ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ยูเวนตุส
03:00
ปอร์โต้
ดอร์ทมุนด์
03:00
เซบีย่า

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:00
สวอนซีซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
Northampton Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
แบล็กพูล
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
ฮัลล์ซิตี
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
วีแกนแอทเลติก
โรชเดล
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Swindon Town
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
จิลลิ่งแฮม
พอร์ตสมัท
02:45
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
มอร์แคมป์
Harrogate Town
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
02:00
Stevenage
Mansfield Town
02:00
Cheltenham Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
Bradford City
Port Vale
02:00
Oldham Athletic
สคันธอร์ป
02:00
Exeter City
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วีวีวี เวนโล
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
03:00
FC Dordrecht

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Kaluga
16:00
Luki-Energiya
KuPS
18:00
MP
Vålerenga
20:00
Sarpsborg 08
Torns
00:00
Varberg BoIS

462 England - National League

Barnet
02:00
Wrexham
Dagenham & Redbridge
02:00
Maidenhead United
Solihull Moors
02:00
Stockport County
Sutton United
02:00
Yeovil Town
Torquay United
02:00
Aldershot Town
Altrincham
02:45
Hartlepool United
Eastleigh
02:45
Dover Athletic
Notts County
02:45
Halifax Town
Wealdstone
02:45
King's Lynn Town
Woking
02:45
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Spennymoor Town
02:45
Hereford
York City
02:45
Gateshead
Chorley
02:45
Kettering Town
Kidderminster Harriers
02:45
AFC Telford United
Boston United
02:45
Brackley Town
Darlington
02:45
Gloucester City

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
19:30
Arsenal U18
Manchester City U18
21:00
Stoke City U18
Leeds United U18
21:00
Newcastle Utd U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Cardiff U23
20:00
Watford U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Merstham
02:45
Wingate & Finchley
Margate
02:45
East Thurrock United
Potters Bar Town
02:45
Bishop's Stortford
Brightlingsea Regent
02:45
Bognor Regis Town
Worthing
02:45
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
02:45
Maldon & Tiptree
Bury Town
02:45
Felixstowe & Walton United
Hullbridge Sports
02:45
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Chertsey Town
02:45
Barking
Uxbridge
02:45
Northwood

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
01:30
Excelsior Barendrecht W
SC Heerenveen W
01:30
ADO Den Haag W

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
01:00
Hansa Rostock
Viktoria Köln
01:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
00:30
Hessen Kassel

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Sebail
Zira
20:15
คาราบัค

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
22:30
Botev Vratsa

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
06:00
Sozopol

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sparta Praha
00:00
Příbram

245 Czech Republic - Czech Cup

Bohemians 1905
22:00
Sigma Olomouc

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:30
Paide

17 France - National

Boulogne
00:00
Bastia-Borgo
Avranches
00:00
Orléans
Annecy
01:00
Laval
Quevilly Rouen
01:00
Concarneau
Stade Briochin
02:00
Créteil
Red Star
02:00
Sète

674 Hungary - Hungarian Cup

Újpest
23:30
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - League Cup

ÍA
03:00
Grótta

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
00:00
Kafr Qasim

491 Northern Ireland - Premiership

Portadown
02:30
Glenavon
Carrick Rangers
02:45
Crusaders
Glentoran
02:45
Ballymena United
Linfield
02:45
Warrenpoint Town

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
04:45
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
02:45
Estoril

227 Russia - Youth League

Spartak Moskva U19
18:00
Akhmat Grozny U19

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
02:00
Dundee
Inverness CT
02:00
Greenock Morton
Raith Rovers
02:00
Ayr United

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Haverfordwest County
Flint Town United
02:45
Connah's Quay
Barry Town United
02:45
Penybont
Cefn Druids
02:45
Newtown

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:30
Argentinos Juniors

5 Brazil - Copa do Brasil

Águia Negra
05:15
Vitória

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:00
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
08:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Once Municipal
04:30
Isidro Metapán

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
10:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes de Oaxaca
06:00
Mineros de Zacatecas

