona
00:50
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
20:00
เบรสชา
เลชเช่
20:00
คิเอโว่
Reggina
20:00
Monza
Pordenone
20:00
Pescara
Cremonese
20:00
Reggiana
Ascoli
20:00
Venezia
Salernitana
22:00
Cosenza
Vicenza
00:00
เอ็มโปลี

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
18:00
Riga
FC Daugavpils / Progress
19:00
Spartaks Jūrmala
Liepāja
20:00
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
21:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Sirens
20:00
Hibernians
Gudja United
20:00
Birkirkara
Mosta
00:00
Floriana
Valletta
00:00
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Pembroke Athleta
Mqabba
00:00
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

Sheriff
18:00
Floreşti
Petrocub
20:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

Ibar
20:30
Jedinstvo
Drezga
20:30
Igalo
Mornar
20:30
Arsenal Tivat
Bokelj
20:30
Kom
Berane
20:30
Grbalj

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Portadown
Cliftonville
22:00
Glenavon
Dungannon Swifts
22:00
Larne
Linfield
22:00
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
22:00
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
22:00
Knockbreda
H&W Welders
22:00
Queen's University
Dergview
22:00
Newry City AFC
Ballyclare Comrades
22:00
Ards
Ballinamallard United
22:00
Institute
Annagh United
22:00
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
21:00
Raków Częstochowa
Lechia Gdańsk
23:30
Wisła Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
18:40
Górnik Łęczna
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Tychy 71
Stomil Olsztyn
19:00
ŁKS Łódź
Resovia Rzeszów
21:00
Miedź Legnica
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Odra Opole
Korona Kielce
23:00
Puszcza Niepołomice
Radomiak Radom
01:10
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Farense
22:30
Belenenses
เบนฟิกา
01:00
Boavista
ซานตาคลารา
01:00
Portimonense
Tondela
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
18:00
Vizela
Academico Viseu
21:00
Benfica II
Leixões
22:00
Cova Piedade
Casa Pia
00:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
17:00
Voluntari
Hermannstadt
19:30
Viitorul
UTA Arad
01:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Rotor Volgograd
Arsenal Tula
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
เซนิต
20:30
Akhmat Grozny
Dinamo Moskva
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - Youth League

Lokomotiv Moskva U19
16:00
CSKA Moscow U19
Rotor Volgograd U20
18:00
Rostov U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
22:00
Hamilton Academical
Ross County
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Dundee
22:00
Arbroath
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
Hearts
22:00
Ayr United
Queen of the South
22:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Montrose
East Fife
22:00
Dumbarton
Falkirk
22:00
Forfar Athletic
Partick Thistle
22:00
Airdrieonians
Peterhead
22:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Stirling Albion
22:00
Stenhousemuir
Edinburgh City
22:00
Albion Rovers
Elgin City
22:00
Annan Athletic
Queen's Park
22:00
Brechin City
Stranraer
22:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
22:00
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
21:00
Jagodina
Zemun
21:00
Železničar Pančevo
Borac Čačak
21:00
Dubocica
Radnički Kragujevac
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Žarkovo
21:00
Sloga Kraljevo
Kolubara
23:00
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Zlaté Moravce
Zemplín Michalovce
23:00
Nitra
Sereď
23:00
Ružomberok
Pohronie
23:00
Senica
Žilina
00:30
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
20:30
Podbrezová
Slavoj Trebišov
20:30
Skalica
Dubnica
20:30
Žilina II
Komárno
20:30
Púchov
Partizán Bardejov
20:30
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
21:00
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
22:00
พัลมาส
คิโรน่า
00:15
ลูโก
Castellón
02:30
Sabadell
Mirandés
03:00
เอสปันญ่อล

47 Sweden - Svenska Cupen

Hammarby
19:00
Trelleborg
Norrköping
22:00
Häcken

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:15
Lausanne Sport
บาเซิ่ล
02:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
00:15
Chiasso
Aarau
00:15
Wil

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
17:30
Fatih Karagümrük
Rizespor
20:00
Hatayspor
Alanyaspor
20:00
Antalyaspor
Kayserispor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Eskişehirspor
Boluspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Adana Demirspor
23:00
İstanbulspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Inhulets
Vorskla
22:00
Dnipro-1

515 Wales - Premier League

Flint Town United
21:30
Caernarfon Town
Cefn Druids
21:30
Bala Town
Penybont
21:30
Connah's Quay
Newtown
21:30
Cardiff MU
Barry Town United
21:30
Aberystwyth Town
Haverfordwest County
00:15
The New Saints

