ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 12 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Walsall
02:00
Barrow

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
20:00
Jong AZ
FC Eindhoven
22:30
Almere City
Excelsior
00:45
Jong Utrecht
FC Dordrecht
00:45
TOP Oss
FC Den Bosch
00:45
FC Volendam
NEC
00:45
Jong PSV
Go Ahead Eagles
03:00
SC Cambuur
Roda JC Kerkrade
03:00
Jong Ajax
NAC Breda
03:00
Helmond Sport
Telstar
03:00
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

เอาก์สบวร์ก
02:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
21:00
Crotone
อตาลันต้า
02:45
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
03:00
บาเลนเซีย

99474 World - Club Friendlies

Stabæk
07:00
Sandefjord
Molde
07:00
Sogndal
Kristiansund
07:00
Brann
Bodø / Glimt
07:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Bærum
07:00
Notodden
Viking
07:00
Tromsø
Essentuki
15:00
Salyut Belgorod
Raufoss
19:00
Vålerenga
Åsane
19:00
Aalesund
Haka
19:00
Oulu
Ullensaker / Kisa
20:00
KFUM
Örebro
20:00
Falkenberg
Start
22:00
Bryne
Grorud
23:00
Skeid
Halmstad
00:00
Landskrona
Asker
00:00
Kjelsås
Galway United
02:30
Bohemians

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Wigan U23
Sheffield Utd U23
21:00
Birmingham U23
Watford U23
22:00
Swansea City U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
01:30
Excelsior Barendrecht W
Alkmaar W
01:30
ADO Den Haag W
SC Heerenveen W
01:30
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
00:30
Holstein Kiel
Bochum
00:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
01:00
VfB Lübeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
01:00
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Victoria Hamburg
01:30
Rugenbergen

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
19:00
Bylis Ballsh
Kukësi
19:00
Apolonia Fier

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
00:30
Austria Klagenfurt
Lafnitz
00:30
SV Horn II
Juniors OÖ
00:30
Austria Lustenau
Blau-Weiß Linz
00:30
Kapfenberger SV
Vorwärts Steyr
02:25
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
18:00
MOIK
Keşlə II
18:00
Qarabağ II

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
02:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:00
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
22:00
Arda
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
20:00
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
06:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
00:00
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:30
Medimurje Cakovec
Dubrava Zagreb
21:30
Kustošija
Sesvete
21:30
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Paphos
AEK Larnaca
23:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
00:00
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
00:00
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
01:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
01:00
Hvidovre

17 France - National

Villefranche
01:00
Bourg-en-Bresse

1796 Iceland - League Cup

Fram
02:00
Kórdrengir
Leiknir Reykjavík
02:00
Thróttur Reykjavík
Thór
04:00
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Kfar Shalem
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Iksal
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Sektzia Nes Tziona
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Ramat HaSharon

251 Italy - Serie B

Cittadella
01:00
Pisa
สปาล
03:00
Virtus Entella

2756 Malta - Premier League

Lija Athletic
23:00
Sliema Wanderers
Santa Lucia
03:00
Gzira United

2345 Moldova - National Division

Milsami
18:00
Codru Lozova
Dinamo-Auto
20:00
Zimbru

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
02:30
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
00:00
Śląsk Wrocław
Jagiellonia Białystok
02:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Bełchatów
23:40
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
03:30
Marítimo

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
23:00
Rostov

1161 Scotland - Championship

Inverness CT
02:45
Raith Rovers

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
21:00
Dinamo Vranje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
01:00
Ponferradina
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
เรอัลซาราโกซา

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:00
FC Schaffhausen
Winterthur
02:00
Thun
Kriens
02:00
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Giresunspor
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
06:00
Rukh Vynnyky

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
05:15
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín San Juan
04:00
Atlético Rafaela
Nueva Chicago
06:10
Atletico Mitre

5 Brazil - Copa do Brasil

Boavista
07:30
Goiás

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
América de Cali
La Equidad
03:15
Envigado

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:00
Emelec

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
10:00
Cimarrones de Sonora
Morelia
06:30
Venados

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:15
Sport Huancayo
Cienciano
03:30
UTC Cajamarca
Deportivo Binacional
06:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
02:30
Wanderers
Defensor Sporting
04:45
Boston River