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:30
12 de Octubre
Cerro Porteño
06:45
River Plate

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
21:00
Tonnerre

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:30
Lubumbashi Sport
TP Mazembe
21:30
Simba

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
00:00
Ghazl El Mehalla

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Santoba

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
20:00
Khaleej Sart
Abu Salim
20:30
Almahalla

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
20:45
Merreikh El-Fasher
Al Merreikh
20:45
Hilal El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
Dodoma Jiji

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
20:00
Khaitan
Al Shabab
22:06
Kazma

74505 Qatar - Q League

Lusail City
22:15
Al Mesaimeer
Al Mu'aidar
22:15
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
19:45
Al-Kawkab
Al Draih
19:55
Al Khaleej
Al Ta'ee
20:15
Ohod
Al-Thuqbah
22:20
Al Shoalah
Jeddah
23:10
Al Bukayriyah

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
06:00
Etoile du Sahel
CS Sfaxien
06:00
Olympique Béja

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
NorthEast United

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Gangwon
Ulsan
17:00
Incheon United
Jeju United
17:30
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Negeri Sembilan
Skuad Projek
20:00
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Sabah
Terengganu
20:00
Selangor
Johor Darul Ta'zim
20:00
Pulau Pinang

462 England - Vanarama National League South

Hampton & Richmond
02:45
Havant & Waterlooville
Concord Rangers
02:45
Billericay Town
Dulwich Hamlet
02:45
Welling United
Maidstone United
02:45
Tonbridge Angels

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Wilstermann
Nacional Potosí
05:15
The Strongest

11555657 South America - Copa Libertadores

Wanderers
05:15
Bolívar
Santos
05:15
Deportivo Lara

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
02:15
Horky nad Jizerou

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Amazonas

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
08:00
Aimoré
Novo Hamburgo
08:00
Juventude

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Pinheiro

2405 Estonia - Estonian Cup

Flora
23:00
Tammeka

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
06:00
Midnimo

97374 Jordan - Shield Cup

Al Wihdat
20:00
Al Faysali
Al Jazeera
23:00
Al Jalil

41 Europe - Champions League Women

Paris SG W
22:00
Sparta Prague W

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
21:00
Fiorentina U19
Juventus U19
23:00
Torino U19

2493 Mauritania - Super D1

Inter Nouakchott
00:00
Nouakchott King's
Tidjikja
02:40
Concorde

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
08:00
Guadalajara W
León W
08:00
Mazatlán W

802 Israel - Lig Bet

Beitar Nahariya
19:00
Ihud Bnei Shfaram
Ironi Bnei Kabul
19:30
Maccabi Ironi Yafia
Ironi Nesher
19:30
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
19:30
Shimshon Tel Aviv
Bnei Eilat
20:00
Beitar Yavne
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:00
Hapoel Yeruham
Maccabi Ironi Netivot
20:00
Beitar Ashdod
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Hapoel Qalansawe
20:00
Hapoel Hod Hasharon
Maccabi Ma'alot Tarshiha
20:00
Tzeirei Kafr Kanna
MS Tirat HaCarmel
20:00
Hapoel Ein as-Sahla
Beitar Haifa Jacob
20:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Hapoel Ramot Menashe
Hapoel Kfar Bara
20:30
Roei Heshbon Tel Aviv
Pardes Hanna-Karkur
20:30
Hapoel Sandala Gilboa
Bnei Bir al-Maksur
20:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Hapoel Ironi Arraba
Hapoel Ironi Safed
22:00
Ahva Kafr Manda
Elnahada Nazareth
23:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ironi Modi'in
23:30
Hapoel Gedera
Hapoel Pardesya Noam
00:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Kfar Saba Shlomi
00:10
Shimshon Bnei Taibe
MS Jerusalem
00:30
Moadon Tzeirey Rahat
Sporting Tel Aviv
02:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

32 Spain - Spain Youth League

Marino U19
03:00
Laguna U19

155 Romania - Liga 2

U Craiova 1948
00:00
Mioveni

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
01:30
St Josephs FC