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:30
Gimnasia La Plata
Huracán
07:30
Lanús
Platense
03:10
Racing Club
Talleres Córdoba
03:10
Vélez Sarsfield
Argentinos Juniors
05:20
Godoy Cruz
Defensa y Justicia
05:20
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
03:10
Instituto
San Telmo
03:10
Barracas Central
Villa Dálmine
03:10
Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza
03:30
Agropecuario
Deportivo Santamarina
03:30
Gimnasia Jujuy
Almirante Brown
05:10
Estudiantes Caseros
All Boys
05:30
Deportivo Morón

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:00
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pasto
05:30
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Valledupar
Barranquilla
03:15
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
San Carlos
Sporting San José
03:00
Grecia
Guadalupe
06:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
LDU Quito
Universidad Católica
03:00
Técnico Universitario
Delfin
05:30
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:30
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
02:00
Sacachispas
Municipal
04:00
Cobán Imperial
Xelajú
04:30
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Deportivo Petapa
Siquinalá
00:00
Aurora
Quiché
04:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Atlas
Juárez
10:30
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:30
Cerro Porteño
River Plate
04:30
Nacional Asunción
Sol de América
06:45
Libertad

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
23:00
Academia Cantolao
Ayacucho
01:15
Universidad San Martín
Universitario
03:30
Melgar
Sport Boys
06:00
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
02:30
Nacional
Cerro
04:45
Deportivo Maldonado

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
18:00
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
21:00
ASO Chlef
NC Magra
21:00
JSM Skikda
MC Oran
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
ES Sétif
21:00
JS Kabylie
NA Hussein Dey
21:00
Paradou AC
Aïn M'lila
21:00
US Biskra

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Progresso
Recreativo do Libolo
21:00
Recreativo da Caála

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
20:00
Dragon de Yaounde
Cotonsport
21:00
Young Sport Academy
UMS de Loum
22:00
Colombe
Tonnerre
00:00
Panthère

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
23:00
RC Bobo-Dioulasso
ASEC Koudougou
23:00
Douanes
Léopards
23:00
Ouagadougou
USFA
23:00
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
23:00
Royal
Majestic
23:00
SONABEL
RCK
23:00
ASFA-Yennenga
ASEC Koudougou
23:00
Etoile Filante
Police
01:15
RCK
Douanes
01:15
Police

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Motema Pembe
Motema Pembe
21:30
Blessing

886 Egypt - Premier League

ENPPI
00:00
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Flamme Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
23:15
Olympic Safi
FUS Rabat
01:30
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
21:00
Raja Beni Mellal
UTS Rabat
21:00
Wydad Fès
Khouribga
21:00
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
Generation Foot
Douanes
00:00
Stade de Mbour

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
06:00
Hay Al Wadi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
Polisi Tanzania

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
20:00
Al Qadsia
Al Kuwait
22:05
Al Nasar

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
20:00
CS Sfaxien
Etoile du Sahel
20:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:35
Al Bataeh
Emirates
20:40
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
20:55
East Riffa
Manama
23:30
Busaiteen

15326 Bermuda - Premier League

Southampton Rangers
02:00
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
Southern District

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
ATK Mohun Bagan

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Jeju United
Gwangju
12:00
Jeonbuk Motors
Pohang Steelers
14:30
Ulsan
Incheon United
17:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
13:00
Mokpo City
Changwon City
13:00
Ulsan Citize
Gyeongju HNP
13:00
Pyeongtaek Citizen
Busan Transportation
13:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
PKNP
PDRM
20:00
Kelantan
Negeri Sembilan
20:00
PBDKT T-Team
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
MISC
UiTM
20:00
Johor Darul Ta'zim
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Melaka United
20:00
Pahang

2817 New Zealand - Premiership

Team Wellington
08:00
Hamilton Wanderers

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
18:00
Ha Noi

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Billericay Town
Concord Rangers
22:00
Chelmsford City
Dorking Wanderers
22:00
Havant & Waterlooville
Dulwich Hamlet
22:00
Hampton & Richmond
Ebbsfleet United
22:00
Welling United
Hungerford Town
22:00
Bath City
Maidstone United
22:00
Eastbourne Borough
Oxford City
22:00
Hemel Hempstead Town
St Albans City
22:00
Slough Town
Tonbridge Angels
22:00
Dartford

44 Argentina - Primera C

Luján
03:10
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
Sparta Nijkerk
VVOG
20:30
ODIN '59
ACV
20:30
GOES
HSV Hoek
20:30
Excelsior '31
Ajax Amateurs
20:30
Barendrecht
Lisse
20:30
DOVO
Sportlust '46
20:30
Staphorst
Ter Leede
21:00
Harkemase Boys
VVSB
00:00
DVS '33

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Bolívar
Wilstermann
04:15
Nacional Potosí
Municipal Vinto
06:30
Santa Cruz