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
21:00
CR Belouizdad
Olympique Médéa
21:00
USM Bel Abbès
JS Saoura
21:00
Tlemcen
CS Constantine
21:00
RC Relizane

614 Algeria - Ligue 2

CRB Ain Ouessara
21:00
Remchi

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
23:00
วิเทสส์
ASFA-Yennenga
01:00
KOZAF

1560 Congo - Super Ligue

JSK
21:30
Motema Pembe
Don Bosco
21:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

Smouha
20:00
Aswan

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
20:30
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:00
Tihad Casablanca
KAC Kénitra
21:00
Kawkab Marrakech

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Gorée

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
20:45
Merreikh El-Fasher
Al Hilal Omdurman
23:45
Al Hilal Kadougli

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Al Sahel
Al Ittihad
19:00
Shorta
Teshrin
19:00
Wathba
Karama
19:00
Foutoua
Jabala
19:00
Horriya
Taliya
19:00
Hottin
Al-Horgelah
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Coastal Union
Dodoma Jiji
20:00
Kagera Sugar
Mbeya City
20:00
Mwadui

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
19:45
Al Ahli
Al Khor
22:15
Qatar SC
Al Rayyan
22:15
Al Arabi

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:45
Al Dhafra
Bani Yas
20:45
Al Nasr
Al Wahda
23:15
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
20:35
Al Thaid
Al-Taawon
20:35
Dibba Al Fujairah
Dibba Al Hisn
20:35
Al Arabi

190321 Bahrain - Premier League

Al Ahli
20:55
Budaiya
Al Riffa
20:55
Muharraq
Malkiya
23:30
Al-Hidd

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Kedah

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:10
Dock Sud

919 Armenia - Armenian Cup

Van
17:00
Ararat-Armenia
Urartu
20:00
Noah

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
07:00
Always Ready
Bolívar
08:00
Real Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

Guaraní
07:30
Atlético Nacional

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
23:00
Stargard Szczeciński
Chojniczanka Chojnice
01:30
Olimpia Grudziądz

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
03:30
Canelas 2010

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Concordia Chiajna II
20:00
Baloteşti
Dinamo Bucureşti II
20:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
20:00
SR Municipal Braşov
Sepsi II
20:00
Targu Secuiesc
Corona Brasov
20:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Flacăra Moreni
20:00
Unirea Bascov
Alexandria
20:00
Vediţa Coloneşti

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kütahyaspor
18:00
Yozgatspor

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
Iranduba
Manaus
03:00
Cliper

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:30
Formosa

5 Brazil - Matogrossense

Sinop
02:00
Acao Cuiaba
Cuiabá
04:00
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

Boa
05:00
Coimbra

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
03:10
Talleres Remedios

462 England - Premier League 2 Divison Two

Reading U23
20:00
Crystal Palace U23
West Bromwich Albion U23
20:00
Middlesbrough U23
Aston Villa U23
20:30
Burnley U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
Macarthur

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

Manly United
15:00
Blacktown City

86 Ukraine - Youth League

Minai U21
17:00
Inhulets' U21
Lviv U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Vorskla Poltava U21
18:00
Dnipro-1 U21

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
21:00
Sampdoria U19

488 Iran - Hazfi Cup

Shahrdari Bardaskan
18:00
Khooshe Talaee Saveh
Aluminium Arak
18:30
Havadar
Malavan
18:30
FC Vista Turbine
Esteghlal Mollasani
18:30
Shahin Bandar Ameri
Mes Novin Kerman
18:30
Persepolis
Avalan Kamyaran
18:30
Qashqai
Pars Jam Bushehr
18:30
Pas Hamedan
Tractor Sazi
19:00
Shahrdari Mahshahr
Naft Masjed Soleyman
20:15
Kheybar Khorramabad
Sepahan
21:00
Mes Rafsanjan

146 South Africa - Gladafrica Championship

Steenberg United
20:30
Cape Umoya United

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
04:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl Victoria

Port Melbourne
15:45
Eastern Lions
Oakleigh Cannons
16:30
South Melbourne
Dandenong Thunder
16:30
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
06:00
Baden

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
01:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
01:00
Leobendorf
Mannsdorf
01:30
Wiener SC
Wiener Neustadt
01:30
Bruck/Leitha
Draßburg
01:30
Mauerwerk
Admira II
02:45
Wiener Viktoria