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
02:00
Jette
RES Durbuy
02:00
Meux
Couvin-Mariembourg
02:00
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
01:30
Harelbeke
Oudenaarde
01:30
Sparta Petegem
Lokeren-Temse
02:00
Ninove
Gent-Zeehaven
02:00
Zelzate
Ronse
02:00
Merelbeke
RFC Wetteren
02:00
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
01:30
Cappellen
Hades
01:30
Eendracht Aalst
Londerzeel
01:30
Sporting Hasselt
Heur Tongeren
01:30
Diegem Sport
KSC City Pirates
02:00
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:00
Anzegem
Sint-Niklaas
01:30
Svelta Melsele
Sint-Niklaas
01:30
Oostkamp
Tempo Overijse
02:00
Eppegem
FC Lebbeke
02:00
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:30
Weerstand Koersel
Sint-Lenaarts
01:30
Turnhout
Witgoor Sport
01:30
ลีลล์
Zwarte Leeuw
01:30
Nijlen
Weerstand Koersel
01:30
Esperanza Pelt
Turnhout
01:30
Betekom
Witgoor Sport
01:30
Beringen
Zwarte Leeuw
01:30
Sint-Lenaarts
De Kempen
01:30
Racing Mechelen
Beringen
02:00
Betekom
Racing Mechelen
02:00
Wellen
ลีลล์
02:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Rapid Symphorinois
02:00
Stade Brainois
Jeunesse Tamines
02:00
Braine
Aische
02:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Huy
Rochefort
02:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
SC Aarschot
Stade Bierbeek
01:30
KV Tervuren-Duisburg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
21:00
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Eendracht Zele
Latem
01:30
Dendermonde
Eendracht Aalter
02:00
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
RC Lauwe
Rumbeke
01:00
SC Zonnebeke
Dadizele
01:00
Meulebeke
Diksmuide
01:30
Racing Waregem
Oostduinkerke
02:00
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
20:00
Septemvri Tervel
Shumen 2007
20:00
Chernolomets
Chernomorets Balchik
20:00
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
20:30
Peyia
O Kormakitis
20:30
Elia Lythrodonta
APEP
20:30
Oroklini / Troulloi
ENAD
20:30
Omonia 29is Maiou
Amathous
20:30
MEAP Nisou
Ethnikos Assias
20:30
Olympiada Lympion
Elpida Astromeritis
20:30
Ormideia

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
20:00
Tatran Všechovice
Viktorie Přerov
20:30
Slavičín
Valašské Meziříčí
20:30
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
20:00
Slavoj Polná
Hodonín-Šardice
20:30
Velka Bites
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Sokol Lanžho
Žďár nad Sázavou
20:30
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Aarhus Fremad
VSK Århus
19:30
Middelfart
Næsby
20:00
Oure
Brabrand
20:00
Holstebro
Frem
21:00
Dalum
Thisted
21:00
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
19:00
FA 2000
Vanløse
19:00
Brønshøj
KFUM Roskilde
19:30
AB Tårnby
Skovshoved
21:00
HIK
Nykøbing
21:00
Avarta

17 France - CFA Group A

Granville
00:00
C' Chartres
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Saint-Malo
Poissy
00:00
Caen II
Sainte Geneviève
00:00
Rouen
Versailles
00:00
Blois
Rouen
00:00
C' Chartres
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Caen II
Blois
00:00
Guingamp II
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
00:00
Stade Plabennec
Versailles
00:00
Saint-Malo
Stade Plabennec
00:30
St-Pryvé St-Hilaire
Vannes
00:30
Fleury 91
Vannes
00:30
Poissy
Lorient II
01:00
Guingamp II
Lorient II
01:00
Fleury 91

17 France - CFA Group B

Entente SSG
20:30
Schiltigheim
Haguenau
21:00
Sedan
Metz II
21:00
Olympique St Quentin
Belfort
21:30
Gobelins
Épinal
00:00
Auxerre II
Gazélec Ajaccio
00:00
Reims II
Lens II
00:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
00:00
Bobigny
Entente SSG
00:00
St Maur Lusitanos
Belfort
00:00
Bobigny
Beauvais
00:00
Sedan
Épinal
00:00
Schiltigheim
Gazélec Ajaccio
00:00
Gobelins
Lens II
00:00
Metz II
Haguenau
00:00
Olympique St Quentin
Reims II
00:00
Auxerre II

17 France - CFA Group C

Monaco II
22:00
Olympique Lyonnais II
Martigues
00:00
Hyères
Aubagne
00:00
Saint-Priest
Andrézieux
00:00
Fréjus St-Raphaël
Chasselay MDA
00:00
Jura Sud Foot
Louhans-Cuiseaux
00:00
Marignane Gignac
Toulon
00:00
Rumilly Vallieres
Grasse
00:00
Olympique Marseille II
Rumilly Vallieres
00:00
Olympique Marseille II
Aubagne
00:00
Olympique Lyonnais II
Andrézieux
00:00
Jura Sud Foot
Louhans-Cuiseaux
00:00
Fréjus St-Raphaël
Marignane Gignac
00:00
Saint-Priest
Toulon
00:00
Martigues
Grasse
00:00
Hyères
Monaco II
00:00
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

Béziers
22:00
Stade Montois
Chamalières
22:00
Colomiers US
Les Herbiers
22:00
Bourges Foot
Bergerac
23:00
Angoulême
Bourges 18
00:00
Nantes II
Canet Roussillon
00:00
Trélissac
Béziers
00:00
Angers SCO II
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Colomiers US
Les Herbiers
00:00
Nantes II
Trélissac
00:00
Stade Montois
Yzeure
00:30
Bourges Foot
Canet Roussillon
01:00
Romorantin
Bourges 18
01:00
Bergerac
Chamalières
02:00
Angoulême

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Grandvillars
00:00
Besancon FC
Racing Besançon
00:00
Dijon II
Gueugnon
00:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
00:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

TA Rennes
00:00
Drapeau Fougères
Rennes II
00:00
Stade Pontivy
Stade Briochin II
00:00
Dinan Léhon
Brest II
00:00
Guipry-Messac
Lannion
00:00
Plouzane
Pontivy GSI
00:00
Vitré

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tours
00:00
Avoine OCC
Tourangeau
00:00
Saran Municipal
Montargis
00:00
Chateauneuf-sur-Loire
Vierzon
00:30
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
22:00
Sarre Union
RC Epernay
00:00
Saint-Louis Neuweg
Thaon
00:00
Strasbourg II
Troyes II
00:00
Illkirch Graffenstaden
Colmar
00:00
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
00:00
Le Touquet
Maubeuge
00:00
Amiens AC
Feignies-Aulnoye
00:00
Saint-Omer
Le Touquet
00:00
Valenciennes II
Lille II
00:00
Vimy
Croix Football IC
00:00
Wasquehal
Boulogne II
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Dieppe
00:00
Le Havre II
Cherbourg
00:00
Avranches II
AG Caennaise
00:00
Alencon
Bayeux
00:00
Saint-Lo Manche
Vire
00:00
Quevilly II
Évreux 27
00:30
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Ethnikos Sochos
Elpida Sapes
20:00
Orfeas Xanthi
Evosmou
20:00
Iraklis Ampelokipon
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ampelokipon Drama
Didymoteicho
20:00
Anagennisi Thalassias
Pandramaikos
20:00
Aetos Orfani
Aris Avato
20:00
Nestos Chrisoupolis
Antheias-Aristinou
20:00
Doxa Neo Sidirochori

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Karitsa
Sellana
20:00
Oikonomos
Iraklis Larissa
20:00
Ermis Amyntaio
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Makedonikos Foufas
Fikis
20:00
Meteora
Elassona
20:00
Kozani
Dias Diou
20:00
Anagennisi Karditsas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Thyella Sarakinoi
Aetos Varvaras
20:00
Ethnikos Giannitsa
Poseidon Nea Michaniona
20:00
M. Alexandros Trikala
Nea Kallikrateia
20:00
Makedonikos Neapolis
Thermaikos Thermis
20:00
Agrotikos Asteras
Anagennisi Giannitsa
20:00
Niki Agkathia
PAOK Alexandreia
20:00
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Amvrakikos Loutrou
Lefkimmi
20:00
Missolonghi
Thyella Monastirakiou
20:00
Acheron Kanalaki
Tilikratis
20:00
Preveza
M. Alexandros Kastorias
20:00
Asteras Kalirachis
Anagennisi Artas
20:00
Panagriniakos
Kerkyra
20:00
Agios Matthaios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Panarkadikos
Pangytheatikos
20:00
PAO Rouf
Ermis Meligous
20:00
Atromitos Chiliomodi
Koronida Koiladas
20:00
Ermionidas-Ermis
Kifisia
20:00
Agios Ierotheos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Molaikos

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
21:00
Grosseto
Olbia
21:00
Pistoiese
Pontedera
23:30
Giana Erminio
Carrarese
23:30
Livorno

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
Fermana
Virtus Verona
21:00
Gubbio
Triestina
23:30
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
18:30
Teramo
Monopoli
21:00
Avellino
Ternana
21:00
Bari 1908
Catanzaro
21:00
Virtus Francavilla
Potenza Calcio
23:30
Vibonese
Paganese
02:00
Palermo
Trapani
06:00
Viterbese Castrense

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:30
Fossano
Borgosesia
21:00
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone F

Matese
20:30
Giulianova
Castelfidardo Calcio
20:30
Atletico
Vastogirardi
20:30
Tolentino