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

ABC U20
01:00
Bragantino PA U20
Atletico-MG U20
05:00
Fluminense PI U20

2493 Mauritania - Super D1

Inter Nouakchott
23:00
Tidjikja
Concorde
23:00
Nouakchott King's
Garde Nationale
23:00
Nouadhibou
Sahel
23:00
Tevragh-Zeïne
Armee
23:00
SNIM
Kedia
23:00
Police
Kaedi
23:00
Ksar
Ksar
00:00
Police
Médine
01:00
JAHE
Tevragh-Zeïne
02:40
Armee

227 Russia - Pfl

Krasnodar 3
18:00
Chernomorets
Kuban Kholding
18:00
Biolog

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Étoile du Congo
Racing Club Brazzavile
22:00
Leopards de Dolisie
Nathaly's
22:00
Nico-Nicoye

556 Belgium - Super League Women

Genk W
02:30
RSC Anderlecht W

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
00:45
Paris W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
08:00
Atlas W
León W
08:00
Monterrey W
Mazatlán W
09:00
Necaxa W
Guadalajara W
10:00
Toluca W
América W
01:00
Tijuana W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
14:05
Canberra United W
Brisbane Roar W
17:05
Adelaide United W

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
CR Belouizdad U21
Olympique Médéa U21
16:00
USM Bel Abbès U21
JS Saoura U21
16:00
WA Tlemcen U21
CS Constantine U21
16:00
RC Relizane U21

802 Israel - Lig Bet

Roei Heshbon Tel Aviv
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Nahariya
16:30
Hapoel Ironi Safed
Hapoel Merhavim
16:30
Ironi Modi'in
Beitar Yavne
17:00
Arad
Hapoel Gedera
17:00
Bnei Eilat
MS Be'er Sheva
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
MS Jerusalem
17:00
Hapoel Lod
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Pardesya Noam
17:00
Sporting Tel Aviv
Hapoel Yeruham
17:30
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Tirat HaCarmel
17:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Ihud Bnei Baka
17:30
Beitar Haifa Jacob
Pardes Hanna-Karkur
17:45
Ironi Nesher
Maccabi Ironi Sderot
18:15
Beitar Ironi Kiryat Gat
Shimshon Bnei Taibe
18:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Hod Hasharon
18:30
Hapoel Kfar Bara
Beitar Ramat Gan
18:30
Hapoel Qalansawe
Moadon Tzeirey Rahat
18:35
Beitar Ashdod
MS Kfar Kama
18:45
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:45
Maccabi Ironi Amishav PT
Ironi Beit Dagan
19:00
Otzma Holon
Maccabi Neve Sha'anan
19:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Ihud Bnei Shfaram
20:00
Maccabi Ironi Yafia
Ahi Bir al-Maksur
20:00
Maccabi Ahi Iksal
Tzeirei Sakhnin
20:00
Bnei Bir al-Maksur
Hapoel Ein as-Sahla
20:00
Hapoel Bnei Musmus

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
22:00
Estoril U23

32 Spain - Segunda Division Women

Puerto del Carmen W
01:00
Achamán W
Geneto del Teide W
03:00
San Antonio Pilar W

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
23:00
U Craiova 1948

44 Argentina - Reserve League

Aldosivi Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Unión Santa Fe Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Huracán Res.
19:00
Lanús Res.
Platense Res.
19:00
Racing Club Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Colón Res.
Boca Juniors Res.
19:00
River Plate Res.
Banfield Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Rosario Central Res.
19:00
Arsenal Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Patronato Res.
Independiente Res.
19:00
Sarmiento Res.
Argentinos Juniors Res.
03:10
Godoy Cruz Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
GAMTEL
เอซี มิลาน
23:00
Brikama United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Darebin United
15:30
Pascoe Vale
Malvern City
15:30
Collingwood City
Monbulk Rangers
16:00
West Preston
Boroondara - Carey
16:15
Springvale White Eagles

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
14:15
South Melbourne U21
Dandenong Thunder U21
14:30
Bentleigh Greens U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
06:00
Bezau
Lustenau
06:00
Lochau
Nenzing
06:00
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Western Spirit Res.

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
20:00
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
01:30
Europa Point