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
19:00
Garbarnia Kraków
Bytovia Bytów
22:00
Znicz Pruszków
Kalisz
22:00
SKRA Częstochowa
Sokół Ostróda
22:30
Polkowice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vidago
19:45
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
17:45
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
18:00
Oriental Dragon
Rabo Peixe
18:00
Fabril Barreiro
Estrela Amadora
02:00
Sporting CP II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ştiinţa Miroslava
20:00
Dante Botoşani
Foresta Suceava
20:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Paşcani
20:00
Bucovina Radauti
SJ Vaslui
20:00
Şomuz Fălticeni
Bradu Borca
20:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Făurei
20:00
Sporting Lieşti
Focsani
20:00
CSM Bacău
Viitorul Ianca
20:00
Dacia Unirea Brăila
Avantul Valea Marului
20:00
Otelul
Olimpia Râmnicu Sărat
20:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Axiopolis
20:00
Recolta Gheorghe Doja
Mostiştea Ulmu
20:00
Agricola Borcea
Gloria Albeşti
20:00
Afumaţi
Popești-Leordeni
20:00
Viitorul Constanţa II
Înainte Modelu
20:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
20:00
Voluntari II
Rapid Bucuresti II
20:00
Metalul Buzău
CSA Steaua Bucureşti
20:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Plopeni
20:00
Astra II
Olimpic Cetate
20:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Pucioasa
20:00
Filiaşi
Petrolul Potcoava
20:00
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Pčinja Trgovište
20:00
Vlasina
Timok
20:00
Trstenik PPT
Dunav Prahovo
20:00
Kablovi Zaječar
Sinđelić Niš
20:00
Jedinstvo Paraćin
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Rembas
Morava Vladičin Han
20:00
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

Gruža
20:30
Jedinstvo Ub
Mačva 1929
20:30
Jošanica
Sumadija Arandelovac
20:30
Trepča
Semendrija 1924
20:30
Mladi Radnik
Takovo
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Tutin
20:30
Budučnost Krušik

32 Spain - Segunda B - Group 1

Langreo
23:30
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ejea
18:00
Tarazona
Real Unión
21:45
Racing Santander
Laredo
00:00
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Valencia II
22:00
La Nucia
Lleida Esportiu
23:00
Olot
Llagostera-Costa Brava
23:30
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
23:00
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

Llanera
23:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
22:30
Cultural Guarnizo
Castro
23:00
Barreda
Revilla
00:00
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
22:30
Beasain
Anaitasuna FT
22:30
Pasaia KE
Somorrostro
23:00
Aurrera de Ondarroa
Durango
23:00
Basconia
Sodupe
23:00
San Ignacio
Gernika
00:00
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Castelldefels
Santfeliuenc
00:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

Vilamarxant
00:30
Benicarló
RC Catarroja
01:00
Saguntino
Beniganim
01:00
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:30
Becerril Campos
Burgos Promesas
22:30
La Granja
Beroil Bupolsa
23:00
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Atlético Porcuna
23:00
Almería II
Antequera
00:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
22:00
Soller
Constància
22:00
Collerense
Santanyi
22:30
Santa Catalina Atlético
PE Sant Jordi
22:30
Platges de Calvià
Manacor
22:30
Ferriolense
Felanitx
22:30
Génova
Alcúdia
23:00
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
19:15
Arucas
Villa Santa Brígida
22:00
Lanzarote
Las Palmas III
00:00
Guía
Panadería Pulido
00:00
Unión Viera
Buzanada
01:00
Santa Úrsula
Ibarra
01:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
22:30
Burladés
Txantrea
22:30
Valle Egüés
Beti Onak
22:30
San Juan
Cortes
22:30
Ardoi
Lourdes
22:30
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

Racing Rioja
23:00
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:30
Conquense

5 Brazil - Alagoano

CEO
02:00
Coruripe
ASA
03:00
CSE

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
São Raimundo AM
JC
06:30
Fast Clube

5 Brazil - Baiano 1

UNIRB
02:00
Fluminense de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Real FC
01:00
Sobradinho
Taguatinga
01:30
Sobradinho
Samambaia
01:30
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

Vitória
02:00
Bahia
Altos
02:00
Ceará
Fortaleza
04:15
Treze
ABC
04:15
Confiança
Botafogo PB
06:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
01:00
São Mateus
Rio Branco-VN
01:00
Desportiva ES
Estrela do Norte
01:00
Pinheiros
Rio Branco ES
01:00
Serra

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
01:30
Resende
Nova Iguaçu
04:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Metropolitano
02:00
Joinville

5 Brazil - Gaucho 1

Juventude
07:00
Pelotas
Brasil de Pelotas
06:00
Caxias
Esportivo
06:00
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
01:30
Iporá
Atlético GO
02:00
Grêmio Anápolis
Itumbiara
03:00
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

Imperatriz
05:00
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
20:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

Tombense
02:00
URT
CAP Patrocinense
02:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paulista A1

Guarani
02:30
São Bento
Novorizontino
02:30
São Paulo
Botafogo SP
05:00
Ponte Preta
Santos
05:00
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

Taubaté
01:00
Atibaia
Velo Clube
02:00
Osasco Audax
RB Brasil
02:00
Rio Claro
XV de Piracicaba
03:00
Portuguesa

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
Rio Preto
Olímpia
01:00
Desportivo Brasil
Comercial
02:00
Noroeste
Marília
05:00
Penapolense
São José EC
05:00
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

Afogados
01:00
Acadêmica Vitória

5 Brazil - Sergipano

Atlético Gloriense
02:00
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Novoperário

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
06:15
Tocantins Miracema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
03:10
Colegiales
Sacachispas
03:10
Defensores Unidos
Acassuso
03:10
Villa San Carlos
Cañuelas
03:10
Deportivo Armenio
Deportivo Merlo
03:10
UAI Urquiza

909440 Cambodia - C-League

Svay Rieng
18:00
Electricite du Cambodge

3347 San Marino - Campionato

Murata
21:00
Libertas
Tre Penne
21:00
La Fiorita
Tre Fiori
21:30
Juvenes / Dogana
Cosmos
21:30
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:00
Partizani Tirana II
Oriku
19:30
Vora
Erzeni Shijak
19:30
Besëlidhja Lezhë
Korabi Peshkopi
19:30
Burreli
Turbina Cërrik
19:30
Tomori Berat
Flamurtari
19:30
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

Valbona
19:30
Internacional Tirana
Ada Velipojë
19:30
Klosi
Gramshi
19:30
Luzi 2008
Shënkolli
19:30
Mirdita
Shkumbini Peqin
19:30
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Gyeongnam
Asan Mugunghwa
14:00
Busan I'Park

146 South Africa - Nedbank Cup

Chippa United
20:30
Richards Bay

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
15:00
The Gap
Toowong
16:00
Centenary Stormers
Acacia Ridge
16:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Sydney United
Sydney Olympic
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Marconi Stallions
14:00
Rockdale City Suns

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Dynamo Kiev U21
Shakhtar Donetsk U21
17:00
Desna U21
Oleksandriya U21
19:00
Olimpik Donetsk U21
Mariupol U21
19:00
Kolos Kovalivka U21

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
15:30
Gold Coast United
Redlands United
16:00
Peninsula Power
Logan Lightning
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
Magpies Crusaders
16:30
Olympic

886 Egypt - Egypt Cup

Pyramids FC
22:00
El Obour Sporting

97374 Jordan - Shield Cup

Al Wihdat
22:00
Al Jalil

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Francs Borains
SV Roeselare
02:00
Liège
Patro Eisden
02:00
Tienen
Mandel United
02:00
Heist
Olympic Charleroi
02:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Juventus U19
Inter U19
19:00
Atalanta U19
Ascoli U19
21:00
Lazio U19
Spal U19
21:00
Empoli U19

488 Iran - Hazfi Cup

Sanat Naft
19:00
Damash Tehran

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
17:00
Bydgoszcz
UKS SMS Lodz W
17:30
Śląsk Wrocław
Czarni Sosnowiec W
18:00
Rolnik Biedrzychowice
UJ Krakow W
18:30
Leczna W
Akademia Piłkarska LG
19:00
Mks Olimpia Szczecin W
ROW Rybnik
21:00
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

Pisa U19
17:00
Benevento U19
Lecce U19
17:00
Frosinone U19
Reggina U19
17:00
Salernitana U19
Cosenza U19
17:00
Virtus Entella U19
Parma U19
20:30
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Verona U19
Chievo U19
20:30
Reggiana U19
Pordenone U19
20:30
Udinese U19
Cremonese U19
20:30
Venezia U19
Spezia U19
20:30
Crotone U19
Pescara U19
20:30
Napoli U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
17:00
Plzen W
Dukla Prague W
19:00
Slavia Prague W
Sparta Prague W
20:00
Slovacko W
Pardubice W
20:15
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
17:00
Escola Warszawa U18
Cracovia U18
17:15
Wisla U18
Slask U18
18:00
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
21:00
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
20:30
Sekhukhune United
Uthongathi
20:30
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Deportivo Universitario
Veraguas
03:00
Atlético Chiriquí
Costa del Este
05:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
19:00
KF Llapi
KF Feronikeli
19:00
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
11:15
Green Gully
Altona Magic
14:30
Heidelberg United
Hume City
16:00
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
22:00
Bassecourt
Schötz
22:00
Grasshopper II
Muttenz
22:00
Zug
Wettswil-Bonstetten
22:00
Red Star Zürich
Höngg
22:00
Eschen / Mauren
Balzers
22:00
St. Gallen II
Buochs
23:00
Biel-Bienne
Azzurri 90
23:00
Chênois
Thalwil
23:00
Gossau
Lancy
23:30
Echallens
Delémont
06:00
Langenthal
Luzern II
06:00
Wohlen
Olympique de Genève
06:00
Vevey Sports
Terre Sainte
06:00
Meyrin
Martigny Sports
06:00
Young Boys II
Lausanne II
06:00
Naters
La Chaux-de-Fonds
06:00
Bulle
Tuggen
06:00
Dietikon
Winterthur II
06:00
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
21:00
Cham
Breitenrain
22:00
Sion II
Rapperswil-Jona
22:00
Brühl
Yverdon Sport
23:30
YF Juventus
Zürich II
06:00
Stade Nyonnais
Bellinzona
06:00
Black Stars
Bavois
06:00
Köniz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Hertha
20:00
Bad Gleichenberg
Deutschlandsberger SC
20:00
Stadl-Paura
Ried II
20:00
Gleisdorf 09
St. Anna
20:00
Wels
Wolfsberger AC II
20:00
Weiz
Gurten
20:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
00:00
Stripfing

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Palmeiras U20
07:30
Presidente Médici U20

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:00
Kaedi
Inter Nouakchott
00:00
Nouadhibou
SNIM
02:40
Sahel

227 Russia - Pfl

Forte Taganrog
17:00
Makhachkala
Druzhba
19:00
Dinamo Stavropol'
Legion Dynamo
19:00
Spartak Nal'chik
Mashuk-KMV
22:00
Urozhay

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Morön W
20:00
Umea W
Alingsås W
20:30
Kristianstads W
Djurgarden W
21:00
Uppsala W
Lidköping W
21:00
Linkoping W
Häcken W
22:00
Växjö W
KIF Orebro W
22:00
Hammarby W

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
18:00
Real Betis W
Deportivo de La Coruña W
18:00
Rayo Vallecano W
Espanyol W
22:30
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
22:00
Lugano W
Young Boys W
22:00
Basel W
Zurich W
22:00
Grasshopper W
St. Gallen
23:00
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
20:00
Club Brugge W
Eendracht Aalst W
22:00
White Star Woluwé W
St. Liege W
22:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
SG-Tertre-Hautrage W
Moldavo W
21:00
Genk II W
Kontich W
21:30
RFC de Liege W
Chastre W
22:30
Eva's Tienen W
Mechelen W
22:45
Gent II W
Anderlecht II W
23:00
Wuustwezel W
Standard Liège II W
23:00
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
20:00
FC Thy - ThistedQ
Fortuna Hjorring W
20:00
Køge
AGF W
20:00
KoldingQ W
AaB W
20:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
20:30
Montpellier W
Dijon W
20:30
Fleury 91 W
Stade de Reims W
20:30
Soyaux W
Guingamp W
20:30
Issy W
Lyon W
03:00
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
19:00
Astra Hungary W
Diósgyőri VTK W
20:30
Viktória Szombathely W
Szent Mihály W
20:30
Győri ETO W

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
NC Magra U21
16:00
JSM Skikda U21
MC Oran U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
ES Sétif U21
16:00
JS Kabylie U21
NA Hussein Dey U21
16:00
Paradou AC U21
Aïn M'lila U21
16:00
US Biskra U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
17:00
Elnahada Nazareth
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Ironi Bnei Kabul
Tzeirei Kafr Kanna
00:30
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:30
Tzeirey Tamra
Hapoel Ironi Karmiel
00:45
Maccabi Ma'alot Tarshiha

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Marítimo U23
Cova da Piedade U23
18:00
Benfica U23

32 Spain - Segunda Division Women

Mérida AD W
22:00
Real Betis II W
Rayo Vallecano II W
22:30
Salamanca W
Viajes Interrías W
23:00
Mos W
Berriozar W
23:00
Atlético Revellín W
Atlético de Aspe W
23:00
Ciudad de Murcia W
Las Torres W
02:00
Unión Viera W
Furia Arona W
03:00
Güímar W

32 Spain - Spain Youth League

Real Valladolid U19
18:30
Getafe U19
Arucas U19
19:00
Maspalomas U19
Los Llanos Aceró U19
19:00
Llano del Moro U19
San José U19
19:00
Marino U19
Laguna U19
19:00
Juventud Laguna U19
Ofra U19
19:00
Mensajero U19
Acodetti U19
20:00
Unión Viera U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Orientación Marítima U19
Eibar U19
21:30
Leioa U19
Real Sociedad U19
23:00
Danok Bat U19
Antiguoko U19
00:00
Aurrerá Vitoria U19
UD San Fernando U19
00:00
Victoria U19
Alboraya U19
00:00
Roda U19
Tenerife U19
02:30
Sobradillo U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Roma W
18:30
Juventus W

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
16:00
SCM Gloria Buzau
Pandurii Târgu Jiu
16:00
ASU Poli Timişoara
Sporting Turnu
16:00
Aerostar Bacău
SSC Farul
16:00
Comuna Recea
Şcolar Reşiţa
16:00
CSM Slatina
Ripensia Timişoara
16:00
Şirineaşa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Neuville
Poitiers
00:30
Chauvigny
Chatellerault
01:00
Niort II
Cognac
01:00
Libourne
Anglet Genets
01:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
00:00
Stade Beaucairois
Nîmes II
00:00
Narbonne
Balma
00:30
Castanet
Olympique d'Alès
01:00
Fabrègues
Muret
01:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Mantes 78
Blanc Mesnil
22:00
Paris II
Meaux Academy Football
00:00
Créteil II
Linas-Montlhery
00:00
Drancy JA
PSG II
00:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
20:30
Lucciana
Istres
00:00
Cannes
Cannet Rocheville
00:00
Corte
Rousset-Ste Victoire
00:00
Nice II

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:00
Sporting Real FC
Marimoo
23:00
GPA

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

CQU Berserker
14:30
Clinton
MA Olympic
16:00
Saints Eagles South
Brothers Townsville
16:00
Rebels Gunners
Bluebirds United
16:30
Frenchville
Marlin Coast Rangers
16:30
Stratford Dolphins
Southside Comets
17:00
Edge Hill United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

East Kew
08:30
Richmond
Werribee City
09:00
Moreland City
Whittlesea Ranges
09:00
Hume United
Deakin University
10:00
Mill Park
Mornington
10:00
Monash University
Sebastopol Vikings
10:00
Clifton Hill
Bentleigh United Cobras
10:00
North Sunshine Eagles
Ballarat City
10:00
Corio
Upfield
10:00
Williamstown
Peninsula Strikers
10:00
Heatherton United
Glen Waverley
10:30
Banyule City
Sydenham Park
11:00
Brunswick Zebras
Point Cook
11:00
Doveton
Moreland United
11:00
Epping City
Rowville Eagles
11:00
Frankston Pines
Warragul United
11:00
Fitzroy City
Albion Rovers
11:00
Moreland Zebras
Marcellin Old Collegians
11:00
Berwick City
Westgate
11:00
Yarraville
Bulleen Lions
11:00
Northcote City
Westside Strikers
11:00
Knox City
Altona East Phoenix
11:00
Altona North
Nunawading City
11:00
Altona City
Sunshine Georgies
11:00
Box Hill United
Essendon Royals
11:00
South Yarra
Watsonia Heights
11:00
Skye United
Strathmore
11:00
Greenvale United
Brighton
11:00
Langwarrin
Brunswick City
11:00
Essendon United
North Geelong Warriors
11:00
Kingston City
Brimbank Stallions
11:00
Beaumaris
South Springvale
11:00
Hoppers Crossing
Lalor United
11:00
Geelong Rangers
Bundoora United
11:00
Old Scotch
Ringwood City
11:00
Casey Comets
Glenroy Lions
11:00
Middle Park
Manningham United Blues
11:15
Brandon Park
Maidstone United
11:30
Keilor Park
Mooroolbark
11:30
Western Suburbs
Somerville Eagles
12:15
Preston Lions
Goulburn Valley Suns
13:00
Eltham Redbacks
Geelong SC
13:30
Sunbury United
Western Eagles
14:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Mazenod Victory
15:00
Whitehorse United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Oxley Vale Attunga
11:00
Port United
Byron Bay Rams
20:00
Pacific Palms Panthers

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
17:00
Žilina U19
Spartak Trnava U19
17:00
DAC U19
Ružomberok U19
17:00
Slovan Bratislava U19
Nitra U19
17:00
Podbrezová U19
Poprad U19
17:00
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Port Melbourne U21
11:00
Eastern Lions U21
Altona Magic U21
12:30
Heidelberg United U21
Hume City U21
13:30
Dandenong City U21

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
16:00
Zvezda 2005 W
Rostov W
19:00
CSKA Moscow W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland Res.
13:00
The Gap Res.
Toowong Res.
14:00
Centenary Stormers II
Acacia Ridge Res.
14:00
Albany Creek Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Lyn W
19:00
Kolbotn W
Stabæk W
19:00
Røa W
Klepp W
20:00
Åsane W
Avaldsnes W
22:00
Sandviken W
AIK W
22:00
Pitea W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Polícia
Lun Lok
20:00
Casa de Portugal

49477 ไทยลีก 3

Udon United
16:00